Tķmarit.is
Leita | Titlar | Greinar | Um vefinn | Algengar spurningar |
skrį inn | Íslenska | Føroyskt | Kalaallisut | Dansk | English |

Morgunblašiš

og  
S M Þ M F F L
. . . 1 2 3 4
5 6 7 8 9 10 11
12 13 14 15 16 17 18
19 20 21 22 23 24 25
26 27 28 29 30 . .
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |
Skoša ķ nżjum glugga:
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |



Ašlaga hęš


Vafrinn žinn styšur ekki PDF skjöl
Smelltu hér til aš skoša blašsķšuna sem JPG
Morgunblašiš

						20
MORGUNBLAÐIÐ LAUGARDAGUR 25. APRÍL 1992
Fermingar fyrsta
sunnudag í sumri
Ferming í Ðómkirkjunni 26.
apríl kl. 11. Prestar sr. Hjalti
Guðmundsson og sr. Jakob Ágúst
Hjálmarsson. Fermd verðæ
Axel Þór Kolbeinsson,
Svarthömrum 10.
Árni Ingvar Bjarnason,
Haukanesi 23.
Ása Róbertsdóttir,
Öldugötu 7.
Guðrún Helga Steinsdóttir,
Meistaravöllum 7.
Gunnar Emil Ragnarsson,
Sólvallagötu 58.
Halldór Bjarki Ipsen,
Bræðraborgarstíg 24.
Hallgrímur Þormarsson,
Hringbraut 94.
Helga Svanlaug Garðarsdóttir,
Hávallagötu 3.
Hjalti Þór Sverrisson,
Vesturgötu 27b.
Hrafnhildur Faulk,
Bráyallagötu 40.
Karl Ágúst Ipsen,
Bræðraborgarstíg 24.
Kjartan Þröstur Þorvaldsson,
Öldugranda 7.
Markús Sveinn Fridelsson,
Túngötu 49.
Málfríður Agnes Kristjánsdóttir,
Garðastræti 19.
Pálmi Skowronski,
Hávallagötu 22.
Rudolf Gunnlaugur Fleckenstein,
Bárugötu 7.
Sigríður Elva Vilhjálmsdóttir,
Hólavallagötu 5.
Sigurbjörg Þorvaldsdóttir,
Kaplaskjólsvegi 93.
Sunna Birna Helgadóttir,
Hagamel 34.
Svanhildur Þorsteinsdóttir,
Bólstaðarhlíð 14.
Sveinn Heiðar Guðjónsson,
Skildinganesi 41.
Þorvarður Jóhannesson,
Hávallagötu 22.
Ferming í Hallgrimskirkju 26.
april kl. 11. Prestar sr. Karl Sig-
urbjörnsson og sr. Ragnar Fjalar
Lárusson. Fermd verða:
Ámi Beck Gunnarsson,
Laugavegi 39.
Ásgeir Sigurðsson,
Alfheimum 62.
Dagbjört Gerður Magnúsdóttir,
Njálsgötu 16.
Erla Björg Hilmarsdóttir,
Bollagötu 10.
Friðrik Klingbeil Gunnarsson,
Baldursgötu 19.
Guðjón Davíð Pétursson,
Eiríksgötu 25.
Guðný Nanna Guðmundsdóttir,
Marbakkabraut 5, Kóp.
Gunnar Þorri Pétursson,
Blönduhlíð 7.
Gyða Einarsdóttir,
Framnesvegi 61.
Ölnir Ingi Guðmundsson,
Reykjabyggð 13, Mosf.
Ferming í Langholtskirkju 26.
apríl   kl.   14.   Prestur  sr.   Flóki
Kristinsson. Fermd verða:
Birgitta Björnsdóttir,
Háaleitisbraut 18.
Katrín Ösp Gústafsdóttir,
Nökkvavogi 19.
Kristján Hrafn Árnason,
Karfavogi 33.
Mikael Jón Jónsson,
Dalhúsum 35.
Rósa María Sigtryggsdóttir,
Sólheimum 27.
Sara Ellen Hjaltadóttir,
Fífuseli 15.
Sigríður Gerður Guðbrandsdóttir,
Njörvasundi 7.
Snorri Petersen,
Álfheimum 44.
Ferming í Seltjurnarneskirkju
26. apríl kl. 10.30. Fermd verða:
Ásta Sóley Sturludóttir,
Valhúsabraut 33.
Berglind Dögg Hásler,
Skildinganesi 45.
Engilbert Guðjónsson,
Bollagörðum 10.
Einar Magnús Þorvaldsson,
Bakkavör 44.
Gísli Guðmundsson,
Unnarbraut 7.
Hafþór Hilmarsson,
Lindarbraut 4
Hjördís Dalberg,
Nesbala 106.
Inga Hrönn Hásler,
Vallarbraut 12.
Ingibjörg Kristinsdóttir,
Vallarbraut 6.
Jónas Hvannberg,
Nesbala 50.
Lotta María Ellingsen,
Nesbala 126.
Magnús Örn Guðmundsson,
Nesbala 34.
Margrét Guðjónsdóttir,
Fornuströnd 18.
Pétur Kr. Guðmarsson,
Melabraut 38.
Pétur Árni Jónsson,
Selbraut 10.
Sigurður Auðb. Guðjónsson,
Tjarnarstíg 8.
Steinberg Arnarson,
Austurströnd 4.
Vigdís Másdóttir,
Nesbala 122.
Þóra Björg Clausen,
Austurströnd 6.
Ferming í Seltjarnarneskirkju
26. apríl kl. 13.30. Fermd verðæ
Anna Kristrún Gunnarsdóttir,
Bollagörðum 119.
Anna Lára Zoéga,
Tjarnarstíg 6.
Arnaldur Geir Schram,
Selbraut 22.
Berglind Hreiðarsdóttir,
Lindarbraut 28.
Berglind Rúnarsdóttir,
Nesbala 92A.
Eva Björnsdóttir,
Kirkjubraut 15.
Guðrún Birna Kjartansdóttir,
Tjarnarbóli 4.
Hersteínn Pálsson,
Austurstrðnd 6.
ívar Snorrason,
Miðbraut 25.
Jónína Eyvindsdóttir,
Egilsstöðum 2 v/Nesveg.
Kristján Geir Þorsteinsson,
Nesbala 25.
Lilja Petra Ólafsdóttir,
Skeljagranda 11.
Lúðvík Sindri Lúðvíksson,
Lambastaðabraut 7.
Margrét Jóelsdóttir,
Valhúsabraut 25.
Margrét Friðriksdóttir,
Melabraut 15.
Sindri Már Finnbogason,
Nesbala 92.
Svala Sigurðardóttir,                  —
Nesbala 54.
Svanborg Guðjónsdóttir,
Nesbala 11.
Y
KFUM
t7     Munið
_ fermingar-
v/         skeyti
KFUM OG KFUK,
símar 678899 og 679209.
Af greiosia vió Holtoveg/Sunnuveg.
Gíró- og greióslukoriaþjónusta
Opiðkl. 10-17.
Vilhjálmur S. Vilhjálmsson,
Njálsgötu 59.
Þorbjörg Sigríður Gunnlaugsdóttir,
Miðbraut 1.
Ferming í Arbæjarprestakalli
26. april kl. 14. Prestur sr. Guð-
mundur    Þorsteinsson.     Fermd
verðæ
Andrés Baldursson,
Næfurási 10.
Ágúst Hilmarsson,
Heiðarbæ 5.
Ágúst Manúel Rivera,
_ Álakvísl 92.
Árdís Björnsdóttir,
Fiskakvísl 30.
Arndís Hulda Óskarsdóttir,
Hraunbæ 90.
Ásgeir Ragnar Magnússon,
Sflakvísl 21.
Bára Brandsdóttir,
Skógarási 11.
Birgir Kristinsson,
Melbæ 30.
Björn Kristinsson,
Melbæ 30.
Davíð Björgvinsson,
Silungakvísl 7.
Elmar Hauksson,
Deildarási 5.
Erla Björk Jónsdóttir,
Vindási 4.
Eva María Jörundsdóttir,
Vesturási 49.
Guðlaug íris Sigurgeirsdóttir,
Hraunbæ 66.
Gunnar Jökull Karlsson,
Jörfabakka 4.
Katrín Lilja Ólafsdóttir,
Hraunbæ 162.
Jóhanna Kristín Steinsdóttir,
Lækjarási 3.
Lilja Dögg Jónsdóttir,
Reykási 20.
Ragnheiður Kristín Ástvaldsdóttir,
Brekkubæ 32.
Sigríður Lára Einarsdóttir,
Þingási 31.
Stefán Örn Kristjánsson,
Reykási 11.
Ferming í Fella- og Hólakirkju
26. april kl. 14: Prestur sr. Guð-
mundur Karl Agústsson. Fermd
verða:
Erla Þórisdóttir,
Suðurhólum 4.
Halldór Guðnason,
Hamrabergi 4.
Hildur Oddsdóttir,
Vesturbergi 102.
Magnús Ómarsson,
Austurbergi 32.
Mikael Guðnason,
Hamrabergi 4.
Sigurður Rafn Ágústsson,
Arahólum 2.
Sigurþór Skúli Sigurðsson,
Suðurhólum 6.
Snorri Hólm Sigurðsson,
Hólabergi 66.
Steinunn Sigr. Randversdóttir,
Kríuhólum 6.
Örn Hróbjartsson,
Blikahólum 8.
Ferming í Kópavogskirkju,
Hjallasókn, 26. apríl kl. 10.30.
Prestur sr. Kristján Einar Þor-
varðarson. Fermd verða:
Ágúst Örn Illugason,
Álfatúni 5.
Björk Baldvinsdóttir,
Álfhólsvegi 139.
Eiður Smári Guðjónsen,
Fannafold 188, Rvík.
Elín María Þorvarðardóttir,
Trönuhjalla 6.
Georg Gíslason,
Furuhjalla 8.
Guðríður Sæmundsdóttir,
Engihjalla 9.
Gunnhildur Ásta Guðmundsdóttir,
Hlíðarhjalla 54.
Halla Sif Elvarsdóttir,
Stórahjalla 1.
Hanna Kristín Birgisdóttir,
Engihjalla 1.
Hilmar Þór Reynisson,
Hlíðarhjalla 71.
Hjörtur Harðarson,
Hvannhólma 14.
Hrafnhildur Jörgensdóttir,
Furuhjalla 18.
Hörn Ragnarsdóttir,
Brekkutúni 2.
Jón Andri Sigurðarson,
Hlíðarhjalla 61.
Lilja Björk Ketilsdóttir,
Kjarrhólma 24.
Linda Björg Björnsdóttir,
Álfhólsvegi 137c. -
Markús Fry.
Víðihvammi 17.
Óli Geir Höskuldsson,
Hlíðarhjalla 68.
Pétur Már Gunnarsson,
Kjarrhólma 24.
Rósa Þórisdóttir,
Daltúni 19.
Sigríður Arngrímsdóttir,
Lækjarhjalla 6.
Sylvía Arnfjörð Kristjánsdóttir,
Grænahjalla 19.
Vala Björk Ásbjörnsdóttir,
Álfatúni 37.
Valdimar Sigurðsson,
Ástúni 4.
Vignir Rafn Valþórsson,
Alfatúni 8a.
Þórarinn Möller,
Hlíðarhjalla 71.
Ferming    í    Kópavogskirkju,
Hjallasókn, kl. 13.30. Prestur sr.
Kristján     Einar    Þorvarðarson.
Fermd verða:
Arnar Már Símonarson,
Skógarhjalla 10.
Árni Már Harðarson,
Bæjartúni 5.
Berglind Magnúsdóttir,
Astúni 2d.
Berglind Ellen Mogens
Stórahjalla 13.
Birna Hlín Káradóttir,
Nýbýlavegi 96.
Dagbjört Ósk Halldórsdóttir,
Engihjalla 3.
Elísa Jóhannsdóttii*,
Álfatúni 7.
Gísli Örn Stefánsson,
Tunguheiði 4.
Guðríður Svana Bjarnadóttir,
Starhólma 12.
Hannes Finnsson,
Engihjalla 19.
Hannes Steindórsson,
Engihjalla 11.
Hákon Hákonarson,
Engihjalla 11.
Jósep Valur Guðlaugsson,
Lyngheiði 6.
Kristín Jóna Sigurjónsdóttir,
Engihjalla 17.
Níels Birgir Níelsson,
Brekkutúni 7.
Pálmi Freyr Sigurgeirsson,
Grænahjalla 5.
Rakel Jóna Hreiðarsdóttir,
Kjarrhólma 30.
Sigurður Heiðar Helgason,
Hlíðarhjalla 38.
Sigurður Grétar Ólafsson,
Álfaheiði 18.
Stefán Svanur Sigurðsson,
Vatnsendabl. 227.
Svavar Guðbjörn Svavarsson,
Daltúni 22.
Sverrir Steinn Sverrisson,
Stórahjalla 35.
Tómas Guðbjörn Þorgeirsson,
Efstahjalla 21.
Valgeir Guðlaugsson,
Daltúni 18.
Þóroddur Eiríksson,
Efstahjalla lc.
Þórunn Sif Sigurðardóttir,
Hlíðarhjalla 57.
Ferming í Kristskirkju simiiu-
daginn 26. aprfl  kl.   14. Fermd
verða:
Bjarni Vilhjálmsson,
Sólvallagötu 51.
Dariusz Romanski,
Kríuhólum 4.
Davíð Halldór Marinósson,
Hörgatúni 23.
Egill Prummer,
Réttarholtsvegi 75.
Erla Agnes Guðbjörnsdóttir,
Tunguseli 10.
Gabriel Filippusson,
Skólavörðustíg 12.
Haukur Stefánsson,
Bakkavör 12.
Jenný Rut Ragnarsdóttir,
Lyngmóa 1, Njarðvík.
Katrín Erlingsdóttir,
Unnarbraut 13b.
Kristín Þóra Jóhannesdóttir,
Boðagranda 5.
María Pétursdóttir,
Framnesvegi 56.
Ragna Steinunn Haraldsdóttir,
Deiidarási 14.
Tinna Ýrr Arnardóttir,
Fellsmúla 2.
Þorlákur Jónsson,
Sólvallagötu 32a.
Joanne Marie Howard,
Keflavíkurflugvelli.
Þorsteinn L. Helgason,
Sigtúni 21.
í Maríukirkju verður ferming
kl. 11. Fermdur verður:
Sigurður Þorsteinsson,
Blikahólum 4.
Ferming í Hvalsneskirkju kl.
10.30. Prestur sr. Hjörtur Magni
Jóhannsson. Fermd verða:
Benóný Benónýsson,
Holtsgötu 43.
Björn Ingvar Björnsson,
Víkurbraut 3.
Halldóra Guðbjörg Sigtryggsdóttir,
Vallargðtu 17.
íris Hrönn Valsdóttir,
Holtsgötu 31.
Ólafía Dögg Ásgeirsdóttir,
Hólagötu 13.
Ragna Ingveldur Ragnarsdóttir,
Austurgötu 3.
Róbert Aron Róbertsson,
Brekkustíg 6.
Sigurbjörg Jónsdóttir,
Vallargötu 26.
Stefán Þór Sigurbjörnsson,
Hlíðargötu 18b.
Ferming í Hvalsneskirkju kl.
14. Prestur sr. Iflörtur Magni
Jóhaiinsson. Fermd verða:
Bjarni Þór Guðmundsson,
Víkurbraut 3.
Hrefna Magnea Guðmundsdóttir,
Hlíðargötu 18.
Inga Rut Jónasdóttir,
Holtsgötu 34.
Katrín Björk Helgadóttir,
Brekkustíg 13.
Kristjana Guðný Jörundardóttir,
Norðurgötu 25.
Rebekka Olafsdóttir,
Vallargötu 6.
Sigurpáll Davíð Eðvarðsson,
Þóroddsstöðum.
Snqrri Snorrason,
Ásabraut 9.
Yngvi Jón Rafnsson,
Holtsgötu 23.
Fermingarbörn í Landakirkju,
Vestmannaeyjum, kl. 14. Fermd
verða:
Guðbjörg Vallý Ragnarsdóttir,
Hásteinsvegi 28.
Helga Sigrún Þórsdóttir,
Hraunslóð 1.
Rósa Guðmundsdóttir,
Helgafellsbraut_ 6.
Halldóra Kristín Ágústsdóttir,
Foldahrauni 29.
Vagnbjörg Magnúsdóttir,
Kirkjuvegi 64.
Kristín Inga Grímsdóttir,
Hrauntúni 1.
Elena Einisdóttir,
Búhamri 12.
Guðrún S. Björnsdóttir,
Fjólugötu 19.
Jóhann Sveinn Sveinsson,
Bústaðabraut 8.
Andri Runólfsson,
Brekastíg 26.
Björn Matthíasson,
Illugagötu 37.
Jóhann Orn Friðsteinsson,
Hrauntúni 43.
Steinþór Óskarsson,
Hrauntúni 20."
Daði Þorkelsson,
Hrauntúni 29.
Óskar Björnsson,
Ásavegi 2.
Stefán Páll Kristjánsson,
Ásavegi 25.
Baldur S. Edwardsson,
Áshamri 55.
Hermann Ingi Oddsteinsson,
Bústaðabraut 9.
Ferming í Skálholtskirkju kl.
14. Prestur sr. Guðmundur Óli
Ólafsson. Fermd verða:
Bryndís Kristjánsdóttir,
Borgarholti.
Eva Sæland Sveinsdóttir,
Espiflöt II.
Hildur Ósk Sigurðardóttir,
Rauðaskógi.
Jóhanna Magnúsdóttir,
Króki.
Margrét Friðriksdóttir,
Brennigerði.
Davíð Harðarson,
Skálholti.
Fannar Ólafsson,
Torfastöðum.
Magnús Brynjar Guðmundsson,
Reyniflöt.
Ferming í Haukadal sunnudag-
inn 3. maí kl. 14. Fermdur verður:
Guðmundur Páll Magnússon,
Kjóastöðum.
					
Fela smįmyndir
Blašsķša 1
Blašsķša 1
Blašsķša 2
Blašsķša 2
Blašsķša 3
Blašsķša 3
Blašsķša 4
Blašsķša 4
Blašsķša 5
Blašsķša 5
Blašsķša 6
Blašsķša 6
Blašsķša 7
Blašsķša 7
Blašsķša 8
Blašsķša 8
Blašsķša 9
Blašsķša 9
Blašsķša 10
Blašsķša 10
Blašsķša 11
Blašsķša 11
Blašsķša 12
Blašsķša 12
Blašsķša 13
Blašsķša 13
Blašsķša 14
Blašsķša 14
Blašsķša 15
Blašsķša 15
Blašsķša 16
Blašsķša 16
Blašsķša 17
Blašsķša 17
Blašsķša 18
Blašsķša 18
Blašsķša 19
Blašsķša 19
Blašsķša 20
Blašsķša 20
Blašsķša 21
Blašsķša 21
Blašsķša 22
Blašsķša 22
Blašsķša 23
Blašsķša 23
Blašsķša 24
Blašsķša 24
Blašsķša 25
Blašsķša 25
Blašsķša 26
Blašsķša 26
Blašsķša 27
Blašsķša 27
Blašsķša 28
Blašsķša 28
Blašsķša 29
Blašsķša 29
Blašsķša 30
Blašsķša 30
Blašsķša 31
Blašsķša 31
Blašsķša 32
Blašsķša 32
Blašsķša 33
Blašsķša 33
Blašsķša 34
Blašsķša 34
Blašsķša 35
Blašsķša 35
Blašsķša 36
Blašsķša 36
Blašsķša 37
Blašsķša 37
Blašsķša 38
Blašsķša 38
Blašsķša 39
Blašsķša 39
Blašsķša 40
Blašsķša 40
Blašsķša 41
Blašsķša 41
Blašsķša 42
Blašsķša 42
Blašsķša 43
Blašsķša 43
Blašsķša 44
Blašsķša 44
Blašsķša 45
Blašsķša 45
Blašsķša 46
Blašsķša 46
Blašsķša 47
Blašsķša 47
Blašsķša 48
Blašsķša 48
Blašsķša 49
Blašsķša 49
Blašsķša 50
Blašsķša 50
Blašsķša 51
Blašsķša 51
Blašsķša 52
Blašsķša 52