Morgunblaðið - 29.04.1997, Blaðsíða 11
MORGUNBLAÐIÐ
ÞRIÐJUDAGUR 29. APRÍL 1997 B 11
ÚRSLIT
JUDO
íslandsmótið
Haldið á Selfossi um helgina.
-60 kg flokkur:
1. Höskuldur Einarsson, Ármanni
2. Jóhann Jónsson, Selfossi
3. Snævar Jónsson, JFR
-65 kg
1. Sævar J. Sigursteinsson, KA
2. Hilmar Trausti Harðarson, KA
3. Baldvin Freyr Kristjánsson, KA
-71 kg
1. Jónas Friðrik Jónsson, KA
2. Þorvaldur Jochumsson, KA
3. Vignir G. Stefánsson, Ármanni
-78 kg
1. Freyr Gauti Sigmundsson, KA
2. Bjarni Skúlason, Selfossi
3-4. Tryggvi Gunnarsson, UMF Kjalarnes
3-4. Hinrik Sigurður Jóhannesson, KA
-86 kg
1. Friðrik Heiðdal Blöndal, KA
2. Baldur Pálsson, Selfossi
3. Jósep Stefánsson
-95 kg
1. Þorvaldur Blöndal, KA
2. Guðmundur S. Ólafsson, Selfossi
3. Jakop S. Pálmason, Tindastóli
+95 kg
1. Gísli Jón Magnússon Ármanni
2. Magnús H. Hauksson, UMFK
3. Þórir Rúnarsson, Ármanni
Opinn flokkur:
1. Þorvaldur Blöndal, Ármanni
2. Gísli Jón Magnússon, Ármanni
3-4. Baldur Pálsson, Selfossi
3-4. Heimir S. Haraldsson, Ármanni
Konur
-61 kg
1. Kristrún Friðriksdóttir
2. Hallfríður Aðalsteinsdóttir
+72 kg
1. Gígja Gunnarsdóttir, Ái+nanni
2. Helga Hreinsdóttir, Tindastóli
Opinn flokkur:
1. Kristrún Friðriksdóttir, Ármanni
2. Gígja Gunnarsdóttir, Armanni
3. Helga Hreinsdóttir, Tindastóli
yz
SKIÐI
Andrésar
andar-leikarnir
Svig
7 ára stúlkur:
1. Esther Gunnarsdóttir, Ármannni.52,85
2. Halla Kristín Jónsdóttir, Ármanni ...52,87
3. Þóra BjörgStefánsdóttir, Akureyri .53,42
4. Arna Kristjánsdóttir, Akureyri.53,46
5. Silja H. Sigurðardóttir, Eskif.54,33
7 ára drengir:
1. Andri Geir Gunnarsson, Haukum ....51,78
2. GrétarMárPálsson, Breiðabliki.,....54,28
3. Víkingur Þór Björnsson, Akureyri ...54,76
4. Arnór Hauksson, KR............55,02
5. Huginn Ragnarsson, Nesk.......55,05
8 ára stúlkur:
1. Salóme Rut Kjartansdóttir, Sigluf. ..49,39
2. Salóme Tómasdóttir, Akureyri...49,76
3. Sólveig Anna Þórðardóttir, Ólafsf ...50,74
4. AglaG. Björnsdóttir, Egilsstöðum...51,59
5. Klara L. Þorsteinsdóttir, Breiðabl. ...52,00
8 ára drengir:
1. Helgi Barðason, Ólafsfirði.....48,42
2. Þorsteinn Ingason, Akureyri....49,15
3. Ágúst Freyr Dansson, Akureyri..49,60
4. Birgir Karl Kristinsson, Ólafsfirði ...49,68
5. Ásgeir Frímannsson, Ólafsfirði.51,09
9 ára stúlkur:
1. Tinna Dórey Pétursd., Haukum....54,25
2. Ingibjörg Þ. Jónsdóttir, Eskifirði.54,63
3. Rut Pétursdóttir, Akureyri......54,93
4. Anna M. Ragnarsdóttir, Nesk....54,98
5. AlexandraTómasdóttir, Nesk.....55,13
9 ára drengir:
1. ElvarÖrn Viktorsson, Víkingi...52,61
2. Gunnar Már Magnússon, Dalvík...52,96
3. Sveinbjörn Magnússon, Haukum......54,04
4. Guðjón Ólafur Guðjónsson, Árm..54,64
5. Þorsteinn Þorvaldsson, Haukum..55,24
10 ára stúlkur:
1. Ásta Björg Ingadóttir, Akureyri ...1.14,83
2. íris Daníelsdóttir, Dalvík....1.15,58
3. Eyrún E. Marinósdóttir, Dalvík ....1.15,77
4. Berglind Jónasardóttir, Akureyri..l.l8,92
5. EsterTorfadóttir, Siglufirði...1.20,48
10 ára drengir:
1. Sveinn E. Jónsson, Dalvík.....1.16,50
2. Snorri P. Guðbjörnsson, Dalvík.1.19,38
3. GuðmundurSteingrímss.. Hv......1.19,72
4. Jóel M. Hólmfríðarson, Húsav...1.21,12
5. HreiðarÓ. Birgisson, Húsavík...1.22,07
11 ára stúlkur:
1. Hrönn Kristjánsdóttir, Ármanni ...1.12,08
2. Tinna Alavísdóttir, Eskifirði..1.12,61
3. Elín Arnarsdóttir, Ármanni.....1.13,07
4. Fanney Sigurðardóttir, Akureyri..l.l3,44
5. Guðrún Ósk Einarsdóttir, ÍR....1.13,45
11 ára drengir:
1. Einarlngvi Andrésson, Sigluf...1.12,19
2. Gunnar LárGunnarsson, Árm......1.13,15
3. Rögnvaldur Egilsson, Siglufirði....l.l3,48
4. Atli Rúnar Eysteinsson, Nesk...1.13,72
5. Kristinn I. Valsson, Dalvík....1.14,47
12 ára stúikur:
1. Fanney Blöndal, Víkingi........1.10,91
2. Guðrún Benediktsdóttir, Árm....1.11,36
3. Margrét E. Rúnarsd., Seyðisf...1.12,17
4. Eva DöggÓlafsdóttir, Akureyri....l.l3,72
5. Sólveig A. Tryggvadóttir, Ak...1.14,08
12 ára drengir:
1. Kristján U. Óskarsson, Ólafsf..1.03,98
2. Andri Þ. Kjartansson, Breiðabl.1.05,34
3. Arnór Sigmarsson, Akureyri.....1.10,50
4. Karl Einarsson, ísafirði.......1.12,06
5. SigurðurPétursson, ísafirði....1.12,14
Stórsvig
7 ára stúlkur:
1. IngaDísJúlíusdóttir, Akureyri..46,08
2. Arna Kristjánsdóttir, Akureyri.49,10
3. Þóra Björg Stefánsdóttir, Akureyri .49,58
4. Halla Kristín Jónsdóttir, Ármanni ...49,61
5. Silja Hrönn Sigurðardóttir, Eskif.49,79
7 ára drengir:
1. Andri Geir Gunnarsson, Haukum ....47,24
2. Vikingur Þór Björnsson, Akureyri ...49,06
3. Jón Svavar Árnason, Akureyri...49,19
4. Kristinn Þór Björnsson, Dalvík.49,45
5. GrétarMár Pálsson, Breiðabliki.50,89
8 ára stúlkur:
1. Salóme Tómasdóttir, Akureyri...46,10
2. Salóme R. Kjartansdóttir, Sigiuf.46,30
3. Agla G. Björnsdóttir, Egilsst..46,66
4. Selma Benediktsdóttir, Ármanni..47,49
5. Sólveig Anna Þórðardóttir, Ólafsf. ..48,01
8 ára drengir:
1. Ágúst Freyr Dansson, Akureyri..45,89
2. Helgi Barðason, Ólafsfirði......46,66
3. Þorsteinn Ingason, Akureyri....46,77
4. BirgirKarl Kristinsson, Ólafsfirði ...47,54
5. Friðbergur Hreggviðsson, Eskif....47,86
9 ára stúlkur:
1. Rut Pétursdóttir, Akureyri......47,06
2. Anna Mekkín Ragnarsd., Nesk....47,47
3. Kristín Auðbjörnsdóttir, Eskifirði....48,32
4. AlexandraTómasdóttir, Neskaup....48,40
5. Tinna Dórey Pétursd., Haukum...48,41
9 ára strákar:
1. Kári Brynjólfsson, Dalvík.......44,97
2. Ingi Már Kjartansson, Breiðabliki ...46,64
3. ElvarÖrn Viktorsson, Víkingi...46,67
4. Gunnar Már Magnússon, Dalvík...47,64
5. Guðjón Ólafur Guðjónsson, Árm....47,84
10 ára stúlkur:
1. Aldís Axelsdóttir, Víkingi....1.07,07
2. Ester Torfadóttir, Siglufirði..1.10,39
3. Guðrún J. Arinbjarnard., Víkingi..l.l0,78
4. Bergrún Stefánsdóttir, Ármanni ..1.10,85
5. Ásgerður Einarsdóttir, Ólafsf..1.11,12
10 ára drengir:
1. Björn Þórlngason, Breiðabliki..1.07,00
2. Sveinn E. Jónsson, Dalvík.....1.08,12
3. Jón H. Jóhannsson, Húsavík.....1.08,27
4. Pétur Stefánsson, Akureyri.....1.08,97
5. Snorri P. Guðbjörnsson, Dalvík.1.09,61
11 ára stúlkur:
1. Hrönn Kristjánsdóttir, Ármanni ...1.23,32
2. ÁlaugEva Björnsd., Akureyri.....1.23,80
3. Guðrún Ósk Einarsdóttir, ÍR.....1.25,50
4. Elín Arnarsdóttir, Árm..........1.26,60
5. Linda B. Siguijónsdóttir, Árm...1.27,57
11 ára drengir:
1. Fannar Gíslason, Haukum.........1.23,11
2. Kristinn I. Valsson, Dalvík.....1.23,87
3. Atli Rúnar Eysteinsson, Nesk....1.24,78
4. Gunnar Lár Gunnarsson, Árm......1.25,89
5. Steinar Sigurðarson, Breiðabl...1.26,47
12 ára stúlkur:
1. Eva DöggÓlafsdóttir, Akureyri.... 1.19,45
2. Hrefna Dagbjartsd., Akureyri....1.19,62
3. Fanney Blöndal, Víkingi.........1.19,64
4. Guðrún Benediktsdóttir, Árm.....1.19,68
5. ArnfríðurÁrnadóttir, Árm........1.19,90
12 ára drengir:
11 ára drengir, 2,5 km:
1. Hjörvar Maronsson, Ólafsfirði
2. Haukur G. Jóhannssson, Akur
3. Jón Ingi Björnsson, Siglufirði
12 ára stúlkur, 3 km:
1. Freydís H. Konráðsdóttir, Óla
2. Guðný Ósk Gottliebsdóttir, Ól:
3. Brynja V. Guðmundsdóttir, Al
12 ára drengir, 3 km:
1. FreyrGunnlaugsson, Sigluf...
2. Sigvaldi B. Magnússon, HSS.
3. Jóhann Ö. Guðbrandsson, Sigl
Ganga, frjáls aðfer
7 ára drengir, 1 km:
1. BrynjólfurÓ. Árnason, Önunc
2. Víkingur Hauksson, Akureyri
3. Borgar Björgvinsson, Önunda
8 ára drengir, 1 km:
10,06 12 ára drengir, 3 km:
1. Freyr Gunnlaugsson, Siglufirði ...9,31
..8,04 2. Sigvaldi B. Magnússon, HSS... ...9,3K
..8,24 3. Jóhann Ö. Guðbrandsson, Sigluf.... .10,22
..9,26 Skipting verðlauna:
gull silfur brous
10 28 Ólafsfjörður 14 4 3
11,18 Siglufjörður 7 8 5
11,23 Akureyri 6 14 12
Haukar 4 0 1
..9,54 Önundarf 4 2 3
10,18 Ármann 3 3 3
10,40 Víkingur 3 0 3
Dalvík 2 5 1
Breiðablik 1 3 1
4 21 Eskifjörður 0 2 0
„4,31 HSS 0 2 0
„5,07 Neskaupst 0 1 1
ísafjörður 0 0 4
„3,33 Egilsstaðir 0 0 2
Húsasvík 0 0 2
í R 0 0 1
Sauðárkrókur 0 0 1
Seyðisfjörður 0 0 1
FELAGSLIF
Morgunblaðið/Þórhallur Jónsson
Kátir krakkar
KRAKKARNIR á Andrésar andar-leikunum voru ánægðir með
dvölina í Hlíðarfjalli. Hér er Mikki Mús í góðum félagsskap.
1. Kristján Uni Óskarsson, Ólafsf.1.15,21
2. Arnór Sigmarsson, Akureyri.....1.18,84
3. ÓlafurGuðmundsson, Ármanni....l. 19,67
4. Hörður Helgason, Ólafsfirði....1.20,28
5. Logi Þórðarson, Siglufirði.....1.20,52
Ganga hefðbundin aðferð:
7 ára drengir, 1 km: min.
1. BrynjólfurÓ. Árnason, Önundarf....4,19
2. Víkingur Hauksson, Akureyri.......4,40
3. Ómar Halldórsson, Ölafsf..........5,05
8 ára drengir, 1 km:
1. Birkir Gunnlaugsson, Sigluf.....3,59
2. BrynjarL. Kristinsson, Olafsf.....4,00
3. Sævar Birgisson, Sauðárkr...........
9 ára stúlkur, 1 km:
1. Lena M. Konráðsdóttir, Ólafsf...3,51
2. Rakel Björnsdóttir, Siglufirði..4,15
3. Ásrún Siguijónsdóttir, ísaf.....4,37
9 ára drengir, 1,5 km:
1. Arnar Björgvinsson, Önundarf....6,25
2. Óskar Halldórsson, Önundarf.....6,27
3. Jóhann Freyri Egilson, Akureyri.6,39
10 ára stúlkur, 2 km:
1. Elsa G. Jónsdóttir, Ólafsf......7,17
2. Katrin Rolfsdóttir, Akureyri....8,02
3. Kristin Þrastardóttir, Sigluf...8,08
10 ára drengir, 2 km:
1. Hjalti M. Hauksson, Ólafsf......6,46
2. Örvar Tómasson, Sigluf..........7,56
3. Guðni Guðmundsson, Akureyri.....8,39
11 ára stúlkur, 2,5 kin:
1. Hrafnhildur Guðnadóttir, Sigluf.9,08
2. Katrín Árnadóttir, Akureyri.....9,22
2. Einar B. Björgvinsson, Akureyri........3,43
3. BirkirGunnlaugsson, Siglufirði.........3,46
9 ára stúlkur, 1 km:
1. Lena M. Konráðsdóttir, Ólafsaf.......3,31
2. Rakel Björnsdóttir, Siglufirði.......3,48
3. Ásrún Siguijónsdóttir, ísafirði......3,51
9 ára drengir, 1,5 km:
1. Óskar Halldórsson, Önundarf..........5,08
2. Arnar Björgvinsson, Önundarf.........5,53
3. Jóhann Freyr Egilsson, Akureyri......6,29
10 ára stúlkur, 2 km:
1. Elsa G. Jónsdóttir, Ólafsf...........6,34
2. Kristín I. Þrastardóttir, Siglufirði.6,56
3. Dagný Hermannsdóttir, ísafirði.......7,11
10 ára drengir, 2 km:
1. Hjalti M. Hauksson, Ólafsf...........6,01
2. Örvar Tómasson, Siglufirði...........7,09
3. Kristján Ó. Ásvaldsson, Önundarf.....8,20
11 ára stúlkur, 2,5 km:
1. HrafnhildurGuðnadóttir, Sigluf.......8,52
2. Katrín Árnadóttir, Akureyri..........9,56
3. Sigrún Björnsdóttir, Ármanni........10,22
11 ára drengir, 2,5 km:
1. Hjörvar Maronsson, Ólafsfirði.......10,40
2. Jón Ingi Björnsson, Siglufírði.......8,58
3. GuðmundurG. Einarsson, ísafirði......9,02
12 ára stúlkur, 3 km:
1. Guðný Ósk Gottliebsdóttir, Ólafsf....l0,40
2. Edda Rún Aradóttir, Ólafsfirði..10,57
3. Freydís H. Konráðsdóttir, Ólafsfirði 10,58
Lokahófhand-
knattleiksmanna
LOKAHÓF handknattleiksmanna fer fram
á hótel íslandi í umsjón handknattleiksdeild-
ar Fram miðvikudagskvöldið 30. apríl. Hús-
ið opnar kl. 19.30 en borðhald hefst kl. 20.
Miðasala og pantanir í Framhúsinu við
Safamýri.
Heimsklúbbur
áhugamanna
KYNNINGARFUNDUR Heimsklúbbs
áhugamanna um knattspyrnu (W.S.S.C.)
verður haldinn í Valsheimilinu i kvöld og
hefst hann kl. 20. Kynnt verður hvernig 9
klúbburinn getur starfað fyrir alla sem
tengjast knattspyrnunni og er fundurinn
öllum opinn.
Karlakvöld KR
KARLAKVÖLD knattspyrnudeildar KR
verður haldið í KR-heimilinu á morgun,
miðvikudaginn 30. apríl, og opnar húsið kl.
19. Ræðumaður kvöldsins verður Pétur
Gunnarsson rithöfundur.
Herrakvöld UMFN
HERRAKVÖLD körfuknattleiksdeildar
UMFN verður haldið í KK-salnum í Reykja-
nesbæ miðvikudaginn 30. apríl. Húsið opnar
kl. 19.30. Ræðumaður kvöldsins verður *
Hilmar Hafsteinsson og veislustjóri Jónas
Jóhannesson.
Afmælishóf Ægis
SUNDFÉLAGIÐ Ægir verður 70 ára
fimmtudaginn 1. maí. Af því tilefni verður
félagið með opið hús í ÍSÍ-salnum í íþrótta-
miðstöðinni í Laugardal á afmælisdaginn.
kl. 15.
Snjóleysi
fyrir norðan
VEGNA snjóleysis hefur Skíðastaðatrimm-
ið, sem vera átti á Akureyri 27. aprfi, verið
fellt niður.
Ikvöld
Deildabikarkeppnin
íknattspyrnu
Urslilakeppnin
Fyikisv.: Fylkir - Breiðablik.19
Ásvellir: FH - Valur..........19
Borgarnes: Skallagrímur - UMFG...19
Löngulágarv.: ÍBV - Stjarnan.19
Þau fengu skíðaútbúnað
Morgunblaðið/Þórhallur Jónsson
SIGURVEGARARNIR í flokki 12 ára, bæði í alpagreinum og göngu, voru leystir út með sérstök-
um gjöfum, skíðaútbúnaði sem Skátabúðin gaf. Þau sem fengu þessi verðlaun eru: Frá vinstrl:
Sigvaldi B. Magnússon, HSS, Freyr Gunnlaugsson, Siglufirði, Freydís H. Konráðsdóttir og
Guðný Ósk Gottliebsdóttir, báðar frá Ólafsfirði, Arnór Sigmarsson, Akureyri, Kristján Uni
Óskarsson, Ólafsfirði, Eva Dögg Ólafsdóttir, Akureyri og Fanney Blöndal, Víkingi.
áf
Ráðstefna um barna- og unglingaíþróttir
Hamar, félagsheimili Þórs á Akureyri laugardaginn 3.5. 1997 kl. 10.00-14.00.
Dagskrá:
10:00 Stefinuyfirlýsing uni íþróttauppeldi æskufólks. Þráinn Hafsteinsson, íþróttafræðingur.
10:30 Sjónarmið fimleikahreyfingarinnar. Hanna Dóra Markúsdóttir, fimleikaþjálfari.
10:50 Sjónarmið mótshaldara. Gísli Kristinn Lórentsson, fulltrúi Andrésar Andar leikanna.
11:10 Fyrirspurnir og umræður.
12:00 Kaffihlé
íþróttaskólar
12:30 Guðrún Kiistinsdóttir frá íþróttaskóla Völsungs á Húsavík.
12:50 Sigurður Guðmundsson frá íþróttaskóla í Mosfellsbæ.
13:10 Fyrirspurnir og umræður.
Ráðstefnan er ætluð þjálfurum, forráðamönnum félaga og öðrum áhuganiönnum um íþróttir barna og unglinga. Aðgangur er ókeypis.
Barna- og unglinganefnd ÍSÍ.