Morgunblaðið - 16.11.2003, Blaðsíða 63
VEÐUR
MORGUNBLAÐIÐ SUNNUDAGUR 16. NÓVEMBER 2003 63
Bæjarlind 14-16 | 201 Kópavogi | Sími 564 4400 | www.tekk.is
SÆNGURVERASETT 3.900 KR.
GJAFAVÖRUR
FALLEG
SÆNGURVERASETT
Í MIKLU ÚRVALI
Í BÍGERÐ er þáttur þar sem sigurvegarar í Stjörnuleit
hinna ýmsu landa munu keppa sín á milli í allsherjar
heimsmeistarakeppni! Keppni þessi heitir upp á ensku
„World Idol“ eða „Stjörnuleit heimsins“ og mun sig-
urvegari fyrstu keppninnar í Bretlandi, Will Young,
keppa ásamt sigurvegara úr fyrstu keppninni í Banda-
ríkjunum, Kelly Clarkson, auk tíu annarra sem eru frá
Suður-Afríku, Póllandi, Hollandi, Þýskalandi, Noregi,
Belgíu, Kanada, Ástralíu og Mið-Austurlöndum.
„Ég sá þetta alltaf fyrir mér sem þátt á heimsvísu,“
segir höfundur Stjörnuleitarinnar, Simon Fuller, en um
tvo þætti er að ræða og verða þeir sýndir í sjónvarpi í
desember. Að sögn Björns Sigurðssonar, yfirmanns er-
lendrar dagskrár á Stöð 2, bendir allt til þess að þátt-
urinn verði sýndur hér á landi. Fulltrúi frá Íslandi
verður hins vegar að bíða næstu keppni og mætir þá
væntanlega sigurvegurum úr nýjustu Stjörnuleitinni,
en hún hefur nú farið fram tvisvar í Bandaríkjunum og
Bretlandi.
Þá eru framleiðendur Viltu vinna milljón, eða eig-
endur þess vörumerkis, með nýjan þátt í vinnslu sem á
að heita Heimsins besti söngvari (The World’s Greatest
Singer). Þar munu tuttugu og fjórir söngvarar, sem
koma víða að, keppa sín á milli. Engar hömlur verða
settar á tegund tónlistar og ekkert aldurstakmark
verður heldur. Talsmaður þáttarins segir að áhersla
verði lögð á að færa íbúa jarðarinnar nær hver öðrum í
gegnum söng, hvort sem það er í gegnum spænskt
þjóðlag eða popplag frá Karíbahafinu.
Stjörnuleit – heimsmeistarakeppnin
Leitin að stjörnu stjarnanna
Reuters
Will Young ásamt Gareth Gates, sem hafnaði í öðru
sæti bresku Stjörnuleitarinnar, er hún var haldin í
fyrsta skiptið.
ANIMAL PLANET
11.00 Lions 12.00 Global Guardians
13.00 Wildest South America 14.00
Croc Files 15.00 Shark Gordon 15.30
Extreme Contact 16.00 The Natural
World 17.00 Going Wild with Jeff Corw-
in 17.30 O’Shea’s Big Adventure 18.00
Crocodile Hunter 19.00 Lions 20.00
Global Guardians 21.00 Gorilla, Gorilla
22.00 The Natural World 23.00 The Jeff
Corwin Experience 24.00 The Crocodile
Hunter Diaries 1.00 The Future is Wild
2.00 Emergency Vets 2.30 Animal Doc-
tor 3.00 Pet Rescue 4.00 Breed All
About It
BBC PRIME
10.45 Big Strong Girls 11.45 Ready
Steady Cook 12.30 Classic Eastenders
13.10 Eastenders Omnibus 15.00
Bargain Hunt 15.30 Friends for Dinner
16.00 Speed 16.30 Bare Necessities
17.30 A Passion for Pedigree 18.30
Monarch of the Glen 19.20 Changing
Rooms 19.50 Ground Force 20.20
What Not to Wear 20.50 Dangerfield
22.30 Judge John Deed 24.00 Van-
ished- the Plane That Dissapeared
1.00 War Grave 2.00 Watergate 3.00
The Big Deal 3.30 Business Confes-
sions 4.00 Modem monks 4.30 At
Home
DISCOVERY CHANNEL
12.00 Extreme Engineering 13.00
Scrapheap Challenge 14.00 Full Metal
Challenge 15.00 Dream Machines
15.30 Dream Machines 16.00 Most
Evil Men in History 16.30 Ancient Clues
17.00 Daring Capers 18.00 Warrior
Women with Lucy Lawless 19.00 Ray
Mears’ Extreme Survival 19.30 Ray Me-
ars’ Extreme Survival 20.00 Mission In-
visible 21.00 Cold War Submarine Ad-
ventures 22.00 Ultimate Guide 23.00
Amazing Medical Stories 24.00 Alterna-
tive Rock ’N’ Roll Years 1.00 First World
War 2.00 Fishing on the Edge 2.30 Rex
Hunt’s Fishing Adventures 3.00 Globe
Trekker 4.00 Wreck Detectives 5.00
Mission Invisible 6.00 Cold War Subm-
arine Adventures 7.00 Ultimate Guide
EUROSPORT
7.30 Weightlifting9.00 Football 13.00
Snooker 14.30 Weightlifting16.00 Foot-
ball18.00 Snooker20.00 Weightlift-
ing21.00 Tennis23.00 News23.15
Nascar0.15 News
HALLMARK
12.15 Restless Spirits 13.45 Grace &
Glorie 15.30 Straight from the Heart
17.00 McLeod’s Daughters III 18.00
P.T. Barnum 19.30 Blind Ambition
21.15 Neville’s Island 22.45 Don’t Lo-
ok Down 0.15 Blind Ambition 2.00 Ne-
ville’s Island 3.30 Don’t Look Down
5.00 The Ascent
NATIONAL GEOGRAPHIC
12.00 Living with Gorillas 13.00 The
Cheetah Family 14.00 Snake Wrang-
lers: Vipers Bad-rap 14.30 Animal Nig-
htmares: Frogs 15.00 White Shark Out-
side the Cage 16.00 Chimps on the
Move 17.00 Living with Gorillas 18.00
White Shark Outside the Cage 19.00
Sole Survivor *violent Volcanoes*
20.00 Volcanoes *violent Volcanoes*
20.30 Seconds from Death: the Erup-
tion of Mount St Helens *violent 21.00
Building Big: Stadiums *new Series
Continues* 22.00 Battle of the Hood
and the Bismarck 23.00 The Rite Stuff:
Sangoma Initiation 23.30 Five Wedd-
ings and a Couple of Funerals: Zulu
Wedding 24.00 Building Big: Stadiums
1.00 Battle of the Hood and the Bism-
arck 2.00
TCM
20.00 Blow-Up 21.50 The V.I.P.S 23.50
Village of the Damned 1.05 Take the
High Ground 2.45 The Fixer
ÝMSAR STÖÐVAR
07.15 Korter Morgunútsending
helgarþáttarins (endursýningar á
klukkutíma fresti fram eftir degi.
20.30 Enemy of my Enemy
Bandarísk bíómynd Bönnuð börnum
DR1
11:00 TV-avisen 11:10 Retur - en rejse
i historien 11:40 Ny i job 12:10 Klik-
start 15:15 Håndbold: Kolding - Ank-
ara (m) 17:00 Bamses billedbog
17:30 TV-avisen med sport og vejret
18:00 19direkte 18:30 Vind Boxen
19:00 Edderkoppen 20:00 TV-avisen
20:15 Søndagsmagasinet 20:45 Søn-
dagSporten 21:00 Dødens detektiver
21:30 Natsværmer 22:30 Ekstremer:
De vredeste
DR2
18.30 Tinas mad (1) 19.00 Store
danskere - Karen Blixen 19.40 Flawless
21.30 Deadline 21.50 Deadline 2.
sektion 22.20 Viden om - fremtidens
husdyr 22.50 Mik Schacks Hjemmeser-
vice
NRK1
12:15 Skiskyting: Fellsstart, kvinner
13:00 Skiskyting: Fellesstart, menn
14:15 I bokhylla: Tarjei Vesaas 14:30
Bokbadet: Carl-Johan Vallgren 15:00
Megafon: En verden av musikk 16:00
Gudstjeneste fra Pinsemenigheten Be-
tel i Trondheim 16:30 Styrk live 17:00
Barne-TV 17:01 Gnottene 17:30 New-
ton 18:00 Søndagsrevyen 18:45
Sportsrevyen 19:15 Historien om
Norge: En presset kultur 19:45 Der in-
gen skulle tru at nokon kunne bu
20:15 Detektor 21:55 Kortfilm: Åretak
22:00 Kveldsnytt 22:15 Migrapolis
22:45 Nytt på nytt
NRK2
13:05 Sport jukeboks 14:30 Melodi
Grand Prix junior - finale 16:30 Styrk
live chat 17:00 Styrk live nachspiel
18:40 Lydverket 19:20 MAD tv 20:00
Siste nytt 20:10 Autofil 20:40 Pilot
Guides: Alpene 21:30 Stereo 22:00
God morgen, Miami 22:20 Siste nytt
22:25 Dok1: På livet løs langs norsk-
ekysten 23:15 Dagens Dobbel 23:20
Damenes verden
SVT1
11:25 1st Junior Eurovision Song Con-
test 13:15 VM i rally 14:15 Världscu-
pen i hästhoppning 16:00 TV-
universitetet Campus - litterat-
urvetenskap 16:30 Skolakuten 17:00
Bolibompa 17:01 Magnus och Myggan
17:15 Söndagsöppet 18:30 Rapport
19:00 Snacka om nyheter 19:30
Sportspegeln 20:15 Packat & klart
20:45 Celeb 21:15 Om barn 21:45
TV-universitetet Vetenskap - Människan
& maskinerna 22:15 Rapport 22:20
24 minuter 22:45 Dokumentären: Ebba
& Torgny och kärleken
SVT2
10:30 Det goda samtalet 11:00 Go’
kväll 11:00 Musikbyrån 13:00 K Speci-
al: Carl Fredrik Reuterswärd 14:00 Om
barn 14:30 Glimtar från Italien 15:00
Check the Lyrics 15:05 Extra 15:30
Mer än bara ord - Bibeln i vårt kult-
urarv 15:45 Didar 16:00 Sportsverige
16:55 Regionala nyheter 17:00 Aktu-
ellt 17:15 Kultursöndag 17:16 Mus-
ikspegeln 17:40 Röda rummet 18:05
Bildjournalen 18:30 Vägen till lyckan
18:55 Inte en dag utan ett streck!
19:00 Agenda 19:50 Meteorologi
20:00 Aktuellt 20:15 Regionala nyhe-
ter 20:20 De drabbade 21:20 Kamera:
Vem var Dominga? 22:20 Plötsligt en
dag
AKSJÓN
!
"# $%
&' (
&!
& "
) *
+ *
*
, *
- ! !
'
!*.
/
')
0
1 !%2
3
!
#4
5
0
*+6
7#
#6 #&
.
*% *. !
#8
!4#9!$
# *+#1&
& !! # #
#+#:: !
####+
!#6&
#"#*%
#
#!0&
#&
#"#
6) # ;#8#
6) !! #+#+#:: !
####+
!2#6& !##&
% ;
##
!
"
#
3
!#
(#4
!
!(##!6&
!
!2#&!#
!!
7
#6&
!+ ;#- ! !#&
'
##!
!6& #
! 2#&!#0
!!
! ;# #$&' # " ;
,
!+ ## '
#&
! !#!!
!
!2#&!#
!!
!
!+ ##6"
# '(#&
!*.) ;#. !
! #6&;
, #+ 2#(#4#
! !2#&!#7
##0 " #+
3(##1&
! ;#! #"#6&
!
(#�#!!
! #+#
! !
"& ;# ## ## ;
<' #+#:: !#+#1& #8
!;
! ! !
"!#
$
% !#
&
' (
)
#!
*
*
+
,-./
0.
1 '
-
(
(
(
(
) *
+$ &
) *
*
) *
*
*
*
*
0
*
.
-,
2! 3 (
4
5
6
7
%!
8
/
2
(
$!
%
!
*
7+ *
*
*
#"#&!!
*
.
*
$
9!
:( ;
",
8!!#
< !
!
2
/
=
*!5>
- 9
?
(
(
(
.
*
.
) *
7& "
) *
!*.)
*
*
7& "
"&>')% @'
@%8)A"BC"
:46C8)A"BC"
3)D7: ?4C"
,!(! 8
;
2
2
8,
; 8
;
; 8,
,
E , !
!
0
;
; 8
2
2
2
2
2
2
2
2
2
2
2
2
2
2
>/ #$
% &
"
%
'
(
)*
'
+
,,-
,./
!
!
"
#
ÚTVARP/SJÓNVARP