Tķmarit.is
Leita | Titlar | Greinar | Um vefinn | Algengar spurningar |
skrį inn | Íslenska | Føroyskt | Kalaallisut | Dansk | English |

Morgunblašiš

og  
S M Þ M F F L
. 1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 18 19 20
21 22 23 24 25 26 27
28 29 30 . . . .
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |
Skoša ķ nżjum glugga:
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |



Ašlaga hęš


Vafrinn žinn styšur ekki PDF skjöl
Smelltu hér til aš skoša blašsķšuna sem JPG
Morgunblašiš

						<k«i ívn'ii.                   i fw<í ono/ [aw.i: m«
, i |
MORGUNBiLADIÐ, ÞRIÐJUDAGUR 2. JÚNÍ 1970
11
sveitast j ór narkosninganna
D-aisti
293    (235)    3    (3)
G-listi
84                1
1966 kom fraim C-listi vinstri
imEínina og hlauit hamm 57 atkvæði
og anigan kjörimn
Hreppsmef ndarfuMtrúar í Njarð
vífcurn eru:
Ólatfuir Sigurjónissoin  (A)
(Hiknax Þórarinisson (A)
Bjarni F. Haflidórsison (B)
ínigólftur Aðailsteinissoii (D)
Áki Gramz  (D)
Asbjönn   Guömun'disson   (D)
Oddbergtw  Eiríksson   (G).
Garðahreppur
Á kjönskrá í Garðaihreppi voru
1306. Atíkvæði greiddu 166 eða
90,1%.
Úrslit.
A-listi
134    (129)    0    (1)
B-listi
175    (152)    1    (1)
D-Itoti
653    (388)    3    (3)
G-listi
169    ( 97)    1    (0).
í    hreppsnietÉnid    Garðahnepps
eiga sæti:
Steingrfmuir Hennanmsson (B)
Ölafur G. Einanssomi (D)
Einar Hafl'ldórssdn  (D)
dr. Gumnar Sigurðsson (D)
HaMgrímur Sæmonidsson (G).
Seltjarnarnes
Á Seiltjarnanneisi voru 1076 á
kjörskrá.  Atkvæði  greiddu  948.
ÚrsMt:
D-listi
587    (460)    3    (3)
H-listi vinstri maninia
312    (314)    2    (2)
í hireppsneÆnd Sel'tjarniarness
eiga sæti:
Karl B. Guðrruuindsson (D)
Kristinm P. Michelse>n (D)
Sigungeir Sigurðsson  (D)
Njáill  Þorsteinssom   (H)
Njádl Ingjaldsson  (H).
Borgarnes
í  Borgarnesi  greiddu  610  at-
hvæði eða rúmlega 90%.
A-ilisti AJþýðuflöfctos og óh.
113                1
B-listi
238    (269)    3    (4)
D-listi
195    (175)    3    (2)
G-Hsti
58    (63)    0    (1)
Hreppsnefndarfu&Wirúair í Borg-
artniesi eiru:
Irngi  Inigirmumidar   (A)
Þórðuir Fálmiaison (B)
Gutðmundur  Ingtonundarson   (B)
Guðxnumduir Siguirðsson (B)
Bjönn Arason (D)
Örn Sírnioniairson (D)
Guiðmiunduir í. Waaige (D)
Hellissandur
Á HeQlljissandi voru 299 á kjör-
skrá og gneiddu 258 attovæði.
Úrslit:
A-listi
52                1
B-listi
51    (50)    1    (1)
D-4'isti
96    (124)    2    (3)
G-listi Altþýðuibl. og óh.
49    (75)    1    (1)
Hneppsniefmdarfutlfltxúair á Hell-
issaindi eru:
Kristján   Alfomeson   (A)
Ársæðil Jonsson (B)
Kristján Guomuindsso'n (D)
Kristinm Kristjárusson (D)
Sfcúli Alexamidersison (G).
Ólafsvík
í Ólafsvík kom aðtekuj einn
listi fram og var hann þvi sjálf
kjörimm. Hreppsnefndarfiul'ltírúar
eru:
Alexander Stefánsson
BöðVar Bjamason
Eflinbengur Sveinsson
Hermann Hjartanson
Tómas Guðmiundsson
Við koendngarnar 1966 hlaut
H4isti, akniennira borgara 351
atkvæði og 5 menn kjörna og I
listi, lýðræðissinnaðra kjósenda
hfliaut 67 atkvœði og engan kjör
inn.
Gr undar f j ör ður
f    Grundarfirði    voru    356    á
kjörskrá.   Atkvæði  greiddu  343
eða 97%.
Úrslit:
B-listi
124    (63)    2    (1)
Dnlisti
150  (172)    2    (3)
GnlÍBltÍ
64    (57)    1    (1)
Hreppsnefndarfulltrúar           í
Grundafriði eru:
Jónais Gestsson (B)
Sigurberg Árnason (B)
Halldór Finnsison (D)
Aðais'teinn Friðfinnsson (D)
Sigurvin Bergsson (G)
Stykkishólmur
í Stykkishólmi voru 570 á
kjörstorá. Atkvæði greiddu 520,
eða 91,2%.
Úrslit:
A4íisti
76    (47)    1    (0)
B-Oisti
93 (103)  .1    (2)
DnlÍ'StÍ
181 (194)    3    (3)
G-aisfci
80  (100)    1    (2)
H-iistd óháiðra kjósenda
72               1
Hreppsnefndarfullttrúar           i
Stykkishólmi eru:
As'gieir Ágústs'son (A)
Kristinn B. Gíslason (B)
Jón Magnússon (D)
Ágúsit Bjartmars (D)
Unnur Jónasdóttir (D)
Ólaflur Jónsson (G)
Þonvaldiur Guðmundsson (H).
Patreksf j örður
Á Patreifcsfirðd voru 533 á kjör
skrá. Atkvæðd gredddu 470 eða
90,0%.
Úrslit:
A-disti
135              2
B4isti
110              2
D-listi
137              2
H-ilisti óháðra kjósenda
72 (130) 1 (2)
1966 buðu Alþýðuflokkur—
Fraimsóknarflokkiur og SiáHfstæð
isflokfcur fraim samfeiginJeigan
lista og hlaiut hann 301 atkvæði
og 5 menn kjörna
Hreppsnefndarfulltrú.ar á Pat-
retosfirði eru:
Gumnar R. Pétursson (A)
Ágúst H. Pétursson (A)
Svavar Jóhannsson (B)
Sigþór Ingólfsson (B)
Ásmundur B. Olsen (D)
Ólaflur H. Guðfojartsson (D)
Jena Límdal Bjarnason (H).
Bíldudalur
Á BMudal voru 229 á kjör-
sknnk Atkvæði greiddu 198, eða
90%.
Úrslit:
J-ttáisti frjáiislyndra kiósenda
68              2
K-flísti óháðra kjósenda
90               2
L-disti frjáJslyndra fraimfaras.
34              1
í kosningunium 1966 hlaut A-
lisfci óháðra. 94 atkvæði oig 3
fulltrúa og B-ilisti, frjálsiyndra
79 atkvæðá og 2 fiuliltrúa.
Hreppsnefmdarfulltrúar          á
Bildiudal eru:
Sigurður Guornundsson (J)
Hannes Bjamason (J)
Pétur Bjarnason (K)
Björn Magnússon (K)
Sigrún Magnúsdóttir (L).
jÞingeyri
Á Þingeyri voru 236 á kjör-
skrá. Atkvæði greiddu 181 eða
78,7%.
Úrslit:
B-fflflÖ
54    (71)    1    (2)
D-listi
58    (56)    2    (1)
H-listi óháðra kjósenda
30               1
I-ilisti sjómanna og verkamanna
36    (36)    1    (1)
í kosningunurn 1966 kom fram
listi Alþýðuflokksins og hlaut
hann 33 atkvæði og 1 mann kjör
inn.
Hreppsnefndarfulltrúar á Þing
eyri eru:
JÞórður Jónsson (B)
Jónias Ólafsson (D)
Leifur Þanbergsson (D)
Friðrik Magnússon (H)
Kristján Þórarinsson (I)
Flateyri
204 greiddiu atkvæðd í Flat-
eyrd, eða 78,8%.
Úrslit:
D-ldsti
106    (92)    3    (2)
E-ttisti vin'strisiinn.aðra kjósenda
90              2
í kosningumum 1966 hlaut listá
Alþýðiuflofcksins og óháiðra 53
atkvæði og 1 fulltrúa og B-listi
FranDSÓknaxflokksins og óháðina
68  afckvæði  og 2 fulltrúa.
Hreppsniefndarfulltrúar á Flat
eyri eru:
Einar Oddur Kristjáns'son (D)
Guðmumduir Þorsteinsson (D)
Guðmundur B. Þorláksson (D)
Gunnla'Uigur Finnsson (E)
Emil Hiartarson (E).
Suðureyri
Á Suðuneyri voru 287 á kjör-
skrá og greiddu 252 atkvæði.
Úrslit:
A-ttisti
49    (57)    1    (1)
B-ttásti
61               1
D-tt'isti
88    (71)    2    (2)
G-listi
50                1
í kosningunum 1966 kom fram
listi frjálslyndra vimstri manna
og hlaut hann 86 atkvæði og 2
fulitrúa kjörna.
Hreppsn'efndarfuiltrúar á Sað
ureyri eru:
Páll Bjarnason (A)
Þórður Ágúst Óiafsson (B)
Barðd Theodórsson (D)
Óskar Kristjánsson (D)
Gestur Kristinsson  (G)
Bolungarvík
f Bolungarvik greiddu 447
atkvæði eða um 91%.
Úrslit:
B-listi
71               1
D4dsti
240              5
H-listi óháðra
48              0
I-fllisti vinstri manna
75               1
í kosningunum 1966 kom að-
eins fram éinn listi í Bolunigar-
vik og varð hann sjálfkjörinn.
Hreppsnefndarfulltrúair í Bol-
ungarvífc eru:
Guðmundur Magnússon (B)
Jónatan Einarsson (D)
Guðmundiur B. Jónsson (D)
Ólafur Kriistjánsson (D)
Hálfdán Eimarsson (D)
Finnur Th. Jónsson (D)
Karvel Pálmason (I).
Hnífsdalur
í Hnífsdail kom fram einn listi
og    var    hann    sjálfkjörinn.    í
hneppsnefnd eiga sæti:
Guomundur H. Ingólfsson
Ólafur G. Oddsson
Guömundur Th. Siigurðsson
Inga Þ. Jónsdóttir
Bernharður GuðrniUndsson
Bjarni Hail'ldórsson
Sigurgeir Jónsson.
I kosningunum 1966 hlaut A-
listd, vinstri manna 56 atkvæði
Og 2 kjörna og B4isti, Sjálfstæð
isiflofcksins oð Aiþýðufiofcksims
119 atkv.d og 5 kjörna-
Súðavík
í Súðavík kom fram einn listi
og var hann siálfkjörinn.
Hreppsnefnarful'ltrúar þar eru:
Kristján Sveinbjörnsson
Haflildór Magnússon
Börkur Ákason
Bjairni Guðnason
Kristján Jónatansson.
Hólmavík
Á Hólmavík kom fram einn
listi  og  var  hann   sjáífkjörinn.
Hreppsnefndarfulltrúar   eru:
Bjarni Halldórsson
Karl Loftsson
Hans Sigurosson
Sjötfn Asbjörmsdóttir
Kristján Jónsson.
í kosninigunum 1966 Maut
listi Framsófcnarflafctosins 108
aitkv. og 3 kjörna og listá fram
farasinna 60 atkv.  og 2 kjörma.
Blönduós
Á  Bilönduósi   greiddu  366   at-
kvæði, eða 91,5%. — Úrslit:
D-listi
160    (155)    3    (2)
H-Iisti                                       „..,
157    (156)    2    (3)
I-listi
46                0
Hreppsnefndarfulltrúar   á
Blönduósi eru:
Jón  fsberg  (D)
Óli Anndegaard  (D)
Jón Kristinsson  (D)
Árni Jóhannason  (H)
Jónas Tryggvaison (H)
Skagaströnd
Á Skagaströnd greiddu 254 at
kvæði,  eða 86,4%. — Úrslit:
A-listi
57      (55)    1    (1)
B-listi
50      (38)    1    (1)
D-listi
104      (83)    2    (2)
G-listi
35      (55)    1    (1)
Hneppsnefndarfulltrúar   á
Skagaströnd eru:
Guomundur Jóhannesson (A)
Jón Jónsson (B)
Adolf Berndsen  (D)
Sveinn Ingólfsson  (D)
Kristinn Jóhannsson (G)
Dalvík
Á Dalvík greiddu 511 atkvæði,
eða 84,2%. — Úrslit:
A-listi
148                2
B-listi
192    (184)    3    (3)
D-listi
156    (104)    2    (1)
1966 hlutu Alþýðuflokítosmenn
og óháðir 75 atkvæði og 1 full-
trúa og óháðir vinstri rmenn 105
atkvæði og 2 fulltrúa.
Hreppsnefndarfulltrúar á Dal-
vík eru:                                        .-
Jóhannes  Haraldsson  (A)
Ingólfur Jónsson  (A)
Baldvin Magnússon (B)
Gylfi  Björnsson   (B)
Valgerður Guomumdsdóttir (B)
Óskar Jónsson (D)
Hallgrimur Antonsson (D)
Raufarhöfn
Á Raufarhöfn greiddu um 200
atkvæði.  Úrslit  urðu  þessi:
G-listi
88                2
H-listi
112                3
1966   kom   fram   einn   listi   á
Raufarhöfn  og  var   sjálfkjörinn.
Hreppsnefndarfulltrúar eru:
Guorniundur   Lúðvíksson   (G)
Angantýr Einarsson (G)
Páll Árnason (H)
Hilmar Ágústsson (H)
Jónas Finnbogason   (H)
Þórshöfn
Á Þórshöfn kom frami einn
listi  og var  sjálfkiörinn,
Hreppsnefndarfulltrúar  eru:
Pálmi Ólafsson
Sigurður Sigurjónssom
Jóhann  Jónasson
Sigurður Tryggvason
Bjarni Aðalgeirsson.
1966 hlaut listi Vilhjálms Sig-
tryggssonar 79 atkv. og 2 fulltr.
og listd frjálslyndra kiósenda 104
atkvæði  og  3   fulltrúa.
Egilsstaðir
Á Egilsstöðum voru 345 á kj'or
skrá og greiddu 315 atkvæði eða
91%. — Úrslit:
B4isti
161      (80)    3    (2)
D-listi
49                1
G-listi
43      (36)    0    (1)
H-listi
53      (41)    1    (1)
í kosnimgunuim 1966 kom einn
ig fram I-listi, óháðra kjósenda
á Egilsstöðum og hlaut hann 41
aitkvæði  og  1  fulltrúa  kjörinn.
Hreppsnefndarfulltrúar á Eg-
ilsstöðum eru:
Guðrniundur Magnúsison  (B)
Magnús  Einarsson   (B)
Vilhjálmur Sigurbjönnsson (B)
Þónður   Benediktsson   (D)
Sveinn  Jónsson   (H)
Eskifjörður
Á  Eskifirði voru  526  á kjör-
Skrá.   Atkvæði   greiddu   462  eða
85%. — Úrslit:
A-listi
76      (78)    1    (1)
B-ldsti
110    (125)    2    (3)
D-listi
122    (117)    2    (2)
G-listi
117      (78)    2    (1)
J-listi
23                0
Hreppsnefndarfulltrúar   á
Eskifirði eru:
Steinn Jónsson (A)
Sigmar Hjelm (B)
Sigtryggur Hreggviðsson (B)
Guðm.   Á.   Auðbjörmsson   (D)
Herdís Hermóðsdóttir   (D)
Alfreð Guðnason  (G)
Grétar Svednsson (G)
Rey ðarf j örður
Á Reyðarfirði voru 347 á kjör
skrá,   atkvæði  greiddu  326.  eða
93,9%. — Úrslit:
B-listi
76      (68)    2    (2)
D-listi
57      (65)    1    (1)
G-listi
47      (57)    1    (1)
K-listi
64                1
M-listi
79    (113)    2    (3)
Hreppsnefndarfullfcrúar á
Reyðarfirði   eru:
Björn Eysteinsson (B)
Guðjón Þórarinsson  (B)
Arnþór Þórólfsson  (D)
Helgi   Seljan    (G)
Sigfús   Guðlaugsson   (K)
Marinó   Sigurbjörnsson   (M)
Hjalti Gunnarsson  (M)
Fáskrúðs-
fjörður
Á Fáskrúðsfirði voru 492 á
kjörskrá. Atkvæði greiddu 413
eða 85,5%. — Úrslit:
Framhald á bls. 19
					
Fela smįmyndir
Blašsķša 1
Blašsķša 1
Blašsķša 2
Blašsķša 2
Blašsķša 3
Blašsķša 3
Blašsķša 4
Blašsķša 4
Blašsķša 5
Blašsķša 5
Blašsķša 6
Blašsķša 6
Blašsķša 7
Blašsķša 7
Blašsķša 8
Blašsķša 8
Blašsķša 9
Blašsķša 9
Blašsķša 10
Blašsķša 10
Blašsķša 11
Blašsķša 11
Blašsķša 12
Blašsķša 12
Blašsķša 13
Blašsķša 13
Blašsķša 14
Blašsķša 14
Blašsķša 15
Blašsķša 15
Blašsķša 16
Blašsķša 16
Blašsķša 17
Blašsķša 17
Blašsķša 18
Blašsķša 18
Blašsķša 19
Blašsķša 19
Blašsķša 20
Blašsķša 20
Blašsķša 21
Blašsķša 21
Blašsķša 22
Blašsķša 22
Blašsķša 23
Blašsķša 23
Blašsķša 24
Blašsķša 24
Blašsķša 25
Blašsķša 25
Blašsķša 26
Blašsķša 26
Blašsķša 27
Blašsķša 27
Blašsķša 28
Blašsķša 28