Dagblaðið Vísir - DV - 13.04.1985, Page 38
38
DV. LAUGARDAGUR13. APRlL 1985.
Safnaðarheimili
Árbœjarsóknar
Fermingarbörn sunnudaginn 14. apríl
kl. 14.
Prestur sr. Guðmundur
Þorsteinsson.
Auöur Björk Einarsdóttir, Melbæ 3
Aslaug Stanleysdóttir, Brekkubæ 44
Elin Björg Ölafsdóttir, Grundarási 16
Elsa Herjólfsdóttir Skogland, Hraunbæ 18
Eygló Traustadóttir, Melbæ 17
Guðbjörg Einarsdóttir, Dísarási 2
Guörún Guðmundsdóttir, Hraunbæ 194
Lilja Björk Pálsdóttir, Lundi v/Vesturlandsveg
Valgeröur Hafdís Jensen, Hraunbæ 88
Birgir Már Georgsson, Fjaröarási 22
Egill Axelsson, Melbæ 12
Erlingur Tryggvi Erlingsson, Hraunbæ 7
Geirmundur Orri Sigurösson, Hraunbæ 56
Hjalti Þorsteinsson, Fagrabæ 11
Kristján Orri Helgason, Lækjarási 16
Kristján Viöar Hilmarsson, Hraunbæ 28
Ragnar Olafsson, Klapparási 6
Sigfús Reynir Hermannsson, Kleifarási 14
Stefán Rúnar Birgisson, Brautarási 11
Þröstur Magnússon, Hraunbæ 25
Breiðholtsprestakall
Fermingarbörn í Bústaðakirkju
sunnudaginn 14. april ki. 10.30.
Prestur séra Lárus Halldórsson.
Asgeir Már Helgason, Leirubakka 22
Aslaug Guðmundsdóttir, Blöndubakka 12
Bjamheiöur Vilmundardóttir, Blöndubakka 14
Drífa Hjördís Tryggvadóttir, Hjaltabakka 20
Eybór ívar Jónsson, Eyiabakka 26
Finnbogi Grétar Sigurbjömsson, Flúðaseli 77
Guörún Halldóra Valsdóttir, Irabakka 16
Herdis Þorstcinsdóttir, Strandaseli 3
Hildur Lilja Jónsdóttir, Bakkaseli 16
Hlynur Þórisson, Blöndubakka 18
Ingibjörg Erlendsdóttir, Prestbakka 9
Ingibjörg Karlsdóttir, Mariubakka 28
Jón Þór Eyjólfsson, Ferjubakka 6
Kristján Gunnar Ríkharösson, Seilugranda 8
Linda Björk Jónsdóttir, Tungubakka 6
Margrét Grétarsdóttir, Skriöustekk 3
Margrét Regina Sigurbjömsdóttir, Blöndu-
bakka 8
Pétur Geir Armannsson, Eyjabakka 24
Ragnheiöur Guöbjörg Jóhannesdóttir, Dverga-
bakka 4
Sigríöur Bryndís Baldvinsdóttir, Eyjabakka 11
Skúli Thorarensen, Maríubakka 30
Sólveig Einarsdóttir, Osabakka 11
Sveinn Guðfinnsson, Skriðustekk 13
Sæmundur Björnsson Bjarklind, Eyjabakka 32
Unnur Hrefna Jóhannsdóttir, Dvergabakka 10
Þór Jakob Magnússon, Hjaltabakka 22
Þóra Guðrún Oddsdóttir, Skriöustekk 11
Bústaðakirkja
Fermingarbörn sunnudaginn 14.
april kl. 13.30.
Prestur séra Ólafur Skúlason
vígslubiskup.
STULKUR:
Asa Valgerður Siguröardóttir, Furugeröi 15
Asta Valdis Aðalsteinsdóttir, Básenda 4
Björk Sigurgísladóttur, Hæðargarði 22
Dagný Blöndal, Huldulandi 9
Erla Magnúsdóttir, Jörfabakka 2
Erna Rós Kristinsdóttir, Melgeröi 28
Erna Karen Sigurbjömsdóttir, Grýtubakka 8
Gróa Másdóttir, Arlandi 4
Guörún Rut Gunnlaugsdóttir, Bakkageröi 7
Gunnhildur Sveinsdóttir, Langagerði 18
Heiða Erlingsdóttir, Kúrlandi 17
Helga Agnarsdóttir, Logalandi 5
Hjördís Hrönn Backman, Höröalandi 14
Hugrún Sif Símonardóttir, Snælandi 6
Hulda Vilhjálmsdóttir, Ljósalandi 9
Lára Birna Bjömsdóttir, Eyjabakka 2
Lilja Björg Arnardóttir, Dalalandi 11
Margrét Þórðardóttir, Dalseli 35
Ruth Einarsdóttir, Spóahólum 10
Sandra Sveinsdóttir, Huldulandi 7
Sigríöur Nanna Jónsdóttir, Seiðakvísl 10
Steinunn Þorleifsdóttir, Sogavegi 152
Thorfhildur Silja Sigurðardóttir, Lálandi 4
Vala Olöf Kristinsdóttir, Engjaseli 17
Þórunn Högnadóttir, Keldulandi 3
PILTAR:
Ari Ingimundarson, Rauðageröi 29
Armann Kristján Stefánsson, Dalalandi 9
Amar Konráösson, Háageröi 25
Ami Egilsson, Langholtsvegi 164
Ami Gunnar Ingólfsson, Háageröi 51
Bjarki Guðmundsson, Lálandi 17
Egill Þorsteinsson, Búlandi 16
Halldór Már Sæmundsson, Melgeröi 25
Hans Guðbcrg Alfreðsson, Dalalandi 16
Hlynur Sigurgíslason, Hæðargarði 22
Ingimar Bragi Stefánsson, Asgaröi 103
Jóhann Pétur Guöjónsson, Ljósalandi 17
Jóhannes Heimir Jónsson, Hrísholti 2, Garðabæ
Lárus Lúövik Hilmarsson, Langagerði 22
Lárus Leifsson, Haöalandi 1
Pétur Sigþór Jónsson, Snælandi 5
Sigurjón Guönason, Rauöageröi 28
Sigurjón Lúthersson, Jöldugróf 2
Sveinn Þór Þórhallsson, Melgeröi 10
Tryggvi Forberg, Háagerði 39
Þóröur Jónsson, Langageröi 32
Fella- og
Hólakirkja
Ferming og altarisganga sunnudag-
inn 14. apríl kl. 11.
Prestur séra Hreinn Hjartarson.
Andrea Ingimundardóttir, Jóruseli 17
Bjamhildur Svava Ölafsdóttir, Jörfabakka 26
Bjami Jóhannesson, Jórufelli 8
Bjamveig Oddný Amadóttir, Jórufelli 10
Brynja Olgeirsdóttir, Völvufelli 44
Evalisa Dollison, Yrsufelli 9
Geir Guöjónsson, Kötlufelli 1
Guörún Ámadóttir Waage, Völvufelli 44
Fermingar um helgina
Gunnar Armann Þórarinsson, Austurbergi 14
Gunnlaugur Ámason, Jórufelli 10
Höröur Sæmundsson, Unufelli 3
Ingibjörg Magnúsdóttir, Torfufelli 28
Jón Valgeir Bjömsson, Völvufelli 46
Klara Ægisdóttir, Vesturbergi 52
Marta Sigurleif Kristinsdóttir, Yrsufelli 1
Omar Davíðsson, Vesturbergi 32
Pétur Davíösson, Vesturbergi 32
Skúli Baldursson, Vesturbergi 101
Sveinbjöm Rúnar Svavarsson, Asparfelli 6
Tryggvi Eiríksson, Asparfelli 2
Þórhallur Ámason, Gyöufelli 12
Fella- og
Hólakirkja
Ferming og altarisganga sunnudag-
inn 14. apríl kl. 14.
Prestur séra Hreinn Hjartarsson.
Ástríöur Gísladóttir, Vesturbergi 33
Björgvin Sigurðsson, Keilufelli 22
Einar Skúlason, Keilufelli 11
Elisabet Guðmundsdóttir, Möörufelli 7
Erla Björgvinsdóttir, Keilufelli 6
Gunnlaugur Þórsson, Þórufelli 10
Hallgrímur Einar Hannesson, Þórufelli 12
Hildur Sigurðardóttir, Vesturbergi 35
Ingi Agnarsson, Keilufelli 16
Ingvar Ingvarsson, Vesturbergi 5
Karólina Valdis Svansdóttir, Unufelli 32
Kristín Elfa Ketilsdóttir, Vesturbergi 42
Sigriöur Lára Heiöarsdóttir, Nönnufelli 3
Háteigskirkja
Fermingarbörn sunnudaginn 14.
apríl kl. 13.30.
Áslaug Kristjánsdóttir, Álftamýri 24
Bergur Ingi Amarson, Skipholti 45
Birgir Guðbjömsson, Mávahlíð 30
Carl Olafur Burrell, Eskihlíð 18 a
Erna Agnarsdóttir, Flókagötu 41
Jóhann Steinar Steinarsson, Stifluseli 12
Gunnar Amars Olafsson, Mjóuhliö 2
Gunnar Már Másson, Giljalandi 23
Hafdís Hauksdóttir, Mávahlið 10
Jóhann Davíð Snorrason, Drápuhlíö 22
Jón Geir Sævarsson, Bólstaðarhlíð 52
Kjartan Isak Guðmundsson, Bogahlíð 16
Ragnar Ulrich Valsson, Bollagötu 6
Sigvaldi Búi Þórarinsson, Kjarrhólma 20
Langholtskirkja
Fermingarbörn sunnudaginn 14.
april kl. 13.30.
Eva Ström, Gnoðarvogi 28
Guöný Elísabet Ingadóttir, Unufelli 48
Gyða Ásmundsdóttir, Njörvasundi 38
Halldóra Iris Ingvarsdóttir, Langholtsvegi 158
Hulda Ragna Valsdóttir, Aöallandi 3
Inga Lúthersdóttir, Gnoöarvogi 22
Laufey Gunnarsdóttir, Gnoðarvogi 88
Margrét Siguröardóttir, Langholtsvegi 86
Margrét Sif Haraldsdóttir, Sólheimum 35
Sif Þráinsdóttir, Brautarlandi 10
Sigríöur Helga Hjartardóttir, Kötlufelli 11
Sigríöur Laufey Gunnarsdóttir, Álfheimum 3
Sigríöur Oddný Marinósdóttir, Háaleitisbraut
39
Snædis Róbertsdóttir, Efstasundi 68
Andrés Þorsteinsson, Sólheimum 18
Bjami Bergþór Eiriksson, Langatanga 6, Mos- -
fellssveit (Áshamri 54, Vestm.)
Hallfreður Helgi Halldórsson, Sæviðarsundi 27
Heimir Smári Jónsson, Sólheimum 25
Jakob Yngvason, Hólastekk 3
Jóhann Ágúst Jóhannsson, Sólheimum 27
Jón Þór Pálsson, Langholtsvegi 126
Olafur Þór Jónsson, Karfavogi 35
Vilhjálmur Þór Þórisson, Glaöheimum 14
Altarisganga verður í femingarathöfninni.
Laugarneskirkja
Farmingarbörn sunnudaginn 14.
april kl. 10.30.
Prestur sr. Jón Dalbú Hróbjartseon.
Bjami Pétur Friðjónsson, Rafstöð 3 v/Elliðarár
Björgvin Ragnar Einarsson, Logafold 46
Grímur Guömundsson, Rauðalæk 33
Katrín Sif Michaelsdóttir, Bugöulæk 5
Kristján Orri Ágústsson, Grýtubakka 10
Lóa Bjamadóttir, Hrísateigi 32
Ragnar Valur Ragnarsson, Kleppsvegi 6
Sigríður Tryggvadóttir, Hofteigi 10
Sigrún Hermannsdóttir, Kambsvegi 1
Sigrún Björg Ingvadóttir, Laugamesvegi 37
Sigurjón öm Olason, Laufásvegi 38
Sveinn Kristinn Hjálmarsson, Miðtúni 48
Þórdís Björk Atladóttir, Otrateígi 28
Þórir Karl Bragason, Bugðulæk 1
Neskirkja
Fermingarbörn sunnudaginn 14.
april kl. 11
STÚLKUR:
Ágústa Björg Bjamadóttir, Birkimel 8
Anna Guömundsdóttir, Víkurströnd 14
Amdís Vala Amfinnsdóttir, Sæbraut 12
Bryndís Elin Einarsdóttir, Lindarbraut 33
Guðrún Tinna Thorlacius, Melabraut 49
Kristín Friögeirsdóttir, Granaskjóli 76
Kristín Guömundsdóttir, Tjarnarbóli 4
Kristún Heimisdóttir, Melabraut 14
Maria Matthiasdóttir, Alagranda 8
María Bára Jónatansdóttir, Vesturströnd 4 A
Þóra Einarsdóttir, Tjamarbóli 4
Þórunn Björg Marinósdóttir, Tjamarstíg 12
Valgerður Thoroddsen, Sæbraut 13
DRENGIR:
Brynjar Reynisson, Vegamótum 2
Guömundur Ami Sigfússon, Vikurströnd 3 A
Helgi Leifur Þrastarson, Melabraut 74
Jón Oddur Guðmundsson, Vallarbraut 12
Jón Amar Reynisson, Selbraut 18
Jóhannes Reynisson, Miðbraut 15
Konstantin Mikael Mikaelsson, Bollagöröum 55
Ottar Ari Guðjónsson, Bollagöröum 21
Þorgeir Kristján Adolfsson, Hjarðarlandi 10
Mosfsv.
Valgeir Elíasson, Miðbraut 24
IMeskirkja
Fermingarbörn sunnudaginn 14.
apríl kl. 2.
STULKUR:
Ásdis Pétursdóttir, Fomuströnd 14
Ásta Sigvald adóttir, Látraströnd 4
Barbara Linda Birgisdóttir, Meistaravöllum 33
Eydís Dóra Sverrisdóttir, Hjaröarhaga 50
Gunnhildur Björk Jónasdóttir,Torfufelli 44
Inga Sigrún Jónsdóttir, Grenimel 3
Karitas Eggertsdóttir, Reykjavíkurvegi 25
Linda Gunnarsdóttir, Nesbala 114
Sigríður María Siguröardóttir, Selbraut 36
Sigríöur Snorradóttir, Miöbraut 25
Sigrún Guöjónsdóttir, Barðaströnd 19
SvanhildurHall, Fornuströnd 13
DRENGIR:
Helgi Guðmundsson, Kaplaskjólsvegi 91
Ingi Rafn Olafsson, Sefgöröum 22
Jón Reynir Harðarson, Sævargöröum 3
Jón Ingi Hákonarson, Boðagranda 14
Kjartan Ingi Jónsson, Miðbraut 23
Kristján Finnbogi Finnbogason, Skerjabraut 9
Páll Garðarsson, Vesturströnd 27
Ragnar Friörik Valsson, Sefgörðum 4
Stefán Karl Lúövíksson, Lambastaöabraut 7
Svanur Sigurðsson, Melabraut 12
Þóröur Ægir Jensson, Vallarbraut 17
Seljasókn
Fermingarbörn sunnudaginn 14.
april kl. 11 i Dómkirkjunni.
Prestur sr. Valgeir Ástráðsson.
Aðalsteinli Líndal Gíslason, Tunguseli 5
Anna Dís Guöbergsdóttir, Vogaseli 9
Ásdís Linda Sverrisdóttir, Lækjarseli 8
Asthildur Guömundsdóttir, Kambaseli 17
Bertha María Waagfjörd, Hagaseli 14
Friöborg Jónsdóttir, Seljabraut 50
Guömundur Ingi Jónsson, Þverárseli 16
Guðríöur Matthíasdóttir, Stapaseli 4
Hákon Einar Birgisson, Bakkaseli 7
Halldór Davíö Sigurðsson, Flúöaseli 95
Halldór Þorkelsson, Strýtuseli 8
Harpa Sif Jóhannsdóttir, Strandaseli 2
Helga Sigríöur Lárusdóttir, Þverárseli 12
Hólmfríður Erla Hestnes, Stekkjarseli 2
Hrefna Guðmundsdóttir, Hæðarseli 26
Höröur Már Harðarson, Hnjúkaseli 8
Ingibjörg Ölafsdóttir, Þjóttuseli 2
Jóhann Sverrisson, Strandaseli 11
Kristín Kjartansdóttir, Flúðaseli 72
Kristinn Ásgeirsson, Bakkaseli 1
Kristinn Friðriksson, Engjaseli 52
Leifur Einar Arason, Kleifarseli 61
Lilja BjörkStefánsdóttir, Þrándarseli 1
Rikharður Þórir Pálmason, Steinaseli 8
Sigríöur Stefanía Öskarsdóttir, Stífluseli 3
Sigríður Þorsteinsdóttir, Grófarseli 20
Sigrún Fjóla Hilmarsdóttir, Skagaseli 9
Sonja Sigurðardóttir, Þangbakka 10
Sveinn Valtýr Sveinsson, Ljárskógum 16
Tómas öm Tómasson, Kambaseli 32
Þóröur Aöalsteinsson, Þverárseli 26
Þorkell Guðjónsson, Þúfuseli 1
Seljasókn
Fermingarbörn sunnudaginn 14.
april kl. 14 i Dómkirkjunni.
Prestur sr. Valgeir Ástráðsson.
Amar Leósson, Flúðaseli 63
Asta Kristin Guðbjömsdóttir, Teigaseli 4
Berglind Hofland Sigurðardóttir, Strandaseli 4
Bjarklind Þór Hjörvarsdóttir, Stífluseli 3
Davíö Sigurösson, Stífluseli 14
Elisabet María Garöarsdóttir, Stífluseli 10
Erla Siguröardóttir, Stífluseli 14
Grétar Þór Grétarsson, Seljabraut 64
Guðmundur Ragnarsson, Dalseli 40
Gunnar Gunnarsson Fljótaseli 12
Hafsteinn Freyr Hafsteinsson, Heiöarseli 7
Jón Þorkell Jóhannsson, Stífluseli 16
Kristinn Margeir Jóhannesson, Flúöaseli 2
Kristinn Unnarsson, Strandaseli 7
Kristján Berg Ásgeirsson, Klyf jaseli 9
Lilja Björk Kristinsdóttir, Fifuseli 30
Matthildur Hannesdóttir, Fíf useli 35
Olafur Wey wadt Stefánsson, Heiöarseli 5
Pétur Vignir Reynisson, Fljótaseli 4
Ragna María Bjömsdóttir, Kaldaseli 10
Ragnar Már Jónsson, Engjaseli 33
Ragnhildur Sara Þorleifsdóttir, Klyfjaseli 19
Sigríöur Júlíusdóttir, Klyfjaseli 15
Solveig Hulda Jónsdóttir, Kaldaseli 11
Sonja Björg Guðfinnsdóttir, Bakkaseli 11
Steinunn Björg Sigursveinsdóttir, Stífluseli 12
Steinþór Viggó Eggertsson, Fífuseli 22
Vilhjálmur Sigurösson, Hálsaseli 2
Þórhildur Þorgeirsdóttir, Dynskógum 7
Þórhildur Þóroddsdóttir, Raufarseli 13
Þorsteinn Öm Finnbogason, Fífuseli 34
Kársnesprestakall
Fermingarbörn i Kópavogskirkju
sunnudaginn 14. april kl. 14.00.
Prestur sr. Árni Pálsson.
STOLKUR:
Anna María Þorvaldsdóttir, Þinghólsbraut 47
Dagný Ásgeirsdóttir, Holtagerði 3
Dagný Michelle Jónsdóttir, Hrisateigi 29
Reykjavík
Ester Gunnsteinsdóttir, Skólagerði 21
Harpa Tómasdóttir, Skólageröi 5
Hildur Heimisdóttir, Skólagerði 14
Hjálmfríöur Þorleif Auðúnsdóttir,
Holtageröi 59
Inga María Gunnlaugsdóttir, Marbakkabraut
36
Ráöhildur Guðrún Auðunsdóttir,
Holtageröi59
Kristín Baldursdóttir, Mánabraut 10
Lára Brynhildur Eiríksdóttir, Kópavogsbraut
83
Randí Níelsdóttir, Borgarholtsbraut 29
Svanhildur Másdóttir, Melgeröi 6
DRENGIR:
Dómald Leó Burknason, Hvannhólma 12
Einar Kristinn Sveinbjömsson, Hraunbraut 10
Erwin Haraldur Koetten Brynjarsson, Þing-
hólsbraut 56
Jens Matthiasson, Ásbraut 19
Jóhann Gunnar Jóhannsson, Kópavogsbraut
106
Jón Bergur Hilmisson, Meöalbraut 18
Kristján Birgisson, Helgubraut 19
Rúnar Berg Guöleifsson, Þinghólsbraut 39
Stefán Guömundsson, Melgeröi 9
Sölvi Fannar Viðarsson, Ásbraut 15
Valgaröur Ragnar Halldórsson, Kársnesbraut
91
Þórir Bjöm Benediktsson, Asbraut 21
Digranesprestakall
Fermingarbörn i Kópavogskirkju
sunnudaginn 14. apríl ki. 10.30.
Prestur sr. Þorbergur Kristjánsson.
DRENGIR:
Einar Guðjónsson, Engihjalla 9
Guðmundur Þór Reynisson, Engihjalla 1
Gunnar Bragi Þorsteinsson, Lundarbrekku 6
Heimir Hauksson, Álfhólsvegi 125
Ingvar Öm Hilmarsson, Nýbýlavegi 96
Jóhann Dagur Svansson, Melaheiði 3
Jón Haukur Steingrimsson, Fögrubrekku 40
Kristinn Jónsson, Engihjalla 9
Magnús Þór Þorbergsson, Reynigrund 31
Sigþór Amarsson, Astúni 10
Þorsteinn Freyr Þorsteinsson, Skálaheiði 7
Þórarinn Baldur Þórarinsson, Grenigrund 18
STULKUR:
Agnes Jónsdóttir, Lundi III v/Nýbýlaveg
Ama Björg Amardóttir, Furugrund 68
Asgeröur Haraldsdóttir Thorlacius, Stapaseli
17, Reykjavík
Dóra Ingimarsdóttir, Selbrekku 22
Halla Garðarsdóttir, Lundarbrekku 10
Herdís Hersteinsdóttir, Birkigrund 21
Hrefna Björk Hallgrimsdóttir, Furugrund 72
Hrönn Haröardóttir, Lundarbrekku 12'
Kristrún Daníelsdóttir, Astúni 12
Steingerður Þóra Daníelsdóttir, Astúni 12
Margrét Elísa Gylfadóttir, Bræðratungu 12
Sigrún Sigríður Óttarsdóttir, Álfhólsvegi 93
Sigurbjörg Ámundadóttir, Starhólma 18
Sonja Guörún Öskarsdóttir, Holtsbúð 5, Garöa-
bæ
Sóley Björg Gunnarsdóttir, Álfhólsvegi 81
Keflavikurkirkja
Fermingarbörn sunnudaginn 14.
april kl. 10.30.
STOLKUR:
Guöný Hrund Karlsdóttir, Heiöarbrún 8
Guörún Brynhildur Ámadóttir, Eyjavöllum 13
Hrefna Kristín Þorbjömsdóttir, Hátúni 12
Jakobína Olöf Olafsdóttir, Hólabraut 13
Jóhanna Guömundsdóttir, Birkiteigi 17
Linda Osk Þómundsdóttir, Noröurgaröi 23
Ragnheiöur Eiríksdóttir, Austurbraut 4
Sigriður Siguröardóttir, Kirkjuvegi 43
Sigurrós Hrólfsdóttir, Jöklaseli 23, Reykjavík.
Sonja Stefánsdóttir, Suöurvöllum 16
Súsanna Björg Fróðadóttir, Greniteigi 29
Svanhvít Freyja Þorbjömsdóttir, Hátúni 12
DRENGIR:
Albert Teitsson, Heiöarbrún 2
Björgvin Rúnar Gunnarsson, Lyngholti 8
Bjöm Ámason, Vatnsnesvegi 22A
Eggert Þór Ágústsson, Háaleiti 15
Guöbjöm Karl Guðmundsson, Heiöarbraut 1C
Gunnlaugur Björgvinsson, Smáratúni 42
Gylfi Guðmundsson, Hringbraut 128D
Ingvi Þór Hjörleifsson, Krossholti 1
Jónas Þór Jónasson, Heiðarhomi 4
Ketill Heiöar Guðmundsson, Baldursgarði 4
Ragnar Steinarsson, Heiðargarði 6
SigmarBirgissonScheving, Birkiteigi 3
Þór Sigurðsson, Ásgarði 7
Keflavíkurkirkja
Fermingarbörn sunnudaginn 14.
april kl. 14.
STULKUR:
Ásdís Olöf Gestsdóttir, Háaleiti 30
Bergljót Sif Stefánsdóttir, Melteigi 24
Bjamfríöur Bjamadóttir, Hringbraut 56
Brynja Oddgeirsdóttir, Greniteigi 43
Iris Kristjánsdóttir, Greniteigi 19
Kolfinna Njálsdóttir, Grentiteigi 12
María Ragna Einarsdóttir, Sunnubraut 19
Petra Lind Einarsdóttir, Heiöargili 10
Stefanía Gunnarsdóttir, Suðurvöllum 14
Steinþóra Eir Hjaltadóttir, Tjamargötu 40
Ragnheiður María Guðmundsd., Krossholti 8
DRENGIR:
Björgvin Halldórsson, Nónvörðu 3
Davíð Ibsen, Heiöargaröi 13
Guðjón Hólm Sigurðsson, Greniteigi 7
Helgi ÞórHjartarson, Heiðargaröi 19
Jón Wheeley, 1069 E, Keflavíkurflugvelli.
Omar Omarsson, Hringbraut 59
Ragnar Omarsson, Mávabraut 7A
Siguringi Sigurjónsson, Öðinsvöllum 7
Stefán Magnús Jónsson, Heiðarbakka 9
Sturla Ölafsson, Miötúni 6
Hafnarfjarðarkirkja
Ferming 14. april kl. 10.30.
Prestur: Séra Gunnþór Ingason.
Adoif Snæbjömsson, Lækjarkinn 30
Aflheiður Ingimarsdóttir, Alfaskeiði 52
Anna Eyberg Hauksdóttir, Amarhrauni 29
Anna Katrín Eiríksdóttir, Klettahrauni 7
Auöur Magnúsdóttir, Olduslóð 48
Bjami Kristófer Kristjánsson, Austurgötu 23
Elin Gróa Guðjónsdóttir, Fögrukinn 27
Elenóra Áslaug Kristinsdóttir, ölduslóð 13
Fjóla Björk Jónsdóttir, Fagrahvammi 8
Guörún Pálsdóttir, Hringbraut 21
Guðrún Asdis Rúnarsdóttir, ölduslóð 39
Halldóra Guöbjörg Jónsdóttir, Hnotubergi 29
' Halldóra Sveinbjörg Jónsdóttir, öldugötu 4
Hjördis Guðmundsdóttir, öldutúni 16
Ivar Þórisson, Lækjarhvammi 18
Jón Símon Fredricksson, Strandgötu 29, Eskifirði
Jóhanna Berghild Hergeirsdóttir, Suðurgötu 32
Jónína Rósa Ragnarsdóttir, Kelduhvammi 7
Klara Hallgrímsdóttir, Móabarði 26 B
Knútur Ágúst Sigurðsson, Hvammabraut 6
Kristinn Sigurður Jónsson, Smyrlahrauni 50
Magnús Valþórsson, ölduslóð 47
Margrét Sif Sigurðardóttir, öldugötu 14
María Kristín Gylfadóttir, Lækjarhvammi 11
Olafur Olafsson, Fögrukinn 27
Sigurður Eðvaidsson, Bröttukinn 8
Sigurbjörg Guðrún Jónsdóttir, Smyrlahrauni 26
Snorri Ragnarsson, Brekkuhvammi 7
Svend Jóngeir Andersen, Lækjargötu 9
Hafnarfjarðarkirkja
Ferming 14. april kl. 14.00.
Prestur: Séra Gunnþór Ingason.
Díana Linda Sigurðardóttir, Móabarði 6
Ellert Haukur Magnússon, Alfabergi 20
Guðbjartur Heiðar Reynisson, Alfaskeiði 70
Guðbjöra Þór Þóröarson, Háukinn 4
Guöjón Ásgeir Guöjónsson, Móabaröi 18
Guðlaugur Kristbjömsson, Klausturhvammi 36
Guðmundur Stefán Bjömsson, Álfaskeiöi 86
Guöni Birgisson, Erluhrauni 4
Hlín Erlendsdóttir, Brekkugötu 9
Jónas Guðmundsson, Oldugötu 48
Kolbrún Júlíusdóttir, Mosabarði 13
Rósmundur Magnússon, Hraunbrún 49
Sigurjón Birgisson, Þúfubarði 11
Sverrir öm Bjömsson, Amarhrauni 25
Valgarður Sæmundsson, Víðihvammi 1
Þórarinn Sighvatsson, Alfaskeiði 70
Þorgeir Kjartansson, Álfaskeiði 83