Tķmarit.is
Leita | Titlar | Greinar | Um vefinn | Algengar spurningar |
skrį inn | Íslenska | Føroyskt | Kalaallisut | Dansk | English |

Morgunblašiš

og  
S M Þ M F F L
1 2 3 4 5 6 7
8 9 10 11 12 13 14
15 16 17 18 19 20 21
22 23 24 25 26 27 28
29 30 . . . . .
PDF  | JPG  | TXT  |
Skoša ķ nżjum glugga:
PDF  | JPG  | TXT  |



Ašlaga hęš


Vafrinn žinn styšur ekki PDF skjöl
Smelltu hér til aš skoša blašsķšuna sem JPG
Morgunblašiš

						ÚRSLIT
10 B ÞRIÐJUDAGUR 10. SEPTEMBER 2002 MORGUNBLAÐIÐ
KNATTSPYRNA
Ísland ? Ungverjaland 0:2
Vináttulandsleikur á Laugardalsvelli
laugardaginn 7. september 2002.
Mörkin: Zsolt Löw 76., Pal Dardai 85.
Lið Íslands: Birkir Kristinsson - Brynjar
Björn Gunnarsson, Hermann Hreiðars-
son, Lárus Orri Sigurðsson, Arnar Þór
Viðarsson - Jóhannes Karl Guðjónsson,
Rúnar Kristinsson, Ívar Ingimarsson
(Atli Sveinn Þórarinsson 86.), Hjálmar
Jónsson (Haukur Ingi Guðnason 62.) -
Eiður Smári Guðjohnsen, Ríkharður
Daðason (Marel Baldvinsson 62.).
Lið Ungverjalands: Gabor Kiraly, Gábor
Gyepes, Flórián Urbán, Attila Dragnón-
er - Csaba Fehér, Pál Dárdai (Peter
Karbát 88.), Péter Lipcsei (Balázs Moln-
ár 83.), Laszlo Miriuta (Krisztián Liszt-
ens 46.), Zsolt Löw - Krisztián Kenessi
(Zsoltán Böör 72.), Miklós Feher (Attila
Tököli 46.)
Markskot: Ísland 10 (3), 
Ungverjaland 13 (7).
Horn: Ísland 5, Ungverjaland 4.
Rangstöður: Ísland 9, Ungverjaland 3.
Gul spjöld: Rúnar Kristinsson (74.) brot,
Florían Urbán (53.) brot, Zsolt Löw (80.)
fyrir tafir.
Rauð spjöld: Engin.
Dómari: Jari Maisonlahti frá Finnlandi.
Aðstoðardómarar: Lassi Lahti og Mi-
ikka Poiselka frá Finnlandi.
Áhorfendur: 3.190
Ísland ? Ungverjaland 1:0
Vináttulandsleikur U-21 árs, Vilhjálms-
völlur á Egilsstöðum, laugardaginn 7.
sept. 
Mark Íslands: Grétar Rafn Steinsson 60. 
Lið Íslands: Ómar Jóhannsson, Guð-
mundur Viðar Mete, Hjálmur Dór
Hjálmsson, Ármann Smári Björnsson,
Haraldur Guðmundsson (Gunnar Heiðar
Þorvaldsson 70.), Ellert Jón Björnsson
(Magnús S. Þorsteinsson 75.), Indriði
Sigurðsson, Helgi Valur Daníelsson
(Jökull I. Elísabetarson 85.), Grétar
Rafn Steinsson, Hannes Þ. Sigurðsson,
Sigmundur Kristjánsson (Björn Viðar
Ásbjörnsson 60.)
Dómari: Bragi Bergmann.
Efsta deild kvenna, Símadeild
KR - Valur ............................................ 9:0
Ásthildur Helgadóttir 45., 88. 90., Hrefna
Jóhannesdóttir 63., 76., 83., Olga Fær-
seth 2. 78., Guðrún Jóna Kristjánsdóttir
74.
Breiðablik - Stjarnan .......................... 8:2
Margrét Ólafsdóttir 19., 24., Erla Stein-
unn Arnardóttir 34., 39., Anna Þorsteins-
dóttir 26., 46., Kristrún Lilja Daðadóttir
50., Guðný Þórðardóttir 53. - Auður
Skúladóttir 48., Björk Gunnarsdóttir 50.
Grindavík - FH..................................... 2:2
Gerður Björg Jónsdóttir 2 - Olga Stef-
ánsdóttir, Gerður Sif Stefánsdóttir.
Þór/KA/KS - ÍBV ................................ 0:0
Lokastaðan:
KR 14 13 0 1 83:6 39
Breiðablik 14 10 1 3 39:14 31
Valur 1493232:18 30
ÍBV 1472526:22 23
Þór/KA/KS 1451813:32 16
Stjarnan 1432917:39 11
FH 14 2 2 10 10:46 8
Grindavík 14 1 1 12 9:52 4
L52159 Grindavík féll í 1.deild og tekur Þrótt-
ur sæti þess. FH mætir Haukum í auka-
leikjum um sæti í efstu deild.
Markahæstar:
Ásthildur Helgadóttir, KR ................... 20
Olga Færseth, KR................................. 20
Hrefna Huld Jóhannesdóttir, KR........ 20
Margrét Ólafsdóttir, Breiðablik........... 12
Ásgerður H. Ingibergsdóttir, Val.......... 8
Eyrún Oddsdóttir, Breiðablik ................ 8
Hólmfríður Magnúsdóttir, KR............... 8
Erla S. Arnardóttir, Breiðablik ............. 7
Margrét Lára Viðarsdóttir, ÍBV ........... 7
Bryndís Jóhannesdóttir, ÍBV................. 7
1. deild karla
Víkingur - Þróttur R........................... 2:5
Haukur Úlfarsson 5., Jón Grétar Ólafs-
son 86. (víti) - Daði Árnason 9., Brynjar
Sverrisson 28., 57., 66., Vignir Sverrisson
83. 
Afturelding - Stjarnan ........................ 1:4
Ísleifur Örn Sigurðsson - Garðar Jó-
hannsson, Ragnar Árnason, Ólafur Páll
Snorrason, Rúnar Páll Sigmundsson.
Sindri - Haukar.................................... 0:1
Edilon Hreinsson 2.
Valur - ÍR.............................................. 5:1
Bjarni Ó. Eiríksson 42., Sigurbjörn
Hreiðarsson 44., Elvar L. Guðjónsson
47., Magnús Már Lúðvíksson 71., Matt-
hías Guðmundsson 81. - Stefán Þórð-
arson 19.
Breiðablik - Leiftur/Dalvík................ 1:2
Hörður Bjarnason - Þorleifur Árnason,
Örvar Eiríksson.
Staðan:
Valur 17 12 3 2 33:7 39
Þróttur R. 1793537:21 30
Stjarnan 1793532:27 30
Víkingur R. 1773729:28 24
Afturelding 1766525:28 24
Haukar 1765626:22 23
Breiðablik 1772829:28 23
Leiftur/Dalvík 1746724:29 18
ÍR 17 3 4 10 12:39 13
Sindri 17 3 3 11 14:32 12
L52159 ÍR og Sindri eru fallin í 2. deild og
taka HK og Njarðvík sæti þeirra.
Í lokaumferðinni sem leikin verður á
laugardaginn mætast þessi lið:
Leiftur/Dalvík - Afturelding
Þróttur - Breiðablik
Haukar - Víkingur
ÍR - Sindri
Stjarnan - Valur
Markahæstir:
Brynjar Sverrisson, Þróttur R. ............. 9
Sævar Eyjólfsson, Haukar ..................... 9
Þorvaldur M. Guðmundss, Aftureld ...... 9
Björgólfur Takefusa, Þróttur R............. 8
Magnús Már Lúðvíksson, Valur ............ 8
Sigurbjörn Hreiðarsson, Valur .............. 8
3. deild karla
Úrslitaleikur:
Fjölnir - KFS........................................ 8:9
L52159 Staðan eftir venjulegan leiktíma var
3:3 og 4:4 eftir framlengingu.
Leikur um þriðja sætið:
Fjarðabyggð - Leiknir F. .................... 7:0
Opið öldungamót
Jaðarsvöllur, par 71
Karlar 40?54 ára 
Án forgjafar
Jóhann Reynisson, NK............................156
Sævar Gunnarsson, GK ...........................159
Viðar Þorsteinsson, GA ...........................160
Með forgjöf
Sigurður G. Ringsted, GA .......................145
Einar G. Gunnarsson, GA........................146
Bjarni Ásmundsson, GA ..........................149
Karlar 55 ára og eldri
Án forgjafar
Jóhann Reynisson, NK............................156
Sævar Gunnarsson, GK ...........................159
Jóhann P. Andersen, GV .........................163
Með forgjöf
Gunnar Jakobsson, GA ............................137
Sævar Gunnarsson, GA ...........................143
Jóhann P. Andersen, GV .........................143
Karlar 70 ára og eldri
Án forgjafar
Haukur Jakobsson, GA............................168
Haukur H. Jónsson, GA...........................196
Stefán Þorleifsson, GN ............................207
Með forgjöf
Haukur Jakobsson, GA............................150
Haukur H. Jónsson, GA...........................154
Þorvaldur Nikulásson, GA ......................168
Konur 50 ára og eldri
Án forgjafar
Erla Alfonsdóttir, GV ..............................167
Inga Magnúsdóttir, GK ...........................185
Rósa Gunnarsdóttir, GA..........................185
Með forgjöf
Erla Alfonsdóttir, GV ..............................149
Rósa Gunnarsdóttir, GA..........................149
Kristín S. Walker, GA..............................150
Opna Element
Hlíðarendavöllur
Karlar
Sigurður Hjartarson, GA ......................43 p.
Ólafur Árni Þorbergsson, GSS .................39
Halldór Halldórsson, GSS.........................39
Konur
Sigríður Anna Guðjónsdóttir, GO..........34 p
Ingibjörg Ólöf Guðjónsdóttir, GSS...........28
Margrét Stefánsdóttir, GSS......................23
Stigamót unglinga, GSÍ
Vífilsstaðavöllur, par 70
Drengir 13 ára og yngri án forgj.
Kristján Kristjánsson, GK ......................161
Gunnar Friðrik Gunnarsson, GR............162
Axel Ásgeirsson, GR ................................163
Drengir 14?15 ára án forgj.
Ólafur B. Loftsson, NK ...........................154
Snorri Páll Ólafsson, GR .........................155
Guðni Birkir Ólafsson, Gkj......................158
Piltar 16?18 ára án forgj.
Magnús Lárusson, Gkj. ...........................137
L52159 Magnús setti vallarmet er hann lék á 63
höggum eða 7 undir pari á fyrsta degi. 
Rúnar Óli Einarsson, GS .........................149
Haukur Már Ólafsson, GKG ...................154
Stúlkur 12?13 ára án forgj.
Þórunn Guðmundsdóttir, GR..................225
Eygló Myrra Óskarsdóttir, GKG............230
Þórunn Día Óskarsdóttir, GKG ..............266
Stúlkur 14?15 ára án forgj.
María Ósk Jónsdóttir, GA .......................162
Sunna Sævarsdóttir, GA..........................179
Guðlaug Linda Harðardóttir, GA ...........201
Stúlkur 16?18 ára án forgj.
Tinna Ósk Óskarsdóttir, GKG ................177
Kristín Rós Kristjánsdóttir, GR .............178
Guðfinna Halldórsdóttir, GKG ...............199
Opna Litaversmótið
Grafarholtsvöllur
Forgjöf 0 ? 9
Þorsteinn Þorsteinsson, GR..................38 p.
Sigurjón Arnarson, GR..............................37
Erling Grosen Pedersen, GR ....................37
Forgjöf 9 ? 24
Sigurjón Fjeldsted,NK..............................43
Ríkharður Pálsson, GR..............................42
Oliver Ævar Guðbrandsson, GVS.............39
Sporthús Open
Urriðavatnsvöllur
Karlar
Sigmundur Einar Másson, GKG ..........41 p.
Vihjálmur Guðmundsson, GL ...................41
Eiður Már Arason, GKG ...........................40
Konur
Ragnheiður Hall, GR .............................37 p.
Sigríður B. Stefánsdóttir, GSE.................31
Hrefna Halldórsdóttir, GO........................30
Opna Lyf og heilsa
Korpúlfsstaðir 
Margrét Geirsdóttir, GR .......................40 p.
María S. Magnúsdóttir, GR.......................38
Edda Gunnarsdóttir, GR...........................38
Primo opið
Hvaleyrarvöllur
Karlar
Hörður Geirsson, GK.............................42 p.
Haraldur Ö. Pálsson, GK...........................42
Ágúst Húbertsson, GK ..............................41
Konur
Kristín H. Pálsdóttir, GK ..........................40
Ragnheiður Sigurðardóttir, GR................40
Þórdís Geirsdóttir, GK ..............................38
Bandaríska mótaröðin
Kanada
John Rollins ..............................................272 
70 71 66 65
L52159 Eftir bráðabana
Justin Leonard .........................................272 
69 68 66 69
Neal Lancaster.........................................272 
66 67 67 72
Steve Flesch..............................................273 
71 67 65 70
Greg Chalmers .........................................273 
66 71 65 71
Evrópska mótaröðin
Omega Master, Sviss
Robert Karlsson.......................................270
65 66 68 71
Paul Lawrie...............................................274 
66 70 66 72
Trevor Immelman....................................274 
70 67 65 72
Bradley Dredge........................................275 
73 66 69 67
Simon Dyson.............................................275 
69 70 68 68
Jarrod Moseley.........................................276 
72 68 69 67
Stephen Leaney .......................................276 
68 70 68 70
Alex Cejka.................................................276
67 69 68 72
Emanuele Canonica .................................276
68 68 65 75
Paul Casey ................................................277 
68 69 76 64
Michael Campbell.....................................277 
71 69 67 70
Jeev Milkha Singh....................................277 
71 70 66 70
Fredrik Andersson ..................................278
68 70 70 70
Barry Lane ...............................................278
70 68 64 76Marc Farry.............................279
70 71 71 67
Sam Walker ..............................................279
73 65 67 74
David Park................................................279
67 72 66 74
HANDKNATTLEIKUR
Opna Reykjavíkurmótið
Karlar, úrslit á laugardag
Grótta KR - ÍR...................................... 16:17
FH - Kyndil........................................... 23:14
Grótta KR - Víkingur........................... 16:13
Kyndil - ÍBV.......................................... 20:21
UMFA - KA .......................................... 14:19
HK - Fram ............................................ 21:14
UMFA - Kyndil ...................................... 29:9
Haukar - Víkingur................................ 24:18
KA - ÍBV ............................................... 19:16
HK - Haukar......................................... 20:14
Fram - ÍR .............................................. 18:17
Úrslitaleikur:
Afturelding - HK .................................. 27:32
Leikur um þriðja sætið
ÍR - FH...................................................31:32
Konur, úrslit á laugardag
Valur - FH............................................... 9:11
Stjarnan - Haukar ................................ 10:13
KA/Þór - ÍBV........................................ 15:17
Víkingur - Grótta/KR........................... 13:10
Valur - Fram ......................................... 21:15
FH - Haukar ......................................... 17:18
ÍBV - GróttaKR.................................... 21:11
KA/Þór - Víkingur................................ 11:20
Stjarnan - FH ....................................... 18:16
KA/Þór - Fylkir/ÍR .............................. 14:12
Úrslitaleikur:
Haukar - Víkingur................................ 27:31
L52159 Staðan var jöfn, 23:23, eftir venjulegan
leiktíma.
Leikur um þriðja sætið:
ÍBV - Stjarnan ...................................... 28:22
Þýskaland
Essen - Gummersbach......................... 31:28
Willst./Schutterw. - W.Massenheim... 30:30
Eisenach - Pfullingen........................... 33:19
Grosswallstadt - Göppingen ................ 24:24
HSV Hamburg - Minden ..................... 22:20
Lübbecke - Kiel .................................... 24:22
Lemgo - Magdeburg ............................ 29:26
Flensburg - Wetzlar............................. 32:25
Wilhelmshavener - Nordhorn ............. 21:19
Meistaradeild Evrópu
Forkeppni, 1. umferð:
Panellinios (Gri) - ASKI (Tyr) ............ 30:23
Minsk (H-Rús) - G.Kaunas (Lit)......... 23:25
Bregenz (Aust) - Strovolos (Kýp) ....... 31:19
Eynatten (Bel) - Vardar (Mak) ........... 28:31
Bystrica (Sló) - Shevardeni (Geo) .......35:25
Bystrica (Sló) - Shevardeni (Geo) .......35:23
L52159 Báðir leikirnir voru leiknir í Slóveníu.
Esch (Lux) - Geleen (Hol).................... 24:25
Varna (Búl) - Savinesti (Rúm)............. 20:41
Varna (Búl) - Savinesti (Rúm)............. 17:34
L52159 Báðir leikirnir voru spilaðir í Búlgaríu.
EHF-bikarinn
Dunkerque (Fra) - Polva (Eist)........... 33:23
Erdgaz (Aust) - HC Alpi (Íta) ............. 24:24
Barcuda - (Mak) - D.Bucaresti (Rúm) 26:24
Army Riga (Let) - Academik (H-Rú) . 36:25
Army Riga (Let) - Academik (H-Rú) . 32:23
L52159 Liðin léku báða leikina í Lettlandi.
HC Herstal (Bel) - Polis (Tyrk) .......... 25:24
HC Tallas (Eist) - Aalsmeer (Hol)...... 24:21
Portovik (Úkr) - HC Tbilisi (Geo)....... 34:14
Rallý Reykjavík 
1. Baldur Jónsson/Jón R. Ragnarsson
.....................................................2:56:54 klst.
2. Sighvatur Sigurðsson/Úlfar Eysteinsson
.....................................................3:18:34 klst.
3. ÞorsteinnP. Sverrisson/Ragnar Sverris-
son ...............................................3:20:13 klst.
4. Hlöðver Baldursson/Hannes Jónsson
.....................................................3:24:45 klst.
5. Sigmundur V. Guðnason/Ingvar Haf-
bergsson......................................3:33:38 klst.
6. Sigurður Óli Gunnarsson/Elsa K. Sigurð-
ardóttir........................................3:41:45 klst.
7. Ian R. Sykes/Frances Sykes.3:51:56 klst. 
England
1. deild
Derby - Burnley ....................................... 1:2
Gillingham - Portsmouth......................... 1:3
Millwall - Brighton ................................... 1:0
Norwich - Sheff.Utd................................. 2:3
Rotherham - Reading .............................. 0:0
Watford - Walsall ..................................... 2:0
Wimbledon - Leicester ............................ 2:3
Portsmouth 761017 :6 19 
Leicester 75111 :9 16 
Norwich 742115 :5 14 
Rotherham 733113:7 12 
Wolves 632114:7 1 
Sheffield Utd 732210:9 1 
Nottingham F. 631210:6 10 
Reading 7313 9:8 10 
Coventry 6312 7:8 10 
Gillingham 7313 5:7 10 
Watford 731310:1310 
Bradford 6231 8:6 9 
Derby 730410:10 9 
Ipswich 522110:4 8 
Millwall 7223 5:11 8 
Preston 6141 8:8 7 
Wimbledon 7214 8:11 7 
Walsall 7214 6:11 7 
Cr. Palace 6132 5:6 6 
Stoke 6123 6:9 5 
Sheff. Wed. 6123 6:10 5 
Brighton 7115 5:11 4 
Burnley 6114 3:11 4 
Grimsby 6024 1:9 2 
2. deild
Blackpool - Tranmere .............................. 3:0
Brentford - Luton..................................... 0:0
Colchester - Cheltenham......................... 1:1
Crewe - Chesterfield................................ 0:0
Huddersfield - Barnsley .......................... 1:0
Mansfield - QPR....................................... 0:4
Notts County - Oldham............................ 1:3
Swindon - Port Vale ................................. 1:2
Wigan - Wycombe .................................... 3:0
Wigan 750212 :4 15 
Brentford 7430 9 :3 15 
Plymouth 641113 :9 13 
Bristol City 740310:5 12 
Crewe 733110:5 12 
Blackpool 7331 9:4 12 
QPR 732213:9 1 
Cardif 6321 8:5 1 
Stockport 6321 5:2 1 
Oldham 7322 7:5 1 
Colchester 7322 5:5 1 
Chesterfield 73131:1 10 
Tranmere 7313 8:10 10 
Wycombe 72321:12 9 
Port Vale 7304 7:11 9 
Barnsley 7223 6:8 8 
Huddersfield 7223 5:7 8 
Northampton 7223 5:11 8 
Swindon 7214 9:10 7 
Notts County 7142 7:8 7 
Luton 712410:13 5 
Mansfield 7115 9:22 4 
Cheltenham 7034 4:9 3 
Peterborough 6105 3:8 3 
Undankeppni EM
1. RIÐILL
Kýpur ? Frakkland.................................. 1:2
Yiannakis Okkas 15. ? Djibril Cisse 38.,
Sylvain Wiltord 52.
Slóvenía ? Malta....................................... 3:0
Darren Debono (sjálfsmark) 37., Ermin
Siljak 59., Sebastjan Cimerotic 90.
Slóvenía 1100 3 :0 3 
Frakkland 1100 2 :1 3 
Ísrael 0000 0 :0 0 
Kýpur 1001 1 :2 0 
Malta 1001 0 :3 0 
2. RIÐILL
Noregur ? Danmörk................................ 2:2
John Arne Riise 54., John Carew 90. ? Jon
Dahl Tomasson 23., 73.
Bosnía ? Rúmenía.....................................0:3
Ioan Viorel Ganea 6., 26., Dorinel Munt-
eanu 8.
Rúmenía 1100 3 :0 3 
Danmörk 1010 2 :2 1 
Noregur 1010 2 :2 1 
Lúxemborg 0000 0 :0 0 
Bosnía 1001 0 :3 0 
3. RIÐILL
Austurríki ? Moldavía............................. 2:0
Andreas Herzog 3. (víti), 30. (víti).
Holland ? Hvíta-Rússland....................... 3:0
Edgar Davids 34., Patrick Kluivert 36.
Jimmy Floyd Hasselbaink 73.
Holland 1100 3 :0 3 
Austurríki 1100 2 :0 3 
Tékkland 0000 0 :0 0 
Moldavía 1001 0 :2 0 
H-Rússland 1001 0 :3 0 
4. RIÐILL
Lettland ? Svíþjóð ................................... 0:0
San Marínó ? Pólland.............................. 0:2
Kaszorowski 76., Mariusz Kukielka 88.
Pólland 1100 2 :0 3 
Lettland 1010 0 :0 1 
Svíþjóð 1010 0 :0 1 
Ungverjaland 0000 0 :0 0 
San Marínó 1001 0 :2 0 
5. RIÐILL
Færeyjar ? Skotland ............................... 2:2
John Petersen 6., 12. ? Paul Lambert 61.,
Barry Ferguson 83.
Litháen ? Þýskaland ............................... 0:2
Michael Ballack 26., Marius Stankevicius
59. (sjálfsmark)
Þýskaland 1100 2 :0 3 
Færeyjar 1010 2 :2 1 
Skotland 1010 2 :2 1 
Ísland 0000 0 :0 0 
Litháen 1001 0 :2 0 
6. RIÐILL
Armenía ? Úkraína ................................. 2:2
Artur Petrosyan 74., Albert Sargsyan 89.
víti ? Sergei Serebrennikov 2. Gennadi
Zubov 33.
Grikkland ? Spánn .................................. 0:2
Raúl 7., Juan Carlos Valeron 76.
Spánn 1100 2 :0 3 
Armenía 1010 2 :2 1 
Úkraína 1010 2 :2 1 
N-Írland 0000 0 :0 0 
Grikkland 1001 0 :2 0 
7. RIÐILL
Tyrkland ? Slóvakía.................................3:0
Serhat 15., Arif Erdem 44., 65.
Liechtenstein ? Makedónía .................... 1:1
Stocklassa 90. ? Hristov 8.
Tyrkland 1100 3 :0 3 
Liechtenstein 1010 1 :1 1 
Makedónía 1010 1 :1 1 
England 0000 0 :0 0 
Slóvakía 1001 0 :3 0 
8. RIÐILL
Króatía ? Eistland ................................... 0:0
Belgía ? Búlgaría..................................... 0:2
Zoran Yankovich 23., Martin Petrov 65.
Búlgaría 1100 2 :0 3 
Króatía 1010 0 :0 1 
Eistland 1010 0 :0 1 
Andorra 0000 0 :0 0 
Belgía 1001 0 :2 0 
9. RIÐILL
Finnland ? Wales ..................................... 0:2
John Hartson 30., Simon Davies 72.
Aserbaídsjan ? Ítalía................................0:2
Ahmadov (sjálfsmark) 33., Alessandro Del
Piero 64.
Ítalía 1100 2 :0 3 
Wales 1100 2 :0 3 
Júgóslavía 0000 0 :0 0 
Aserbaídsjan 1001 0 :2 0 
Finnland 1001 0 :2 0 
10. RIÐILL
Rússland ? Írland..................................... 4:2
Karyaka 21.Vladimir Bestchastnykh 26.
Alexander Kerzhakov 69., Phil Babb
(sjálfsmark) 85. ? Gary Doherty 46., Clin-
ton Morrison 74.
Sviss ? Georgía ........................................ 4:1
Alex Frei 37., Hakan Yakin 63., Patrick
Muller 74., Stéphane Chapuisat 82. ? Arshil
Arveladze 62.
Sviss 1100 4 :1 3 
Rússland 1100 4 :2 3 
Albanía 0000 0 :0 0 
Írland 1001 2 :4 0 
Georgía 1001 1 :4 0 
KNATTSPYRNA
Bikarkeppni KSÍ,
Coca Cola-bikar karla, undanúrslit:
Laugardalsvöllur: ÍBV ? Fram............19.30
Í KVÖLD

					
Fela smįmyndir
Blašsķša 1
Blašsķša 1
Blašsķša 2
Blašsķša 2
Blašsķša 3
Blašsķša 3
Blašsķša 4
Blašsķša 4
Blašsķša 5
Blašsķša 5
Blašsķša 6
Blašsķša 6
Blašsķša 7
Blašsķša 7
Blašsķša 8
Blašsķša 8
Blašsķša 9
Blašsķša 9
Blašsķša 10
Blašsķša 10
Blašsķša 11
Blašsķša 11
Blašsķša 12
Blašsķša 12