Tķmarit.is
Leita | Titlar | Greinar | Um vefinn | Algengar spurningar |
skrį inn | Íslenska | Føroyskt | Kalaallisut | Dansk | English |

Morgunblašiš

og  
S M Þ M F F L
. . . 1 2 3 4
5 6 7 8 9 10 11
12 13 14 15 16 17 18
19 20 21 22 23 24 25
26 27 28 29 30 31 .
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |
Skoša ķ nżjum glugga:
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |



Ašlaga hęš


Vafrinn žinn styšur ekki PDF skjöl
Smelltu hér til aš skoša blašsķšuna sem JPG
Morgunblašiš

						MORGUNBLAÐIÐ
ÞRIÐJUDAGUR 21. MARS 2000     B     19
URSLIT


Brentford              37 13 10 14   43:48   49
Bournemouth        37 14   6 17   49:53   48
BristolCity           37 10 17 10   42:44   47
Luton                    37 13   7 17   47:53   46
Wycombe              36 11 13 12   44:42   46
Colchester             37 12   8 17   48:67   44
Wrexham              36 11 10 15   41:53   43
Oldham                  35 11 10 14    39:43   43
Reading                 36 10 12 14   45:56   42
Bury                      34   9 14 11    45:45   41
Scunthorpe            36   8 11 17   34:57   35
Cambridge            36   8 10 18   48:54   34
Oxford                   37   9   7 21    34:62   34
Blackpool              37   7 12 18   40:63   33
Cardiff                  36   6 15 15   37:51   33
Chesterfield          35   5 11 19   23:46   26
3. deild:
Carhsle - Barnet.......................................3:1
Darlington - Swansea...............................1:1
Halifax - Hull............................................0:1
Hartlepool - Torquay...............................2:0
Lincoln - Brighton....................................1:3
Macclesfield - Peterborough...................1:1
Northampton - Exeter.............................2:1
Plymouth - Cheltenham...........................1:0
Rochdale - Leyton Orient........................1:4
Shrewsbury-York...................................0:1
Southend - Chester..................................3:1
Swansea                36 21    8    7    42:23   71
Rotherham            37 21    7   9    62:29   70
Darlington             36 19 10   7   57:28   67
Peterborough        36 18   8 10   51:43   62
Northampton        36 18   7 11    47:36   61
Hartlepool             37 17   7 13   48:40   58
Barnet                   37 16   9 12   47:46   57
Plymouth               37 13 16   8   44:38   55
Mansfield              37 16   6 15   48:49   54
Torquay                36 14 11 11    47:39   53
Cheltenham           36 15   8 13   39:33   53
Lincoln                  37 13 12 12    62:56   51
Macclesfield          37 14   9 14    50:47   51
Rochdale               35 14   9 12    39:38   51
Brighton                37 13 11 13    53:41   50
Southend               37 13   8 16   48:53   47
Halifax                  37 13   8 16    35:44   47
Hull                       37 11 13 13    34:35   46
LeytonOrient       37 12   8 17   41:45   44
Exeter                   37   9   9 19    38:60   36
York                      37   8 12 17   32:50   36
Shrewsbury          36   7 10 19   25:47   31
Carlisle                  34    6   9 19   33:61   27
Chester                 37   6   7 24    32:73   25
Skotland
Urvalsdeild:
Hibernian - Hearts...................................3:1
Russell Latapy 37., Franck Sauzee 60.,
Mixu Paatelainen 82. - Darren Jackson 26.
-15.908.
Rangers - Motherwell.............................6:2
Sebastian Rozental 29. víti, Jörg Albertz
36., Rod Wallace 21., 42., 70., Kermioglu
Tugay 90. víti - Ben Kemble 18., Lee
McCulloch 41. - 49.622.
St. Johnstone - Kilmarnock....................0:0
4.688.
Rangers                 25 19    5    1    71:20   62
Celtic                     25 16    2    7    70:26   50
Hearts                   25 10    6    9   36:33   36
Motherweli            25   9    8    8   35:47   35
Hibernian              26   8    9    9    39:44   33
DundeeUtd.          24   9    5  10   27:38   32
St.Johnstone        27   7    9  11    25:32   30
Dundee                  25   7    3  15    30:51   24
Kilmarnock           26   3  13  10   27:35   22
Aberdeen               24    6    4  14   30:64   22
Urslitaleikur deildabikarsins:
Celtic - Aberdeen.....................................2:0
Vidar Riseth 15., Tommy Johnson 56.
Rautt spjald: Tommy Solberg (Aberdeen)
60. - 50.073.
Þýskaland
Efstadeild:
Preiburg - Hamburger SV......................0:2
- Rodolfo Cardoso 27., 53. - 25.000.
Schalke - Staittgart..................................3:0
Emile Mpenza 58., 74., Tomasz Waldoch
80. - 33.230,
Hertha Berlin - Bayern Miinchen..........1:1
Alex Alves 75. - Jens Jeremies 32. - 74.600.
Kaiserslautern - Duisburg......................3:2
Youri Djorkaeff 29., Hany Ramzy 54.,
Marian Hristov 81. - Michael Zeyer 85. víti,
Michael Buskens 90. - 37.549.
Ulm - Bayer Leverkusen.........................1:9
Leandro 90. - Emerson 10., 39., Paulo Rink
14., Ulf Kirsten 19., Oliver Neuville 68., Ze
Roberto 74., 81., Michael Ballack 75.,
Bernd Schneider 85. - 20.000.
1860 Miinchen - Werder Bremen...........1:0
Marco Kurz 51. - 20.000.
Dortmund - Bielefeld..............................1:3
Andreas Möller 15. víti. - Dirk van der Ven
23., Thomas Stratos 26. víti, Bruno Labba-
dia 54.-64.500.
BayernM.             25 16    5    4    52:20   53
Leverkusen           25 15    8    2    54:27   53
HamburgerSV     25 12    9    4    55:30   45
1860Munchen       25 11    7    7   41:36   40
Kaiserslautern      25 12    3  10   37:44   39
WerderBremen    25 10    6    9    52:40   36
HerthaBeriin        25    9    9    7    32:38   36
Schalke                  25   8  10    7    36:33   34
Wolfsburg             25   8  10    7    37:44   34
Stuttgart               25 10    3  12    28:33   33
Dortmund             25    7  11    7   29:23   32
Unterhaching        25   8    6  11    28:31   30
Ulm                       25   8    6  11    30:44   30
HansaRostock      25   6  10    9   32:45   28
Freiburg               25   6    8  11    32:38   26
Frankfurt              25   7    4  14    29:36   25
Bielefeld                25   4    7  14    25:44   19
Duisburg               25   3    8  14   26:49   17
2. deild:
Greuter Furth - Bochum.........................2:2
Cottbus - Stuttgarter Kicker..................1:0
Karlsruher - Fortuna Köln......................2:1
Oberhausen - TB Berlin...........................3:0
Aachen - Offenbach..................................2:1
Köln - Mönchengladbach........................1:1
Köln	23	14	6	3	47:19	48
Bochum	23	12	4	7	38:32	40
Cottbus	23	12	2	9	43:28	38
M'gladbach	23	9	8	6	35:27	35
Aachen	23	9	8	6	34:37	35
TB Berlin	23	8	10	5	30:26	34
Nörnberg	22	9	6	7	33:36	33
Mannheim	23	7	10	6	32:31	31
Mainz	23	7	9	7	29:27	30
Oberhausen	23	7	9	7	23:23	30
Furth	23	6	11	fi	23:25	29
Chemnitzer	22	7	7	8	29:31	28
Hannover	23	7	7	9	33:33	28
St. Pauli	23	5	10	8	24:30	25
Offenbach	23	5	9	9	23:34	24
Fortuna Köln	23	4	9	10	21:34	21
Stuttgarter K	23	5	6	12	32:46	21
Karlsruher	23	3	9	11	26:36	18
Italía
Fiorentina - Cagliari...............................2:0
Gabriel Batistuta 18, Predrag Mijatovic 60.
- 32.000.
Inter Milano - Bologna............................1:1
Alvaro Recoba 49. - Michele Paramatti 84.
- 61.224.
Bari - Perugia 0:2
- Nicola Amoruso 21., 38. víti. Rautt spjald:
Amoruso 56. -16.000.
Juventus - Torino.....................................3:2
Massimo Brambilla 23. sjálfsmark, Ciro
Ferrara 67., Alessandro Del Piero 72. víti. -
Marco Ferrante 33. víti, 88. víti. - 60.000.
Parma - Piacenza.....................................1:0
Hernan Crespo 63. vítí. -18.000.
Roma - Reggina.......................................0:2
-  Francesco Cozza 28., Bruno Cirillo 89. -
55.000.
Udinese - Lecce........................................2:1
Roberto Carlos Sosa 24., Wariey 83. - Da-
vidSesa 36.-25.000.
Venezia - AC Milan..................................1:0
Filippo Maniero 11. -18.000.
Verona - Lazio..........................................1:0
Domenico Morfeo 29. -19.606.
Juventus                26  17   8   1    40:13   59
Lazio                     26  14   8   4   46:25   50
InterMilano          26  14   6   6   49:24   48
ACMilan               26  12 10   4    52:34   46
Roma                     26  13    6    7    50:28   45
Parma                   26  12    7   7   39:30   43
Udinese                 26  11   7   8   46:35   40
Fiorentina             26    9   9   8   30:30   36
Perugia                  26    9   6 11    28:43   33
Bologna                 26    7 10   9   21:25   31
Reggina                 26    6 11    9    24:33   29
Lecce                     26    7   8 11    26:37   29
Bari                       26    7   7 12    27:40   28
Torino                    26    6   9 11    26:35   27
Verona                  26    6   9 11    26:38   27
Venezia                  26    6   5 15   23:45   23
Cagliari                 26    3 11 12    23:41   20
Piacenza                26    3   7 16    13:33   16
Spánn
Atletico Madrid - Real Madrid...............1:1
Fernando Morientes 34. - Santiago Solari
45. - 55.000.
Barcelona - Deportivo Coruna...............2:1
Patrick Kluivert 24., Rivaldo 33. - Flavio
Conceicao 46. Raatt spjald: Mauro Silva
(Deportivo) 88., Pauleta Resendes (Cor-
una) 90. - 98.000.
Valencia - Malaga....................................2:2
Miguel Angel Angulo 51., 67. - Catanha 62.,
90. víti. Rautt spjald: Mauricio Pellegrino
(Valencia) 89.-42.000.
Rayo Vallecano - Valladolid...................4:1
Ivan Amaya 21., Manuel Canabal 46., 72.,
Juan Manuel Pena 85. sjálfsmark. - Javi
Jimenez 87. -9.000.
Real Mallorca - Racing Santander........1:2
Diego Tristan 86. - Javier Manjarin 27.,
Pedro Munitis 83. -13.000.
Real Oviedo - Athletic Bilbao.................1:0
Ricardo Bango 28. -11.000.
Real Sociedad - Real Betis......................1:0
Edgaras Jankauskas 53. - 25.000.
Real Zaragoza - Espanyol......................1:1
Juanele Castano 9. - Moises Arteaga 55. -
28.000.
Sevilla - Numancia...................................4:0
Marcelo Zalayeta 36., Ivan Jurie 72,. Jesuli
Mora 73., Jose Maria Quevedo 83. Rautt
spjald: Juan Muniz (Numancia) 34. - 8.000.
Celta Vigo - Alaves..................................1:1
Benny McCarthy 57. - Javi Moreno 65.
Rautt spjald: Nelson Vivas (Celta) 80. -
27.000.
Deportivo              29  16   4   9   49:35   52
Barcelona              29  15   5   9    58:35   50
Alaves                    29  14   7   8   35:29   49
Zaragoza               29  12 12   5   48:31   48
RealMadrid          29  12 12   5   49:41   48
Valencia                29  11   9   9   39:31   42
CeltaVigo             29  13   3 13    39:37   42
Malaga                  29    9 11   9    41:38   38
Mallorca                29  10   8 11    36:37   38
RayoVallecano     29  11   5 13    40:43   38
Valladolid              29  10   8 11    27:35   38
AthleticBilbao      29    9 10 10   37:46   37
Espanyol               29    9   9 11    44:40   36
Santander             29    9   9 11    42:41   36
RealSociedad        29    8 11 10   31:36   35
Numancia              29    9   8 12    36:50   35
RealBetís              29    9   7 13    26:42   34
RealOviedo           29    8   9 12    29:43   33
Atletico Madrid     29    8   8 13    39:44   32
Sevilla                   29    5 11 13   34:45   26
Holland
PSVEindhoven-Graafschap..................6:0
Heerenveen - MW Maastricht...............3:1
Utrecht-Vitesse Arnhem.......................2:0
Sparta Rotterdam - Fortuna Sittard......2:3
RKC Waalwijk - Roda JC Kerkrade......2:2
Ajax-Twente Enschede..........................0:1
PSV                       26 20   2   4   81:21   62
Feyenoord             26 15   7   4   52:31   52
Twente                  26 14 10   2   42:21   52
Heerenveen	26	16	3	7	50:30   51
Ajax	25	14	5	¦6	56:35  47
Alkmaar	26	14	4	8	56:41   46
Vitesse	26	12	8	6	48:38   44
Roda	26	12	5	9	45:37   41
Willem II	26	11	5	10	42:48   38
Utrecht	26	11	3	12	43:46  36
Waalwijk	26	10	4	12	36:52   34
Sparta	26	9	3	14	38:54   30
F. Sittard	26	7	7	12	36:41   28
Graafschap	26	6	8	12	32:44   26
Nijmegen	26	6	4	16	31:49   22
MW	26	4	6	16	32:58   18
Den Bosch	25	2	6	17	22:64   12
Cambuur	26	2	6	18	22:55   12
Belgía					
Sint-Truiden	•Gent				.............0:0
Lierse - Charl					.............2:0
					.............0:0
Lokeren - Westerlo...					.............0:0
Germinal Beerschot -		Mechelen			.............0:0
Club Brugge -	• Genk.				.............2:0
Lommel - Standard Liege....					.............2:1
					.............3:0
					.............1:1
Anderlecht	27	19	7	1	71:25   64
Standard Liege    27		17	2	8	61:39   53
Gent	27	16	2	9	63:45   50
Club Brugge	27	15	4	8	56:27   49
Lierse	27	14	5	8	56:34  47
Moeskroen	27	14	5	8	57:39   47
Germinal B.	27	12	7	8	43:37   43
Genk	27	12	6	9	52:46  42
Westerlo	27	11	7	9	48:57  40
Aalst	27	11	2	14	49:55  35
Mechelen	27	10	5	12	40:56   35
Lokeren	27	9	8	10	44:50   35
Harelbeke	27	9	4	14	49:53   31
Beveren	27	6	7	14	37:57   25
Sint-Truiden	27	6	5	16	29:56  23
Charleroi	27	5	6	16	31:55   21
Geel	27	3	10	14	21:48   19
Lommel	27	3	10	14	27:55   19
Frakkland
Bikarkeppnin, 8-liða úrslit:
Calais - Strasbourg...................................2:1
Bordeaux - Nimes.....................................1:0
Lyon - Monaco...........................................1:3
Nantes - Rennes........................................2:1
Grikkland
PAOK Saloniki - Olympiakos...................0:2
Panathinaikos - Paniliakos.......................3:1
OFI - Kavala..............................................2:2
AEK - Ionikos............................................5:1
Aris Saloniki - Trikala...............................3:3
Xanthi - Apollon........................................2:0
Panahaiki - Panionios...............................1:0
Proodeftiki - Kalamata.............................1:2
Ethnikos Asteras - Iraklis......................3:1
Olympiakos           24 22    0    2    6714    66
Panathinaikos       24 20    3    1    62:16   63
OFI                       24 14    7    3    41:28   49
AEK                      24 12    4    8    43:31   40
Aris                        24 11    6    7   36:28   39
Iraklis                    24 11    3  10   41:41   36
PAOK                    24   9    8    7   40:30   35
Xanthi                   24   9    8    7    26:28   35
Panionios               24 11    1   12    37:43   34
Ionikos                  24   7  10    7   30:31   31
Paniliakos              24   8    4  12   29:33   28
EthnikosAst.        24   8    3  13   22:35   27
Kalamata               24   6    7  11    24:42   25
Kavala                   24   6    5  13    24:43   23
Panahaiki              24   5    8  11    24:34   23
Trikala                  24   4    5  15    23:50   17
Proodeftiki            24   3    7  14    17:37   16
Apollon                  24   3    5  16    16:38   14
Danmörk
FC Kobenhavn - AB..................................1:2
Esbjerg - AGF...........................................0:1
Lyngby-Vejle...........................................0:1
OB - Viborg................................................0:1
HerfMge - Brondby...................................0:2
Silkeborg - AaB........................................1:1
HerfWge                20 11    4    5   32:26   37
Brondby                20 10    4    6    35:22   34
Lyngby                  20 10    2    8    31:28   32
Viborg                   20   9    5    6   27:26   32
Siikeborg               20   8    7    5   36:19   31
AaB                       20   7    9    4    31:23   30
AB                         20   8    6    6   31:26   30
Kobenhavn            20   7    4    9    20:19   25
OB                         20   4    8    8    16:26   20
AGF                       19   4    6    9    17:29   18
Vejle                      20   3    9    8    21:37   18
Esbjerg                 19   5    2  12   20:36   17
Deildabikarinn
A-RIÐILL
Haukar - Leiftur.......................................0:3
- Páll Gíslason, William G. Þorsteinsson,
Óskar Alfreðsson.
Fylkir - Dalvík...........................................1:2
Gylfi Einarsson - Sigurður Garðar Flosa-
son, Jóhann Hreiðarsson.
Staðan:
Leiftur........................2   2   0   0   5:1   6
Fylkir..........................2    1    0    1    6:2   3
Víðir.................:..........2    1    0    1    6:2   3
Dalvík..........................1    1   0   0   2:1   3
Léttir ..........................1    0   0   1    0:5   0
Haukar........................2   0   0   2   0:8   0
B-RBDILL
Þrdttur R. - Sindri ..................................1:1
Charles McCormick - Almir Mestovic.
Afturelding - Huginn/Höttur................3:2
Nikuiás Árni Sigfússon 2, Tómas Guðjóns-
son - Brynjar Skúlason, Birkir Pálsson.
Staðan:
VíkingurR..................2   1   1   0   8:2   4
ÞrótturR....................2    1    1   0   5:2   4
Grindavík....................2    1    1    0   4:2   4
Afturelding.................2   1   0   1   4:6   3
Sindri ..........................2    0    1    1    1:3    1
Huginn/Höttur...........2   0   0   2   2:9   0
C-RIÐILL
FH - KS.....................................................7:0
Jónas Grani Garðarsson 3, Freyr Bjarna-
son, Ólafur Adolfsson, Jón Gunnar Gunn-
arsson, Tryggvi Valsson.
Fram - Tindastóll....................................1:3
Andri Fannar Ottósson - Ólafur ívar Jóns-
son,   Sigurður   Valur   Árnason,   Agnar
Sveinsson.
Staðan:
KR...............................2   2    0   0 12:1   6
Tindastóll....................2   2   0   0   8:2   6
FH...............................2   1    1   0   9:2   4
Fram...........................2   0    1    1    3:5    1
KS................................2   0   0   2   0:14 0
Njarðvík......................2   0   0   2   2:10 0
D-RIÐILL
Fjölnir - KÍB.....................................frestað
ÍA - Stiarnan............................................3:2
Sturlaugur Haraldsson, Jóhannes Harðar-
son, Baldur Aðalsteinsson - Veigar Páll
Gunnarsson 2.
Skallagrímur - Selfoss ...........................4:3
Valdimar K. Sigurðsson 3, Stefán Arnalds -
Tómas Ellert Tómasson 3.
Staðan:
ÍA................................2   2   0   0 12:3   6
Skallagrímur..............2   2   0   0   7:4   6
Stgarnan......................2   1   0   1   6:4   3
KIB .............................1    0   0    1    1:3   0
Fjölnir.........................1   0   0   1   1:4   0
Selfoss.........................2   0   0   2   4:13 0
E-RIÐILL
Breiðablik - KA.......................................6:5
Hreiðar Bjarnason 2, Kjartan Einarsson 2,
Salih Heimir Porca, Bjarki Pétursson - Jó-
hann Traustason 3, Pétur Björn Jónsson 2.
Valur - Þor...............................................3:1
Arnór Guðjohnsen, Kristínn Lárusson,
Besim Haxhijadini - Kristján Örnólfsson.
Hamar/Ægir - Þór..................................1:4
Þórður V. Guðmundsson - Pétur Kristjáns-
son, Vilberg Jónasson, Kristján Örnólfs-
son, Þórður Halldórsson.
HK - KA ............................................frestað
Staðan:
Valur...........................2   2   0   0   9:3   6
Þór...............................2    1    0    1    5:4   3
Hamar/Ægir..............2   1   0   1   2:4   3
Breiðablik...................2    1    0    1    8:113
KA...............................1    0   0    1    5:6   0
HK...............................1    0   0    1    0:1    0
F-RIÐILL
Leiknir R. - ÍBV.......................................2:4
Ágúst Guðmundsson, Einar Örn Einarsson
- Bjarni Geir Viðarsson 2, Allan Mörköre,
Steingrímur Jóhannesson.
ÍR - KFS....................................................2:2
Arnór Gunnarsson, Edilon Hreinsson - Óð-
inn Steinsson, Þorsteinn Þorsteinsson.
Keflavík-KFS.......................................10:0
Guðmundur Steinarsson 3, Hjálmar Jóns-
son 3, Gunnar Oddsson, Kristján Jóhanns-
son, Hjörtur Fjeldsted, sjálfsmark.
Bruni-ÍBV............................................1:11
Valgeir Sigurðsson - Bjarni Geir Viðarsson
5, Allan Mörköre 2, Hlynur Stefánsson,
Gunnar H. Þorvaldsson, Steingrímur Jó-
hannesson, Unnar Ólafsson.
Staðan:
ÍBV..............................2   2   0   0 15:3   6
Keflavik......................2   2   0   0 14:2   6
LeiknirR....................2    1    0   1    6:4   3
ÍR................................2   0   1    1   2:4    1
KFS.............................2   0   1    1   2:12 1
Bruni...........................2   0   0   2    1:15 0
FOLK
¦ FINN Christian Jagge, skíða-
maðurinn kunni frá Noregi, lagði
skíðin á hilluna með glæsibrag í
Bormio á sunnudaginn. Jagge fór
seinni ferðina í sparijakka og með
slaufu og sólgleraugu og hann nam
staðar neðst í brautinni, tók af sér
skíðin og gekk í mark.
¦ JAGGE hefur verið í fyrsta rás-
hóp í sviginu samfleytt í níu ár og
unnið sjö heimsbikarmót.
¦ NEIL Walker frá Bandaríkjun-
um setti nýtt heimsmet í 100 m
baksundi í 25 m laug á sunnudag
þegar hann synti á 50,75 sekúndum
á heimsmeistaramótinu í Aþenu.
Landi hans, Lenny Krayzelburg,
átti fyrra metið, 51,28 sekúndur.
íslandsmet Arnar Arnarsonar í
greininni er 53,13 sekúndur.
¦ CARLOS Resende, jjortúgalska
stórskyttan sem gerði Islendingum
lífið leitt á EM í Króatíu, skoraði 10
mörk fyrir Braga sem lagði topplið
þýska handboltans, Flensburg,
27:23, í fyrri leik liðanna í undan-
úrslitum EHF-bikarsins um helg-
ina. Lars Christiansen skoraði 7
mörk fyrir Flensburg.
¦ SHAQUILLE O'Neal fór yfir 40
stigin í þriðja skipti í fjórum leikj-
um í NBA-deildinni í körfuknatt-
leik í fyrrinótt. Hann gerði þá 43
stig fyrir LA Lakers í góðum úti-
sigri á New York, 92:85. Þar með
er Shaq orðinn stigahæstur í deild-
inni en hann komst upp fyrir Allen
Iverson hjá Philadelphia sem skor-
aði „aðeins" 18 stig en átti þó mjög
góðan leik í sigri á Orlando, 89:85.
¦ VINCE Carter, nýi töframaður-'
inn í NBA-deildinni, skoraði sigur-
körfu Toronto gegn Houston,
100:98, með glæsilegri troðslu þeg-
ar 2 sekúndur voru eftir af leik lið-
anna í Kanada. Carter gerði 37 stig
í leiknum.
¦ TIGER Woods vann öruggan sig-
ur á Bay Hill-golfmótinu í PGA-
mótaröðinni sem lauk í Orlando í
fyrrinótt. Tiger lék á 270 höggum
en næstir komu Davis Love á 274
og Skip Kendall á 275 höggum.
Tiger hefur þar með unnið 24 al-
þjóðleg mót á ferlinum.
Þjálfaranámskeið
1b-almennurhluti
lÞROTTA- 0(J
OLYMPÍUSAMISAiMJ
ISLANDS
íþrótta- og Ólympíusamband íslands stendur fyrir fram-
haldsnámskeiði fyrir þjálfara helgina 1 .-2. apríl nk. Námskeiðið
er framhald af þjálfaranámskeiði 1a - almennum hluta.
Námskeiðið, sem er samræmt fyrir allar íþróttagreinar, er 20
kennslustundir, að meginhluta bóklegt, og er ætlað leiðbein-
endum barna í íþróttum. Haldið verður áfram að fjalla um
þroskaferli barna, þ.e. vaxtarþroska og hreyfiþroska. Einnig er
fjallað um undirstöðuatriði kennslufræði, mikilvægi rétts matar-
æðis, fyrstu viðbrögð við íþróttameiðslum og fleira.
Nemandi, sem lýkur þessu námskeiði, ásamt því að Ijúka sér-
greinahluta þjálfarastigs 1b, hlýtur réttindi sem þjálfari hjá
börnum 12 ára og yngri undir eftirliti yfirþjálfara.
Námskeiðið verður haldið í íþróttamiðstöðinni í Laugardal frá
kl. 9.00-17.20 á laugardeginum og frá kl. 9.00-16.00 á sunnu-
deginum.
Skráning fer fram á skrifstofu ÍSÍ í síma 581 3377.
Netfang: kjr@toto.is.
Skráningu þarf að vera lokið fyrir miðvikudaginn
29. mars nk.
Verð 8.000 kr.
Nánari uppl. eru veittar á skrifstofu ÍSÍ.
					
Fela smįmyndir
B 1
B 1
B 2
B 2
B 3
B 3
B 4
B 4
B 5
B 5
B 6
B 6
B 7
B 7
B 8
B 8
B 9
B 9
B 10
B 10
B 11
B 11
B 12
B 12
B 13
B 13
B 14
B 14
B 15
B 15
B 16
B 16
B 17
B 17
B 18
B 18
B 19
B 19
B 20
B 20