Tķmarit.is
Leita | Titlar | Greinar | Um vefinn | Algengar spurningar |
skrį inn | Íslenska | Føroyskt | Kalaallisut | Dansk | English |

Morgunblašiš

og  
S M Þ M F F L
. 1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 18 19 20
21 22 23 24 25 26 27
28 29 30 31 . . .
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |
Skoša ķ nżjum glugga:
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |



Ašlaga hęš


Vafrinn žinn styšur ekki PDF skjöl
Smelltu hér til aš skoša blašsķšuna sem JPG
Morgunblašiš

						MORGUNBLAÐIÐ
PRIÐJUDAGUR^SiMMRZiggg     B!    15
URSLIT

Schalke 04.........23   5   9   9 24:37 24
Ein.Frankfurt......23   4   8 11 25:38 20
Niirnberg  .........23   3 11   9 26:41 20
Hansa Rostock.....23   3    8 12 28:47 17
Gladbach..........23   3   6 14 24:50 15
Markahæstir:
14 - Michael Preetz (Hertha Berlín)
13 - Elber (Bayern Miinchen)
11 - Andrzej Juskowiak (VfL Wolfsburg),
Bernhard Winkler (TSV1860 Munchen)
Italía
Bologna - Vicenza..................4:2
Carlo Nervo 2., Igor Simutenkov 80. Kennet
Andersson 83, Klas Ingesson 90. víti. -
Marcelo Otero 41., 85. 22.000.
Cagliari - Empoli...................5:1
Patrick Mbomba 22., 46., 60., Roberto Muzzi
27. víti, 80. - Arturo Di Napoli 64. Rautt
spjald: Cristiano Zanetti (Cagliari) 62.
20.000.
Fiorentina - Piacenza ...............2:1
Gabriel Batistuta 6., Carmine Esposito 90. -
Simone Inzaghi 72. víti. Rautt spjald: Thom-
as Repka (Fiorentina) 73.33.400.
Juventus - AS Roma  ................1:1
Mark Iuliano 71. - Marco Delvecchio 54.
47.400.
Lazio - Venezia  ....................2:0
Sergio Conceicao 8., Sinisa Mihajlovic 14.
55.000.
AC Milan - Bari....................2:2
Oliver Bierhoff 42., Maurizio Ganz 90. víti. -
Yksel Osmanovski 6., 80. 60.000.
Perugia - Salernitana...............1:0
Milan Rapaic 69. Rautt spjald: Ivan Gattuso
(Salernitana) 90.16.000.
Sampdoria - Inter Milan.............4:0
Vincenzo Montella 12., 52. víti, 65., Ariel Or-
tega 69. Rauð spjöld: Saliou Lassissi (Samp-
doria) 18., Nicola Ventola (Inter) 18. 25.000.
Udinese - Parma ...................2:1
Roberto Sosa 23., Marcio Amoroso 88. - Pa-
olo Vanoli 69. Rautt spjald: Fabio Canna-
varo (Parma) 45.20.000.
Staðan:
Lazio  .............26 16   7   3 54:23 55
Fiorentina.........26 15   5   6 43:26 50
AC Milan..........26 13   9   4 39:29 48
Parma ............26 13   8   5 47:27 47
Udinese...........26 12   6   8 36:33 42
Juventus  ..........26 11    8    7 31:26 41
AS Roma..........26 10   9   7 48:35 39
Bologna...........26 10   8   8 35:31 38
Inter Milan........26 10   6 10 45:37 36
Cagliari...........26   9   5 12 37:38 32
Bari ..............26   6 13   7 30:35 31
Venezia ...........26   8   7 11 27:35 31
Perugia ...........26   9   4 13 34:46 31
Sampdoria.........26   6   8 12 27:44 26
Piacenza  ..........26   6   7 13 35:40 25
Vicenza ...........26   5   8 13 17:34 23
Salernitana........26   6   5 15 26:46 23
Empoli............26   3   9 14 21:47 16
Spánn
Alaves - Atletico Madrid..............2:0
Aldo Desio 51., Gerard Lopez 61.14.000.
Celta Vigo - Racing Santander........3:0
Mazinho 38., Juan Sanchez 64., Alexander
Mostovoi 82. 22.000.
Ovicdo - Valladolid.................0:0
11.000.
Mallorca - Deportivo Coruna.........1:2
Ariel Ibagaza 89. - Marcelino Elena 20.,
Stephane Ziani 53.18.000.
Real Madrid - Extremadura..........2:0
Raul Gonzalez 31., Juanito Herrero 52.
45.000.
Real Sociedad - Barcelona...........0:2
- Philip Cocu 28., 83. Rautt spald: Miguel
Fuentes (Real Sociedad) 72. 32.000.
Salamanca - Real Betis..............1:3
Loren Moron 48. - Jose Galvez 1., Celso
Ayala 76., Alexis Trujillo 87. vfti. Rautt
spjald: Everton Giovanella (Salamanca) 87.
13.000.
Tcnerife - Villarreal  ................2:2
Roy Makaay 41., Julio Llorente 76. - Ro-
berto Fernandez 61., Manuel Alfaro 89. víti.
13.000.
Valencia - Real Zaragoza............1:1
Adrian Ilie 48. - Gustavo Lopez 18.45.000.
Espanyol - Athletic Bilbao  ...........1:1
Raul Tamudo 20. - Ismael Urzaiz 90.15.000.
Staðan:
Barcelona   .........27 16    5    6 59:30 53
Celta Vigo.........27 13   9   5 52:27 48
Valencia...........27 14   5   8 42:27 47
Deportivo   .........27 13   8   6 39:28 47
Real Madrid  .......27 14   4   9 54:42 46
Mallorca  ..........27 13   6   8 29:21 45
Athletic Bilbao  .....27 12   6   9 33:34 42
Real Sociedad......27 10   8   9 34:32 38
Real Zaragoza......27 10   7 10 38:37 37
Oviedo............27   9 10   8 32:35 37
Real Betis.........27 10   7 10 28:34 37
Valladolid   .........27   9    7 11 27:30 34
Atletico Madrid.....27   9   6 12 40:35 33
Espanyol..........27   7 12   8 28:32 33
Racing Santander .. 27   8   8 11 34:38 32
Villarreal..........27   7 10 10 33:39 31
Alaves  ............27   7   6 14 24:38 27
Tenerife...........26   4 12 11 25:40 24
Extremadura  ......26   6   6 15 17:43 24
Salamanca.........27   6   4 17 22:48 22
Portúgal
Beira Mar - Rio Ave.................1:2
Farense - Estrela Amadora...........1:1
Vitoria Guimaraes - Academica........1:1
Braga - Campomaiorense   ............0:2
Alverca - Chaves....................3:1
Uniao Leiria - Benfica...............1:1
Maritimo - Sporting Lisbon...........1:3
Salgueiros - Porto...................1:3
Boavista - Vitoria Setubal ............1:1
Staða efstu liða::
Porto .............26 18   5   3 61:23 59
Boavista...........26 16   8   2 43:20 56
Benfica  ...........26 16   5   5 53:20 53
Sporting Lisbon ... .26 14   9   3 48:21 51
Frakkland
Marseille - Lorient..................4:1
Bordeaux - Strasbourg..............1:0
Le Havre - Olympique Lyon..........1:0
Rennes - Toulouse  ..................1:0
Metz - RC Lens ....................0:1
AJ Auxerre - Paris St Germain........0:1
Montpellier - Sochaux  ...............0:0
Bastia - Nancy .....................1:2
Nantes - Mónakó  ...................0:1
Staða efstu liða:
Bordeaux..........27 18   5   4 55:22 59
Marseille..........27 17    7   3 47:21 58
Lyon   .............26 13    8    5 36:23 47
Mónakó...........27 13   7   7 41:27 46
Rennes............27 12   8   7 34:32 44
RC Lens  ..........27 12   5 10 35:33 41
Nantes............27 10 10    7 33:26 40
Montpellier........27   9    7 11 43:41 34
Paris St.Germain  .. .27   8   8 11 24:25 32
Holland
Utrecht - NAC Breda  ...............2:0
Sparta Rotterdam - PSV Eindhoven  .. .0:5
Ajax Amsterdam - Vitesse Arnhem  ___0:1
Willem II Tilburg - Feyenoord........4:1
Leeuwarden - MW Maastricht  .......1:0
AZ Alkmaar - Fortuna Sittard  ........0:3
Heerenveen - Graafschap Doetinchem . .4:1
Twente Enschede - NEC Nijmegen ... .2:0
Staða efstu liða:
Feyenoord.........24 18   4   2 58:25 58
Vitesse Arnhem ... .25 15 5 5 48:30 50
PSV Eindhoven ... .25 13 7 5 62:38 46
Willem II Tilburg .. .26 14 4 8 49:39 46
Ajax..............25 12   8   5 53:25 44
Belgía
Harelbeke - Anderlecht..............1:2
Eendracht Aalst - Charleroi  ..........2:2
Kortrijk - Beveren..................1:0
Standard Liege - Club Brugge........3:0
Ostend - Germinal Ekeren  ...........0:1
Lokeren - Lommel..................2:1
Lierse - Sint-Truiden................6:0
Genk - Excelsior....................3:0
Ghent - Westerlo  ...................2:0
Staða efstu liða:
Genk  .............27 18   5   4 59:29 59
Club Brugge.......27 17   4   6 50:30 55
Anderlecht   ........26 15    5    6 52:35 50
Excelsior..........27 14   7   6 61:42 49
Standard Liege.....27 15   2 10 49:30 47
Ghent.............27 13   8   6 48:47 47
Lokeren...........27 13   5   9 52:48 44
Grikkland
Olympiakos - Ethnikos Astir..........4:2
Veria - Panionios....................3:1
Kavala - Panathinaikos...............2:1
AEK - Proodeftiki...................1:0
PAOK - Xanthi .....................0:0
Ionikos - Iraklis.....................0:2
Aris - Ethnikos .....................4:0
Panelefsiniakos - OFI................1:2
Apollon - Paniliakos   .................5:0
Staðan
Olympiakos.........24 19 2   3 62:17 59
AEK  ..............24 17 4   3 54:18 55
Panathinaikos.......24 16 2   6 45:28 50
PAOK .............24 13 5   6 29:20 44
Aris ...............24 13 3    8 36:32 42
Ionikos.............24 11 6    7 44:27 39
Xanthi.............24 11 6   7 27:21 39
Iraklis .............24 10 6   8 34:23 36
OFI  ...............24 11 2 11 34:31 35
Ethnikos ...........24 10 2 12 28:39 32
Kavala.............24   8 6 10 36:47 30
Apollon  ............24   6 7 11 30:45 25
Panelefsiniakos .....24   5 10  9 19:31 25
Paniliakos..........24   7   4 13 27:41 25
Panionios ..........24   7   3 14 34:39 24
Proodeftiki.........24   5   6 13 18:30 21
Veria..............24    4    4 16 15:41 16
Ethnikos...........24   0   816 13:55   8
Danmörk
Silkeborg - Bröndby.................1:2
Staðan
AB Kaupmannah.....19 12 4    3 33:14 40
Bröndby  ...........19 11 2    6 42:21 35
AaB Álaborg........18   8 8    2 39:22 32
FC Kaupmannah.....19   8 6    5 37:32 30
Lyngby ............18   8 4    6 26:34 28
Vejle  ..............19   8 3    8 30:28 27
Herfölge  ...........19   6 8    5 24:19 26
Silkeborg...........19    6 8    5 29:28 26
AGF Árhus.........18   6 5    7 23:30 23
Viborg.............18   5 2  11 31:39 17
Árhus Fremad  ......19   3 5  11 28:42 14
B93 Kaupmannah.  .. .19   2 3  14 13:46   9
SUND
Innanhússmeistaramét
íslands
Vestmannaeyjar:
50 m flugsund karla:
1. Örn Arnarson, SH...............24.87
2.  Ríkarður Ríkarðsson, Ægi........25.10
3.  Friðfinnur Kristinsson, Selfossi ... .25.64
50 m fiugsund kvenna:
1.  Elín Sigurðardóttir, SH ..........28.69
2. Kristina Goremykina, ÍBV........29.10
3. Halldóra Þorgeirsdóttír, Ægi......30.75
200 m fjórsund karla:
1.  Ómar Snævar Friðriksson, SH .. .2.07.28
2.  Númi Snær Gunnarsson, Selfossi .2.07.48
3.  Lárus Arnar Sðlvason, Ægi......2.13.62
200 m fjórsund kvenna:
1.  Lái-a Hrund Bjargardóttir, SH .. .2.18.81
2.  Kolbrún Ýr Kristjánsdóttir, ÍA .. .2.20.02
3.  Sunna Björg Helgadóttir, SH___2.26.15
1500 m skriðsund karla:
1. Tómas Sturlaugsson, Ægi ......15.59.59
2. Halldór Halldórsson, Keflavfk .. .16.13.49
3. Bjarni F. Guðmundsson, Ægi .. .17.18.62
800 m skriðsund kvenna:
1. Louisa Isaksen, Ægi............9.08.63
2. Steinunn Skúladóttir, Breiðabliki .9.29.93
3.  Heiðrún P. Maack, KR..........9.33.06
50 m skriðsund karla:
1. Örn Arnarson, SH...............23.33
2.  Rfkarður Ríkarðsson, Ægi........23.53
3.  Friðfinnur Kristinsson, Selfossi ... .23.79
50 m skriðsund kvenna:
1.  Kolbrún Ýr Kristjánsdóttir f A.....26.75
2.  Elin Sigurðardóttir, SH  ..........27.06
3.  Ragnheiður Ragnarsd.,_Stjörnunni  .27.27
4x200 m skriðsund karla:
1. A-karlasveit SH...............7.41.28
2. A-karlasveit Ægis..............7.52.38
3. A-karlasveit Keflavíkur.........8.04.85
4x200 m skriðsund kvenna:
1. A-kvennasveit SH..............8.53.10
2. A-kvennasveit Ægis,   ...........8.57.95
3. A-Stúlknasveit Keflavíkur,   ......9.14.98
50 m baksund karla:
1. Örn Arnarson, SH...............26.33
2.  Guðmundur S. Hafþórsson, SH___28.44
3. Ásgeir Ásgeirsson, Ármanni.......28.52
50 m baksund kvenna:
1.  Kolbrún Ýr Kristjánsdóttir, ÍA ___30.10
2.  Kristina Goremykia, ÍBV.........31.22
3. Ragnheiður Ragnarsd., Stjörnunni .32.27
400 m fjórsund karta:
1. Ómar Snævar Friðriksson, SH .. .4.29.92
2.  Númi Snær Gunnarsson, Selfossi .4.33.72
3. Lárus Arnar Sölvason, Ægi......4.44.75
400 m fjórsund kvenna:
1. Sunna Björg Helgadóttir, SH___5.07.44
2. Anna Lára Armannisdóttir, IA .. .5.11.44
3.  Elín María Leósdóttir, ÍA.......5.21.27
100 m bringusund karla:
1.  Hjalti Guðmundsson, SH........1.03.91
2. Jakob Jóhann Sveinsson, Ægi ... .1.04.52
3.  Sævar Örn Sigurjónsson, Keflavík 1.05.67
100 m bringusund kvenna:
1.  Halldóra Þorgeirsdóttir, SH  .....1.13.97
2. Þuríður Eiríksdóttir, UBK  ......1.14.57
3.  Hafdís Erla Hafsteinsd., Ægi -----1.18.69
100 m flugsund karla:
1.  Ríkarður Ríkarðsson, Ægi........55.63
2. Friðfinnur Kristinsson, Selfossi___56.10
3.  Davíð Freyr Þórunnarson, SH.....57.68
lOOm flugsund kvenna:
1. Elín Sigurðardóttir, SH.........1.05.55
2. Gígja Hrönn Árnadóttir, Ægi ... .1.06.60
3. Heiðrún P. Maack, KR..........1.09.48
200 m baksund karla:
1. Ásgeir Asgeirsson, Armanni.....2.10.44
2.  Rúnar Sigurvinsson, Keflavík ... .2.13.14
3.  Guðmundur S. Hafþórsson, SH .. .2.15.34
200 m baksund kvenna:
1. Kolbrún Ýr Kristjánsdóttir, ÍA .. .2.17.77
2. Birgitta Birgisdóttir, Keflavík ... .2.26.25
3.  Sigurbjörg Gunnarsd., UMFN  .. .2.27.94
200 m skriðsund karla:
1. Örn Arnarson, SH  ___.........1.50.25
2.  Ómar Snævar Friðriksson, SH .. .1.55.12
3. Tómas Sturlaugsson, Ægi.......1.57.32
200 m skriðsund kvenna:
1.  Lára Hrund Bjargardóttir, SH .. .2.04.24
2.  Eva Dís Heimisdóttir, Keflavfk .. .2.09.82
3.  Louisa Isaksen, Ægi............2.11.01
4x100 m fjórsund karla:
1. A-karlasveit SH  ...............3.50.45
2. A-karlasveit Ægis..............3.58.85
3. A-karlasveit Keflavíkur.........4.07.48
4x100 m fjórsund kvenna:
1. A-kvennasveit SH..............4.28.61
2. A-Stúlknasveit Keflavíkur.......4.35.60
3. A-kvennasveit Ægis............4.38.65
400 m skriðsund karla:
1. Ómar Snævar Friðriksson, SH .. .3.57.21
2. Tómas Sturlaugsson, Ægi.......4.05.72
3.  Haildór Halldórsson, Keflavík ... .4.11.33
400 m skriðsund kvenna:
1.  Lára Hrund Bjargardóttir, SH .. .4.26.84
2.  Louisa Isaksen, Ægi............4.28.04
3. Steinunn Skúladóttir, UBK......4.33.15
200 m bringusund karla:
1.  Hjalti Guðmundsson, SH........2.19.21
2.  Númi Snær Gunnarsson, Selfossi .2.23.47
3.  Magnús Sveinn Jónsson, Keflavík .2.27.37
200 m bringusund kvenna:
1.  íris Edda Heimisdóttir, Keflavík  .2.36.79
2. Halldóra Þorgeirsdóttir, SH  .... .2.40.55
3. Elín María Leósdóttir, IA.......2.44.78
200 m flugsund karla:
1. Friðfinnur Kristinsson, Selfossi  . .2.08.24
2.  Hjörtur Már Reynisson, Ægi  ___2.09.34
3.  Davíð Freyr Þórunnarson, SH  .. .2.11.39
200 m flugsund kvenna:
1. Gígja Hrönn Árnadóttir, Ægi  ___2.27.65
2. Anna Lára Ármannisdóttir, ÍA .. .2.27.96
3.  Elva Björk Margeirsd., Keflavík . .2.30.32
100 m baksund karla:
1. Ásgeir Asgeirsson, Armanni.....1.00.66
2. Guðmundur S. Hafþórsson, SH .. .1.01.28
3.  Rúnar Sigurvinsson, Keflavík ... .1.03.52
100 m baksund kvenna:
1.  Kolbrún Ýr Kristjánsdóttir, ÍA .. .1.03.83
2. Kristina Goremykia, f BV........1.04.50
3. Lára Hrund Bjargardóttir, SH .. .1.07.34
100 m skriðsund karla:
1.  Örn Arnarson, SH...............50.45
2.  Ríkarður Ríkarðsson, Ægi........51.50
3. Friðfinnur Kristinsson, Selfossi ... .52.52
100 m skriðsund kvcnna:
1.  Kolbrún Ýr Kristjánsdóttir, f A ___57.90
2.  Ragnheiður Ragnarsd., Stjörnunni .59.87
3. Elín Sigurðardóttir, SH.........1.00.06
50 m bringusund karla:
1. Hjalti Guðmundsson, SH  .........29.78
2.  Sævar Örn Sigurjónsson, Keflavík . .30.23
3. Jakob Jóhann Sveinsson, Ægi .....30.33
50 m bringusund kvenna:
1.  Halldóra Þorgeirsdóttir, SH.......34,64
2. Þuríður Eiríksdóttir, Breiðabliki .. .34,84
3.  Hafdís Erla Hafsteinsdóttir, Ægi  . .36,72
4x100 m skriðsund karla:
1. A-karlasveit SH  ...............3.29,95
2. A-karlasveit Ægis..............3.33,99
3. A-karlasveit Keflavfkur.........3.42,45
4x100 m skriðsund kvenna:
1. A-kvennasveit SH..............4.01,37
2. A-kvennasveit Ægis............4.09,82
3. A-kvennasveit KR  .............4.13,27
_ FIMLEIKAR
íslandsmóíið f fjölþraut
Einstaklingskeppni
Karlar
Dýri Kristjánsson ................91.400
Þórir Arnar Garðarsson...........90.250
Birgir Björnsson.................84.850
Viktor Kristmannsson.............82.200
Konur
Elva Rut Jónsdóttir, Björk.........69.283
Erna Sigmundsdóttir, Gróttu.......62.917
Eva Þrastardóttir, Björk  ..........61.750
Sif Pálsdóttir, Ármanni............58.133
Freyja Sigurðard., Keflavík........57.200
Einstök áho'Id
Stökk
Erna Sigmundsdóttir, Gróttu........8.319
Elva Rut Jónsdóttir, Bjork..........8.294
Freyja Sigurðard., Keflavík.........8.144
Jafnvægisslá
Elva Rut Jónsdóttir, Björk..........8.225
Erna Sigmundsdóttir, Gróttu........8.013
Eva Þrastardóttir, Björk  ...........7.913
Gólf
Birgir Björnsson, Ármanni..........8.000
Dýri Kristjánsson, Gerplu  ..........7.850
Viktor Kristmannss., Gerplu  ........7.600
Bogahestur
Þórir A. Garðarss., Armanni   ........8.150
Viktor Kristmannss., Gerplu  ........7.900
Dýri Kristjánsson, Gerplu  ..........7.750
Hringir
Þórir Arnar Garðarsson ............7.900
Dýri Kristjánsson .................7.600
Birgir Björnsson..................6.250
Tvíslá
Elva Rut Jónsdóttir, Björk..........8.683
Eva Þrastardóttir, Björk  ...........7.369
Erna Sigmundsdóttir, Gróttu........7.363
Gólf
Elva Rut Jónsdóttir, Björk..........8.418
Erna Sigmundsd., Gróttu...........8.150
Eva Þrastardóttir, Bjork  ...........8.050
Stökk
Birgir Björnsson, Ármanni..........8.500
Dýri Kristjánsson, Gerplu  ..........8.400
Þórir A. Garðarss., Armanni   ........8.025
Tvíslá
Jðn Tr. Sæmundss., Gerplu .........8.150
Viktor Kristmannss., Gerplu   ........7.900
Dýri Kristjánsson, Gerplu  ..........7.750
Svifrá
Jón Tr. Sæmundsson, Gerplu........7.800
Dýri Kristjánsson, Gerplu  ..........7.350
Birgir Björnsson, Armanni..........6.350
íslandsmeistarar í liðakeppni karla:
1.  Gerpla ......................129.150
2.  Ármann.....................125.100
Islandsmeistarar í' liðakeppni kvenna:
1.  Grótta   .......................87.833
2.  Björk........................79.467
3.  Ármann......................79.292

BORÐTENNIS
Islandsmót
íþróttahús TBR við Gnoðarvog, 19. til 21.
mars 1999.
Einliðaleikur karla:
1. Guðmundur Stephensen, Víkingi.
2. Markús Árnason, Víkingi.
3.-4.  Ingólfur Ingólfsson,  KR,  og Bjarni
Bjarnason, Víkingi.
Einliðaleikur kvenna:
1. Lilja Rós Jóhannesdóttir, Víkingi.
2. Eva Jósteinsdóttir, Víkingi.
3.-4.   Ingunn  Þorsteinsdóttir  og  Margrét
Ösp Stefánsdóttir, HSÞ.
1. flokkur karla:
1. Jón Ingi Árnason, Vfkingi.
2. Magnús Magnússon, Víkingi.
3.-4. Sigurbjorn Sigfússon, Víkingi, og Arn-
ór Gauti Helgason, KR.
1. flokkur kvenna:
1. Kristín Bjamadóttir, Víkingi.
2. Margrét Ósp Stefánsdóttir, HSÞ.
3.-4. Guðrún G. Björnsdóttir, KR, og Sigríð-
ur Þóra Árnadóttir, ÍFR.
2. flokkur karla:
1. Tryggvi Áki Pétursson, Víkingi.
2.  Ingimar Ingimarsson, KR.
3.-4. Stefán Orlandi, Stjörnunni, og Guð-
mundur Ó. Pálsson, KR.
Tvfliðalcikur karla:
1. Guðmundur Stephensen og Markús Árna-
son, Vlkingi.
2.   Kjartan Briem og Ingólfur Ingólfsson,
KR.
3.-4. Tómas Guðjónsson og Hjálmtýr Haf-
steinsson, KR, og Jón Ingi Árnason og Ólaf-
ur Rafnsson, Víkingi.
Tvíliðaleikur kvenna:
1.  Eva Jósteinsdóttir og Lifia Rós Jóhann-
esdóttir, Víkingi.
2.  Asta Urbancic, Erninum, og Líney Árna-
dóttir, Víkingi.
3.-4. Ingunn Þorsteinsdóttir og Margrét
Ösp Stefánsdóttir, HSÞ, og Kristín Asta
Hjálmarsdóttir, KR, og Kristín Bjarnadótt-
ir, Víkingi.
Tvenndarleikur:
1.  Guðmundur Stephensen og Eva Jósteins-
dóttir, Víkingi.
2.  Markús Arnason og Lilja Rós Jóhannes-
dóttir, Víkingi.
3.-4. Tómas Guðjónsson, KR, og Ásta Ur-
bancic, Erninum, og Ingólfur Ingólfsson og
Kristín Hjálmarsdóttir, KR.
1. deild karla:
1. Víkingur A-lið.
2.  KR A-lið.
3. Víkingur C-lið.
1. deild kvenna:
1. Víkingur A-lið.
2.  HSÞ.
3.  KR.
SKÍÐI
Bikarmót í alpagreinum
Mótið fór fram í Hlíðarfjalli um helgina.
Helstu úrslit:
Stdrsvig
Konur
Lilja Kristjánsdóttir, Reykjavík___1.57,94
Ragnheiður Tinna Tómasdóttir, Ak. .1.58,61
Ása K. Gunnlaugsdóttir, Ak   .......1.59,75
Karlar
Kristinn Magnússon, Ak ..........1.54,38
Sigurður Gunnarsson, Ak  .........1.56,36
Guðmundur Sigurjónsson, Ak......1.57,55
15-16 ára stúlkur:
Ragnheiður T. Tómasdóttir, Ak
Harpa Dögg Kjartansdóttir, Breiðabliki
Helga Björk Arnadóttir, Ármanni
15-16 ára drengir:
Jens Jónsson, Reykjavfk
Ingvar Steinarsson, Siglufírði
Bragi S. Óskarsson, Ólafsfirði
Svig
Konur:
Harpa Rut Heimisdóttir, Dalyík___1.33,98
María Ögn Guðmundsdóttir, ísafirði 1.36,34
Sandra B. Axelsdóttir, Akureyri___1.37,36
Karlar:
Kristinn Magnússon, Akureyri.....1.33,87
Árni Geir Ómarsson, Breiðabliki___1.35,66
Óskar Steindórsson, Reykjavík.....1.36,65
15-16 ára drengir:
Bragi S. Óskarsson, Ólafsfirði
Ingvar Steinarsson, Siglufirði
Steinn Sigurðsson, Armann
15-16 ára stúlkur:
Harpa Rut Heimisdóttir, Dalvík
Arna Arnarsdóttír, Akureyri
Harpa Dögg Kjartansdóttir, Breiðabliki
¦Þátttakendur voru 58, 37 karlar og 21
kona.
Bikarmót SKÍ
Bikarmótið í göngu var haldið á Ólafsfirði
um helgina. Helstu úrslit:
13-14 ára stúlkur (3,5 km frjáls)
Guðný Ósk Gottliebsdóttir, 0........13.30
Elín Kjartansdóttir, S.......-.......13,58
Freydís Heba Konráðsdóttir, Ó......14,27
15-16 ára drengir (7,5 km frjáls)
Jakob Einar Jakobsson, í...........21,09
Arni Teitur Steingrímsson, S........21,51
Jón Þór Guðmundsson, A...........24,42
17 ára og eldri konur (7,5 km frjáls)
Stella Hjaltadóttir, f...............23,22
Auður Yngvadóttir, í   ..............34,03
20 ára og eldri karlar (15 km frjáls)
Haukur Eiríksson, A............___42,28
Kári Jóhannesson, A...............47,54
Björn Þór Ólafsson, Ó..............49,58
17-19 ára piltar (10 km frjáls)
Baldur Helgi Ingvarsson, A.........26,30
Ólafur Thorlacius Árnason, f........26,33
Árni Gunnar Gunnarsson, Ó.........27,15
13-14 ára drengir (5 km frjáls)
Jóhann Guðbrandsson, S  ...........14,04
Markús Þór Björnsson, f ...........14,20
Andri Steindórsson, A..............15,33
15-16 ára stúlkur (5 km frjáls)
Katrín Árnadðttír, f  ...............16,11
SandraSteindórsdóttir,í  ...........16,38
Hanna Dögg Maronsdóttír, 0   .......18,07
20 ára og eldri karlar
Haukur Eiríksson, A...............30,04
Þóroddur Ingvarsson, A............32,12
Jón Konráðsson, Ó  ................33,33
13-14 ára drengir (3,5 km)
Jóhann Guðbrandsson, S  ...........13,13
Markús Þðr Björnsson, í  ...........13,42
Andri Steindórsson, A..............14,07
15-16 ára stúlkur (3,5 km)
Katrín Árnadóttír, í...............15,14
Sandra Steinþórsdóttír.I............15,15
Aðalheiður Helgadóttír, A  ..........18,49
17-19 ára piltar (7,5 km)
Baldur Helgi Ingvarsson, A.........22,03
Ólafur Th. Arnason, í___'..........22,35
Arni Gunnar Gunnarsson, O.........23,15
13-15 ára stúlkur
Guðný Ósk Gottliebsdóttir, Ó.........9,35
Elín Kjartansdóttír, S...............9,35
Freydís Heba Konráðsdóttir, Ó.......9,45
15-16 ára drengir (5 km)
Jakob Einar Jakobsson, I...........15,33
Árni Teitur Steingrímsson, S........16,13
Jón Þór Guðmundsson, A...........17,15
17 ára og eldri konur (5 km)
Stella Hjaltadóttír, í_...............17,03
Auður Yngvadóttir, f   ..............21,59
Björg Traustadóttír, Ó .............26,00
GLERAUGNABUDIN
HdmotttKiefclieT
Laugavegi 36
SKIPTILINSUR
6ÍPAKKA
FRÁ KR. 3.000
					
Fela smįmyndir
B 1
B 1
B 2
B 2
B 3
B 3
B 4
B 4
B 5
B 5
B 6
B 6
B 7
B 7
B 8
B 8
B 9
B 9
B 10
B 10
B 11
B 11
B 12
B 12
B 13
B 13
B 14
B 14
B 15
B 15
B 16
B 16