Tķmarit.is
Leita | Titlar | Greinar | Um vefinn | Algengar spurningar |
skrį inn | Íslenska | Føroyskt | Kalaallisut | Dansk | English |

Morgunblašiš

og  
S M Þ M F F L
. . 1 2 3 4 5
6 7 8 9 10 11 12
13 14 15 16 17 18 19
20 21 22 23 24 25 26
27 28 29 30 . . .
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |
Skoša ķ nżjum glugga:
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |



Ašlaga hęš


Vafrinn žinn styšur ekki PDF skjöl
Smelltu hér til aš skoša blašsķšuna sem JPG
Morgunblašiš

						10      B    ÞRIÐJUDAGUR 15. APRÍL 1997
MORGUNBLAÐIÐ
URSLIT
HAND-
KNATTLEIKUR
KA-UMFA
24:22
KA-heimilið á Akureyri, 4. leikur í úrslitum
um íslandsmeistaratitil karla í handknatt-
leik, laugardaginn 12. april 1997.
Gangur leiksins: 1:0, 1:2, 2:2, 2:3, 3:3,
3:4, 6:4, 6:5, 7:5, 8:6, 9:7, 9:9, 11:9, 11:10,
12:10, 12:11, 14:11, 14:12, 16:12, 18:15,
20:17, 22:19, 22:21, 23:22, 24:22.
MBrk KA: Róbert Julian Duranona 11/1,
Jakob Jónsson 3, Jóhann G. Jóhannsson
3, Sergei Ziza 2, Björgvin Þór Björgvinsson
2, Leó Örn Þorleifsson 2, Alfreð Gíslason 1.
Varin skot: Guðmundur Arnar Jónsson 15
(þar af 6 til mótherja).
Utan vallar: 2 mínútur.
MiSrk Aftureldingar: Gunnar Andrésson
6, Páll Þórólfsson 5, Ingimundur Helgason
4/4, Sigurjón Bjarnason 2, Jón Andri Finns-
son 2, Bjarki Sigurðsson 1, Alexei Trúfan
1, Þorkell Guðbrandsson 1.
Utan vallar: 4 mínútur.
Dómarar: Gunnar Viðarsson og Sigurgeir
Sveinsson.
Áhorfendur:  Uppgefin tala  1.036,  fullt
hús, en nær 1.800 í húsinu.
Evrópukeppnln
Evrópukeppni meistaraliða
Fyrri leikir í úrslitum:
Barcelona-BadelZagreb....................31:22
Evrópukeppni bikarhafa
Bidasoa - Fotex Veszprém...................24:19
EHF-keppnin
Virum (Danm.) - Flensburg.................25:22
Borgarkeppni Evrópu
Nettelstedt - Kolding...........................32:19
SKVASS
Islandsmótið í skvassi, haldið í sölum Vegg-
sports helgina 11. til 13. apríl 1997.
Karlaflokkur:
1.  Kim Magnús Nielsen.
2.  Albert Guðmundsson.
3.  Magnús Helgason.
Kvennaflokkur:
1.  Hrafnhildur Hreinsdóttir.
2.  Rósamunda Baldursdðttir.
3.  Aðalheiður Gestsdóttir.
Heldrimannaflokkur:
1.  Sigurður Árni Gunnarsson.
2.  Davlð Davíðsson.
3.  Kristján Gaukur Kristjánsson.
KNATTSPYRNA
Deildarbikarkeppni KSI
ÍBV - Breiðablik......................................1:1
ÞrótturN.-FH........................................1:6
Leiftur - Haukar......................................5:0
Fylkir - Afturelding.................................4:0
Grindavík - ÍA.........................................1:4
Njarðvík - Sindri......................................2:1
Dalvik - Léttir..........................................2:3
Fjöinir-ÞórAk........................................1:3
lR - Víkingur Ól.......................................8:1
Vikingur Rvk. - Völsungur......................1:0
Fram-Selfoss.........................................6:0
Þrðttur N. - KR........................................0:3
Þór Ak. - Skallagrímur............................3:4
Dalvík - Valur..........................................1:3
fA-VíkingurÓ.......................................5:1
FH - Sindri..............................................1:0
Völsungur - iBV......................................0:7
Suðurnesjamótið
Grindavík - Njarðvik................................7:1
KGG - Víðir.............................................2:1
Svíþjóð
Gautaborg - Örgryte...............................2:0
Halmstad - Malmö..................................3:1
Helsingborg - Öster................................2:0
Norrköping - Degerfors..........................2:0
Örebro - Ljungskile.................................3:1
Trelleborg-AIKStokkhólmur................0:3
Vasterás - Elfsborg................................0:3
Staðan:
Elfsborg.............................2 2 0 0 6:0 6
AIK ....................................2 2 0 0 5:1 6
Örebro................................2 1  1 0 4:2 4
Halmstad..........,.................1 1 0 0 3:1 3
Helsingborg........................2 1 0 1 3:2 3
Norrköping.........................2 1  0 1 3:2 3
Malmö................................2 1 0 1 3:3 3
Örgryte ..............................2 1 0 1 2:2 3
Ljungskile ..........................2 1 0 1 3:4 3
Gautaborg..........................2 1 0 1 2:3 3
Öster..................................2 0 1  1  1:3 1
Degerfors...........................1 0 0 1 0:2 0
Trelleborg...........................2 0 0 2 0:5 0
Vasterás.............................2 0 0 2 0:5 0
England
Enska bikarkeppnin, undanúrslit
Chelsea - Wimbledon............................3:0
Mark Hughes 42., 90., Zola 64. 32.674.
Chesterfield - Middlesbrough..............3:3
Morris 54., Dyche 60. - vsp., Hewitt 120.
- Ravanelli 64., Hignett 70. - vsp., Festa
100. Staðan var 2:2 eftir venjulgan leiktfma
og þvi var framlengt. Áhorfendun 49.640.
Rautt spjald: Vladimir Kinder (Middlesb.)
37. Annar leikur verður á Hillsborough í
Sheffield 22. apríl.
Úrvalsdeild:
Sheffield Wed. - Newcastle..................1:1
Pembridge 57. - Elliott 35. 33.798.
Sunderland - Liverpool.........................1:2
Stewart 53. - Fowler 33., McManaman 47.
21.938.
Arsenal - Leicester................................2:0
Adams 35., Piatt 66. 38.044.   *
Blackburn - Man. United......................2:3
McKinlay 34., Warhurst 88. - Cole 32.,
Scholes 43., Cantona 80. 30.476.
Derby - Aston Villa................................2:1
Rowett 21., Van Der Laan 36. - Joachim
84. 18.071.
Everton • Tottenham............................1:0
Speed 11. 36.380.
Southampton - West Ham.....................2:0
Evans  13.,  Berkovic  36.   15.244.  Rautt
spjald: Jason Dodd (Southampton) 44.
Staðan
Man.United..........33 19    9    5 66:38 66
Arsenal.................34 18    9    7 57:28 63
Liverpool...............33 18   9   6 56:29 63
AstonVilla............34 16    8 10 43:30 56
Newcastle.............32 15    9    8 61:38 54
SheffieldWed........33 13 14    6 44:39 53
Chelsea.................33 13 10 10 52:50 49
Wimbledon............32 12 10 10 42:40 46
Tottenham............34 12   6 16 40:46 42
Leeds.....................33 11    9 13 26:34 42
Derby....................34 10 12 12 41:51 42
Everton.................34 10 10 14 40:49 40
Leicester...............33 10 10 13 38:47 40
Blackburn.............33    8 13 12 35:35 37
Coventry...............34    8 12 14 32:48 36
Southampton........34    8 10 16 45:53 34
WestHam.............33    8 10 15 31:43 34
Sunderland............34    8 10 16 31:51 34
Middlesbrough........32    9 9 14 44:52 33
Notti.Forest........34    6 13 15 29: 52 31
1. deild:
Barnsley - Charlton.................................4:0
Birmingham - Huddersfield.....................1:0
Bolton - Oxford.......................................4:0
Norwich - Stoke......................................2:0
Port Vale - Oldham..................................3:2
Portsmouth - Tranmere...........................1:3
Q.P.R. - Grimsby.....................................3:0
Reading - Wolves.....................................2:1
Sheff. Utd. - Crystal Palace.....................3:0
Southend - Bradford................................1:1
Swindon - Ipswich...................................0:4
W.B.A. - Man. City..................................1:3
Staðan
Bolton...................43 27 12    4 94:50 93
Barnsiey................41 20 13    8 68:45 73
Wolves..................42 20    9 13 61:47 69
SheffieldUtd.........43 19 11 13 73:51 68
PortVale...............43 17 15 11 56:50 66
Ipswich..................42 17 13 12 63:49 64
Norwich................43 17 11 15 63:63 62
Tranmere..............42 17 11  14 60:51 62
Portsmouth...........42 18    8 16 53:48 62
Crystal Palace.......41  16 12 13 69:44 60
Q.P.R....................43 16 12 15 59:57 60
Birmingham..........42 15 13 14 47:47 58
Stoke.....................42 16 10 16 47:53 58
Charlton................42 15 10 17 49:60 55
ManchesterCity....41  15    9 17 53:53 54
Reading.................42 14 12 16 52:59 54
W.B.A...................43 13 14 16 65:70 53
Swindon................43 15    8 20 52:67 53
Oxford...................43 14    9 20 57:65 51
Huddersfíeld.........43 12 13 18 46:60 49
Bradford...............42 10 12 20 43:68 42
Grimsby................41    9 12 20 52:75 39
Oldham.................42    9 12 21 48:62 39
Southend...............43    8 15 20 40:76 39
Skotland
Skoski bikarinn, undanúrslit:
Celtic - Falkirk........................................1:1
Úrvalsdeild:
Dunfermline - Hibernian.........................1:1
Hearts - Aberdeen...................................0:0
Motherwell - Raith..................................5:0
Staðan.
Rangers................32 23   5   4 77:28 74
Celtic.....................32 20    5    7 69:31  65
DundeeUtd...........32 16    8    8 44:28 56
Hearts...................33 13    9 11 42:40 48
Aberdeen...............33    9 13 11 42:50 40
Dunfermline..........33 11    7 15 46:61 40
Hibernian..............33    9    9 15 35:50 36
Kilmarnock...........32 11    3 18 38:56 36
Motherwell............33    8    9 16 39:52 33
Raith.....................33    6    6 21 28:64 24
Þýskaland
Bochum - DUsseldorf............................3:1
Katemann 22. - sjálfsm., Michalke 25.,
Donkow 45. - Fach 69. 27.070.
Duisburg - Dortmund...........................3:2
Salou 8., Marin 47., Zeyer 86. - Ricken
60., Zorc 88. - vsp. Rautt spjald: Wohlert
(Duisburg). 30.500.
Schalke - Werder Bremen....................1:1
Latal 21. - Bode 59. 35.000.
VfB Stuttgart - Hansa Rostock............5:1
Bobic 3., Balakov 48., 50., Elber 71., Ha-
ber 74. - Radwan 87. 30.000.
Gladbach - Freiburg.............................4:3
Dahlin 3., 23., Lupescu 50., Pflipsen 57. -
Wassmer 22., 88., Spies 31. 26.800.
St Pauli -1860 MUnchen.......................0:0
20.725.
Bayern MUnchen - Kðln........................4:2
Rizzitelli 42., 59., Klinsmann 51. - Scherr
79., Zdebel 89. Rautt spjald: Oliseh (Köln).
63.000.
Arminia Bielefeld - Hamborg...............1:1
Reina 13. - Salihamidzic 25. 22.512.
Leverkusen - Karlsruhe........................3:1
Kirsten 22., Meijer 66., Sergio 90. - Dundee
33. 20.000.
Staðan
Bayern Munchen ...27 17    7    3 50:26 58
Leverkusen...........27 16   5    6 53:33 53
VfBStuttgart........27 15    7    5 66:28 52
Dortmund..............27 16    4    7 55:33 52
Bochum.................27 10 10    7 40:40 40
1860Munchen......27 10    9    8 45:41 39
Schalke.................27 10    9    8 32:32 39
Karlsruhe..............27 10    8    9 43:36 38
WerderBremen.....27 10    6 11 41:43 36
Gladbach...............27 10    5 12 31:35 35
Duisburg...............27    9    8 10 33:40 35
Köln......................27 10    4 13 44:50 34
Hamburg...............27   7 10 10 38:44 31
Bielefeld................27    8    7 12 31:39 31
Dusseldorf.............27    8   4 15 22:44 28
HansaRostock......27    7    6 14 29:41 27
StPauli.................27    7    6 14 31:47 27
Freiburg................27   4    3 20 30:62 15
Markahæstir
18 - Fredi Bobic (VfB Stuttgart)
17 - Bernhard Winkler (1860 Munchen)
16 - Giovane Eiber (VfB Stuttgart)
15 - Sean Dundee (Karlsruhe)
14 - Andreas Herzog (Werder Bremen),
Ulf   Kirsten   (Bayer   Leverkusen),
Paulo Sergio (Bayer Leverkusen)
12 - Jurgen Klinsmann (Bayern Munchen),
Jonathan Akpoborie (Hansa Rostock),
Krasimir Balakov (VfB Stuttgart)
ítalía
Atalanta - Bologna................................1:1
Torrisi 50. - sjálfsm. - Scapolo 72. 18.000.
Juventus - Udinese................................0:3
-  Amoroso 42. - vítasp., og 46., Bierhoff
48. Rautt spjald: Genaux (Udinese) 3.,
Tacchinardi (Juve.) 60. 30.000.
Napoli - Cagliari....................................1:1
Esposito 77. vsp. - Tovalieri 83. 45.000.
Piacenza - Fiorentina............................1:1
Luiso 67. - Amoruso 56. 10.000.
Reggiana - Vicenza...............................0:0
10.000.
Roma - Parma........................................0:1
-  Crespo 43. 52.500.
Sampdoria - Lazió.................................1:0
Montella 65. vsp. 25.000.
Verona - Perugia...................................2:0
Maniero 68., De Vitis 81. 12.000.
Inter - AC Milan.....................................3:1
Djorkaeff 32. - vsp., Zamorano 42., Ganz
58. - Baggio 88. 71.000.
Staðan
Juventus................27 14 10   3 40:19 52
Parma...................27 14    7    6 31:20 49
Inter......................27 11 12    4 38:26 45
Sampdoria.............27 12    7    8 49:39 43
Bologna.................27 12    7    8 43:34 48
Lazio.....................27 11    7    9 32:27 40
Udinese.................27 10    8    9 37:34 38
Fiorentina.............27    8 12    7 34:29 36
Vicenza.................27    9    9    9 35:32 36
Roma....................27    9    9    9 39:37 36
Atalanta................27    9    9    9 36:35 36
Milan.....................27 10    6 11 36:37 36
Napoli...................27    7 13    7 30:34 34
Piacenza................27    5 13    9 21:33 28
Cagliari.................27    6    9 12 32:44 27
Perugia.................27    7    6 14 33:49 27
Verona..................27    5    7 15 33:52 22
Reggiana...............27    2 13 12 24:42 19
Belgía
Ekeren - Lommel.....................................4:1
Molenbeek - Anderlecht...........................0:0
Standard Liege - Cercle Brugge..............1:2
Genk - Antwerpen...................................3:0
Sint-Truiden - Ghent...............................3:0
Lierse - Harelbeke...................................1:0
Charleroi - Aalst......................................2:3
Mechelen - Lokeren.................................0:1
Staðan
Lierse....................30 18 10    2 59:32 64
ClubBrugge..........30 19    5    6 63:32 62
Mouscron..............30 16    9    5 54:32 57
Anderlecht............30 14 10    6 50:31 52
Lommel.................30 14    7    9 42:42 49
Harelbeke.............30 12    9    9 44:32 45
StandardLiege......30 14    2 14 50:47 44
Antwerpen............30 13    5 12 41:41 44
Genk.....................30 11    8 11 41:36 41
SCCharieroi..........30    9    7 14 40:46 34
Ekeren..................30    9    7 14 39:50 34
SintTruiden .........30 . 9    7 14 40:51 34
Lokeren.................30    9    7 14 37:51 34
Ghent....................30    9    6 15 42:54 33
Molenbeek.............30   8   9 13 28:36 33
Mechelen...............30    7 10 13 32:45 31
Aalst.....................30   6 10 14 37:52 28
CercleBrugge.......30    5    8 17 30:59 23
Sviss
Úrslitakeppni
Grasshopper - Basle................................4:1
Aarau-Sion............................................1:1
St Gallen - Lausanne...............................0:2
Neuchatel - Zurich...................................3:1
Staðan
Sion...............................6 4 11    8:5    32
Neuchatel......................6 2 3 1    9:6    31
Grasshopper..................6 3 1 2 13:8   30
Lausanne......................6 4 11    9:4    30
Aarau............................6 2 3 1    7:6   27
St.Gallen......................6 13 2    5:7    21
Zurich...........................6 0 2 4    2:9    16
Basle.............................6 1 0 5   4:12 16
Holland
Vitesse Arnhem - Volendam....................1:1
Utrecht - Heerenveen..............................2:2
Graafschap - NAC...................................2:2
Twente Enschede - Groningen.................0:1
WillemlITilburg-Feyenoord.................0:2
PSV Eindhoven - Ajax.............................2:0
Roda JC Kerkrade - Sparta......................4:1
Fortuna Sittard - AZ Alkmaar.................1:0
Staðan
PSVEindhoven.....28 19   5   4 71:20 62
Feyenoord.............28 19    5    4 49:24 62
Twente..................28 17    4    7 47:23 55
Ajax......................27 13   9   5 38:23 48
Heerenveen...........28 12 11    5 50:34 47
Vitesse..................27 12   8   7 43:31 44
RodaJC................28 12    7    9 41:37 43
NACBreda............28 10    8 10 38:42 88
Graafschap............28 10   6 12 41:43 36
Utrecht.................28    6 13    9 34:37 31
Groningen.............28    7 10 11 32:48 31
Fortuna Sittard.....28    7 10 11 24:41 31
Volendam..............29    7    9 13 27:48 30
Willemll...............27    8    5 14 30:44 29
Sparta Rotterdam27    8   4 15 30:41 28
NECNijmegen......28    5    9 14 29:50 24
RKCWaalwij.........27    5    7 15 28:51 22
AZAlkmaar..........28    5    6 17 21:36 21
Danmörk
Álaborg-Viborg...................................3:1
AB - Bröndby.........................................2:2
FC Kaupmannahöfn - Herfölge...........1:1
Hvidovre - Árhus...................................2:2
Silkeborg - Lyngby...............................3:1
Óðinsvé - Vejle.......................................0:2
Staðan
Bröndby................22 12    6    4 39:28 42
Álaborg.................22 12    5    5 40:27 41
Árhus....................22    9    6    7 50:33 33
Óðinsvé.................22    9    6    7 40:34 33
Vejle......................22    8    8    6 37:27 32
Herfölge................22    9    5    8 24:26 32
Lyngby..................22    9    3 10 34:41 30
Silkeborg...............22    4 13    5 30:38 25
Viborg...................22    5    8    9 23:35 23
FC Kaupmannah. ..22    4    9    9 23:32 21
Hvidovre...............22    4    8 10 25:33 20
AB.........................22    3 11    8 29:40 20
IMoregur
1. deild, 1. umferð:
Stabæk - Lilleström.................................4:1
Haugesund - Tromsö...............................1:1
Lyn - Kongsvinger...................................1:2
Rosenborg - Brann..................................1:1
Strömsgodset - Skeid..............................4:0
Viking- Sogndal.....................................2:2
Bodö/Glimt-Molde......................................
Portúgal
Chaves - Uniao Leiria..............................2:0
Salgueiros - Setubal................................3:2
EstrelaAmadora-GilVicente.................2:0
Espinho - Guimaraes...............................1:4
Rio Ave - Leca.........................................2:0
Maritimo - Belenense..............................1:0
Sporting - Braga.....................................1:0
Boavista - Benfica...................................1:1
Farense - Porto.........................................12
Efstu lið:
Porto.....................26 21    8    2 61:17 66
Sporting................26 17    5    4 41:14 56
Benfica..................26 14    6    6 43:21 48
Salgueiros.............26 11    8   7 40:37 41
Guimaraes.............26 12    5    9 43:37 41
Braga....................26 11    7    8 33:37 40
Estrela..................26 10    9    7 32:27 39
Chaves..................26 10    6 10 34:39 36
Belenenses............26    9    7 10 32:41 34
Boavista................26    7 12    7 37:31 33
Spánn
Sporting Gijon - Valladolid...................1:2
Cherisev 90. - Benjamin Zarandona 64.,
Fernando Sanchez 85. 22.000.
Logrones • Real Madrid........................0:2
-  Victor Sanchez 36., Raul Gonzalez 67.
17.000.
Zaragoza - Hercules..............................2:0
Kily Gonzalez 23., Radimov 82. 30.000.
Compostela - Celta Vigo.......................2:1
Lyuboslav Penev 38., Christopher Ohen 60.
- Sroljan Bajcetic 33. 11.000. Rautt spjald:
Alexander Mostovoi (Celta) 85.
Racing Santander - Rayo Vallecano ....1:2
Alberto Lopez 12. - Diego Klimowicz 82.
vsp., Guilherme 88. 19.000. Rautt spjald:
Jose Ceballos (Racing) 82.
Real Sociedad - Real Betis....................0:1
-   Josete Valdomino 90. 21.000. Rautt
spjald: Juan Fuentes (Sociedad) 75.
Atletico Madrid - Barcelona.................2:5
Kiko Narvaez 15., 63. - Ivan de la Pena
40., Ronaldo 44., 60., 75. - vsp., Luis Figo
88. 54.000. Rautt spjald: Diego Simeone
66., Santi Denia 75.
Vaíencia - Athletic Bilbao.....................5:2
Gabriel Ortega 2. - vsp., 26., Leandro 3.,
34., Gabriel Moya 29. - Ismael Urzaiz 43.,
65. 41.000.
Tenerife - Deportivo.............................2:1
Vivar Dorado 10., Alexis Suarez 85. - Ri-
valdo 84. 17.000. Rautt spjald: Nourredine
Naybet 82.
Sevilla - Tenerife...................................0:0
59.000.
Staðan
RealMadrid...........33 22 10    1 69:25 76
Barcelona..............33 21    6   6 85:40 69
RealBetis..............33 19 10   4 71:34 67
Deportivo..............33 17 12    4 49:24 63
AtleticoMadrid.....32 16    7    9 61:49 55
Valladolid..............33 14    9 10 46:38 51
Athletic Bilbao......33 11 15    7 59:49 48
Tenerife.....'...........32 13    8 11 54:38 47
Valencia................33 13   7 13 52:47 47
RealSociedad........33 13    8 12 39:37 47
RacingSantander.33  10 12 11  38:38 42
Compostela...........33 10 10 13 37:53 40
CeltaVigo.............33    9 12 12 39:42 39
Oviedo...................32 10    8 14 40:50 38
Zaragoza...............33    8 12 13 41:51 36
Rayo Vallecano.....33 10    6 17 33:47 36
Extremadura.........33   9   9 15 28:47 36
Sporting................33    9    8 16 35:54 35
Espanyol...............32    9    7 16 34:46 34
Hercules................33    8    4 21 29:61 28
Logrones...............33    8    4 21 26:67 28
Sevilla...................33    7    6 20 29:56 27
Markahæstir
27 - Ronaldo (Barcelona)
23 - Alfonso Perez (Real Betis)
19 - Davor Suker (Real Madrid)
17 - Raul Gonzalez (Real Madrid)
Grikkland
AEK - Panathinaikos...............................3:0
Olympiakos - Veria..................................2:0
Panahaiki - OFI.......................................2:0
Paniliakos - PAOK..................................0:2
Aris-Kavala...........................................1:3
Xanthi - Ionikos.......................................3:0
Athinaikos - Iraklis..................................2:0
Edessaikos - Kastoria..............................2:0
Staðan				
Olympiakos.......	29	22	5	2 54:11 71
AEK..................	29	20	5	4 69:22 65
OFI....................	29	17	5	7 42:23 56
Panathinaikos...	29	17	3	9 45:22 54
PAOK................	29	16 15	8 6	6 38:26 53
Kavala...............	29			8 39:28 51
	29	13	5	11 38:36 44
	29	10	7	12 31:38 37
	29	10	5	14 36:45 35
	29	9	7	13 26:27 34
	29	8	9	12 4'3:45 33
	29	8	9	12'27:35 33
	28	8	8	12 31:47 32
	28	8	6	14 28:37 30
Athinaikos........	29	8	6	15 30:52 30
	29	7	7	15 32:48 28
	.....29	6	10	13 24:44 25
	.......29    1		5 23 11:58 8	
GOLF
Bandaríska meistarakeppnin
Augusta, Georgiuríki:
(Kylfingar frá Bandaríkjunum nema annað
sé getið).
270 Tiger Woods 70 66 65 69
282  Tom Kite 77 69 66 70
283  Tommy Tolles 72 72 72 67
284  Tom Watson 75 68 69 72
285 Paul Stankowski 68 74 69 74, Costant-
ino Rocca (Italíu) 71 69 70 75
286  Bernhard Langer (Þýskal.) 72 72 74
68, Justin Leonard 76 69 71 70, Fred
Couples 72 69 73 72, Davis Love 72
71 72 71, Jeff Sluman 74 67 72 73
287  Steve Elkington (Ástralíu) 76 72 72
67, Willie Wood 72 76 71 68, Per-Ulrik
Johansson (Svíþjóð) 72 73 73 69, Tom
Lehman 73 76 69 69, Jose Maria
Olazabal (Spáni) 71 70 74 72
288 Mark Calcavecchia 74 73 72 69, Vijay
Singh (Fiji) 75 74 69 70, Fred Funk
73 74 69 72, Ernie Els (S-Afríku) 73
70  71 74
289  John Huston 67 77 75 70, Stuart
Appleby (Ástralíu) 72 76 70 71, Je-
sper Parnevik (Svíþjóð) 73 72 71 73
291  Lee Westwood (Bretl.) 77 71 73 70,
Nick Price (Zimbabwe) 71 71 75 74
292 Craig Stadler 77 72 71 72, Lee Janzen
72 73 74 73
293  Jim Furyk 74 75 72 72, Paul Azinger
69 73 77 74
294  Larry Mize 79 69 74 72, Mark O'Me-
ara 75 74 70 75, Scott McCarron 77
71  72 74, Colin Montgomerie (Bretl.)
72  67 74 81 295 Sandy Lyle (Bretl.)
73  73 74 75, Fuzzy Zoeller 75 73 69 78
296  Duffy Waldorf 74 75 72 75
297  David Frost (S-Afríku) 74 71 73 79
298  Scott Hoch 79 68 73 78
299 Jack Nicklaus 77 70 74 78, Sam Torr-
ance (Bretl.) 75 73 73 78, Ian Woosnam
(Bretl.) 77 68 75 79
300  Jumbo Ozaki (Japan) 74 74 74 78
301   Corey Pavin 75 74 78 74, Clarence
Rose 73 75 79 74
302  Ben Crenshaw 75 73 74 80
803 Frank Nobilo (N-Sjálandi) 76 72 74 81
KAPPAKSTUR
Formula 1
Buenos Aires:
Argentinu-kappaksturinn
Keppnin var 72 hringir, samtals 306,5 km.
klst.
1.  Jacques Villeneuve (Kanada)
Williams................................1:52.1,715
IMeðalhraði hans 164,155 km á klst.
2.  Eddie Irvine (Bretlandi)
Ferrari.............................0,979  á eftir
3.  Ralf Schumacher (Þýskal.)
Jordan.......................................12,089
4.  Johnny Herbert (Bretlandi)
Sauber.......................................29,919
5.  Mika Hakkinen (Finnl.)
McLaren....................................30,351
6.  Gerhard Berger (Austurr.)
Benetton.....................................31,393
7.  Jean Alesi (Frakklandi)
Benetton....................................46,359
8.  Mika Salo (Finnlandi)
Tyrrell................................hring á eftir
9.  Jarno Trulli (ítalíu)
Minardi..............................hring á eftir
10. Jan Magnussen (Danmörku)
Stewart....................6 hringum á eftir.
Staðan eftir þrjú mót:                       stig
l.Villeneuve...........................................20
2. David Coulthard (Bretl.).....................10
2. Berger................................................10
4.Hakkinen..............................................9
5. Michael Schumacher (Þýskal.)..............8
6.01iverPanis(Frakkl.)............................6
6. Irvine....................................................6
FRJÁLSAR
ÍÞRÓTTIR
London-maraþonlð
Karlar.
1. AntonioPinto (Portúgal)............2.07,55
2. Stefano Baldini (ítaliu)...............2.07,57
3. Josiah Thugwane (S-Afríu)........2.08,06
4.EricKimaiyo(Kem'u)..................2.08,08
					
Fela smįmyndir
B 1
B 1
B 2
B 2
B 3
B 3
B 4
B 4
B 5
B 5
B 6
B 6
B 7
B 7
B 8
B 8
B 9
B 9
B 10
B 10
B 11
B 11
B 12
B 12