Tķmarit.is
Leita | Titlar | Greinar | Um vefinn | Algengar spurningar |
skrį inn | Íslenska | Føroyskt | Kalaallisut | Dansk | English |

Morgunblašiš

og  
S M Þ M F F L
. . . . . . 1
2 3 4 5 6 7 8
9 10 11 12 13 14 15
16 17 18 19 20 21 22
23 24 25 26 27 28 29
30 . . . . . .
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |
Skoša ķ nżjum glugga:
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |



Ašlaga hęš


Vafrinn žinn styšur ekki PDF skjöl
Smelltu hér til aš skoša blašsķšuna sem JPG
Morgunblašiš

						10     B     ÞRIÐJUDAGUR 11. APRÍ L 2000
1-----------------------------------------
MORGUNBLAÐIÐ
+
I
URSLIT
KÖRFU-
KNATTLEIKUR
Keflavík-KR
42:58
íþróttahúsið í Keflavík, fjórði leikur í úr-
slitum kvenna í körfuknattleik, laugardag-
ur8.apríl2000.
Gangur leiksins: 0:2,2:2,6:10,10:10,17:17,
19:26.19:32,26:41,33:47,40:51,42:58.
Stig Keflavíkur: Alda Leif Jónsdóttir 11,
Anna María Sveinsdóttir 10, Kristín Blönd-
al 5, Birna Guðmundsdóttir 4, Christie
Cogley 4,  Erla Þorsteinsdóttir 4, Erla
Reynisdóttir 2, Birna Valgarðsdóttir 2.
Fráköst: 26 í vörn -10 í sókn.
Stig KR: Guðbjörg Norðfjörð 13, Gréta M.
Grétarsdóttir 11, Hanna Kjartansdóttir 10,
fteanna Tate 7, Kristín B. Jónsdóttir 6,
Emilie Ramberg 5, Hildur Sigurðardóttir
4, Guðrún Sigurðardóttir 2.
Fráköst: 35 í vörn -10 í sókn.
Villur:Keflavíkl9-KR14.
Dómarar:   Sigmundur   Herbertsson   og
Kristinn Albertsson.
Áhorfendur: Um: 300.
KR-Keflavík
43:57
KR-hús, oddaleikur um I slandsmeistaratit-
il kvenna, mánudaginn 10. apríl 2000.
Gangur leiksins: 0:5, 3:5,3:13,10:13,12:15,
12:21,  14:25,  18:29,  25:29,  28:29,  29:34,
30:39,  35:41,  35:45,  38:39,  40:52,  43:53,
43:57.
Stíg KR: Guðbjörg Norðfjörð 13, Kristín
Jónsdóttir  7,   Hanna   Kjartansdóttir  7,
Deanna Tate 7, Emilie Ramberg 5, Grétar
María Grétarsdóttir 4.
Fráköst: 10 í sókn - 20 í vörn.
Sfíg Keflavíkur: Anna María Sveinsdóttir
15, Alda Leif Jónsdóttir 12, Christy Cogley
8, Erla Reynisdóttir 7, Kristín Blöndal 6,
Erla Þorsteinsdóttir 5, Birna Valgarðsdótt-
ir4.
Fráköst: 13 í sókn - 25 í vörn.
Villur: KR 20 - Keflavík 20.
Dómarar: Einar Einarsson og Jón Bender.
Áhorfendur: Um 460.
HAND-
KNATTLEIKUR
KA-Fram                           26:21
KA-heimilið, undanúrslit í handknattleik
karla, fyrsti leikur, laugardaginn 8. apríl
2000.
Gangur leiksins: 0:2, 3:4, 6:6, 8:7 9:11,
12:11,  14:13,  16:16,  19:16,  24:18,  25:20,
26:21.
Mörk KA: Guðjón Valur Sigurðssonll/1,
Jónatan Magnússon 4, Heimir Örn Árna-
son 4, Jóhann G. Jóhannsson 3, Þorvaldur
Þorvaldsson 2/2, Sævar Árnason 1, Magnús
Agnar Magnússon 1.
Utan vallar: 4 mínútur.
Mörk Fram: Gunnar Berg Viktorsson 4,
Róbert   Gunnarsson   3,    Björgvin    Þór
Rjörgvinsson   3,   Robertas   Pauzuolis   3,
Kenneth Ellertsen 3/3, Njörður Árnason 2,
Guðmundur Helgi Pálsson 1, Oleg Titov 1,
Vilhelm G. Bergsveinsson 1.
Utan vallar: 6 mínútur.
Dómarar: Bjarni Viggósson og Valgeir
Ómarsson. Höfðu ágæt tök á leiknum.
Áhorfendur: Um 700.
Haukar-Afturelding        23:24
íþróttahúsið við Strandgötu, í slandsmótið í
handknattleik, 2. leikur í undanúrslitum
karla, sunnudaginn 9. apríl 2000.
Gangur leiksins: 1:0, 1:2, 3:2, 3:4, 5:5, 5:8,
7:8, 8:L9, 8:12, 11:12, 11:13, 12:14, 14:14,
15:15,  15:18,  17:19,  18:21,  19:22, 21:22,
21:23,22:23,22:24,23:24.
Mörk Hauka: Halldór Ingólfsson 4, Aliaks-
andr Shamkuts 4, Sigurður Þórðarson 4,
Óskar Armannsson 4/4, Jón Karl Björns-
son 2, Kjetil Ellertsen 2, Einar Jónsson 2,
Einar Gunnarson 1.
Utan vallar: 6 mínútur.
Mörk Aftureldingar: Gintaras Savukynas
8, Bjarki Sigurðsson 7/3, Jón Andri Finns-
son  3/1,   Sigurður  Sveinsson  2,   Gintas
Galkauskas 2, Magnús Már Þórðarson 1,
Bergsveinn Bergsveinsson 1.
Utan vallar: 14 mínútur.
Dómarar: Rögnvaldur Erlingsson og Ein-
ar Sveinsson voru góðir.
Áhorfendur: Um 950.
Fram-KA
29:27
Framhús,   undanúrsht   í   handknattleik
karla, annar leikur, mánudaginn 10. apríl
2000.
Gy»gur leiksins: 0:1, 4:1, 5:2, 5:4, 7:4, 7:7,
8$; 10:8, 11:9, 12:10, 15:10, 16:11, 17:12,
19:14,   21:15,  22:16,  23:17,   24:19,   24:24,
25:24,25:26,27:26,27:27,29:27.
Mörk Fram: Vilhelm G. Bergsveinsson 9,
Kenneth Ellertsen 7/7, Guðmundur Helgi
Pálsson 4, Róbert Gunnarsson 3, Björgvin
Þór Björgvinsson 2, Gunnar Berg Viktors-
son 2/1,  Robertas Pauzuolis 1, Guðjón
Drengsson 1.
I! tim vallar: 6 mínútur.
Mörk KA: Guðjón Valur Sigurðsson 8/2,
Sævar Arnason 6, Jóhann G. Jóhannsson 5,
Jónatan   Magnússon  4,   Magnús  Agnar
Magnússon 2, Heimir Öm Arnason 2.
Utan vallar: 8 mínútur.
Dómarar: Anton Helgi Pálsson og Hlynur
Leifsson, mistækir.
Áhorfendur: 580.
2. deild karla
Fjölnir - Þór Ak...................................27:23
í R b - Völsungur..................................38:23
Fram b - Völsungur.............................32:19
Þór Ak. - Grótta/KR............................28:30
Staðan:
Grótta/KR.......19 17   2   0   509:413   36
Breiðablik.......19 14   2   3   538:441   30
Selfoss.............19 12   2   5   541:469   26
ÞórAk.............19   8   2   9   500:501    18
Fjölnir.............19   8   2   9   479:486    18
Fram b ............19   5   2 12   453:470   12
ÍRb .................18   5   2 11    475:497   12
Völsungur.......20   0   0 20   426:644     0
KNATTSPYRNA
Bandaríkin - ísland
0:0
Ericsson-leikvangurinn í Charlotte í N-
Karólínuríki; vináttulandsleikur í
knattspyrnu laugardaginn 8. apríl 2000.
Aðstæður: Gola, svalt og hiti um 10 stig á
celsíus í byrjun leiks, en nokkuð kaldara í
leikslok. Völlurinn einstaklega góður.
Markskot: Bandaríkin 20 - ísland 5.
Horn: Bandaríkin 14 - ísland 0.
Rangstaða: Bandaríkin 2 - Island 0.
Gult spjald: Edda Garðarsdóttir (11.) - fyr-
ir brot, Eria Hendriksdóttir (38.) - fyrir
brot.
Rautt spjald: Ekkert.
Dómari: Rich Grady, Bandaríkjunum.
Aðstoðardómarar: Jon WUson og  Dan
Burak, einnig frá Bandaríkjunum.
Áhorfendur: 10.315 greiddu aðgangseyri.
Bandaríkin: Siri MulUnix - Joy Fawcett,
Brandi Chastain, Kate Sobrero - Shannon
MacMUlan,   Lorrie   Fair,   Aly   Wagner,
Kristine Lilly - Christie Welsh (DanieUe
Slaton 69.), Tiffeny Milbrett, Mia Hamm.
ísland: Þóra Helgadóttír - Guðlaug Jóns-
dóttír, Guðrún Gunnarsdóttir, Edda
Garðarsdóttír, íris Sæmundsdóttir, Erla
Hendriksdóttir - Ásthildur  Helgadóttir,
Katrín Jónsdóttir, Margrét Olafsdóttir -
Ásgerður Ingibergsdóttir, Rakel Ögmun-
dsdóttir.
Deildabikar karla
A-RIÐILL
Víðir-Fylkir...........................................1:3
Anthony Stissi - Ómar Valdimarsson, Sæv-
ar Gíslason, Arnaldur Schram.
Léttir - Leiftur ........................................2:5
Arnar Sigtryggsson, Engilbert Friðfinn-
sson - Alexandre Santos 3, Örlygur Helga-
son, WUliam Þorsteinsson.
Haukar - Dalvík ......................................0:1
- Atli Viðar Björnsson.
Staðan:
Leiftur....................4   4   0   0   13:4
Dalvík......................4   4   0   0    12:3
Fylkir......................4   2   0   2   10:6
Víðir........................4    10   3     9:9
Haukar....................3   0   0   3     0:9
Léttir ......................3   0   0   3     2:15
B-RIÐILL
Grindavík - Huginn/Höttur...................8:0
Scott Ramsey 4, Goran Lukic, Páll Björns-
son, Sinisa Kekic, Sverrir Þór Sverrisson.
Víkingur R. - Sindrí................................4:0
Daníel Hafliðason 2, Sumarliði Arnason,
Daníel Hjaltason.
Staðan:
Grindavík................4   3    1    0    16:2
VíkingurR..............4   2   2   0   13:3
ÞrótturR................4   13   0     8:5
Sindri..................    4   112     2:7
Afturelding.............4    10   3     4:11
Huginn/Höttur.......4   0   1   3     4:19
C-RIÐILL
KR - TindastdU........................................0:0
Fram - KS.................................................2:0
Kristófer Sigurgeirsson 2.
Njarðvík - FH .......................................;.. 0:5
-  Jónas Grani Garðarsson 3, Davíð Ólafs-
son, Hörður Magnússon.
Staðan:
KR...........................5   3   2   0   17:4   11
FH............................5   2   3   0   19:7     9
Tindastóll................4   2   2   0   10:4     8
Fram.......................4   112     5:7     4
Njarðvík..............    4   0   13     3:16   1
KS............................4   0    1    3     1:17    1
D-RIÐILL
Srjarnan - Selfoss....................................4:3
Boban Ristíc 2, Rúnar Sigmundsson, Veig-
ar Páll Gunnarsson - Tómas Ellert Tómas-
son 2, Brynjólfur Bjarnason
ÍA - KÍB....................................................5:0
Uni Arge 3, Jóhannes Harðarson, Hálfdán
Gíslason.
Skallagrímur - Fjölnir............................5:4
Valdimar Sigurðsson, HUmar Hákonarson,
Stefán Andrésson 2, Emil Sigurðsson -
Kárí Jónsson 3, Pétur Guðmundsson.
Staðan:
ÍA............................4   4   0   0   21:3    12
Stjarnan..................4   3   0   1    16:7     9
SkaUagrímur..........4   3   0   1    12:14   9
Fjölnir.....................4    10   3    10:13   3
Selfoss.....................4    1    0   3    11:18   3
KÍB .........................4   0   0   4     2:17   0
E-RIÐILL
Hamar/Ægir - KA..................................0:7
Pétur Björn Jónsson 4, Sigurður Skúli Eyj-
ólfsson, Róbert Skarphéðinsson, Jóhann
Traustason.
HK - Þór Ak.............................................2:1
Henry Þór Reynisson, Ásgrímur Alberts-
son - Þórður Halldórsson.
Valur - KA................................................5:1
Ólafur Ingason 2, Adolf Sveinsson 2, Arnór
Guðjohnsen - Elmar Sigþórsson.
Breiðablik - Þór Ak................................6:0
Arni K. Gunnarsson 2, Bjarki Pétursson 2,
Ásgeir Baldurs, Hreiðar Bjarnason.
Staðan:
Valur.....................4   4   0   0   18:5     12
Breiðablik.............5   4   0   1    19:13   12
KA.........................4    1    1    2    15:13     4
HK.........................5    1    1    3     6:11     4
ÞórAk...................4    1    0   3     6:12     3
Hamar/Ægir ........4    10   3     3:13     3
F-RIÐILL
Keflavík - ÍBV .........................................1:1
Haraldur Guðmundsson - Steingrímur Jó-
hannesson.
ÍR- Bruni .................................................6:0
Heiðar Ómarsson 2, Daníel Borgþórsson,
Njörður Steinarsson, Jón Baldursson, Guð-
mundur Valur Guðmundsson.
Staðan:
Keflavík ..................4   3    10   23:3    10
ÍBV..........................4   3   10   17:4   10
ÍR............................4    1    1   2    10:7     4
LeiknirR................3    1    0   2     6:12   3
KFS.........................2   0   1    1     2:12    1
Bruni.......................3   0   0   3     1:21    0
Deildabikar kvenna
B-RIÐILL
Valur - FH...............................................11:0
Margrét Hrafnkelsdóttir 2, Hjördís Símon-
ardóttir 2, Eria Sigurbjörnsdóttir, Katrín
Jónsdóttir, Linda Persson, Guðný Þórðar-
dóttir, Kristín Bjarnadóttír, Jóna Kri-
stjánsdóttir.
RKV-KR .................................................3:6
Inga Lára Jónsdóttir 3 - Helena Ólafsdóttir
2, Olga Færseth 2, Guðrún S. Gunnarsdótt-
ir, Guðrún Jóna Kristjánsdóttír.
Staðan:
Valur.......................2   2   0   0   23:0     6
KR...........................2   2   0   0   19:4     6
FH...........................1    0   0   1     0:11    0
ÍA............................10   0    1      1:13   0
RKV........................2   0   0   2     3:18   0
England
Bikarkeppnin, uudaniirslil:
Chelsea - Newcastle................................2:1
Gustavo Poyet 17., 72. - Alan Shearer 66. -
73.876
Úrvalsdeild:
Bradford City - Southampton...............1:2
Robbie Blake 77. - Chris Marsden 56.,
Marian Pahars 76. -17.439.
Leicester - Everton..................................1:1
Gerry Taggart 8. - Don Hutchison 27. -
18.705.
Sunderland - Wimbledon........................2:1
Niall Quinn 54., Kevin Kilbane 82. - Micha-
elHughes 73.-41.592.
Watford - Derby County.........................0:0
16.579.
Liverpool - Tottenham..........................2:0
Patrick Berger 34., Michael Owen 61. -
44.536.
Aston Villa - Leeds.................................1:0
Julian Joachim 39. - 33.889.
Middlesbrough - Manch. Utd.................3:4
Andy Campbell 19, Paul Ince 86,
Juninho 90 - Ryan Giggs 46, Andy Cole 60,
Paul Scholes 74, Quinton Fortune 87. -
34.775
Manch.Utd           32 22    7    3   80:39   73
Liverpool               32 18    8    6   49:24   62
Leeds                    32 19    3  10   49:35   60
Arsenal                  31 17    6    8    56:32   57
Chelsea                  31 15  10    6   41:26   55
AstonVilla            33 14  10    9   37:27   52
Sunderland           32 14    9    9    52:47   51
Everton                 33 11   12  10   54:45   45
WestHam             31 12    9  10   42:47   45
Newcastle             31 12    7  12    52:44   43
Tottenham            32 12    7  13   47:40   43
Middlesbrough      32 12    7  13   38:46   43
Leicester               31 12    6  13   44:47   42
Coventry               32 10    8  14    40:42   38
Southampton         32 10    7  15   39:55   37
DerbyCounty       32   8    8  16   36:46   32
Wimbledon            32   7  11   14    43:61   32
Bradford               32   6    8  18   29:57   26
SheffieldWed.       31   5    6  20   27:58   21
Watford                 32   5    5  22   28:65   20
l.deild
Tranmere - Fulham..................................1:1
Barnsley - West Bromwich......................2:2
Bolton - Walsall........................................4:3
Crystal Palace - Stockport......................3:3
Huddersfield - Birmingham....................0:0
Ipswich-PortVale...................................3:0
Manchester City - Crewe.........................4:0
Nottíngham Forest - Charlton................1:1
Portsmouth - Norwich.............................2:1
Queens Park Rangers - Swindon............2:1
Sheffield United - Grimsby.....................0:0
Wolves - Blackburn..................................2:1
Charlton                41  27   8   6    76:37   89
Manch.City          41  23   9   9   68:36   78
Ipswich                  41  21 12   8    63:38   75
Barnsley                41  22   9 10   82:59   75
Birmingham          41  20 10 11    61:42   70
Huddersfield         41  19 11 11    59:40   68
Wolves	41	18	11 12	57:45	65
Bolton	41	17	12 12	56:44	63
Fulham	41	15	15 11	41:36	60
Blackburn	41	15	14 12	51:43	69
QPR	41	14	16 11	54:48	58
SheffieldUtd	41	13	12 16	55:62	51
Norwich	41	12	14 15	41:46	50
Tranmere	40	13	11 16	50:58	50
Portsmouth	41	13	9 19	50:58	48
Stockport	41	11	15 15	46:60	48
Grimsby	41	13	9 19	38:62	48
Crystal Palace	41	11	14 16	51:60	47
Nottingham F.	41	11	12 18	46:52	45
WBA	41	8	17 16	34:53	41
Crewe	41	11	8 22	37:60	41
WalsaU	41	9	12 20	47:70	39
PortVale	40	7	13 20	44:60	34
Swindon	41	6	11 24	31:69	29
2. deUd
Bournemouth - Oldham...........................3:0
Bristol City - Wrexham............................4:0
Burnley - Notts County...........................2:1
Cambridge - Bristol Rovers....................1:1
Chesterfield - Wycombe..........................1:2
Colchester - Blackpool.............................1:1
MillwaU - Bury..........................................3:0
Preston - Cardiff.......................................0:0
Scunthorpe - Luton..................................1:2
Stoke - Brentford.....................................1:0
Wigan - Oxford.........................................2:0
Reading-Gillingham...............................2:2
Preston                  41  24 11    6    66:33   83
Wigan                    40  21 15   4   66:30   78
BristolR                41  22 10   9   64:38   76
Millwall                 41  21 12   8    65:40   75
Burnley                 40  20 13   7   56:37   73
Stoke                     41   19 13   9    60:40   70
Gillingham             39  20   9 10   64:43   69
NottsCounty        41   18 10 13    57:46   64
BristolC                41   13 18 10    51:47   57
Luton                    41  16   8 17   57:59   56
Bournemouth        41   16   6 19    54:55   54
Reading                 41   13 13 15    51:59   52
Wycombe              41   13 13 15   48:49   52
Oldham                  40  14 10 16   43:48   52
Brentford              41   13 11 17   43:52   50
Colchester             41   13   9 19   53:73   48
Bury                      40  11 15 14    52:55   48
Wrexham              41   12 11 18    45:61   47
Cambridge            41  10 12 19    56:58   42
Oxford                   41   11    7 23   37:67   40
Cardiff                  40    7 17 16   40:54   38
Blackpool              41    7 15 19   42:68   36
Scunthorpe            41    8 12 21    37:67   36
Chesterfield          40    5 12 23    26:54   27
3. deild
Barnet - Shrewsbury................................1:1
Chester - Carlisle.....................................0:1
Exeter-Brighton.....................................0:0
Hull - Leyton Orient.................................2:0
Lincoln - Cheltenham...............................1:2
Macclesfield - Plymouth..........................4:1
Northampton - Halifax............................3:4
Rochdale - Hartlepool..............................2:0
Rotherham - Southend.............................0:0
Swansea - Peterborough..........................0:0
Torquay - Mansfield.................................4:0
York - Darlington.....................................0:0
Rotherham            41  22 10   9    66:32   76
Swansea                41  21 12   8   44:27   75
Darlington             41  20 13   8   62:33   73
Cheltenham           41  19   9 13   48:37   66
Peterborough        40  18 11 11    55:49   65
Northampton        40  19    7 14    54:44   64
Barnet                   41  18 10 13    50:48   64
Hartlepool             41   18   9 14    52:44   63
Plymouth              41  15 16 10   51:44   61
Torquay                41  16 12 13    53:46   60
Brighton                41  15 13 13    60:44   58
Macclesfield          41  16 10 15    60:55   58
Rochdale               40  15 13 12   46:44   58
Lincoln                  41   14 13 14    66:62   55
Mansfield              41  16   7 18   48:59   55
Hull                       41  13 14 14   40:36   53
Halifax                  41  14    9 18    40:50   51
Southend               41   13 11 17   48:55   50
LeytonO               41   12 10 19   41:48   46
York                      41  10 14 17   36:51   44
Exeter                   41   10 10 21    41:64   40
Cariisle                  40    9 10 21    41:69   37
Shrewsbury          41    7 13 21    32:57   34
Chester                 41    8   8 25   39:75   32
Skotland
Bikarkeppnin, undanúrslit:
Ayr - Rangers...........................................0:7
Sebastian Rozental 18., 89., Andrei Ka-
nchelskis 27., Rod Wallace 41., Billy Dodds
66., 72., 86. -38.357.
Úrvalsdeild
Dundee - Motherwell..............................4:1
James Grady 52., 54., Patrizio Billio 82. víti,
Franeisco Luna 86. - Don Goodman 15.
Rauð spjöld: Jamie McGowan (Mot-
herwell) 53., James Grady (Dundee) 62. -
4.701.
Hearts - Celtic..........................................1:0
Gary McSwegan 36. Rautt spjald: Paul
Lambert (Celtic) 32. -16.046.
Kilmarnock - Dundee United.................1:0
John McQuillan 80. - 6.037.
Rangers
Celtic
Hearts
Motherwell
Hibernian
St. Johnstone
Dundee U
Dundee
Kilmarnock
Aberdeen
28 21    6    1    79:21   69
29 18    2    9    78:33   56
29  12    8    9   40:33   44
29  10    9  10   38:56   39
29    9    9  11    41:47   36
29    8    9  12    28:35   33
28  9    6  13    28:44   33
29  9    4  16   37:55   31
29    5  13  11    31:39   28
27    6    6  15    32:69   24
Þýskaland
Bayern MUnchen - Ulm...........................4:0
Mehmet Scholl 20., Paulo Sergio 23. víti,
Carsten Jancker 63., Slawomir
Wojciechowski 84. - 63.000.
Stuttgart - Wolfsburg.............................2:5
Pavel Kuka 8., Zvonimir Soldo 30. - Jona-
than Akpoborie 10., 67., 85., Andrzej Ju-
skowiak 22., Zoltan Sebescen 90. - 29.000.
Schalke - Kaiserslautern........................1:2
Radoslav Latal 17. - Igli Tare 5., Jörgen
Pettersson 44.-46.300.
Leverkusen - Dortmund.........................3:1
Paulo Rink 42., 84., Thomas Brdaric 90. -
Giuseppe Reina 2. Rautt spjald: Stefan
Reuter (Dortmund) 53. - 22.500.
Hertíia Berlin - Frankfurt......................1:0
Michael Preetz 37. - 42.863.
Werder Bremen - Bielefeld....................3:1
Frings 21., 54., Herzog 41. víti - Bode 65. -
29.400.
Duisburg - Freiburg................................1:2
Wohlert 67. - Iaschwili 49., Weisshaupt 89.
-12.541.
Leverkusen           28 17    9    2    60:30   60
B.Múnchen           28 17    7    4    59:23   58
HamburgerSV     28 15    9    4    59:30   54
WerderBremen    28 12    7    9   59:44   43
Kaiserslautern      28 13    4  11    42:49   43
Hertha                  28 11    9    8    35:40   42
1860Miinchen       28 11    8    9   43:41   41
Wolfsburg             28 10  11    7   46:49   41
Stuttgart               28 12    3  13    33:39   39
Schalke                  28   8  11    9   38:37   35
Unterhaching        28   9    7  12   33:36   34
Freiburg               28   8    9  11    39:43   33
Dortmund             28   7  11  10   32:30   32
Rostock                 28   6  12  10   35:49   30
Ulm                       28   8    6  14   30:52   30
Frankfurt              28   8    5  15    31:38   29
Duisburg               28   4    8  16   32:54   20
Bielefeld                28   4    8  16   29:51   20
2. deild:
Mönchengladbach - Stuttgarter K.........1:1
Offenbach - Oberhausen..........................2:1
Chemnitz - Karlsruher.............................3:1
Mannheim - Fiirth....................................3:3
Fortuna Köln - Kóln.................................4:1
TB Berh'n - Bochum.................................0:4
Köln                      26 14   7   5    50:26   49
Bochum                 26 14   5   7   45:34   47
Nurnberg              25 12   6   7   42:38   42
Cottbus                 26 13   3 10   48:33   42
M'gladbach            26 10 10   6   41:31   40
Aachen                  26 10   9   7   36:40   39
TBBerlin              26   9 10   7   33:33   37
Mannheim             26   8 12   6   38:36   36
Hannover              26   9    7 10   39:40   34
Mainz                    26   7 11   8   32:31   32
Chemnitz               25   8   7 10   33:36   31
Oberhausen           26   7 10   9    27:30   31
Fúrth                     26   6 13   7   28:32   31
StPauli                  26   6 12   8   26:31   30
Offenbach              26   6 10 10   26:37   28
FortunaKöln        26   5 11 10   25:35   26
StuttgarterK        26    6    7 13    36:49   25
Karlsruher            26   3 10 13    29:42   19
Italía
Torino - Parma........................................2:2
Sommerse 19., Silenzi 75. - Crespo 51.,
Amoroso 74.
Udinese - Inter Milano............................3:0
Sosa5.,45.,66.
Bologna - Juventus..................................0:2
Kovacevic 87., Paganin 90. sjálfsmark. -
38.000.
Cagliari - Verona.....................................0:1
-Falsini 37.-15.000.
Lazio - Perugia........................................1:0
Lombardo 48.-45.000.
Lecce - Roma............................................0:0
16.343.
Piacenza - Bari.........................................2:1
Gilardino 27., Gautieri 60. - Andersson 66.
-8.000.
Reggina - Venezia...................................1:0
Bogdani 67.-23.970.
AC Milan - Fiorentina.............................1:1
Leonardo 76. - Di Livio 71.
Juventus                29  18    8   3   42:16   62
Lazio                     29  17    8   4    50:26   59
ACMilan               29  13  11    5    55:36   50
Parma                   29  14    8   7   45:34   50
InterMilano          29  14    7   8    50:29   49
Roma                     29  13    8   8    52:31   47
Udinese                 29  12    8   9   51:38   44
Fiorentina             29  10  11    8    35:34   41
Verona                  29    9    9 11    31:38   36
Reggina                 29    8  12   9   27:34   36
Perugia                 29  10    6 13    30:46   36
Bologna                 29    8  11 10   25:30   35
Lecce                     29    8  10 11    27:37   34
Bari                       29    8    7 14   29:43   31
Torino                   29    6  10 13   28:41   28
Venezia                  29    6    7 16   25:48   25
Piacenza                29    4    8 17    17:37   20
Cagliari                 29    3  11 15   25:46   20
Spánn
Deportívo - Atletico Madrid...................4:1
Turo Flores 20., Makaay 41., 44., 86. - Jim-
my Floyd Hasselbaink 54. - 30.000.
Alaves - Espanyol....................................0:0
35.000.
ValIadoUd - Zaragoza.............................1:1
Victor 72. vítí - Marcos Vales 63. -12.000.
Numancia - Real Sociedad......................1:2
Delgado 58. - Idiakez 67., 79. -13.000.
Athletic Bilbao - Rayo Vallecano...........1:2
Ezquerro 49. - I.Michel 3., Llorens 38. víti
-35.000.
Malaga - SeviUa........................................3:0
Catanha 63., Rufete 85., Luque 90. - 23.000.
Valencia - Oviedo.....................................6:2
Lipez 18., 50., Danjou 30. sjálfsmark, Angu-
lo 58., Farinos 61. víti, Oscar 83. - Onopko
65., Pompei 85.-32.000.
Barcelona - Mallorca...............................0:3
- Eto'o 15., 73., Carreras 75. - 65.000.
Real Betís - Racing Santander...............2:2
Alfonso 16. víti, 85. vítí - Salva 62. víti, Sig-
urd Rushfeldt 75. - 35.000.
Real Madrid - Celte Vigo........................1:0
Raul 68.-60.000.
I


_
-
I
I
+
					
Fela smįmyndir
B 1
B 1
B 2
B 2
B 3
B 3
B 4
B 4
B 5
B 5
B 6
B 6
B 7
B 7
B 8
B 8
B 9
B 9
B 10
B 10
B 11
B 11
B 12
B 12