Tķmarit.is
Leita | Titlar | Greinar | Um vefinn | Algengar spurningar |
skrį inn | Íslenska | Føroyskt | Kalaallisut | Dansk | English |

Morgunblašiš

og  
S M Þ M F F L
. . . . 1 2 3
4 5 6 7 8 9 10
11 12 13 14 15 16 17
18 19 20 21 22 23 24
25 26 27 28 29 30 .
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |
Skoša ķ nżjum glugga:
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |



Ašlaga hęš


Vafrinn žinn styšur ekki PDF skjöl
Smelltu hér til aš skoša blašsķšuna sem JPG
Morgunblašiš

						'h
MORGUNBLAÐIÐ
ÍÞRÓTTIR^  pAo
ÞRIÐJUDAGUR 27. APRIL 1993
ÚRSLIT
KNATTSPYRNA
Reykjavíkurmótið
KR - Ármann.........................................9:1
Ómar Bentsen 2, Sigurður Ragnar Eyjólfs-
son 2, Tómas Ingi Tómassqn, Rúnar Krist-
insson, Einar Daníelsson, Óskar Þorvalds-
son, Gunnar Skúlason - Magnús Jónsson.
Víkingur - Leiknir.................................3:1
Kristinn Hafliðason, Róbert Arnþórsson,
Sigurður Sighvatsson - Ragnar Baldursson.
Staðan í a-riðli:
Fram...............................3 3 0 0 18:1    8
KR...................................3 3 0 0 17:2    8
Víkingur..........................4 2 0 2    5:5    5
Leiknir............................3 0 0 3    1:15 0
Ármann...........................3 0 0 3    2:20 0
¦Fram og KR mætast á miðvikudag og
Leiknir og Ármann á fimmtudag.
Litla bikarkeppnin
Grindavík - Haukar.................................3:0
Stjarnan - ÍA...........................................1:6
ÍBK - HK.................................................6:0
Selfoss - ÍBV...........................................2:6
UBK - Grótta...........................................7:0
Víðir-FH................................................0:2
Þýskaland
Bayern Milnchen - Saarbriicken..........6:0
(Labbadia 17., 68., Scholl 25., 28., 58.,
Kreutzer 44.). 24.000.
Köln - Werder Bremen..........................0:0
38.000.
Wattenscheid - Gladbach......................3:1
(Wolters 12., Fink 28., Neuhaus 63.) - (Da-
hlin 75.). 15.000.
Kaiserslautern - Leverkusen................4:0
(Kadlec 8., Dooley 10., Kuntz 76., Goldbaek
82.). 28.374.
Frankfurt - Niirnberg...........................0:0
26.000
Hamburg - Dortmund...........................1:2
(Baeron 87.) - (Zorc 57. 76.). 43.500.
Uerdingen - Karlsruhe.........................1:1
(Walz 81.) - (Krieg 11.). 7.000.
Schalke - Bochum..................................0:3
(Aden 23., 31., Wegman 81.). 51.800.
Dresden - VfB Stuttgart.......................0:0
14.600.
Slaðan:
B.Munchen...........27  15    9    3 56:29 39
WerderBremen.....27 14   9   4 43:24 37
Dortmund..............27 15    5    7 52:32 35
Frankfurt..............27  12 11    4 46:30 35
Leverkusen...........27 10 11    6 50:36 31
Karlsruhe..............27 10 10    7 46:44 30
Kaiserslautern.......27 10    7 10 40:28 27
Gladbach...............27    9    9    9 46:47 27
VfBStuttgart........27    7 12    8 36:38 26
Schalke.................27    8 10    9 27:34 26
Hamburg...............27    6 13    8 35:33 25
NUrnberg..............27    9    6 12 23:36 24
Saarbriieken..........27    5 13    9 35:49 23
Wattenscheid........27    8    7 12 36:52 23
Dresden.................27    6 10 11 28:41  22
Köln......................27    9    2 16 35:45 20
Bochum.................27    5    8 14 35:44  18
ítalía
Atalanta - Sampdoria............................1:2
(Minaudo 81.) - (Lombardo 33., Bertarelli
87.). 18.000.
Foggia - Torino.....................................0:0
15.000.
Genúa - Brescia.....................................1:1
(Skuhravy 45.) - (Sabau 5.). 25.000.
Intemazionale - Ancona.......................3:0
(Bergomi 9., Sosa 28., 55.). 30.000.
Juventus - Fiorentina............................3:0
(Marocchi 62., Ravanelli 79., R. Baggio 90.
vsp.). 35.000.
Lazio - Pescara......................................2:1
(Favalli 24., Signori 90. vsp.) - (Allegri 42.
vsp.). 50.000.
Napoli - Cagliarí....................................1:0
(Zola 88.). 40.000.
Parma - AS Roma..................................3:1
(Osio 4., 76., Pizzi 14. vsp.) - (Aldair 73.).
22.000.
Udinese - AC Milan................................0:0
40.000.
Staðan:
ACMilan...............29  17  10    2 58:27 44
Inter......................29 15 10    4 52:32 40
Lazio.....................29 11  12    6 55:40 34
Juventus................29 13    8    8 48:36 34
Parma...................29  14    6    9 40:30 34
Sampdoria.............29 12   9   8 45:40 33
Torino...................29    8 15    6 31:24 31
Atalanta................29 12    7 10 35:37 31
Cagliari.................29 12    6 11 33:30 30
Roma....................29    8 13    8 33:29 29
Napoli...................29 10   9 10 42:39 29
Foggia...................29    9 10  10 32:43 28
Fiorentina.............29    7 11 11 42:48 25
Genúa....................29    6 13 10 33:48 25
Udinese.................29    9    6 14 34:42 24
Brescia..................29    6 10 13 26:40 22
Ancona..................29    5    7 17 33:58 17
Pescara.................29   4   4 21 35:64 12
England
1. deild
Newcastle - Sunderland..........................1:0
Southend - Grimsby.................................1:0
Bamsley- Oxford....................................0:1
Birmingham - Tranmere.........................0:0
Bristol City - Cambridge United..............0:0-
Derby - Luton..........................................1:1
Millwall - Charlton..................................1:0
Notts County - Swindon..........................1:1
Peterborough - Leicester.........................3:0
Portsmouth - Wolverhampton.................2:0
Watford - Brentford................................1:0
West Ham - Bristol Rovers......................2:1
Newcastle.............43 26    9    8 81:36 87
Portsmouth...........44 25 10    9 77:41 85
WestHam.............44 24 10 10 76:40 82
Swindon................44 21  13 10 73:55 76
Leicester...............44 22    9 13 70:57 75
Tranmere..............43 21    9 13 67:53 72
Millwall.................44  18 16 10 64:47 70
Grimsby................44  19    7  18 57:53 64
Derby....................43 17    9 17 63:55 60
Peterb...................44  16 12 16 54:62 60
Wolves..................44 15 13 16 54:53 58
Charlton................44 15 13 16 47:44 58
Barnsley................44 16    9 19 54:57 57
Watford.................44 14 13 17 56:68 55
Oxford...................43 13 13 17 50:53 52
BristolC................44 13 13 18 45:66 52
Luton....................44 10 20 14 47:60 50
Southend...............44 12 13 19 51:60 49
NottsCounty.........43 11  15 17 51:66 48
Birmingham..........44  12 11 21 46:69 47
Sunderland............43 12 11 20 44:58 47
Brentford..............44 12 10 22 48:66 46
Cambridge............44  10 16 18 45:66 46
Bristol Rovers.......44    9 10 25 49:84 37
Skotland
Johnstone - Motherwell...........................0:0
Staðan:
Rangers................39 30    7    2 93:30 67
Aberdeen...............39 24    9    6 79:32 57
Celtic.....................41 21   12    8 64:41 54
DundeeUnited......41 18    9 14 52:43 45
Hearts...................40 15   13 12 43:39 43
StJohnstone..........41    9  18 14 47:63 36
Hibernian..............41 11   13 17 52:60 35
Partick..................40 10   12 18 45:67 32
Motherwell............41    9  13 19 42:59 31
Dundee..................41  10  11  20 44:64 31
Airdrieonians......41      6   16 19 33:66 28
Falkirk..................41  10    7 24 52:82 27
Belgía
Anderlecht - Standard Liege...................2:0
Genk - Boom...........................................1:2
Beveren - Lommel...................................0:1
FC Liege - Molenbeek..............................4:1
Mechelen - Lokeren.................................1:0
Ghent - Ekeren........................................3:1
Waregem - Club Briigge..........................1:1
Cercle Briigge - Charleroi........................1:4
Antwerpen - Lierse..................................2:0
Staða efstu liða:
Anderlecht............30 23    6    1 72:21 52
StandardLiege......31 15    9    7 55:37 39
Waregem..............31  15    8    8 70:42 38
Mechelen...............30 16    4 10 44:30 36
ClubBriigge..........31 14    8    9 43:31 36
Holland
Fortuna Sittard - Roda JC Kerkrade 1:1
FC Groningen - FC Utrecht 2:1
Staða efstu liða:
PSVEindhoven.....28 20    5    3  70:25  45
Feyenoord.............28 18    8    2  64:26  44
Ajax......................28 16    9    3  71:23  41
FCTwente............29 15    7    7  57:33  37
Vitesse..................29 12 13    4  49:26  37
Danmörk
Næstved - Lyngby...................................3:1
FC Köbenhavn - Bröndby........................0:4
OB - AB...................................................0:0
AGF - Silkeborg......................................2:0
Staðan: Köbenhavn 22, OB 20, Bröndby
19, AGF 17, Silkeborg 16, AB 15, Næstved
12, Lyngby 10.
KORFUKNATTLEIKUR
Islandsmótið
Úrslitakeppni 2. deildar karla
A-riðill:
Leiknir-Hörður..............................101: 70
Austri - USVH..................................58: 78
Hörður - USVH.................................63: 75
Leiknir - Austri..................................76: 44
USVH - Leiknir.................................56: 65
Hörður-Austri................................124: 36
B-riðill:
Léttir - ÍK..........................................68: 38
ÍKÍ - Léttir.........................................66: 55
ÍKÍ - ÍK..............................................95: 52
Leikir um sæti:
5.-6.:Hörður-ÍK.............................136: 39
3.-4.: Léttir - USVH..........................64: 62
¦ Eftir framlengingu.
1.-2.: Leiknir - ÍKf.............................58: 69
Norðurlandamót   U-18   í   Hels-
ingjaeyri í Danmörku
ísland - Svíþjóð..................................67: 52
Noregur - Svipjóð..............................50: 42
Danmörkb-Finnland.....................100: 72
Danmörk a - Danmörk b....................51:100
Svíþjóð - Finnland.............................75: 82
Danmörk b - Noregur......................103: 40
Danmörk b - ísland............................92: 37
Noregur - Finnland............................52: 96
Danmörk a - Svíþjóð..........................67: 46
Lokastaðan:
Finnland..................................355:290     8
Danmörk.................................284:224      6
Noregur..................................216:265      4
ísland......................................269:294      2
Svíþjóð....................................215:266      0
¦ Leikir b-liðs Danmerkur telja eki með,
en liðið var skipað eldri strákum.
NBA-deildin
Leikir aðfararnótt laugardags:
Atlanta - Milwaukee........................122:106
Boston - Cleveland.......!..................107: 99
Miami - Washington........................121:120
New Jersey - Orlando......................116:119
¦Eftir framlengingu.
Philadelphia - New York Knicks........84: 99
Charlotte - Chicago.........................104:103
Detroit-Indiana..............................109:104
Dallas - Minnesota...........................103:100
Utah - Golden State.........................105: 91
Sacramento - Portland....................108:112
Seattle - LA Lakers.........................122: 93
Leikir aðfararnótt sunnudags:
Phoenix - San Antonio.......................99: 97
Orlando - Atlanta............................104: 85
Indiana - Miami.................................94: 88
Houston - Dallas..............................123:128
Milwaukee - Charlotte.....................106:108
LA Lakers - Sacramento.................125:107
Leikir aðfaranótt mánudags:
New York - Chicago.........................89: 84
Washington — Boston.......................94:106
Cleveland - Philadelphia................107:103
Detroit-NewJersey......................116:110
Golden State - Seattle....................119:109
Minnesota-Utah...........................113:111
L.A. Clippers - Portland.................123:112
San Antonio — Houston..................119:117
lEftir framlengingu.
Denver - Phoenix...........................120:118
LOKASTAÐAN
AUSTURDEILD
Atlantshafsriðill:
Z-NewYork..........................60    22    73,2
•-Boston................................48    34    58,5
*-NewJersey.........................43    39    52,4
Orlando.................................41    41    50,0
Miami....................................36    46    43,9
Philadelphia..........................26    56    31,7
Washington...........................22    60    26,8
MiðrikjariðlII:
X- Chicago...........................57    25    69,5
*- Cleveland.........................54    28    65,9
*- Charlotte..........................44    38    53,7
*- Atlanta.............................43    39    52,4
*- Indiana.............................41    41    50,0
Détroit..................................40    42    48,8
Milwaukee.............................28    54    34,1
VESTURDEILD
Miðvesturriðill:
X- Houston..........................55    27    67,1
*- SanAntonio.....................49    33    59,8
*- Utah.................................47    35    57,3
Denver..................................36   46   43,9
Minnesota.............................19    63    23,2
Dallas....................................11    71    13,4
Kyrrahafsriðill:
Z- Phoenix...........................62   20   75,6
*- Seattle..............................55    27    67,1
*- Portland...........................51    31    62,2
*- Clippers............................41    41    50,0
*- Lakers..............................39    43    47,6
GoldenState..........................34    48    41,5
Sacramento...........................25    57    30,5
Z - Sigurvegari í viðkomandi deild.
X - Sigurvegari í viðkomandi riðli.
* - Sæti í úrslitakeppninni.
SKIÐI
Andrésar-Andar
leikarnir
Andrésar-Andarleikunum var slitið á laug-
ardaginn, en þá var keppt í svigi 9 ára, 11
ára og 12 ára og göngu i öllum flokkum.
Helstu úrslit voru sem hér segir:
Svig 9 ára drengja:
Bragi Óskarsson, Olafsfirði..............1.22,38
Ingvar Steinarsson, Sigluf................1.22,46
Einar Hrafn Hjálmarss., Sigluf........1.22,95
William Geir Þorsteinsson, Olafsf..... 1.24,29
Þórarinn Birgisson, KR....................1.24,68
Svig 9 ára stúlkna:
Sólrún Flókadóttir, Fram.................1.24,62
Kristín Birnalngadóttir, UBK..........1.25,07
Arna Arnardóttir, Akureyri..............1.27,05
Birna Haraldsdóttir, Ármanni..........1.27,72
ValgerðurGunnarsdóttir, Seyðisf. ...1.28,13
Svig 11 ára stúlkna:
Ása Katrin Gunnlaugsdóttir, Ak.......1.16,33
Stella Hrönn Ólafsdóttir, Seyðisf......1.17,10
María Stefánsdóttir, Ak...................1.19,20
Kolbrún J. Rúnarsdóttir, Seyðisf......1.19,93
LiljaRutKrisjánsdóttir.KR.............1.19,96
Svig 11 ára drengja:
SigurðurGuðmundsson,_Ak.............1.18,66
Arnar Gauti Reynisson, ÍR...............1.18,89
Haukurl. Sigurbergss., Nesk...........1.19,72
Helgi Steinar Andrésson, Sigluf.......1.19,86
KristjánRagnarBjarnass., Eskif. ....1.22,20
Svig 12 ára stúlkna:
Dagný Linda Kristjánsdóttir, Ak......1.24,20
HallaB.Hiimarsdóttir.Ak...............1.24,34
Guðrún Þórðardóttir, Sigluf.............1.24,68
Stefanía Steinsdóttir, Ak..................1.25,45
HeiðurVigfúsdóttir, Húsavík...........1.25,95
Svig 12 ára drengja:
Jóhann Þórhallsson, Ak....................1.14,31
Þorsteinn Marinósson, Dalvík...........1.22,89
Björgvin Björgvinsson, Dalvík..........1.23,10
BrynjarÞórBragason, Fram............1.26,44
GrétarSveinnTheodórsson.Fram.... 1.27,35
Ganga með frjálsri aðferð
Drengir 7 ára og yngri (1 km):
Jón Ingi Björnsson, Sigluf.....................4,53
Hjörvar Maronsson, Ólafsf....................5,21
Guðni B. Guðmundsson, AÍ...................7,21
BörkurÞ. Björgvinsson, Ak...................7,43
Drengir 8 ára (1 km):
Andri Steindórsson, Ak.........................4,37
FreyrS. Gunnlaugssoh, Sigluf..............5,18
Pá.11 Þór Ingvarsson, Ak.........................5,50
BjarniÁrdal, Ak....................................5,51
Þorsteinn F. Sigurðsson, Sigluf.............6,19
Johan Rolfsson, Ak................................6,33
Drengir 9 ára (1,5 km):
Árni Teitur Steingrímss., Sigluf............6,09
Jón Þór Guðmundsson, Ak....................6,59
Gylfi Ólafssoh, fsafirði..........................7,28
EinarP. Egilsson, Ak............................9,02
Drengir 10 - 11 ára (2 km):
Rögnvaldur Björnsson, Ak....................6,21
Ólafur Th. Árnason, ísafirði..................6,45
Björn Harðarson, Ak.............................7,03
Geir Egilsson, Ak..................................7,03
HannesÁrdal,Ak..................................7,33
Drengir 12 ára (3 km):
Ingólfur Magnússon, Sigluf.................10,24
ÁrniGunnarGunnarss.,Ólafsf............10,39
Baldur Helgi Ingvarsson, Ak...............11,26
RagnarFreyrPálsson.Ólafsf..............11,29
Grétar Orri Kristinsson, Ak.................11,41
Stúlkur 8 - 10 ára (1,5 km):
ErlaBjörnsdóttir.Sigluf........................7,05
SandraFinnsdóttir.Sigluf.....................7,12
Júlía Þrastardóttir, Ak........................10,30
BrynjaGuðmundsdóttir, Ólafsf...........10,40
Heiðbjört Ófeigsdóttir, Ak...................10,42
Stúlkur 11-12 ára (2,5 km):
Lísebet Hauksdóttir, Ólafsf...................8,24
Arna Pálsdóttir, Ak.............................10,02
AlbertínaEliasdóttir, Isaf...................11,43
Bjarkey Gunnlaugsdóttir, Sigluf.........14,20
Mullersmótið
Hið árlega minningarmót um L.H. Muller
í sveitasvigi var haldið nýlega af skíðadeild
Fram í Eldborgargili. Reykjavíkurfélögin
sendu sveitir sex keppenda og réði saman-
lagður tímu fjögurra bestu úrslitum. Sveit
Ármanns fór með sigur af hólmi fékk sam-
anlagðan tíma, 3:09,48 min. í sveitinni voru:
Steingrímur Waltersson, Pálmar Pétursson,
Árni Geir Ómarsson, Gísli Reynisson, Ingvi
Geir Ómarsson og Haukur Arnórsson. Sveit
KR varð önnur á 3:29,24 mín. og sveit
Fram þriðja á 3:39,69 mín.
ISHOKKI
íshokkí
Úrslitakeppni NHL-deildarinnar
Leikir aðfararnótt laugardags:
St Louis Blues - Chicago Blackhawks......3:0
Toronto Maple Leafs - Detroit ................4:2
Calgary Flames - Los Angeles Kings.......5:2
Winnipeg Jets - Vancouver Canucks........5:4
Leikir aðfararnótt sunnudags:
Buffalo - Boston......................................6:5
¦Eftir framlengingu. Buffalo vann 4:0 og
fer f átta liða úrslit.
Montreal - Quebec...................................3:2
¦Eftir tvær framlengingar. Staðan er 2:2.
NewYorklslanders-Washington...........4:3
¦New York er 3:1 yfir.
Leikir aðfaranðtt mánudags:
New Jersey — Pittsburgh.......................4:1
(Pittsburgh er yfir 3:1)
St. Louis ~- Chicago...............................4:3
¦Eftir framlengingu.
(St Louis vann samanlagt 4:0)
Los Angeles — Calgary..........................3:1
(Liðin eru jöfn, 2:2)
Toronto - Detroit..................................3:2
(Liðin eru jöfn, 2:2)
Winnipeg - Vancouver.............................1:3
(Vancouver er yfir 3:1)
HM í Þýskalandi
A-riðUl:
Svíþjóð - Rússland..........................5:2
Kanada - ítalía..............................11:2
Sviss - Svíþjóð.................................6:4
Kanada - Rússland..........................3:1
B-riðill:
Tékkn. lýðv. - Frakkland.................6:2
Bandaríkin - Noregur.....................3:1
Tékkn. lýðv. - Finnland...................3:1
Þýskaland - Bandaríkin..................6:3
Lokastaðan
A-riðill:
Kanada.........................5 5 0 0 31: 4 10
Svíþjóð............................5 3 0 2 17:14 6
Rússland.........................5 2 1 2 15:12 5
Sviss................................5 2 0 3 11:14 4
ítalía...............................4 1  1 2    7:19 3
Austurríki.......................4 0 0 4    3:21 0
B-riðiIl:
Tékkn. lýðv.....................5 4  1  0  17: 4 9
Þýskaland.......................5 4 0 1 20:12 8
Bandaríkin......................5 2 2 1 14:10 6
Finnland..........................5 2  12    7: 7 5
Noregur..........................4 0 0 4   1:13 0
Frakkland.......................4 0 0 4    6:19 0
BORÐTENNIS
Borðtennismót Víkings
Síðasta borðtennismót keppnistímabilsins
fór fram sl. sunnudag og var það borðtennis-
deild Víkings sem sá um mótið. Keppt var í
5 flokkum. Helstu úrslit voru sem hér segir:
Meistaraflokkur karla:
1.  Peter Nilsson, KR
2.  Guðmundur E. Stephensen, Víkingi
3.-4. Ingólfur Ingólfsson, Víkingi
3.-4. Kristján V. Haraldsson, Víkingi
1. fl. karla:
1.  Jón Ingi Árnason, Víkíngi
2.  Pétur Kristjánsson, Stjörnunni   .
3.-4. Davíð Jóhannsson, Víkingi
3.-4. Gunnar Valsson, Víkingi
1.  fl. kvenna:
1.  Lilja R. Jóhannesdóttir, Víkingi
2.  Anna Þorgrímsdóttir, Vikingi
2.  fl. karla:
1.  Arnþór/Guðjónsson, Stjörnunni
2.  Flóki Ingvarsson, Víkingi
Puntastaða bortennismanna
Meistaraflokkur karla:
l.PeterNilsson,KR.............................264
2. Guðmundur E. Stephensen, Víkingi....85
3. Kristján Jónasson, Víkingi..................76
GLIMA
Islandsglíman
Keppendur.................................vinningar
1. Jóhannes Sveinbjörnsson, HSK..............7
2. Eyþór Pétursson, HSÞ............................5
3. Tryggyi Héðinsson, HSÞ........................3
4.-5. Orri Björnsson, KR.............................3
4.-5. Arngeir Friðriksson, HSÞ...................3
6.ArngrímurJónsson, HSÞ.................'.......1
7.SigurðurNikulásson, Ármanni...............0
Þar sem Tryggvi, Orri og Arngeir voru
allir jafnir með 3 vinninga eftir sínar viður-
eignir, glímdu þeir aftur sín á milli. I fyrstu
umferð vann hver sína glímuna en síðan
lagði Tryggvi bæði Orra og Arngeir, sem
gerðu jafnglími sín á milli.
Ingibergur J. Sigurðsson, Ármanni, gekk
úr keppni til að mótmæla dómum í glímu
sinni við Orra.
GOLF
Afmælismót Keilis
Afmælismót Keilis, sem er jafnframt fyrsta
opna golfmót ársins hjá Keili, var haldið
sl. sunnudag á Hvaleyri i Hafnarfirði og
tóku 125 kylfíngar þátt í mótinu. Leiknar
voru 18 holur og var keppnisfyrirkomulag
s.k. Stableford punktakeppni, þar sem kepp-
andi nýtur 7/8 af forgjöf sinni.
punktar
1. Elías Helgason, GK..............................39
2. Jens Karlsson, GK................................39
3. GuðlaugurEinarsson, GR.....................37
4. Sigurður Aðalsteinsson, GK.................37
¦Næstur holu á 16. braut var Gísli A.
Gunnarsson, GR, en næstur holu á 18. braut
var Stefán Haraldsson, GB, og fengu þeir
sérstök verðlaun.
IKARATE
Bikarmot KAÍ
Bikarmót KAÍ fór fram sunnudaginn 25.
apríl í íþróttahúsi Hagaskóla. Mót þetta var
síðasta karatemót vetrarins, en næsta vetur
verður fyrsta mótið í september. Keppendur
voru 25 frá fimm félögum.
Kata kvenna:                                         stig
Ingibjörg Júlíusdóttir, Þórshamri..........14,2
Fanney Karlsdóttir, Þórshamri..............14,0
Jórunn Hansen, Þórshamri....................13,6
Kata karla:
Grímur Pálsson, Þórshamri...................14,8
Ágúst Österby, Vesturbæ......................14,2
Magnús Eyjólfsson, Breiðabliki.............14,0
Kumite kvenna:
Fanney Karlsdóttir, Þórshamri
Rakel M. Oddsdóttir, Fylki
Jórunn Hansen, Þórshamri
Kumite karla, 4. kyu og undir:
Finnbjörn Finnbjörnsson, Þrótti
Tryggvi Erlingsson, Þórshamri
ólafur Nilsen, Breiðabliki
Kumite karla, 3. kyu og yfir:
Hjalti Ólafsson, Þrótti
Guðmundur Ketilsson, Fylki
J6n Ingi Þorvaldsson, Þórshamri
					
Fela smįmyndir
B 1
B 1
B 2
B 2
B 3
B 3
B 4
B 4
B 5
B 5
B 6
B 6
B 7
B 7
B 8
B 8