Morgunblaðið - 22.02.2002, Blaðsíða 22
VIÐSKIPTI/ATHAFNALÍF
22 FÖSTUDAGUR 22. FEBRÚAR 2002 MORGUNBLAÐIÐ
að fyrir skip og báta síðan 1964, en
Skanti og Sailor eru í eigu sama
fyrirtækis, ECI í Danmörku. Til að
bæta enn frekar þjónustu við not-
endur, er það stefna ECI að hafa
sama umboðsaðila fyrir bæði vöru-
RADIOMIÐUN hf. sem hefur sér-
hæft sig í þjónustu og sölu á sigl-
inga-, fiskileitar- og fjarskiptabún-
aði fyrir íslenska skipaflotann í
rúma þrjá áratugi, hefur tekið að
sér sölu og þjónustu á fjar-
kskiptabúnaði frá Skanti.
Skanti er einn stærsti framleið-
andi á fjarskiptabúnaði fyrir skip
og báta, en stór hluti íslenska flot-
ans er búinn búnaði frá Skanti.
Radiomiðun hf. hefur verið um-
boðsaðili fyrir Sailor fjarskiptabún-
merkin, á þeim mörkuðum sem það
þykir henta. Á myndinni handsala
þeir Jóhann Bjarnason, fram-
kvæmdastjóri Radíómiðunar hf. og
Walther Fenger, markaðsstjóri
EIC, samninginn.
Radiomiðun
með umboð
fyrir Skanti
● BYKO hf. hefur tekið í notkun nýtt
upplýsingakerfi frá Tölvubankanum
hf. Þetta upplýsingakerfi, sem ber
nafnið Gagnaver, er svo kallað Vöru-
hús gagna kerfi. Tilgangur kerfisins
er að bæta allar upplýsingar fyrirtæk-
isins um hverja vörusölu og sam-
skipti við viðskiptavini. Gagnaverið
hefur verið í þróun hjá Tölvubank-
anum undanfarin fjögur ár. Nýlega
bættist BYKO í hóp þeirra sem nota
þetta nýja upplýsingakerfi Tölvubank-
ans. Kerfið var tekið í notkun í flest-
um deildum fyrirtækisins.
● Anza hefur ákveðið að selja net-
þjónustu sína fyrir einstaklinga til
Skrín.
Í fréttatilkynningu kemur fram að
töluverðar breytingar hafi orðið á
starfsemi Anza árið 2001, þegar
fjögur fyrirtæki sameinuðust í eitt fyr-
irtæki sem sérhæfir sig í rekstri
tölvu- og upplýsingakerfa, kerfisveitu
og hýsingu, auk þess að veita ráð-
gjöf. Mikil endurskipulagning hefur
átt sér stað og forráðamenn Anza
hafa sett fyrirtækinu stefnu með nýj-
um markhópum og markmiðum.
Lögð hefur verið áhersla á þjónustu
til fyrirtækja og stofnana og þar sem
rekstur Internetþjónustu fyrir ein-
staklinga er ekki ein af kjarnaþjón-
ustueiningum Anza var ákveðið að
selja þá þjónustueiningu. Skrín
keypti eininguna og mun taka að sér
þessa þjónustu við einstaklinga, að
því er fram kemur í fréttatilkynningu.
Anza selur
netþjónustu
BYKO með nýtt kerfi
frá Tölvubankanum
LUKKULEIKUR
Eftirtaldir
hafa unnið
Kellogg's útvarp
Aðalheiður Guðmundsd.
Hjarðarhaga 54, Rvk.
Aðalheiður H. Haraldsdóttir
Berjarima 6, Rvk.
Aðalheiður Jónsdóttir
Flúðaseli 91, Rvk.
Addý Guðjóns Kristinsdóttir
Goðatúni 7, Garðab.
Aldís Geirdal Sverrisdóttir
Bollagörðum 99, Seltj.
Alexander Sigurðsson
Goðasölum 8, Rvk.
Alfreð Georg Alfreðsson
Hringbraut 63, Rvk.
Aníta Rún Hilmarsdóttir
Engjaseli 65, Rvk.
Anna Bára Baldvinsdóttir
Bæjargili 77, Garðabær
Anna Lísa Björnsdóttir
Faxatúni 22, Garðabær
Anna Einardóttir
Ásgarði 105, Rvk.
Anna Halla Hallsdóttir
Álfaflöt 26, Hafnarf.
Anna María Jónsdóttir
Holtsbúð 73, Garðabær
Anna Kristjánsdóttir
Flúðaseli 65, Rvk.
Anna Björg Sigurðardóttir
Hrafnhólum 6, Rvk.
Anna Guðrún Stefánsdóttir
Fróðengi 16, Rvk.
Arna Óskarsdóttir
Ásgarði 36, Rvk.
Arnar Rögnvaldsson
Hraunbæ 72, Rvk.
Arnheiður Magnúsdóttir
Hesthömrum 19, Rvk.
Arnór Ingi Ingvarsson
Eyjabakka 5, Rvk.
Arnþór E. Ásbjörnsson
Engjaseli 69, Rvk.
Aron Björn Bjarnason
Grundarlandi 8, Rvk.
Auður H. Hafsteinsdóttir
Fjallalind 82, Kópavogur
Árdís G. Árnadóttir
Hólmgarði 11, Rvk.
Ása Dís Kristjánsdóttir
Frostafold 6, Rvk.
Ásdís Kalman
Framnesvegi 61, Rvk.
Ásgeir Sigurður Nikulásson
Berjahlíð 1, Hafnarfj.
Ásgerður Arnardóttir
Einholti 4d, Akureyri
Ásgerður Jóna Flosadóttir
Garðaflöt 16, Garðabæ
Áslaug Ásmundardóttir
Granaskjóli 38, Rvk.
Ásrún Kristjánsdóttir
Grænumýri 3, Seltj.
Berglind Káradóttir
Álfhólsvegi 59, Kópav.
Berglind Norðdal
Flétturima 8, Rvk.
Berta Kristinsdóttir
Háaleitisbraut 45, Rvk.
Birna D. Guðmundsdóttir
Dvergabakka 16, Rvk.
Birna Eiríksdóttir
Digranesvegi 40, Kópav.
Birna Ósk Þórisdóttir
Flúðaseli 89, Rvk.
Bjarki Bragason
Hjallabraut 92, Hafnarf.
Bjarki Finnbogason
Huldubraut 27, Kópav.
Bjarndís Mikaelsdóttir
Hraunbæ 40, Rvk.
Bjarni Fannar Bjarnason
Breiðvangi 44, Hafnarf.
Björg V. Zophaniusardóttir
Heiðarbóli 65, Keflavík
Björgvin Steinarsson
Fannafold 9, Rvk.
Braghildur Sif Matthíasdóttir
Fífurima 8, Rvk.
Bragi G. Bragason
Brúarflöt 1, Garðab.
Bryndís Birgisdóttir
Hjallalundi 18, Akureyri
Bryndís Skúladóttir
Ásvöllum 2, Keflavík
Brynja Ásmundsdóttir
Brúnastöðum 51, Rvk.
Dagmar Elíasdóttir
Hafnartúni 24, Siglufirði
Daníel Júlíusson
Arnarsmára 26, Kópav.
Egill Egilsson
Álftamýri 61, Rvk.
Einar B. Gunnarsson
Bröndukvísl 4, Rvk.
Eiríkur Guðmundsson
Flúðaseli 64, Rvk.
Elín Hlín Jónsdóttir
Hjálmholti 7, Rvk.
Elín V. Magnúsdóttir
Bæjargili 64, Garðabær
Elísa Jóhanna Gísladóttir
Bæjargili 3, Garðabær
Elísa Jóna Ásmundsdóttir
Borgarhlíð 5a, Akureyri
Elísabet Albertsdóttir
Huldubraut 22, Kópavogi
Elsa A. Valdemarsdóttir
Geitlandi 35, Rvk.
Elsa Egilsdóttir
Bústaðavegi 51, Rvk.
Elsa Ýr Bernharðsdóttir
Bogahlíð 7, Rvk.
Elva Karítas Baldvinsdóttir
Hindarlundi 7, Akureyri
Elvar Geir Gestsson
Ásabraut 17, Grindavík
Erla Flosadóttir
Hraunbergi 11, Rvk.
Eva Hrund Hlynsdóttir
Hamraborg 14, Kópav.
Erla Sigurðardóttir
Bústaðavegi 51, Rvk.
Erna Guðrún
Haukanesi 8, Garðabær
Erna Kristjánsdóttir
Fljótaseli 21, Rvk.
Erna María Guðmundsdóttir
Fannafold 245, Rvk.
Erna Þráinsdóttir
Bakkastöðum 21, Rvk.
Esther H. Jensen
Funafold 9, Rvk.
Eva Björk Kolbeinsdóttir
Hrísmóum 8, Garðab.
Eva Gunnarsdóttir
Brekkustíg, Njarðvík
Eva Houland
Hóli, 640 Húsavík
Eydís Ingibjörg Smáradóttir
Garðastöðum 47, Rvk.
Eygló Snæland
Fjallalind 95, Kópav.
Eyjólfur Jónsson
Brúnastöðum 40, Rvk.
Eyvindur Kristjánsson
Dunhaga 17, Rvk.
Fríða Hjaltested
Fellsmúla 13, Rvk.
Fríða Vala Ásbjörnsdóttir
Austurgerði 11, Rvk.
Friðrik Páll Atlason
Grænukinn 5, Hafnarf.
Gestur Pálsson
Hraunkambi 4, Hafnarf.
Gísli Magnússon
Huldulandi 11, Rvk.
Gísli Þorsteinsson
Ásgarði 57, Rvk.
Guðbjörg Vallaðsdóttir
Garðsstöðum 46, Rvk.
Guðmundur D. Hermannsson
Fjallalind 149, Kópav.
Guðmundur Hallgrímsson
Holtsbúð 82, Garðab.
Guðný Anna Theodórsdóttir
Heiðarlundi 7j, Akureyri
Guðrún Árnadóttir
Hamarsvík 28, Rvk.
Guðrún Arnarsdóttir
Hraunbæ 72, Rvk.
Guðrún Ástþórsdóttir
Hulduborgum 3, Rvk.
Guðrún Eiriksdóttir
Hjallalandi 16, Rvk.
Guðrún Gréta Baldvinsdóttir
Garðhúsum 33, Rvk.
Guðrún Halldórsdóttir
Heiðarseli 21, Rvk.
Guðrún Högnadóttir
Grænateigi 31, Keflavík
Guðrún Ingibjartsdóttir
Blöndubakka 13, Rvk.
Guðrún Ingvadóttir
Eyjum II, Mosfellsbær
Guðrún Jóhannsdóttir
Hátúni 14, Keflavík
Guðrún Kristinsdóttir
Álfhólsvegi 87, Kópav.
Guðrún M. Jónsdóttir
Bakkastöðum 35, Rvk.
Guðrún M. Sigfúsdóttir
Fífuhvammi 41, Kópav.
Guðrún Sigurðardóttir
Hraunbrún 47, Hafnarf.
Guðrún Sverrisdóttir
Espigerði 10, Rvk.
Gunnar H. Einarsson
Heiðarbóli 8, Keflavík
Gunnar Jónsson
Aratúni 26, Garðabær
Gunnar Pétursson
Engihjalla 1, Kópavogur
Gunnar Vilhelmsson
Hörgatúni 5, Garðab.
Hafþór Ægir Guðmundsson
Huldugili 8, Akureyri
Halla B. Jónsdóttir
Digranesheiði 16, Kópavogur
Halla Sveinsdóttir
Faxabraut 12, Keflavík
Harpa D. Ingimundardóttir
Grófarsmára 26, Kópavogur
Harpa Hjartardóttir
Gullengi 9, Rvk.
Harpa Lind Róbertsdóttir
Fífuseli 13, Rvk.
Harpa Ýr
Hlíðarhjalla 39b, Kópavogur
Haukur Hannes Reynisson
Fannafold 192, Rvk.
Haukur Hauksson
Hringbraut 82, Keflavík
Heiða Hrund Jack
Jörfabakka 14, Rvk.
Heiðrún Ásgeirsdóttir
Holtagerði 62, Kópavogi
Heiðrún Skarphéðinsdóttir
Háseylu 24, Njarðvík
Helga E. Kristjánsdóttir
Bollagörðum 83, Seltj.
Helga E. Sigurðardóttir
Heiðarbraut 9b, Keflavík
Helga Rós Sigurðardóttir
Hjaltabakka 6, Rvk.
Herdís Magnúsdóttir
Flétturima 13, Rvk.
Hlynur Þorsteinsson
Fjallalind 97, Kópav.
Hrefna Ó. Jónsdóttir
Hjallavegi 30, Njarðvík
Hreinn Sigurðsson
Baldursgötu 9, Rvk.
Hrönn Gestsdóttir,
Birkiteig 29, Keflavík
Hrönn Þormóðsdóttir
Heiðargarði 9, Keflavík
Hugrún Stefánsdóttir
Borgarsíðu 1, Akureyri
Hulda Eggertsdóttir
Hvammshlíð 5, Akureyri
Hulda Pétursdóttir
Hrísalundi 16e, Akureyri
Hulda Sveindís
Álfhólsvegi 76, Kópav.
Indíana Ósk
Flétturima 28, Rvk.
Inga Jónasdóttir
Hrólfsskálavör 8, Seltj.
Inga Rós Reynisdóttir
Holtsbúð 93, Garðabæ
Ingibjörg Eiríksdóttir
Baughúsum 18, Rvk.
Ingibjörg Erna Sveinsson
Dalhúsum 25, Rvk.
Ingibjörg Jósefsdóttir
Brekkubyggð 38, Garðab.
Ingibjörg S. Guðmundsdóttir
Írabakka 2, Rvk.
Ingibjörg Viktoría
Brekkuseli 2, Rvk.
Ingigerður Jónsdóttir
Hagamel 15, Rvk.
Ingólfur Árni Gunnarsson
Bergsmára 5, Kópavogi
Ísak Óli Ólafsson
Eskiholti 23, Garðab.
Ísak Páll Gestsson
Hraunkambi 4, Hafn.
Ísleifur Gissurarson
Fljótaseli 21, Rvk.
Ívar Örn Ólafsson
Flúðaseli 42, Rvk.
Jens Tryggvi Bjarkarson
Háaleitisbraut 54, Rvk.
Jóhanna A. Árnadóttir
Birtingakvísl 14, Rvk.
Jóhanna M. Sveinsdóttir
Hverafold 21, Rvk.
Jóhanna M. Sigmundsdóttir
Engihjalla 1, Kópav.
Jóhanna S. Berndsen
Fannafold 207, Rvk.
Jón Hjaltalín
Eyjabakka 26, Rvk.
Jón Ingi Erlendsson
Bjarkarholti 4, Mosfellsbær
Jón Kristinsson
Grundarbraut 14, Rvk.
Jón Stefánsson
Hvassaleiti 10, Rvk.
Jóna María Ólafsdóttir
Breiðuvík 45, Rvk.
Jónas Orri Jóhannsson
Hjarðarhaga 54, Rvk.
Jónína B. Kristinsdóttir
Bjargi, Flúðir
Jónína Kristín Ármannsdóttir
Byggðarholti 49, Mosfellsbær
Karen Ósk Guðlaugsdóttir
Engihjalla 9, Kópav.
Katrín Söebech
Eskihlíð 10a, Rvk.
Kolbrún Aradóttir
Hátúni 11, Keflavík
Kolbrún Ævarsson
Akurgerði 5a, Akureyri
Kristín Guðmundsdóttir
Giljalandi 6, Rvk.
Kristín Ragnarsdóttir
Hlíðarhjalla 55, Kópavogur
Kristín Þóra Kristjánsdóttir
Háaleitisbraut 105, Rvk.
Kristinn Þorbergsson
Ásbúð 60, Garðabær
Kristjana Friðbertsdóttir
Ásbúð 82, Garðabær
Laufey Sólmundardóttir
Barðastöðum 9, Rvk.
Lilja Þorvaldsdóttir
Hrygg 1, Selfoss
Linda Tryggvadóttir
Hafnarstræti 23, Akureyri
Magnea Guðmundsdóttir
Engjaseli 65, Rvk.
Magnús Árnason
Hafnargötu1a, Vogar
Margrét Björg Júlíusdóttir
Hlíðargerði 20, Rvk.
Margrét Hreggviðsdóttir
Heiðarbraut 3a, Keflavík
Margrét Rúnarsdóttir
Granaskjóli 4, Rvk.
María Elfa Hauksdóttir
Hlíðarvegi 74, Njarðvík
María Dögg Tryggvadóttir
Fensölum 8, Kópav.
Munda Marinósdóttir
Brekkustíg 25, Keflavík
Oddný Barðadóttir
Austurvegi 1, Vík
Oddný Yngvadóttir
Grandavegi 7, Rvk.
Ólafía Kr. Kristófersdóttir
Hólabergi 66, Rvk.
Ólafía Sigrún Erlendsdóttir
Hlíðarhjalla 57, Kópavogur
Ólöf Sveinbjörnsdóttir
Heiðarbóli 28b, Keflavík
Óskar Fannar Vilmundarson
Furuhlíð 6, Hafn.
Óskar Freyr Árnason
Engihjalla 1, Kópav.
Óskar Sigurbjörnsson
Álfaskeiði 78, Hafnarfj.
Peter Kristoffer Sigfússon
Ánalandi 4, Rvk.
Ragna Jóna Sigurjónsdóttir
Dofraborgum 24, Rvk.
Ragnar Thorarensen
Galtalind 4, Kópav.
Ragnheiður Guðlaugsdóttir
Gullengi 1, Rvk.
Rósa Thorarensen
Árlandi 6, Rvk.
Rúnar Jökull Hjaltason
Berjarima 6, Rvk.
Rúnar Oddgeirsson
Heiðarási 11, Rvk.
Rut Ragnarsdóttir
Gullsmára 5, Kópav.
Sara Björk Þorgeirsdóttir
Bakkasmára 9, Kópav.
Sara Þorsteinsdóttir
Gullengi 1, Rvk.
Sif Aðalsteinsdóttir
Geitlandi 1, Rvk.
Sif Hjartardóttir
Aðalstræti 4, Akureyri
Sigríður B. Gunnarsdóttir
Jakaseli 16, Rvk.
Sigríður Michelsen
Garðsstöðum 62, Rvk.
Sigríður Þórarinsdóttir
Ástjörn 5, Selfoss
Sigríður Þorleifsdóttir
Fífuseli 7, Rvk.
Sigrún Ásta Jörgensen
Fellsmúla 14, Rvk.
Sigrún G. Fenger
Grenibyggð 32, Mosfellsb.
Sigrún Óskarsdóttir
Breiðuvík 18, Rvk.
Sigrún Sigtryggsdóttir
Hjallahlíð 13, Mosfellsb.
Sigrún Sigursteinsdóttir
Blásölum 20, Kópav.
Sigrún Waage
Dofrabergi 11, Hafnarf.
Sigurbjörg Árnadóttir
Goðabraut 3, Dalvík
Sigurbjörg Hjaltadóttir
Brúnastöðum 23, Rvk.
Sigurður Arnór Sigurðsson
Álakvísl 30, Rvk.
Sigurður Pálmason
Fróðengi 16, Rvk.
Sóldís Lilja Benjamínsdóttir
Bólstaðarhlíð 50, Rvk.
Sólon K. Árnason
Funalind 15, Kópav.
Sonja Þórarinsdóttir
Blikanesi 31, Garðab.
Stefán Aðalbjörnsson
Hraunbæ 26, Rvk.
Stefanía M. Sigurðardóttir
Dúfnahólum 4, Rvk.
Steinunn E. Njálsdóttir
Aðallandi 4, Rvk.
Steinunn E. Steingrímsdóttir
Grettisgötu 67, Rvk.
Steinunn Grétarsdóttir
Fannafold 27, Rvk.
Steinunn H. Jónsdóttir
Einimel 20, Rvk.
Steinunn Júlía Stefánsdóttir
Hjallalundi 7f, Akureyri
Svanfríður L. Jones
Blómsturvöllum 6, Stokkseyri
Svanhildur Elentínusardóttir
Frostaskjóli 25, Rvk.
Sveinbjörn Egilsson
Breiðuvík 6, Rvk.
Sæmundur Hreinn Gíslason
Arnarsmára 28, Kópav.
Sæmundur Sigmundsson
Háaleitisbraut 38, Rvk.
Sæunn Þórisdóttir
Hjallabraut 70, Hafnarfj.
Unnur Ósk Jónsdóttir
Austurgerði 2, Rvk.
Valfríður Möller
Funafold 97, Rvk.
Valgerður Auðunsdóttir
Fífurima 52, Rvk.
Valves Gunnarsson
Hlíðarhvammi 3, Kópav.
Viðar Scheving
Aftanhæð 7, Garðabær
Vigdís Viglundsdóttir
Bæjargili 116, Garðabær
Vilhelmína Óskarsdóttir
Fannarfelli 2, Rvk.
Ylfa Eik Ómarsdóttir
Háaleiti 38, Keflavík
Þóra Gísladóttir
Furugerði 2, Rvk.
Þóra H. Halldórsdóttir
Hrísmóum 4, Garðab.
Þóra Margrét Jónsdóttir
Gígjulundi 8, Garðab.
Þórarinn Magnússon
Bergstaðastræti 25, Rvk.
Þorbjörg Inga Ásbjarnardóttir
Álfaskeiði 73, Hafnarf.
Þórdís Guðmundsdóttir
Draumahæð 3, Garðabær
Þórdís Kolbeinsdóttir
Fífumýri 9, Garðabær
Þórður Ásgeirsson
Hofteigi 24, Rvk.
Þórður Gunnarsson
Bollagörðum16, Seltjarnarnes
Þórunn Ragnarsdóttir
Galtalind 4, Kópav.
Þuríður Hannesdóttir
Blöndubakka 12, Rvk.
Eftirtaldir
hafa unnið
Kellogg's klukku
Agnes Henningsdóttir
Krókamýri 34, Garðab.
Alda Steingrímsdóttir
Stórateigi 2, Mosfellsbær
Aldís Björgvinsdóttir
Víðihvammi 1, Hafnarf.
Alma Möller
Víðimýri 13, Akureyri
Andrea Ósk
Lautasmára 25, Kópav.
Andri Fannar Arnarson
Norðurtúni 13, Siglufj.
Andri Pétur Magnússon
Seilugranda 2, Rvk.
Andri Sævar Sigríksson
Lyngrima 18, Rvk.
Anna Björg Guðjónsdóttir
Teigagerði 17, Rvk.
Anna Eyberg Hauksdóttir
Hringbraut 68, Rvk.
Anna S. Ásgeirsdóttir
Ljósheimum 9, Rvk.
Anne Vilum
Smiðjustíg19, Flúðir
Arnar Gunnarsson
Lyngmóum 5, Garðabær
Arnbjörg Haraldsdóttir
Tjarnargötu 31, Keflavík
Arnold Bjarnason
Markarflöt 14, Garðab.
Arnór Lovísuson
Suðurgötu 78, Hafnarf.
Arnór Pétur Marteinsson
Lautasmára 6, Kópav.
Aron Freyr Bergsson
Laufengi 148, Rvk.
Aron Freyr Sveinbjörnsson
Skólavöllum 2, Selfoss
Aron Óskar Þorleifsson
Stóragerði 8, Rvk.
Auðunn Kjartansson
Sæviðarsundi 53, Rvk.
Ágústa Hjálmtýsdóttir
Vesturbergi 111, Rvk.
Árni Snorri Ólafsson
Vegghömrum 4, Rvk.
Ásdís Alexandra Lee
Dalsbyggð 4, Garðabær
Ásdís Erla Ólafsdóttir
Krókabyggð 8, Mosfellsb.
Ásdís Sverrisdóttir
Veghúsum 25, Rvk.
Ásgeir Arnoldsson
Þrastarhólum 8, Rvk.
Áslaug Gísladóttir
Vættaborgum 116, Rvk.
Áslaug Sif Gunnarsdóttir
Miðhúsum 16, Rvk.
Ásta Baldursdóttir
Rjúpufelli 25, Rvk.
Baldur H. Magnússon
Kleppsvegi 72, Rvk.
Baldur Þórðarsson
Möðrufelli 15, Rvk.
Bára Guðmundsdóttir
Seilugranda 16, Rvk.
Berglind Hauksdóttir
Þingási 36, Rvk.
Berglind Helgadótir
Laufrima 11, Rvk.
Berglind Dögg Ómarsdóttir
Salthömrum 14, Rvk.
Bergþóra Karlsdóttir
Tjarnarmýri 25, Seltj.
Birgir Finnsson
Seljabraut 24, Rvk.
Birgitta Bjargey Ásgeirsdóttir
Seljavegi 1, Hafnir
Birna Óskarsdóttir
Óttuhæð 8, Garðabær
Bjarni Ólafsson
Þrastarlundi 17,Garðabær
Björk Guðjónsdóttir
Lágholtsvegi 4, Rvk.
Björn Birgisson
Kjarrmóum 38, Garðab.
Björn Björnsson
Rjúpufelli 44, Rvk.
Björn K. Andrésson
Sjávargötu 22, Bessast.
Bragi Einarsson
Lyngbraut 2, Garður
Bryndís Berg
Karfavogi 38, Rvk.
Bryndís Jóna Hamilton
Laufengi 168, Rvk.
Bylgja B. Bragadóttir
Rósarima 6, Rvk.
Bylgja Tryggvadóttir
Tjarnarstíg 16, Seltj.
Ceniza Iris Baldursson
Stapasíðu 10, Akureyri
Dagmar Valdimarsdóttir
Reyrengi 10, Rvk.
Dakri I Husted
Laufengi 14, Rvk.
Daníel Andri Þórhallsson
Suðurhólum 26, Rvk.
Dardane Morina
Lindasmára 5, Kópavogur
Dýrleif Bára Einarsdóttir
Logafold 29, Rvk.
Eiður Fannar Þorláksson
Lindasmára 29, Kópav.
Eiður Sveinsson
Seljabraut 18, Rvk.
Einar Guðmundsson
Sunnuflöt 20, Garðabær
Einar Þórir Kristjánsson
Stararima 45, Rvk.
Eiríkur Guðmundsson
Vatnsendabletti 265, Kópav.
Elín Halldórsdóttir
Vallengi 6, Rvk.
Elísa Finnsdóttir
Miklubraut 16, Rvk.
Elísabet Guðnadóttir
Logafold 92, Rvk.
Elísabet Rán Óskarsdóttir
Túngötu 16, Grindavík
Elísabet Sigurðardóttir
Spóahólum 20, Rvk.
Elísabet Steinarsdóttir
Rauðalæk 52, Rvk.
Elma Ósk Óskarsdóttir
Löngumýri 59, Garðabær
Elva Dögg Halldórsdóttir
Víkurási 8, Rvk.
Elva Rún Árnadóttir
Vestursíða 20, Akureyri
Elvar Hjaltason
Norðurbrún 6, Rvk.
Emil H. Björnsson
Þinghólsbraut 45, Kópav.
Erla D. Stefánsdóttir
Vallarhúsum 3, Rvk.
Erna Guðlaugsdóttir
Vesturbergi 98, Rvk.
Erna Lind Teitsdóttir
Melavegi 4, Njarðvík
Eva Rós Jóhannsdóttir
Laufási 2, Garðabær
Eva Snæbjarnardóttir
Smárahlíð 24e, Akureyri
Eygló Ýr Egilsdóttir
Nónhæð 1, Garðabær
Fjóla Ragnarsdóttir
Kópavogsbraut 2, Kópav.
Freydís Sif Ólafsdóttir
Njörvasundi 4, Rvk.
Gabríel V. Snæbjörnsson
Lækjasmára 13, Kópav.
Gísli Elíasson
Kirkjuteigi
Guðbjörg Andrésdóttir
Krosshömrum 29, Rvk.
Guðbjörg Guðmundsdóttir
Maríubakka 28, Rvk.
Guðmundur Þór Sigurðsson
Suðurhvammi 13, Hafnarf.
Guðmundur Unnsteinsson
Rauðási 16, Rvk.
Guðni Pétursson
Vesturbergi 144, Rvk.
Guðný Guðmundsdóttir
Vættaborgum 30, Rvk.
Guðný Helgadóttir
Stapaseli 17, Rvk.
Guðrún Elva Lárusdóttir
Fróðasundi 4, Akureyri
Guðrún Erla Ingimarsdóttir
Ljárskógum 9, Rvk.
Guðrún Stefánsdóttir
Lönguhlíð 1c, Akureyri
Guðrún Stefánsdóttir
Stekk, Kjalarnes
Guðrún Sveinsdóttir
Réttarholtsvegi 87, Rvk.
Guðrún Vilhjálmsdóttir
Jörundarholti 20a, Akureyri
Guðveig J. Hilmarsdóttir
Laufrima 85, Rvk.
Gunnar Hilmarsson
Langholtsvegi 180, Rvk.
Gunnar Jens Kristjánsson
Sóltúni 30, Rvk.
Gunnar Þór Þórsson
Kringlunni 75 , Rvk.
Gunnar Úlfsson
Suðurmýri 54, Seltj.
Gunnur Jónasdóttir
Snælandi 6, Rvk.
Halldóra Þórðardóttir
Logafold 165, Rvk.
Haraldur Kjartanssson
Sléttuvegi 7, Rvk.
Heiðrún Hallgrímsdóttir
Tungusíðu 9, Akureyri
Helena Dögg Þórhallsdóttir
Suðurhólum 26, Rvk.
Helga Magnúsdóttir
Kambsvegi 22, Rvk.
Helga María Sigurðardóttir
Víðivangi 1, Hafnarf.
Helgi Kristjánsson
Víðihlíð 3, Rvk.
Herborg Þorgeirsdóttir
Löngumýri 1, Garðabær
Hermann Aðalsteinsson
Lyngbrekku, Húsavík
Hildur Byström Guðjónsdóttir
Suðurgötu 1, Sandgerði
Guðbjörg
Skeiðarvo
Utanlan
að verðmwww.urvalutsyn.is
Vinninga má vitja í Hagkaupum í Smáralind, á Akureyri og í Njarðvík fyrir 7. mars 2002.
í HAGKAUPUM