Morgunblaðið - 21.03.2004, Blaðsíða 79
VEÐUR
MORGUNBLAÐIÐ SUNNUDAGUR 21. MARS 2004 79
Bein útsending
í Sjónvarpinu frá Malasíu kl. 6.30 á sunnudagsmorgun
Endursýning kl. 12.15
Forfallin Formúluáhugakona í líflegri upphitun.
Rætt við íslenska hnattferðalanga í Malasíu.
Formúlufréttir á ruv.is/f1 og í Textavarpinu
Formúlublaðið:
Frítt í
Húsasmiðjunni,
Og Vodafone og hjá
Shell um land allt
Nánari upplýsingar um
aðra dreifingastaði
á ruv.is/f1
!
"# $%
&' (
&!
& "
) *
+ *
*
, *
- ! !
'
!*.
/
')
0
1 !%2
3
!
#4
5
0
### *+#1&
& !! # #
#+#77 !
####+
!#8&
#"#*%
#
#!0&
#&
#"#
8) # 9###:#
8) !! #+#+#77 !
####+
!2#8& !##&
% 9
###
!
"
#
$
%
38&
!#
(#4##) #!(
! 2#&!#
!!
#6#$&' &#+
#$*
#8&9#1
;
! #!!
!+
8&
! #% !##'!
#779
!
#+
!9
8&
!#(#4##8"
# ! !
&
# '
9# ## ## 9
< !!
! #!8&
!+ ##) 2#&!#8"
$*
8 #!!
!
!9#= ## #
9
>' #+#77 !#+#1& #:
!9
!" !" !"
#"$
%
& "$
'
( )
*
$"
+
+
,
-./
0/
1 (
.
(
(
( (
*
0
#"#&!!
.
.
) *
*
) *
6
) #+#"9# 9
*
*
.-
2" 3 )
4
5
6
7
&"
8
2
)
%"
!
&
"
*
0
! !##0
*
*
*
6+ *
*
6& "
%
9"
:) ;
#-
8""$
< "
"
2
=
+"5>
. 9
?
(
(
(
.
) *
.
.
*
) *
*
6& "
*
6& "
#'>(*&!@(
@&8*A#BC#
:46C8*A#BC#
3*D7:!?4C#
8
9
2
2
2
8-
9 8
9 8-
-
E - "
"
0
9 9
9 8
9
2
2
2
2
2
(2
2
2
2
2
2
2 2
> ###& '
$ ( )% * +
,
-
$ .%
+
%$
+
*+8
6#
#8 #&
.
*% *. !
#:
!4#<!$
//
/0
/0#
/0
/1
'''#'-
'
11
!
"
#
ANIMAL PLANET
10.00 Wildlife Specials 11.00 Animals
A-Z 11.30 Animals A-Z 12.00 Africa’s
Great Rivers 12.30 Africa’s Great Rivers
13.00 Squatters 14.00 Croc Files
14.30 Croc Files 15.00 Extreme Con-
tact 15.30 Shark Gordon 16.00 The
Life of Birds 17.00 Crocodile Hunter
18.00 O’Shea’s Big Adventure 18.30
O’Shea’s Big Adventure 19.00 Animals
A-Z 19.30 Animals A-Z 20.00 Killer In-
stinct 21.00 Squatters 22.00 The Life
of Birds 23.00 Animals A-Z 23.30 Ani-
mals A-Z 0.00 Africa’s Great Rivers
0.30 Africa’s Great Rivers 1.00 Squat-
ters 2.00 Croc Files 2.30 Croc Files
BBC PRIME
10.15 House Invaders 10.45 Big Strong
Boys 11.15 Big Strong Boys 11.45 Flog
It! 12.30 Classic Eastenders 13.10
Eastenders Omnibus 13.35 Eastenders
Omnibus 14.05 Eastenders Omnibus
14.35 Eastenders Omnibus 15.00 Anti-
ques Roadshow 15.30 Ainsley’s Gour-
met Express 16.00 Wild South America
- Andes to Amazon 16.50 Cousins
17.40 How to Build a Human 18.30
Ballykissangel 19.20 Changing Rooms
19.50 Changing Rooms 20.20 Ground
Force 20.45 Murder in Mind 21.40
Murder in Mind 22.30 Dalziel and
Pascoe 0.00 America 1.00 Con-
spiracies 1.30 Castles of Horror 2.00
Japanese Language and People 2.30
Suenos World Spanish
DISCOVERY CHANNEL
10.00 Time Team 11.00 Engineering
the Future 12.00 Extreme Engineering
13.00 Scrapheap Challenge 14.00 Ext-
reme Machines 15.00 Dream Mach-
ines 15.30 Be a Grand Prix Driver
16.00 Unsolved History 17.00 Ultimate
Ten 18.00 Altered Statesmen 19.00
Dinosaur Planet 20.00 Fight for Bag-
hdad 21.00 Fight for Baghdad 22.00
Capturing Saddam 23.00 Amazing
Medical Stories 0.00 Altered States-
men 1.00 Reporters at War 2.00
Jungle Hooks
EUROSPORT
10.00 Snooker 12.00 Motocross
13.00 Boxing 13.45 Athletics 14.30
Short Track Speed Skating 16.45 Fight
Sport 19.00 Sumo 20.00 Tennis
21.30 Boxing 23.00 News 23.15 Mo-
tocross 0.15 News
HALLMARK
10.15 Dreamkeeper 11.45 Mary, Mot-
her Of Jesus 13.30 Run the Wild Fields
15.15 Restless Spirits 17.00 Dream-
keeper 18.30 15 Amore 20.00 Good
Fences 22.00 Dead 23.15 Law & Or-
der III 1.00 Good Fences 3.00 Dead
MGM MOVIE CHANNEL
10.25 The Big Knife 12.15 Till There
Was You 13.45 Attack 15.30 Smile
17.20 Castaway 19.15 Electra Glide in
Blue 21.05 Tank Girl 22.45 The Siege
of Firebase Gloria 0.25 Scenes From
the Goldmine 2.10 Rikky and Pete
NATIONAL GEOGRAPHIC
10.00 Built for Destruction: Flood
11.00 Death by Natural Causes:
Deadly Heat 12.00 The Mystery of Zulu
Dawn 13.00 Forensic Factor: Future
Crime 14.00 Crocodile Chronicles: Dra-
gon Tale 14.30 Monkey Business
15.00 Search for Battleship Bismarck
16.00 Animal Devil 17.00 Genius of
the Vikings: Victims of Success 18.00
Owls: Silent Hunters 19.00 Moche
Murder Mysteries *murder Mysteries*
20.00 Batavia’s Bones *murder Mys-
teries* 21.00 Disaster in the Air: Un-
locking Disaster 22.00 Death by Nat-
ural Causes: Watery Death 23.00
Forensic Factor: Profiling 0.00 Last of
the Dragons 1.00 Disaster in the Air:
Unlocking Disaster
TCM
20.00 Victor/Victoria 22.10 Les Girls
0.05 The Light in the Piazza 1.45 Mur-
der Most Foul 3.15 Private Potter 4.40
Short - MGM Celebration 1955
ÝMSAR STÖÐVAR
07.15 Korter Morgunútsending
helgarþáttarins (endursýningar á
klukkutíma fresti fram eftir degi.
18.15 Kortér Fréttayfirlit, Dagskrá
og Sjónarhorn. (Endursýnt á klukku-
tíma fresti til morguns
20.30 Andlit bæjarins Þráinn
Brjánsson ræðir við kunna Akureyr-
inga
21.00 Níubíó
23.15 Korter (Endursýnt á
klukkutíma fresti til morguns)
DR1
10:00 Engang talte verden arabisk 10:30
Når Kina vågner 10:45 Delte byer 11:00
TV-avisen 11:10 Boxen 11:25 Historiske
steder 11:55 Når mor og far er på ar-
bejde 12:25 Klikstart 12:55 Lidenskab
for landrovere 13:25 OBS 13:30 Dyre-
Internatet 15:40 Hunde på job 16:10
Aldrig alene hjemme 17:00 Bamses bil-
ledbog 17:30 TV-avisen med sport og
vejret 18:00 Fint skal det være 18:30
Miraklet på Mols 19:00 Kløvedal i Kina
20:00 TV-avisen 20:15 Søndagsmagas-
inet 20:45 SøndagSporten med SAS-liga
21:15 DR-Dokumentar - Sig det ikke til
nogen 21:45 Cleo 22:15 Krigsfotografen
DR2
13.15 Temadag: Sommer i Lidenlund:
Tønder 15.15 Folk og Fæ 16.05 Airport
(kv - 1970) 18.15 Tinas mad (7:14)
18.55 Sneen på cedertræerne - Snow
Falling on Cedars (kv - 1999) 21.00 Med
ret til at dræbe 1:4 21.30 Deadline
21.50 Deadline 2.sektion 22.20 Viden
Om: Muggens mysterier 22.50 Mik
Schacks Hjemmeservice 23.20 Lørdags-
koncerten: 00.20 Godnat
NRK1
10:00 Norge rundt 10:25 Gammel år-
gang 11:00 Året rundt i Det danske
kongehus 12:00 Norske filmminner: Peter
van Heeren 13:35 Faktor: Alis drøm i
mørke 14:05 Birkebeinerrennet 14:40 Tre
reportere søker en forfatter: Isabel Al-
lende 15:10 Musikk på søndag: Yo-Yo Ma
- en grenseløs musiker 16:05 Jak-
obmesse i Oslo 17:00 Barne-TV 17:30
Newton 18:00 Søndagsrevyen 18:45
Sportsrevyen 19:20 Livet er Svalbard
20:05 Nurse Betty 21:50 Perspektiv:
Instrumenter fra naturen 22:00 Kveldsnytt
22:15 Migrapolis 22:45 Nytt på nytt
NRK2
13:05 Svisj: Musikkvideoer og chat
15:00 Sport jukeboks 17:15 Hodej-
egerne 18:20 MAD tv 19:00 Siste nytt
19:10 Autofil 19:40 Lydverket 20:20
Dok1: Universet - det store spørsmålet
21:15 Seks fot under 22:05 Dagens
Dobbel 22:10 God morgen, Miami 22:30
Miami Vice
SVT1
10:15 Melodifestivalen 2004 12:30 SM-
final i bandy 15:30 Skidor: SM i Skellef-
teå 16:00 En svensk tiger 16:30 Alla tal-
ar svenska 17:00 Tv-huset 18:30 Rap-
port 19:00 Kvinnor emellan 19:30
Sportspegeln 20:15 Packat & klart 20:45
Bara på skoj! 21:10 Jorden är platt - Ma-
tematik 21:40 Vetenskap - det sociala
djuret 22:10 Rapport 22:15 Breaking
news
SVT2
10:15 Go’kväll 12:30 Filmkrönikan
13:00 K Special: Vems är sången?
14:00 Skolakuten 14:30 Adult English
Zone 14:55 The Witness 15:00 Weil ich
gut bin 15:30 Flimmer och brus 16:00
Sportsverige 16:55 Regionala nyheter
17:00 Aktuellt 17:15 Kultursöndag
17:16 Musikspegeln 17:40 Röda rummet
18:05 Bildjournalen 18:30 Kvarteret
Skatan 19:00 Agenda 20:00 Aktuellt
20:15 Regionala nyheter 20:20 Six feet
under 21:15 Armlös, benlös, makalös
22:15 Retroaktivt 22:45 Carin 21:30
AKSJÓN
ÚTVARP/SJÓNVARP