Morgunblaðið - 13.10.2003, Blaðsíða 10
ÍÞRÓTTIR
10 B MÁNUDAGUR 13. OKTÓBER 2003 MORGUNBLAÐIÐ
ÚRSLIT
Leikurinn var í járnum allan tím-ann. Mesti munur var þrjú
mörk skömmu fyrir lok fyrri hálf-
leiks, 13:10, heimamönnum í hag, en
HK skoraði tvö síðustu mörkin fyrir
hlé. Kópavogsliðið náði síðan tveggja
marka forskoti um tíma í síðari hálf-
leik en Stepan seig fram úr á ný und-
ir lokin, komst í 23:21, en HK átti
lokaorðið.
„Þetta var frábær leikur hjá okkur
og besti varnarleikur sem liðið hefur
sýnt undir minni stjórn. Þeir Alex-
ander, Augustas, Vilhelm og Jón
Bersi voru ótrúlegir og gjörsamlega
lokuðu miðjunni fyrir hávöxnum
skyttum Rússanna,“ sagði Árni Stef-
ánsson, þjálfari HK, við Morgun-
blaðið eftir leikinn.
„Sóknarleikurinn var líka ágætur,
við spiluðum agað og af skynsemi.
En eins og ég sagði við strákana eftir
leikinn þá er aðeins kominn hálfleik-
ur í þessari viðureign. Við erum
vissulega í þægilegri stöðu, eigum
heimaleikinn eftir og ættum að fylla
Digranesið og fá þannig góðan
stuðning. En seinni leikurinn verður
jafnerfiður og þessi, Rússarnir eru
með hörkulið, stórar og kröftugar
skyttur og góðan markmann sem
varði hvað eftir annað frá okkur úr
dauðafærum,“ sagði Árni.
Litháinn Augustas Strazdas átti
stórleik með HK og skoraði 7 mörk í
leiknum en næstur kom Ólafur Víðir
Ólafsson með 4. Markverðir HK,
Björgvin Gústavsson og Hörður
Flóki Ólafsson, vörðu samtals 12
skot.
Sergei Ziza, fyrrum leikmaður
KA, var allt í öllu sem leikstjórnandi
Stepan og var einn af þremur leik-
mönnum liðsins sem skoruðu mest, 5
mörk hver.
HK-ingar
standa
vel að vígi
HK á góða möguleika á að kom-
ast í 3. umferð í Evrópukeppni
bikarhafa í handknattleik eftir
naumt tap, 23:22, gegn rúss-
neska liðinu Stepan í Péturs-
borg í gær. Síðari leikur liðanna
fer fram í Digranesi á laugar-
daginn kemur.
Mikill fögnuður braust út íGarðabænum í gærkvöldi og
áhorfendur jafnt sem leikmenn stigu
villtan fagnaðardans
eftir 28:27 sigur á ÍR
í miklum baráttuleik
og rufu þar með
óslitna sigurgöngu
Breiðhyltinga.
Gestirnir náðu átakalítið forystu í
byrjun en tókst ekki að hrista af sér-
Garðbæingana, sem sóttu í sig veðrið
strax eftir hlé og náðu 19:16 forystu.
Á sama tíma var Júlíusi Jónassyni,
þjálfara og varnarmanni ÍR, vikið af
leikvelli með rautt spjald. Það sló
leikmenn út af laginu um stund en
þeir náðu sér á strik, ekki síst þar
sem Garðbæingar voru í vandræðum
með að hafa forystu, eins og þeir
vissu ekki hvað skyldi taka til
bragðs. Það var nóg fyrir ÍR-inga,
sem komust í 24:22 en eftir miklar
sviptingar skoraði Arnar Theódórs-
son sigurmark Stjörnunnar, 5 sek-
úndum fyrir leikslok.
„Menn hafa unnið vel á æfingum
og eru að uppskera fyrir það,“ sagði
Sigurður Bjarnason, þjálfari Stjörn-
unnar, eftir leikinn.
Annað hljóð var í strokknum hjá
ÍR-ingum. „Ég hélt að þetta væri að
koma hjá okkur með tveggja marka
forskot og við höfum yfirleitt gert út
um leik með forystu en þegar menn
mæta ekki af heilum hug í leiki geng-
ur það ekki því það má ekkert gefa
eftir,“ sagði Ingimundur Ingimund-
arson, sem var atkvæðamestur hjá
ÍR-ingum.
Stjarnan
rauf sigur-
göngu ÍR
Stefán
Stefánsson
skrifar
HANDKNATTLEIKUR
1. deild kvenna:
Vestmannaeyjar: ÍBV – Grótta/KR ....19.15
Í KVÖLD
Haukar - Barcelona 26:36
Ásvellir, Hafnarfirði, Meistaradeild Evr-
ópu, B-riðill, sunnudaginn 12. október 2003.
Gangur leiksins: 0:1, 1:1, 1:4, 3:5, 5:8, 8:9,
11:15, 15:16, 17:18, 17:20, 19:23, 22:25,
24:30, 26:32, 26:36.
Mörk Hauka: Robertas Pauzuolis 6, Hall-
dór Ingólfsson 6/3, Dalius Rasikevicius 5,
Ásgeir Örn Hallgrímsson 3, Þorkell Magn-
ússon 2, Aliaksandr Shamkuts 2, Þórir
Ólafsson 1, Vignir Svavarsson 1.
Varin skot: Birkir Ívar Guðmundsson 16/1
(þar af 6 til mótherja).
Utan vallar: 6 mínútur.
Mörk Barcelona: Enric Masip 9/7, Laszlo
Nagy 7, Iker Romero 5, Dragan Skrbic 4,
Antonio Ortega 4, David Rodriguez 2, Xav-
ier O’Callaghan 1, Fernando Hernandez 1,
Jerome Fernandez 1, Mathias Frantzen 1,
Glenn Solberg 1.
Varin skot: Fredrik Ohlander 16 (þar af 7
til mótherja).
Utan vallar: 12 mínútur.
Dómarar: Darko Repensek og Janko Poz-
eznik frá Slóveníu, sæmilegir.
Áhorfendur: 2000.
Önnur úrslit í B-riðli:
Vardar Skopje - Magdeburg ................28:30
A-RIÐILL:
Zaporozhye - Lemgo.............................22:28
Conversano - Ciudad Real....................23:32
C-RIÐILL:
Prule Ljubljana - ASKI Ankara ...................
Kolding - Partizan Belgrad ..................42:26
D-RIÐILL:
Ademar Leon - Alpla Hard ..................29:24
Montpellier - Chehovski Moskva.........27:19
E-RIÐILL:
Pick Szeged - Filippos Verias ..............31:26
RK Zagreb - Sandefjord.......................22:15
F-RIÐILL:
Redbergslid - Flensburg ......................33:34
Bystrica - Celje Lasko ..........................32:39
G-RIÐILL:
Bosna Sarajevo - Veszprém .................24:35
Kielce - Skjern.......................................25:25
H-RIÐILL:
Winterthur - Chambéry .......................25:29
Banik Karvina - Metkovic ....................38:27
Evrópukeppni bikarhafa
2. umferð, fyrri leikir:
Stepan - HK...........................................23:22
Mörk HK: Augustas Strazdas 7, Ólafur
Víðir Ólafsson 4, Alexander Arnarson 3,
Andrius Rackauskas 3, Davíð Höskuldsson
2, Vilhelm Gauti Bergsveinsson 1, Elías
Halldórsson 1, Atli Þór Samúelsson 1.
Varin skot: Björgvin Gústavsson 8, Hörður
Flóki Ólafsson 4.
Önnur úrslit í keppninni:
Portovik (Úkr) - Csömör (Ung) ...........24.20
Gorenje (Slóven) - Hasselt (Bel) ..........33:28
GOG (Dan) - Ionikos (Grikk)................34:19
Bregenz (Aust) - Wisla (Pól) ................27:22
Créteil (Fra) - Sviesa (Lit) ...................27:17
Stavanger (Nor) - R.Le Zion (Ísr) .......34:20
Valladolid (Sp) - Grasshoppers (Sv) ....40:21
Brixen (Ítalíu) - Drott (Sví) ..................32:36
Dennis (Finn) - Steaua (Rúm)..............32:28
Sloga (Bos) - Lovcen (Ser)....................27:29
Lovcen (Ser) - Sloga (Bos)....................29:27
Cankaya (Tyrk) - Umag (Kró) .............33:28
Sporting (Port) - Berchem (Lúx).........31:20
De Groot (Hol) - Pelister (Mak)...........31:25
Stjarnan - ÍR 28:27
Ásgarður, Garðabæ:
Gangur leiksins: 0:2, 1:3, 3:3, 3:6, 6:6, 7:9,
9:9, 11:10, 13:13, 14:14, 15:14, 16:16, 19:16,
20:20, 22:21, 22:24, 23:25, 25:25, 25:26,
27:26, 27:27, 28:27.
Mörk Stjörnunnar: Vilhjálmur Halldórs-
son 8/4, Arnar Agnarsson 7, David Kekelia
4, Gústaf Bjarnason 3, Þórólfur Nielsen 2,
Arnar Theódórsson 2, Jóhannes Jóhann-
esson 1.
Varin skot: Jacek Kowal 12 (þar af fóru 5
aftur til mótherja), Guðmundur K. Geirs-
son 2 (þar af fór 1 aftur til mótherja).
Utan vallar: 18 mínútur. Þar af fengu
Bjarni Gunnarsson og Arnar Agnarsson að
líta rauða spjaldið fyrir þrjár brottvísanir.
Mörk ÍR: Sturla Ásgeirsson 8/4, Bjarni
Fritzson 6, Ingimundur Ingimundarson 6,
Fannar Þorbjörnsson 5, Einar Hólmgeirs-
son 1, Hannes Jón Jónsson 1.
Varin skot: Ólafur H. Gíslason 12 (þar af
fóru 6 aftur til mótherja).
Utan vallar: 12 mínútur. Þar af fékk Júlíus
Jónasson rautt spjald fyrir gróft brot.
Dómarar: Arnar Kristinsson og Þorlákur
Kjartansson.
Áhorfendur: Um 210.
Staðan í suðurriðli:
Haukar 6 5 0 1 184:147 10
ÍR 6 5 0 1 183:151 10
HK 7 4 0 3 194:182 8
Stjarnan 6 3 1 2 155:158 7
FH 5 3 0 2 138:122 6
Breiðablik 6 2 0 4 152:195 4
ÍBV 4 0 1 3 121:128 1
Selfoss 6 0 0 6 149:193 0
1. deild kvenna
RE/MAX-deildin:
Stjarnan - Haukar ............................... 19:24
Mörk Stjörnunnar: Jóna Margrét Ragn-
arsdóttir 10, Rakel Dögg Bragadóttir 5,
Anna Einarsdóttir 2, Hind Hannesdóttir 1,
Elísabet Gunnarsdóttir 1.
Mörk Hauka: Ramune Pekarskyte 11,
Harpa Melsted 5, Erna Þráinsdóttir 4,
Anna G. Halldórsdóttir 4.
Víkingur - Valur .................................. 19:25
Mörk Víkings: Guðrún Hálfdánardóttir 6,
Margrét Egilsdóttir 5, Ásta Björk Agnars-
dóttir 4, Natasa Damljanovic 2, Anna
Kristín Árnadóttir 1, Helga Guðmunds-
dóttir 1.
Mörk Vals: Sigurlaug Rúnarsdóttir 6, Elfa
Björk Hreggviðsdóttir 6, Arna Grímsdóttir
4, Díana Guðjónsdóttir 4, Drífa Skúladóttir
2, Árný Björg Ísberg 1, Hafrún Kristjáns-
dóttir 1, Hafdís Hinriksdóttir 1.
Fylkir/ÍR - Fram ................................. 25.26
FH - KA/Þór......................................... 36:32
Staðan:
Valur 5 5 0 0 141:112 10
ÍBV 5 4 0 1 138:107 8
Haukar 5 3 1 1 139:126 7
FH 5 3 0 2 126:132 6
Stjarnan 5 3 0 2 112:108 6
Víkingur 5 2 1 2 110:109 5
Grótta/KR 4 2 0 2 92:87 4
Fram 5 1 0 4 111:138 2
KA/Þór 6 1 0 5 144:179 2
Fylkir/ÍR 5 0 0 5 127:142 0
Þýskaland
Stralsunder - Eisenach.........................26:25
Kronau/Östringen - Gummersbach.....25:23
Essen - Hamborg ..................................25:27
Grosswallstadt - Pfullingen..................26:22
Staðan:
Flensburg 8 7 0 1 263:218 14
Hamburg 8 7 0 1 226:198 14
Kiel 8 6 1 1 245:212 13
Magdeburg 7 6 0 1 213:166 12
Lemgo 8 6 0 2 257:223 12
Nordhorn 6 5 0 1 182:151 10
Essen 8 5 0 3 227:200 10
Gummersb. 8 4 0 4 219:214 8
Grosswallst. 5 3 1 1 120:122 7
Wetzlar 8 3 0 5 212:236 6
Wallau 8 2 1 5 246:262 5
Pfullingen 8 2 1 5 209:236 5
Wilhelmshav. 8 2 0 6 205:227 4
Minden 7 2 0 5 176:199 4
Eisenach 8 2 0 6 198:225 4
Kr-Östringen 8 2 0 6 212:243 4
Stralsunder 8 2 0 6 180:230 4
Göppingen 7 0 0 7 155:183 0
Deildabikarkeppni karla
Hópbílabikarinn, 16-liða úrslit, fyrri leikir:
Þór Þ. - Haukar.................................... 85:79
Stigahæstir Þór: Ray Robins 30, Leon
Brisport 21, Billy Dreher 19.
Stigahæstir Haukum: Michael Manciel 31,
Sigurður Þ. Einarsson 16, Halldór Krist-
mannsson 14.
Skallagrímur - Njarðvík................... 76:106
Stigahæstir Skallagrími: Steven Howard
30, Sigmar Páll Egilsson 19, Valur Ingi-
mundarson 18.
Stigahæstir Njarðvík: Brandon Woudstra
32, Páll Kristinsson 23, Guðmundur Jóns-
son 17.
Valur - Tindastóll .............................. 76:102
Stigahæstir Val: Ragnar Steinsson 25,
Birgir Guðfinnsson 18, Gylfi Geirsson 10.
Stigahæstir Tindastóli: Clifton Cook 28,
Adrian Parks 28, Carlton Brown 17.
Ármann/Þróttur - Keflavík ............. 79:109
Stigahæstir Ármann/Þrótti: Sveinn Blön-
dal 27, Halldór Úlriksson 16, Jakob Ás-
geirsson 14.
Stigahæstir Keflavík: Nick Bradford 20,
Derrick Allen 20, Falur Harðarson 18.
KFÍ - KR................................................ 79:90
Stigahæstir KFÍ: Jeb Ivey 29, Adam Span-
ich 28, Pétur M. Sigurðsson 9.
Stigahæstir KR: Chris Woods 33, Baldur
Ólafsson 22, Ingvaldur Magni Hafsteinsson
13.
Breiðablik - ÍR ..................................... 87:97
Stigahæstir Breiðabliki: Pálmi Sigurgeirs-
son 24, Jónas P. Ólason 19, Kyrem Massey
15.
Stigahæstir ÍR: Reggie Jessie 26, Eiríkur
Önundarson 22, Ólafur Guðmundsson 13.
Snæfell - Hamar................................... 79:86
Reynir S. - Grindavík ........................ 73:107
Stigahæstir Grindavík: Páll Axel Vilbergs-
son 25, Darrel Lewis 20, Daniel Trammel
16.
Síðari leikirnir fara fram á fimmtudag og
föstudag.
1. deild kvenna
KR - ÍS................................................... 52:60
Gangur leiksins: 11:13, 24:27, 33:46, 52:60.
Stig KR: Hildur Sigurðardóttir 17, Sigrún
Skarphéðinsdóttir 10, Lilja Oddsdóttir 10,
Natalie Cosmano 4, Halla Jóhannesdóttir
4, Tinna Sigmundsdóttir 3, Hafdís Gunn-
arsdóttir 2, Sigrún Hallgrímsdóttir 1,
Georgia Kristiansen 1.
Stig ÍS: Lovísa Guðmundsdóttir 19, Alda
Leif Jónsdóttir 12, Hafdís Helgadóttir 8,
Svandís Sigurðardóttir 6, Stella Kristjáns-
dóttir 5, Jófríður Halldórsdóttir 5, Guðrún
Baldursdóttir 3, Guðríður Bjarnadóttir 2.
Staðan:
Keflavík 1 1 0 104:73 2
ÍR 1 1 0 72:52 2
Njarðvík 1 1 0 56:43 2
ÍS 2 1 1 103:108 2
KR 2 0 2 104:132 0
Grindavík 1 0 1 73:104 0
Evrópukeppni landsliða
1. RIÐILL:
Kýpur – Slóvenía ..................................... 2:2
Stavros Georgiou 71., Giasemis Giasemi 80.
– Ermin Siljak 7., 42. – 2.346.
Frakkland – Ísrael................................... 3:0
Thierry Henry 8., David Trezeguet 25.,
Jean-Alain Boumsong 42. – 56.000.
Lokastaðan:
Frakkland 8 8 0 0 29:2 24
Slóvenía 8 4 2 2 15:12 14
Ísrael 8 2 3 3 9:11 9
Kýpur 8 2 2 4 9:18 8
Malta 8 0 1 7 5:24 1
Frakkland fer í lokakeppnina.
Slóvenía fer í umspil.
2. RIÐILL:
Noregur – Lúxemborg............................ 1:0
Tore Andre Flo 19. – 22.255.
Bosnía – Danmörk................................... 1:1
Elvir Bolic 38. – Martin Jörgensen 12.
Rautt spjald: Thomas Gravesen (Dan-
mörku) 90. – 35.500.
Lokastaðan:
Danmörk 8 5 2 1 16:9 17
Noregur 8 4 2 2 9:5 14
Rúmenía 8 4 2 2 21:9 14
Bosnía 8 4 0 4 7:9 12
Lúxemborg 8 0 0 8 0:21 0
Danmörk fer í lokakeppnina.
Noregur fer í umspil.
3. RIÐILL:
Austurríki – Tékkland............................ 2:3
Mario Haas 48., Andreas Ivanschnitz 78. –
Marek Jankulovski 26., Stepan Vachousek
79., Jan Koller 90. Rautt spjald: Markus
Schopp (Austurríki) 64. – 32.300.
Holland – Moldavía.................................. 5:0
Patrick Kluivert 43., Wesley Sneijder 51.,
Pierre van Hooijdonk 74. (víti), Rafael van
der Vaart 80., Arjen Robben 89. – 30.995.
Lokastaðan:
Tékkland 8 7 1 0 23:5 22
Holland 8 6 1 1 20:6 19
Austurríki 8 3 0 5 12:14 9
Moldavía 8 2 0 6 5:19 6
Hv.Rússland 8 1 0 7 4:20 3
Tékkland fer í lokakeppnina.
Holland fer í umspil.
4. RIÐILL:
Svíþjóð – Lettland ................................... 0:1
Maris Verpakovskis 23. Rautt spjald:
Dzintars Zirnis (Lettlandi) 73. – 32.095.
Ungverjaland – Pólland.......................... 1:2
Imre Szabics 48. – Andrzeg Niedzielan 10.,
63. – 15.500.
Lokastaðan:
Svíþjóð 8 5 2 1 19:3 17
Lettland 8 5 1 2 10:6 16
Pólland 8 4 1 3 11:7 13
Ungverjal 8 3 2 3 15:9 11
San Marínó 8 0 0 8 0:30 0
Svíþjóð fer í lokakeppnina.
Lettland fer í umspil.
5. RIÐILL:
Þýskaland – Ísland .................................. 3:0
Michael Ballack 9., Fredi Bobic 59., Kevin
Kuranyi 79. – 51.000.
Skotland – Litháen .................................. 1:0
Darren Fletcher 70. – 50.343.
Lokastaðan:
Þýskaland 8 5 3 0 13:4 18
Skotland 8 4 2 2 12:8 14
Ísland 8 4 1 3 11:9 13
Litháen 8 3 1 4 7:11 10
Færeyjar 8 0 1 7 7:18 1
Þýskaland fer í lokakeppnina.
Skotland fer í umspil.
6. RIÐILL:
Grikkland – Norður-Írland .................... 1:0
Vassilis Tsartas 69. (víti) Rautt spjald:
George McCartney (N-Írlandi) 69. –
12.500.
Armenía – Spánn ..................................... 0:4
Jose Antonio Reyes 86., 90., Juan Carlos
Valeron 7., Raúl Gonzalez 74. – 15.000.
Lokastaðan:
Grikkland 8 6 0 2 8:4 18
Spánn 8 5 2 1 16:4 17
Úkraína 8 2 4 2 11:10 10
Armenía 8 2 1 5 7:16 7
Norður-Írland 8 0 3 5 0:8 3
Grikkland fer í lokakeppnina.
Spánn fer í umspil.
7. RIÐILL:
Tyrkland – England................................ 0:0
42.000.
Liechtenstein – Slóvakía ........................ 0:2
Robert Vittek 40., 56.
Lokastaðan:
England 8 6 2 0 14:5 20
Tyrkland 8 6 1 1 17:5 19
Slóvakía 8 3 1 4 11:9 10
Makedónía 8 1 3 4 11:14 6
Liechtenstein 8 0 1 7 2:22 1
England fer í lokakeppnina.
Tyrkland fer í umspil.
8. RIÐILL:
Króatía – Búlgaría .................................. 1:0
Ivica Olic 48. – 37.000.
Belgía – Eistland ..................................... 2:0
Ott Reinumae 44. (sjálfsm.), Thomas Buffel
60. – 26.000.
Lokastaðan:
Búlgaría 8 5 2 1 13:4 17
Króatía 8 5 1 2 12:4 16
Belgía 8 5 1 2 11:9 16
Eistland 8 2 2 4 4:6 8
Andorra 8 0 0 8 1:18 0
Búlgaría fer í lokakeppnina.
Króatía fer í umspil.
9. RIÐILL:
Ítalía – Aserbaídsjan ............................... 4:0
Filippo Inzaghi 24., 87., Christian Vieri 15.,
Marco Di Vaio 64. – 30.000.
Wales – Serbía-Svartfjallaland.............. 2:3
John Hartson 24. (víti), Robert Earnshaw
90. – Zvonimir Vukic 4., Savo Milosevic 82.,
Danijel Ljuboja 87. – 72.514.
Lokastaðan:
Ítalía 8 5 2 1 17:4 17
Wales 8 4 1 3 13:10 13
Serbía/Svart 8 3 3 2 11:11 12
Finnland 8 3 1 4 9:10 10
Azerbaijan 8 1 1 6 5:20 4
Ítalía fer í lokakeppnina.
Wales fer í umspil.
10. RIÐILL:
Rússland – Georgía ................................. 3:1
Dmitri Boulykin 29., Egor Titov 45., Dmitri
Sychev 73. – Alexander Iashvili 3. – 30.000.
Sviss – Írland............................................ 2:0
Hakan Yakin 6., Alexander Frei 60. –
31.006.
Lokastaðan:
Sviss 8 4 3 1 15:11 15
Rússland 8 4 2 2 19:12 14
Írland 8 3 2 3 10:11 11
Albanía 8 2 2 4 11:15 8
Georgía 8 2 1 5 8:14 7
Sviss fer í lokakeppnina.
Rússland fer í umspil.
Vináttulandsleikir
Rúmenía – Japan ..................................... 1:1
Adrian Mutu 17. – Atsushi Yanagisawa 58.
Finnland – Kanada .................................. 3:2
Mikael Forssell 14., Joonas Kolkka 16.,
Teemu Tainio 31. – Tomasz Radzinski 74.,
De Rosario 84.
Úkraína – Makedónía.............................. 0:0
Portúgal – Albanía .................................. 5:3
Luis Figo 8., Sabrosa Simao 50., Rui Costa
57., Pedro Pauleta 59., Miguel 65. – Ardian
Aliaj 15., 61, Igli Tare 45.
Brasilía – Jamaíka................................... 1:0
Roberto Carlos 15.
England
1. deild:
Bradford – Ipswich ...................................0:1
Rotherham – Millwall ...............................0:0
Derby – Wigan ..........................................2:2
Staðan:
WBA 11 8 1 2 19:10 25
Sheff. Utd 11 7 2 2 20:11 23
West Ham 11 7 2 2 15:6 23
Wigan 12 6 5 1 17:9 23
Sunderland 11 7 1 3 18:10 22
Norwich 11 6 3 2 17:12 21
Millwall 13 5 5 3 17:14 20
Burnley 12 5 2 5 19:19 17
Ipswich 12 5 2 5 17:17 17
Nottingham F. 11 5 1 5 17:14 16
Preston 11 5 1 5 15:13 16
Cardiff 11 4 3 4 20:14 15
Reading 11 4 3 4 16:13 15
Stoke City 12 4 3 5 15:16 15
Cr. Palace 11 4 2 5 15:17 14
Derby 12 3 4 5 13:19 13
Crewe 11 4 1 6 9:15 13
Gillingham 12 3 4 5 12:21 13
Coventry 10 3 3 4 15:16 12
Walsall 11 3 3 5 13:14 12
Bradford 12 3 2 7 11:20 11
Rotherham 12 2 4 6 7:19 10
Watford 10 2 2 6 10:14 8
Wimbledon 11 1 1 9 13:27 4
2. deild:
Brighton – Grimsby ..................................3:0
Colchester – Blackpool .............................1:1
Luton – Wycombe .....................................3:1
Notts County – Bournemouth .................0:1
Plymouth – Tranmere ..............................6:0
Rushden & Diamonds – Chesterfield......2:1
Swindon – Stockport.................................1:2
Oldham – Port Vale ..................................2:1
Bristol City – Peterborough ....................1:1
Hartlepool – Sheff. Wed. ..........................1:1
Luton – Tranmere.....................................4:1
Staðan:
Brighton 13 8 3 2 24:10 27
QPR 12 6 5 1 24:9 23
Port Vale 13 7 2 4 21:17 23
Sheff. Wed. 13 6 4 3 20:15 22
Plymouth 13 5 6 2 27:16 21
Hartlepool 13 5 6 2 25:14 21
Bristol City 13 5 6 2 17:9 21
Luton 13 6 3 4 23:19 21
Oldham 13 5 5 3 25:19 20
Swindon 13 5 5 3 23:17 20
Bournem. 13 5 5 3 15:13 20
Barnsley 12 5 4 3 14:14 19
Colchester 13 5 4 4 16:17 19
Wrexham 11 5 2 4 11:12 17
Rushden & D. 13 5 2 6 21:23 17
Grimsby 13 4 3 6 16:22 15
Blackpool 12 4 3 5 15:22 15
Brentford 12 4 2 6 10:19 14
Peterborough 13 2 5 6 15:20 11
Stockport 13 2 5 6 15:22 11
Tranmere 13 2 5 6 13:24 11
Notts County 13 2 3 8 11:23 9
Wycombe 13 1 4 8 14:26 7
Chesterfield 13 0 6 7 8:21 6