Tķmarit.is
Leita | Titlar | Greinar | Um vefinn | Algengar spurningar |
skrį inn | Íslenska | Føroyskt | Kalaallisut | Dansk | English |

Dagblašiš Vķsir - DV

og  
S M Þ M F F L
. . 1 2 3 4 5
6 7 8 9 10 11 12
13 14 15 16 17 18 19
20 21 22 23 24 25 26
27 28 29 30 . . .
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |
Skoša ķ nżjum glugga:
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |


Ašlaga hęš


Vafrinn žinn styšur ekki PDF skjöl
Smelltu hér til aš skoša blašsķšuna sem JPG
Dagblašiš Vķsir - DV

						26
DV. LAUGARDAGUR 5. APRÍL1986.
Guðrún Margrét Snorradóttir,
Hrauntungu'52
Harpa Rós Jónsdóttir,
Hamraborg 34
Hildur Ýr Þorgeirsdóttir,
Álfatúnil6
íris Ólöf Baldursdóttir,
Digranesvegi 58
'      íris Ingibjörg Þorsteinsdóttir,
HjaUabraut 43, Hafnarfirði
Jórunn Dóra Sigurjónsdóttir,
Hjallabrekku6
Karen Jenný Hreiðarsdóttir,
Álfhólsvegi 109
Karólina Rósa Guðjónsdóttir,
Vallartröð 2
Rakel Steingrímsdóttir,
Skólatröð 1
Sigríður Þorbergsdóttir,
Hvannhólma 24
Fella- og Hólakirkja
Ferming      og      altarisganga
sunnud. 6. apríl kl. 11. Prestur:
sr. Hreinn Hjartarson.
Aðalsteinn Oddgeirsson,
Unufelli36
Arnar Hafsteinsson,
Völvufelli34
Elisabet Valsdóttir,
Gyðufellil6
Elsa Hrafnhildur Yeoman,
Rjúpufelli 23
Fríða Margrét Friðriksdóttir,
Rjúpufelli31
Friðrik Sigmundur Grétarsson,
Rjúpufelli21
Guðfinna Þóra Snorradóttir,
Gyðufelli 14
Helga Sigriður Eiríksdóttir,
Möðrufelli 13
Helga Björg Sveinsdóttir,
Torfufelli48
Lára Samira Benjnouh,
Rjúpufelli21
Laufey Harðardóttir,
**.- Vesturbergi4
Ragnheiður Jónsdóttir,
UnufelH33              j
Sandra Gisladóttir,
Rjúpufelli 21
i       Sóley Dögg Grétarsdóttir,
Rjúpufelli21
Sóley María Hafsteinsdóttir,
Yrsufellil3
Sólrún Margrét Stefánsdóttir,
Rjúpufelli27
Sylvía Margrét Valgeirsdóttir,
Unufelli44
Valdimar Númi Hjaltason,
Torfufelli 46
Valgerður Jónsdóttir,
f* Unufelli33
Vilhjálmur Valgeir Jóhannsson,
Jórufelli 4
Þórir Brjánn Ingvarsson,
Vesturbergi 46
KI.14
Anna María Kristjánsdóttir,
Gyðufelli8
Arnar Helgi Aðalsteinsson,
Jóruseli 1
Arnar Gunnarsson,
Unufelli23
Davíð Hermann Brandt,
Gyðufelli 12
Dýrleif Jónsdóttir,
Norðurfellið
Ester Rafnsdóttir,
Vesturbergi 8
Eva Björg Hannesdóttir,
Fannarfelli8
._   FriðþjófurHelgiKarlsson,
Unufelli8
Guðrún Jóna Kristjánsdóttir,
Torfufelli48
Guðrún Björk Marinósdóttir,
Vesturbergi 10
Gunnar Þór Arnarson,
Hólabergi82
Hanna Kristín Steindórsdóttir,
Torfufelli31
Herdís Jónsdóttir,
Rjúpufelli5
Hildur Karen Sigurbjörnsdóttir,
Vesturbergi 24
Júlíus Ævarsson,
Unufelli 17
Linda Nábye,
UnufelH26
María Harðardóttir,
Unufelli29
Móses Helgi Halldórsson,
Vesturbergi 48
— Ólafur Elvar Gylfason,
Rjúpufelli9
Sigríður Fanney Eggertsdóttir,
Torfufelli48
Sævar Guðjónsson,
Vesturbergi 72
Valgarð Heiðar Kjartansson,
Asparfelli2
Grensáskirkja
Fermingarbörn 6. apríl 1986 k\.
10.30.
Björg Ýr Grétarsdóttir,
Háaleitisbraut 14
Daði Kárason,
Espigerði 2
„   Guðfinna Björk Hallgrímsdóttir,
Safamýri63
Haukur Helgason,
Hvassaleiti95
Helga Þórunn Arnardóttir,
Háaleitisbraut153
Ingibjörg Úlfarsdóttir,
Hvassaleiti 18
Klara Stefánsdóttir,
Háaleitisbraut 41
Kristján Zimsen,
Furugerði 12
Mimir Reynisson,
Hrauntungu 59, Kóp.
Rúnar örn Felixson,
Safamýri33
Sigmar örn Alexandersson,
Brekkubæ38
Soffía Hrafnhildur Weisshappel,
Freyjugötu 32
Valdimar Nielsen,
Espigerði 2
Þorvaldur Halldórsson Gröndal,
Miklubraut32
Kl. 14.00
Ásta Björk Arnadöttir,
Furugerði 13
Björg Jóhannsdóttir,
Hvammsgerði 1
Elín Björk Ásbjörnsdóttir,
Espigerði 2
Elísabet Guðmundsdóttir,
Háaleitisbraut 28
Halldóra Halldórsdóttir,
Stóragerði 24
Ingibjörg Ólafsdóttir,
Háaleitisbraut 52
Kárí Þór Guðjónsson,
Víðihlíð34
Kristin Ólafsdóttir,
Steinagerði 5
Krístin Sigurðardóttir,
Álftamýri69
Sigríður Einarsdóttir,
Háaleitisbraut 121
Sigurjón Atli Sigurðsson,
Hvassaleiti 141
Þorbjörg Helga Vigfúsdóttir,
Heiðargerði 30
Þórhallur Magnússon,
Hvassaleiti 145
ÞórUnn Bjarney Garðarsdóttir,
Furugerði7.
Hallgrímskirkja
Prestar sr. Karl Sigurbjörnsson
og sr. Ragnar Fjalar Lárusson.
Fermingarbörn 6. apríl kl. 11.00:
Aðalsteinn Ólafsson,
Grettisgötu 46
Andrés Bragason,
Leynimýri v/Suðurhlíð
Áslaug Högnadóttir,
Kjartansgötu 3
Björgvin Jóhannsson,
Leifsgötu 6
Hinrik Hoe Haraldsson,
Egilsgötu20
Oddný Eir Ævarsdóttir,
Nönnugötu 4
Sólveig Arnarsdóttir,
Óðinsgötu 9
Sonja Hafdís Poulsen,
Bergþórugötu 13
Sævar Jósep Gunnarsson,
Frakkastíg 12
Örn Guðmundsson,
Beykihlíð7
Herdís Stephensen,
Þórsgötu 22.
Kl. 14.00:
Ágústa Lúðvíksdóttir,
Grettisgötu 42
Atli Freyr Sævarsson,
Smáragötu 4
Davíð Pétursson,
Laugateigi 7
Erla Guðmundsdóttir,
Grettisgötu 86
Guðmunda Guðjónsdóttir,
Kirkjuvegi 35, Vestm. (Hófgerði 28,
Kópavogi)
Heiða Jóhannsdóttir,
Sjafnargötu 5
Hildur Rós Hallgrímsdóttir,
Kársnesbraut 53, Kóp.
ísól Björk Karlsdóttir,
Njálsgötu 71
Jakob Tryggvason,
Leifsgötu 26
Ingibjörg Katrín Stefánsdóttir,
Baldursgötu 20
Margrét María Leifsdóttir,
Reynimel 25
SifÁsmundsdóttir,
Bleikjukvisl3
Sigurkarl Einarsson,
Laufásvegi79
Svavar Jóhannsson,
Urðarstíg 15
Æsa Strand,
Suðurgötu8.
Laugarneskirkja
Fermingarbörn 6. apríl kl. 13.30:
Auður Albertsdóttir,
Kleppsvegi 42
Auður Bára Ólafsdóttir,
Sigtúni 31
Asta Sigríður Kristjánsdóttir,
Kleppsvegi 28
Berglind Hannesdóttir,
Hofteigi 19
Bergþóra Hrund Ólafsdóttir,
BlöndukvísI22
Diana Björk Arthúrsdóttir,
Logafold68
Eygló Peta Gilbertsdóttir,
Miðtúni 30
Friðjón Eirikur Jónsson,
Rauðalæk26
Guðrún Svava Hjartardóttir,
Kaudal.uk 47
Helena Árnadóttir,
Arnartanga 33, Mosf.
Ingibjörg Helga Arnardóttir,
Rauðalæk 15
Ólafur Elfar Stefánsson,
Brekkulæk6
Rósa Björg Óladóttir,
Kleppsvegi 16
Sigríður Drífa Elíasdóttir,
Fiskakvísl 110
Sigurveig Jóna Halldórsdóttir,
Fiskakvísl2
Unnur Valdís Kristjánsdóttir,
Bröndukvísl 14
Vala Baldursdóttir,
Bugðulæk 14
Þorbjörg Sveinsdóttir,
Laugalæk 18
Þorbjörn Guðbrandsson,
Laugarnesvegi 76.
Háteigskirkja
Ferming 6. apríl 1986 kl. 10.30:
Agla Egilsdóttir,
Víðihlíð 12
Andrea Stefanía Björgvinsdóttir,
Barmahlið 1
Anna María Ólafsdóttir,
Grænuhlíð 3
Atli Rafn Sigurðsson,
Skaftahlið 11
Arni Vilhjálmur Jónsson,
Bólstaðarhlíð 7
Ásta Hallsdóttir,
Bólstaðarhlið 58
Erla Kristófersdóttir,
Stuðlaseli25
Friðrik Garðar Sigurðsson,
Stigahlið46
Guðrún Björg Karlsdóttir,
Mjölnisholti8
Katrín Ingvadóttir,
Stangarholti 28
Kolbeinn Hauksson,
Mávahlíð48
Marteinn Bergþór Skúlason,
Háaleitisbraut 18.
Ólafur Sigmundsson,
Stigahlíð 95
Sigurður Egill Þorvaldsson,
Háaleitisbraut 15
Sólrún Ólina Sigurðardóttir,
Skipholti60
Tinna Rut Jóhannsdóttir,
SkaftahHð28
Kl. 14.00:
Atli Jósefsson,
Skaftahlíð36
Árni Páll Einarsson,
Stigahlið90
Árni ívar Erlingsson,
Álftamýri 8
Benedikt Hjartarson,
Kjalarlandi20
Elin Magnúsdóttir,
Eskihlið8a
EUert Þór Jóhannsson,
Flókagötu62
Emily Kvaran,
Vesturási 19
Guðný Sigurðardóttir,
Stigahlíð36
íris Finnbogadóttir,
MávahUð34
íris Thorberg Georgsdóttir,
Birkihlíð28
Kristjana Gunnarsdóttir,
Skaftahlíðll
Óöinn Bolli Björgvinsson,
Meðalholti8
Ragnar Lárus Kristjánsson,
Alftamýri24
Rannveig Jónasdóttir,
Drápuhlíð 12
Rósa Antonsdóttir,
Bjarmalandi 7
Þorleifur Hannes Lúðvíksson,
Beykihlíð25
Þórunn Elín Pétursdóttir,
Barmahlið 56
Askirkja
Fermingarbörn 6. apríl kl. 10.30
Stúlkur:
Guðbjörg Oddsdóttir,
Kambsvegi 17
Heiða Mjöll Stefánsdóttir,
Efstasundi 13
Hulda Pétursdóttir,
Kambsvegi 26
María VUbergsdóttir,
Kambsvegi 28
Svanhildur Harðardóttir,
Sunnuvegi 15
Drengir:
Guðmundur S. Pétursson,
Ásvegi 10
Haraldur Þór EgUsson,
Kleppsvegi 118
Jón Björn Geirsson,
Snekkjuvogi 5
Jón Arni Jóhannsson,
Kleifarvegi 5
liraai' Kald.il,
Laugarásvegi 18
Óskar Svavarsson,
Laugarásvegi 8
Óttar Pálsson,
Drápuhlið 12
Sigurður Birgir Hjörleifsson,
Sigluvogi 14
Keflavíkurkirkja
Fermingarbörn 6. apríl kl. 10.30.
Stúlkur:
Eyrún Ármannsdóttir,
Birkiteigil9,
Fríða Jóhannsdóttir,
Austurgötu 26,
Guðrún Þorsteinsdóttir,
Nónvörðu 4,
Ingibjörg Eiríksdóttir,
Langholti 9
Jenný Henrysdóttir,
Háaleiti3B
Jóna Mary Hafsteinsdóttir,
Faxabraut36D
Rakel Linda Gunnarsdóttir,
Heiðargarði 27
Sigríður Alma Ómarsdóttir,
Faxabraut 27
Soffia Sigurrós Kjartansdóttir,
Kirkjuvegi40
Drengir:
Albert Hólmgeirsson,
Suðurvöllum 1
Ari Daníelsson,
Heimavöllum 13
Auðunn Baldvinsson,
Hringbraut 128H
Birgir Rafn Birgisson,
Kirkjuvegi 10
Bjarki Rafn Albertsson,
Heiðargerði 15
Davíð Ben Róbertsson,
Hátúni37
Eggert S. Pálsson,
Borgarvegi 3, Njarðvik
Jón Ingi Jónsson,
Túngötu 17
Óskar Hartmannsson,
Hringbraut 136H
Pétur Rúðrik Guðmundsson,
Hringbraut 72A
Rúnar Ben Róbertsson,
Hátúni37
Þorsteinn Gíslason,
Heiðarhorni 3
Keflavíkurkirkja
Fermingarböm 6. apríl kl. 14.
Stúlkur:
Anita Inga Arnarsdóttir,
Norðurvöllum 36
Bryndis Maria Leifsdóttir,
Heiðarhorni6
Brynja Gestsdóttir,
Hringbraut 92
Guðbjörg Glóð Logadóttir,
Háteigi20
Inga Birna Ragnarsdóttir,
Þverholti 14
ína Björk Hannesdóttir,
Asgarði 10
Pálina Hildur Sigurðardóttir,
Háholti 16
Ragnheiður I. Margeirsdóttir,
Hamragarði 5
Keflavíkurkirkja
Fermingarbörn 6. apríl kl. 14.
Drengir:
Arni Þór Guðjónsson,
Háholti 22
Guðmundur Pétur Hilmarsson,
Lyngholti 5
Haukur Viðar Ægisson,
Heiðarbraut 71,
Helgi Sigurðsson,
Birkiteigi 22
Ingi Þór Ólafsson,
Ásbraut 1
Ingvi Jón Gunnarsson,
Heiðarbóli 7
Jón Haraldsson,
Heiðarbraut 5D
Kristmundur Skarphéðinsson,
Lyngholti 8
Magnús Daði Magnússon,
Heiðarbraut 10
Ólafur Pétursson,
Baugholti 27
Óskar H. Harðarson,
Heiðarhvammi 7
Ragnar Friðriksson,
Faxabraut 51
Róbert Jóhann Guðmundsson,
Langholti 5
Svanur Már Skarphéðinsson,
Lyngholti 8
Veigar Margeirsson,
Hólabraut 11
Þorbjörn Haukur LUjarsson,
Heiðarholti 5
Þórir Smári Birgisson,
Eyjavöllum 3
Hafnarfjarðarkirkja
Fermingarbörn sunnudaginn
6.4. kl. 10.30.
Prestur sr. Gunnþór Ingason
Albert Valur Albertsson,
Arnarhrauni 32
Auðunn Ingólfsson,
Fögrukinn 8
Agúst Helgi Þórðarson,
Sléttahrauni 17
Bjarni Þór Bjarnason,
Hamarsbraut 3
Bryndis Fanney Guðmundsdóttir, .
Fagrabergi 44
Brynja Maria Rúnarsdóttir,
Ölduslóð 39
Dadda Sigríður Árnadóttir,
Klausturhvammi 12
Davíð Ottó Harrysson,
Sléttahrauni 15
Eggert Sigurjón Birgisson,
Lækjarhvammi 9
Ester Erlingsdóttir,
AlfaskeiðilOO
EyjóUur Andrés Björnsson,
ÁÍfaskeiði86
Guðlaug Inga Sveinsdóttir,
Grænukinn 27
Guðmundur Agúst Aðalsteinsson,
Smárahvammi 2
Gyða Þórisdóttir,
Lækjarhvammi 18
Hálfdán Þorsteinsson,
Lækjarhvammi 20
Hugrún Þorsteinsdóttir,
Fagrahvammi 14
Jóhann PáU Sigurðsson,
Stekkjarhvammi 27
Kristján Jóhann Finnbjörnsson,
Grænukinn 8
LUj a Dóra Kolbeinsdóttir,
Hólabraut4B
LUja Marteinsdóttir,
I lliöa rbrau 16
Margrét Sunna Sigurðardóttir,
Laufvangi 5
Olga Huld Gunnarsdóttir,
Asbúðartröð 1
Sigrún Eðvaldsdóttir,
Bröttukinn 8
Sigurbjörn Árnason,
Sléttahrauni 27
Þóra Einarsdóttir,
HeUubraut9
Kl. 14.00
Anna Maria Vilhjálmsdóttir,
Sléttahrauni 30
Asthildur Guðjónsdóttir,
Tjarnarbraut 3
Baldur Bernharðsson,
Álfaskeiði82
Birna Sólveig Ragnarsdóttir,
Holtsgötu 12
Brynja Traustadóttir,
Álfaskeiði98
Eirikur Steinarsson,
Hverfisgötu 25
Finnbogi Þór Árnason,
Norðurbraut 7
Gerður Þórarinsdóttir,
Selvogsgötu 26
Hlynur Guðmundsson,
Fögrukinn 28
Hrönn HUmarsdóttir,
Smyrlahrauni 28
Hulda Sólveig Jóhannsdóttir,
Hringbraut 58
Ingibjörg Árnadóttir,
Klettahrauni 8
Ingibjörg Ósk Sigurjónsdóttir,
Hringbraut33
Ingigerður Anna Kristjánsdóttir,
Fjóluhvammi 2
Jón Arnar Ingvarsson,
Hringbraut13
Júlíus Már Þorkelsson,
Arnarhrauni 9
Kjartan Friðrik Salómonsson,
Kviholti6
					
Fela smįmyndir
Blašsķša 1
Blašsķša 1
Blašsķša 2
Blašsķša 2
Blašsķša 3
Blašsķša 3
Blašsķša 4
Blašsķša 4
Blašsķša 5
Blašsķša 5
Blašsķša 6
Blašsķša 6
Blašsķša 7
Blašsķša 7
Blašsķša 8
Blašsķša 8
Blašsķša 9
Blašsķša 9
Blašsķša 10
Blašsķša 10
Blašsķša 11
Blašsķša 11
Blašsķša 12
Blašsķša 12
Blašsķša 13
Blašsķša 13
Blašsķša 14
Blašsķša 14
Blašsķša 15
Blašsķša 15
Blašsķša 16
Blašsķša 16
Blašsķša 17
Blašsķša 17
Blašsķša 18
Blašsķša 18
Blašsķša 19
Blašsķša 19
Blašsķša 20
Blašsķša 20
Blašsķša 21
Blašsķša 21
Blašsķša 22
Blašsķša 22
Blašsķša 23
Blašsķša 23
Blašsķša 24
Blašsķša 24
Blašsķša 25
Blašsķša 25
Blašsķša 26
Blašsķša 26
Blašsķša 27
Blašsķša 27
Blašsķša 28
Blašsķša 28
Blašsķša 29
Blašsķša 29
Blašsķša 30
Blašsķša 30
Blašsķša 31
Blašsķša 31
Blašsķša 32
Blašsķša 32
Blašsķša 33
Blašsķša 33
Blašsķša 34
Blašsķša 34
Blašsķša 35
Blašsķša 35
Blašsķša 36
Blašsķša 36
Blašsķša 37
Blašsķša 37
Blašsķša 38
Blašsķša 38
Blašsķša 39
Blašsķša 39
Blašsķša 40
Blašsķša 40
Blašsķša 41
Blašsķša 41
Blašsķša 42
Blašsķša 42
Blašsķša 43
Blašsķša 43
Blašsķša 44
Blašsķša 44