Tķmarit.is
Leita | Titlar | Greinar | Um vefinn | Algengar spurningar |
skrį inn | Íslenska | Føroyskt | Kalaallisut | Dansk | English |

Morgunblašiš

og  
S M Þ M F F L
. . . . 1 2 3
4 5 6 7 8 9 10
11 12 13 14 15 16 17
18 19 20 21 22 23 24
25 26 27 28 29 30 .
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |
Skoša ķ nżjum glugga:
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |



Ašlaga hęš


Vafrinn žinn styšur ekki PDF skjöl
Smelltu hér til aš skoša blašsķšuna sem JPG
Morgunblašiš

						MORGUNBLAÐIÐ
MIÐVIKUDAGUR 7. JUNI1995
B    11
URSLIT
Smáþjóðaleikar
Sund
Laugardagur:
400 m fjórsund karla:
l.ArnarFreyrÓlafsson...................4.39,21
¦Mótsmet.
2. Luc Decker, Lúxemborg...............4.42,63
3. Magnús Konráðsson.....................4.42,63
¦Persónulegt met.
400 m fjórsund kvenna:
1. LáraHrund Bjargardóttir.............5.17,23
¦Persónulegt met.
2. Carole Reuland, Lúxemborg.........5.21,12
3. Poly Ioannou, Kýpur.....................5.26,26
5. Margrét Bjárnadóttir....................5.33,43
1.500 m skriðsund karla:
l.TomStoltz.Lúxemborg..............16.13,06
¦Mótsmet.
2. Sigurgeir Hreggviðsson..............16.31,99
3. Christoforus Loutsios, Kýpur.....16.51,62
4. Richard Kristinsson....................16.52,84
800 m skriðsund kvenna:
1. Marina Zarma, Kýpur...................9.22,06
2. HildurEinarsdóttir.......................9.37,81
¦Persónulegt met.
3. Nikoletta Michelidou, Kýpur.........9.41,57
5. Þorgerður Benediktsdóttir............9.46,26
4x100 m skriðsund karla:
1. Island...........................................3.33,68
¦Islandsmet.
(Logi Jes Kristjánsson, Arnar Freyr Ólafs-
son, Magnús Konráðsson, Magnús Már Ól-
afsson).
2.Lúxemborg...................................3.36,54
3.Kýpur...........................................3.41,45
4x100 m skriðsund kvenna:
1. ísland...........................................4.06,32
(Eydfs Konráðsdóttir, Sigurlín Garðarsdótt-
ir, Hildur Einarsdóttir, Elín Sigurðardóttir).
2.Lúxemborg...................................4.10,62
3. Mónakó........................................4.11,32
Frjálsíþróttir
Laugardagur:
Konur:
200 m hlaup:
l.SunnaGestdóttir.............................24,26
¦Mótsmet.
2. Papaioannou, Kýpur........................24,38
3.  Geirlaug Geirlaugsdóttir, 24,63
100 m grindahlaup:
1. Marxer, Liechtenstein.....................13,43
2. Linster, Lúxemborg.........................13,45
3. Helga Halldórsdóttir........................14,18
6.ÞórdísGísladóttir............................14,47
4x100 m boðhlaup:
1. ísland..............................................46,52
(Helga Halldórsdóttir, Geiriaug Geirlaugs-
dóttir, Þórdís Gísladóttir, Sunna Gestsdótt-
ir).
2.Lúxemborg......................................46,89
¦Landsmet.
3.Kýpur..............................................47,92
Karlar:
Sleggjukast:
1. GuðmundurKarlsson......................62,22
2. Jón Sigurjónsson.............................61,92
3. De Ridder, Lúxemborg....................60,84
Hástökk:
1. Conzemius, Lúxemborg.........:...........2,15
2.EinarKristjánsson.............................2,15
3. Kalogerou, Kýpur..............................2,09
Langstökk:
1. Felten, Lúxemborg............................7,34
2. Meletiou, Kýpur.................................7,30
3. Kolokotronis, Kýpur..........................7,22
4. Jón Oddsson......................................7,12
5. Ólafur Guðmundsson.........................6,75
200 m halup:
1. Marcoullides, Kýpur........................20,64
2. Zisimides, Kýpur.............................21,44
3. Eischen, Lúxemborg........................21,79
4. Jóhannes Marteinsson.....................21,89
800 m hlaup:
l.FinnbogiGylfason........................1.52,28
2. Molinari, San Marínó....................1.52,47
3. Grech, Möltu.................................1.52,54
7. SteinnJohansson..........................1.57,31
5000 m hlaup:
1. Loucaides, Kýpur........................14.27,23
¦Leikjamet.
2. Fernandes, Andorra...................14.29,74
3. Essousi, Mónakó.........................14.35,27
5. SigmarGunnarsson....................14.46,13
4x100 m boðhlaup:
l.Kýpur..............................................40,32
¦Leikjamet.,
2. Lúxemborg......................................41,33
3. ísland..............................................42,12
(Jóhannes Marteinsson, Ólafur Traustason,
Hðrður Gunnarsson, Haukur Sigurðssopn).
FRJÁLSAR
ÍÞRÓTTIR
Alþjóða mót í Sevilla
Keppnin fór fram í Sevilla á Spáni sl. laugar-
dag:
100 m grindahlaup kvenna:
1. Maria Jose Mardomingo (Spáni) ....14,00
2. MariaJesusCastillo(Spáni)...........14,53
3. E Penalba (Spáni)..........................14,65
200 m hlaup kvenna:
l.LissetteFerri(Spáni).....................25,07
2. Maria Perez Munoz (Spáni..........)   26,72
100 m hlaup karla:
1. Alejandro Leiva (Spáni).................10,85
2. Pedro Fernandez (Spáni)...............10,99
3.FGarciaValero(Spáni).................11,18
100 m hlaup kvenna:
l.FalilatOgunkoya(Nígeríu)............11,47
2. Natalia Voronova (Rússlandi)........11,52
3. Sandra Myers Brown (Spáni).........11,58
200 m hlaup karla:
l.JeffWilliams(Bandar.)..................20,59
2. Andrew Tynes (Bahamas)..............20,78
3. Bruny Surin (Kanada)....................20,80
110 m grindahlaup karla:
1. Courtney Hawkins (Bandar.).........13,46
2. Tony Dees (Bandar.)......................13,46
3. Brian Amos (Bandar.)....................13,64
800 m hlaup kvenna:
1. Lyudmila Rogachova (Rússl.).....2.00,64
2. Carla Sacramento (Portúgal)......2.00,91
3. Natalya Dukhnova (Hvíta-Rússl.)..2.01,
49
Þrístökk kvenna:
1. Inna Lasovskaya (Rússlandi).........15,05
2. Concepcion Paredes (Spáni)...........14,27
3.NiurkaMontalvo(Kúbu)................14,18
Hástökk kvenna:
l.YelenaTopchina(Rússlandi)............1,93
2. Niki Bakoyianni (Grikkl.).................1,93
3. Carlota Castrejana (Spáni)..............1,85
3.000 m hindrunarhlaup karla:
l.MathewBirir(Kenya).................8.14,59
2. Richard Kosgei (Kenya)..............8.17,55
3. Eliud Barngetuny (Kenya)..........8.19,01
5.000 m hlaup kvenna:
1. Derartu Tulu (Eþíópíu).............15.40,03
2. ZahraOuaziz(Marokkó)...........15.48,74
3.CristinaMisaros(Rúmeníu)......15.49,25
400 m grindahlaup kvenna:
l.DeonHemmings(Jamaica)............54,97
2. Olga Nazarova (Rússlandi)............55,81
3. Anna Knoroz (Rússlándi)...............56,26
Sleggjukast karla:
1. Igor Astapkovich (Hvíta-Rússl.) ....81,62
2.TiborGecsek(Ungverjal.)..............77,56
3. Andrey Abduvaliyev (Tajikistan) ...76,44
1.500 m hlaup kairla:
l.NoureddineMorceli(Alsír)..........3.32,99
2. VincentMalakwen (Kenya).........3.36,16
3. Mateo Canellas (Spáni)...............3.37,83
Langstökk karla:
1. Ivan Pedroso (Kúbu)........................8,49
2. Ivailo Mladenov (Búlgaríu)..............8,33
3. Fred Salle (Bretlandi)......................7,95
5.000 m hlaup karla:
l.PaulTergat(Kenya).................13.22,12
2. Domingos Castro (Portúgal).....13.23,01
3. Shem Cororia (Kenya)..............13.24,08
Prefontaine    minningar-
mótið í Oregon
Keppnin fór fram í Eugene sl. sunnudag.
Keppendur frá Bandaríkjunum sé ekki ann-
ars getið.
1.000 m hlaup kvenna:
l.MariaMutola(Mozambique).......2.32,33
2. Suzy Hamilton............................2.33,93
¦(Bandarískt met. Julie Jenkins átti fyrra
metið, 2.34,04, sett 1990.).
3.SarahThorsett............................2.37,60
400 m hlaup kvenna:
1. Kim Graham..................................51,43
2. Olga Nazarova (Rússlandi)............51,56
3. Michelle Collins..............................52,16
100 m hlaup kvenna:
l.CherylTaplin.................................11,44
2. Chryste Gaines...............................11,47
3. Faith Idehen (Nígeríu)...................11,61
Hástökk kvenna:
1. Angie Bradburn...............................1,90
2.TanyaHughes.................................1,85
3. Jackie Joyner-Kersee.......................1,80
100 m grindahlaup kvenna:
1. Gaíl Deevers...................................12,84
2. Doris Williams...............................13,23
3. Cheryl Dickey................................13,28
3.000 m hlaup kvenna:
l.LauraMykytok...........................8.51,37
2. Annette Peters............................8.54,75
3. Gwyn Coogan.............................8.56,13
800 m hlaup karla:
1. Sammy Langat (Kenya)..............1.45,73
2. David Kiptoo (Kenya).................1.46,14
3. Brad Sumner..............................1.47,52
Sleggjukast:
1. Lance Deal.....................................74,86
2. Jim Driscoll....................................70,94
3. Scott McGee...................................68,36
110 m grindahlaup karla:
l.RogerKingdom..............................13,30
2. Terry Reese...................................13,37
3. Larry Harrington...........................13,60
Þríst ttkk karla:
1. LaMark Carter...............................16,31
2. Spencer Williams...........................16,20
3. Tyrone Scott..................................15,94
100 m hlaup karla:
l.MauriceGreen...............................10,24
2. Jon Drummond..............................10,28
3.AnthonyBarnes.............................10,41
200 m hlaup karla:
1. MichaelJohnson............................20,15
2. Carl Lewis......................................20,47
3. Kevin Little....................................20,63
400 m hlaup karla:
1. Derek Mills....................................44,13
2. Darnell Hall...................................44,37
3. Butch Reynolds..............................44,91
Alþjóða mót í Hollandi
Keppnin fór fram í Hengelo í fyrradag.
Helstu úrslit:
Karlar
1.500 m hlaup
1. Hicham El Guerrouj (Marokkó)...3.34,28
2. Rachid El Bsir (Marokkó)............3.37,73
3. Mohammed Suleiman (Qatar).....3.37,88
100 m hlaup
1. Davidson Ezinwa (Nígeríu).............10,22
2.GeirMoen(Noregi)........................10,30
3. Shane Naylor (Ástralíu).................10,35
3.000 m hindmnarhlaup„
1. El Arbi Khattabi (Marokkó)........8.12,02
2. Gideon Chirchir (Kenya).............8.14,43
3. Patrick Sang (Kenya)..................8.18,43
110 m grindahlaup
1. Mark McKoy (Austurríki)..............13,32
2. Courtney Hawkins (Bandar.).........13,36
3.JackPierce(Bandar.).....................13,42
800 m hlaup
l.MahjoubHida(Marokkó)............1.45,73
2. A. Hatungimana (Burundi).........1.45,95
3. Clíve Terrelonge (Jamaica).........1.46,55
10.000 m hlaup
1. Haile Gebreselasie (Eþíópíu).....26.43,53
¦(heimsmet)
2. Assafa Mezgebu (Eþíópíu)........27.59,63
3. AntonioPinto (Portúgal)...........28.06,18
Spjótkast
1. Raymond Hecht (Þýskalandi).........82,02
2. Dag Wennlund (Svíþjóð)................81,52
3. Patrick Boden (Sviþjóð).................77,32
Konur
400 m grindahlaup
l.SilviaRieger(Þýskalandi)..............55,71
2. Debbie-Anne Paris (Jamaica).........56,62
3. Anna Knorros (Rússlandi)..............57,07
5.000 m hlaup
1. PaulaRadcliffe (Bretlandi)........15.02,87
2.DerarteTulu(Eþíópíu)..............15.06,67
3. Lieve Slegers (Belgíu)...............15.16,10
100 m hlaup
l.MerleneOttey(Jamaica)................11,00
2.GalinaMalchugina(Rússlandi)......11,38
3. Jacqueline Poelman (Hollandi).......11,42
100 m grindahlaup
1. Jacqui Agyepong (Bretlandi).........13,06
2. AlexandraPashkina(Rússlandi).... 13,48
3. Tanayela Stanley (Bandar.)...........13,68
800 m hlaup
1. Meredith Rainey (Bandar.).........1.58,65
2. Letitia Vriesde (Surinam)...........1.58,75
3. Charmaine Crooks (Kanada).......1.59,37
Kúluvarp
1. Astrid Kumbernuss (Þýskalandi) ...20,48
2. Kathrin Neimke (Þýskalandi).........19,92
3. Huang Zhi Hong (Kína)........•.........19,03
Hástökk
1. Sigrid Kirchman (Austurríki)...........1,94
2. Evgenia Zhdavona (Rússlandi)........1,94
3.  Tatyana Shevchik (Hvíta-Rússlandi)l,9
Krabbameinshlaupið
Um átta hundruð manns tóku þátt í Heilsu-
hlaupi Krabbameinsfélagsins sem fór fram
! Reykjavík sl. laugardag. Um 350 hlupu
eða gengu tvo km. Tím var ekki tekinn en"
Guðrún Þóra Hálfdánardóttir, 11 ára, var
fyrst í mark. Annars urðu helstu úrslit þessi:
Karlar 5 km
MarinóF. Sigurjónsson....................„.17.53
Hálfdán Daðason................................19.26
ÁrniMárJónsson................................19.45
Piltar 14 ára og yngri
Bogi Ragnarsson.............................,...23.13
EyþórHelgiÚlfarsson.........................23.48
Sigurður H. Höskuldsson....................24.02
Piltar 15 - 18 ára
Árni Már Jónsson................................19.45
Jóhannes Páll Gunnarsson...................20.04
Reynir Bjarni Egilsson.........................22.40
Karlar 19 - 39 ára
Marinó F. Sigurjónsson.......................17.53
Hálfdán Daðason................................19.26
Óskar R. Jakobsson.............................21.04
Karlar 40 - 49 ára
Þorgeir Óskarsson...............................21.24
Halldór Ingvason.................................22.41
ÓmarHugiEgilsson............................23.58
Karlar 50 - 59 ára
Kristinn F. Jónsson..............................20.31
Þórhallur Sveinsson.............................24.47
Hilmir Elísson.....................................24.53
Karlar 60 ára og eldrí
Höskuldur Eyfjörð Guðmannss...........24.02
Halldór Marteinsson............................35.58
Karlar, 10 km
Daniel Jakobsson................................34.44
fvar Trausti Jósafatsson......................37.03
Tryggvi Þór Tryggvason.....................37.18
Piltar 14 ára og yngri
Stefán Ágúst Hafsteinsson..................44.21
EliashWhite........................................52.42
Piltar 15 - 18 ára
Sveinn Hákon Harðarson....................40.37
Burkni Helgason.................................41.06
Tryggvi Ólafsson.................................50.54
Karlar 19 - 39 ára
DaníelJakobsson................................34.44
ÍvarTraustiJósafatsson......................37.03
TryggviÞórTryggvason.....................37.18
Karlar 40 - 49 ára
Daði Garðarsson..................................37.57
Brynjólfur H. Ásþórsson......................39.21
GunnarPállJóakimsson......................40.24
Karlar 50-59 ára
Orville G. Utley..............:....................44.31
EinarF. Kristinsson............................46.20
Sigurður Gunnsteinsson......................47.03
Karlar 60 ára og eldri
JörundurJónsson................................62.35
Konur, 5 km
BjörgArnadóttir.................................23.14
AnnaDís Sveinbjömsdóttir.................23.18
Sigrún DöggÞórðardóttir...................24.32
Stúlkur 14 ára og yngri
Sigrún Dögg Þórðardóttir...................24.32
Margrét Aðalheiður Markúsd..............25.31
Nína Cohagen.....................................28.02
Stúlkur 15 - 18 ára
Fríða Sigurðardóttir............................25.31
Berglind Heiða Árnadóttir...................26.30
SigriðurBirnaJónsdóttir.....................28.27
Konur 19-39 ára
Björg Árnadóttir.................................23.14
Anna Dís Sveinbjörnsdóttir.................23.18
Halldóra Viðarsdóttir.......................„.26.48
Koiiur 40 - 49 ára
Ingveldur Bragadóttir.........................26.57
Soffía Kristinsdóttir............................28.00
Anna K. Ágústsdóttir..........................28.38
Konur 50 - 59 ára
GuðnýLeósdóttir.................................31.47
ElsaSigríðurJónsdóttir......................32.30
Eygló Svana Stefánsdðttir..................32.57
Konur 60 ára og eldri
BáraVestman.....................................43.10
Konur, 10 km
Helga Björnsdóttir..............................43.35
Valgerður Dýrleif Heimisdóttir...........43.45
Svava Oddný Ásgeirsdóttir.................45.39
Stúlkur 14 ára og yngri
Hanna Viðarsdóttir.............................51.22
HallaViðarsdóttir...............................54.57
Stúlkur 15 - 18 ára
Valgerður Dýrleif Heimisdóttir...........43.45
Konur 19 - 39 ara
Þóra Gunnarsdóttir.............................46.33
Erla Gunnarsdóttir..............................47.05
Ingibjörg Helga Arnardóttir................47.11
Konur 40 - 49 ára
Helga Björnsdóttir..............................43.35
Svava Oddný Ásgeirsdóttir.................45.39
Bryndís Magnúsdóttir.........................46.06
Konur 50 - 59 ára
Birna G. Björnsdóttir...........................52.23
ÁgústaG. Sigfúsdóttir........................56.06
Kolbrún Guðmundsdóttir....................56.48
Konur 60 ára og eldri
Valgerður Þóra Másd. Bened...............56.00
Bændadagshlaup UMSE
Bændadagshlaup UMSE fór fram á íþrótta-
velli Æskunnar á Svalbarðseyri  1. júní.
Helstu úrslit:
700 m hlaup
8 ára og yngri, tátur...........................mín.
ElíngunnRutSævarsd6ttir,UMFS..............:....3.10
IngunnJúlíusdóttir,UMFS„.„..........................3.16
ffildurSigurjónsdóttir.UMFS..........................3.18
Svanhildur A. Árnadóttir, Æskunni..................3.21
íris Bergsdóttir, UMFS.....................................3.37
íris Hauksdóttir, UMFS....................................3.42
Þorbjörg Níelsdóttir, Samherjum......................3.43
LindaÁrsælsdóttir.Æskunni...........................4.09
Elfsabet Ingólfsdóttir, Æskunni.......................4.47
8 ára og yngri, hnokkar.....................mín.
Andri Sigurjónsson, UMFS...............................2.45
Hermann Guðmundsson, Reyni........................2.52
ÁgústGuðmundsson, UMFS............................3.07
GústafKristjánsson.Æskunni..........................3.22
Sindri Viðarsson, Æskunni...............................3.27
Jakob Óðinsson, Reyni......................................3.28
ElvarKristjánsson,UMFS................................3.29
Heiðar Hlöðversson, Æskunni..........................3.45
Kári Snær Skarphéðinsson, Æskunni...............3.47
9-10 ára, telpur..................................mín.
ÁstaM. Rögnvaldsdóttir, Æskunni..................2.40
Sigurlaug Dröfn Guðmundsdóttir, Reyni..........2.42
Katla Ketilsdóttir, Samherjum..........................2.49
SigriðurK.Magnúsd6ttir,UMFS......................2.54
Hrönn Helgadóttir, Æskunni............................2.55
Þórdís Antonsdóttir, Reyni................................3.05
Sigrún Guðbrandsdðttir, Æskunni....................3.09
Sigrún J. Sigurpálsdóttir, Samherjum...............3.10
Sunna Axelsdóttir, Samherjum.........................3.16
9-10 ára, hnokkar..............................mín.
Baldvin Ólafsson, UMFS...................................3.32
Kristinn Valsson; Reyni....................................2.38
Óskar Manúelsson, UMFS................„............„2.39
Sveinn E. Jónsson, Reyni..................................2.39
Baldvin Sigurjónsson, UMFS............................2.51
KetiUJóelsson.Samherjum...............................2.55
MatthíasFriðriksson, UMFS............................2.57
ísak Helgason, Æskunni..................................2.58
KristjánÁrnason.UMFS..................................3.01
1.400 metra hlaup
ll-12ára,stelpur..............................mín.
VernaSigurðardóttir.UMFS............................5.18
Sara Vilhjálmsdóttir, UMFS.............................5.40
Guðrún Soffia Viðarsdóttir, UMFS...................5.41
Ásta Árnadóttir, UMFS....................................5.41
Kolbrún Hauksdóttir, Samherjum.....................6.06
DrífaJónsdóttir.UMFS....................................6.12
EvaDöggÓlafsdóttir.Æskunni.......................6.16
Harpa Einarsdóttir, Samherjum.......................6.19
Iilja Davíðsdóttir, Samherjum..........................6.21
11-12 ára, strákar..............................mín.
Ómar Preyr Sævarsson, UMFS.........................5.09
SteinarSigurpálsson, UMFS............................5.13
BirgirÞrastarson.UMFS..................................5.14
KristóferElísson.UMFS...................................5.22
Árni Stefánsson, Æskunni................................5.33
Jónas Sveinsson, Samherjum............................5.4 r
Snorri Geir Snorrason, UMFS........'...................5.42
ElmarUnnsteinsson, Samherjum.....................6.08
13-14 ára, telpur................................mín.
Freydís Inga Bóasdóttir, UMFS........................8.58
Hildur Hjartardóttir, Samherjum......................9.30
Ingunn Högnadóttir, Samherjum......................9.33
Ingibjörg Björnsdóttir, Æskunni......................9.53
Alma Rún Ölafsdóttir, Æskunni.....................10.05
Edda Kristjánsdóttir, Æskunni.......................10.44
13-14 ára, piltar....../.........................mín.
Atli SteinarStefánsson, UFA...........................8.16
Birgir Már Sigurðsson, UMFS..........................8.33
Tryggvi Stefánsson, Æskunni..........................9.15
Finnur Karl Bentsson, Æskunni.......................9.31
15-16 ára, sveinar..............................mín.
Sigurjón Helgason, Æskunni..........................11.40
Konur 17 ára og eldri.........................mín.
SigríðurÞórhallsdóttir.Reyni.........................19.43
Kristín Sigtryggsdóttir, Æskunni...................27.04
liljaGísladóttir, Æskunni..............................29.01
Karlar 17 ára og eldri.........................mín.
RóbertMárÞorvaldsson.UMFS.....................21.04
DaníelJ6hannsson,UMFÞ.Sv.................'........22.01
Stefán Friðrik Ingólfsson, UFA......................22.58
Þráinn Viðar Jónsson, Æskunni......................23.48
Stigahæsta félag UMFS með 98 stig
UMFS = Ungmennafélag Svarfdæla, Dalvik
UMFÞ.Sv = Ungmennafélagið Þorsteinn Svörfuð-
ur, Svarfaðardal
Reynir = Ungmennafélagið Reynir, Árskógsströnd
Æskan = Ungmennafélagið Æskan, Svalbarðs-
strönd
Samherjar = íþróttadeild ungmennafélaganna í
Eyjafjarðarsveit
Ikvöld
Knattspyma
Mjólkurbikarkeppni KSÍ
2. umferð karla kl. 20.00:
Akranesvöllur: ÍA U23 - Snæfell
Keflavíkurv.: Keflavík U23 - ÍR
KR-völlun KR U23 - Stjarnan U23
Valsv.: Valur U23 - Víkingur Ól.
Seyðisfjarðarv.: Huginn - KBS
Tennis
Stórmót Þróttar
Stórmðt Þróttar, sem hófst í gær og
lýkur 11. júní, heldur áfram i dag á
tennisvöllum Þróttar á mótum Holta-
vegar og Sæviðarsunds kl. 12 til 22.
A N I)    -    U N G V K R J A L A N 1)
A Laugardaisvcfi
llJÚNÍKL2ft00
Starfandi dómarar og aðrir með gild aðgangskort
fá afhenta aðgöngumiða á leikinn á Laugardalsvelli,
laugardaginn 10. júníkl. 11:00- 18:00.
ATH! MTOARVERÐAEKKIAFHENTIR
Á ÖÐRUM TÍMUM.
Aðilar utan af landi með gild aðgangskort geta hringt
á skrifstofu KSÍ, laugardaginn 10. júní kl. 11:00- 18:00
og látið taka frá fyrir sig miða sem síðan verða afhentir
samkvæmt nánara samkomulagi.

ISLAND - UNGVERJ ALAND
A LAUGARDALSVELLI SUNNUDAGINN
11. JÚNÍKL 20.00
Forsala í Eymundsson, Spörtu og hjá
íslenskum getraunum.
MUNÐ PAKKAT LBOÐIÐ
					
Fela smįmyndir
B 1
B 1
B 2
B 2
B 3
B 3
B 4
B 4
B 5
B 5
B 6
B 6
B 7
B 7
B 8
B 8
B 9
B 9
B 10
B 10
B 11
B 11
B 12
B 12