Tķmarit.is
Leita | Titlar | Greinar | Um vefinn | Algengar spurningar |
skrį inn | Íslenska | Føroyskt | Kalaallisut | Dansk | English |

Morgunblašiš

og  
S M Þ M F F L
1 2 3 4 5 6 7
8 9 10 11 12 13 14
15 16 17 18 19 20 21
22 23 24 25 26 27 28
29 30 . . . . .
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |
Skoša ķ nżjum glugga:
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |



Ašlaga hęš


Vafrinn žinn styšur ekki PDF skjöl
Smelltu hér til aš skoša blašsķšuna sem JPG
Morgunblašiš

						6    B
ÞRIÐJUDAGUR 17. JUNI 1997
MORGUNBLAÐIÐ
URSLIT
KNATTSPYRNA
Bikarkeppni KSI
32 liða úrsiit Coca-Cola bikarsins:
Víðir - Grindavik...................................0:1
-  Ólafur Ingólfsson.
í A 23 - ÍA................................................2:3
Kári Steinn Reynisson, Pálmi Haraldsson -
Steinar Adolfsson, Ólafur Þórðarson, Har-
aldur Hinriksson.
Sindri - Breiðablik.................................1:7
Stefán Arnaldsson - Kjartan Einarsson 3,
Kjartan Antonsson, Þórhallur Hinriksson,
Bjarki Pétursson, ívar Sigurjónsson.
KR 23 - Pram.........................................0:4
Þorbjörn Atli Sveinsson 2, Anton Björn
Markússon, Steinar Guðgeirsson.
Dalvík - FH............................................0:2
-  Ásmundur Haraldsson, Jón G. Gunnars-
son.
Leiknir - ÍBV.........................................0:4
Sigurvin Ólafsson 2, Hermann Hreiðarsson,
Steingrímur Jóhannesson.
Reynir S - Srjarnan................................0:2
-  Ingólfur Ingólfsson 2.
ÍR - Keflavik..........................................1:2
Kristján Brooks - Eysteinn Hauksson (víti),
Jóhann B. Guðmundsson.
Þróttur N. - Þróttur R...........................3:4
Þráinn Halldórsson 2, Marteinn Hilmarsson
- Einar Ö. Magnússon 2, Sigurður Ragnars-
son, Ingvar Ölafsson.
UMFA-ÞórA........................................1:3
Ágúst B. Guðmundsson - Hreinn Hrings-
son, Árni Þór Árnason, Páll Gíslason.
HK - Leiftur...........................................1:4
Jðn Stefánsson - Gunnar Már Másson 4.
VðlBungur - Fylkir................................0:3
-  Enes Cogic, Aðalsteinn Víglundsson, Er-
lendur Gunnarsson.
Fjölnir - KA............................................0:7
-   Höskuldur Þórhallsson 2, Steingrimur
Eiðsson 2, Dean Martin, Nebosjsa Lovic,
Slóbodan Stefanovic.
Keflavík 23 - Valur................................0:2
-  Hörður Magnússon, Sigurbjörn Hreiðars-
son.
KS - KR..................................................0:4
- Ríkharður Daðason 2, Brynjar Gunnarsson
2.
Víkingur - Skallagr...............................1:2
Sváfnir Gíslason - Hjörtur Hjartarson,
Valdimar K. Sigurðsson.
Stofndeildin
(Efsta deild kvenna)
Valur- ÍBA............................................4:3
BergþóraLaxdal (75., 80.), íris Andrésdótt-
ir (49.), Ásgerður H. Ingibergsdóttir (51.)
-  Katrín M. Hjartardóttir (65., 88.), Þor-
björg Jóhannsdóttir (85.).
í A - KR...................................................0:3
-  Edda Garðarsdóttir (46.), Olga Færseth
(82.), Sigurlin Jónsdóttir (86.).
IBV- Stjarnan.......................................1:2
Fanný Yngvadóttir (15.) - Auður Skúladótt-
ir (3.), Guðný Guðnadðttir (22.).
Breiðablik - Haukar..............................8:1
Erla Hendriksdóttir (58., 61.), Sigrún Ótt-
arsdðttir (19.), Kristrún L Daðadóttir (40.),
Hildur Ólafsdóttir (64.), Katrín Jónsdóttir
(86.), sjálfsmörk (54., 89.) - Halldðra Hálf-
dánardóttir (33.).
Fj. Icikja		U  J   T	Mörk Stlg
BREIÐABLIK	4	4   0   0	23: 4        12
KR	4	4   0   0	7:0        12
STJARNAN	4	3   0   1	12: 7         9
VALUR	4	3   0   1	10: 7         9
IBA	4	1    0   3	6: 14       3
IBV	4	0   1    3	3:8         1
IA	4	0   1    3	2: 7         1
HAUKAR	4	0   0   4	2: 18       0
3. deild
HVÍ - Bolungarvik...................................2:6
Ernir ísaf. - Reynir Hn..........................4:1
Jón Páll Hreinsson 3, Jóhann B. Gunnars-
son - Jóhann B. Helgason.
Höttur-NeistiD.....................................3:1
SJÓVÁ-ALMENNRA
DEILDIN
Fj. leikja		U	J   T	Mörk	Stig
KEFLAVlK	5	5	0    0	9: 1	15
IBV	4	3	1    0	11: 2	10
lA	5	3	1   1	10:6	10
FRAM	5	2	1    2	5: 5	7
VALUR	5	2	1    2	5:8	7
KR	5	1	3   1	6:4	6
LEIFTUR	5	1	2   2	5:4	5
SKALLAGR.	4	1	0   3	3:7	3
GRINDAVÍK	5	0	2    3	2: 8	2
STJARNAN	5	0	1    4	1: 12	1
Spánn
Extremadura - Celta Vigo.......................2:0
Valladolid - Hercules...............................1:0
SportingGijon - Rayo Vallecano..............3:0
Valencia-Oviedo....................................2:1
Sevilla - Espanyol....................................3:1
Logrones - Racing Santander..................1:1
Compostela - Real Sociedad.....................1:2
Tenerife - Zaragoza.................................3:3
Barcelona - Real Betis.............................3:0
Real Madrid - Atletico Madrid.................3:1
Athletic Bilbao - Deportivo Coruna...............
Staðan:
RealMadrid.........41 27  11    3    85:32 92
Barcelona............41 27    6    8  100:47 87
Dep.Coruna........40 20  14    6    56:29 74
RealBetis............41 20  14    7    79:46 74
AtleticoMadrid...41 20  11 10    76:63 71
Valladolid............41  18  10 13    57:44 64
Athletic Bilbao ....40 15  16    9    69:54 61
RealSociedad......41 17    9 15    47:45 60
Valencia..............41  15  11  15    61:56 56
Tenerife..............41 14  11 16    64:55 53
Santander...........41  11  17 13    51:50 50
Zaragoza.............41 12  14 15    55:61 50
Compostela.........41  12  14 15    49:64 50
SportingGijon.....41 13  10 18    45:63 49
Espanyol.............41  13    9 19    48:55 48
Oviedo.................41  12  11  18    48:64 47
CeltaVigo...........41 11  13 17    47:54 46
RayoVallecano...41  13    6 22    42:60 45
Extremadura......41  11  11  19    35:63 44
Hercules..............41 11    5 25    37:75 38
Sevilla.................41 11    7 23    46:68 40
Logrones.............41    9    6 26    32:83 33
Þýskaland
Bikarúrslitaieikurinn:
Stuttgart - Cottbus Energie.................2:0
Elber (18., 52.) 75.800.
Danmörk
Álborg - Kaupmannahöfn........................0:1
Árhus - AB..............................................2:1
Herfölge - Bröndby.................................1:2
Hvidovre - Odense...................................4:3
Lyngby - Vejle.........................................1:1
Viborg-Silkeborg...................................0:2
Lokastaðan:
Bröndby................33 20   8   5 64:39 68
Vejle......................33 14 12   7 57:38 54
Árhus....................33 14 10    9 75:51 52
Herfölge................33 15    7 11 46:42 52
Álborg...................33 12 11 10 46:40 47
Silkeborg...............33 10 15    8 51:55 45
Odense..................33 11    8 14 59:61 41
Kaupmannahöfn ...33 10 11 12 35:43 41
Lyngby..................33 10 10 13 50:61 40
AB.........................33    8 12 13 56:62 36
Viborg...................33    6 11 16 31:58 29
Hvidovre...............33    5 11 17 39:59 26
ítalía
Aukaleikur um sæti í deildinni:
Piacenza - Cagliari................................3:1
Pasquale Luiso (7., 90.), Daniele Berretta
(41. sjálfsmark.) - Sandro Tovalieri (65.).
¦Juventus varð meistari og Parma í öðru
sæti, Vicenza varð bikarmeistari og í
UEFA-keppnina fara Inter, Lazio, Udinese
og Smpdoria. Reggiana, Verona, Perugia
og Cagliari falla [ 2. deild en upp koma
Brescia, Empoli, Lecce og Bari.
Portúgal
Porto - Gil Vicente...................................3:0
Boavista - Sporting.................................2:1
Guimaraes - Braga..................................0:0
Farense - Salgueiros................................1:1
Belenenses - Benfica...............................1:0
Leca - Setubal.........................................0:2
Maritimo - Uniao Leiria...........................2:0
Espinho - Estrela Amadora.....................2:1
Rio Ave - Chaves.....................................0:0
Lokastaðan:
Porto.....................34 27    4    3 80:24 85
Sporting................34 22    6    6 55:19 72
Benfica..................34 17    7 10 49:30 58
Braga....................34 15 10   9 39:40 55
Guimaraes.............34 15   8 11 51:46 53
Salgueiros.............34 14 10 10 49:48 52
Boavista................34 12 13    9 62:39 49
Maritimo...............34 13    8 13 39:38 47
EstrelaAmadora...34 12 11 11 39:38 47
Chaves..................34 12 10 12 39:45 46
Farense.................34 10 12 12 34:34 42
Setubal..................34 10 10 14 38:42 40
Belenenses............34 10 10 14 37:50 40
Leca......................34    9    9 16 33:42 36
RioAve.................34    8 11  15 35:42 35
Espinho.................34   9    6 19 27:56 33
UniaoLeiria..........34    8    6 20 25:53 30
GHVicente............34    4    7 23 29:74 19
¦Porto varð meistari, Sporting varð í öðru
sæti, Boavista bikarmeistari og Benfica,
Braga og Guimaraes verða í UEFA-keppn-
inni. Espinho, Uniao Leiria og Gil Vicente
féllu en upp koma Campomaiorense, Variz-
im og Academica.
IMoregur
Sogndal - Tromsö....................................2:2
Haugesund - Brann.................................0:1
Stabæk - Molde.......................................0:1
Rosenborg - Skeid...................................5:1
Bodö/Glimt - Strömsgodset.....................2:1
Viking - Kongsvinger..............................1:0
Lyn - Lilleström.................................frestað
Staðan:
Strömsgodset..............12 8 0 4 22:19 24
Rosenborg...................11 6 4 1 33:8    22
Viking.........................12 5 5 2 20:13 20
Brann..........................11 6 2 3 20:14 20
Molde..........................11 6 2 3 13:11 20
Stabæk........................12 5 3 4 15:14 18
Bodö/Glimt.................11 5 2 4 19:14 17
Tromsö........................12 3 6 3 17:15 15
Kongsvinger................12 4 3 5 16:20 15
Lilleström....................10 4 2 4 12:17 14
Haugesund..................12 3 2 7 10:17 11
Skeid...........................12 3 1 8 18:29 10
Sogndal.......................11 2 2 7 12:26    8
Lyn..............................11 1 4 6   8:18   7
Undankeppni HM
2. riðill:
Katowice, Póllandi:
Pólland - Geörgía..................................4:1
Adam Ledwon  (33.), Miroslaw Trzeciak
(35.),    Krzysztof   Bukalski    (70.    vsp.),
Krzysztof Nowak (89.) - Shota Arveladje
(24.). 1.000.
Suður—Amerfkubikarinn
Santa Cruz, Bólivíu:
A-riðilI:
Ekvador - Paraguay..............................2:0
Wellington Sanchez (72.), Ariel Graziani
(86.) 8.000
Argentína - Chile...................................2:0
Sergio Berti (85.), Marcelo Gallardo (87.)
Staðan:
Argentína............................2 1  1 0 2:0 4
Ekvador..............................2 1 1 0 2:0 4
Paraguay............................2 1 0 1 1:2 3
Chile....................................2 0 0 2 0:3 0
B-riðill:
Bólivia - Perú.........................................2:0
Marco Etcheverry (45.), Julio Cesar Baldivi-
eso (50.).
Uruguay - Venezuela............................2:0
Alvaro  Recoba  (18.),  Marcelo  Saralegui
(47.) 2.000.
Staðan:
Bólivía.................................2 2 0 0 2:0 6
Úruguay..............................2 1 0 1 2:1 3
Perú....................................2 1 0 1  1:2 3
Venezúela...........................2 0 0 2 0:3 0
C-riðiU:
Brasilía - Kosta Rika.............................5:0
Djalminha (23.), Ronald Gonzalez (35.
sjálfsmark), Ronaldo (48., 49.), Romario
(60.)
Maxíkó - Kolombía................................2:1
Luis Hernandez (10., 15.) - Hamilton Ric-
ard (60.) 30.000
Staðan:
Brasilía................................1 1 0 0 5:0 3
Mexíkó................................1  1 0 0 2:1 3
Kólombía.............................1 0 0 1  1:2 0
KostaRíka..........................1 0 0 1 0:5 0
¦Tvö efstu liðin í hverjum riðli komast
áfram í átta liða úrslit og þau tvö lið i þriðja
sæti sem náð hafa bestum árangri.
Svíþjóð
AIK - IFK Norrköping.............................1:0
Degerfors - Helsingborg..........................1:1
Elfsborg-Ljungskile...............................3:0
Halmstad-Trelleborg.............................1:2
MalmöFF-Örebro..................................1:1
Yásterás - IFK Gautaborg.......................1:2
Örgryte - Öster........................................1:1
Staðan:
Elfsborg......................10 7 2 1 24:10 23
IFKGautaborg............10 7 1 2 23:13 22
Örgryte.......................10 6 1 3 14:12 19
Helsingborg................10 5 3 2 11:7    18
Halmstad....................10 6 0 4 20:17 18
Malmö.........................10 4 5 1 16:10 17
Örebro.........................10 4 3 3 22:16 15
AIK.............................10 4 3 3 13:11  15
IFKNorrköping..........10 3 2 5 12:14 11
Öster...........................10 2 4 4 14:19 10
Trelleborg...................10 3 1 6 15:24 10
Vasterás......................10 2 1 7 11:22    7
Ljungskile...................10 2 0 8 15:24    6
Degerfors....................10 1 2 7 10:21    5
Schweppers-mótið
Punktakeppni hjá GR:
Tómas Þráinsson, GR...............................39
Friðrik K. Jónsson, GS..............................39
Guðjón G. Daníelsson, GE........................37
Opna Sparisjóðsmótið
Haldið hjá GKG, par 70:
Án forgjafar:
Bjartur Logi Finnsson, GKG.....................77
Óli Laxdal, GKG.......................................80
Jón Björnsson, GKG.................................82
Með forgjðf:
Bjartur L. Finnsson, GKG.........................67
Snorri Bilhjálmsson, GKG........................69
Kjartan S. Kristjánsson, GKG..................69
Texas Scramble
Opna fsienska vátryggingamiðlunarmótið
var haídið i Bakkakotsveili á sunnudag.
Punktakeppni með Texas scramble fyrir-
komulagi. 86 mans tðku þátt og er það
metþátttaka hjá klúbbnum.
Hans Henttinen/Hreinn Halldórsson, GOB
.................................................................48
Ingi   R.    Gíslason/Elvar   Aðalsteinsson,
GL/GO.....................................................48
Guðlaugur       Kristjánsson/AHan        Yeo,
GJÓ/GK...................................................47
Sólsetursmótið
Punktakeppni á velli Oddfellowa:
Sigurbjörn    Jakobsson/Grímur    Þórisson,
GO/GKj....................................................43
Helgi Gunnlaugsson/Gunnlaugur Ragnars-
son, GR....................................................42
Guðjón      Steinarsson/Lárus      Pedersen,
GO/GR.....................................................40
Opið kvennamðt
Opna Guinot í Leirunni, par 72:
An forgjafar:
Ásgerður Sverrisdðttir, GR......................75
ÞórdísGeirsdðttir.GK..............................75
Magdalena Sirrý Þórisdðttir, GS..............83
Með forgjöf:
Hafdís Gunnlaugsdóttir, GS.....................64
Ásgerður Sverrisdóttir, GR......................67
Magdalena S. Þðrisdóttir, GS...................67
Valkyrjumótlð
Haldið á Selfossi, par 70:
1.  flokkur:
ÞórdísGeirsdðttir.GK..............................74
Helga Gunnarsdóttir, GK.........................84
Auður Jðhannsdðttir, GK.........................85
2.  flokkur:
StefaníaJónsdóttir.GR............................88
Elín Gunnarsdóttir, GS.............................90
Jóna Gunnarsdóttir, GS............................94
3.  flokkur:
Sigurbjörg Gunnarsdðttir, GS..................96
ErnaArnadóttir.GS...............................104
Sigríður Sigurjónsdóttir, GSG................105
ElsaEyjólfsdóttir.GS.............................105
GOLF
Opna bandaríska
Congressional-völlurinn við Washington í
Bandaríkjunum; par 70. Kylfingar frá
Bandaríkjunum nema annað sé tekið fram:
276  - Ernie Els (S-Afríku) 71 67 69 69
277  -Colin Montgomerie (Bretlandi) 65 76
67 69
278  - Tom Lehman 67 70 68 73
281  - Jeff Maggert 73 66 68 74
282 - Bob Tway 71 71 70 70, Olin Browne
71 71 69 71, Jim Furyk 74 68 69 71,
Tommy Tolles 74 67 69 72, Jay Haas
73 69 68 72
283  - Scott McCarron 73 71 69 70, Scott
Hoch 71 68 72 72, David Ogrin 70
69 71 73
284  - Loren Roberts 72 69 72 71, Stewart
Cink 71 67 74 72, Billy Andrade 75
67 69 73
285  - Bradley Hughes (Ástralíu) 75 70 71
69, Jose Maria Olazabal (Spáni) 71
71  72 71, Davis Love 75 70 69 71
286 - Nick Price (Zimbabwe) 71 74 71 70,
Lee Westwood (Bretlandi) 71 71 73
71, Tiger Woods 74 67 73 72, Paul
Stankow'ski 75 70 68 73, Hal Sutton
66 73 73 74
287  - Len Mattiace 71 75 73 68, Edward
Fryatt 72 73 73 69, Scott Dunlap 75
66 75 71, Steve Elkington (Ástralíu)
75 68 72 72
288  - Paul Goydos 73 72 74 69, Payne
Stewart 71 73 73 71, Paul Azinger
72    72 74 70, Mark McNulty
(Zimbabwe) 67 73 75 73, Hideki Kase
(Japan) 68 73 73 74, Fuzzy Zöller 72
73  69 74, Kelly Gibson 72 69 72 75,
Jeff Sluman 69 72 72 75
289  - Justin Leonard 69 72 78 70, Grant
Waite (Nýja-Sjálandi) 72 74 72 71,
Steve Stricker 66 76 75 72, Mark
O'Meara 73 73 71 72, Stuart Appleby
(Ástralíu) 71 75 70 73, Frank Nobilo
(Nýja-Sjálandi) 71 74 70 74, John
Cook 72 71 71 75
Blá lóns mótið
Haldið I Sangerði, vallavægi 68,6:
Án forgjafar:
Kristinn G. Bjarnason, GR........................71
Helgi S. Þórssin, GS.................................71
¦Kristinn vann í bráðabana.
Björn V. Skúlason, GS..............................73
GuðmundurR. Hallgrfmsson, GS.............73
¦Björn vann í braðabana.
Með forgjðf:
Alma Jðnsdóttir, GSG..............................64
Bertel Arnfinnsson, NK............................66
Kjartan Guðjónsson, GKG........................66
¦Blá lóns mótaröðinni er nú lokið og varð
Davíð Jónsson úr GS meistari án forgjafar
með 54,5 stig en Gylfi Héðinsson úr GR
með forgjöf, fékk 41,25 stig.
' FRJALSAR
ÍÞRÓTTIR
Bandaríska
meistaramótið
KONUR
Sjöþraut:
l.KellyBlair.......................................6.465
2. DeDee Nathan.................................6.317
3. Kym Carter.....................................6.289
Kúluvarp kvenna:
l.ConniePrice-Smith.........................19,06
2.ValeytaAlthouse.............................18,60
3. Tressa Thompson............................17,73
10 km ganga:
1. Debbi Lawrence..........................46.45,36
2. Sara Standley.............................46.53,07
3. Victoria Herazo..........................47.18,05
800 m hlaup:
l.KathleenRounds..........................2.00,45
2. Joetta Clark..................................2.00,64
3. Jill McMullen................................2.00,81
Hástökk:
l.AmyAcuff.........................................1,96
2. AngelaB.-Spangler.................-..........1,93
3. Erin Aldrich.......................................1,93
400 m grindahlaup:
1. Kim Batten......................................52,97
2.TonjaBuford-Bailey........................54,05
3. Ryan Tolbert...................................54,21
400 m hlaup:
1. Jearl Miles-Clark.............................49,40
2. Kim Graham....................................50,65
3. Maicel Malone-Wallace....................50,74
5.000 m halup:
1. Libbie Hickman..........................15.37,73
2.AmyRudolph.............................15.45,21
3. Melody Fairchild.........................15.45,54
Kringlukast:
1. Lacy Mileham-Barnes.....................61,16
2. Suzy Powell.....................................60,46
3. Edie Boyer.......................................60,08
1.500 m hlaup:
ReginaJacobs..................................4.03,42
Suzy Hamilton.................................4.04,36
SarahThorsett.................................4.07,34
Langstökk:
MarionJones.........................................6,93
Jackie Joyner-Kersee............................6,91
SharonCouch........................................6,77
100 m grindahlaup:
Meiissa Morrison.................................12,61
Anjanette Kirkland.............................12,74
Dawn Bowles......................................12,74
200 m hlaup:
IngerMiller.........................................22,62
Cheryl Taplin......................................22,90
Zundra Feagin....................................23,06
KARLAR
Tugþraut:
1. Steve Fritz.......................................8.604
2. Chris Huffins...................................8.458
3. ShawnWilbourn..............................8.268
Kúluvarp karla:
l.RandyBarnes..................................22,03
2. Kevin Toth.......................................21,78
3. C.J. Hunter......................................21,34
Sleggjukast:
1. Kevin McMahon..............................77,42
2. Jud Logan........................................75,40
3. David Popejoy.................................73,34
5.000 m hlaup:
1. Bob Kennedy..............................13,30,86
2. Alan Culpepper...........................13.48,90
3. Brian Baker................................13.59,36
400 m hlaup:
1. Antonio Pettigrew...........................44,65
2. Tyree Washington...........................44,79
3. Jerome Young.................................44,83
800 m hlaup:
1. Mark Everett................................1.44,37
2. Brandon Rock...............................1.44,79
3. Rich Kenah...................................1.44,87
Spjótkast:
1. Tom Pukstys...................................83,98
2. Ed Kaminski....................................79,92
3. Breaux Greer...................................78,12
3.000 m hindrunarhlaup:
1. Mark Croghan..............................8.20,86
2. Tom Nohilly..................................8.23,66
3.PascalDobert...............................8.24,23
20 km ganga:
1. CurtClausen................................1.27,12
2.AndrewHermann.........................1.28,23
3. Tim Seaman.................................1.30,00
Hástökk:
1. Charles Austin...................................2,31
2.RandyJenkins...................................2,28
3. Brian Brown......................................2,28
400 m grindahlaup:
1. Bryan Bronson................................47,79
2. Derrick Adkins................................48,00
3. Joey Woody.....................................48,18
Kringlukasl
1. John Godina.....................................67,40
2. Andy Bloom.....................................65,30
3. Adam Setliff....................................63,36
200 m hlaup:
1. Jon Drummond................................20,23
2. Kevin Little......................................20,37
3. Gentry Bradley................................20,40
Stangarstökk:
l.LawrenceJohnson.............................5,90
2. Dean Starkey....................................5,85
3. PatManson.......................................5,80
Langstökk:
1. Joe Greene.........................................8,42
2. Erick Walder.....................................8,38
3. Kevin Dilworth..................................8,29
1.500 m hlaup:
1. Seneca Lassiter............................3.45,85
2. Karl Paranya................................3.46,78
3. Jason Pyrah..................................3.46,94
^"    ¦ KÖRFU-
KNATTLEIKUR
EM kvenna
Búdapest:
Undanúrslit:
Slóvakia - Ungverjaland...................81:55
Anna Kotocova 18, Renata Hirakova 15,
Iveta Bielikova 11 - Andrea Karolyi 18,
Dora Kalmar-Nagy 8, Judit Balogh 7, Ag-
nes Nemeth 7.
Litháen - Þýskaland..........................78:77
Staðan var 34:33 í leikhléi og 70:70 eftir
venjulegan leiktíma og því þurfti að fram-
lengja. Jurgita Streimikyte 18, Dalia Kurt-
inaitiene 17, Lina Dambrauskaite 14 - Petra
Kremer 18, Marlies Askamp 16, Heike
Ruth 14.
Leikur um 3. sæti:
Þýskaland - Ungverjaland................86:61
Marlise Askamp 18, Heike Roth 11, Andrea
Hohl 10 - Judit Balogh 12, Andrea Karolyi
10.
ÚRSLITALEIKUR:
Litháen - Slóvakía.............................72:62
Lina Dambrauskaite 23, Jolanta Vilutyte
14, Jurgita Streimikyte 9, Reda Aleliunaite
9 - Renata Hirakova 17, Milena Razgova
11, Anna Kotocova 10.
Polar Cup í Osló
Keppni U-22 ára landsliða
Finnland - ísland...............................82:62
Helgi Jónas Guðfinnsson gerði 22 stig og
var stigahæstur f íslenska liðinu. Páll Axel
Vilbergsson kom næstur með 12 stig.
ísland - Svíþjóð..................................61:78
Helgi Jónas Guðfinnsson var stigahæstur
íslendinga með 17 stig, Elentfnus Margeirs-
son gerði 11 og Þorsteinn Húnfjörð 9.
ísland - Skotland...............................98:60
Helgi Jónas var með 18 stig, Arnar Kára-
son 18, Páll Kristinsson 15, Elentfnus 10
og Fannar Ólafsson 7 stig.
¦Islendingar mæta Normönnum í dag.
Annað kvöld	
Annað   kvöld,   miðvikudags-	
kvöld,  verður  heil  umferð  í	
efstu deild karla.	
Sjóvá-Almennra deildin:	
KR-völlur: KR-Keflavík............	..18
Borgames: Skallagrímur -1A.....	..20
Grindavtk: Grindavík - Fram.......	20
Ólafsfjörður: Leiftur-Stjarnan...	...20
Hlíðarendi: Valur - IBV...............	...20
3. deild karla:	
Hvolsvöllur: KFR-Framherjar...	...20
Coca-Cola bikar kvenna:	
Fáskrúðsfj.: Leiknir F. - KVA.....	20

					
Fela smįmyndir
C 1
C 1
C 2
C 2
C 3
C 3
C 4
C 4
C 5
C 5
C 6
C 6
C 7
C 7
C 8
C 8