Tķmarit.is
Leita | Titlar | Greinar | Um vefinn | Algengar spurningar |
skrį inn | Íslenska | Føroyskt | Kalaallisut | Dansk | English |

Morgunblašiš

og  
S M Þ M F F L
. . 1 2 3 4 5
6 7 8 9 10 11 12
13 14 15 16 17 18 19
20 21 22 23 24 25 26
27 28 29 30 . . .
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |
Skoša ķ nżjum glugga:
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |



Ašlaga hęš


Vafrinn žinn styšur ekki PDF skjöl
Smelltu hér til aš skoša blašsķšuna sem JPG
Morgunblašiš

						MORGUNBLAÐID
ÞRIÐJUDAGUR 29. APRÍL1997      B      11
URSLIT
JUDO
Islandsmótið
Haldið á Selfossi um helgina.
-60 kg flokkur:
1.  Höskuldur Einarsson, Ármanni
2.  Jóhann Jónsson, Selfossi
3.  Snævar Jónsson, JFR
-65 kg
1.  Sævar J. Sigursteinsson, KA
2.  Hilmar Trausti Harðarson, KA
3.  Baldvin Freyr Kristjánsson, KA
-71 kg
1.  Jónas Friðrik Jónsson, KA
2.  Þorvaldur Jochumsson, KA
3.  Vignir G. Stefánsson, Ármanni
-78 kg
1.  Freyr Gauti Sigmundsson, KA
2.  Bjarni Skúlason, Selfossi
3-4. Tryggvi Gunnarsson, UMF Kjalarnes
3-4. Hinrik Sigurður Jóhannesson, KA
-86 kg
1.  Friðrik Heiðdal Blöndal, KA
2.  Baldur Pálsson, Selfossi
3.  Jósep Stefánsson
-95 kg
1.  Þorvaldur BlSndal, KA
2.  Guðmundur S. Ólafsson, Selfossi
3.  Jakop S. Pálmason, Tindastóli
+95 kg
1.  Gísli Jón Magnússon Ármanni
2.  Magnús H. Hauksson, UMFK
3.  Þórir Rúnarsson, Ármanni
Opinn flokkur:
1.  Þorvaldur Blöndal, Ármanni
2.  Gísli Jón Magnússon, Ármanni
3-4. Baldur Pálsson, Selfossi_
3-4. Heimir S. Haraldsson, Ármanni
Konur
-61 kg
1.  Kristrún Friðriksdóttir
2.  Hallfriður Aðalsteinsdóttir
+72 kg
1.  Gígja Gunnarsdóttir, Armanni
2.  Helga Hreinsdóttir, Tindastóli
Opinn flokkur:
1.  Kristrún Friðriksdóttir; Ármanni
2.  Gigja Gunnarsdóttir, Armanni
3.  Helga Hreinsdóttir, Tindastóli
SKÍÐI
Andrésar
andar-leikarnir
Svig
7 ára stúlkur:
1. Esther Gunnarsdóttir, Ármannni.....52,85
2. Halla Krístín Jónsdóttir, Ármanni ...52,87
3. Þóra Björg Stefánsdóttir, Akureyri .53,42
4. Arna Kristjánsdóttir, Akureyri........53,46
5. Silja H. Sigurðardóttir, Eskif...........54,33
7  ára drengir:
1. Andri Geir Gunnarsson, Haukum ....51,78
2. Grétar Már Pálsson, Breiðabliki.......54,28
3. Víkingur Þór Björnsson, Akureyri ...54,76
4. Arnór Hauksson, KR.......................55,02
5. Huginn Ragnarsson, Nesk...............55,05
8  ára stúlkur:
1. Salóme Rut Kjartansdóttir, Sigluf. ..49,39
2. Salóme Tómasdóttir, Akureyri........49,76
3. Sólveig Anna Þórðardóttir, Ólafsf ...50,74
4. Agla G. Björnsdóttir, Egilsstöðum...51,59
5. Klara L. Þorsteinsdóttir, Breiðabl. ...52,00
8  ára drengir:
l.HelgiBarðason, Ólafsfirði...............48,42
2. Þorsteinn Ingason, Akureyri...........49,15
3. Ágúst Freyr Dansson, Akureyri.......49,60
4. BirgirKarl Kristinsson, Ólafsfirði ...49,68
5. Ásgeir Frímannsson, Ólafsfirði........51,09
9  ára stúlkur:
1. Tinna Dórey Pétursd., Haukum.......54,25
2. Ingíbjörg Þ. Jónsdóttir, Eskifirði.....54,63
3. Rut Pétursdóttir, Akureyri..............54,93
4. Anna M. Ragnarsdóttir, Nesk..........54,98
5. AlexandraTómasdóttir, Nesk.........55,13
9  ára drengir:
1. ElvarÖrn Viktorsson, Víkingi.........52,61
2. Gunnar Már Magnússon, Dalvík......52,96
3. Sveínbjörn Magnússon, Haukum.....54,04
4. GuðjónÓlafurGuðjónsson, Árm......54,64
5. Þorsteinn Þorvaldsson, Haukum......55,24
10  ára stúlkur:
1. Ásta BjörgIngadóttir, Akureyri...l.l4,83
2. fris Daníelsdóttir, Dalvík..............1.15,58
3. Eyrún E. Marinósdóttir, Dalvík ....1.15,77
4. Berglind Jónasardóttir, Akureyri..1.18,92
5. EsterTorfadóttir, Siglufirði..........1.20,48
10  ára drengir:
1.  Sveinn E. Jónsson, Dalvík.............1.16,50
2. Snorri P. Guðbjörnsson, Dalvík.....1.19,38
3. Guðmundur Steingrímss.. Hv.......1.19,72
4. Jóel M. Hólmfríðarson, Húsav......1.21,12
5. HreiðarÓ. Birgisson, Húsavík......1.22,07
11  ára stúlkur:
1. Hrönn Kristjánsdóttir, Ármanni ...1.12,08
2. Tinna Alavísdóttir, Eskifirði.........1.12,61
3. Elín Arnarsdóttir, Ármanni..........1.13,07
4. Fanney Sigurðardóttir, Akureyri..1.13,44
5. Guðrún Ósk Einarsdóttir, ÍR.........1.13,45
11  ára drengir:
1. Einarlngvi Andrésson, Sigluf......1.12,19
2. Gunnar Lár Gunnarsson, Arm......1.13,15
3. RögnvaldurEgilsson, Siglufirði.... 1.13,48
4. Atli Rúnar Eysteinsson, Nesk.......1.13,72
5. Kristinn I. Valsson, Dalvík............1.14,47
12  ára stúlkur:
1. Fanney Blöndal, Víkingi...............1.10,91
2. Guðrún Benediktsdóttir, Árm.......1.11,36
3. Margrét E. Rúnarsd., Seyðisf.......1.12,17
4. Eva Dógg Ólafsdóttir, Akureyri....1.13,72
5.SólveigA.Tryggvadóttir,Ak........1.14,08
12 ára drengir:
1. Kristján U. Óskarsson, Ólafsf.......1.03,98
2. Andri Þ. Kjartansson, Breiðabl.....1.05,34
3. Arnór Sigmarsson, Akureyri........1.10,50
4. Karl Einarsson, ísafirði................1.12,06
5. SigurðurPétursson.Isafirðí.........1.12,14
Stórsvig
7 ára stúlkur:
1. Inga Dís Júlfusdóttir, Akureyri........46,08
2. ArnaKristjánsdóttir, Akureyri........49,10
3. Þóra Björg Stef ánsdóttir.Akureyri .49,58
4. HallaKristínJónsdóttir, Ármanni ...49,61
5. Silja Hrönn Sigurðardóttir, Eskif.....49,79
7  ára drengir:
1. Andri Geir Gunnarsson, Haukum ....47,24
2. VíkingurÞórBjörnsson, Akureyri ...49,06
3. Jón Svavar Árnason, Akureyri.........49,19
4. Kristinn Þór Björnsson, Dalvík........49,45
5. Grétar Már Pálsson, Breiðabliki.......50,89
8  ára stúlkur:
1. Salóme Tómasdóttir, Akureyri........46,10
2. Salóme R. Kjartansdóttir, Sigluf. ....46,30
3. Agla G. Björnsdóttir, Egilsst...........46,66
4. Selma Benediktsdóttir, Ármanni.....47,49
5. Sólveig AnnaÞórðardóttir, Ólafsf. ..48,01
8  ára drengir:
1. Ágúst Freyr Dansson, Akureyri.......45,89
2. Helgi Barðason, Ólafsfirði...............46,66
3. Þorsteinn Ingason, Akureyri...........46,77
4. BirgírKarl Krístínsson, Óíafsfírði ...47,54
5. Friðbergur Hreggviðsson, Eskif......47,86
9  ára stúlkur:
1. Rut Pétursdóttir, Akureyri..............47,06
2. Anna Mekkín Ragnarsd., Nesk........47,47
3. Kristín Auðbjðrnsdóttir, Eskifirði... .48,32
4. AlexandraTómasdóttir, Neskaup....48,40
5. Tinna Dórey Pétursd., Haukum.......48,41
9  ára strákar:
1. Kári Brynjólfsson, Dalvík................44,97
2. Ingi Már Kjartansson, Breiðabliki ...46,64
3. Elvar Örn Viktorsson, Víkingi.........46,67
4.GunnarMárMagnússon, Dalvík......47,64
5. Guðjón Ólafur Guðjónsson, Árm......47,84
10  ára stúlkur:
l.AldísAxelsdóttir.Víkingi.............1.07,07
2. EsterTorfadóttir, Siglufirði..........1.10,39
3. Guðriin J. Arinbjarnard._ Víkingi..l.10,78
4. Bergrún Stefánsdóttir, Armanni ..1.10,85
5. Ásgerður Einarsdóttir, Ólafsf.......1.11,12
10 ára drengir:
1. Björn Þór Ingason, Breiðabliki......1.07,00
2. Sveinn E. Jónsson, Dalvík.............1.08,12
3. Jón H. Jóhannsson, Húsavik.........1.08,27
4. Pétur Stefánsson, Akureyri..........1.08,97
5. Snorri P. Guðbjörnsson, Dalvík.....1.09,61
11 ára stúlkur:
1. Hrönn Kristjánsdóttir, Ármanni ...1.23,32
2. Álaug Eva Björnsd., Akureyri......1.23,80
3. Guðrún Ósk Einarsdóttir, ÍR.........1.25,50
4. Elín Arnarsdóttir, Árm.................1.26,60
5. Linda B. Sigurjónsdóttir, Árm......1.27,57
11  ára drengir:
1. Fannar Gíslason, Haukum............1.23,11
2. Kristinn I. Valsson, Dalvík............1.23,87
3. Atli Rúnar Eysteinsson, Nesk.......1.24,78
4. Gunnar Lár Gunnarsson, Árm......1.25,89
5. Steinar Sigurðarson, Breiðabl......1.26,47
12  ára stúlkur:
1. Eva Dögg Ólafsdóttir, Akureyri....1.19,45
2. Hrefna Dagbjartsd., Akureyri......1.19,62
3. FanneyBlöndal.Víkingi...............1.19,64
4. Guðrún Benediktsdóttir, Árm.......1.19,68
5. Arnfríður Árnadóttir, Árm...........1.19,90
12 ára drengir:
3. Berglind H. Björnsdóttir, Ólafsf......10,06
11  ára drengir, 2,5 km:
1. HjörvarMaronsson, Ólafsfirði...........8,04
2.  HaukurG. Jóhannssson, Akureyri.....8,24
3. Jón Ingi Björnsson, Siglufirði............9,26
12  ára stúlkur, 3 km:
I.FreydísH. Konráðsdóttir,Ólafsf.....10,28
2. Guðný Ósk Gottliebsdóttir, Ólafsf. ..11,18
3. Brynja V. Guðmundsdóttir, Ak........11,23
12 ára drengir, 3 km:
1. FreyrGunnlaugsson, Sigluf...............9,54
2. Sigvaldi B. Magnusson, HSS...........10,18
3. Jóhann Ö. Guðbrandsson, Sigluf......10,40
Ganga, frjáls aðfer
7  ára drengir, 1 km:
1. BrynjólfurÓ. Árnason, Önundarf......4,21
2. Víkiftgur Hauksson, Akureyri...........4,31
3. Borgar Björgvinsson, Önundarf........5,07
8  ára drengir, 1 km:
1. BrynjarL. Kristinsson , Ólafsf...........3,33
Morgunblaðið/Þórhallur Jónsson
Kátir krakkar
KRAKKARNIR á Andrésar andar-leikunum voru ánægðir með
dvölina í Hlíðarfjalli. Hér er Mlkki Mús í góðum félagsskap.
1. Kristján Uni Óskarsson, Ólafsf.....1.15,21
2. ArnórSigmarsson.Akureyri........1.18,84
3.ÓlafurGuðmundsson, Ármanni....l.l9,67
4.HörðurHelgason,Ólafsfirði.........1.20,28
5. Logi Þórðarson, Siglufirði.............1.20,52
Ganga hefðbundin aðferð:
7 ára drengir, 1 km:                            mín.
l.BrynjólfurÓ. Árnason, Önundarf......4,19
2. Víkingur Hauksson, Akureyri...........4,40
3. Ómar Halldórsson, Ólafsf..................5,05
8  ára drengir, 1 km:
1. Birkir Gunnlaugsson, Sigluf..............3,59
2. BrynjarL. Kristinsson, Olafsf............4,00
3. Sævar Birgisson, Sauðárkr.......................
9  ára stúlkur, 1 km:
1. Lena M. Konráðsdóttir, Ólafsf...........3,51
2. Rakel Björnsdóttir, Siglufirði............4,15
3. Ásrún Sigurjónsdóttir, Isaf................4,37
9  ára drengir, 1,5 km:
1. Arnar Bjðrgvinsson, Önundarf..........6,25
2. Óskar Halldórsson, Önundarf.,..........6,27
3. Jóhann Freyri Egilson, Akureyri.......6,39
10  ára stúlkur, 2 km:
1. Elsa G. Jónsdóttir, Ólafsf...................7,17
2. Katrín Rolfsdóttir, Akureyri..............8,02
3. Kristín Þrastardóttir, Sigluf..............8,08
10  ára drengir, 2 km:
1. Hjalti M. Hauksson, Ólafsf................6,46
2. ÖrvarTómasson, Sigluf.....................7,56
3. Guðni Guðmundsson, Akureyri..........8,39
11  ára stúlkur, 2,5 km:
1. Hrafnhildur Guðnadóttir, Sigluf........9,08
2. Katrín Árnadóttír, Akureyri..............9,22
2. EinarB. Björgvinsson, Akureyri........3,43
3. BirkirGunnlaugsson, Siglufirði.........3,46
9 ára stúlkur, 1 km:
l.LenaM.Konráðsdóttir.Ólafsaf.........3,31
2. Rakel BjSrnsdóttir, Siglufirði............3,48
3. Ásrún Sigurjónsdóttir, ísafirði...........3,51
9  ára drengir, 1,5 km:
l.ÓskarHalldórsson, Önundarf............5,08
2. Arnar Björgvinsson, Önundarf..........5,53
3. Jóhann Freyr Egilsson, Akureyri.......6,29
10  ára stúlkur, 2 km:
l.ElsaG.Jónsdóttir.Ólafsf...................6,34
2. Kristín I. Þrastardóttir, Siglufirði......6,56
3. Dagný Hermannsdóttir, ísafirði........7,11
10  ára drengir, 2 km:
1. Hjalti M. Hauksson, Ólafsf................6,01
2. Örvar Tómasson, Siglufirði................7,09
3. Kristján Ó. Ásvaldsson, Önundarf.....8,20
11  ára stúlkur, 2,5 km:
1. HrafnhildurGuðnadóttir, Sigluf........8,52
2. Katrin Árnadóttir, Akureyri..............9,56
3. Sigrún Björnsdóttir, Ármanni..........10,22
11  ára drengir, 2,5 km:
1. Hjörvar Maronsson, Ólafsfirði.........10,40
2. Jón Ingi Björnsson, Siglufirði............8,58
3. GuðmundurG. Einarsson, ísafirði.....9,02
12  ára stúlkur, 3 km:
1. Guðný Ósk Gottliebsdóttir, Ólafsf..,.10,40
2.  Edda Rún Aradóttir, Ólafsfirði........10,57
3.  Freydís H. Konráðsdóttir, Ólafsfirði 10,58
12 ára drengir, 3 km:
1. Freyr Gunnlaugsson, Siglufirði.........9,31
2.  Sigvaldi B. Magnússon, HSS.............9,38
3. Jóhann Ö. Guðbrandsson, Sigluf......10,22
Skipting verðlauna:
gull    silfur    brons
Ólafsfjörður.................14             4           3*
Siglufjörður.................. 7            8          5
Akureyri....................... 6             14         12
Haukar......................... 4            0           1
Önundarf...................... 4             2          3
Ármann..........................3            3          3
Víkingur.........................3            0          3
Dalvík.......................... 2            5           1
Breiðablik..................... 1             3           1
Eskifjorður................... 0            2          0
HSS.............................. 0            2          0
Neskaupst.................... 0             1           1
IsafjSrður.................... 0            0          4
Egilsstaðir.................... 0            0          2
Húsasvík...................... 0            0          2
ÍR................................. 0            0           1
Sauðárkrókur............... 0            0           1
Seyðísfjörður................ 0            0           I
FELAGSLIF
Lokahóf hand-
knattleiksmanna
LOKAHÓF handknattleiksmanna fer fram
á hótel íslandi í umsjón handknattleiksdeild-
ar Fram miðvikudagskvðldið 30. apríl. Hús-
ið opnar kl. 19.30 en borðhald hefst kl. 20.
Miðasala og pantanir í Framhúsinu við
Safamýri.
Heimsklúbbur
áhugamanna
KYNNINGARFUNDUR           Heimsklúbbs
áhugamanna um knattspyrnu (W.S.S.C.)
verður haldinn í Valsheimilinu í kvöld og
hefst hann kl. 20. Kynnt verður hvernig ^
klúbburinn getur starfað fyrir alla sem
tengjast knattspyrnunni og er fundurinn
Sllum opinn.
Karlakvöld KR
KARLAKVÖLD knattspyrnudeildar KR
verður haldið í KR-heimilinu á morgun,
miðvikudaginn 30. apríl, og opnar húsið kl.
19. Ræðumaður kvðldsins verður Pétur
Gunnarsson rithöfundur.
Herrakvöld UMFN
HERRAKVÖLD kðrfuknattleiksdeildar
UMFN verður haldið i KK-salnum í Reykja-
nesbæ miðvikudaginn 30. apríl. Húsið opnar
kl. 19.30. Ræðumaður kvðldsins verður ¦#
Hilmar Hafsteinsson og veislustjóri Jónas
Jóhannesson.
Aff mælishóf Ægis
SUNDFÉLAGIÐ Ægir verður 70 ára
fimmtudaginn 1. maí. Af því tilefni verður
félagið með opið hús í ÍSÍ-salnum í íþrótta-
miðstððinni i Laugardal á afmælisdaginn,
kl. 15.
Snjóleysi
fyrir norðan
VEGNA snjóleysis hefur Skíðastaðatrimm-
ið, sem vera átti á Akureyri 27. apríl, verið
fellt niður.
í kvöld Deildabikarkeppnin íknattspyrnu Úrslitakeppnin Fylkisv.:Fylkir-Breiðablik........... Asvellir: FH - Valur.......................	19 19 ..19 19
Borgarnes: Skallagrímur - UMFG Lðngulágarv.: ÍBV - Stjarnan	
Þau fengu skíðaútbúnað
Morgunblaðið/Þórhallur Jónsson
SIGURVEGARARNIR í flokki 12 ára, bæði í alpagreinum og göngu, voru leystir út með sérstök-
um gjöfum, skíðaútbúnaði sem Skátabúðin gaf. Þau sem fengu þessi verðlaun eru: Frá vinstri:
Sigvaldi B. Magnússon, HSS, Freyr Gunnlaugsson, Siglufirði, Freydís H. Konráðsdottir og
Guðný Ósk Gottliebsdóttir, báðar frá Ólafsfirði, Arnór Sigmarsson, Akureyri, Kristján Uni
Óskarsson, Ólafsfirði, Eva Dögg Ólafsdóttir, Akureyri og Fanney Blöndal, Víkingi.
Ráðstefna um barna- og unglingaíþróttir
Hamar, félagsheimili Þórs á Akureyri
laugardaginn 3.5. 1997 kl. 10.00-14.00.
Dagskrá:
10:00      Stefnuyfirlýsing um íþróttauppeldi æskufólks.
Þráinn Hafsteinsson, íþróttafræoingur.
10:30     Sjónarmið fimleikahreyfingarinnar.
Hanna Dóra Markúsdóttir, fimleikaþjálfari.
10:50     Sjónarmið mótshaldara.
Gísli Kristinn Lórentsson, fulltrúi Andrésar Andar leikanna.
11:10      Fyrirspurnir og umræður.
12:00     Kaffihlé
íþróttaskólar
12:30     Guðrún Kristinsdóttir frá íþróttaskóla
Völsungs á Húsavík.
12:50     Sigurður Guðmundsson frá íþróttaskóla í Mosfellsbæ.
13:10     Fyrirspurnir og umræður.
Ráðstefnan er ætluð þjálfurum, forráðamönnum félaga og öðrum
áhugamönnum um íþróttir barna og unglinga. Aðgangur er ókeypis.
Barna- og unglinganetnd ISI.
					
Fela smįmyndir
B 1
B 1
B 2
B 2
B 3
B 3
B 4
B 4
B 5
B 5
B 6
B 6
B 7
B 7
B 8
B 8
B 9
B 9
B 10
B 10
B 11
B 11
B 12
B 12