Tķmarit.is
Leita | Titlar | Greinar | Um vefinn | Algengar spurningar |
skrį inn | Íslenska | Føroyskt | Kalaallisut | Dansk | English |

Morgunblašiš

og  
S M Þ M F F L
. . . . 1 2 3
4 5 6 7 8 9 10
11 12 13 14 15 16 17
18 19 20 21 22 23 24
25 26 27 28 29 30 31
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |
Skoša ķ nżjum glugga:
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |



Ašlaga hęš


Vafrinn žinn styšur ekki PDF skjöl
Smelltu hér til aš skoša blašsķšuna sem JPG
Morgunblašiš

						18      D    MIÐVIKUDAGUR 7. ÁGÚST 1996
MORGUNBLAÐIÐ
999  ATLANTA '96
Q99  URSLIT
FRJALSAR
ÍÞRÓTTIR
Langstökk kvenna
ÚRSLIT                                           raetrar
l.ChiomaAjunwa(Nígeríu)................7,12
2. Fiona May (ítalíu)............................7,02
3. Jackie Joyner-Kersee (Bandar.).......7,00
4. Niki Xanthou (Grikkl.).....................6,97
5. Iryna Chekhovtsova (Ukraínu)........6,97
6. Agata Karczmarek (Póllandi)..........6,90
7. Iva Prandzheva (Búlgaríu)..............6,82
8. Nicole Boegman (Ástralíu)..............6,73
9.TundeVaszi(Ungverjal.)................6,60
lO.ChantalBrunner(N-Sjálandi).........6,49
ll.VoulaPatoulidou(Grikkl.)...............6,37
3.000 m hindrunarhlaup
ÚRSLIT                                                mín.
l.JosephKeter(Kenýa).................8.07,12
2. Moses Kiptanui (Kenýa).............8.08,33
3. Alessandro Lambruschini (ít.) ....8.11,28
4.MatthewBirir(Kenýa)...............8.17,18
5. Mark Croghan (Bandar.)............8.17,84
6. Steffen Brand (Þýskal.)..............8.18,52
7. Brahim Boulami (Marokkó)........8.23,13
8. Jim Svenoey (Noregi).................8.23,39
9. Angelo Carosi (ítalíu).................8.29,67
10. Martin Strege (Þýskal.)..............8.30,31
11. Hicham Bouaouiche (Marokkó) ..8.46,22
12. Marc Davis (Bandar.).................9.51,96
Stangarstökk
ÚRSLIT                                        metrar
l.JeanGalfione(Frakkl.)....................5,92
2. IgorTrandenkov(Rússl.).................5,92
3. Andrei Tivontchik (Þýskal.).............5,92
4. Igor Potapovich (Kasakstan)...........5,86
5.PyotrBochkaryov(Rússl.)...............5,86
6. Dmitriy Markov (Hv-Rússl.)............5,86
7. Tim Lobinger (Þýskal.)....................5,80
8. Lawrence Johnson (Bandar.)...........5,70
9. Alain Andji (Frakkl.).......................5,70
9. Michael Stolle (Þýskal.)...................5,70
ll.JeffHartwig(Bandar.)....................5,60
11. Danny Krasnov (ísrael)...................5,60
13. ScottHuffman (Bandar.).................5,60
14. Riaan Botha (S-Afríku)...................5,60
10.000 m hlaup kvenna
ÚRSLIT                                                mín.
1. FernandaRibeiro (Portúgal).....31.01,63
2.WangJunxia(Kína).................31.02,58
3. Gete Wami (Eþíópíu)................31.06,65
4.DerartuTulu(Eþíópíu).............31.10,46
5. Masako Chiba (Japan)..............31.20,62
6.TeclaLoroupe(Kenýa).............31.23,22
7. Yuko Kawakami (Japan)..........31.23,23
8. Iulia Negura (Rúmeníu)............31.26,46
9. Julia Vaquero (Spáni)...............31.27,07
10. Sally Barsosio (Kenýa).............31.53,38
11.  Catherina McKiernan (írlandi)32.00,38
12.Aim£mariSandelL(Einnl.).........32.14,66
13. Colleen de Reuck (S-Afríku).....32.14,69
14. Lyudmila Petrova (Rússl.)........32.25,89
15.WangMingxia(Kína)...............32.38,98
16. Hiromi Suzuki (Japan)..............32.43,39
17. SusanHobson (Ástralíu)..........32.47,71
18. Birhane Adere (Eþíópíu)...........32.57,35
19.YangS(ju(Kína).......................33.15,29
Kúluvarp kvenna
ÚRSLIT                                           metrar
1. Astrid Kumbernuss (Þýskal.).........20,56
2. Xinmei Sui (Kína)..........................19,88
3. IrinaKhudorozhkina (Rússl.)........19,35
4. VitaPavlysh (Úkraínu)..................19,30
5. Conníe Price-Smith (Bandar.).......19,22
6. Stephanie Storp (Þýskal.)..............19,06
7. KathrinNeimke (Þýskal.)..............18,92
8. Irina Korzhanenko (Rússl.)............18,68
9.RamonaPagel(Bandar.)...............18,48
10. Belsis Laza (Kúbu)........................18,40
ll.JudyOakes(Bretl.)........................18,34
12. Valentyna Fedyushyna (Úkr.).......17,99
1.500 metra hlaup kvenna
ÚRSLIT                                                mín.
l.SvetlanaMasterkova(Rússl.).....4.00,83
2. Gabriela Szabo (Rúmeníu)..........4.01,54
3. TheresiaKiesl (Austurríki).........4.03,02
4. Leah Pells (Kanada)_...................4.03,56
5. MargaretCrowley (Ástralíu)......4.03,79
6. Carla Sacramento (Portúgal)......4.03,91
7. Lyudmila Borisova (Rússl.).........4.05,90
8. Malgorzata Rydz (Póllandi)........4.05,92
9. Gwen Griffiths (S-Afríku)..........4.06,33
10. Regina Jacobs (Bandar.).............4.07,21
ll.KellyHolmes(Bretl.)..................4.07,46
12. Anna Brzezinska (Póllandi)........4.08,27
1.500 m hlaup karla
ÚRSLIT
l.NoureddineMorceli(Alsír).........3.35,78
2. Fermin Cacho (Spáni).................3,36,40
3. Stephen Kipkorir (Kenýa)...........3.36,72
4. Laban Rotich (Kenýa).................3.37,39
5. William Tanui (Kenýa)...............3.37,42
6. Abdi Bile (Sómalíu)....................3.38,03
7.MarkoKoers(Hollandi)..............3.38,18
8. Ali Hakimi (Túnis)......................3.38,19
9. Mohammed Suleiman (Qatar).....3.38,26
10. Driss Maazouzi (Marokkó).........3.39,65
11. John Mayock (Bretl.)..................3.40,18
12. Hicham El Guerrouj (Marokkó) ..3.40,75
4x100 m hlaup kvenna
ÚRSLIT                                                 sek
1. Bandaríkin......................................41,95
2. Bahamaeyjar...................................42,14
3.Jamaíka...........................................42,24
4. Rússland.........................................42,27
5. Nígería............................................42,56
6.Frakkiand........................................42,76
7. Ástralía...........................................43,70
8. Bretland..........................................43,93
4x100 m hlaup karla
ÚRSLIT
l.Kanada............................................37,69
2. Bandaríkin......................................38,05
3.Brasilía............................................38,41
4.Úkraína...........................................38,55
5. Svíþjóð............................................38,67
6. Kúba...............................................39,39
Spjótkast karla
ÚRSLIT                                           metrar
l.JanZelezny(TékkL)......................88,16
2. Steve Backley (Bretl.)....................87,44
3. Seppo Raty (Finnl.).......................86,98
4. Raymond Hecht (Þýskal.)..............86,88
5. Boris Henry (Þýskal.)....................85,68
6. Sergey Makarov (Rússl.)...............85,30
7. Kimmo Kinnunen (Finnl.)..............84,02
8. Tom Pukstys (Bandar.).................83,58
9. PeterBlank (Þýskal.)....................81,82
10. Kostas Gatsioudis (Grikkl.)............81,46
ll.LianbiaoZhang(Kína)..................80,96
12. Mick Hill (Bretl.)............................78,58
5.000 m hlaup karla
ÚRSLIT                                               mín.
l.VenusteNiyongabo(Burundi)..13.07,96
2. Paul Bitok (Kenýa)...................13.08,16
3. Khalid Boulami (Marokkó).......13.08,37
4. Dieter Baumann (Þýskal.)........13.08,81
5. Tom Nyariki (Kenýa)................13.12,29
6. Bob Kennedy (Bandar.)............13.12,35
7. Enrique Molina (Spáni).............13.12,91
8. Brahim Lahlafi (Marokkó)........13.13,26
9. Shem Kororia (Kenýa)..............13.14,63
10. FitaBayissa(Eþíópíu)..............13.18,30
ll.SmailSghir(Marokkó).............13.22,89
12. Genny Di Napoli (Italíu)...........13.28,36
13. Reda Benzine (Alsír).................13.42,34
14. Stephane Franke (Þýskal.).......13.44,64
15. Aissa Belaout (Alsír)................14.06,52
4x400 m hlaup kvenna
ÚRSLIT                                                mín.
1. Bandaríkin...................................3.20,91
2.Nígería.........................................3.21,04
3.Þýskaland.....................................3.21,14
4.Jamaíka........................................3.21,69
5. Rússland......................................3.22,22
6. Kúba............................................3.25,85
7. Tékkland......................................3.26,99
8.Frakkland.....................................3.28,46
4x400 m hlaup karla
ÚRSLIT
1. Bandaríkin...................................2.55,99
2. Bretland.......................................2.56,60
3.Jamaíka........................................2.59,42
4. Senegal........................................3.00,64
5.Japan............................................3.00,76
6. Pólland.........................................3.00,96
7. Bahamaeyjar................................3.02,71
Hástökk kvenna
ÚRSLIT                                           metrar
l.StefkaKostadinova(Búlgaríu)........2,05
2. Niki Bakogianni (Grikkl.)................2,03
3. Inha Babakova (Ukraínu)................2,01
4. Antonella Bevilacqua (ítalíu)...........1,99
5. Yelena Gulyayeva (Rússl.)...............1,99
6.AlinaAstafei(Þýskal.)....................1,96
6. Tatyana Motkova (Rússl.)...............1,96
6. Nele Zilinskiene (Litháen)...............1,96
9. Hanne Haugland (Noregi)...............1,96
lO.BrittaBilac(Slóveníu).....................1,93
10. Tisha Waller (Bandar.)...............„...1,93
12. Olga Bolshova (Moldova).................1,93
12. ZuzanaKovacikova(TékkL)............1,93
14. Svetlana Zalevskaya (Kasakstan) ...1,93
Maraþon karla
.............................................................Klst.
1. JosiaThugwane (S-Afríku)........2:12.36
2. Bong-Ju Lee (S-Kóreu)...............2:12.39
3.EricWainaina(Kenýa)...............2:12.44
4. Martin Fiz (Spáni)......................2:13.20
5. Richard Nerurkar (Bretl.)...........2:13.39
6. German Silva (Mexíkó)...............2:14.29
7. Steve Moneghetti (Ástralíu).......2:14.35
8. Benjamin Paredes (Mexíkó)........2:14.55
9.DaniloGoffi(ítalíu)....................2:15.08
10. Luis Ant. dos Santos (Bras.).......2:15.55
ll.CarlosGrisales(Colombia).........2:15.56
12.Yi-YongKim(S-Kóreu)..............2:16.17
13. Tendai Chimusasa (Zimbabe).....2:16.31
14. Antonio Pinto (Portúgal)............2:16.41
15.DionicioCeron(Mexíkó).............2:16.48
16. Mwenze Kalombo (Zaire)...........2:17.01
17. Sean Wade (N-Sjálandi).............2:17.04
18. Alberto Juzdado (Spáni).............2:17.24
19.HiromiTaniguchi(Japan)...........2:17.26
20. Salvatore Bettiol (Italíu).............2:17.27
21.PeterFonseca(Kanada)...<.........2:17.28
22.RolandoVera(Ekvador).............2:17.40
23. Rod de Highden (Ástralíu)..........2:17.42
24. Jose Luis Molina (Kosta Ríka) ....2:17.49
25. Domingos Castro (Portúgal).......2:18.03
26. Tahar Mansouri (Túnis)..............2:18.06
27. Lawrence Peu (S-Afríku)............2:18.09
28. Keith Brantly (Bandar.)..............2:18.17
29. Thabiso Ralekhetla (Lesótó).......2:18.26
30. Khristo Stefanov (Búlgaríu).......2:18.29
31. Bob Kempainen (Bandar.)..........2:18.38
KORFUBOLTI
Körfuknattleikur kvenna
UNDANÚRSLIT:
Brasilía - Úkrafna..............................81:60
Maria Paula Silva 24, Hortencia Marcari
Oliva 20, Marta De Söoza Sobral 13, Ja-
neth Arcain 11, Alessandra Oliveira 8 -
Yelena Zhirko 15, Viktorya Burenok 10,
Viktoria Leleka 8, Oksana Olga Shylakova 8
Bandaríkin - Ástralía........................93:71
Lisa Leslie 22, Katrina Mcclain 18, Sheryl
Swoopes 16, Ruthie Bolton 12, Nikki
Mccray 11 - Michele Timms 27, Michelle
Brogan 9 Allison Cook 8, Sandy Brondello
7, Shelley Sandie 7, Trisha Fallon 6
LEIKUR UM 11. SÆTIÐ:
Kanada - Zaire...................................88:46
LEIKUR UM 9. SÆTIÐ:
Kína - S-Kórea...................................85:71
LEIKUR UM 7. SÆTID:
Japan - ftalía......................................81:69
LEIKUR UM 5. SÆTIÐ:
Rússland - Kúba................................91:74
LEIKUR UM BRONSIÐ:
Ástralía - Úkraína.............................66:56
Michelle Brogan 19, Sandy Brondello 13,
Shelley Sandie 11, Trisha Fallon 8, Jennifer
Whittle 7, Rachael Sporn 4, Robyn Maher
2, Michele Timms 2 - Yelena Zhirko 16,
Natalya Silyanova 14, Lyudmila Nazarenko
9 Marina Tkachenko 7, Oksana Dovgalyuk
4, Diana Sadovnikova 4, Viktoria Leleka 2
UM GULLIÐ:
Bandaríkin - Brasilía.........................111:87
Lisa Leslie 29, Sheryl Swoopes 16, Ruthie
Bolton 15, Katrina McClain 12, Teresa
Edwards 9, Dawn Staley 9, Nikki McCray
7 Jennifer Azzi 4, Venus Lacey 4, Carla
McGhee 2, Katy Steding 2, Rebecca Lobo 2
3, G. Madsen 3, T. Kjærgaard 1 - O. Lim
15, M. Kim 5, R. Kim 3, S. Oh 3, J. Hong
3, E. Kim 2.
¦Eftir venjulegan leiktíma var staðan jöfn
29:29. Leikurinn var því framlengdur og þá
gerði Danmörk 8 mörk en Suður-Kórea 4.
LEIKUR UM BRONSIÐ:
Ungverjaland - Noregur...................21:18
Handknattleikur karla
LEIKUR UM GULLIÐ:
Króatía - Svíþjóð...............................27:26
Perkovac 6, Smajlagic 6, Jovic 6, Cavar
3, Kljaic 2, Mikulic 2, Goluza 2 - Thorsson
8, Hajas 7, Staffan Olssson 3, Wislander
3, Silvertsson 2, Lðfgren 2, Magnus Anders-
son 1.
LEIKUR UM BRONSIÐ:
Spánn - Frakkland............................27:25
Keuter
Væntanlegt í september!
LITHÁINN Arvydas Sabonis vlrðlst vera þyngrl en venjulega,
en var samt í nógu góöu ástandi til að tryggja liðl sínu brons-
ið í körfuknattleik gegn Ástralíu. Hann felur hér boltann við
verðlaunaafhendlnguna.
- Janeth Arcain 24, Marta De Sooza Sobral
19, Hortencia Marcari Oliva 11, Alessandra
Olivéira 10, Silvia Luz 9, Leila Sobral 7,
Maria Paula Silva 7
Körfuknattleikur karla
LEIKUR UM 9. SÆTIÐ:
Argentina - Puertó Ríkó...................87:77
LEIKUR UM 7. SÆTIÐ:
Króatía - Kína....................................99:85
Toni Kukoc 26, Zan Tabak 21, Dino Radja
14 - Hu Wei-dong 22, Jun Sun 12, Gong
Ziao-bing 12, Li Xiao-yong 11.
LEIKUR UM 5. SÆTIÐ:
Grikkland - Brasilia..........................91:72
Giorgos Sigalas 35, Fragiskos Alvertis 14,
Panayotis Fassoulas 10, Thebfanis Chris-
todoulou 10 - Wilson Fernando Minuci 23,
Oscar Schmidt 21, Aristides Josuel Dos
Santos 9
LEIKUR UM BRONSIÐ:
Litháen - Ástralía..............................80:74
Arvydas Sabonis 30, Arturas Karnisovas
21, Sarunas Marciulionis 16 - Andrew Gaze
25, Scott Fisher 13, Mark Bradtke 13
LEIKUR UM GULLIÐ:
Bandaríkin - Júgóslavíka.................95:69
David Robinson 28, Reggie Miller 20, An-
fernee Hardaway 17, Charles Barkley 8,
Mitch Richmond 5, Hakeem Olajuwon 5,
Scottie Pippen 4, John Stockton 4, Shaqu-
ille O'Neal 2, Gary Payton 2 - Zarko Pasp-
alj 19, Aleksandar Djordjevic 13, Dejan
Bodiroga 13, Predrag Danilovic 9, Sasa
Obradovic 6, Zeljko Rebraca 4, Vlade Divac
4, Dejan Tomasevic 1
Urdiales 5, Lozano 5, Esquer 5, Dujshebaev
3, Olalla 3, Urdanarin 2, Etzaburu 2, Gui-
josa 2 - Cordinier 7, Stoecklin 6, Richard-
son 3, Kervadec 3, Prandi 2, Volle 2, Joul-
in 1, Mahe 1.
HJOLREIÐAR
HANDBOLTI
Handknattleikur kvenna
LEIKUR UM GULLIÐ:
Danmörk - S-Kórea...........................37:33
A. Andersen 11, A. Hoffman 6, H. Astrup
5, C. Andersen 4, A. Hansen 4, J. KoIIing
Hjólreiðar karla
Götuhjólreiðar, timabraut:
1. Miguel Indurain (Spáni).............1
2. Abraham Olano (Spáni)..............1
3.ChrisBoardman(Bretl.).............1
4. Maurizio Fondriest (ítalíu).........1
5. Tony Rominger (Sviss)...............1
6. Lance Armstrong (Bandar.).......1
7. Alex Zulle (Sviss).......................1
8. Patrick Jonker (Astralíu)............1
9. DariuszBaranowski (Póllandi)...l
10,MichaelRich(Þýskal.)................1
11. Hendrik Dekker (Hollandi).........1
12. Uwe Peschel (Þýskal.)................1
13.LaurentJalabert(Frakkl.)..........1
14. Bjarne Riis (Danmörku).............1
15. Yevgeniy Berzin (Rússl.)............1
16. Steve Hegg (Bandar.)...........,.....1
17. Erik Breukink (Hollandi)............1
18. JanKarlsson(Svíþjóð)................1
19. Frakkl.sco Casagrande (ítalíu) ...1
20. Laurent Brochard (Frakkl.)........1
21. Arturas Kasputis (Litháen).........1
22.TomaszBrozyna{P611andi).........1
23. Stephen Hodge (Astralíu)...........1
24. Johan Bruyneel (Belgíu).............1
25. Anthon Villatoro (Gvatemala) ....1
Hjólreiðar kvenna
Götuhjólreiðar, timabraut:
l.ZulfiyaZabirova(RússL)..............
2.JeannieLongo-CiprelIi(Frakkl.)...
3. Clara Hughes (Kanada)................
4.KathrynWatt(Ástrallu)...............
5. Marion Clignet (Frakkl.)...............
6. Tea Vikstedt-Nyman (Finnlandi)..
klst.
04.05
04.17
04.36
.05.01
06.05
06.28
06.33
06.54
07.08
07.08
.07.08
:07.33
:07.34
:07.47
:07.53
:08.29
:08.33
;08.52
:09.18
:09.22
:09.39
;09.48
:09.59
:10.12
:10.34
mín.
.36.40
37.00
37.13
.37.53
.38.14
.38.24
7.JolantaPolikeviciute(Litháen)......38.27
8. Imelda Chiappa (Italíu)..................38.47
9.LindaJackson(Kanada)................38.50
10. Anna Wilson (Ástralíu)..................38.50
ll.LindaBrenneman(Bandar.)..........38.52
12. RasaPolikeviciute (Litháen)..........38.53
13. Joane Somarriba (Spáni)...............38.55
14. Yvonne Mcgregor (Bretl.)..............39.09
15.DianaRast(Sviss).........................39.28
FOTBOLTI
Knattspyrna karla
LEIKUR UM BRONSIÐ:
Brasilía - Portúgal................................5:0
Ronaldo (5.), Flavio Conceicao (11.), Bebeto
(47., 54. - vsp., 75.).
LEIKUR UM GULLIÐ:
Nígería - Argentína..............................3:2
Celestine Babayaro (28.), Daniel Amokachi
(74.), Emmanuel Amunike (89.) - Claudio
Lopez (2.), Hernan Crespo (50. - vsp.).
TENNIS
Tennis kvenna
LEIKUR UM GULLIÐ:
Lindsay Davenport (Bandar.) vann Aröntxu
Sanchez Vicario (Spáni) 7-6 6-4.
LEIKUR UM BRONSIÐ:
6-Jana Novotna (Tékklandi) vann 7-Mary
Joe Fernandez (Bandar.) 7-6 (8-6) 6-4
Tvíliðaleikur kvenna
LEIKUR UM GULLIÐ:
Gigi Fernandez/Mary Joe Fernandez
(Bandar.) unnu Jönu Novotnu/Helenu
Sukovu (Tékkl.) 7-6 6-4.
Tennis karla
LEIKUR UM GULLIÐ:
Andre   Agassi   (Bandar.)   vann   Sergi
Bruguera (Spáni) 6-2 6-3 6-4
LEIKUR UM BRONSIÐ:
Leander Paes (Indlandi) vann Fernando
Meligeni (Brasilíu) 3-6 6-2 6-4
FIMLEIKAR
Nútfmafimleikar
Einstaklingskeppnin:
Úrslit í samanlögðu, (æfingar með bandi,
bolta, keilum og borða):
ÚRSLIT:                                                stig
1. E. Serebryanskaya (Úkra.)..........39,683
(Æfingar með bandi- 9,950, æfingar með
bolta- 9,950, æfingar með keilu- 9,950,
æfingar með borða- 9,833)
2. Ianina Batyrchina (Rússl.)...........39,382
(9,850 9,916 9,933 9,683)
3. Elena Vitrichenko (Úkraínu).......39,331
(9,866 9,800 9,849 9,816)
4. Amina Zaripöva (Rússl.)..............39,264
(9,783 9,866 9,832 9,783)
5. Maria Petrova (Búlgariu)............38,999
(9,733 9,783 9,733 9,750)
6. Eva Serrano (Frakkl.)..................38,816
(9,683 9,700 9,700 9,733)
7. Larisa Loukianenko (Hv-Rússl.)..38,666
(9,466 9,750 9,700 9,750)
8.TatianaOgryzko(Hv-Rússl.).......38,530
(9,583 9,682 9,599 9,666)
9. Almudena Cid Tostado (Spáni) ....38,515
(9,700 9,566 9,683 9,566)
lO.MagdalenaBrzeska(ÞýskaL)......38,315
(9,516 9,600 9,566 9,633)
Liðakeppni
ÚRSLIT:
l.Spánn...................19,483 19,450 38,933
2.Búlgaría...............19,416 19,450 38,866
3.Rússland..............19,466 18,899 38,365
4.Frakkland............19,149 19,050 38,199
5.Kína.....................19,199 18,800 37,999
6. Hv-Rússland........19,266 18,716 37,982
BLAK
Blak karla
LEIKUR UM 7. SÆTIÐ:
Búlgaría - Argentína.............................3:2
(15-10 15-10 7-15 20-18)
LEIKUR UM 5. SÆTIÐ:
Brasilfa - Kúba........................................3:0
(15-12 16-14 16-14)
LEIKUR UM BRONSIÐ:
Júgóslavía - Rússland...........................3:1
(8-15 15-7 15-8 15-9)
LEIKUR UM GULLIÐ:
Holland - ítalía......................................3:2
(15-12 9-15 16-14 9-15 17-15)
Blak kvenna
LEIKUR UM 7. SÆTIÐ:
Bandarikin - Þýskaland........................3:1
(17-16 6-15 15-5 15-6)
LEIKUR UM 5. SÆTIÐ:
Holland - S-Kórea..................................3:0
(15-9 15-9-15-13)
LEIKUR UM BRONSIÐ:
Brasilía - Rússland................................3:2
15-13 4-15 16-14 8-15 15-13)
LEIKUR UM GULLIÐ:
Kúba-Kína............................................3:1
(14-16 15-12 17-16 15-6)
					
Fela smįmyndir
D 1
D 1
D 2
D 2
D 3
D 3
D 4
D 4
D 5
D 5
D 6
D 6
D 7
D 7
D 8
D 8
D 9
D 9
D 10
D 10
D 11
D 11
D 12
D 12
D 13
D 13
D 14
D 14
D 15
D 15
D 16
D 16
D 17
D 17
D 18
D 18
D 19
D 19
D 20
D 20