Tķmarit.is
Leita | Titlar | Greinar | Um vefinn | Algengar spurningar |
skrį inn | Íslenska | Føroyskt | Kalaallisut | Dansk | English |

Morgunblašiš

og  
S M Þ M F F L
. 1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 18 19 20
21 22 23 24 25 26 27
28 29 30 . . . .
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |
Skoša ķ nżjum glugga:
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |



Ašlaga hęš


Vafrinn žinn styšur ekki PDF skjöl
Smelltu hér til aš skoša blašsķšuna sem JPG
Morgunblašiš

						6     B   ÞRIÐJUDAGUR 16. APRÍL 1996
MORGUNBLAÐIÐ
URSLIT
VM   VHAND-
Iknattleikur
ísland - Noregur    29:24
Kumamoto, úrslitaleikurinn í Japanskeppn-
inni í handknattleik, sunnudaginn 14. aprfl
1996.
Mörk fslands: Patrekur Jöhannesson 8,
Ólafur Stefánsson 5, Róbert Sighvatsson
4, Björgvin Björgvinsson 3, Dagur Sigurðs-
son 3, Sigurður Bjarnason 3, Júlíus Jónas-
son 2, Valdimar Grímsson 1.
Leikur um 3. sætið:
Suður-Kórea - Bandaríkin...................28:24
Leikur um 5. sætið:
Hvíta-Rússland-Japan.......................24:23
Leikur um 7. sætið:
Kína-Ástralía.....................................28:19
Haukar-Stjarnan.. 18:22
íslandsmótið í handknattleik kvenna, 2.
úrslitaleikur um íslandsmeistaratitilinn,
laugardaginn 13. apríl 1996.
Gangur leiksins: 1:0, 2:3, 5:4, 6:6, 8:8,
9:10, 10:10, 11:15, 12:17, 16:18, 17:20,
18:22
Mörk Hauka: Auður Hermannsdóttir 6/2,
Hulda Bjarnadóttir 4, Thelma Björk Árna-
dóttir 2, Judit Eztertergal 2/1, Rúna Lísa
Þrainsdóttir 1, Ragnheiður Guðmundsdóttir
1, Harpa Melsted 1, Heiðrún Karlsdóttir 1.
Varin skot: Vigdís Sigurðardóttir 11 (þaraf
2  sem fóru aftur til mótherja).
Utan vallar: 2 mín.
Mörk Stjörnunnar: Ragnheiður Stephen-
sen 6/3, Guðný Gunnsteinsdóttir 6, Herdís
Sigurbergsdóttir 4, Rut Steinsen 1, Mar-
grét Vilhjálmsdóttir 1, Hrund Grétarsdóttir
1, Sigrún Masdóttir 1, Inga Tryggvadóttir
1, Nína K. Björnsdðttir 1.
Varin skot: Sóley Halldðrsdóttir 13 (þaraf
3  sem fðru aftur til mótherja).
Utan vallar: 4 mfn.
Dómarar: Gunnar Kjartansson og Óli P.
Olsen, gerðu þó nokkur mistök, en á heild-
ina litið ágætir.
Áhorfendur: Um 500.
IKNATTSPYRNA
Deildarbikarkeppni KSÍ
Víðir - Grótta.........................................2:0
Sævar Leifsson (vsp.), Atli Vilhelmsson.
Grindavfk - Fram..................................1:4
Ólafur Ingólfsson - Valur Fannar Gíslason
2, Þórhallur Víkingsson, Guðmundur Gfsla-
son.
KA - ÍBV.........................'........................1:4
Bjarni Jónsson - Leifur Geir Hafsteinsson
2, Steingrímur Jóhannesson, Hlynur Stef-
ánsson.
Sindri - Grótta.......................................0:2
-  Kristinn Kjærnested, Ótthar Eðvarðs-
son.
Reynir S. - Þór A....................................0:3
-  Sveinn Pálsson, Bjarni Sveinbjörnsson,
Davíð Garðarsson.
Bf - Selfoss.............................................2:0
Gunnar Torfason, Páimi Guðmundsson.
Valur - Völsungur.................................3:0
Sigurður Grétarsson, Arnljótur Davíðsson,
Sigþór Júlíusson.
Dalvik- FH............................................0:3
-  Hörður Magnússon 2, Lúðvík Arnarson.
Höttur - Þróttur....................................1:7
Sigurður V. Árnason - Ragnar Egilsson 2,
Guðni M. Ingvason, Willum Þór Þórsson,
Andri Sveinsson, Brynjólfur P. Schram,
Sigurður Hallvarðsson.
Stjarnan - Skallagrfmur.......................2:1
Valdimar  Kristófersson,   Goran   Micic   -
Kristján Georgsson.
Þrðttur N. - Fylkir.................................0:3
-  Andri Marteinsson 2, Ingvar Ólafsson.
KS - Leiknir...........................................0:3
-  Steindór Elfson 2, Gústaf Arnarson.
ÍBV- HK................................................3:0
Leifur Geir Hafsteinsson,  Tryggvi  Guð-
mundsson, Steingrfmur Jóhannesson.
Dalvík - Valur........................................0:6
-  Jðn Þórðarson 3, Arnljótur Davíðsson,
Salih Heimir Porca, Geir Brynjólfsson.
Léttir - Þróttur N..................................0:4
-  Vilberg Jðnasson, Ólafur Viggósson, Óli
Stefán Flðventsson, Hlynur Eiríksson.
FH - Vðlsungur......................................2:0
Lúðvík Arnarson 2.
KS - Reynir S.........................................2:3
Jóhann Mðller, Þorvaldur Guðbjðrnsson
- Jónas G. Jónasson 2, Ari Gylfason.
Leiknir R. - Þór A..................................0:3
-  Örlygur Helgason 2, Davíð Garðarsson.
Keflavík - Breiðablik............................1:2
Ragnar Margeirsson - Kjartan Einarsson,
Ivar Sigurjónsson.
4CA - fR...................................................1:4
Þorvaldur Sigbjörnsson - Arnar Þ. Vals-
son, Kristján Brooks, Guðjón Þorvarðarson.
Sindri - Víkingur R................................0:1
-  Marteinn Guðgeirsson.
Ægir-ÍA................................................1:2
Emil Ásgeirsson - Haraldur Ingólfsson,
Stefán Þórðarson.
•Gunnar Már Masson gerði tvö mörk fyrir
Leiftur í 6:0 sigrinum á Hetti á föstudags-
kvöldið en ekki þrjú eins og kom fram í
blaðinu á laugardag. Sigurbjörn Jakobsson
gerði fyrsta mark leiksins. Beðist er velvirð-
ingar á mistökunum.
England
Mánudagur:
Arsenal - Tottenham.............................0:0
Sunnudagur:
Newcastle - Aston Villa........................1:0
(Ferdinand 64.). 36.510.
Laugardagur:
Chelsea - Leeds......................................4:1
(Hughes 19., 35., 48. vsp., Spencer 20.) -
(McAllister 66.). 22.131.
Coventry - Queens Park Rangers........1:0
(Jess 69.). 22.910.
Man. City - Sheff. Wednesday..............1:0
(Rösler 65.). 30.898.
Middlesbrough - Wimbledon................1:2
(Fleming 23.) - (Earle 12., Ekoku 64.).
29.192.
Nottingham Forest - Blackburn...........1:5
(Woan 41.) - (Shearer 27., McKinlay 31.,
Wilcox 45., 68., Fenton 83.). 25.273.
Southampton - Manchester United......3:1
(Monkou  11., Shipperley 23., Le Tissier
43.) - (Giggs 89.). 15.262.
WestHam-Bolton................................1:0
(Cottee 28.). 23.086.
Staðan
Man.Utd...............35 22    7    6 64:35 73
Newcastle.............34 22    4    8 62:35 70
Liverpool...............34 19    8    7 66:31 65
AstonVilla............35 18    8    9 51:32 62
Arsenal.................35 16 10    9 46:30 58
Tottenham............35 15 11    9 45:35 56
Everton.................35 15    9 11 57:41 54
Blackburn.............35 16    6 13 54:42 54
Nott.For...............34 14 11    9 46:48 53
WestHam.............35 14    7 14 41:47 49
Chelsea.................35 12 12 11 43:40 48
Middlesbrough......36 11 10 15 35:46 43
Leeds.....................34 12    6 16 39:52 42
Wimbledon............35 10 10 15 53:65 40
Sheff.Wed............35 10    8 17 45:55 38
Southampton........35    8 10 17 33:51 34
Man.City..............36    8 10 18 30:56 34
Coventry...............35    7 12 16 40:60 33
QPR......................36    8    6 22 35:54 30
Bolton...................36    8   5 23 38:68 29
1.  deild
Barnsley - Reading..................................0:1
Birmingham - Luton................................4:0
Crystal Palace - Southend.......................2:0
Huddersfield-Millwall............................3:0
Oldham - Wölverhampton........................0:0
Sheffield United - Sunderland.................0:0
Stoke - Portsmouth.................................2:1
Tranmere - Leicester...............................1:1
Watford-PortVale.................................5:2
WestBromwich - Grimsby.......................3:1
Charlton - Derby.....................................0:0
Ipswich - Norwich...................................2:1
Staðan
Sunderland............42 21 15   6 56:31 78
Derby....................43 20 15   8 66:46 75
Crystal Palace.......43 19 15    9 64:45 72
Charlton................41  16 17    8 53:42 65
Stoke.....................41 17 12 12 55:45 63
Ipswich..................41 17 11 13 73:61 62
Huddersfield.........42 17 11  14 59:53 62
Leicester...............42 15 14 13 58:59 59
Birmingham..........42 15 12 15 59:55 57
Sheff.Utd.............43 14 13 16 51:53 55
Southend...............43 14 13 16 49:58 55
Barnsley................42 13 15 14 55:63 54
WestBromwich.....42 15    9 18 54:63 54
Grimsby................41 14 12 15 50:58 54
Wolves..................42 13 14 15 55:56 53
Norwich................43 13 14 16 55:51 53
PortVale...............40 13 13 14 52:58 52
Millwall.................43 13 12 18 41:59 51
Tranmere..............41 12 14 15 55:56 50
Reading.................41 11 16 14 47:55 49
Portsmouth...........43 12 12 19 60:68 48
Oldham.................41 11 13 17 49:47 46
Luton....................41 10 11 20 36:57 41
Watford...'..............41    7 17 17 50:63 38
2.  deild
Brentford - Notts County........................0:0
Bristol Rovers - Blackpool.......................1:1
Burnley - Peterborough...........................2:1
Carlisle - Wrexham.................................1:2
Chesterfield - Bristol City........................1:1
Hull - Crewe............................................1:2
Swansea - Brighton.................................2:1
Swindon - Bournemouth..........................2:2
Walsall - Bradford...................................2:1
York-Wycombe......................................2:1
Staðan
Swindon................40 23 13    4 64:30 82
Blackpool..............43 22 12    9 63:37 78
Crewe....................42 21    7 14 73:53 70
Oxford...................41 20 10 11 61:37 70
NottsCounty.........41 19 13    9 55:35 70
Chesterfield...........40 18 11 11 51:43 65
Wrexham..............42 16 15 11 68:51 63
Bradford...............42 19    6 17 63:64 63
Stockport..............42 17 12 13 56:45 63
Bristol Rovers.......42 18    9 15 54:57 63
BristolCity............43 14 15 14 50:53 57
Wycombe..............42 14 14 14 57:55 56
Walsall..................40 15 10 15 49:41 55
Brentford..............43 14 13 16 39:45 55
Bournemouth........43  15    9 19 49:68 54
York......................41 12 13 16 55:64 49
Shrewsbury...........41  12 13 16 52:57 49
Rotherham............41 12 13 16 46:56 49
Peterborough........42 12 12 18 55:59 48
Burnley.................40 12 11 17 50:62 47
Carlisle..................42 10 13 19 53:66 43
Swansea................43    9 14 20 40:74 41
Brighton................42   9 10 23 42:62 37
Hull.......................42    5 16 21 33:64 3<T
3.  deild
Barnet - Hartlepoo!.................................5:1
Bury - Torquay........................................1:0
Cambridge - Doncaster...........................2:2
Chester-Rochdale..................................1:2
Colehester-Fulham................................2:2 .
Gillingham - Exeter....,............................1:0
Hereford - Leyton Orient.........................3:2
Lincoln - Mansfield..................................2:1
Plymouth - Scarborough.........................5:1
Preston - Northampton............................0:3
Scunthorpe - Cardiff................................1:1
Wigan- Darlington.................................1:1
Efstu lið
Preston..................42 20 17    5 71:36 77
14	7 46:18 77
12	10 60:42 72
10	13 60:51 70
12	11 63:46 69
17	8 49:38 68
15	11 59:41 66
16	10 55:47 64
15	11 67:48 63
14	10 52:41 62
11	14 47:40 62
Gillingham............42 21
Bury......................42 20
Wigan...................43 20
Plymouth..............42 19
Darlington.............42 17
Barnet...................43 17
Colchester.............42 16
Chester.................42 16
Hereford...............40 16
Northampton........42 17
Skotland
Aberdeen - Motherwell............................2:1
Kilmarnock - Falkirk..........................(....1:0
Raith - Hearts.........................................1:3
Rangers - Partick....................................5:0
Hibernian - Celtic....................................1:2
Staðan
Rangers................33 24    6   3 76:23 78
Celtic.....................33 21 11    1 62:22 74
Aberdeen...............32 15    5 12 47:39 50
Hearts...................33 15    5 13 52:51 50
Raith.....................33 11    6 16 37:52 39
Motherwell............33   9 11 13 26:33 38
Kilmarnock...........33 10    8 15 37:49 38
Hibemian..............33 10    8 15 40:55 38
Partick..................32    8    5 19 25:54 29
Falkirk..................33    6    5 22 29:53 23
Þýskaland
Gladbach - Kðln.....................................2:1
(Wynhoff 45., Klinkert 75.) - (Janssen 60.).
34.500.
St Pauli - Werder Bremen....................1:2
(Gronau 90.) - (Hobsch 45., Trulsen 51.).
20.525.
VfB Stuttgart - Bayern MUnchen.........0:1
(Klinsmann 48.). 53.000.
Freiburg - Karlsruhe............................0:3
(Hassler 9., Reich 25., Schroth 78.). 22.500.
Kaiserslautem - Hamburg...................1:2
(Hengen 87.) - (Albertz 11., Spoerl 65.).
38.500.
Borussia Dortmund - Schalke..............0:0
42.400.
Bayer Leverkusen - Dilsseldorf...........0:0
26.500.
Staðan
BayernMunchen...28 18    3    7 57:35 57
Dortmund..............27 15    9    3 61:27 54
Gladbach...............27 14    5    8 43:40 47
Schalke.................27    9 13    5 31:28 40
VfBStuttgart........28    9 12    7 52:50 39
Hamburg...............27    9 11    7 39:39 38
HansaRostock......26    9 10    7 40:34 37
1860Munchen......28    9 10   9 43:40 37
Karlsruhe..............28    9 10    9 41:40 37
WerderBremen.....28    8 13    7 30:32 37
Freiburg................28    9   8 11 24:33 35
Leverkusen...........27   7 12   8 30:25 33
StPauli.................28   8   9 11 38:43 33
Dusseldorf.............28    6 13   9 29:38 31
Köln......................28    5 13 10 24:30 28
Frankfurt..............28    6    9 13 38:55 27
Kaiserslautern.......27   4 13 10 23:34 25
Uerdingen.............28    2 11 15 25:45 17
Frakkland
Undanúrslit bikarkeppninnar
Nimes - Montpellier.................................1:0
(Ramdane 9.) 24.000.
Marseille - Auxerre.................................1:1
¦Eftir framlengingu. Markalaust var eftir
90 mín. Marseille vann 3:1 í vítakeppni.
1. deild
Metz - Mónakó........................................0:3
- (Benarbia 21., Anderson 43., Scifo 47.).
20.000.
Staða efstu liða
Auxerre.................34 20    4 10 60:27 64
PSG.......................34 18    9    7 58:32 63
Metz......................34 17 10    7 37:26 61
Monaco.................34 16 10    8 51:32 58
Lens......................34 15 13    6 40:24 58
Montpellier............34 16   9   9 47:35 57
Belgía
Beveren - Ghent............>.........................2:2
KK Mechelen - Cercle Briigge.................2:1
Seraing - Molenbeek................................0:1
SintTruiden-Aalst.................................2:2
Harelbeke - Lommel................................0:3
Club Briigge - Lierse...............................2:1
Ekeren - Charleroi...................................3:1
Staðan
ítalía
Atalanta - Cagliari................................3:0
(Vieri 18., 79., Morfeo 39.). 14.000.
Bari - Cremonese..................................2:1
(Protti 56., 73.) - (Perovic 39.). 27.000.
Inter - Padova........................................8:2
(Branca 4., 40., 47., Carbone 12., Ince
45., Festa 66., Ganz 78., 80.) - (Amoruso
28., 62.). 22.000.
Juventus - Sampdoria...........................0:3
(Chiesa 1., Balleri 57., Seedorf 62.)
Lazio - Parma........................................2:1
(Fuser 14., Casiraghi 40.) - (Zola 81.).
50.000.
Napðlí - AC Milan..................................0:1
(Panucci 13.). 50.000.
Piacenza-Tórínó..................................1:0
(Piovani 1.). 13.000.
Udinese - Fiorentina.............................1:0
(Poggi 8.). 16.000.
Vicenza - Roma......................................2:1
(Otero  26.,  Murgita  83.)  -  (Fonseca 45.
vsp.). 18.000.
Staðan
ACMilan...............30 19    9    2 49:18 66
Juventus................30 17    6    7 51:30 57
Fiorentina.............30 15    8    7 49:34 53
Inter......................30 14    8    8 47:27 50
Lazio............".........30 14    7    9 57:34 49
Parma...................30 13  10    7 39:28 49
Roma....................30 13    9    8 40:30 48
Sampdoria.............30 13    8   9 51:41 47
Vicenza.................30 13    8    9 33:31 47
Udinese.................30 10    7 13 35:41 37
Atalanta................30 10    6 14 34:45 36
Napólf...................30    8  11 11 24:35 35
Cagliari.................30    9    7 14 29:45 34
Piacenza................30    8    8 14 27:47 32
Bari.......................30   7    7 16 42:61 28
Cremonese............30    5 10 15 35:48 25
Tórínó...................30    5 10 15 26:42 25
Padova..................30    6    3 21 37:68 21
Spánn
RacingSantander-Barcelona.............1:1
(Suances 88.) - (Ivan de la Pena 12.).
21.000.
Sevilla - Real Madrid.............................0:1
(Michael Laudrup 82.). 51.000.
Albacete - Compostela..........................2:1
(Pedro Riesco 39., Escaich 63.) - (Juan
Paniagua 82.). 14.000.
Real Sociedad - Valencia......................5:2
(Luis Perez 12., 33., 35., Gheorghe Craiove-
anu 33., Valery Karpin 75.) - (Fernando
Gomez 49., Predrag Mijatovic 80.). 22.000.
Sporting Gijon - Oviedo........................0:1
- (Carlos Munoz 45.). 23.000.
Espanyol - Rayo Vallecano...................4:2
(Moises Arteaga 42., Ismael Urzaiz 52.,
84., 92.) - (Ruano 14., Toribio Aquino 48.).
25.000.
Celta Vigo - Zaragoza...........................1:1
(Milorad Ratkovic 9.) - (Santiago Aragon
vsp. 67.). 18.000.
Deportivo Coruna - Merida..................2:1
(Bebeto 53., 68. vsp.) - (Jose Sinval 80.).
22.000.
Valladolid - Athletic Bilbao..................1:1
(Alen Peternac 82.) - (Julen Guerrero 80.).
17,000.
Tenerife - Salamanca............................4:0
(Juan Pizzi 22., 70., Juanele Castanos 28.,
Pavel Hapal 80.). 15.000.
Atletico Madrid - Real Betis.................1:1
(Pirri  Mori  45.)  -  (Alfonso  Perez  45.).
47.000.
Staðan
Atletico Madrid.....36 22    8    6 62:25 74
Barcelona.............;36 20 11    5 61:30 71
Valencia................36 21    4 11 67:46 67
Espanyol...............36 17 12    7 52:31 63
Tenerife................36 17 10   9 63:50 61
RealBetis..............36 15 14    7 55:40 59
RealMadrid...........36 16    9 11 64:48 57
Compostela...........36 16    6 14 43:48 54
DeportivoCoruna..36 14 12 10 57:34 54
RealSociedad........36 14 11 11 48:45 53
Oviedo...................36 11 11 14 37:47 44
CeltaVigo.............36 10 13 13 39:44 43
RacingSantander.36 10 13 13 40:55 43
Zaragoza...............36    9 14 13 42:50 41
SportingGijon.......36 11    7 18 44:48 40
Athletic Bilbao......36    9 13 14 35:48 40
RayoVallecano.....36 10   8 18 40:63 38
Valladolid..............36    8 13 15 44:54 37
Sevilla...................36    8 13 15 34:49 37
Albacete................36   9   9 18 46:65 36
Merida...................36    7 12 17 31:53 33
Salamanca............36    6    9 21 41:72 27
Holland
Go Ahead - Feyenoord.............................0:3
NAC Breda - Twente Enschede...............4:1
Graafschap Doetinchem - Groningen.......3:1
Heerenveen - Vitesse Arnhem.................1:2
Roda JC Kerkrade - NEC Nijmegen.........1:0
Ajax - RKC Waalwijk............................,.1:0
Efstu Uð
AjaxAmsterdam...31 24    4    3 88:20 76
PSVEindhoven.....31 22    5    4 92:22 71
Feyenoord.............31  15    9    7 58:35 54
Roda JC Kerkrade31 13 11    7 40:33 50
NACBœda............31 13 10    8 55:35 49
VitesseArnhem.....31 14   7 10 45:41 49
TwenteEnschede..31 14    6 11 45:50 48
Heerenveen...........31 12 11    8 60:61 47
Sparta Rotterdam30 12 10 8 48:47 46
Groningen.............31 10 13    8 38:40 43
Svlss
Aarau - Sion............................................1:0
Grasshoppers - Basel...............................3:0
Luzern - St Gallen...................................5:0
Servette - Neuchatel................................4:1
Staðan
Grasshopper..................7 4 3 0 14:3   37
Neuchatel......................7 4 1 2 11:8    34
Sion...............................7 4 0 3 10:8   33
Aarau............................7 4 3 0 14:6    29 .
Luzern...........................6 2 1 3 10:7    27
Servette......................„7 1 4 2 11:10 21
Basel.............................6 0 2 4    4:12 17
StGallen.......................7 0 2 5    1:21 16
Portúgal
Sporting - Belenenses..............................3:1
Porto - Salgueiros....................................2:0
Leca - Tirsense........................................3:1
Gil Vicente - Estrela Amadora.................0:1
Boavista - Maritimo.................................1:0
Braga - Uniao Leiria................................0:0
Farense - Felgueiras................................0:0
Efstu lið
Porto.....................30 24   5   1 76:14 77
Benfica..................30 19    7    4 49:25 64
Boavista................30 17   6   7 51:25 57
Sporting................30 16    9    5 61:25 57
Guimaraes.............30 17    5    8 49:30 56
Belenenses............30 13    8    9 46:29 47
UniaoLeiria..........30 13    4 13 33:44 43
Braga....................30 11    8 11 37:41 41
Maritimo...............30 11    6 13 35:44 39
Salgueiros.............30   7 14   9 36:39 35
Leca......................30    9    6 15 28:44 33
GilVicente............30    8    8 14 27:44 32
Danmörk
Álaborg - Silkeborg.................................0:1
Brendby - Vejle.......................................6:0
FC Kaupmannahöfn - Viborg..................2:0
Ikast - Lyngby.........................................0:5
Árósar -Næstved....................................3:1
Óðinsvé - Herfölge...................................5:1
Staðan
Brandby................25 16 5    4 57:24    53
Árósar...................24 15 7    2 49:19    52
Lyngby..................23 11 7    5 46:23    40
Óðinsvé.................23 11 6    6 40:25    39
FCKaupmannah...25 10 8   7 39:34   38
Álaborg.................24 10 5    9 40:26    35
Silkeborg...............23 10 4    9 31:31    34
Vejle......................25    6 7 12 24:42    25
Viborg...................24    6 7 11 35:56    25
Ikast......................25    4 7 14 22:48    19
Næstved................23    4 6 13 24:57    18
Herfölge................24    4 5 15 26:48    17
IMoregur
Skeid - Strómsgodset..............................2:3
Lilleström-VIFFotball...........................2:0
Moss - Bodö/Glimt..................................0:1
Rosenborg-Molde..................................2:0
Viking - Tromsö......................................2:2
Japan
Yokohama F - Hiroshima.........................2:3
Hiroshima - Kyoto...................................3:0
Kashima - Yokohama M..........................3:1
Kawasaki - Urawa..................................2:0
Shimizu - Hiratsuka................................5:1
Nagoya - Osaka G...................................2:0
Osaka C - Fukuoka..................................1:2
Ichihara - Iwata.......................................2:4
Austurríki
Rapid Vfn - FC Tirol................................3:1
GAK - Sturm Graz...................................1:0
Admira/Wacker - Austria Vín.................0:3
LASK - SV Salzburg...............................3:0
Vorwaerts Steyr - SV Ried......................1:2
Efstu lið
RapidVienna......27 16    5    6 45:27    53
SturmGraz.........26 15    4    7 46:25    49
FCTirol...............27 14    5    8 50:31    47
GAK....................27 12    9    6 33:24    45
ISKIÐI
íslandsmötið
Haldið í HlíðarQalli
7,5 km ganga
Svava Jónsdóttir, Ólafsfirði.................23,35
Lísebet Hauksdóttir, Ólafsfirði............23,55
Helga M. Malmquist, Akureyri............24,46
ÞorhitdurKristjánsdóttir.Ak...............28,35
15 km ganga pilta
Þóroddurlngvarsson, Ak....................38,12
Jðn Garðar Steingrímsson, Sigluf........39,38
Gísli Harðarson, Ak.............................39,43
Þorsteinn Hymer, ísaf.........................44,43
30 km ganga karla
DaníelJakobsson,Ólafsf.....................72,14
Haukur Eiríksson, Ak..........................74,40
GísliEinarÁrnason, fsaf.....................74,59
Kristján Hauksson, Ólafsf...................80,03
Tvíkeppni kvenna:
Lfsebet Hauksdóttir, Ólafsfirði
Svava Jónsdóttir Ólafsfirði
Þórhildur Kristjánsdóttir, Akureyri
Tvfkeppni pilta:
Jðn Garðar Steingrímsson, Siglufirði
Þóroddur Ingvarsson, Akureyri
Gísli Harðarson, Akureyri
Tvíkeppni karía
Danfel Jakobsson, Ólafsfirði
Gísli Einar Árnason, ísafirði
Haukur Eiríksson, Akureyri
Boðganga karla:
1. Ólafsfjörður.....................................96,49
Árni Gunnar Gunnarsson (36,06), Krist-
ján Hauksson (32,20), Danfel Jakobsson
(28,23).
2.Akureyri..........................................97,34
Þóroddur Ingvarsson (34,33), Gísli
Harðarson (33,22), Haukur Eiríksson
(29,49).
3. Siglufjörður...................................100,51
(Magnús Eiríksson (36,12), Jón Garðar
Steingrímsson (32,10), Ingólfur Magn-
ússon (32,09).
4. B-sveit Akureyrar.........................104,03
Helgi Jóhannesson (35,12), Kári Jó-
hannesson (35,12), Badlur Ingvarsson
(33,38).
Boðganga kvenna
1. Ólafsfjörður.....................................45,19
Svava Jónsdóttir (15,03), Hanna Dögg
Magnúsdóttir (15,41), Lísebet Hauks-
dóttir (14,36
2.Akureyri..........................................47,58
Svanhildur Jónasdóttir (17,03) Þðrhild-
ur Kristjánsdóttir (16,36), Helga M.
Malmquist (14,19).
Alpagreinar
fslands- og FlS-mót í stórsvigi kvenna
SigríðurÞorláksdóttir.ísaf..............2.04,29
Theodóra Mathiesen, KR..................2.04,78
Brynja Þorsteinsdóttir, Ak...............2.04,78
Dagný L. Kristjánsdóttir, Ak............2.05,37
RannveigJóhannsdóttir, Ak.............2.11,03
HallfríðurHilmarsdóttir.Ak...........2.11, 23
María Magnúsdóttir, Ak...................2.11,91
íslands- og FIS-m6t í svigi kvenna
SigríðurÞorláksdóttir, fsaf..............1.35,61
Theódóra Mathiesen, KR..................1.37,07
HrefnaÓladóttir,Ak........................1.39,86
HallfrfðurHilmarsdóttir.Ak............1.42,17
EvaBjörkBragadóttir, Dalvík..........1.44,85
DagnýL. Kristjánsdóttir, Ak............1.45,99
Ása Bergsdóttir, Ármanni................1.46,10
Alpatvikeppni kvenna:
Sigríður Þorláksdóttir, ísafirði
Hrefna Óladóttir, Akureyri
Dagný L. Kristjánsdóttir, Ak
FlS-mót í stórsvigi kvenna:
Hrefna Óladóttir, Ak........................2.05,43
HallfríðurHilmarsdóttir.Ak............2.10,11
HildurÞorsteinsdóttir.Ak................2.10,97
Rannveig Jóhannsdóttir, Ak
Andrea Arnadóttir, Ármanni............2.13,45
Ágústa Kristinsdóttir, Ak.................2.13,47
Ása Bergsdóttir, Ármanni................2.13,50
íslands- og FlS-mót f svigi karla:
Arnór Gunnarsson, ísaf....................1.35,40
SigurðurM.Sigurðsson, Árm...........1.37,52
Sveinn Brynjólfsson, Dalvík.............1.38,25
Geir Ingvi Ómarsson, Ármanni.........1.38,30
Jóhann Haukur Hafstein, Árm.........1.38,36
Gunnlaugur Magnússon, Ak.............1.38,95
Jóhann Gunnarsson, ísaf..................1.39,12
fslands- og FlS-mót í stórsvigi
Arnðr Gunnarsson, ísaf....................2.07,66
Pálmar Pétursson, Ármanni.............2.08,52
					
Fela smįmyndir
B 1
B 1
B 2
B 2
B 3
B 3
B 4
B 4
B 5
B 5
B 6
B 6
B 7
B 7
B 8
B 8