Tķmarit.is
Leita | Titlar | Greinar | Um vefinn | Algengar spurningar |
skrį inn | Íslenska | Føroyskt | Kalaallisut | Dansk | English |

Morgunblašiš

og  
S M Þ M F F L
. . 1 2 3 4 5
6 7 8 9 10 11 12
13 14 15 16 17 18 19
20 21 22 23 24 25 26
27 28 29 30 31 . .
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |
Skoša ķ nżjum glugga:
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |



Ašlaga hęš


Vafrinn žinn styšur ekki PDF skjöl
Smelltu hér til aš skoša blašsķšuna sem JPG
Morgunblašiš

						68 | MORGUNBLAÐIÐ
Hagakirkja
Hvítasunnudag 12. júní kl. 14.
Prestur Ásta Ingibjörg Pétursdóttir.
Unnsteinn Smári Þórðarson, Skálholti, 451 Patreksfirði.
Hallgrímskirkja
Annan páskadag 25. apríl kl. 11.
Prestar Birgir Ásgeirsson og Jón Dalbú Hróbjartsson.
Andri Fannar Kristjánsson, Sóleyjargötu 5, 101 Reykjavík.
Anna Sigríður Hannesdóttir, Leifsgötu 22, 101 Reykjavík.
Ásgeir Atli Ásgeirsson, Njálsgötu 40, 101 Reykjavík.
Gylfi Þorsteinn Gunnlaugsson, Mímisvegi 2, 101 Reykjavík.
Kristrún Kristjánsdóttir, Njálsgötu 19, 101 Reykjavík.
Rúnar Breki Rúnarsson, Grettisgötu 5, 101 Reykjavík.
Sóley Arngrímsdóttir, Fífuseli 23, 109 Reykjavík.
Sunnudaginn 1. maí kl. 11.
Prestar Birgir Ásgeirsson og Jón Dalbú Hróbjartsson.
Aðalheiður Magnúsdóttir, Bergstaðastræti 50a, 101 Reykjavík.
Agnes Ísold Stefánsdóttir, Njálsgötu 8a, 101 Reykjavík.
Birta Hugadóttir, Skólavörðustíg 38, 101 Reykjavík.
Björk Ingvarsdóttir, Ingólfsstræti 10, 101 Reykjavík.
Bogi Benediktsson, Freyjugötu 37, 101 Reykjavík.
Darri Bergmann Davíðsson, Karlagötu 24, 105 Reykjavík.
Elín Ísold Pálsdóttir, Frakkastíg 10, 101 Reykjavík.
Guðmundur Flóki Pétursson, Bergþórugötu 23, 101 Reykjavík.
Guðrún Björk Jónsdóttir, Skólavörðustíg 23, 101 Reykjavík.
Halla Heimisdóttir, Freyjugötu 38, 101 Reykjavík.
Haraldur Loki Nathan, Snorrabraut 81, 101 Reykjavík.
Högna Heiðbjört Jónsdóttir, Skeggjagötu 8, 105 Reykjavík.
Jarþrúður Iða Másdóttir, Fjölnisvegi 1, 101 Reykjavík.
Óðinn Claudio Romanelli, Leifsgötu 19, 101 Reykjavík.
Sunna Margrét Tryggvadóttir, Grettisgötu 5, 101 Reykjavík.
Valentína Jóhannsdóttir, Njálsgötu 34, 101 Reykjavík.
Xavier H. Svavarsson, Kleppsvegi 40, 105 Reykjavík.
Hallgrímskirkja í Saurbæ
Sunnudaginn 1. maí kl. 11.
Prestur Kristinn Jens Sigurþórsson.
Ágústa Líf Jónsdóttir, Heiðarskóla, 301 Akranesi.
Bjarki Aron Sigurðsson Lækjarmel 6, 301 Akranesi.
Steinar Þorsteinsson, Hagamel 3,301 Akranesi.
Þorsteinn Már Ólafsson, Ós, 301 Akranesi.
Háskólabíó ? Siðmennt
Sunnudaginn 10. apríl kl. 11.
Fermingarstjóri Sigrún Valbergsdóttir athafnastjóri Siðmennt-
ar.
Aðalsteinn Bjarni Valsson, Brekkubraut 24, 300 Akranesi.
Agnes Anna Garðarsdóttir, Stýrimannastíg 10, 101 Reykjavík.
Aldís Unnur Karelsdóttir, Hólmatúni 53, 225 Álftanesi.
Alex Máni Guðríðarson, Eggertsgötu 10, 101 Reykjavík.
Andrea Arnarsdóttir, Erluhrauni 2b, 220 Hafnarfirði.
Anna Kristín Semey Bjarnadóttir, Fífuseli 39, 109 Reykjavík.
Anouk Jouanne, Laufásvegi 58, 101 Reykjavík.
Arna Beth Saulsdóttir, Melhaga 14, 107 Reykjavík.
Arna Bjarnadóttir, Stararima 12, 112 Reykjavík.
Arna Rún Skúladóttir, Fífulind 15, 201 Kópavogi.
Aron Breki Hjartarson, Bogabraut 15, 545 Skagaströnd.
Auður Pálmadóttir, Skildinganesi 37, 101 Reykjavík.
Aþena Lind Margrétardóttir, Torfufelli 22, 111 Reykjavík.
Ásgeir Júníus Pétursson, Ásvallagötu 21, 101 Reykjavík.
Ásgrímur Karl Gröndal, Baldursgötu 9, 101 Reykjavík.
Ástþór Arnórsson, Hörpugötu 1, 101 Reykjavík.
Bergur Hrafn Jónsson, Laugateigi 36, 105 Reykjavík.
Birgir Bragi Magnússon, Jónsgeisla 33, 113 Reykjavík.
Birgitta Rut Helgadóttir, Laxakvísl 17, 110 Reykjavík.
Birta Lind Atladóttir, Hólavaði 47, 110 Reykjavík.
Bjartur Freyr Guðjónsson, Hverfisgötu 52, 101 Reykjavík.
Bjartur Örn Bachmann, Vesturgötu 27B, 101 Reykjavík.
Bryndís Guðmundsdóttir, Bogahlíð 15, 105 Reykjavík.
Bryndís Rós Björgvinsdóttir, Línakri 3 a, 210 Garðabæ.
Brynjar Orri Briem, Lyngbrekku 10, 200 Kópavogi.
Camilla Sóldís Harðardóttir, Kleifarseli 45, 109 Reykjavík.
Daði Halldórsson, Austurbrún 33, 104 Reykjavík.
Daði Már Gunnarsson, Fiskakvísl 11, 110 Reykjavík.
Drífa Rós Bjarnadóttir, Blikaási 16, 221 Hafnarfirði.
Einar Hrafn Árnason, Krókamýri 80, 210 Garðabæ.
Einar Nói Trauner Bernhardsson, Kárastíg 11, 101 Reykjavík.
Einar Sturla Bartels, Hjallabraut 7, 220 Hafnarfirði.
Elín Lára Baldursdóttir, Norðurbraut 27b, 220 Hafnarfirði.
Elín María Árnadóttir, Bárugötu 2, 101 Reykjavík.
Elvar Kaprasíus Ólafsson, Stillholti 11, 300 Akranesi.
Emilía Ósk Bjarnadóttir, Njarðargötu 5, 101 Reykjavík.
Emma Soffía Elkjær Emilsdóttir, Deildarási 24, 110 Reykjavík.
Erna Kanema Mashinkila, Flókagötu 13, 105 Reykjavík.
Eyþór Ingi Eyþórsson, Skaftahlíð 7, 105 Reykjavík.
Fjóla Dís Viðarsdóttir, Löngubrekku 6, 200 Kópavogi.
Freyja Húnfjörð Jósepsdóttir, Breiðvangi 26, 220 Hafnarfirði.
Friðrik Njálsson, Gissurargötu 3, 113 Reykjavík.
Gunnar Páll Ægisson, Tröllateigi 20, 270 Mosfellsbæ.
Hannah Rós Jónasdóttir, Auðbrekku 7, 200 Kópavogi.
Hekla Halldórsdóttir, Kjarrhólmi 34, 200 Kópavogi.
Helga Davíðsdóttir, Holtsbúð 27, 210 Garðabæ.
Helga Margrét Björgvinsdóttir, Miðholti 5, 220 Hafnarfirði.
Helga Sóley Magnúsdóttir, Óðinsgötu 6, 101 Reykjavík.
Isabella Ósk Sigurðardóttir, Dimmuhvarfi 5, 203 Kópavogi.
Ívar Ölmu Hlynsson, Freyjugötu 34, 101 Reykjavík.
Jóhann Hrafn Sigurjónsson, Huldulandi 9, 108 Reykjavík.
Jökull Skúli Friðriksson, Breiðagerði 10, 108 Reykjavík.
Kári Orrason, Klapparstíg 40, 101 Reykjavík.
Knútur Knudsen Wallevik, Laugarásvegi 30, 104 Reykjavík.
Kolbeinn Arnarson, Heiðargerði 84, 108 Reykjavík.
Kristinn Sigmarsson, Hraunbæ 62, 110 Reykjavík.
Kristjana Finnsdóttir, Veghúsum 23, 112 Reykjavík.
Liina Björg Laas Sigurðardóttir, Reynimel 22, 107 Reykjavík.
Marinó Breki Benjamínsson, Neðstaleiti 1, 103 Reykjavík.
María Lind Baldursdóttir, Norðurbraut 27b, 220 Hafnarfirði.
Matthías Þórðarson, Brekkugerði 7, 108 Reykjavík.
Máni Emeric Primel Steinþórsson, Sunnubraut 22, 200 Kópavogi.
Mímir Kjartan Ástvaldsson, Bólstaðarhlíð 7, 105 Reykjavík.
Nicolas Jouanne, Laufásvegi 58, 101 Reykjavík.
Nikulás Yamamoto Barkarson, Ásvallagötu 24, 101 Reykjavík.
Ólafur Knudsen Wallevik, Laugarásvegi 30, 104 Reykjavík.
Ómar Örn Ómarsson, Dalaþingi 9, 203 Kópavogi.
Pétur Bergvin Friðriksson, Álfaskeiði 70, 220 Hafnarfirði.
Rannveig Rögn Leifsdóttir, Barmahlíð 36, 105 Reykjavík.
Rökkvi Dýrason, Framnesvegi 65, 101 Reykjavík.
Sara Húnfjörð Jósepsdóttir, Breiðvangi 26, 220 Hafnarfirði.
Selma Dögg Björgvinsdóttir, Stórholti 47, 105 Reykjavík.
Signý Kristín Sigurjónsdóttir, Álagranda 6, 107 Reykjavík.
Sigríður Esther Steingrímsdóttir, Unufelli 5, 111 Reykjavík.
Sigrún Alúa Ásgeirsdóttir, Framnesvegi 38, 101 Reykjavík.
Sindri Dýrason, Framnesvegi 65, 101 Reykjavík.
Skarphéðinn Jouanne, Laufásvegi 58, 101 Reykjavík.
Snorri Másson, Hringbraut 98, 107 Reykjavík.
Snæfríður Birta Einarsdóttir, Hrísrima 26, 112 Reykjavík.
Sonja Rún Kiernan, Rofabæ 31, 110 Reykjavík.
Sólveig Hrönn Hilmarsdóttir, Blikastíg 3, 225 Álftanesi.
Sólveig Rún Jónasdóttir, Vesturgötu 63, 300 Akranesi.
Steinunn Rán Bengtsdóttir, Leifsgötu 6, 101 Reykjavík.
Svavar Egilsson, Sundlaugavegi 24, 105 Reykjavík.
Telma Rut Bjargardóttir, Svarthömrum 8, 112 Reykjavík.
Tryggvi Magnússon, Reykjafold 19, 112 Reykjavík.
Valgeir Hrafn Skagfjörð, Tjarnarbóli 6, 170 Seltjarnarnesi.
Yrsa Líf Ragnarsdóttir, Suðurhvammi 5, 220 Hafnarfirði.
Yrsa Þöll Særúnardóttir, Miðholti 5, 270 Mosfellsbæ.
Þorbjörg Erna Mímidóttir, Öldugötu 57, 101 Reykjavík.
Sunnudaginn 10. apríl kl. 13.30.
Fermingarstjóri Steinar Harðarson athafnastjóri Siðmenntar.
Adam Elí Davíðsson, Helgugrund 3, 116 Kjalarnesi.
Alba Indíana Ásgeirsdóttir, Lækjarkinn 18, 220 Hafnarfirði.
Alexander Huang, Glaðheimum 6, 104 Reykjavík.
Alrún Irene Aparnita Stephensdóttir, Höfðavegi 10, 780 Höfn
í Hornafirði.
Anna Pálína Baldursdóttir, Grænuhlíð 9, 105 Reykjavík.
Anna Rakel Sigurðardóttir, Öldugötu 54, 101 Reykjavík.
Anton Karl Helgason, Grófarsmára 10, 201 Kópavogi.
Arnaldur Ingi Jónsson, Skipasundi 83, 104 Reykjavík.
Arnar Már Sigurðsson, Lágengi 20, 800 Selfossi.
Arnkell Ragnar Ragnarsson, Lágengi 32, 800 Selfossi.
Arnþór Víðir Vilmundarson, Hlíðartúni 10, 270 Mosfellsbæ.
Ása Bergný Tómasdóttir, Reynimel 24, 107 Reykjavík.
Áslaug Guðný Unnsteinsdóttir, Efra-seli, 845 Flúðum.
Bjarni Theodórsson, Esjugrund 35, 116 Kjalarnesi.
Breki Ingibjargarson, Firði 3, 710 Seyðisfirði.
Brynhildur Þórðardóttir, Garðhúsum 8, 112 Reykjavík.
Brynjar Þór Eiðsson, Heiðarbraut 47, 300 Akranesi.
Böðvar Ingi Eiðsson, Heiðarbraut 47, 300 Akranesi.
Christian Marel Kristinsson, Birkihlíð 4b, 221 Hafnarfirði.
Dagmar Óladóttir, Laufásvegi 8, 101 Reykjavík.
Egill Torfason, Eskihlíð 6B, 105 Reykjavík.
Einar Þór Þrastarson, Helgalandi 4, 270 Mosfellsbæ.
Eiríkur Elí Eiríksson, Baldursgötu 22a, 101 Reykjavík.
Eiríkur Ingi Álfhildarson, Háengi 2 íbúð 1C, 800 Selfossi.
Elfur Þórhildar Helgadóttir, Vegghömrum 14, 112 Reykjavík.
Emil Sebastiansson Peters, Skipasundi 35, 104 Reykjavík.
Erla Díana Jóhannsdóttir, Engjadal 2, 260 Reykjanesbæ.
Eyrún Aradóttir, Melhaga 12, 107 Reykjavík.
Felix Rein Grétarsson, Dalbraut 1 b, 410 Hnífsdal.
Freydís Ösp Leifsdóttir, Kálfhólum 15, 800 Selfossi.
Freyr Sigurjónsson, Grenigrund 18, 800 Selfossi.
Friðrik Önfjörð Hilmarsson, Lundahólum 6, 111 Reykjavík.
Guðmundur Hjalti Jónsson, Sundlaugavegi 24, 105 Reykjavík.
Guðrún Þórey Svansdóttir, Sóltún 10a, 311 Borgarnesi.
Gunnar Garðar Gunnarsson, Miðtúni 8, 230 Reykjanesbæ.
Halldóra Ósk Helgadóttir, Fellsmúla 10, 108 Reykjavík.
Hrafnkell Dwight Batson, Smáratúni 11, 800 Selfossi.
Hulda Kristín Kolbrúnardóttir, Strandgötu 6, 825 Stokkseyri.
Inga Guðrún Eiríksdóttir, Brekkugerði 28, 108 Reykjavík.
Íris Margaretha Dansdóttir, Miðholti 3, 270 Mosfellsbæ.
Íris Ösp Sigurðardóttir, Vogagerði 25, 190 Vogum.
Jack Wallace, Melholti 6, 220 Hafnarfirði.
Jafet Máni Magnúsarson, Fornahvarfi 10, 203 Kópavogi.
Jasmin Soffía Siggeirsdóttir, Engjateigi 17, 105 Reykjavík.
Jónheiður Anna Thorlacius, Borgarhrauni 25, 810 Hveragerði.
Jón Sævar Sigurðsson, Esjugrund 12A, 116 Kjalarnesi.
Kjartan Björn Thomasson, Hjallarbraut 1, 220 Hafnarfirði.
Kjartan Daníel Þórarinsson, Hofsbraut 52, 116 Kjalarnesi.
Kristján Jónsson, Bauganesi 25, 101 Reykjavík.
Kristján Vilhelm Gunnarsson, Norðurbraut 7, 780 Höfn í Hornafirði.
Kristófer Aron Vilhjálmsson, Skólagerði 46, 200 Kópavogi.
Kristófer Máni Sigursveinsson, Lækjarmótum 18, 245 Sandgerði.
Marinó Berg Björgvinsson, Nökkvavogi 15, 104 Reykjavík.
Mario Ingi Martel, Hæðargarði 22, 108 Reykjavík.
Mikael Ingi Richardsson, Ráðagerði, 270 Mosfellsbæ.
Númi Sveinsson, Strandaseli 8, 109 Reykjavík.
Patrick Jens Scheving-Thorsteinsson, Skagabraut 25, 300 Akranesi.
Ronja Mogensen, Rauðalæk 53, 105 Reykjavík.
Rósa Roloff, Frostafold 20, 112 Reykjavík.
Salvör Svava G. Gylfadóttir, Austurholti 8, 310 Borgarnesi.
Selma Rán Vilhelmsdóttir, Tunguseli 11, 109 Reykjavík.
Sigmar Páll Einarsson, Silfurbraut 10, 780 Höfn í Hornafirði.
Sigurður Sævar Magnúsarson, Sólvallagötu 11, 101 Reykjavík.
Sigurósk Gréta Garðarsdóttir, Kambahrauni 13, 810 Hveragerði.
Sindri Árdal Bergsteinsson, Reykjabyggð 40, 270 Mosfellsbæ.
Sindri Freyr Steinsson, Hólmvaði 36B, 110 Reykjavík.
Sindri Már Baldursson, Sólvallagötu 6, 230 Reykjanesbæ.
Sólborg Birgisdóttir, Seilugranda 20, 107 Reykjavík.
Sóley Anna Benónýsdóttir, Skólavörðustíg 4C, 101 Reykjavík.
Steinbjörn Björnsson, Dvergholti 23, 270 Mosfellsbæ.
Steinunn Alexandra Andradóttir, Álftarima 3, 800 Selfossi.
Sunna Austmann Bjarnadóttir, Giljalandi 33, 108 Reykjavík.
Sveinn Ingvar Arnarson, Þingási 8, 110 Reykjavík.
Sædís Rut Jónsdóttir, Hafnargötu 3, 190 Vogum.
Sæþór Kjartansson, Fléttuvöllum 42, 221 Hafnarfirði.
Theodór Örn Inacio Ramos Rocha, Flétturima 22, 112 Reykjavík.
Urður Vilhjálmsdóttir, Heiðarbrún 98, 810 Hveragerði.
Viktor Ernir Ingimarsson, Gnoðarvogi 58, 104 Reykjavík.
Viktoría Auður Kennethsdóttir, Melbraut 12, 250 Garði.
Vilhjálmur Yngvi Hjálmarsson, Baldursgötu 10, 101 Reykjavík.
Þorgerður Einarsdóttir, Reynihlíð 2, 105 Reykjavík.
Þorvar Bjarmi Harðarson, Hrefnugötu 7, 101 Reykjavík.
Þórlindur Viktor Hlynsson, Hólmvaði 40, 110 Reykjavík.
Örlygur Elvar Arnþórsson, Hjarðarhaga 54, 107 Reykjavík.
Háteigskirkja
Sunnudaginn 3. apríl kl. 10.30.
Prestar Tómas Sveinsson og Helga Soffía Konráðsdóttir.
Alexander Örn Arnarson, Lerkihlíð 4, 105 Reykjavík.
Andri Sigurður Haraldsson, Bólstaðarhlíð 15, 105 Reykjavík.
Anna Snjólaug Valgeirsdóttir, Stórholti 29, 105 Reykjavík.
Aron Freyr Kristjánsson, Stuðlaseli 22, 109 Reykjavík.
Birta Birgisdóttir, Skipholti 58, 105 Reykjavík.
Bjarki Ólafsson, Skaftahlíð 28, 105 Reykjavík.
Daníel Sigurvinsson, Drápuhlíð 4, 105 Reykjavík.
Darri Már Grímsson, Háteigsvegi 14, 105 Reykjavík.
Darri Sigþórsson, Háteigsvegi 24, 105 Reykjavík.
Elín Margrét Ólafsdóttir, Blönduhlíð 14, 105 Reykjavík.
Guðmundur Ágúst Heiðarsson, Skipholti 55, 105 Reykjavík.
Gunnar Sigurðsson, Hjálmholti 13, 105 Reykjavík.
Gunnlaugur Jóhann Björnsson, Hörgshlíð 24, 105 Reykjavík.
Hugi Garðarsson, Bólstaðarhlíð 5, 105 Reykjavík.
Ilmur Eir Franklínsdóttir, Álftamýri 4, 108 Reykjavík.
Íris Gunnarsdóttir, Víðihlíð 6, 105 Reykjavík.
Jökull Máni Kjartansson, Skipholti 20, 105 Reykjavík.
Kamilla Rós Guðnadóttir, Stangarholti 32, 105 Reykjavík.
Margrét Vignisdóttir, Mávahlíð 45, 105 Reykjavík.
Melkorka Magnúsdóttir, Víðihlið 31, 105 Reykjavík.
Ragnar Jósef Ragnarsson, Stórholti 47, 105 Reykjavík.
Ragnar Logi Sigurþórsson, Miðtúni 70, 105 Reykjavík.
Salka Ósk Árnadóttir, Hvassaleiti 155, 108 Reykjavík.
Sigurveig Þórmundsdóttir, Bogahlíð 7, 105 Reykjavík.
Sindri Scheving, Birkihlíð 22, 105 Reykjavík.
Snædís Barkardóttir, Hjálmakri 4, 210 Garðabæ.
Soffía Sif Baldursdóttir, Hólmgarði 56, 108 Reykjavík.
Steinar Berg Baldursson, Skaftahlíð 5, 105 Reykjavík.
Tanja Geirmundsdóttir, Bogahlíð 12, 105 Reykjavík.
Þórdís Todda Baldursdóttir, Skaftahlíð 5, 105 Reykjavík.
Þórhildur Helga Eyþórsdóttir, Skipholti 56, 105 Reykjavík.
Sunnudaginn 10. apríl kl. 10.30.
Prestar Tómas Sveinsson og Helga Soffía Konráðsdóttir.
Arngunnur Einarsdóttir, Reynihlíð 2, 105 Reykjavík.
Bartosz Wilk, Grettisgötu 46, 105 Reykjavík. 
Birna María Másdóttir, Stangarholti 18, 105 Reykjavík.
Bjarni Ívar Rúnarsson, Víðihlíð 18, 105 Reykjavík.
Björk Alexandra Viðarsdóttir, Grettisgötu 36b, 101 Reykjavík.
Egle Sipaviciute, Skipholti 45, 105 Reykjavík.
Emelía Góa Briem, Bólstaðarhlíð 3, 105 Reykjavík.
Guðmundur Gunnarsson, Mávahlíð 41, 105 Reykjavík.
Guðrún Lind Stefánsdóttir, Flókagötu 7, 105 Reykjavík.
Katrín Eva Vegardsdóttir, Drápuhlíð 30, 105 Reykjavík.
Kolbeinn Brynjarsson, Stigahlíð 68, 105 Reykjavík.
Lara Valgerður Kristjánsdóttir, Drápuhlíð 45, 105 Reykjavík.
Móeiður Svala Magnúsdóttir, Engjateigi 19, 105 Reykjavík.
Sveinn Sigurðarson, Víðihlíð 20, 105 Reykjavík.
Valdimar Björnsson, Stigahlíð 93, 105 Reykjavík.
Viðar Vignisson, Víðihlíð 22, 105 Reykjavík.
Ýmir Örn Gíslason, Reykjahlíð 12, 105 Reykjavík.
Pálmasunnudag 17. apríl kl. 10.30.
Prestar Tómas Sveinsson og Helga Soffía Konráðsdóttir.
Alfreð Hrafn Magnússon, Beykihlíð 2, 105 Reykjavík.
Andrea Eir Guðmundsdóttir, Skipholti 54, 105 Reykjavík.
Andri Steinarr Viktorsson, Stigahlíð 2, 105 Reykjavík.
Ásdís Birna Davíðsdóttir, Barmahlíð 25, 105 Reykjavík.
Ástþór Hjörleifsson, Reykjahlíð 14, 105 Reykjavík.
Blær Bjarkard. Rúnarsdóttir, Skaftahlíð 14, 105 Reykjavík.
Breki Guðmundsson, Skipholti 42, 105 Reykjavík.
Drífa Atladóttir, Auðarstræti 9, 105 Reykjavík.
Emma Jóhanna Vaz da Silva, Vesturbergi 78, 111 Reykjavík.
Eva Baldursdóttir, Barmahlíð 50, 105 Reykjavík.
Friðrik Freydal Thorsteinsson, Háteigsvegi 12, 105 Reykjavík.
Goði Blöndal Hermannsson, Víðihlíð 4, 105 Reykjavík.
Guðmundur Þórir Sigurðsson, Bólstaðarhlíð 60, 105 Reykjavík.
Guðrún Jóna Gestsdóttir, Grænuhlíð 6, 105 Reykjavík.
Hildur Sigurðardóttir, Barmahlíð 55, 105 Reykjavík.
Hulda Bjarklind, Mávahlíð 24, 105 Reykjavík.
Matthías Margrétarson, Mjóuhlíð 16, 105 Reykjavík.
Sara Margrét Marcusd. Dougherty, Stigahlíð 46, 105 Reykjavík.
Sigrún Björk Sigurðardóttir, Stigahlíð 89, 105 Reykjavík.
Sigurjón Örn Magnússon, Kirkjustétt 38, 113 Reykjavík.
Ugla Evudóttir Collins, Bogahlíð 17, 105 Reykjavík.
Víkingur Goði Sigurðarson, Eskihlíð 10a, 105 Reykjavík.
Þorgils Jón Svölu Baldursson, Grænuhlíð 10, 105 Reykjavík.
Heydalakirkja í Breiðdal
Hvítasunnudag 12. júní kl. 14.
Prestur sr. Gunnlaugur Stefánsson.
Dion Helgi Duff Hrafnkelsson, Sæbergi 12, 760 Breiðdalsvík.
Hjallakirkja í Ölfusi
Páskadag 24. apríl kl. 14.
Prestur Baldur Kristjánsson.
Stefán Þór Gunnarsson, Heiðarbrún 57, 810 Hveragerði.
Sunnudaginn 1. maí kl. 14. Prestur Baldur Kristjánsson.
Sveinn Helgi Reynisson, Bjarkarheiði 26, 810 Hveragerði.
Hjallakirkja í Kópavogi
Sunnudaginn 10. apríl kl. 10.30.
Prestar Íris Kristjánsdóttir og Sigfús Kristjánsson.
Anna Þöll Haraldsdóttir, Vallhólma 20, 200 Kópavogi.
Arna María Ólafsdóttir, Fagrahjalla 19, 200 Kópavogi.
Aron Úlfarsson, Furugrund 20, 200 Kópavogi. 
Aron Brynjar Þórðarson, Hlíðarhjalla 61, 200 Kópavogi.
Baldur Logi Bjarnason Hvannhólma 24, 200 Kópavogi.
Bjarnar Ingi Pétursson, Álfatúni 7, 200 Kópavogi.
Daney Rós Þrastardóttir, Víðigrund 5, 200 Kópavogi.
Elísa Björt Bjarnadóttir, Gvendargeisla 62, 113 Reykjavík.
Hávar Snær Gunnarsson, Víðigrund 43, 200 Kópavogi.
Hildur Guðrún Bragadóttir, Álfaheiði 9, 200 Kópavogi.
Högni Freyr Gunnarsson, Víðigrund 43, 200 Kópavogi.
Jóhannes Laxdal Sigurðsson, Hjallabrekku 11, 200 Kópavogi.
Jón Bjarni Sindrason, Túnbrekku 2, 200 Kópavogi.
Katrín Kristinsdóttir, Álfatúni 13, 200 Kópavogi.
Kristín Stefanía Daðadóttir, Grænatúni 4, 200 Kópavogi.
Margrét Auður Óðinsdóttir, Furugrund 71, 200 Kópavogi.
Ragnheiður Theodóra Guðmundsdóttir, Furugrund 42, 200
Kópavogi.
Stefán Ingi Finnsson, Reynigrund 51, 200 Kópavogi.
Ýmir Guðmundsson, Hlíðarhjalla 15, 200 Kópavogi.
Þorsteinn Óskarsson, Hjallabrekku 11, 200 Kópavogi.
Þórhildur Braga Þórðardóttir, Fagrahjalla 74, 200 Kópavogi.
Sunnudaginn 10. apríl kl. 13.30.
Prestar Íris Kristjánsdóttir og Sigfús Kristjánsson.
Agnes Gísladóttir, Grenigrund 18, 200 Kópavogi.
Anna Jóna Tryggvadóttir, Álfhólsvegi 75, 200 Kópavogi.
Anna Mjöll Aðalsteinsdóttir, Birkigrund 25, 200 Kópavogi. 
Arnar Már Kristinsson, Skógarvegi 18, 103 Reykjavík.
Birna Ósk Ólafsdóttir, Litlahjalla 5, 200 Kópavogi.
Björgvin Dagur Tómasson, Lindasmára 9, 201 Kópavogi.
Dagbjört Gísladóttir, Akrakór 3, 203 Kópavogi.
Emanúel Aron F. Þórunnarson, Efstahjalla 1b, 200 Kópavogi.
Enok Anton Kristjánsson, Engihjalla 15, 200 Kópavogi.
Guðfinnur Snær Magnússon, Arnarsmára 12, 201 Kópavogi.
Hulda Rún Davíðsdóttir, Kjarrhólma 10, 200 Kópavogi.
Kiana Sif Limehouse, Furugrund 68, 200 Kópavogi.
Kristín Magnúsdóttir, Furugrund 79, 200 Kópavogi.
Matthías Már Kristjánsson, Daltúni 22, 200 Kópavogi.
Róbert Gíslason, Furugrund 22, 200 Kópavogi.
Selma Ríkey Vignisdóttir, Línakri 3, 220 Garðabæ.
Pálmasunnudag 17. apríl kl. 10.30.
Prestar Íris Kristjánsdóttir og Sigfús Kristjánsson.
Ásthildur Lilja Stefánsdóttir, Víðigrund 49, 200 Kópavogi.
Breki Sigurðsson, Álfhólsvegi 83, 200 Kópavogi.
Einar Halldórsson, Fagrahjalla 42, 200 Kópavogi.
Hafþór Helgi Heiðarsson, Efstahjalla 13, 200 Kópavogi.
Hjörtur Már Ingason, Álfatúni 15, 200 Kópavogi.
Hrefna Borg Brynjarsdóttir, Lækjarhjalla 26, 200 Kópavogi.
Jón Þorberg Óttarsson, Kjarrhólma 32, 200 Kópavogi.
Marvin Snær Eysteinsson, Engihjalla 23, 200 Kópavogi.
Matthildur Jóna Valdimarsdóttir, Álfhólsvegi 82, 200 Kópavogi.
Una Albertsdóttir, Trönuhjalla 23, 200 Kópavogi.
Unnur Elísabet Eiðsdóttir, Álfatúni 12, 200 Kópavogi.
Unnur Elsa Reynisdóttir, Brekkutúni 16, 200 Kópavogi.
Þór Magnússon, Álfhólsvegi 143a, 200 Kópavogi.
Örvar Svavarsson, Álfatúni 3, 200 Kópavogi.
Pálmasunnudag 17. apríl kl. 13.30.
Prestar Íris Kristjánsdóttir og Sigfús Kristjánsson.
Andri Snær Kristmannsson, Fagrahjalla 58, 200 Kópavogi.
Einar Sigurbjörnsson, Fagrahjalla 8, 200 Kópavogi.
Elín Arna Ingólfsdóttir, Ástúni 12, 200 Kópavogi.
Embla Rut Erlendsdóttir, Grænahjalla 3, 200 Kópavogi.
Eva Guðrún Georgiades, Logasölum 3, 201 Kópavogi.
Haraldur Elís Gunnarsson, Fagrahjalla 22, 200 Kópavogi.
Hrannar Axfjörð Friðjónsson, Ástúni 8, 200 Kópavogi.
Hreindís Guðrún Eyfeld, Trönuhjalla 2, 200 Kópavogi.
Íris Eir Garðarsdóttir, Kjarrhólma 20, 200 Kópavogi.
Jóhann Hjalti Gíslason, Trönuhjalla 15, 200 Kópavogi.
Karitas Diljá Hancock, Engihjalla 1, 200 Kópavogi.
Kjartan Gunnar Guðvarðarson, Engihjalla 11, 200 Kópavogi.
Magdalena Ósk Bjarnþórsdóttir, Litlahjalla 3, 200 Kópavogi.
Margrét Lára Baldursdóttir, Álfatúni 19, 200 Kópavogi.
Særún Sigurpálsdóttir, Álfaheiði 1e, 200 Kópavogi.
Viktoría Nótt Mogensen, Álfkonuhvarfi 27, 203 Kópavogi.
Þórdís Danielsdóttir v. der Lint, Hlíðarhjalla 76, 200 Kópavogi.
Hof Akureyri ? Borgaraleg ferming Siðmenntar
Laugardaginn 19. mars kl. 13.30.
Fermingarstjóri Steinar Harðarson athafnastjóri Siðmenntar.
Borgný Finnsdóttir, Löngumýri 4, 600 Akureyri.
Einar Jóhann Tryggvason, Akursíðu 4 íbúð 207, 603 Akureyri.
Erla Sigríður Sigurðardóttir, Tungusíðu 21, 603 Akureyri.
Ingimar Eydal Ingimarsson, Stapasíðu 17 D, 603 Akureyri.
Jónas Hrafn Klitgaard, Ketilsbraut 5, 640 Húsavík.
Odda Júlía Snorradóttir, Hólatúni 14, 600 Akureyri.
Sara Viktoría Valgeirsdóttir, Skarðshlíð 22c, 603 Akureyri.
Sunna Líf Jóhannsdóttir, Aðalstræti 21, 600 Akureyri.
Sunna Líf Óskarsdóttir, Víðigrund 26, 550 Sauðárkróki.
Særún Halldórsdóttir, Strandgötu 43, 600 Akureyri.
Tumi Hrafn Kúld, Kjarnagötu 16 íb. 301, 600 Akureyri.
Þórdís Alda Ólafsdóttir, Fjöllum 1, 671 Kópaskeri.
Hraungerðiskirkja
Annan hvítasunnudag 13. júní kl. 13.30.
Prestar Kristinn Ágúst Friðfinnsson 
og Óskar Hafsteinn Óskarsson.
Guðrún Inga Helgadóttir, Súluholti, 801 Selfossi.
Helga Margrét Höskuldsdóttir, Stóra-Ármóti, 801 Selfossi.
Hrepphólakirkja
Skírdag 21. apríl kl. 13.
Prestur Eiríkur Jóhannsson.
Anna Dagbjört Styrmisdóttir, Unnarholtskoti 2, 845 Flúðum.
Jóhann Halldór Pálsson, Núpstúni, 845 Flúðum.
Hvítasunnudag 12. júní kl. 11.
Prestur Eiríkur Jóhannsson.
Jón Gunnar Úlfarsson, Miðhofi 6, 845 Flúðum.
Jón Hermann Vignisson, Auðsholti 3, 845 Flúðum.
Hrunakirkja
Pálmasunnudag 17. apríl kl. 14.
Prestur Eiríkur Jóhannsson.
Andrea Lind Guðmundsdóttir, Stóru-Sandvík 3, 801 Selfossi.
Eyrún Agnarsdóttir, Ísabakka, 845 Flúðum.
Guðleif Erna Steingrímsdóttir, Suðurhofi 7, 845 Flúðum.
Hafdís Smáradóttir, Laugalæk, 845 Flúðum.
Olga Rós Guðjónsdóttir, Gröf, 845 Flúðum.
Hvalsneskirkja
Sunnudaginn 15. maí kl. 14.
Prestur Sigurður Grétar Sigurðsson.
Aldís Vala Hafsteinsdóttir, Lækjamótum 4, 245 Sandgerði.
Almar Hólm Axelsson, Klapparstíg 5, 245 Sandgerði.
Ástrós Sóley Kristjánsdóttir, Hlíðargötu 37, 245 Sandgerði.
Bryndís Bridget Smith, Sjónarhóli 7, 245 Sandgerði.
Ingimar Jenni Ingimarsson, Norðurtúni 8, 245 Sandgerði.
Samúel Óskar Juliusson Ajayi, Bjarmalandi 20, 245 Sandgerði.
Þorbjörn Dagur Jósepsson, Norðurgötu 25, 245 Sandgerði.
Hvammstangakirkja
Pálmasunnudag 17. apríl kl. 13.30.
Prestur Magnús Magnússon.
Arna Rós Bragadóttir, Strandgötu 8, 530 Hvammstanga.
Jakob Kristinn Geirsson, Hjallavegi 2, 530 Hvammstanga.
Kolbrún Erla Gísladóttir, Hvammstangabraut 24, 530
Hvammstanga.
Lilja Karen Kjartansdóttir, Strandgötu 13, 530 Hvammstanga. 
Hveragerðiskirkja
Pálmasunnudag 17. apríl kl. 10.30.
Prestur Jón Ragnarsson.
Elín Hrönn Jónsdóttir, Kambahrauni 58, 810 Hveragerði.
Elva Björg Elvarsdóttir, Kambahrauni 54, 810 Hveragerði.
Hrefna Ósk Jónsdóttir, Kambahrauni 58, 810 Hveragerði.
Jóhann Karl Ásgeirsson, Heiðarbrún 44, 810 Hveragerði.
Karen Tanja Magnúsdóttir, Arnarheiði 10, 810 Hveragerði.
Skírdag 21. apríl kl. 13.30.
Prestur Jón Ragnarsson.
Ásta María Þorsteinsdóttir, Heiðmörk 2a, 810 Hveragerði.
Dagný Lísa Davíðsdóttir, Iðjumörk 3, 810 Hveragerði.
Dagný Rún Gísladóttir, Bjarkarheiði 10, 810 Hveragerði.
Guðjón Helgi Auðunsson, Heiðmörk 50, 810 Hveragerði.
Mayra Alejandra Ruiz Gutierrez, Þelamörk 9, 810 Hveragerði.
Matthías Hlífar Pálsson, Valsheiði 10, 810 Hveragerði.
Óskar Dagur Eyjólfsson, Bláskógum 2a, 810 Hveragerði.
Viktor Helgi Gizurarson, Heiðmörk 50, 810 Hveragerði.
Sunnudaginn 15. maí kl. 10.30.
Prestur Jón Ragnarsson.
Bryndís Jóna Gunnarsdóttir, Heiðarbrún 70, 810 Hveragerði.
Davíð Ernir Kolbeins, Réttarheiði 24, 810 Hveragerði.
Elías Örn Viktorsson, Hraunbæ 24, 810 Hveragerði.
Marianna Rún M Friðmundardóttir, Smyrlaheiði 3, 810 Hveragerði.
Sólveig Diljá Haraldsdóttir, Hraunbæ 6, 810 Hveragerði.
Svafar Örn Sigurðsson, Breiðumörk 33, 810 Hveragerði.
Hvítasunnudag 12. júní kl. 10.30.
Prestur Jón Ragnarsson.
Jóna Sigríður Ólafsdóttir, Kambahrauni 47, 810 Hveragerði.
Kristinn Finnsson, Kjarrheiði 18, 810 Hveragerði.
Tara Líf Friðgeirsdóttir, Grænumörk 1, 810 Hveragerði.
Innra-Hólmskirkja
Sunnudaginn 1. maí kl. 13.30.
Prestur Kristinn Jens Sigurþórsson.
Friðrik Þór Pálsson, Álfaskeiði 104, 220 Hafnarfirði. 
Hvítasunnudag 12. júní kl. 14.
Prestur Kristinn Jens Sigurþórsson.
Elísa Pétursdóttir, Lækjarmel 16, 301 Akranesi.
Sylvía Mist Bjarnadóttir, Ásklöpp, 301 Akranesi. 
Kálfatjarnarkirkja
Annan páskadag 25. apríl kl. 14.
Prestar Bára Friðriksdóttir og Kjartan Jónsson.
Anna Margrét Sigurjónsdóttir, Heiðargerði 16, 190 Vogum.
Daníel Ratan Þórsson, Mýrargötu 9, 190 Vogum.
Eyþór Ólafsson, Akurgerði 10, 190 Vogum.
Gabríel Gísli Vilhjálmsson, Heiðargerði 13, 190 Vogum.
Gunnar Róbert Rúnarsson, Ægisgötu 39, 190 Vogum.
Jóhann Ingvar Sigurðsson, Mýrargötu 5, 190 Vogum.
Sunnudaginn 1. maí kl. 14.
Prestar Bára Friðriksdóttir og Kjartan Jónsson.

					
Fela smįmyndir
Blašsķša 1
Blašsķša 1
Blašsķša 2
Blašsķša 2
Blašsķša 3
Blašsķša 3
Blašsķša 4
Blašsķša 4
Blašsķša 5
Blašsķša 5
Blašsķša 6
Blašsķša 6
Blašsķša 7
Blašsķša 7
Blašsķša 8
Blašsķša 8
Blašsķša 9
Blašsķša 9
Blašsķša 10
Blašsķša 10
Blašsķša 11
Blašsķša 11
Blašsķša 12
Blašsķša 12
Blašsķša 13
Blašsķša 13
Blašsķša 14
Blašsķša 14
Blašsķša 15
Blašsķša 15
Blašsķša 16
Blašsķša 16
Blašsķša 17
Blašsķša 17
Blašsķša 18
Blašsķša 18
Blašsķša 19
Blašsķša 19
Blašsķša 20
Blašsķša 20
Blašsķša 21
Blašsķša 21
Blašsķša 22
Blašsķša 22
Blašsķša 23
Blašsķša 23
Blašsķša 24
Blašsķša 24
Blašsķša 25
Blašsķša 25
Blašsķša 26
Blašsķša 26
Blašsķša 27
Blašsķša 27
Blašsķša 28
Blašsķša 28
Blašsķša 29
Blašsķša 29
Blašsķša 30
Blašsķša 30
Blašsķša 31
Blašsķša 31
Blašsķša 32
Blašsķša 32
Blašsķša 33
Blašsķša 33
Blašsķša 34
Blašsķša 34
Blašsķša 35
Blašsķša 35
Blašsķša 36
Blašsķša 36
Blašsķša 37
Blašsķša 37
Blašsķša 38
Blašsķša 38
Blašsķša 39
Blašsķša 39
Blašsķša 40
Blašsķša 40
Blašsķša 41
Blašsķša 41
Blašsķša 42
Blašsķša 42
Blašsķša 43
Blašsķša 43
Blašsķša 44
Blašsķša 44
Blašsķša 45
Blašsķša 45
Blašsķša 46
Blašsķša 46
Blašsķša 47
Blašsķša 47
Blašsķša 48
Blašsķša 48
Blašsķša 49
Blašsķša 49
Blašsķša 50
Blašsķša 50
Blašsķša 51
Blašsķša 51
Blašsķša 52
Blašsķša 52
Blašsķša 53
Blašsķša 53
Blašsķša 54
Blašsķša 54
Blašsķša 55
Blašsķša 55
Blašsķša 56
Blašsķša 56
Blašsķša 57
Blašsķša 57
Blašsķša 58
Blašsķša 58
Blašsķša 59
Blašsķša 59
Blašsķša 60
Blašsķša 60
Blašsķša 61
Blašsķša 61
Blašsķša 62
Blašsķša 62
Blašsķša 63
Blašsķša 63
Blašsķša 64
Blašsķša 64
Blašsķša 65
Blašsķša 65
Blašsķša 66
Blašsķša 66
Blašsķša 67
Blašsķša 67
Blašsķša 68
Blašsķša 68
Blašsķša 69
Blašsķša 69
Blašsķša 70
Blašsķša 70
Blašsķša 71
Blašsķša 71
Blašsķša 72
Blašsķša 72