Tķmarit.is
Leita | Titlar | Greinar | Um vefinn | Algengar spurningar |
skrį inn | Íslenska | Føroyskt | Kalaallisut | Dansk | English |

Fréttablašiš

og  
S M Þ M F F L
. . 1 2 3 4 5
6 7 8 9 10 11 12
13 14 15 16 17 18 19
20 21 22 23 24 25 26
27 28 29 30 . . .
PDF  | JPG  | TXT  |
Skoša ķ nżjum glugga:
PDF  | JPG  | TXT  |


Ašlaga hęš


Vafrinn žinn styšur ekki PDF skjöl
Smelltu hér til aš skoša blašsķšuna sem JPG
Fréttablašiš

						NORÐVESTURKJÖRDÆMI
B-listi Framsóknarflokks: 
1. Magnús Stefánsson, kt. 011060-3319, alþingis-
maður, Engihlíð 8, Ólafsvík.
2. Kristinn H. Gunnarsson, kt. 190852-7769, al-
þingismaður, Holtabrún 16, Bolungarvík.
3. Herdís Á. Sæmundardóttir, kt. 300754-4309,
framhaldsskólakennari, Eyrartúni 8, Sauðár-
króki.
4. Eydís Líndal Finnbogadóttir, kt. 290871-3289,
jarðfræðingur, Presthúsabraut 21, Akranesi.
5. Ingi Björn Árnason, kt. 310381-3579, framhalds-
skólanemi, Marbæli, Varmahlíð, Skagafirði.
6. Albertína Elíasdóttir, kt. 170280-4319, háskóla-
nemi, Fagraholti 2, Ísafirði.
7. Valgarður Hilmarsson, kt. 290847-4869, bóndi
og forseti bæjarstjórnar, Fremstagili, Blönduós-
bæ.
8. Kolfinna Jóhannesdóttir, kt. 211067-3579, fram-
kvæmdastjóri, Norðtungu, Borgarbyggð.
9. Guðbrandur Sverrisson, kt. 200746-2289, bóndi
og formaður Félags sauðfjárbænda, Bassastöð-
um, Kaldrananeshreppi.
10. Elín R. Líndal, kt. 240556-4569, bóndi og formað-
ur byggðaráðs, Lækjamóti, Húnaþingi vestra.
11. Anna Jensdóttir, kt. 181253-5099, kennari, Sig-
túni 5, Patreksfirði.
12. Ásdís Helga Bjarnadóttir, kt. 020269-5539, lekt-
or, Túngötu 21, Hvanneyri, Borgarfjarðarsveit.
13. Kristján Jóhannsson, kt. 131045-3449, bifreiðar-
stjóri, Gunnarsbraut 5, Búðardal.
14. Bjarni Benediktsson, kt. 130470-3009, háskóla-
nemi, Túngötu 22, Hvanneyri, Borgarfjarðar-
sveit.
15. Birkir Þór Guðmundsson, kt. 220564-4449, fram-
kvæmdastjóri, Lálandi 5, Reykjavík.
16. Helgi Pétur Magnússon, kt. 120284-2319, fram-
haldsskólanemi, Fjarðarhorni, Bæjarhreppi.
17. Edda Herborg Kristmundsdóttir, kt. 070757-
5839, heilbrigðisstarfsmaður, Skúlabraut 21,
Blönduósi.
18. Guðbrandur Björgvinsson, kt. 040455-2999,
framkvæmdastjóri, Ægisgötu 8, Stykkishólmi. 
19. Árni Gunnarsson, kt. 150467-4629, fram-
kvæmdastjóri, Kvistahlíð 11, Sauðárkróki.
20. Ingibjörg Pálmadóttir, kt. 180249-2659, fyrrv.
ráðherra, Vesturgötu 32a, Akranesi.
D-listi Sjálfstæðisflokks:
1. Sturla Böðvarsson, kt. 231145-3039, samgöngu-
ráðherra, Ásklifi 20, Stykkishólmi.
2. Einar Kristinn Guðfinnsson, kt. 021255-4679, al-
þingismaður, Vitastíg 17, Bolungarvík.
3. Einar Oddur Kristjánsson, kt. 261242-2579, al-
þingismaður, Sólbakka, Flateyri.
4. Guðjón Guðmundsson, kt. 291042-4309, alþing-
ismaður, Jörundarholti 31, Akranesi.
5. Adolf Hjörvar Berndsen, kt. 190159-5909, al-
þingismaður, Höfða, Skagaströnd.
6. Jóhanna Erla Pálmadóttir, kt. 040858-5049,
bóndi, Akri, Torfalækjarhreppi.
7. Birna Lárusdóttir, kt. 140366-5529, forseti bæj-
arstjórnar, Urðarvegi 34, Ísafirði.
8. Katrín María Andrésdóttir, kt. 281268-5039,
svæðisfulltrúi, Hólavegi 34, Sauðárkróki.
9. Helga Halldórsdóttir, kt. 020962-7399, forseti
bæjarstjórnar, Böðvarsgötu 5, Borgarnesi.
10. Gauti Jóhannesson, kt. 110279-5829, læknanemi,
Efra-Hreppi, Skorradalshreppi. 
11. Guðný Helga Björnsdóttir, kt. 210569-4809,
bóndi, Bessastöðum, Húnaþingi vestra.
12. Eyrún Ingibjörg Sigþórsdóttir, kt. 261066-8319,
viðskiptafræðingur, Miðtúni 18, Tálknafirði.
13. Skjöldur Orri Skjaldarson, kt. 090974-3439,
bóndi, Hamraendum, Dalabyggð.
14. Ásdís Guðmundsdóttir, kt. 190263-4879, skrif-
stofumaður, Eyrartúni 9, Sauðárkróki.
15. Snorri Sigurðsson, kt. 281168-4289, fram-
kvæmdastjóri, Ásvegi 3, Hvanneyri, Borgar-
fjarðarsveit.
16. Jón Stefánsson, kt. 150448-3019, bóndi, Brodda-
nesi 1, Broddaneshreppi.
17. Eydís Aðalbjörnsdóttir, kt. 280666-3869, land-
fræðingur, Vogabraut 1, Akranesi.
18. Örvar Már Marteinsson, kt. 180775-4479, smá-
bátasjómaður, Sandholti 6, Ólafsvík.
19. Vilhjálmur Árnason, kt. 291083-4989, nemi,
Austurgötu 11, Hofsósi.
20. Engilbert Ingvarsson, kt. 280427-4629, bókbind-
ari, Víkurtúni 2, Hólmavík.
F-listi Frjálslynda flokksins:
1. Guðjón A. Kristjánsson, kt. 050744-3459, alþing-
ismaður, Engjavegi 28, Ísafirði.
2. Sigurjón Þórðarson, kt. 290664-4119, heilbrigð-
isfulltrúi, Skagfirðingabraut 13, Sauðárkróki.
3. Steinunn Kristín Pétursdóttir, kt. 281273-3969,
fulltrúi svæðisvinnumiðlunar, Merkurteigi 10,
Akranesi.
4. Pétur Bjarnason, kt. 120641-3879, fram-
kvæmdastjóri og varaþingmaður, Ljósheimum
12, Reykjavík.
5. Kristín Þórisdóttir, kt. 250555-3269, skrifstofu-
maður, Aðalstræti 13, Ísafirði.
6. Páll Jens Reynisson, kt. 061181-3939, nemi,
Hafnardal, Hólmavík.
7. Sigfús Jónsson, kt. 031138-2059, fyrrv. bóndi,
Smáragrund 6, Hvammstanga.
8. Hálfdán Kristjánsson, kt. 060256-2179, sjómað-
ur, Ránargötu 3, Flateyri.
9. Marteinn G. Karlsson, kt. 100636-2719, útgerð-
armaður, Engihlíð 10, Ólafsvík.
10. Bryndís Einarsdóttir, kt. 091252-3339, banka-
starfsmaður, Aðalstræti 117, Patreksfirði.
11. Ásthildur Cesil Þórðardóttir, kt. 110944-4469,
garðyrkjustjóri, Seljalandsvegi 100, Ísafirði.
12. Helgi Helgason, kt. 090443-4299, bóndi, Þurs-
stöðum II, Borgarbyggð.
13. Sigríður Inga Sigurjónsdóttir, kt. 250768-4789,
dýralæknir, Urðarvegi 16, Ísafirði.
14. Jóhannes Guðmundur Þorbergsson, kt. 310549-
3479, bóndi, Neðra-Núpi, Húnaþingi vestra.
15. Þorleifur J. Á. Reynisson, kt. 290971-4389, raf-
virki, Kveldúlfsgötu 18, Borgarnesi.
16. Þorsteinn Sigurjónsson, kt. 150153-4419, bóndi,
Reykjum, Húnaþingi vestra.
17. Pálmi Sighvats, kt. 240146-4289, forstöðumaður,
Drekahlíð 7, Sauðárkróki.
18. Vilhelmína Halla Guðmundsdóttir, kt. 161257-
4439, verslunarmaður, Hnífsdalsvegi 1, Ísafirði. 
19. Halldór Hermannsson, kt. 020134-7399, skip-
stjóri, Mjógötu 3, Ísafirði.
20. Matthías Bjarnason, kt. 150821-4019, fyrrv. ráð-
herra, Tjaldanesi 5, Garðabæ.
N-listi Nýs afls:
1. Hildur Helga Sigurðardóttir, kt. 080856-7769,
blaðamaður, Ásvallagötu 54, Reykjavík.
2. Líni Hannes Sigurðsson, kt. 290647-4879, raf-
virkjameistari, Aðalstræti 49, Þingeyri.
3. Árni Gunnarsson, kt. 090936-2719, rithöfundur,
Stórholti 14, Reykjavík.
4. Kristín Hafsteinsdóttir, kt. 230251-3479, for-
maður Meinatæknafélags Íslands, Laufásvegi
10, Reykjavík.
5. Elín Málmfríður Magnúsdóttir, kt. 190881-5479,
nemi í viðskiptalögfræði, Kirkjubraut 60, Akra-
nesi.
6. Eyþór Guðmundsson, kt. 180878-5729, málari,
Stórholti 24, Reykjavík.
7. Kristján Sigurðsson, kt. 280372-5879, verka-
maður, Engihjalla 17, Kópavogi.
8. Guðjóna Björk Sigurðardóttir, kt. 210171-2909,
viðskiptafræðinemi, Víðihrauni 7, Bifröst,
Borgarbyggð.
9. Rommanee Chaemlek, kt. 121161-2229, húsmóð-
ir, Aðalgötu 10, Suðureyri.
10. Sigríður B. Svavarsdóttir, kt. 131053-2749, nudd-
ari, Öxl II, Sveinsstaðahreppi.
11. Guðmundur Unnar Agnarsson, kt. 300646-4099,
meinatæknir, Bústað 1 v/Klepp, Reykjavík.
12. Jakob Aðils, kt. 140570-4009, landfræðingur,
Bólstaðarhlíð 23, Reykjavík.
13. Brynja Eir Brynjólfsdóttir, kt. 221073-4959,
leikskólastarfsmaður, Dvergabakka 32, Reykja-
vík.
14. Sigurjón Jónsson, kt. 240284-2199, nemi, Lækja-
smára 96, Kópavogi.
15. Guðfinna Eyrún Ingjaldsdóttir, kt. 070380-4479,
nemi í viðskiptalögfræði, Bólstað, Garðabæ.
16. Einar Friðjónsson, kt. 130477-5779, sjómaður,
Gullsmára 4, Kópavogi.
17. Kristín Björg Knútsdóttir, kt. 210368-3969,
kennari, Bogahlíð 26, Reykjavík.
18. Ásta Margrét Benediktsdóttir, kt. 260276-3879,
afgreiðslustúlka, Víðimýri 6, Sauðárkróki. 
19. Birkir Angantýsson, kt. 050845-5249, múrara-
meistari, Sæmundargötu 15, Sauðárkróki.
20. Sigurlaug Bjarnadóttir, kt. 040726-3499, fyrrv.
alþingismaður og menntaskólakennari, Njörva-
sundi 15a, Reykjavík.
S-listi Samfylkingarinnar:
1. Jóhann Ársælsson, kt. 071243-3469, alþingis-
maður, Vesturgötu 59b, Akranesi.
2. Anna Kristín Gunnarsdóttir, kt. 060152-4979,
framkvæmdastjóri, Ártúni 19, Sauðárkróki.
3. Gísli S. Einarsson, kt. 121245-4509, alþingismað-
ur, Esjubraut 27, Akranesi.
4. Sigríður Ragnarsdóttir, kt. 311049-3139, skóla-
stjóri, Smiðjugötu 5, Ísafirði.
5. Eiríkur Jónsson, kt. 120277-5889, lögmaður,
Hjarðarhaga 58, Reykjavík.
6. Sigurður Pétursson, kt. 130658-5209, sagnfræð-
ingur, Móholti 5, Ísafirði.
7. Dóra Líndal Hjartardóttir, kt. 090853-2019, tón-
listarkennari, Vestri-Leirárgörðum 2, Leirár- og
Melahreppi.
8. Jón Marz Eiríksson, kt. 050780-4149, nemi,
Hólatúni 9, Sauðárkróki. 
9. Davíð Sveinsson, kt. 291056-7099, trésmiður,
Silfurgötu 2, Stykkishólmi.
10. Guðjón Unnar Vilhjálmsson, kt. 101058-5579,
fiskverkandi, Kvíabala 8, Drangsnesi.
11. Guðrún Konný Pálmadóttir, kt. 031047-2699,
húsmóðir, Lækjarhvammi 9, Búðardal.
12. Sigurður E. Thoroddsen, kt. 090171-3219, sjó-
maður, Bjarkargötu 4, Patreksfirði.
13. Tinna Magnúsdóttir, kt. 230781-4199, háskóla-
nemi, Steinnesi, Sveinsstaðahreppi.
14. Ástríður Andrésdóttir, kt. 250256-4509, fulltrúi,
Heiðargerði 6, Akranesi.
15. Karl Jóhann Jóhannsson, kt. 261158-3969, sjó-
maður, Borgarbraut 9, Grundarfirði.
16. Margrét Fanney Sigurðardóttir, kt. 160577-4529,
húsmóðir, Aðalstræti 51a, Patreksfirði.
17. Oddur Sigurðarson, kt. 200760-3449, rafeinda-
virki, Norðurbraut 12, Hvammstanga. 
18. Karvel Pálmason, kt. 130736-2979, fyrrv. alþing-
ismaður, Traðarstíg 12, Bolungarvík.
19. Jóna Valgerður Kristjánsdóttir, kt. 260935-4299,
fyrrv. alþingismaður, Mýrartungu 2, Króks-
fjarðarnesi.
20. Skúli Alexandersson, kt. 090926-4389, fyrrv. al-
þingismaður, Hraunási 1, Hellissandi.
U-listi Vinstri hreyfingarinnar - græns framboðs:
1. Jón Bjarnason, kt. 261243-4319, alþingismaður,
Hnjúkabyggð 27, Blönduósi.
2. Árni Steinar Jóhannsson, kt. 120653-2619, al-
þingismaður, Esjuvöllum 22, Akranesi.
3. Lilja Rafney Magnúsdóttir, kt. 240657-7919,
varaforseti Alþýðusambands Vestfjarða, Hjalla-
vegi 31, Suðureyri.
4. Hildur Traustadóttir, kt. 160255-5289, landbún-
aðarstarfsmaður, Brekku, Borgarfjarðarsveit.
5. Sigurlaug Kr. Konráðsdóttir, kt. 050560-3689,
leikskólakennari, Jöklatúni 18, Sauðárkróki.
6. Eva Sigurbjörnsdóttir, kt. 240450-2089, hótel-
stýra, Djúpuvík, Árneshreppi.
7. Ragnar Elbergsson, kt. 250246-2429, verkamað-
ur, Grundargötu 23, Grundarfirði.
8. Sigrún B. Valdimarsdóttir, kt. 161055-3289,
ferðaþjónustubóndi, Dæli, Húnaþingi vestra.
9. Halldóra Játvarðardóttir, kt. 021042-4639,
bóndi, Miðjanesi, Reykhólahreppi.
10. Gunnlaugur Haraldsson, kt. 230151-4749, forn-
leifa- og þjóðháttafræðingur, Jörundarholti 21,
Akranesi.
11. Magnús Jósefsson, kt. 150553-4909, bóndi,
Steinnesi, Sveinsstaðahreppi.
12. Gunnar Sigurðsson, kt. 050753-5499, járnsmið-
ur, Hólsvegi 6, Bolungarvík.
13. Ásmundur Einar Daðason, kt. 291082-4249, bú-
fræðingur, Lambeyrum, Dalabyggð.
14. Ísak Sigurjón Bragason, kt. 300384-3319, fram-
haldsskólanemi, Borgargerði, Skagafirði.
15. Már Ólafsson, kt. 071062-4149, sjómaður, Lækj-
artúni 5, Hólmavík.
16. Guðmundur Ingi Guðbrandsson, kt. 280377-
5629, líffræðingur, Brúarlandi 2 á Mýrum,
Borgarbyggð.
17. Guðrún Sigurbjörg Guðmundsdóttir, kt. 050965-
3419, geislafræðingur, Grenihlíð 15, Sauðár-
króki.
18. Gísli Skarphéðinsson, kt. 110644-7019, skip-
stjóri, Kjarrholti 5, Ísafirði.
19. Halldór Brynjúlfsson, kt. 200643-4379, bifreið-
arstjóri, Böðvarsgötu 6, Borgarnesi.
20. Ragnar Arnalds, kt. 080738-2269, rithöfundur og
fyrrv. alþingismaður, Kleifarvegi 6, Reykjavík.
NORÐAUSTURKJÖRDÆMI
B-listi Framsóknarflokks:
1. Valgerður Sverrisdóttir, kt. 230350-4939, iðnað-
ar- og viðskiptaráðherra, Lómatjörn, Grýtu-
bakkahreppi.
2. Jón Kristjánsson, kt. 110642-2029, heilbrigðis-
og tryggingamálaráðherra, Selási 12, Egilsstöð-
um.
3. Dagný Jónsdóttir, kt. 160176-3189, formaður
SUF, Strandgötu 86, Eskifirði. 
4. Birkir Jón Jónsson, kt. 240779-5289, aðstoðar-
maður ráðherra, Hvanneyrarbraut 58, Siglu-
firði.
5. Þórarinn E. Sveinsson, kt. 100752-3609, for-
stöðumaður, Álfhólsvegi 66, Kópavogi. 
6. Katrín Ásgrímsdóttir, kt. 100562-2949, garð-
yrkjubóndi, Kaldá, Austur-Héraði.
7. Svanhvít Aradóttir, kt. 051273-4199, forstöðu-
þroskaþjálfi, Stekkjargötu 3, Neskaupstað. 
8. Ólafur Níels Eiríksson, kt. 200677-4559, vél-
virki, Hlíðargötu 8, Fáskrúðsfirði.
9. Sigfús Karlsson, kt. 250965-3469, framkvæmda-
stjóri, Dalsgerði 2b, Akureyri. 
10. Ingólfur Friðriksson, kt. 260181-4759, skrif-
stofumaður, Árskógum 13, Egilsstöðum. 
11. Friðrika Baldvinsdóttir, kt. 020261-4479, hús-
móðir, Laugarbrekku 24, Húsavík. 
12. Björn Snæbjörnsson, kt. 290153-2719, formaður
Einingar-Iðju, Lerkilundi 25, Akureyri. 
13. Þröstur Aðalbjarnarson, kt. 270274-2939, bú-
fræðikandidat, Ekru, Öxarfjarðarhreppi.
14. Borghildur Sverrisdóttir, kt. 200768-4779, launa-
fulltrúi, Lónabraut 31, Vopnafirði. 
15. Haukur Snorrason, kt. 120458-6639, leiðbein-
andi, Sunnubraut 2, Dalvík. 
16. Halldóra K. Hauksdóttir, kt. 140882-4539,
menntaskólanemi, Þórsmörk, Svalbarðsstrand-
arhreppi.
17. Ari Teitsson, kt. 130343-3849, bóndi, Hrísum,
Reykjadal, Þingeyjarsveit.
18. Valgerður Kristjánsdóttir, kt. 190865-5259,
framkvæmdastjóri, Vættagili 30, Akureyri. 
19. Jónas Hallgrímsson, kt. 170445-2799, fram-
kvæmdastjóri, Fjarðargötu 8, Seyðisfirði. 
20. Tryggvi Gíslason, kt. 110638-3109, skólameist-
ari, Suðurbyggð 14, Akureyri.
D-listi Sjálfstæðisflokks:
1. Halldór Blöndal, kt. 240838-4359, alþingismað-
ur, Strandgötu 25, Akureyri.
2. Tómas Ingi Olrich, kt. 130243-3209, alþingis-
maður, Álfabyggð 20, Akureyri.
3. Arnbjörg Sveinsdóttir, kt. 180256-7099, alþingis-
maður, Austurvegi 30, Seyðisfirði.
4. Sigríður Ingvarsdóttir, kt. 150565-5299, alþingis-
maður, Hávegi 3, Siglufirði.
5. Hilmar Gunnlaugsson, kt. 200469-3219, lögmað-
ur, Hamrahlíð 4, Egilsstöðum.
6. Þorvaldur Ingvarsson, kt. 081060-4609, lækn-
ingaforstjóri, Álfabyggð 14, Akureyri.
7. Anna Þóra Baldursdóttir, kt. 230750-2629, lektor,
Eikarlundi 10, Akureyri.
8. Ásta Ásgeirsdóttir, kt. 230465-3209, aðstoðar-
skólastjóri, Eyrarstíg 2, Reyðarfirði.
9. Berglind Svavarsdóttir, kt. 021264-4239, lög-
maður, Árholti 8, Húsavík.
10. Bergur Guðmundsson, kt. 140777-5019, fram-
kvæmdastjóri, Munkaþverárstræti 8, Akureyri.
11. Dóróthea Jóhannsdóttir, kt. 221067-3719, bæjar-
fulltrúi, Brimnesbraut 23, Dalvík.
12. Rúnar Þórarinsson, kt. 170466-4629, sölustjóri,
Sandfellshaga 1, Öxarfjarðarhreppi.
13. Arnar Árnason, kt. 080874-3249, tæknifræðing-
ur og bóndi, Hranastöðum, Eyjafjarðarsveit.
14. Snæfríður Njálsdóttir, kt. 120549-3839, for-
stöðumaður, Árbót, Aðaldælahreppi.
15. Þorsteinn Snædal, kt. 271269-2939, bóndi, Arn-
órsstöðum, Norður-Héraði.
16. Tryggvi Gunnlaugsson, kt. 110955-4489, sjómað-
ur, Hlíð 2, Djúpavogi.
17. Arnljótur Bjarki Bergsson, kt. 170977-5569,
sjávarútvegsfræðingur, Háalundi 6, Akureyri.
18. Anna María Elíasdóttir, kt. 270356-4359, launa-
fulltrúi, Túngötu 19, Ólafsfirði.
19. Steingrímur Birgisson, kt. 131264-4539, fram-
kvæmdastjóri, Hrafnagilsstræti 30, Akureyri.
20. Fjóla Hrafnkelsdóttir, kt. 161172-3759, fram-
kvæmdastjóri, Háafelli 4c, Fellabæ.
F-listi Frjálslynda flokksins:
1. Brynjar Sindri Sigurðarson, kt. 061272-4969,
framkvæmdastjóri, Túngötu 43, Siglufirði.
2. Guðmundur W. Stefánsson, kt. 160640-4059,
skógarbóndi, Fremri-Nýpum, Vopnafjarðar-
hreppi.
3. Stella Björk Steinþórsdóttir, kt. 100139-4809,
verkakona, Hlíðargötu 9, Neskaupstað.
4. Freyr Guðlaugsson, kt. 200983-2979, íþrótta-
þjálfari, Lundargarði, Akureyri.
5. Þorsteinn Valur Baldvinsson, kt. 250857-3069,
skógarbóndi, Eiðum, Hermannshúsi, Austur-
Héraði.
6. Örvar Bessason, kt. 020175-4199, sjómaður,
Hjallalundi 1c, Akureyri.
7. Haraldur Sigurðsson, kt. 020843-4629, vélfræð-
ingur, Núpskötlu 2, Öxarfjarðarhreppi.
8. Ásgeir Yngvason, kt. 030367-4219, bifreiðasmið-
ur, Brekkugötu 12, Akureyri.
9. Svavar Cesar Kristmundsson, kt. 020847-4849,
bifreiðarstjóri, Garðarsbraut 13, Húsavík.
Auglýsing
frá landskjörstjórn um framboð við alþingiskosningar 10. maí 2003
Samkvæmt 44. gr. laga um kosningar til Alþingis er hér með gert kunnugt 
að við alþingiskosningar 10. maí 2003 verða þessir listar í kjöri:

					
Fela smįmyndir
Blašsķša 1
Blašsķša 1
Blašsķša 2
Blašsķša 2
Blašsķša 3
Blašsķša 3
Blašsķša 4
Blašsķša 4
Blašsķša 5
Blašsķša 5
Blašsķša 6
Blašsķša 6
Blašsķša 7
Blašsķša 7
Blašsķša 8
Blašsķša 8
Blašsķša 9
Blašsķša 9
Blašsķša 10
Blašsķša 10
Blašsķša 11
Blašsķša 11
Blašsķša 12
Blašsķša 12
Blašsķša 13
Blašsķša 13
Blašsķša 14
Blašsķša 14
Blašsķša 15
Blašsķša 15
Blašsķša 16
Blašsķša 16
Blašsķša 17
Blašsķša 17
Blašsķša 18
Blašsķša 18
Blašsķša 19
Blašsķša 19
Blašsķša 20
Blašsķša 20
Blašsķša 21
Blašsķša 21
Blašsķša 22
Blašsķša 22
Blašsķša 23
Blašsķša 23
Blašsķša 24
Blašsķša 24
Blašsķša 25
Blašsķša 25
Blašsķša 26
Blašsķša 26
Blašsķša 27
Blašsķša 27
Blašsķša 28
Blašsķša 28
Blašsķša 29
Blašsķša 29
Blašsķša 30
Blašsķša 30
Blašsķša 31
Blašsķša 31
Blašsķša 32
Blašsķša 32
Blašsķša 33
Blašsķša 33
Blašsķša 34
Blašsķša 34
Blašsķša 35
Blašsķša 35
Blašsķša 36
Blašsķša 36
Blašsķša 37
Blašsķša 37
Blašsķša 38
Blašsķša 38
Blašsķša 39
Blašsķša 39
Blašsķša 40
Blašsķša 40