Tķmarit.is
Leita | Titlar | Greinar | Um vefinn | Algengar spurningar |
skrį inn | Íslenska | Føroyskt | Kalaallisut | Dansk | English |

Morgunblašiš

og  
S M Þ M F F L
. . 1 2 3 4 5
6 7 8 9 10 11 12
13 14 15 16 17 18 19
20 21 22 23 24 25 26
27 28 29 30 31 . .
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |
Skoša ķ nżjum glugga:
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |



Ašlaga hęš


Vafrinn žinn styšur ekki PDF skjöl
Smelltu hér til aš skoša blašsķšuna sem JPG
Morgunblašiš

						6   B
MORGUNBLAÐIÐ IÞROI llR
29, ÁGÚgT 1989
URSLrr
KNATTSPYRIM
1.DEILD
ÍA- ÍBK.....................................................1:0
FYLKIR- VALUR ......................................3:1
Fj. leikja		U	J   T	Mörk	Stig
FH	14	7	5   2	20: 11	26
FRAM	15	8	2   5	19: 13	26
KA	14	6	6    2	19: 12	24
KR	14	6	5   3	22: 17	23
ÍA	15	7	2   6	15: 16	23
VALUR	15	6	3   6	16: 14	21
VIKINGUR	14	4	5   5	21:19	17
ÞÖR	15	3	6   6	16:23	15
FYLKIR	15	4	1 10	15:28	13
ÍBK	15	2	5   8	15:25	11
					
Markahæstir í 1. deild:
Hörður Magnússon, FH..............................9
Kjartan Einarsson, ÍBK..............................9
Guðmundur Steinsson, Fram......................8
Pétur Pétursson, KR...................................7
Antony Kari Gregory, KA...........................6
Goran Micic, Víkingi...................................6
Ragnar Margeirsson, Fram........................5
Björn Rafnsson, KR....................................5
Heimir Guðj'ónsson, KR..............................5
Júlíus Tryggvason, Þór...............................5
2.DEILD
Fj. leikja		U	J   T	Mörk Stig
STJARNAN	15	12	1    2	38: 13     37
VÍÐIR	15	10	2   3	21:15     32
ÍBV	14	9	0   5	37:27     27
BREIÐABL.	15	6	4   5	33:24     22
SELFOSS	15	7	1    7	19:25     22
IR	15	4	5   6	17:20     17
LEIFTUR	15	4	5   6	13:16     17
TINDAST.	15	4	2   9	27: 25      14
VÖLSUNC.	15	3	2 10	20: 36     11
EINHERJI	14	3	2   9	16:40     11
Markahæstir í 2. deild:
Eyjólfur Sverrisson, Tindastóli.................11
JónÞórirJónsson, UBK...........................11
Tómas Ingi Tómasson, ÍBV......................10
Árni Sveinsson, Stjörnunni.........................9
Grétar Einarsson, Víði................................8
Sigurlás Þorleifsson, ÍBV...........................8
Ingi Björn Albertsson, Selfossi...................8
Hörður Benónýsson, Völsungi....................8
1.DEILDKVENNA
ÍA-Þór.....................................................6:0
Ragna Lóa Stefánsdóttir 2, Ásta Benedikts-
dóttir 2, Jónfna Víglundsdóttir, Júlía Sigur-
steinsdóttir
Valur-KA...............................................4:0
Guðrún Sæmundsdóttir 2, Bryndís Vals-
dóttir, Kristfn Arnþórsdóttir
UBK-Þór................................................1:1
Hrafnhildur Gunnlaugsdóttir — Lára Ey-
mundsdóttir
Fj.leikja     U J  T       Mörk Stlg
VALUR             11
KR                    12
l'A                      11
BREIÐABLIK  11
KA                    11
ÞÓRA.             11
STJARNAN     11
38:4
28: 8
27:7
15:21
10:30
9:35
10: 32
Markahæstar í 1. deild kvenna:
Guðrún Sæmundsdóttir, Val.....................10
Helena Ólafsdóttir, KR...............................9
Ásta Benediktsdóttir, ÍA............................8
Guðrún Jóna Kristjánsdóttir, KR................8
BryndísValsdóttir.Val...............................6
KristrúnLiljaDaðadóttir.UBK..................5
Ellen Óskarsdóttir, Þór...............................5
3.DEILDA-RIÐILL
Hveragerði-ÍK.......................................1:2
Kristján Theódórsson — Júlíus Þorfinnsson,
Hörður Már Magnússon
Þróttur-Grindavík................................0:3
—  Þórarinn Ólafsson 2, Páll Björnsson
Afturelding-Leiknir..............................1:2
—  Ingvi Gunnarsson, Baldur Baldursson
BÍ-Víkverji............................................2:0
Svavar Ævarsson 2
Fj.leikja     U   J   T        Mörk Stig
GRINDAVÍK	17
ÍK	17
Bl	17
ÞRÓTTURR.	17
VIKVERJI	17
GRÓTTA	17
LEIKNIRR.	17
HVERAG.	17
REYNIRS.	17
AFTURELD.	17
10 1
9 2
3 10
1 12
1 13
46: 17
36: 14
33: 20
39:23
32:33
24:25
26:34
28:39
22:49
21:53
38
38
31
29
26
23
21
15
13
10
3. DEILD B-RIÐILL
Reynir-Þróttur......................................2:1
Ágúst Sigurðsson, Garðar Níelsson — Guð-
bjartur Magnason
Valur-Huginn........................................2:7
Ingólfur Guðmundsson, Lúðvík Vignisson —
Arnar Unnarsson 2, Hjörtur Unnarsson 2,
Kristján Jónsson, Finnbogi Sigurðsson,
Sveinbjörn Jóhannsson
KS-Magni...............................................2:1
Hlynur Eiríksson, Mark Duffield — Jó-
hann Ingólfsson
Kormákur-Dalvík.................................2:4
Bjarki Gunnarsson, Grétar Eggertsson —
Sigfús Kárason 2, Arnar Snorrason, Björn
Friðþjófsson
Fj.leikja		U	J   T	Mðrk Stig
KS	15	14	1    0	57: 3        43
ÞRÓTTURN.	15	10	2   3	44: 17     32
DALVÍK	15	8	3   4	39: 18      27
REYNIRÁ.	15	8	2   5	36: 24     26
HUGINN	15	7	2   6	33:31      23
MAGNI	14	4	3   7	23: 29     15
KORMÁKUR	16	3	3 10	30:63      12
VALURRF.	15	2	2 11	11: 50       8
AUSTRI	14	1	2 11	10:48       5
Markahæstir i 3. deild:
Sigurður Hallvarðsson, Þrótti...................20
SigfúsKárason.Dalvík............................15
Hafþór Kolbeinsson, KS...........................14
Þorlákur Árnason, Þrótti N......................13
SvavarÆvarsson, BI...............................13
Óli Agnarsson, KS............,........................12
Ágúst Sigurðsson, Reyni Á.......................12
Júlíus Þorfinnsson, ÍK..............................12
Páll Björnsson, Grindavík.........................12
Hlynur Eiríksson, KS...............................11
Jóhann Viðarsson, Leikni.........................10
ÓlafurJósefsson, Hveragerði...................10
Sveinbjörn Jóhannsson, Hugin.................10
Guðbjartur Magnason, Þrótti N................10
Óskar Óskarsson, Þrótti...........................10
4. DEILD A-RIÐILL
LOKASTAÐAN
Fj.leikja     U   J   T        Mörk Stig
SKOTFÉL 10
ÆGIR               10
NJARÐVÍK 10
AUGNABLIK 10
FYRIRTAK 10
STOKKSEYR110
¦7    1-2
6    0   4
5    2   3
5    1    4
3    1    6
1     1    8
24: 11
21:9
18:9
21: 29
14:25
13:28
IHróttafélagiö Gerpla
H^7 Fimleikar
Innritun ífimleikadeild Gerplu er hafin og stendur til 1. sept.
Fimleikar fyrir stúlkur og drengi, leikfimi fyrir fullorðna.
Sérstakir morguntímar fyrir yngstu byrjenciurna.
Stundaskrár verða afhentar mánudaginn 4. sept. kl. 16-20.
Innritun og upplýsingar í símum 74925 og 74907 alla virka
daga frá kl. 14-20.
Badmintonvellir til leigu miðvikudagskvöld í vetur.
4. DEILD B-RIÐILL
LOKASTAÐAN
Fj.leikja     U  J  T			Mörk Stig
HAUKAR	8	8   0   0	35:5       24
SNÆFELL	8	5   0   3	30:10     15
ERNIR	8	3    1    4	16:20     10
FJÖLNIR	8	3    1    4	10:20     10
GEISLINN	8	0   0   8	3:39       0
4.DEILDC-RIÐILL
Armann-Skotfélagið.............................2:2
Hannes   Leifsson,   Smári  Jósafatsson   —
Snorri Már Skúlason 2
LOKASTAÐAN
Fj. leikja		U  J   T	Mörk Stig
ÁRMANN	12	8   2   2	34: 16      26
SKALLAGR.	12	8    1    3	51:14     25
VÍK. ÓL.	12	7   2   3	36: 22      23
ÁRVAKUR	12	7    1    4	25: 23     22
LÉTTIR	12	3   2   7	20: 43     11
HAFNIR	12	2   2   8	16:28       8
BALDUR'	12	1    2   9	18:54       5
			
4. DEILD D-RIÐILL
Leiknir-TBA..........................................3:6
Helgi Ingason 2, Jóhann Jóhannsson —
Pétur Bjarnason 3, Bragi Sigurðsson 3
LOKASTAÐAN
Fj.leikja		U   J   T	Mörk Stig
T.B.A.	14	10   4   0	45: 14     34
HVÖT	14	8   4   2	30:13     28
HSÞ-B	14	9   0   5	54: 26     27
ÆSKAN	14	5   4   5	34:32     19
UMSE-B	14	5   2   7	19:31      17
S.M.	14	4   3   7	19:40     15
NEISTI	14	3    1 10	13:32     10
EFLING	14	2   2 10	22:48       8
4. DEILD E-RIÐILL
LOKASTAÐAN
FJ.IelkJa    U  J  T		Mörk Stlg
LEIKNIRF.      12	8   1    3	26: 18     25
HÖTTUR        12	8   0   4	38: 20      24
SINDRI           12	5   1    6	24:30      16
KSH                12	2   0 10	19: 39       6
Markahæstir í 4. deild:
Viðar Sigurjónsson, HSÞ..........................28
Valdimar Sigurðsson, Skallagrími............26
Sigurpáll Aðalsteinsson, TBA..................19
Snorri Már Skúlason, Skotfélaginu..........17
Pétur Bjarnason, TBA........>.....................15
Jóhann Sigurðsson, Hetti.........................14
ENGLAND
1.  DEILD:
Arsenal — Wimbledon...........................0:0
Áhorfendur:32.279
Aston Villa - Charlton.........................1:1
(Olney ) - (Jones) Áhorfendur: 15.236
Chelsea - Sheffield Wednesday...........4:0
(Roberts, Harper sjálfsm., Dixon, McAiist-
er) Áhorfendur: 16.265
Crystal Palace — Coventry...................0:1
(Kilcline) Áhorfendun 11.122
Derby — Manchester United................2:0
(Goddard, Saunders)
Áhorfendur: 22.175
Everton — Southampton.......................3:0
(Whiteside, Newell, McCall )
Ahorfendur: 27.807
Luton — Liverpool................................0:0
Áhorfendur: 11.124
Manchester City — Tottenham.............1:1
(White) - (Gasgoigne) Áhorfendur: 32.004
Millwall — Nottingham Forest.............1:0
(Carter). Áhorfendur: 12.140
Norwich - Q.P.R..................................0:0
Áhorfendur: 14.021
2.  DEILD:
Barnsley — Brighton...............................1:0
Boumemouth — Hull...............................5:4
Leeds — Blackburn..................................1:1
Leicester — Newcastle.............................2:2
Oldham - Swindon.................................2:2
Oxford - Watford...................................1:1
PortVale-W.B.A..................................2:1
Portsmouth — Stoke.„.............................0:0
Sheffield United — Ipswich.....................2:0
West Ham - Plymouth............................3:2
Wolves — Bradford.................................1:1
Staðan
WestHam                         3 2 ! 0 6:3 7
Blackburn                         3 2 1 0 3:1 7
Sheffield United                 2 2 0- 0 5:0 6
Ipswich                            3 2 0 1 7:5 6
Watford                            3 1 2 0 3:2 5
Newcastle                         2 1 1 0 7:4 4
PortVale                          2 1  1 0 4:3 4
Bournemouth                    3 1  1  1 7:7 4
Leeds                               3 1  1  1 5:7 4
Middlesbrough                  2 1 0 1 5:4 3
Plymouth                          2 1 0 1 4:4 3
Sunderiand                       2 1 0 1 4:4 3
Brighton                           2 1 0 1 2:2 3
Barnsley                           2 1 0 1 2:3 3
Stoke                               2 0 2 0 1:1 2
Leicester                          3 0 2 1 3:4 2
Oldham                            3 0 2 1 3:4 2
Bradford                           3 0 2 1 3:5 2
Hull                                 2 0 1 1 5:6 1
Portsmouth                       2 0 1  1 0:1  1
Wolves                             2 0 1 1 3:5 1
Swindon                           2 0 1  1 2:4 1
Oxford                             2 0 1 1 1:3 1
W.B.A.                             3 0 1 2 2:6 1
3.  DEILD:
Bolton - Fulham.....................................0:0
Brentford — Chester...............................1:1
Bristol City — Birmingham.....................1:0
Mansfield — Bristol Rovers.....................0:1
Notts County — Blackpool.......................0:1
Preston - Bury..................r..........'..........2:3
Shrewsbury — Leyton Orient..................4:2
Swansea — Northampton........................1:1
Tranmere - Cardiff................................3:0
Walsall - Huddersfield...........................2:3
Wigan — Rotherham...............................0:3
Crewe — Reading....................................1:1
4.  DEILD:
Aldershot — Lincoln................................0:1
Burnley — Stockport...............................0:0
Cambridge — Hereford............................0:1
Carlisle — Chesterfield............................4:3
Colchester-Halifax...............................2:2
Doncaster — Gillingham..........................0:0
Hartlepool — Exeter................................0:3
Maidstone — Scarborough.......................4:1
Scunthorpe — Rochdale...........................0:1
Torquay — Grimsby.................................0:3
Wrexham — Southend.............................3:3
York — Peterborough..............................1:0
SKOTLAND
URVALDSDEILD:
Aberdeen — Dundee................................1:0
Celtic — Rangers.....................................1:1
Dundee United — Dunfermline................2:1
Hearts — Hibernian...............................1*1:0
Motherwell — St Mirren..........................3:1
Staðan
Celtic                               3 2 1 0 5:2 5
Aberdeen                          3 2 1 0 2;0 5
Motherwell                        3 12 0 4:2 4
Hearts                              3 2 0 1 4:4 4
DundeeUnited                  3 1 1 1 6:6 3
Hibernian                         3 1 0 2 2:2 2
Dundee                            3 1 0 2 5:6 2
Dunfermline                      3 1 0 2 3:4 2
StMirren                          3 1 0 2 3:5 2
Rangers                            3 0 1 2 1:4 1
V-ÞYSKALAND
URVALSDEILD:
FC Homburg — Werder Bremen..........1:1
(Theiss) - (Harttgen). Áhorfendur: 9.000
Karlsruhe — St Pauli............................0:0
Áhorfendur: 14.000
Bochum - VFB Stuttgart.....................2:0
(Leifeld 2). Áhorfendur: 13.000
Frankfurt — Bayer Uerdingen............2:1
(Weber, Sippel) - (Bartram)
Áhorfendur: 19.000
Nuremberg — Fortuna Duesseldorf ....3:0
(Schneider, Sane, Wagner).
Ahorfendur: 16.000
Köln — Bayer Leverkusen....................1:1
(Ordenewitz) - (Kree) Áhorfendur: 17.000
HSV - Kaiserslautern..........................3:0
(Furtok, von Heesen, Jusufi).
Ahorfendur: 7.200
Mannheim — Bayern MUnchen.............1:0
(Gíittler) Ahorfendur:  15.200
Gladbach — Dortmund.........................0:0
Áhorfendur: 21.000
Staðan
EintrachtFrankfurt        6 4 2 0  13:5  10
Bayern Munch'en            6 3 2 1  12:7   8
Köln                             6 3 2 1  10:9    8
WerderBremen              6 16 0    6:4    7
Dortmund                     6 3 12    6:5    7
Mannheim                     6 3 12    9:9    7
Uerdingen                     6 2 2 2  12:8   6
Nurnberg                      6 2 2 2  10:8    6
Gladbach                       6 14 1    5:3   6
Leverkusen                    6 14 1    6:6    6
Stuttgart                      6 2 2 2    4:4    6
HSV                             6 2 2 2    9:10 6
Kaiserslautern               6 2 13  12:14 5
Bochum                        6 2 13    9:11 5
FCHomburg                 6 13 2    6:9    5
Karlsruhe                      6 0 4 2    5:11 4
Dusseldorf                    6033    6:113
StPauli                         6 0 8 3    3:9   3
ITALIA
Atalanta — Verona................................1:0
(Madonna) Áhorfendur: 20.000.
Bari — Fiorentina......................................1:1
(Maiellaro) - (Baggio) Áhorfendur: 30.000.
Cesena - AC Milan...............................0:3
(Stroppa, Borgonovo, Massaro)
Áhorfendur: 28.000
Genoa — Lecce......................................1:0
(Fontolan) Áhorfendun 18.000
Inter Mílanó — Cremonese...................2:1
(Gualco  sjálfsm.,  Brehme  )  -  (Dezotti)
Ahorfendur: 50.000
Juventus — Bologna..............................1:1
(Marocchi) - (Poli) Áhorfendur: 40.000
Lazio — Sampdoria...............................0:2
(Pellegrini, Vialli) Áhorfendur 20.000
Udinese — Lazio....................................1:1
(Simonini) - (Tempestilli)
Áhorfendur: 22.000
HOLLAND
1. DEILD
Ajax - MW...........................................5:0
(Winter, Ronald de Boer 3, Fischer)
Ahorfendur: 8.000
NEC - PSV Eindhoven........................1:4
(Lok)  -   (Polvsen,  Kieft  2,  Vanenbiirg)
Ahorfendur: 14.000
Roda JC - RKC Waalwijk....................3:0
(Grönéndijk, van Loen 2) Áhorfendur: 7.650
BW Den Bosch - FC Utrecht.............2:0
(yan der Hoeven, van Duren)
Ahorfendur: 3.500
Gröningen — Fortuna Sittard..............0:0
Sparta — Vitesse......................*............1:1
(Libregts) - (Van de Brom)       \
Ahorfendur: 3.000
FC Den Haag - FC Twente......................3:1
(van der Laan, Otto 2) - (Nielsen)
Ahorfendur: 5.000
Haarlem — Feyenoord..........................3:1
(Numan,  van  Roon,  Dikstaal)  -  (Keur)
Ahorfendur: 4.000
Staðan
RodaJC                          5 3 2 0 12:7 8
RKC                               5 3 11    9:7 7
Ajax                               4 3 0 1  15:4 6
FCUtrecht                      4 3 0 1    6:3 6
MW                              5 3 0 2    9:9 6
Volendam                       5 2 12    6:9 5
PSVEindhoven                3 2 0 1 11:8 4
Fortuna Sittard                3 12 0    2:1 4
DenHaag                       3 2 0 1    5:6 4
Sparta                            4 12 1    5:5 4
WillemH                         5 12 2 11:9 4
Gröningen                       4 1 1 2    4:4 3
Twente                           4 0 3 1    4:7 3
NEC                               4 112    5:9 3
Vitesse                           4 0 2 2    5:9 2
DenBosch                       4 10 3    3:8 2
Haarlem                         5 10 4    4:7 2
Feyenoord                       3 0 12    2:7 1
1. DEILD:
Ascoli — Napoli...................
(Crippa) Áhorfendur: 15.000
..0:1
GOLF
Opið golf mót í Olaf svík
Án forgjafar:
1. EiríkurGuðmundsson, GR....................73
2. SigurðurMárGestsson, GB..................76
3. Jónas Gunnarsson, GJO........................78
Með forgjöf:
1. Magnús Guðlaugsson, GJÓ...................62
2. Jónas Gunnarsson, GJÓ........................63
3. Kjartan Haraldsson, GJÓ......................63
Opið mót GK
Úrslit í opnu móti Golfklúbbsins
Keilis (Kays-mótið) sem haldið
var á sunnudaginn.
Karlar án forgjafar:
1. Sveinn Sigurbergsson, GK....................71
2. Tryggvi Traustason, GK.......................76
3. BaldurBrjánsson, GK...........................79
Karlar með forgjöl':
1. Þorgeir Jóhannsson, GK.......................61
2. Baldur Brjánsson, GK...........................66
3. GuðmundurHallsteinsson, GK.............67
Konur án forgjafar:
1. Þórdís Geirsdóttir, GK..........................79
2. Alda Sigurðardóttir, GK.......................84
3. Hrafnhildur Eysteinsdóttir, GK............89
Konur með forgj6f:
1. Guðrún Sveinsdóttir, GK......................67
2.HrafnhildurEysteinsdðttir,GK............68.
3. ÞórdísGeirsdóttir, GK..........................71
Verðlaun fyrir að vera næstur holu fékk
Sveinn Olafsson GR, en hann var einung-
is 1,81 cm. frá holu á 6. braut, og fékk
að launum golfsett.
Golf mót eldri borgara
Púttklúbbur Ness hélt meistaramót á Ne-
svelli 18. ágúst. Visa ísland styrkti mótið.
Leiknar voru 18 holur og urðu úrslit þessi:
Karlaflokkur:
1. Vilhjálmur Halldórsson.........................36
2. Ottó Benediktsson................................39
3. Werner Tesnow....................................45
Kvennaflokkur:
l.FríðaSigurðardóttir.............................40
2. Hulda Valdimarsdóttir..........................41
3. Margrét Heiðdal...................................46
Vesturlandsmót
Vesturlandsmótið í golfi var haldið 19.
ágúst. Keppt var f einstaklingskeppni með
					
Fela smįmyndir
B 1
B 1
B 2
B 2
B 3
B 3
B 4
B 4
B 5
B 5
B 6
B 6
B 7
B 7
B 8
B 8