Morgunblaðið - 14.05.1996, Blaðsíða 7
MORGUNBLAÐIÐ
ÞRIÐJUDAGUR 14. MAÍ 1996 B 7
ÚRSLIT
IKNATTSPYRNA
ísland - Svíþ. (U-20) 2:1
Æfingaleikur á Sandgerðisveili, sunnudag-
inn 12.maí 1996.
Mörk íslands: Ragna Lóa Stefánsdóttir,
Guðrún Sæmundsdóttir.
Rey kja víku r mótið
Úrslitaleikur:
KR-Fylkir.........................4:2
Laugardalsvöllur, úrslitaleikur um Reykja-
víkurmeistaratitilinn í meistaraflokki karla,
sunnudaginn 12. maí 1996.
Mörk KR: Guðmundur Benediktsson 3 (57.,
64. 72.), Ólafur Kristjánsson (3.).
Mörk Fylkís: Gunnar Þór Pétursson (63.),
Kristinn Tómasson (74. - vsp.).
Rautt spjald: Enginn.
Gult spjald: Enej Cogic (68.), Kristinn
Tómasson (76.). Báðir úr Fylki.
Dómari: Eyjólfur Ólafsson.
Áhorfendur: 743 greiddu aðgangseyri, en
það voru um 2.500 áhorfendur.
KR: Kristján Finnbogason — Ólafur Krist-
jánsson (Brynjar Gunnarsson 78.), Þor-
steinn Guðjónsson, Óskar Hrafn Þorvalds-
son (Bjarni Þorsteinsson 85.), Þormóður
Egilsson — Einar Þór Daníelsson, Þorsteinn
Jónsson, Heimir Guðjónsson, Hilmar
Björnsson — Guðmundur Benediktsson
(Kristófer Sigurgeirsson 85.), Ásmundur
Haraldsson (Sigurður Örn Jónsson 78.).
Fylkir: Kjartan Sturluson — Ólafur Sígs-
son, Aðalsteinn Viglundsson, Ómar Valdi-
marsson, Enej Cogic — Finnur Kolbeinsson,
Andri Marteinsson (Ásgeir Már Ásgeirsson
46.), Ingvar Ólason (Gunanr Þór Pétursson
59.), Þorsteinn Þorsteinsson (Erlendur
Gunnarsson 59.) — Kristinn Tómasson,
Þórhallur Dan Jóhannsson,
B-deild Reykjavíkurmótsins
Víkingur - Leiknir................2:1
■ Víkingur leikur í A-deild á næsta ári.
England
Enska bikarkeppnin, úrslitaieikur:
Man. United - Liverpool...........1:0
Eric Cantona (85.). 79.007.
Þýskaland
Freiburg - Bayer Leverkusen.......2:1
(Jurcevic 32., Zeyer 40.) - (Sergio 77.).
22.500.
Köln - Werder Bremen..............1:2
(Hauptmann 30.) - (Basler 65., 76. vsp.).
40.000.
Schalke - Bayern Miinchen.........2:1
(Thon 36., Miiller 90.) - (Strunz 45.).
70.960.
Fort. Dtisseldorf - Eintr. Frankfurt.2:2
(Glavas 8., Judt 26.) - (Dworschak 64.,
Zelic 83.). 27.000.
Hamburg - Stuttgart...............3:0
(Baeron 7., Fischer 47., Spörl 73.). 28.232.
Karlsruhe - St. Pauli.............2:2
(Dundee 50., Hassler 67. vsp.) - (Stan-
islavski 12., Springer 78.). 31.200.
Uerdingen - Gladbach..............0:2
- (Sternkopf 5., 34.). 20.154.
1860 Miinchen - Borussia Dortmund ...2:2
(Bodden 68., 81.) - (Reuter 38., Zorc 65.).
66.000.
Kaiserslautern - Hansa Rostock.......2:0
(Kuka 8., 18. vsp.). 38.500.
Staðan
Dortmund ...33 18 11
Bayern ...33 19 4
Schalke ...33 13 14
Gladbach ...33 15 8
...33 13 10
Karlsruhe ...33 12 12
Hamburg ...33 11 14
WerderBremen.. ...33 10 14
1860 Múnchen... ...33 10 12
Freiburg ...33 11 9
Stuttgart ...33 9 13
Dússeldorf ...33 8 15
St. Pauli ...33 9 11
Leverkusen ...33 8 13
Köln ...33 8 13
Kaiserslautern.... ...33 6 17
Frankfurt ...33 7 11
Uerdingen ...33 4 11
Atletico Madrid.. ...40 25 8 7 72:31 83
Valencia ...40 25 4 11 75:50 79
Barcelona ...39 21 12 6 66:34 75
Espanyol ...39 20 12 7 62:36 72
Tenerife ...40 19 11 10 66:53 68
Real Madrid ...40 18 10 12 70:51 64
Deportivo ...40 16 12 12 61:41 60
Real Sociedad ...40 16 11 13 57:48 59
RealBetis ...40 15 14 11 59:51 59
Compostela ...40 17 6 17 47:54 57
Celta Vigo ...40 11 15 13 44:47 51
Zaragoza ...40 11 15 14 48:54 48
Oviedo ....40 12 12 16 44:56 48
R. Santander ....40 11 13 16 43:64 46
SportingGijon.... ....40 13 7 20 51:55 46
Sevilla ....40 10 14 16 40:54 44
Athletic Bilbao... ....40 10 14 16 39:52 44
Vallecano ....40 11 8 21 42:69 41
Valladolid ....40 9 14 17 46:58 41
Albacete ....40 10 11 19 52:77 41
Merida ....40 9 12 19 34:57 39
Salamanca ....40 7 9 24 49:79 30
Grikkland
Markahæstir:
30 - Juan Pizzi (Tenerife)
27 - Predrag Mijatovic (Valencia)
23 - Bebeto (Deportivo Coruna)
Frakkland
Guingamp - Auxerre.................1:1
(Mihali 80.) - (Diomede 11.). 16.000.
Nantes-Metz.......................1:0
(Da Rocha 4.). 25.000.
Bordeaux - PSG....................2:2
(Bancarel 56., 58.) - (Djorkaeff 42., Dieng
89.). 20.000.
Mónakó - Strasborg................5:1
(Legwinski 7., Henry 18., Anderson 75.,
Wreh 78., Scifo 79.) - (Zitelli 17.). 4.000.
Cannes - Lens.....................5:1
(Charvet 20. - vsp., 35., 50., Compan 54.,
Horlaville 65.) - (Boli 71.). 3.000.
Montpellier - Le Havre............2:0
(Robert 70., Bakayoko 89.). 8.000.
Gueugnon-Rennes...................1:0
(Traoure 16.). 7.000.
Lille - Lyon......................2:1
(Sibierski 43., Simba 48.) - (Maurice 17.).
10.000.
Bastia - Nice.....................1:2
(Drobnjak 52. - vsp.) - (Debbah 31., 84.).
4.000.
St Etienne - (Billong 46. 2:2
- vsp., Samjjak 70.) - (Ichoua
14., Flachez 76.). 10.000. Staðan Auxerre 37 21 6 10 64:29 69
P.S.G 37 18 11 8 60:35 65
Mónakó 37 18 11 8 61:37 65
Metz 37 18 11 8 41:28 65
Lens 37 16 14 7 43:30 62
Montpellier. 37 17 9 11 51:39 60
Nantes 37 14 13 10 43:40 55
Rennes 37 13 15 9 42:38 54
Guingamp.. 37 13 14 10 33:31 53
Strasbourg. 37 13 12 12 45:44 51
Lyon 37 9 18 10 39:42 45
Cannes 37 12 8 17 45:49 44
Bastia 37 12 8 17 44:50 44
Le Havre.... 37 11 11 15 32:44 44
Nice 37 11 9 17 35:44 42
Bordeaux... 37 10 9 18 42:52 39
Lille 37 9 12 16 27:48 39
Gueugnon... 37 7 14 16 25:45 35
StEtienne.. 37 6 16 15 36:57 34
Martigues... 37 8 7 22 28:58 31
Markahæstir
L-
Spánn
Atletico Madrid - Salamanca........2:1
(Kiko Narvaez 20., 85.) - (Ovidiu Stinga
68.). 56.000.
Sevilla - Valencia.................1:2
(Davor Suker 74.) - (Predrag Mjjatovic 33.
- vsp., 66.). 64.000.
Celta Vigo - Real Betis............2:0
(Vlado Gudeþ' 47., Carlos Perez 90.).
18.000.
Valiadolid - Real Madrid...........0:3
- (Mikel Lasa 79., Raul Gonzalez 80., Guti
Gutierrez 85.). 20.000.
Merida - Rayo Vallecano............0:1
- (Jose Barla 67.). 15.000.
Zaragoza - Athletic Bilbao........1:0
(Gustavo Poyet 75.). 21.000.
Real Sociedad - Albaceta...........8:1
(Marcus Purk 14., 48., Gheorghe Craiove-
anu 28., 65., 81., Luis Perez 34., Unai
Emery 61., Jose Pikabea 72.) - (Jose Luis
Zalazar 16. vsp.). 20.000.
Racing Santander - Tenerife.......1:2
(Ilshat Faizulin 10.) - (Juan Pizzi 78., Chano
Cruzado 81.). 17.000.
Sporting Gijon - Compostela.......2:1
(Igor Lediakhov 8. vsp., 77.) - (Bent Christ-
ensen 18. - vsp.). 19.000.
Deportivo Coruna - Oviedo.........0:4
- (Carlos Munoz 14., 78., Nikola Jerkan
68., Ivan Ania 86.). 25.000.
Espanyol - Barcelona..........frestað
Staðan
Apollon - PAOK 0:1
3:1
3:2
Iraklis - Xanthi 2:0
0:1
2:1
1:0
AEK - Larissa 1:0
Edesaikos - Ionikos 0:1
Efstu lið:
Panathinaikos .31 24 5 2 65:18 77
AEK .31 23 5 3 78:20 74
Olympiakos .31 18 7 6 61:30 61
OFl .31 15 6 10 54:48 51
Iraklis .31 14 7 10 45:36 49
Xanthi .31 12 8 11 52:44 44
Athinaikos .31 12 8 11 32:38 44
Edesaikos .31 12 7 12 46:51 43
Portúgal
Chaves - Gil Vicente.... 1:0
Leca - Sporting 1:1
1:0
1:1
4:0
Campomaiorense - Tirsense... 3:1
Farense - Salgueiros... 4:1
Benfica - Maritimo 5:1
3:0
Lokastaðan
Porto .34 26 6 2 84:20 84
Benfica .34 22 7 5 57:27 73
Sporting .34 19 10 5 69:27 67
Boavista .34 19 8 7 59:28 65
Guimaraes .34 19 5 10 55:39 62
Belenenses .34 14 9 11 53:33 51
Uniao Leiria .34 14 5 15 38:50 47
Braga ,.34 12 9 13 44:47 45
Maritimo ..34 12 7 15 39:53 43
Farense ..34 10 6 18 36:45 36
Gil Vicente ..34 9 9 16 31:49 36
Salgueiros ..34 7 15 12 39:49 36
Amadora „34 7 14 13 35:50 35
Leca „34 9 7 18. 29:55 34
Chaves „34 9 7 18 38:56 34
Felgueiras „34 8 9 17 29:47 33
Campomaiorense... 3 4 10 3 21 32:69 33
Tirsense „34 7 10 17 30:53 31
Vesturdeild, undanúrslit:
Utah - San Antonio................105:75
Utah - San Antonio................101:86
Utha hefur yfir 3:1.
Houston - Seattle................107:114
■Eftir framlengingu. Seattle sigraði 4:0
og er komið í úrslit Vesturdeildar.
Atalanta - Padova..................3:0
Bari - Juventus....................2:2
Cagliari - Parma...................2:0
AC Milan - Cremonese...............7:1
Napólí - Udinese...................2:1
Piacenza - Fiorentina..............0:1
Roma-Inter.........................1:0
Torínó-Lazio.......................0:2
Vicenza - Sampdoria................2:2
Lokastaðan
Lazio.
Napólí....
Atalanta..
20 - Anton Drobnjak (Bastia)
19 - Sonny Anderson (Mónakó)
18 - Florian Maurice (Lyon)
15 - Japhet N’Doram (Nantes)
Noregur
Bodö/Glimt - Molde................1:3
Kongsvinger - Tromsö..............2:2
Lilleström - Rosenborg............3:0
Moss-Viking.........................1:0
Start-Brann.........................0:2
Strömsgodset - Stabæk...............2:2
Staðan
Lilleström...........7 5 1 1 19:10 16
Rosenborg............6 4 11 21:6 13
Molde................7 4 0 3 18:9 12
Viking...............7 2 4 1 11:7 10
Skeid................6 3 1 2 8:8 10
Strömsgodset.........7 2 3 2 10:12 9
Brann................6 2 3 1 9:15 9
Tromsö...............6 2 2 2 8:6 8
Bodö/Glimt...........7 2 2 3 11:13 8
Stabæk...............6 1 4 1 10:11 7
Moss.................7 1 3 3 6:15 6
Kongsvinger..........6 1 2 3 7:13 5
Start...............6 1 1 4 8:13 4
Válerenga............6 114 4:12 4
Danmörk
Árhus - Bröndby...................3:3
Lyngby - Óðinsvé....................0:1
FC Kaupmannahöfn - Álaborg........3:1
Viborg - Næstved..................6:2
Herfoelge - Ikast.................4:1
Silkeborg - Vejle...................3:1
Efstu lið:
Bröndby..........30 18 6 6 64:31 60
Árhus............30 16 11 3 57:27 59
Óðinsvé..........29 15 7 7 50:29 52
Lyngby...........29 13 10 6 56:29 49
Álaborg..........30 14 5 11 52:35 47
FC Kaupmannah. ..30 13 8 9 46:42 47
Silkeborg........29 13 5 11 38:36 44
Sviss
Aarau - Grasshopper...............0:0
Servette - Lucern..................3:4
Neuchatel - Basel..................1:1
Sion - StGallen....................3:1
Staðan
Grasshopper.........13 8 5 0 23: 4 51
Sion................13 7 2 4 17:12 44
Neuchatel...........13 5 6 2 18:13 42
Aarau...............13 6 4 3 19:15 36
Lucern..............13 4 3 6 21:16 35
Basel...............13 2 4 7 9:20 25
Servette............13 2 5 6 18:23 25
StGallen............13 2 3 8 8:30 23
Bari...
Torínó.
.34 21 10 3 60:24 73
„34 19 8 7 58:35 65
„34 17 8 9 66:38 59
„34 17 8 9 53:41 59
„34 16 10 8 51:34 58
„34 16 10 8 44:31 58
„34 15 9 10 51:30 54
„34 14 10 10 59:47 52
„34 13 10 11 36:37 49
„34 11 8 15 41:49 41
„34 11 8 15 34:47 41
„34 10 11 13 28:41 41
„34 11 6 17 38:50 39
„34 9 10 15 31:48 37
„34 8 8 18 49:71 32
„34 6 11 17 28:46 29
„34 5 12 17 37:57 27
„34 7 3 24 41:79 24
HOKKI
Jfrjalsar
lÍÞRÓniR
Alþjóðlegt stigamót
í Japan
Mótið fór fram í Osaka í Japan á laugardag.
Hástökk kvenna: metrar
1. Stefka Kostadinova (Búlgaríu)...1.96
2. Tisha Waller (Bandar.)..........1.88
3. Yoko Ota (Japan)................1.84
Spjótkast kvenna:
1. Mikaela Ingberg (Finnlandi)....65.66
2. Lei Li (Kína)..................62.20
3. Lce Young-Sun (S-Kóreu)........60.30
Kúluvarp karla:
1. John Godina (Bandar.)..........20.85
2. Kevin Toth (Bandar.)...........20.15
3. C.J. Hunter (Bandar.)..........20.07
Spjótkast karla:
1. Jan Zelezny (Tékkl.)...........90.60
2. Juha Laukkanen (Finnlandi).....82.78
3. Yoshifumi Sakamoto (Japan).....70.80
5.000 m hlaup kvenna: mfn.
1. Catherina McKiernan (írlandi) ...15:07.36
2. Rose Cheruiyot (Keníu)......15:10.06
3. Harumi Hiroyama (Japan).....15:22.23
100 m hlaup kvenna: sek.
1. Chryste Gaines (Bandar.).......11.36
2. Carlette Guidry (Bandar.)......11.38
3. Juliet Campbell (Jamaiku)......11.48
100 m hlaup karla:
1. Frank Fredericks (Namibíu).....10.09
2. Dennis Mitchell (Bandar.)......10.16
3. Bruny Surin (Kanada)...........10.28
Þrístökk karla: metrar
1. Zou Sixin (Kína)...............16.95
2. Carter LaMark (Bandar.)........16.85
3. Andrew Muphy (Ástralíu)........16.16
5.000 m hlaup karla: mín.
1. Julius Gitahi (Keníu).......13:29.28
2. Philemon Hanneck (Zimbabe) ....13:30.47
3. Ismael Kirui (Keníu)........13:31.65
Miluhlaup karla:
1. Noureddine Morceli (Alsír)...3:51.30
2. Paul McMullen (Bandar.)......3:57.79
3. Abdellah Abdelhak (Marokkó)..3:58.55
Kringlukast karla: metrar
1. Igor Astapkovich (Búlgaríu)....79.36
2. Balazs Kiss (Ungveijal.).......77.62
3. Sean Carlin (Ástralíu).........69.64
Stangarstökk kvenna:
1. Emma George (Ástralíu)..........4.30
2. Cai Weiyen (Kína)...............4.20
3. Sun Caiyun (Kína)...............4.20
400 m grindahlaup karla: sek.
1. Samuel Matete (Sambiu).........48.15
2. Derrick Adkins (Bandar.).......48.55
3. Kazuhiko Yamazaki (Japan)......48.56
Hástökk karla: metrar
1. Lee Jin-Taek (S-Kóreu)..........2.30
2. Shigeki Toyoshima (Japan).......2.27
3. Michiya Onoue (Japan)...........2.24
3. Tim Forsyth (Ástraliu)..........2.24
Padova........34
Rússland
Bikarúrslit:
Lokomotiv - Spartak...........3:2
Kosolapov (10., 43., bæði víti), Drozdov
(85.) - Lipko (22.), Nikiforov (30. - vsp.).
20.000.
Undankeppni ÓL
Edmonton, Kanada:
Kanada - Jamaika..............3:0
Jason De Vos (8.), Martin Nash (41.), Niall
Thompson (80.). 7.029.
Edmonton, Kanada:
Mexikó - El Salvaor...........3:0
Cauthtemoe Blanco (47., 75.), Manuel
Abundis (76.). 4.112.
A
LYFTINGAR
IMHL-deildin
Undanúrslit Vesturdeildar
St. Louis - Detroit..............1:0
Detroit - St. Louis..............2:3
■Staðan er 3:2 fyrir St. Ieuis.
Colorado - Chicago...............4:1
■Colorado er 3:2 yfir.
Undanúrslit Austurdeildar
Pittsburgh - New York............7:3
■Pittsburgh vann 4:1.
Philadelphia - Florida...........1:2
■Eftir tvær framl. Florida er 3:2 yfir.
KÖRFU-
KNATTLEIKUR
Úrslitakeppni IMBA
Austurdeild, undanúrslit:
New York - Chicago...........102:99
■Eftir framlengingu.
Chicago - New York............94:91
■Chicago hefur yfir 3:1.
Atlanta - Orlando............96:100
■Orlando hefur yfir 3:0.
A
HAND-
KNATTLEIKUR
Færeyjar - Island 19:29
Þórshöfn í Færeyjum, æfingalandsleikur í
handknattleik, laugardaginn 11. maí 1996.
Mörk íslands: Ólafur Stefánsson 7, Gústaf
Bjarnason 5, Bjarki Sigurðsson 4, Dagur
Sigurðsson 3, Rúnar Sigtryggsson 3, Arnar
Pétursson 2, Júlíus Gunnarsson 2, Davíð
Ólafsson 1, Gunnar Viktorsson 1, Róbert
Sighvatsson 1.
■Guðmundur Hrafnkelsson lék í marki i
fyrri hálfleik en Sigtryggur Albertsson eft-
ir hlé og stóðu báðir sig vel. Auk þess spil-
aði Björgvin Björgvinsson. ísland var yfir
í hálfleik, 12:6.
Færeyjar - ísland 20:29
Þórshöfn, sunnudaginn 12. maí 1996.
Mörk íslands: Ólafur Stefánsson 8, Dagur
Sigurðsson 5, Bjarki Sigurðsson 5, Rúnar
Sigtryggsson 3, Gunnar Viktorsson 3, Dav-
íð Ólafsson 1, Björgvin Björgvinsson 1,
Gústaf Bjarnason 1, Amar Pétursson 1,
Júlíus Gunnarsson 1.
■Guðmundur Hrafnkelsson var ! marki í
fyrri hálfleik og Sigtryggur Albertsson eft-
ir hlé en staðan í hálfleik var 13:10 fyrir
ísland.
íslandsmótið
Mótið fór fram í Garðabæ um helgina. í
sviga eru lyftumar, ( hnébeygja, bekk-
pressa, réttstöðulyfta og samanlagður
árangur).
75 kg flokkur:
Kári Elíson, Reykjavík
( 240 180 270 690)
Halldór Eyþórsson, Rvk.
( 240 107,5 220 547,5)
82,5 kg flokkur:
Bárður Olsen, Kópavogi
( 222,5 115 215 555)
90 kg flokkur
Axel Guðmundsson, Hafnarf.
( 250 205 270 725)
Alfreð Björnsson, Rvk.
( 275 182,5 260 717,5)
Hörður Magnússon, Rvk.
( 270 167,5 262,5 700)
Rúnar Friðriksson, Akureyri
( 240 170 232,5 642,5)
100 kg flokkur:
Jón Gunnarsson, Reykjvík
( 365 215 320 900)
Svavar M. Einarsson, Rvk.
( 300 177,5 270 747,5)
Björgúlfur Stefánsson, Rvk.
( 285 205 240 730)
110 kg flokkur:
Auðunn Jónsson, Kópavogi
( 370 235 360 965)
Magnús Bess, Hafnarfirði
( 280 200 270 750)
Jóhann Egilsson, ísafirði
(240 185 242,5 667,5)
Flosi Jónsson, Akureyri
( 200 182,5 250 632,5)
125 kg flokkur:
Birgir Þorsteinsson, Kópavogi
( 310 215 300 825)
Stefán F. Siguijónsson, Seltjarnarnesi
( 295 195 275 765)
Arnar Már Jónson, Reykjavík
( 260 190 290 740)
+125 kg flokkur:
Jón B. Reynisson, Reykjavík
( 402,5 235 300 937,5)
A
IGOLF
LEK-mót
Haldið ! Grindavík 4. maí.
Karlar 55 ára og eldri án forgjafar:
1. Sigurður Albertsson, GS ........ 80
2. Karl Hólm, GK ................... 81
3. Haraldur Kristjánsson, NK ....... 82
Karlar 55 ára og eldri með forg.
1. HaraldurKristjánsson, NK ....... 67
2. Bjarni Eggertsson, GKG .......... 69
3. Sveinbjörn Jónsson, GK .......... 71
4. Steinar Skarphéðinsson, GSS ..... 71
Karlar 50-54 ára án forg.
1. Skúli Ágústsson, GA ............ 81
2. Óskar Friðþjófsson, NK .......... 85
3. Guðlaugur Gíslason, GK .......... 89
Konur 50 ára og eldri, A-fl. án forg.
1. Kristín Pálsdóttir, GK ......... 84
2. Lucinda Grímsdóttir, GK ....... 102
Konur, A-fl. með forg.
1. Kristín Pálsdóttir, GK ......... 73
2. Lucinda Grimsdóttir, GK ........ 82
Konur 50 ára og eldri, B.-fl. án forg.
1. Lydia Egilsdóttir, GSG .......... 91
2. KristjanaEiðsdóttir, GG ......... 93
3. Sigriður Bragadóttir, GR ........ 94
Konur, B-fl. með forg.
1. Lydía Egilsdóttir, GSG .......... 65
2. KristjanaEiðsdóttir, GG ......... 70
3. Sigriður Bragadóttir, GR ........ 70
Opna spænska
meistaramótið
Madrid, Spáni:
272 Padraig Harrington (írl.) 70 64 67 71
276 Gordon Brand Jr. (Bretl.) 70 67 71 68
278 Rolf Muntz (Hollandi) 68 71 70 69
279 Eduardo Romero (Argentínu) 70 71
72 66, Sam Torrance (Bretl.) 70 71
70 68, Mathias Gronberg (Svíþjóð) 69
70 69 71, Pedro Linhart (Spáni) 70
68 69 72
280 Robert Allenby (Ástralíu) 72 70 68 70,
Lee Westwood (Bretl.) 68 72 72 68
PGA-mót í Japan
Yoshi:
270 Masashi Ozaki (Japan) 68 66 67 69
278 Shigeki Maruyama (Japan) 70 69 65 74
279 Lin Chie-hsiang (Tævan) 73 72 66 68,
Hisayuki Sasaki (Japan) 70 71 70 68
281 Brian Watts (Bandar.) 70 71 69 71,
Yoshinori Kaneko (Japan) 69 69 71 72
282 Chen Tze-chung (Tævan) 70 69 71 72,
Masanobu Kimura (Japan) 71 67 69 75
283 David Ishii (Bandar.) 72 69 71 71,
Kaname Yokoo (Japan) 69 67 71 76
A
ISKOTFIMI
Landsmót STÍ
FYRSTA landsmót STÍ í haglabyssuskot-
fimi (Skeet) samkvæmt gildandi mótaskrá
fór fram laugardaginn 11. maí. Keppendur
voru 21 og skutu á 75 leirskifur hver, en
að auki kepptu sex efstu menn í „finale"
þar sem skotið var á 25 skífur að auki.
Skotfélag Keflavíkur var mótshaldari. Mót-
stjóri var Axel Sölvason en keppendur skipt-
ust á um dómarastörf. Keppnin fór fram á
skotsvæði SK ! góðu veðri. Úrslit urðu:
stig úrslit
Bjöm Stefánsson, SA...........66 89
Ævar L. Sveinsson, SR.........68 89
Ellert Aðalsteinsson, SR......68 89
Alfreð K. Alfreðsson, SR......66 87
Guðmundur Hermannsson, SIH....61 82
Jóhannes Jensson, SR..........64 82
Samhliða einstaklingskeppni fór fram
liðakeppni þar sem lið þriggja skotfélaga
kepptu: 1. A lið SR, 202, 2. B lið SR, 181,
3. A lið SA, 181, 4. A lið SIH, 176, 5. D
lið SR, 170, 6. C lið SR, 164.