Morgunblaðið - 04.04.2000, Blaðsíða 14
14 B ÞRIÐJUDAGUR 4. APRÍL 2000
MORGUNBLAÐIÐ
ÚRSLIT
HAND-
KNATTLEIKUR
Grótta/KR - ÍBV 25:27
Seltjamames, annar úrslitaleikur fslan-
dsmóts kvenna, mánudaginn 3. apríl 2000.
Gangur leiksins: 0:2, 3:2, 3:3, 6:3, 8:5, 9:6,
9:8, 11:9, 11:12, 13:12, 16:12, 17:13, 17:15,
19:17, 21:17, 21:21, 21:22, 22:23, 23:23,
23:27,25:27.
Mörk Gróttu/KR: Alla Gorkorian 11/7,
Ágústa Edda Bjömsdóttir 4, Eva Þórðar-
dóttir 4, Edda Hrönn Kristinsdóttir 3, Val-
dís Fjölnisdóttir 1, Eva Björk Hlöðvers-
dóttir 1, Kristín Þórðardóttir 1.
Utan vailar: 4 mínútur.
Mörk ÍBV: Mette Einarsen 8, Anita And-
reasen 6, Andrea Atladóttir 5, Amela Hegic
,5/4, Guðbjörg Guðmannsdóttir 2, Ingibjörg
’Jónsdóttir 1.
Utan vailar: 2 mínútur.
Dómarar: Stefán Arnaldsson og Gunnar
Viðarsson höfðu góð tök á leiknum.
Áhorfendur: Um 930.
ÍBV - Grótta/KR 30:25
Vestmannaeyjar, fyrsti úrslitaleikur íslan-
dsmóts kvenna laugardaginn 1. apríl 2000.
Gangur ieiksins: 3:0,5:1,7:2,8:5,10:6,12:8,
12:11,14:11,16:12,16:16,19:16,
20:19, 23:19, 24:20, 24:22, 24:24, 26:24,
28:25,30:25.
Mörk ÍBV: Amela Hegic 11/7, Anita And-
reasen 7, Andrea Atladóttir 4, Guðbjörg
Guðmannsdóttir 3, Ingibjörg Jónsdóttir 3,
Hind Hannesdóttir 1, Mette Einarsen 1.
Utan vallar: 8 mínútur.
Mörk Gróttu/KR: Alla Gorgorian 13/7,
Ágústa Edda Bjömsdóttir 4, Sigríður B.
' Jónsdóttir 3, Edda Hrönn Kristinsdóttir 2,
Eva Björk Hlöðversdóttir 2, Ragna Karen
Sigurðardóttir 1.
Utan vallar: 4 mínútur. Þar fékk fyrirliði
Gróttu/KR, Ágústa Edda Bjömsdóttir,
rautt spjald.
Dómarar: Guðjón Sigurðsson og Ólafur
Haraldsson sem höfðu ágætis tök á leikn-
um.
Áhorfendur: 500 manns og mikil stemmn-
ing.
Þýskaland
Bikarkeppnin, undanúrslit:
Kiel - Frankfúrt.................28:27
Flensburg-Minden.................27:20
Bikarkeppnin, úrsiitaleikur:
Kiel - Flensburg.................26:25
a Jafntefli, 20:20, framlenging.
Deildakeppnin:
WiUstatt - Wetzlar...............27:23
Essen - Dormagen.................24:17
Staðan:
Flensburg ....26 21 0 5 712:621 42
Kiel ....25 19 1 5 674:570 39
Lemgo .... 26 18 3 5 650:555 39
Magdeburg ....26 16 5 5 616:545 37
Nordhom ....24 16 2 6 612:541 34
Grosswallst ....26 16 2 8 632:592 34
Minden .... 26 16 1 9 665:615 33
Essen .... 27 14 5 8 664:627 33
Gummersb ....26 14 0 12 653:641 28
B. Schwartau.... 26 12 0 14 605:626 24
Wetzlar ....26 11 2 13 628:661 24
Frankfúrt ....26 11 1 14 590:584 23
Eisenach ....26 10 1 15 610:660 21
Nettelstedt .... 26 9 1 16 646:690 19
Dormagen ....26 6 1 19 552:620 13
Wuppertai ....26 4 3 19 588:664 11
Willstatt .... 26 4 0 22 583:718 8
Schutterwald.... ....26 0 2 24 495:645 1
rm
ilvJI KÖRFU-
■fli KNATTLEIKUR
Keflavík - KR 68:61
íþróttahúsið í Keflavik.
Gangur leiksins: 7:0, 7:2, 13:13, 18:13,
26:17, 35:21. 37:33, 46:38, 54:52, 60:54,
62:60,68:61.
Stig Keflavíkur: Anna María Sveinsdóttir
26, Erla Þorsteinsdóttir 14, Christie Cog-
ley 8, Alda Leif Jónsdóttir 6, Bima Valga-
rðsdóttir 4.
Fráköst: 23 í vöm - 9 í sókn.
Stig KR: Deanna Tate 16, EmiUe Ramberg
15, Gréta M. Grétarsdóttir 14, Guðbjörg
Norðfjörð 9, Kristín B. Jónsdóttir 4, Hildur
Sigurðardóttir3.
Fráköst: 25 í vöm - 9 í sókn.
Villur: Keflavík 19 - KR 22.
Dómarar: Jón Bender og Rögnvaidur
Hreiðarsson.
Áhorfendur: Um: 400.
KR - Njarðvík 91:77
KR-húsið, undanúrsUt í úrvalsdeild karla,
4. leikur sunnudaginn 2. apríl 2000.
Gangur leiksins: 2:0, 6:7, 14:11, 17:18,
26:22, 26:27, 35:28,' 35:33, 38:33, 45:35,
IKVÖLD
KÖRFUKNATTLEIKUR
UndanúrsUt karla, fimmti leikur -
oddaleikur:
Njarðvík: Njarðvík-KR..20.30
Strandgata: Haukar - Grindavík....20.30
47:37, 60:46, 62:55, 72:61, 80:73, 85:75,
91:77.
Stig KR: Óiafúr Jón Ormsson 29, Keith
Vassell 24, Steinar Kaldal 8, Jesper W. Sör-
ensen 8, Jón Amór Stefánsson 7, Ingvaldur
Magni Hafsteinsson 6, Jónatan Bow 6, Ja-
kob Öm Sigurðsson 3.
Stig Njarðvfkinga: Riley Inge 19, Friðrik
Stefánsson 16, Teitur Orlygsson 16, Páll
Kristinsson 12, Hermann Hauksson 9,
Ragnar Ragnarsson 3, Logi Gunnarsson 2.
Dómarar: Helgi Bragason og Kristinn
Óskarsson. Mjög mistækir, ágætir á köfl-
um en ómögulegir þess á milli.
Áhorfendur: 720 og aldrei verið fieiri í KR-
húsinu.
Grindavík - Haukar 83:80
íþróttahúsið í Grindavík.
Gangur leiksins: 7:4, 17:11, 28:24, 34:31,
42:36, 54:46, 56:50, 56:58, 61:52, 72:72,
83:80.
Stig Grindavfkur: Brenton Birmingham
34, Aiexander Ermolinskij 14, Bjami
Magnússon 12, Pétur Guðmundsson 11,
Bergur Hinriksson 6, Guðlaugur Eyjólfs-
son 2, Sævar Garðarsson 2, Dagur Þórisson
2.
Stig Hauka: Guðmundur Bragason 23,
Marei Guðlaugsson 15, Stais Boseman 14,
Jón Amar Ingvarsson 14, Sigfús Gizurar-
son 7, Ingvar Guðjónsson 6, Eyjólfur Jóns-
son 1.
Dómarar: Sigmundur Már Herbertsson og
Kristinn Albertsson.
Áhorfendur: Rúmlega 700.
NBA-deildin
Leikið aðfaranótt laugardags:
Boston - Washington............102:104
Indiana - Minnesota.............109:85
Orlando - New Jersey............103:97
Charlotte - Toronto............110:101
Detroit - Phoenix................97:98
Utah - Golden State.............114:97
Seattle - Sacramento...........123:108
Vancouver - New York.............83:89
LA Lakers - Phiiadelphia........100:88
Leikið aðfaranótt sunnudags:
Cleveland - Boston.............109:103
Chicago - Charlotte..............87:90
Houston - Atlanta...............115:93
Denver - Utah...................112:92
Portland - Milwaukee............113:79
Úrslit í fyrrinótt:
New Jersey - Detroit............92:113
Minnesota - Phoenix..............86:87
Sacramento - Phiiadelphia.......117:95
Toronto - Indiana...............83:104
LA Lakers - New York............106:82
Miami - San Antonio..............88:84
Cleveland - Chicago..............74:83
Golden State - Milwaukee.......113:117
Portland - Seattle...............95:82
Vancouver - Dailas..............86:100
Staðan:
Austurdeild:
Atlantshafsriðili:
★Miami.....................46 26 63,9%
★NewYork..................45 28 61,6%
Philadelphia..............42 31 57,5%
Orlando....................37 36 50,7
New Jersey..............31 42 42,5 %
Boston....................30 43 41,1%
Washington................26 47 35,6%
Miðriðill:
★Indiana...................49 24 67,1%
Charlotte..................41 31 56,9%
Toronto...................40 33 54,8%
Detroit....................37 35 51,4%
Milwaukee..................35 38 47,9%
Cleveland..................29 44 39,7%
Atlanta....................26 46 36,1%
Chicago....................15 58 20,5%
Vesturdeild:
MiðvesturriðiU:
★Utah......................49 23 68,1%
★SanAntonio................47 26 64,4%
★Minnesota.................44 29 60,3%
Dallas.....................32 41 43,8%
Denver.....................30 43 41,1%
Houston....................28 45 38,4%
Vancouver..................19 53 26,4%
Kyrrahafsriðill:
★LALakers..................62 12 83,8%
★Portland..................54 19 74,0%
★Phoenix...................48 25 65,8%
★Sacramento................42 30 58,3%
★Seattle...................41 32 56,2%
Golden State...............17 57 23,0%
LA Clippers................14 59 19,2%
★Lið tryggt í úrslit
SKÍÐI
Skíðalandsmót íslands
Úrslit 1. apríl 2000
Boðganga karla:
Sveit
Einar Ólafsson, ÍSAA
Ólafúr Th. Ámason, f SAA
Jakob Einar Jakobsson, ÍSAA
Helgi H. Jóhannesson, AKU.A
Haukur Eiríksson, AKU.A
Baldur H. Ingvarsson; AKU A
Jónas Buskenström, ÓLA
Kristján Hauksson, ÓLA
Ami Gunnar Gunnarsson, ÓLA
Boðganga kvenna: - úrslit
Sandra Dís Steinþórsdóttir, ÍSA
Katrín Amadóttir, ÍSA
Lisa Ericson, SVI
Johanna Andersson, SVÍ
Samtals
01:32:41
01:33:17
1:35:29
0:27:22
0:28:06
yz
Guðný Ósk Gottliebsdóttir, AKU
Aðalheiður Helgadóttir, AKU 0:33:14
30 km ganga karla, frjáls aðferð - úrslit
Haukur Eiríksson, Ak 01:35:17
Helgi H. Jóhannesson, Ak 01:37:06
Jón Garðar Steingrímsson, S 01:48:57
Marcus Sonnefeldt, Svþ. 01:29:05
Glenn Olsson, Svþ. 01:28:34
15 km ganga pilta 17-19 ára, frjáls aðferð
Ólafur Th. Ámasson, í 0:42:19
Per Jonsson, Svþ 0:42:47
Baldur H. Ingvarsson, Ak 0:43:05
Ámi Gunnar Gunnarsson, Ó 0:43:17
Jakob Einar Jakobsson, í 0:43:48
Rögnvaldur Björnsson, Ak 0:46:53
Magnús Sigursson Ringsted, í 0:48:05
Steinþór Þorsteinsson, Ó 0:49:40
Ámi Teitur Steingrímsson, S 0:49:52
10 km ganga kvenna, frjáls aðferð
Katrín Ámadóttir, í 0:32:17
Sandra Dís Steinþórsdóttir, í 0:34:39
Guðný Ósk Gottliebsdóttir, Ak 0:41:26
Svig kvenna 1. apríl, úrslit samtals
Brynja Þorsteinsdóttir, ísl. 1.23,54
Helga B. Amardóttir, ísl. 1.24,52
Ása K. Gunnlaugsdóttir, fsl. 1.25,65
Harpa D. Kjartansdóttir, ísl. 1.25,85
Harpa R. Heimisdóttir, Isl. 1.26,08
María O. Guðmundsdóttir, ísl. 1.28,11
Erika Pétursdóttir, ísl. 1.29,45
Lilja Rut Kristjánsdóttir, fsl. 1.30,01
Kristín B. Ingadóttir, ísl. 1.31,09
Eva Dögg Ólafsdóttír, ísl. 1.31,03
Svigkarla l.aprfl
Kristinn Bjömsson, fsl. 1.31,07
Björgvin Björgvinsson, ísl. 1.31,93
Michael Dickson, Aus. 1.34,10
Jóhann F. Haraldsson, ísl. 1.34,18
Kristinn Magnússon, fsl. 1.35,29
Yasuhiko Watanabe, Jpn 1.35,40
Anders Pintza, Dan. 1.35,74
Amór Gunnarsson, ísl. 1.35,99
Kristian Knights, Bandar. 1.36,78
Florian Fmehwirth, Aut. 1.37.86
Öm Óskar Steindórsson, fsl. 1.37,98
Svig karla 2. apríl
Kristinn Bjömsson, f sl. 1.32,63
Michael Dickson, Aus. 1.33,12
Jóhann F. Haraldsson, ísl. 1.34,33
Ame Hardenberg, Dan. 1.34,42
Haukur Jóhann Hafstein, ísl 1.34,51
Björgvin Björgvinsson, ísl. 1.34,70
Yasuhiko Watanabe, Jpn 1.35,33
Anders Rintza, Dan. 1.35,63
Marko Djordjevic, Jug. 1.36,44
Shuuta Hoshino, Jpn. 1.36,53
Amór Gunnarsson, ísl. 1.37,55
Sveinbjöm Sveinbjömsson, ísl. 1.37,55
Kristian Knights, Bandar. 1.39,15
Svig kvenna, 2. apríl
Harpa D. Kjartansdóttir, fsl. 1.41.47
Helga B. Ámadóttir, ísl. 1.42,19
Erika Pétursdóttir, ísl. 1.42,56
Lilja Rut Kristjánsdóttir, fsl. 1.45,11
Hrefna Dagbjartsdóttir, ísl. 1.45,96
Ama Amardóttir, ísl. 1.47,23
Eva Dögg Ólafsdóttír, ísl. 1.47,34
Bima Haraldsdóttir, fsl. 1.47,58
Sif Erlingsdóttir, ísl. 1.49,28
Karen Ragnarsdóttir, ísl. 1.49,99
Harpa Gunnarsdóttir, ísl. 1.54,05
SR-SA ............................4:5
Mörk SR: Sigurbjöm Þorgeirsson, James
Divine, Helgi Þórisson, Hallur Ámason.
Stoðsendingar: Divine, Jónas Rafnsson.
Mörk SA: Ingvar Jónsson 2, Rúnar Rúnar-
sson, Guðni Helgason, Clark McCormick.
Stoðsendingar: Stefán Hrafnsson 2, Sveinn
Bjömsson, Rúnar.
Lokastaðan:
SR................6 5 0 1 50:27 10
SA................6 4 0 2 51:34 8
Bjöminn .........6 0 0 6 22:62 0
■ Fyrsti úrslitaleikur SR og SA um íslan-
dsmeistaratitilinn fer fram í Reykjavík 19.
apríl.
SNÓKER
Sveinn meistari ungra spilara
Sveinn Snæland varð um helgina íslands-
meistari í snóker leikmanna 21 árs og
yngri, sigraði Atla Guðmundsson 4-0 í úr-
slitaleik og var leikurinn mun jafnari en töl-
umar segja.
Sveinn lagði meistarann frá því í fyrra, Jó-
hann Marel Viðarsson, 3-1 í undanúrslitum
og Atli lagði Unnar Braga Bragason einnig
3-1.
Sveinn vann sér þar með rétt til að keppa á
heimsmeistaramóti ungra spilara sem fram
fer á Indlandi næsta haust.
England
KNATTSPYRNA
Bikarkeppnin, undanúrslit:
Bolton - Aston ViIIa...............0:0
Aston Villa sigraði í vítaspymukeppni, 4:1,
og mætir Chelsea eða Newcastle í úrslita-
leik á Wembley 20. maí. - 62.828.
Úrvalsdeild:
Coventry - Liverpool................0:3
- Michael Owen 23., 38., Emile Heskey 78. -
23.098
Everton - Watford...................4:2
Mark Hughes 18, Joe-Max Moore 30, 36,
Stephen Hughes 86. - Allan Smart 35,
MicahHyde 80.-31.160.
Leeds - Óhelsea.....................0:1
- Jon Harley 62. - 40.162.
Manchester United - West Ham........7:1
Paul Scholes 24, 51,62 víti, Denis Irwin 27,
Andy Cole 45, David Beckham 66, Ole
Gunnar Solskjær 73 - Paulo Wanchope 11. -
61.615.
Newcastle - Bradford................2:0
Gary Speed 5, Alan Shearer 89. - 36.572.
Southampton - Sunderland...........1:2
Matt Le Tissier 89 víti - Niall Quinn 14,
Kevin Phillips 87 viti. -15.245.
Wimbledon - Arsenal.................1:3
Andreas Lund 12 - Nwankwo Kanu 33, 41,
Thierry Henry 89 viti. Rautt spjald: Oleg
Luzhny (Arsenal) 44, Jason Euell (Wim-
bledon) 88.-25.858.
Derby County - Leicester............3:0
Craig Burley 16, Rory Delap 44, Dean
Sturridge 45. Rautt spjald: Neil Lennon
(Leicester) 68. - 25.763.
Tottenham - Middlesbrough ..........2:3
Chris Armstrong 32, David Ginola 83 -
Steve Carr sjálfsm. 40, Hamilton Ricard
64,78.-31.796.
Manch.Utd 31 21 7 3 76:36 70
Leeds 31 19 3 9 49:34 60
Liverpool 31 17 8 6 47:24 59
Arsenal 31 17 6 8 56:32 57
Chelsea 31 15 10 6 41:26 55
Sunderland 31 13 9 9 50:46 48
Aston Villa 31 12 10 9 35:27 46
West Ham 31 12 9 10 42:47 45
Everton 32 11 11 10 53:44 44
Tottenham 31 12 7 12 47:38 43
Newcastle 31 12 7 12 52:44 43
Middlesbrough 31 12 7 12 35:42 43
Leicester 30 12 5 13 45.46 41
Coventry 32 10 8 14 40:42 38
Southampton 31 9 7 16 37:54 34
Wimbledon 31 7 11 13 42:59 32
Derby 31 8 7 16 36:46 31
Bradford 31 6 8 17 28:55 26
Sheffield Wed. 30 5 6 19 27:57 21
Watford 31 5 4 22 28:65 19
Reading 39 12 12 15 48:57 48
Wrexham 40 12 11 17 45:57 47
Colchester 40 13 8 19 52:72 47
Oxford 40 11 7 22 37:65 40
Cambridge 39 9 11 19 52:57 38
Cardiff 39 7 16 16 40:54 37
Scunthorpe 40 8 12 20 36:65 36
Blaekpool 40 7 14 19 41:67 35
Chesterfield 39 5 12 22 25:52 27
3. deild:
1:1
Cariisle - Hull 0:4
Cheltenham - Torquay .... 2:0
2:2
Halifax - Chester 0:1
2:1
0:0
0:1
3:3
2:1
1:2
Southend - York.. 0:0
Rotherham 40 22 9 9 66:32 75
Swansea 40 21 11 8 44:27 74
Darlington 39 20 11 8 60:31 71
Northampton 39 19 7 13 51:40 64
Peterborough 39 18 10 11 55:49 64
Barnet 40 18 9 13 49:47 63
Cheltenham 39 18 8 13 45:35 62
Hartlepool 40 18 8 14 52:44 62
Plymouth 40 15 16 9 50:40 61
Brighton 40 15 12 13 60:44 57
Torquay 39 15 11 13 48:45 56
Rochdale 38 15 11 12 45:43 56
Lincoln 40 14 13 13 65:60 55
Macclesfield 40 15 10 15 56:54 55
Mansfield 40 16 7 17 48:55 55
Hull 40 12 14 14 38:36 50
Southend 40 13 10 17 48:55 49
Halifax 40 13 9 18 36:47 48
Leyton Orient 40 12 10 18 41:46 46
York 40 10 13 17 36:51 43
Exeter 40 10 9 21 41:64 39
Carlisle 38 8 9 21 39:68 33
Shrewsbury 39 7 11 21 29:54 32
Chester 40 8 8 24 39:74 32
Skotland
Aberdeen 1 - Rangers .1:1
Cato Guntveit 17 - Barry Ferguson 37. -
16.521.
.0:0
6.291.
Markahæstir:
26 - Kevin Phillips (Sunderland)
19 - Alan Shearer (Newcastle)
18 - Andy Cole (Manch.Utd)
17 - Dwight Yorke (Manch.Utd)
15 - Michael Bridges (Leeds)
13 - Steffen Iversen (Tottenham), Paolo Di
Canio (West Ham)
12 - Kevin Campbell (Everton), Niall Quinn
(Sunderland)
11 - Robbie Keane (Coventry), Thierry
Henry (Arsenal)
10 - Chris Armstrong (Tottenham), Nwan-
kwo Kanu (Arsenal), Michael Owen (Liver-
pool)
1. deild:
Birmingham - Wolves ..............1:0
Blackbum - Sheffield United........5:0
Crewe - Nottingham Forest.........0:3
Fulham - Crystal Palace...........1:0
Grimsby - Huddersfield............0:0
Norwich-Tranmere .................1:1
Port Vale - Portsmouth.............2:0
Swindon - Manchester City.........0:2
Walsall - Bamsley..................1:4
Charlton 39 27 6 6 73:34 87
Bamsley 40 22 8 10 80:57 74
Manch. City 39 21 9 9 62:36 72
Ipswich 39 20 11 8 59:37 71
Birmingham 40 20 9 11 61:42 69
Huddersfield 40 19 10 11 59:40 67
Wolves 40 17 11 12 55:44 62
Bolton 39 16 12 11 52:39 60
Blackbum 40 15 14 11 50:41 59
Fulham 40 15 14 11 40:35 59
QPR 40 13 16 11 52:47 55
Sheffield Utd 40 13 11 16 55:62 50
Norwich 40 12 14 14 40:44 50
Tranmere 39 13 10 16 49:57 49
Stockport 40 11 14 15 43:57 47
Grimsby 40 13 8 19 38:62 47
Cr. Palace 40 11 13 16 48:57 46
Portsmouth 40 12 9 19 48:57 45
Nottingham F. 40 11 11 18 45:51 44
Crewe 40 11 8 21 37:56 41
Walsall 40 9 12 19 44:66 39
WBA 39 8 15 16 31:50 39
PortVale 38 7 12 19 42:55 33
Swindon 40 6 11 23 30:67 29
Hibemian - Dundee United..........1:0
Paul Hartley 23. -10.261.
Motherwell - St. Johnstone........2:1
Ged Brannan 76 vítí, Corrigan 89 - Craig
Russell 46. Rautt spjald: Graeme Jones (St
Johnstone) 77.
Celtic - Kilmarnock...............4:2
Tommy Johnson 11., Eyal Berkovic 20., 71.,
Mark Burchill 82. - Paul Wright 49., Jim
Lauchlan 56. - 40.465.
Rangers 27 20 6 1 76:21 66
Celtic 27 17 2 8 74:32 53
Hearts 28 11 8 9 39:33 41
Motherwell 27 10 9 8 37:48 39
Hibemian 29 9 9 11 41:47 36
St. Johnstone 29 8 9 12 28:35 33
Dundee Utd 26 9 6 11 28:40 33
Dundee 28 8 4 16 33:54 28
Kilmarnock 28 4 13 11 30:39 25
Aberdeen 27 6 6 15 32:69 24
Markahæstir:
25 - Mark Viduka (Celtíc)
14 - Rod Wallace (Rangers)
12 - Billy Dodds (Rangers/Dundee United),
Jörg Albertz (Rangers)
11 - Willie Falconer (Dundee)
10 - John Spencer (Motherwell), Nathan
Lowndes (St. Johnstone), Gary McSwegan
(Hearts)
Þýskaland
Dortmund - Hamburger SV...........0:1
- Roy Práger 79. - 68.600.
Frankfúrt - Bielefeld.............2:1
Thomas Zampach 39., Alexander Schur 73.
- Markus Weissenberger 60. - 26.700.
Hertha Berlfn - Schalke...........2:1
Alex Alves 16., Michael Preetz 52. - Ebbe
Sand 45. - 50.249.
Wolfsburg - Bayem Miinchen........1:1
Andrzej Juskowiak 60. - Carsten Jancker
28. Rautt spjald: Elber (Bayem) 80. -
20.400.
1860 MUnchen - Leverkusen.........1:2
Markus Schroth 55. - Paulo Rink 46., Ulf
Kirsten 52. -34.800.
Hansa Rostock - Werder Bremen.....1:1
Peter Wibran 35. víti. - Marco Bode 36. -
2. deild:
Blackpool - Preston................0:0
Brentford - Wigan..................0:2
Bristol Rovers - Stoke.............3:3
Bury - Scunthorpe..................3:0
Cardiff - Bumley...................1:2
Gillingham - Chesterfield..........1:0
Luton - Colchester.................3:2
Notts County - Millwall...........1:1
Oldham - Cambridge.................1:0
Oxford - Boumemouth................1:0
Wrexham - Reading..................0:1
Wycombe - Bristol City.............1:2
Preston 39 23 10 6 65:33 7»
Wigan 38 20 15 3 64:29 75
Bristol Rov. 39 22 9 8 63:36 75
Millwall 40 20 12 8 62:40 72
Bumley 39 19 13 7 54:36 70
Gillingham 38 20 8 10 62:41 68
Stoke 39 17 13 9 58:40 64
Notts County 40 18 10 12 56:44 64
Bristol City 40 12 18 10 47:47 54
Luton 40 15 8 17 55:58 53
Oldham 38 14 10 14 43:44 52
Boumemouth 40 J5 6 19 51:55 51
Brentford 40 13 11 16 43:51 50
Wycombe 40 12 13 15 46:48 49
Bury 38 11 15 12 52:49 48
15.600.
Kaiserslautem - Stuttgart............1:2
Youri Djorkaeff 26. - Sean Dundee 28.,
Krassimir Balakov 77. vítí. - 41.500.
Leverkusen 27 16 9 2 57:29 57
Bayem 27 16 7 4 55:23 55
Hamburger SV 27 14 9 4 58:30 51
Werder Bremen 27 11 7 9 56:43 40
1860 Munchen 27 11 7 9 42:40 40
Kaiserslautem 27 12 4 11 40:48 40
Stuttgart 27 12 3 12 31:34 39
Hertha Berlín 27 10 9 8 34:40 39
Wolfsburg 27 9 11 7 41:47 :ix
Schalke 27 8 11 8 37:35 35
Unterhaching 27 9 6 12 32:35 33
Dortmund 27 7 11 9 31:27 32
Freiburg 27 7 9 11 37:42 30
Hansa Rostock 27 6 12 9 35:48 30
Ulm 27 8 6 13 30:48 30
Frankfurt 27 8 5 14 31:37 29
Bielefeld 27 4 8 15 28:48 20
Duisburg 27 4 8 15 31:52 20
Markahæstir:
14 - Ulf Kirsten (Leverkusen)
13 - Martin Max (1860), Ebbe Sand
(Schalke)
12 - Ailton (Bremen)