Tķmarit.is
Leita | Titlar | Greinar | Um vefinn | Algengar spurningar |
skrį inn | Íslenska | Føroyskt | Kalaallisut | Dansk | English |

Morgunblašiš

og  
S M Þ M F F L
. . . . . . 1
2 3 4 5 6 7 8
9 10 11 12 13 14 15
16 17 18 19 20 21 22
23 24 25 26 27 28 29
30 . . . . . .
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |
Skoša ķ nżjum glugga:
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |



Ašlaga hęš


Vafrinn žinn styšur ekki PDF skjöl
Smelltu hér til aš skoša blašsķšuna sem JPG
Morgunblašiš

						6      B    ÞRIÐJUDAGUR 4. JÚNÍ 1996
MORGUNBLAÐIÐ
-
URSLIT
KNATTSPYRNA
Island - Makedónía     1:1
Laugardalsvöllur, undankeppni HM, laugar-
dagur 1. júní 1996.
Aðstæður: Sól, fjögur vindstig, svalt.
Mark íslands: Arnór Guðjohnsen (65.).
Mark   Makedóníu:   Nedzmedin   Memedi
(62.).
Gult spjald: Þórður Guðjónsson (39. - brot),
Saso Milosevski (47. - brot).
Dómari: Roelof Luinge, Hollandi.
Aðstoðardómarar: Rob J. Brekelmans og
Hans J. Vuurman, Hoilandi.
Aliorfendur: 3.056 greiddu aðgangseyri.
ísland: Birkir Kristinsson, Lárus Orri Sig-
urðsson, Ólafur Adolfsson, Guðni Bergsson,
Rúnar   Kristinsson,   Þórður   Guðjónsson
(Guðmundur   Benediktsson   80.),   Ólafur
Þórðarson (Hlynur Stefánsson 70.), Sigurð-
ur Jónsson, Arnar Grétarsson, Arnór Guðjo-
hnsen, Bjarki Gunnlaugsson (Ágúst Gylfa-
son 39.).
Makedónía: Danco Celeski, Riste Mi-
losavov, Mitko Stojkovski, Igor-Sasa Ni-
kolovski, Goee Sedloski, Vlatko Gosev,
Nedzmedin Memedi, Gorgi Hristov (Ilco
Borov 82.), Sasa Kirik (Artrim Sakiri 34.),
Saso Milosevski.
Lárus Orri Sigurðsson, Þórður Guðjónsson,
Birkir Kristinsson.
Arnór Guðjohnsen, Rúnar Kristinsson.
•Morgunblaðið hefur ákveðið að gefa leik-
mönnum íslenska landsliðsins einkunn í
leikjum þess í heimsmeistarakeppninni, með
sama hætti og ttðkast í 1. deildinni. Þrjú M
þýðir að viðkomandi hafi verið frábær, tvö
M fá þeir sem þóttu vera mjög góðir og
eitt M þeir sem voru góðir. Þeir sem þóttu
lakari fá ekki M.
Frakkland - ísland       3:0
Angers, undankeppni Evrópumóts kvenna-
landsliða, laugardaginn 1. júni 1996.
Aðstæður: Góður völlur og gott veður; skýj-
að en logn og 10-15 stiga hiti.
ísUvnd:   Sigfríður   Sophusdóttir   -   Katrin
Jónsdóttir, Vanda Sigurgeirsdóttir, Guðrún
Sæmundsdóttir,    Sigrún   Óttarsdóttir   -
Helga Ósk  Hannesdóttir (Olga Færseth
79.), Ragna Lóa Stefánsdóttir,  Ásthildur
Helgadðttir,    Margrét    Ólafsdóttir,    Erla
Hendriksdóttir (Ingibjorg Ólafsdóttir 54.) -
Kristbjörg Ingadóttir (Inga Dóra Magnús-
dóttir 54.).
Gult spjald: Sigrún Óttarsdóttir (41.) fyrir
brot.
Mörk Frakklands: Marinette Pichol 2 (25.,
60.), Emanuelle Sykora (54.)
ísland - Makedónía     2:0
Kaplakrikavöllur, Evrðpukeppni liða skipuð-
um leikmönnum 21 árs ogyngri, laugardag-
inn 1. júní 1996.
Aðstæður:  Sól,  góður völlur en  sterkur
vindur á hlið.
Mðrk   fslands:   Bjarnólfur  Lárusson   (6.
vsp.), Stefán Þórðarson (85. vsp.).
Gult spjald: Andri Sigþórsson (19.) fyrir
brot. Makedóníumennirnir Hristovski (6.),
(80.), Duzelov (18.), báðir fyrir brot og
Gorgioski (69.) fyrir mótmæli.
Rautt spjald: Hristovski (80.) fyrir työ gul
spjöld.
Dómarí: Paul Durkin frá Englandi. Var
ekki með mikla yfirferð en dæmdi mjög vel.
Aðstoðardómarar: David Horlick og James
Sheffield frá Englandi.
Áhorfendun Rífelga 200.
fsland: Árni Gautur Arason - Bjarki Stef-
ánsson, Guðni Helgason, Brynjar Gunnars-
son, Arnar Viðarsson - Sigurvin Ólafsson,
Bjarnólfur Lárusson (Jóhannes Harðarson
59.), Valur Fannar Gíslason, Ólafur Stígs-
son - Andri Sigþórsson (Bjarni Guðjónsson
57.), Þorbjörn Atli Sveinsson (Stefán Þórð-
arson 75.).
Makedónía: Ristevski - Hristovski, Konj-
anovski, Duzelov, Hristovski - Stankovski,
Mihajlovski (Ivanov 61.), Gorgioski, Mar-
koski, Nacevski - Trajcov (Miserdovski 65.).
2. DEILD KARLA
Fj. leikja	U	J   T	Míirk	Stig
SKALLAGR.      2	2	0   0	7: O	6
LEIKNIFI           2	1	1    0	4: 1	4
ÞRÓTTUR        2	1	1    0	7: 5	4
FRAM               2	1	1    0	5: 3	4
VÖLSUNGUfí   2	1	O    1	4: 3	3
KA                    2	1	0   1	3:4	3
ÞÓR                  2	1	0   1	3: 4	3
FH                    2	0	1   1	1: 2	1
VIKINGUR        2	0	O   2	2: 5	0
IR                      2	0	0   2	0:9	0
4. deild
A-riðill:
Framherjar - KSÁÁ..............................3:1
Ómar Smárason, Kári Hrafnkelsson, Einar
Gíslason - Sævar Gunnleifsson
HB - GG..................................................3:3
Magnús Sæmundsson 2, Erlingur Klemens-
• son - Óskar Skúlason 2, Guðjón Gunnlagus-
Fj. leikja	U  J   T	Mörk Stig
GG                    2	1    1    0	5: 3         4
FRAMHERJAR 2	1    1    0	4: 2         4
IH                      2	1    1    0	3: 2         4
KSÁÁ                2	1    0    1	6: 5         3
UMFA               2	1    0    1	4: 5         3
NJARÐVÍK        2	0    1    1	4: 5          1
LÉTTIR             2	0   1    1	2: 3         1
HB                    2	0   1    1	5:8          1
4. DEILD B-RIÐILL
Fj. leikja	U   J   T	Mörk Stig
VÍKINGURO.     1	1    0   0	11:0         3
HAUKAR          1	1    0   0	8: 2         3
ÁRMANN         1	1    0   0	7: 1          3
SMÁSTUND     1	1    0   0	3: 1          3
TBR                  1	0   0   1	1: 3         0
BRUNI              1	0   O    1	2: 8         0
SKAUTAF. R.    2	0   0   2	1: 18       O
4.DEILDC-RIÐILL
Fj. leikja    U   J   T		Mörk Stlg
KS                     2	2   0   0	5: 0         6
MAGNI             2	2   0   0	5: 0         6
TINDASTÓLL   2	2   0   0	7: 4         6
KORMÁKUR     1	0   0    1	0: 1          0
SM                    2	0   0   2	2: 4         0
NEISTI              1	0   0    1	0: 4         0
HVÖT               2	0   0    2	2:8         0
D-riðill:
Sindrí - Leiknir......................................4:2
Hermann Stefánsson 2, Ejub Puresevic,
Hjalti Vignisson - sjálfsmark, Björgvin
Hansson.
KVA - Huginn........................................8:0
Róbert Haraldsson 3, Eiríkur Bjarnason 2,
Atli Kristjánsson, Miroslav Nikolic, Sigurjón
Björn.
V-riðill:
Ernir-Reynir........................................2:3
Róbert Danlelsson, Halldór Eraglidis - Ein-
ar   Ingvasson,    Sigurður   Sigursteinsson,
Snorri Kristjánsson
Geislinn - Bolungarvík..........................1:8
-  Jóhann Ævarsson 3, Stefán Andrésson
2, Björn Ingimarsson, Jón S. Guðmundsson
Hálfdán Gíslason.
Hörður - Bf....................................frestað.
Bikarkeppnin:
2. umferð:
Þróttur- Höttur....................................1:2
Vilberg Jónasson - Hugi Helgason (vsp.),
Árni Olason.
f A 23 - Keflavík 23.................................0:2
-  Guðmundur Steinarsson 2.
Ilvöl - Magni..........................................1:4
Albert Arason - Brynjar Ottðsson 3, Ingólf-
ur Áskelsson.
Dalvík - Tindastóll.................................8:0
Heiðmar Felixsson 4, Jón Örvar Eiríksson
2, Gunnlaugur Gunnlaugsson, Ólafur Helgi
Steinarsson.
Fram 23 - Ökkli.....................................5:1
Einar Freyr Sverrisson 2,_Kristján Baldurs-
son 2, Michael Payne - Árni Harðarson
GG-Ægir...............................................1:5
Ragnar Smith - Teitur Guðmundsson 2,
Guðmundur Gunnars., Kjartan Helgason 1
Grótta - Breiðablik 23...........................1:3
f R - KR 23...............................................6:4
Óskar Grétarsson 2, Magni Þðrðarson,
Pálmi Guðmundsson, Jón Þ6r Eyjólfsson,
Kjartan Kjartansson - Vilhjálmur Vilhjálms-
son 2, Árni Ingi Pjetursson, Óskar Sigur-
geirsson.
FH 23 - Valur 23....................................1:2
Sigurjón Sigurðsson - Tryggvi Valsson,
Gunnar Einarsson.
HK - Stiarnan 23....................................1:2
Leiknir - Reynir S..................................7:2
Steindór Elíson 2, Róbert Arnþórsson 2,
Friðrik E. Jónsson 2, Heiðar Ómarsson -
Anton Már Ólafsson, Trausti Ómarsson.
Þór Ak. 23 - Völsungur.........................0:2
- Guðni Rúnar Helagson, Róbert Skarphéð-
insson
UMFA - Víkingur Ó...............................2:5
Víkingur - Selfoss..................................4:0
Atli Einarsson, Þorri Ólafsson, Sigurður
Ragnar Eyjólfsson, Ingvi Borgþórsson.
HM-keppnin
Evrópa
4. riðill:
Stokkhðlmur, Svlþjóð:
Svíþjóð - Hvíta-Rússland......................5:1
Kennet Andersson 2 (19. - vítasp., 62.),
Martin Dahlin (30.), Patrik Andersson (77.),
Henrik Larsson (88.) - Valentin Belkevich
(75.). 30.014.
Svíþjóð: Bengt Andersson, Roland Nilsson,
Patrik Andersson, Joachim Bjöklund, Gary
Sundgreen, Klas Ingesson (Hakan Mild
85.), Jonas Thern, Per Zetterberg, Anders
Limpar, Martin Dahlin (Henrik Larsson
77.), Kennet Andersson.
H-Ríissland: Andrei Satsunkevich, Sergei
Gurenko,   Alexander   Katskevich,   Sergei
Stanuk, Yuri Maleyev, Yuri Vergeychik,
Yevgeni Kasyentsev (Alexandr Kultyi 62.),
Vasili Baranov, Valentin Belkevich, Mi-
roslav Romashchenko (Piotr Katyuro 56.),
Vladimir Makovski.
3. Riðill
Óslð, Noregi:
Noregur - Azerbaj jan...........................5:0
Staale Solbakken 2 (8., 46.), Ole Gunnar
Solskjær 2 (37., 89.), Frank Strandli (60.).
14.012.
Noregur: Frode Grodaas, Alf-Inge Haa-
land, Ronny Johnsen, Henning Berg, Stig
Inge Björnebye, Petter Rudi, Staale Solbak-
ken, Öyvind Leonhardsen (Tore Andre Flo
46.), Frank Strandli, Kjetil Rekdal, Ole
Gunnar Solskjær.
6.  Riðill
Belgrad, Júgðslavíu:
Júgðslavía - Malta.................................6:0
Savo Milosevic 2 (2., 68.), Predrag Mij-
atovic (39.), Dragan Stojkovic (45.), Dejan
Savicevic 2 (70. - vítasp., 73.). 20.000.
7.  Riðill
Sun Marínó:
San Marínó - Wales................................0:5
Andy Melville (20.), Mark Hughes 2 (32.,
43.), Ryan Giggs (50.), Mark Pembridge
(85.). 1.613
Wales: Southall, Bowen, Pembridge,
Browning (Goss 74.), Melville, Coleman,
Horne (Savage 81.), Saunders, Robinson
(Legg 79.), Hughes, Giggs.
S-Amería
Ecuador - Argentína.............................2:0
Alberto Montano (51.), Eduardo Hurtado
(90.).                                    ,
Paraguay - Uruguay.............................2:0
Francisco Arce (10.), Aristides Rojas (89.).
60.000.
Peru - Kólumbía....................................1:1
Juan Reynoso (48.) — Victor Aristizabal
(60.). 45.000.
Venezuela - Chile..................................1:1
Diony Guerra (9.) — Javier Margas (92.).
9.850.
Vináttuleikir
Búkarest, RúmenSu:
Rúmenía - Moldova...............................3:1
Dan Petrescu (29.), Gheorghe Popescu 2
(37., 40.) - Ion Testimitanu (78.). 4.000.
Rúmenia: Bogdan Stelea (Florin Prunea,
55., Florin Tene, 72.), Dan Vasile Petrescu
(Iulian Filipescu, 66.), Gheorghe Mihali,
Miodrag Belodedici (Anton Dobos, 61.),
Tibor Selymes (Daniel Prodan, 61.), Ghe-
orghe Hagi (Ovidiu Stinga, 61.), Gheorghe
Popescu (Ion Vladoiu, 66þ), Ionut Lupescu
(Constantin Galca, 55.), Dorinel Munteanu
(Adrian Ilie, 55.), Marius Lacatus (Viorel
Moldovan, 55.), Florin Valeriu Raducioiu.
Stuttgart, Þýskalandi:
Þýskaland - Frakkland.........................0:1
-Laurent Blanc (6.). 53.135.
Þýskaland: Andy Köpke, Matthias Sam-
mer, Markus Babbel, Stefan Reuter, Dieter
Eilts (Steffen Freund 46.), Thomas Hel-
mer, Christian Ziege (Mehemet Scholl 82.),
Thomas Hassler (Mario Basler 46.), Andy
Möller, Fredi Bobic, Jurgen Klinsmann.
Frakkland: Bernard Lama, Lilian Thuram,
Laurent Blanc, Marcel Desailly, Eric Di
Meco (Bixente Lizarazu 68.), Vincent Guer-
in (Sabri Lamouchi 80.), Didier Desc-
hamps, Christian Karembeu (Jocelyn Ang-
loma 84.), Youri Djorkaeff, Zinedine Zidane
(Patrice Loko 46.), Christophe Dugarry
(Reynald Pedros 72.).
Basel, Sviss:
Sviss-Tékkland....................................1:2
Marco Grassi (33.) - Pavel Kuka 2 (23.,
84.).
Sviss:   Marco   Pascolo,   Raphael   Wicky
(Marcel Koller 77.), Yvan Quentin, Ramon
Vega,  Alain  Geiger,  Sebastien  Fournier
(Alexandre Comisetti), Johann Vogel, Chri-
stophe Ohrel (Marc Hottiger 46.), Marco
Grassi (Stephane Chapuisat 77.), Ciriaco
Sforza, Kubilay Turkyilmaz.
Tékkland: Petra Kouba, Radek Latal, Jan
Suchoparek,    Pavel    Nedved,    Miroslav
Kadlec, Michal Hornak, Jiri Nemec, Radek
Beibl, Pavel Kuka, Radek Drulak (Karel
Poborski 46.), Martin Frydek (Patrik Ber-
ger 58.).
Bútapest, Ungverjalandi:
Ungverjaland - ftalfa............................0:2
- Pierluigi Casiraghi (7.), Janos Banfi (47.
: sjálfsm.). 25.000.
ítalfa: Angelo Peruzzi (Francesco Toldo
46.), Moreno Torrieelli, Amedeo Carboni
(Diego Fuser 46.), Roberto Di Matteo, Pa-
olo Maldini (Luigi Apolloni 46.), Alessandro
Costacurta, Angelo Di Livio, Demetrio Al-
bertini (Fabio Rossitto 74.), Alessandro Del
Piero (Roberto Donadini 60.), Pierluigi Cas-
iraghi, Fabrizio Ravanelli.
Kaupmannahófn, Danmórku:
Danmörk - Ghana..................................1:0
Thomas Helveg (41.). 20.653.
Hanoi, Víetnam:
Víetnam - Juventus...............................1:2
Gianluca Vialli og Pietro Parente skoruðu
mörk Juventus.
Sofía. Búlgaríu:
Búlgaria - Sam. arab. furstad...............4:1
Ivailo Yordanov (5.), Hristo Stoichkov (29.),
Georgi Donkov (68.), Nasko Sirakov (79.)
-  Zuhair Bakhit (38.). 15.000.
Búlgaría: Borislav Mihailov (Zdravko
Zdravkov 46.), Ilian Kiryakov, Petar Hubc-
hev, Zlatko Yankov, Emil Kostadinov (Dani-
el Borimirov 46.), Hristo Stoichkov (Georgi
Donkov 56.), Krasimir Balakov, Yordan
Lechkov, Iavilo Yordanov (Nasko Sirakov
56.), Emil Kremenliev (Radostin Kishishev
46.), Gosho Ginchev.
Dublin, írlandi:
írland - Króatía.....................................2:2
Keith  O'Neill  (24.),  Niall  Quinn  (89.) -
Davor Suker (14.), Zvonimir Boban (45.).
29.100,
frland:   Shay   Given;   Ken   Cunningham
(Curtis Fleming, 61.), Gary Breen (Tony
Cascarino, 75.), Liam Daish, Jeff Kenna
(Alan Kernaghan 66.), Terry Phelan (Ian
Harte 46.), Liam O'Brien, Alan McLoug-
hlin, Mark Kennedy, Niall Quinn, Keith
O'Neill (Alan Moore 46.).
Króatía: Marujan Mrmic (Drazen Ladic
46.), Mario Stanic (Zvonimir Soldo 80.),
Slaven Bilic, Nikola Jerkan, Igor Stimac,
Robert Jarni, Aljosa Asanovic, Zvonimir
Boban, Goran Vlaovic (Nikola Jurcevic 72.),
Davor Suker, Alen Boksic.
Moskva, Rússlandi:
Rússland - Pólland................................2:0
Yuri Kovtun (21.), Vladimir Beschastnykh
(72.). 15.000.
Rússland: Dmitry Kharin, Yuri Kovtun,
Omar Tetradze, Viktor Onopko (Yuri Niki-
forov 46.), Igor Yanovsky, Andrei Kanc-
helskis, Vladisiav Radimov (Igor Shalimov
87.), Ilya Tsymbalar (Igor Dobrovolsky
58.), Valery Karpov, Sergei Kiryakov (Vlad-
imir Beschiastnykh, 46.), Igor Kolyvanov
(Igor Simutenkov 46.).
Helsinki, Finnlandi:
Finnland - Tyrkland..............................1:2
Jari Litmanen (24.) — Tugay Kerimoglu
(37.), Saffet Sancakli (55.). 8.520.
Austurríki
Rapid Vín varð meistari í þrítugasta skipti,
með því að vinna Sturm Graz 2:0
LOKASTAÐAN:
RapidVín .............36 22    7    7  68:38 73
SturmGraz...........36 20    7    9  61:35 67
FCTyrolInnsb.....36 18    8  10  64:40 62
GAK.....................36 14  15    7  46:36 57
AustriaVín...........36 14    9  13  42:35 51
LinzerASK...........36 13    9  14  36:35 48
SVRied................36  11  14  11  47:53 47
SVSalzburg.........36 10  14  12  53:51 44
Admira/Wacker ...36    7  13  16  35:61 34
Vorwaerts Steyr ...36    0    6  30  25:93    6
Spánn
Extremadura tryggi sér rétt til að leika í
1. deildarkeppninni á Spáni með því að
leggja Albacete að velli, 1:0.
IGOLF
Bláalóns-mótið
Grindavík:
Án forgjafar:
Helgi B. Þórisson, GS...............................70
Sigurpáll Sveinsson, GA...........................72
Örn Hjartarson, GS..................................73
Með forgjöf:
ÞorvaldurKristleifsson, GSG...................63
Bjarni E. Þrastarson, NK.........................64
Ragnar Gunnarsson, GR..........................65
Nesklúbbur
Túdor - Opin Kría:
Með forgjöf:
Helgi Gunnlaugsson, GO..........................63
Styrmir Guðmundsson, NK......................63
Erna Sörensen, NK..................................65
Án forgjafar:
Styrmir Guðmundsson, NK......................67
Rúnar G. Gunnarsson, NK....................,...71
Aðalsteinn Ingvarsson, NK......................76
Pinseeker öldungamót:
50-54 ára:
ÓskarFriþjófsson, NK..............................68
Heimir Sindrason, NK..............................71
Marinó H. Sveinsson, NK.........................77
Öldungar með forgjöf:
Karl Bjarnason, GK..................................67
Björn Árnason, NK...................................67
Guðjón E. Jónsson, GK.............................68
Án forgjafar:
GuðmundurValdimarsson.GL.................80
Sigurjón Gislason, GK..............................80
Karl Bjarnason, GK..................................81
Opna bandaríska
kvennameistaramótiö
Pine Needles Resort völlurinn  í Norður
Karolínu. Par vallarins er 70 högg.
272 - Annika Sörenstam (Svíþjóð) 70 67
69  66
278 - Kris Tschetter 70 74 68 66
280  - Pat Bradley 74 70 67 69, Jane Ged-
des 71 69 70 70, Brandie Burton 70
70  69 71
281 - Laura Davies (Bretlandi) 74 68 70 69
282  - Catrin Nilsmark 72 73 68 69
Opið mót í Þýskalandi
270  -Frank Nobilo (Nýja-Sjálandi) 65 69
72 64
271  - Colin Montgomerie 71 65 69 66
274  - Darren Clarke 70 67 67 70
275  - Peter Mitchell 69 70 71 65, Jamie
Spence 68 69 70 68, Retief Goosen
(Suður-Afríku) 68 67 70 70
276  - Wayne Riley (Ástralíu) 67 71 71 67,
Francisco Valera (Spáni) 68 72 70
¦ 66, Stephen Ames (Trinidad og To-
bago) 68 68 71 69, Paul McGinley
(írlandi) 68 71 68 69, Robert Allenby
(Ástralíu) 66 70 69 71
277  - Michael Jonzon (Svíþjóð) 67 75 66
69, Seve Ballesteros (Spáni) 70 70
66  71, Carl Suneson 73 67 68 69
278  - Bernhard Langer (Þýskalandi) 66 70
74 68, Per Haugsrud (Noregi) 71 69
67  71, Gary Orr 70 66 69 73
279  - Russell Claydon 71 70 71 67, Paul
Broadhurst 69 70 72 68, Olle Karls-
son (Svfþjóð) 69 69 72 69, Thomas
Bjorn (Danmörku) 70 69 71 69, Jim
Payne 70 71 69 69, Ross McFarlane
69 72 68 70, Anders Forsbrand (Sví-
þjóð) 69 68 71 71, Richard Boxall
66 70 71 72, Costantino Rocca (ítal-
íu) 72 68 67 72, Mike Harwood (Astr-
alíu) 68 69 69 73, Miguel Angel
Martin (Spáni) 68 68 68 75
Minningarmót
á Muirfield
Muirfíeld í íríandi:
274 - Tom Watson 70 68 66 70
276 - David Duval 72 70 67 67
278  - David Frost (S-Afríku) 73 68 70 67,
Mark O'Meara 71 72 68 67
279  - John Huston 74 61 71 73
280  - Brad Faxon 74 72 68 66, Mike Hul-
bert 74 68 69 69, Davis Love 76 68
65 71, Paul Stankowski 73 66 67
74, Ernie Els (S-Afríku) 70 67 68 75
281   - Fuzzy Zöller 71  69 70 71, Steve
Lowery 67 71 71 72
282  - Steve Stricker 72 70 70 70
283   - Mark Calcavecchia 72 75 71 65,
Larry Mize 68 70 75 70, Michael
Bradley 72 70 70 71, Fred Funk 70
73 68 72
284  - Woody Austin 69 69 73 73, Kenny
Perry 70 70 71 73, Jesper Parnevik
(Svíþjóð) 74 70 67 73
285 - Naomichi „Joe" Ozaki (Japan) 70 71
71 73
287 - Brett Ogle (Ástralíu) 73 70 71 73,
Wayne Westner 68 70 71 78
289  - Vijay Singh (Fiji) 72 73 70 .74
290  - Steve Elkington (Ástralíu) 73 72 72
73, Peter O'Malley (Ástralíu) 73 74
70 73, Andrew Coltart 75 69 72 74
291  - Wayne Grady (Ástralíu) 75 71 69 76
296 - Sandy Lyle 72 74 77 73
299 - Hisayuki Sasaki (Japan) 72 75 77 75.
HAND-
IKNATTLEIKUR
Evrópukeppni stúlkna
íslenska kvennalandsliðið í handknattleik
skipað stúlkum 18-20 léku tvo leiki ! Evr-
ópukeppni stúlkna í Gabrovo í Búlgarfu im
helgina. Liðið tapaði fyrir Búlgaríu 14:26
og fyrir Litháen 18:24.
ISKOTFIMI
Landsmót STÍ
Landsmót í leirdúfuskotfimi (skeet) f Þor-
lákshöfn á laugardag. Keppendur voru 22
frá 5 félögum. Skotið var á 75 leirskífur
og að auki kepptu sex efstu menn í „fina-
le" þar sem skotið var á 25 skífur í viðbót.
stig - „finale"
l.EllertAðalsteinsson.SR.............68    87
2. Gunnar Sigurðsson, SR..............65    86
3. ÆvarL. Sveinsson, SR...............61    85
4. Jóhannes Jensson, SR.................65    84
5. ReynirÞórReynisson, SK...........60    83
6. Kári Grétarsson, SIH..................62    81
7. Halldór Helgason, SR.........................60
8. Svanur Rafnsson, SKÓ.......................60
9. Hreimur Garðarsson, SIH...................58
10. AlfreðK. Alfreðsson, SR....................57
11. Hilmar Árnason, SR...........................56
12. Ásbjörn S. Arnarson, SR....................55
13.HalldórAxelsson, SR..........................54
14. Guðmundur Hermannsson, SFH.........50
15. Hrafnkell Karlsson, SFS.....................45
Liðakeppni:
1. A sveit Skotfélags Reykjavíkur (SR) ..186
2. B sveit SR...........................................184
3. C sveit SR...........................................171
4. A sveit SIH (Skotíþr.fél. Hafnarfj.).....170
5. A sveit SK (Skotf. Keflavíkur)............125
6. A sveit SFS (Skotfél. Suðurlands)......108
ITENNIS
Opna franska
meistaramótið
KARLAR:
3.  umferð:
Marcelo Rios - Petr Korda....................2:1
(6:3, 6:3, 6:2)
Michael Stich - Mikael Tillström..........3:1
(4:6, 6:0, 6:4, 7:6(7:3))
Marc Rosset - Jakob Hlasek..................3:0
(6:4, 6:4, 6:1)
Goran Ivanisevic - Bohdan Ulihrach....3:0
(6:4, 6:2, 6:2)
Bernd Karbacher - Paul Haarhuis.......3:1
(4:6, 6:4, 6:2, 6:3)
StefanEdberg-MichaelChang...........3:1
4:6, 7:5, 6:0, 7:6 (7-1))
Thomas Muster - Adrian Voinea..........2:0
¦Voinea meiddist og hætti keppni.
4.  umferð:
Bernd Karbacher - Goran Ivanisevic...3:0
(6:3, 6:1, 6:2)
Michael Stich - Thomas Muster............3:1
(4:6, 6:4, 6:1, 7:6 (7-1))
Tvíliðaleikur:
Helstu úrslit í 3. umferð:
Guy Forget (Frakkl.)AIakob Hlasek (Sviss)
- Jim Grabb /R. Reneberg (Bandar.)........2:0
KONUR
3. umferð:
Steffi Graf - Petra Langrova................2:0
(6:0, 6:1)
Iva Majoli - Sandrine Testud................2:1
					
Fela smįmyndir
B 1
B 1
B 2
B 2
B 3
B 3
B 4
B 4
B 5
B 5
B 6
B 6
B 7
B 7
B 8
B 8