Tķmarit.is
Leita | Titlar | Greinar | Um vefinn | Algengar spurningar |
skrį inn | Íslenska | Føroyskt | Kalaallisut | Dansk | English |

Dagblašiš Vķsir - DV

og  
S M Þ M F F L
. . . . . . 1
2 3 4 5 6 7 8
9 10 11 12 13 14 15
16 17 18 19 20 21 22
23 24 25 26 27 28 29
30 . . . . . .
Smelltu hér til aš fį meiri upplżsingar um 96. tölublaš 
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |
Skoša ķ nżjum glugga:
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |


Ašlaga hęš


Vafrinn žinn styšur ekki PDF skjöl
Smelltu hér til aš skoša blašsķšuna sem JPG
Dagblašiš Vķsir - DV

						26
FÖSTUDAGUR 28. APRÍL 1995
Iþróttir
íslandsmótið í handbolta, 3. flokkur kvenna:
KR-stelpurnar óstöðvandi
- sigruðu tvöfalt og unnu ÍR, 13-9, í úrslitaleik íslandsmótsins
KR-stelpurnar í 3. flokki hafa verið     í bikarleiknum unnu þær Stjörnuna    leikíslandsmótsins,13-9,ogvarstað-       Það ku vera uppskeruhátíð hjá
óstöðvandi í vetur og sigruðu tvöfalt.     og svo núna unnu þær ÍR í úrslita-     an í hálfleik 7-4 fyrir KR.                   handknattleiksdeild KR um næstu
helgi og munu stúlkurnar að sjálf-
sögðu leika stórt hlutverk þar.
Sigur KR var aldrei í neinni hættu,
vörnin traust og ógnandi og árang-
ursríkur sóknarleikur.
Ágústa í miklum ham
Ágústa Björnsdóttir, KR, skoraði
mörg mörk að vanda eða sjö talsins.
Það hefur reyndar verið nokkuð fast-
ur liður hjá henni í vetur að skora
mikið enda frábær skytta.
Markaskorarar
Mörk KR: Ágústa Björnsdóttir 7
mörk, Helga Ormsdóttir 3, Ólöf Indr-
iðadóttir 1, Edda Kristinsdóttir 1 og
Sæunn Stefánsdóttir 1 mark.
Umsjón
Islands- og bikarmeistarar KR í 3. flokki í handknattleik kvenna 1995. Liöiö er þannig skipað: Ragnheiður Hauks-
dóttir (1), Alda Guðmundsdóttir (12), Ólöf Indriðadóttir (2), Harpa Ingólfsdóttir (3), Agústa Björnsdóttir (4), Edda
Kristisdóttir (5), Helga Ormsdóttir (6), Sæunn Stefánsdóttir (7), Elísabet Árnadóttir (9), Valdís Fjölnisdóttir (10),
Sigríður Zoéga (11), Kristin Jóhannsdóttir (13), Katrín Óskarsdóttir (14) og Sigríður Jónsdóttir (8). - Þjálfarar stelpn-
anna eru Björn Eiríksson og Vigdis Finnsdóttir.                                                                                       DV-mynd Hson
Halldór Halldórsson
Mörk ÍR: Hrafnhildur Skúladóttir 3
mörk, María Másdóttir 1 og Tinna
Halldórsdóttir 2 mörk. Þjálfari ÍR-
liðsins er Karl Erhngsson.
Skagamótið í shotokan karate
Skagamótið í shotokan karate fór
fram í íþróttahúsinu á Jaðarsbökk-
um á Akranesi um miðjan apríl.
Mótið var í senn keppni og æfinga-
búðir og var þátttaka mjög góð. Gekk
mótið vel í alla staði og engin meiðsl
enda eru þau mjög fátíð í karatemót-
um.    .
Þjálfarar æfingabúðanna voru
Árni Jónsson og Bjarni G. Kjær-
nested, þjálfarar Skagaliðsins, og
Gunnlaugur Sigurðsson, þjálfari
Haukaliðsins.
Úrslit urðu sem hér segir:
Kumite, opinn flokkur:
1. HelgiHafsteinsson...........Akranesi
2. HliniMelsteð.....................Haukum
3.MichaelL.Madsen...........Akranesi
Kata, 12 ára:
1. ÖrnlngiÁgústsson...........Haukum
2. Logi Már Hermannsson....Haukum
3. SigdísVega.........................Haukum
Kata, fæddir 1982-?8:
l.HrafhÁsgeirsson..............Akranesi
2. Eiríkur G. Kristjánsson ....Haukum
3. Michael L. Madsen...........Akranesi
Kata, 9.-7. kyu:
1. Valdimar Gunnarsson......Haukum
2. Guðbjörg Benónýsdóttir..Akranesi
3. HhniMelsteð.....................Haukum
Kata, 6. kyu og upp úr:
1. Hrafn Ásgeirsson..............Akranesi
2. Michael L. Madsen...........Akranesi
3. Eiríkur Gauti Kristjánsson
................................................Haukum
Hópkata, ópinn flokkur:
1.   Akranes: Helgi Magnús Valdi-
marsson, Hrafn Ásgeirsson og Mic-
hael L. Madsen.
2. Haukar A: Smári Freyr Smárason,
Eiríkur Gauti Kristjánsson og Örn
Ingi Ágústsson.
3.  Haukar B: Birgir Örn Hauksson,
Sigdís Vega og Sif Hákonardóttir.
Unglingasundmót Ægis
í töflu yfir úrslit á unglingasund-          100 m brmgusund drengja:
móti Ægis, sem var á unglingasíöu     Jakob Jóhann Sveinsson, Ægi 120,61
DV síðastliðinn miðvikudag, varð    Lárus A.Sölvason.Ægi...........1:21,79
línubrengl í tveim sundgreinum og    Binar °m Gy*™on- Arm......;.i:23,40
er beðist velvirðingar á mistökún-    -r:   T m sknðsund drengja:
um Rétt '«• bAð wrma-                    Lárus A. Sóivason, Ægi...........5:02,06
um. Kett er pað svona.                    jakob Jóhann Svelnsson, Ægi5:10,74
EybórÖrnJónsson.....Ægi .....5:20,63
Júdó:
íslandsmótið á Akureyri
íslandsmótið í jiídó fer fram í
iþróttahúsi KA á Akureyri á
sunnudaginn og hefst keppnin
klukkan 13Í00. Keppt er í flokki
karla undir 21 árs í eftirtöldum
þyngdarflokkurn: -^5, '-fiO, -71, -78,
-86 og +86 kfió. í unglingaflokkí
15-17 ára er keppt í eftirfarandi
þyngdarflokkum: -50 kg, -55, -60,
-65, -71, -78 og +78 kíló. Vigtun er
frá klukkan 11.30 tfl 12.00.
Búist er við spennandi viðureí gn^
um og fólki bent á að lita inn í
KA-hús og fylgjast með skemmti-
legri keppni.
KR bikarmeistari í 9. flokki
KR-strákarnir urðu bikarmeist-
arar í 9. Öokki í körfubolta þegar
þeir sigruðu Tindastol, 45-35, í
Seljaskóla. Staðan í hálfieik var
15-19 fyrir TindastóL Nánar
seinna.
L
Michel L. Madsen, Akranesi, sækir hér að Geir Guðjónssyni. Michel vann.
DV-mynd Helgi Magnús Valdimarsson
Sumardagsmól unglinga í badminton fór fram 21. apríl. Myndin er af
þrem góóumbadmintonspilurumsemslóöusig mjög vel í mótinu, frá
vinstri: Ingólfur Dan Þórisson, TBR, Davíð Thor, TBR, og Sigurdur Ottós-
son, UMFA. Úrslitin fré þessu móti eru tíunduð á öðrum stað á síöunni.
Badminton:
Sumardagsmót
unglinga
Sumardagsmót unglinga í bad-
minton 1995 var haldið í TBR-
húsinu á sumardaginn fyrsta.
Keþpt var í flokkum ungliriga,
undir 14 ára, undir 12 ára og und-
ir 10 ára. Þeir sem tðpuðu einum
leik héldu áfrani keppni í B-
flokki.
Keppendur voru frá TBR, Vík-
ingi, Hafnarfirði, Þorlákshöfn,
Mosfellsbæ og Flúðum.
Mótið þótti_takast í'alla staði
rnjög vel. - Úrslit urðu annars
sem hér segir.
Sveinar/meyjaru-l4ára:
Einliðaleikur: Katrín Atladóttir,
TBR, sigraði Aldísi Rálsdóttur,
TBR, 11-2,11-2. -Pálrni Hlöðvers-
son, BH, sigraði Helga Jóhannes-
son, TBR, 11-8,12-10.
Tvíliðaleikur: Katrin Atladóttir
bg Aldís Pálsdóttir, TBR, sigruðu
Söru Jónsdóttur og Odönýju Hin-
riksdóttur, TBR, 15-9,15-8, Heið-
ar Már Ólafsson og Pálmi Hlöð-
versson, BH, sigruðu Einar Geir
Þórðarson, TBR, og Eyþór Braga-
son, UMPA, 15-3,15-9.
Tvenndarleikur: Pálmi Hlöö-
versson og Þóra Helgadóttir, BH,
sigruðu Helga Jóhannesson og
Katrínu Atladóttur, TBR, 9-15,
15-8,15-9.
Sveinar/meyjar u-14 ára:
(B-flokkur)
Einliðaleikur: Elísa Víðarsdóttir,
;BH, sigraði irisi Ellertsdottur,
Þór, Þorlh., 11-5,11-3. - Margeir
Sigurðsson, VíkingL sigraði Rafn
Jpnsson, UMFA, 11-0,11-3.
TvíUðaleikur: Þóra Helgadóttir
og Elísa Viðarsdóttir, BH, sigr-
uðu írisi Ellertsdóttur og Tinnu
Saemundsdóttur, Þór, Þ., 15-7,
15-9. Ingólfur Dan Þórísson og
Davíð Thor, TBR, sigruðu Sigurð
Ottósson og Rafn Jónsson,
UMFA, 15-3,15-4.
Tvenndarleikur: Ingólfur Dan
Þórisson ogSara Jónsdóttir.TBR,
sigraöu Margeir Sigurðsson og
Tinnu Helgadóttur, Víkingi,
15-12,15-11.
Hnokkar/tátur u-12 ára:
Einliðaleikur: Ragna Ingólfsdótt-
ir, TBR, sigraði Bryndísi Sig-
hvatsdóttur, BH, 11-1,11-4. - Þor-
björn Þórðarson, TBR, sigraði
Birgi Björnsson, Vfkingi, 5-11,
12-9,11-7.
Tvíliðaleikur: Ragna Ingólfs-
dóttir og Hrafnhildur Ásgeirs-
dóttir, TBR, sigruðu Tinnu
Helgadóttur og Þorbjörgu Krist-
insdóttur, Víkingi, 15-6, 15-12.
Birgir Björnsson og Guðmundur
Bjömsson, Vfkingi, sígruðu Kára
Georgsson og Daniel Reynisson,
HSK, 18-13,18-15.
Tvenndarleikur: Þorbjörn
Þórðarson, TBR, og Bryndís Sig-
hvatsdóttir, BH, sigruðu Guð-
mund Björnsson -og Þorbjörgu
Kristinsdóttur, Víkingi, 15-12,
15-6.
Hnokkar/táturu-12ára:
(B-flokkur)
Eirdiðaleikur: Unnur Rán Reyn-
isdóttir, HSK, sigraði Ásu Gylfa-
dóttur, ÍA, 11-3,11-1. Róbert Gú-
stafsson, TBR, sigraði Árna Egil
Örnólfsson, TBR, 11-1,11-9.
Tvíliðalei^ur: Eyrún Ólafsdótt-
ir og Ása Gylfadóttir, ÍA, sigruðu
Agnesi Tryggvadöttur og Maríu
Þorsteinsdóttur, ÍA, 15-6, 15-12.
Þorbjörn Þórðarson og Valur
Þráinsson, TBR, sigruðu Björn
Þór Arnarson og Róbert Gústafs-
son, TBR, 15-5, 7-15,15-3.
Tvenndarleikur: Birgir Björns-
son og Fjóla Sigurðardóttir, Vík-
ingi, sigruðu Halldóru Elinu Jó-
hannsdóttur og Val Þráinsson,
TBR, 15-5, 18-15.
Snáðar/tátur 10 ára o.y.:
Einliðaleikun Daníel Reynisson, ]
HSK, sigraði Val Þráínsson, TBR,
11-7, 11-8. - Tinna Helgadótttr,
Vikingi, sigraði Halldóru Elinu
Jóhannsdóttur, 11-7,12-11.
					
Fela smįmyndir
Blašsķša 1
Blašsķša 1
Blašsķša 2
Blašsķša 2
Blašsķša 3
Blašsķša 3
Blašsķša 4
Blašsķša 4
Blašsķša 5
Blašsķša 5
Blašsķša 6
Blašsķša 6
Blašsķša 7
Blašsķša 7
Blašsķša 8
Blašsķša 8
Blašsķša 9
Blašsķša 9
Blašsķša 10
Blašsķša 10
Blašsķša 11
Blašsķša 11
Blašsķša 12
Blašsķša 12
Blašsķša 13
Blašsķša 13
Blašsķša 14
Blašsķša 14
Blašsķša 15
Blašsķša 15
Blašsķša 16
Blašsķša 16
Blašsķša 17
Blašsķša 17
Blašsķša 26
Blašsķša 26
Blašsķša 27
Blašsķša 27
Blašsķša 28
Blašsķša 28
Blašsķša 29
Blašsķša 29
Blašsķša 30
Blašsķša 30
Blašsķša 31
Blašsķša 31
Blašsķša 32
Blašsķša 32
Blašsķša 33
Blašsķša 33
Blašsķša 34
Blašsķša 34
Blašsķša 35
Blašsķša 35
Blašsķša 36
Blašsķša 36
Blašsķša 37
Blašsķša 37
Blašsķša 38
Blašsķša 38
Blašsķša 39
Blašsķša 39
Blašsķša 40
Blašsķša 40