Tíminn - 07.04.1972, Blaðsíða 6
6
TÍMINN
Föstudagur 7. april 1972
FERMINGAR A SUNNUDAGINN
Ferming i Kópavogskirkju
sunnudaginn 9. april 1972 kl. 14.00: Séra l»or-
bcrgur Kristjánsson.
Stúlkur:
Bára Guöjónsdóttir, Auöbrekku 27
Björg Oskarsdóttir, Alfhólsvegi 42
Erna María Böövarsdóttir, Heynihvamn?ii 38
Hanna Rósa Ragnarsdóttir, Vogatungu 30
Hrefna Guömundsdóttir, Lyngbrekku 14
Hulda Gunnlaugsdóttir, Reynihvammi 20
Ingibjörg FjÖlnisdóttir, Hrauntungu 31
Jóhanna Jónsdóttir, Bjarnhólastig 22
Jóna Anna Heiöarsdóttir, Lyngbrekku 11
Jóna Karitas tvarsdóttir, Nýbýlavegi 30 A
Kristin Györiöur Hjartardóttir, Asbraut 9
Kristjana Arnardóttir, Tunguheiöi 8
Sjöfn Sóley Þórmundsdóttir, Bræðratungu 7
Drengir:
Arnþór Dóröarson, Neöstutröö 2
Bárður Arnar Sveinbjörnsson, Vighólastig 3
Brynjar Orn Ragnarsson, Vogatungu 30
Gissur Dór Agústson, Löngubrekku 30
Gunnar Pétur Jónsson, Alfhólsvegi 6 A
Jón Heiðar Guömundsson, Reynihvammi 21
ólafur Guöbjörn Petersen, Nýbýlavegi 24A
Reynir Karl Kristjánsson, Fögrubrekku 25
Siguröur Ragnar Lúöviksson, Hliöarvegi 140
Steinar Þór Þórisson, Hjallabrekku 34
Valdimar Friörik Valdimarsson, Alfhólsvegi 36
Orn Hjálmarsson, Lyngbrekku 19
Ferming i Kópavogskirkju
sunnudaginn 9. april 1972 kl. 10.30: Séra Árni
Pálsson:
Stúlkur:
Anna Ragnheiöur Morávek Kópavogsbraut 94
Auöur Eggertsdóttir, Þinghólsbraut 38
Berglind Einarsdóttir, Þinghólsbraut 43
Dagný Halldórsdóttir, Þinghólsbraut 46
Edda Olgeirsdóttir, Hraunbraut 11
Guölaug Sverrisdóttir, Kópavogsbraut 82
Helga ólöf Jónsdóttir, Kópavogsbraut 102
Hólmfriöur Asa Sigurpálsdóttir, Þinghólsbraut
41
Kristin Valsdóttir, Þinghólsbraut 37
Kristrún ólafia Tómasdóttir, Hraunbraut 32
Sigriöur Þórdis Ingólfsdóttir, Skólageröi 26
Sólrún Albertsdóttir, Borgarholtsbraut 16
Vigdis Hreinsdóttir, Asbraut 9
Drengir:
Atli Stefán Aðalsteinsson, Meöalbraut 16
Einar Kristinn Hauksson, Kastalageröi 6
Emil Jóhannsson, Kópavogsbraut 70
Halldór 0. Zoega, Þinghólsbraut 63
Jóhann Ingi Reimarsson, Vallargeröi 28
Jón Þór Friðvinsson, Hoítageröi 9
Magnús Már Kristinsson, Asbraut 11
Pálmar örn Þórisson, Þinghólsbraut 23
Siguröur Olafsson, Hraunbraut 31
Þóröur Rúnar Stefánsson, Holtageröi 82
Ferming i Laugarneskirkju
Sunnudaginn 9. april kl. 10.30 f.h. Prestur: Séra
Garöar Svavarsson.
Drengir:
Birgir Axelsson, Selvogsgrunni 15
Björn úlfljótsson, Bugöulæk 9
Einar Guömundur Arsælsson, Sigtúni 33
Einar Eirlksson Hraunteigi 18
Guömundur Þorbjörn Björnsson, Dyngjuvegi 12
Gunnar Aöalsteinsson, Hraunteigi 20
Hrafn Sveinbjarnarson, Kleppsvegi 24
Ivar Erlendsson, Rauöalæk 41
Jón Sigfússon, Laugarnesvegi 60
Ragnar Þórisson, Laugarnesvegi 84
Sveinbjörn Kristjánsson, Laugavegi 179
Stúlkur:
Anna Stella Snorradóttir, Gullteigi 18
Arný Matthíasdóttir, Skúlagötu 66
Birgitta Bragadóttir, Karfavogi 50
Dagbjört Helgadóttir, Krikjuteigi 14
Guörún Erla Gunnarsdóttir Laugarnesvegi 90
Sigurlaug Hilmarsdóttir Laugarnesvegi 92
Sigurrós Sigurhansdóttir, Otrateigi 26
Valgeröur Þorbjörg Elín Guðjónsdóttir, Otra-
teigi 2
Ferming i Langholtskirkju
sunuudaginn 9. april kl. 13:30 Prestur: Séra
Siguröur llaukur Guöjónsson
Stúlkur:
Anna Þóra Arnadóttir, Skeiöarvogi 103
Berglind Björk Jónasdóttir, Nökkvavogi 25
Bryndis Elín Hauksdóttir, Gnoöarvogi 72
Brynja Gunnarsdóttir, Alfheimum 70
Dagbjört ólafsdóttir, Sólheimum 25
Guðrún Jóhannsdóttir, Baröavogi 22
Gunnhildur Stefánsdóttir, Skipasundi 88
Helga Hrönn ólafsdóttir, Sæviðarsundi 36
Ingunn Steinþórsdóttir, Ljósheimum 18A
Jónina Kristbjörg Björnsdóttir, Alfheimum 30
Ragna Halldorsdóttir, Alfheimum 52
Rut P'riöfinnsdóttir, Ljósheimum 8
Sigriöur Einarsdóttir, Kleppsvegi 140
Drengir:
Björn Báröarson, Nökkvavogi 39
Gunnar Rúnar Magnússon, Sólheimum 44
Kristján Sigurðsson, Sólheimum 24
Kristján Sveinbjörnsson, Skipasundi 74
Magnús Garöarsson, Gnoöarvogi 64
Ragnar Antonsson, Gnoðarvogi 18
Siguröur Sigurösson, Nökkvavogi 22
Siguröur Daniel Gunnarsson, Nökkvavogi 42
Sigurgeir Sigmundsson, Sólheimum 18
Stefán Ingi Þórhallsson, Alfheimum 30
Þór Guðjónsson, Ljósheimum 2
Þórir Ingvarsson, Ljósheimum 6
Ferming i Dómkirkjunni
sunnudaginn 9.april, kl. 2 e.h. Prestur: Sr. Þórir
Stephensen.
Drengir:
Arnór Guömundsson, Hagamel 16
Arni Breiðfjörð Pálsson, Vesturgötu 69
Guðni Halldór Guðnason, Goðheimum 15
Hróbjartur Agústsson, Leifsgötu 20
Jónas Guömundsson, Bergstaðastræti 76
ólafur Rögnvaldsson, Tómasarhaga 22
Pálmi Guðmundsson, Tómasarhaga 29,
Ragnar Heiöar Harðarson, Vesturgötu 48
Siguröur Haukur Engilbertsson, Nökkvavogi 38
Siguröur Valgeir Skarphéðinss, Bragagötu 26 A
Valtýr Grétar Einarsson, Reynimel 82
Stúlkur:
Anna Þorgeirsdóttir, Fagrahvammi, Blesugróf
Anna Dóra Þorgeirsdóttir, Lokastig 13
Auöur Ottadóttir, Skipholti 5
Asta Björnsdóttir, Heiðargeröi 120
Ásthildur D. Kristjánsd. Jörfabakka 120
Guðrún Bergmann, Ljósvallagötu 24
Gyöa Júliana Jónsdóttir, Bergstaðastræti 83
Helga Jónsdóttir, Dunhaga 20
Hólmfriöur Benediktsdóttir, Þingholtsstræti 15
llrefna Garðarsdóttir, Sólvallagötu 21
Jóhanna Sigurbjörg Ragnarsdóttir, Yrsufelli 15
Kolbrún Stefánsdóttir, Brávallagötu 50
Kristin Berglind Kristjánsd., Holtsgötu 12
Lisa Lotta Reynis Andersen, Sjafnargötu 10
Margrét Halldóra Þórarinsdóttir, Flókagötu 51
Metta Kristin Friðriksdóttir, Rauöalæk 10
Ragnheiður A Pálsdóttir, Vesturgötu 69
Sigrún Svavarsdóttir, Grenimel 43
Sigurveig Benediktsdóttir, Fjölnisvegi 13
Unnur Maria Benediktsdóttir, Holtsgötu 21
Þórdis Leifsdóttir, Laugalæk 44
Fermingarbörn i Dómkirkjunni
sunnud. o.apríl kl. 11. Prestur Sr. óskar J. Þor-
láksson.
Stúlkur:
Aöalbjörg Marinó§dóttir, Látraströnd 32 S.
Arndis Magnúsdóttir, Digranesvegi 60 K.
Bergþóra Jónsdóttir, Sólheimum 25
Gunnlaug Vilbogadóttir, Njörvasundi 10
Guörún Agústsdóttir, Skúlagötu 78
Gunnhildur Sveinsdóttir, Drápuhliö 13
Hrafnhildur Asta Þorvaldsd., Sunnubraut 46, K.
Hulda Björg Rósarsdóttir, Hvassaleiti 13
Ingibjörg Jóhanna Erlendsd., Látraströnd 48,S.
Sigrún Edda Hálfdánardóttir, Njálsgötu 57
Sólveig Sveinsdóttir, Háteigsvegi 2
Valborg Kjartansdóttir, Fellsmúla 8
Þórunn Stefánsdóttir, Mánagötu 25
Drengir:
Arni Arnason, Baröaströnd 20, S.
Björn Valdimarsson, Heiöargeröi 118
Finnur Jón Nikulásson, Völvufelli 48
F'riörik Valgeir Guömundsson, Yrsufelli 5
Hafsteinn Þór Svavarsson, Meistaravöllum 21
Halldór Pétursson, Ránargötu 11
Helgi Siguröur Ingibergss., Bergstaöarstræti 33
Hjálmar Kristjánsson, Ingólfsstræti 10
Jóhann Halldór Albertsson, Laufásvegi 68
Magnús Snæbjörnsson, Brávallagötu 44
Olafur Björn Lárusson, Sólvallagötu 5 A
ólafur Björn Sveinsson, Alftamýri 6
Sigurður Valur Sigurösson, Bólstaöahlíð 62
Sveinn Guömundsson, Bræöraborgarstig 15
Þorkell Þorkelsson, Staöarbakka 18
ögmundur Skarphéöinsson, Laugarásvegi 71
Ferming i Hallgrimskirkju
sunnudaginn 9. aprfl kl. 11 árdegis. Prestur sr.
Kagnar Fjalar Lárusson.
Stúlkur:
Hrafnhildur Hrafnkelsd., Grettisg. 54B.
Margrét Stella Sivertsen, Hverfisgötu 47.
Ólöf Guömundsd., Leifsgötu 16.
Sigriöur Hreiöarsd., Bragag., 22A.
Sigriöur Súsanna Friöriksd., Rauöalæk 47.
Unnur Guörún Baldursd., Miklubraut 76.
Drengir:
Birgir Sigurjónsson, Lindarg. 42A.
Eirikur Valdimar Friöriksson, Rauöalæk 47.
Páll Ingibergsson, Flókagötu 6.
Stefán Þór Ragnarsson, Nýbýlavegi 21, Kóp.
Sölvi Ellert Sigurösson, Bragag. 30.
Vöröur Þórisson, Vitastig 8.
Þorvaldur Kolbeins Arnason, Fjölnisv. 13.
Ferming i Hallgrimskirkju
sunnudaginn 9. april kl. 2 e.h. Dr. Jakob
Jónsson.
Drengir:
Birgir ólafsson, Þórsgötu 5.
Einar Guöjónsson, Grettisgötu 20C.
Eirikur Snorrason, Frakkastig 26A.
Guömundur Snorrason, s.st.
Jóhann Kristján Steindórsson Briem, Vitastig
8A.
Þorleifur Þór Jónsson, Hjálmholti 8.
Þröstur óskar Þorsteinsson Kolbeins,
Bergþórugötu 8.
Stúlkur:
Aöalheiöur Björk Vignisdóttir, Grettisgötu 11.
Asbjörg Hjálmarsdóttir, Stigahliö 36.
Halldóra Guðbjörg Ottósdóttir, Skálaheiöi 3,
Kópavogi.
Jódis Hlöðversdóttir, Lundarbrekku 6,
Kópavogi.
Lilja Jakobsdóttir, Hvassaleiti 8.
Katrin Guömundsdóttir, Njaröargötu 31.
Sigriður Þóra Traustadóttir, Grettisgötu 57A.
Unnur Pálina Stefánsdóttir, Eskihliö 8.
Ásprestakall
Feriningarbörn séra Grlms Grfmssonar I
Laugarneskirkju, sunnudaginn 9.aprfl kl. 2.
Stúlkur:
Aöalheiöur Högnadóttir, Sigluvogi 10
Anna ólafía Guönadóttir, Dalbraut 1
Asta Gunna Kristjánsdóttir, Kleppsvegi 54
Jakobina Jónsdóttir, Sporöagrunni 11
Jónina Hreinsdóttir, Kleppsvegi 118
Karólina Guöjónsdóttir, Brúnavegi 6
Laufey Oddsdóttir, Kleppsvegi 54
Sigriöur ólafsdóttir Laugarásvegi 3
Sigrún Kjartansdóttir, Sporðagrunni 4
Þórunn Elidóttir, Selvogsgrunni 24
Drengir:
Aeel Oddsson, Kleppsvegi 54
Brjánn Sigurösson, Drápuhliö 42
Einar Gunnarsson, Kleifarvegi 5
Einar Þór Þórhallsson, Laugarásvegi 15
Guömundur Þór Magnússon, Laugarásvegi 5
Hávar Sigurjónsson, Dragavegi 7
Jóhann Kristjánsson, Kleppsvegi 4
Jón ólafsson, Laugateigi 7
Valgaröur Armannsson, Sólheimum 35
Kirkja Óháöa Safnaðarins
sunnudaginn 9.aprfl 1972 kl. 10.30.
Prestur: Séra Emil Björnsson
Drcngir:
Atli Bryngeirsson, Bárugötu 33
Friörik Gunnar Friöriksson, Skólabraut 49
Friörik ómar Guöbrandsson, Höföaborg 31
Halldór Gunnar ólafsson, Brúnavegi 3
Stefán Haraldsson, Flókagötu 3
Stefán Stefánsson, Nökkvavogi 18
Stúlkur:
Aöalheiöur Sigrún Gunnarsdóttir, Eyjabakka 8
Arndis Sveina Jósefsdóttir, Vighólastig 18,
Kópav.
Bara Katrin Finnbogadóttir, Méistaravöllum 21
Elin Guöjónsdóttir, Kleppsvegi 2
Freyja Kristjánsdóttir, Hvassaleiti 32
Guðlaug Margrét Charlotle Halldórsd.
Logalandi 7
Halldóra Eyjólfsdóttir, Barmahliö 33
Jenný Stefania Jensdóttir, Skipholti 6
Katrin Orsúla Harðardóttir, Brúnavegi 5
Magnea Guöriöur Sverrisdóttir, Sogavegi 132
Stella Bragadóttir, Rauöalæk 51
Valdis Regina Gunnarsdóttir, Bergþórugötu 9
Ferming i Safnaðarheimili
Langholtssóknar
O.aprll, 1972. Prestur: Séra Árelíus Nfelsson.
Stúlkur:
Anna Kristin Sverrisdóttir, Gnoöavogi 28
Aslaug Guömundsdóttir, Langholtsvegi 95
Berglind Anna Káradóttir Njörvasundi 23
Bergþóra Valsdóttir Efstasundi 88
Danfriður Gréta Kristjánsdóttir Suöurland-
sbraut 80
Dóra Berglind Torfadóttir, Sólheimum 18
Erna Björg Baldursdóttir, Langholtsvegi 208
Guöbjörg Vilhjálmsdóttir Eikjuvogi 13
Gyöa Kristin Ragnarsdóttir, Háteigsveg 38
Hólmfriöur Aöalbjörg Pálmadóttir, Kleppsvegi
40
Jenný Magnúsdóttir, Alftamýri 16
Jenný Sigurlina Nielsdóttir, Efstasundi 66
Kristin Margrét Hallsdóttir, Langholtsvegi 196
Kristjana Hreinsdóttir, Ljósheimum 4
Laufey Guðjónsdóttir, Snekkjuvogi 15
Liz Sveinbjörnsdóttir Templarasundi 3
Marla Sólveig Héöinsdóttir, Kúrlandi 4
Drcngir:
Alexander Friöjón Eyjólfsson, Efstasundi 77
Bergsteinn Bergsteinsson, Bólstaöarhliö 3
Daniel Calvin Gribb, Brautarholti 22
Garöar Einarsson, Alflieimum 21
Haukur Friðþjófsson, Sólheimum 23
Kristján Björn ólafsson, Skipasundi 77
Oddur Kjartansson Langholtsvegi 18
ólafur Gunnar Gunnarsson, Fossvogsbletti 53
Ragnar Benjamin Ingvarsson, Hlunnav. 12
Rúnar Ingvarsson, Alfheimum 40
Þórhallur ölver Gunnlaugsson, Yrsufelli 11
Hafnarfjarðarkirkja
sunnudaginn 9. aprfl kl. 10.30. Prestur séra
Garöar Þorsteinsson
Stúlkur:
Asdls Harpa Guömundsdóttir, Túngötu 24,
Bessastaöahr.
Asthildur Hilmarsdóttir, óldugötu 48
Erla Ferdinandsdóttir, öldutúni 7
Erna Svavarsdóttir, Blómvangi 6
Friöbjörg Sigurjónsdóttir, Noröurbraut 21
Guörún Halldóra Aöalsteinsdóttir,
Olduslóö 22
Guörún Elliott Markúsdóttir, Köldukinn 10
Guörún Stephensen, ölduslóö 20
Herdis Sveinbjörnsdóttir, Kirkjuvegi 10A
Hólmfriður Steinunn Björnsdóttir, Hellisgötu 25
Ingibjörg Agústa Magnúsdóttir, Hringbraut- 69
Nina Karlsdóttir, Miövangi 63
Steingerður Matthiasdóttir, Sléttahrauni 27
Þórdis Lára Ingadóttir, Köldukinn 7
Drengir:
Arni Reykdal, Móbergi, Garðahreppi
Auðunn Gottsveinn Guömundsson, Alfaskeiöi
109
Gunnar Jónsson, Klettahrauni 15
Ingvar Guðmundsson, Móabaröi 14
Jónas Baldursson, Alfaskeiöi 94
Jónas Stefánsson, Hverfisgötu 57
Ölafur Valgeir Guöjónsson, Þórólfsgötu 5
Ragn^r Guölaugsson, Hverfisgötu 46
Renald Brauner Renaldsson, ölduslóö 38
Siguröur Unnar Þorleifsson, Svalbaröi 2
Steinar Gislason, ölduslóö 11
Þórarinn Sigurbergsson, Hraunbrún 3
Þórður Rafn Stefánsson, Smyrlahrauni 25
Ægir Magnússon, Fögrukinn 22
Ilal'narfjaröarkirkja
sunnudaginn 9. april kl. M.Prcstur séra Garöar
Þorsteinsson
Stúlkur:
Arna Sigriöur Brynjólfsdóttir, Alfaskeiöi 72
Birna Arinbjarnardóttir, Alfaskeiöi 84
Björk Sveinsdóttir, Grænukinn 16
Erna Flygenring, Reykjavikurvegi 39
Fanney Halla Pálsdóttir, Alfaskeiöi 90
Guöfinna Halldóra Friöriksdóttir, Reykjavlkur-
vegi 35B
Gunnþórunn Inga Gunnarsdóttir, Alfaskeiöi 100
Hendrikka Alfreösdóttir, Strandgötu 17B
Herdis Jónasdóttir, Kirkjuvegi 4
Hrafnhildur Þóröardóttir, Suöurgötu 62
Ingibjörg Jóna Gunnarsdóttir, Lækjarkinn 18
Jónina Katrin Danivalsdóttir, Austurgötu 29
Kristin Haröardóttir, Grænukinn 18
Matthildur Pálsdóttir, öldutúni 2
Ólöf Petrina Alfreðsdóttir, Strandgötu 17B
Ragnheiöur Ingadóttir, Brekkugötu 16
Rúna Asgeirsdóttir, Vesturgötu 32
Salóme Einarsdóttir, Kviholti 2
Sesselja Haukdal Friöþjófsdóttir, Alfaskeiöi 80
Sigurveig Birgisdóttir, Hjallabraut 7
Drengir:
GuÖmundur Brynjólfsson, Mánastíg 2
Guömundur Rúnar Guölaugsson, Kviholti 1
Gunnar Guömundsson, Köldukinn 13
Gunnar Hervaldsson, Fögrukinn 17
Hafsteinn Þorgeirsson, Garöavegi 9
Halldór Svavarsson, Fögrukinn 16
Hjálmar Sveinsson, Fögrukinn 6
Hreiöar Björnsson, Alfaskeiöi 72
Jón Hliöar Runólfsson, Alfaskeiöi 37
Ölafur Helgi Árnason, Svalbaröi 5
Pétur Jónsson, Merkurgötu 4
Smári Jónsson, Bröttukinn 16
Stefán Ottó Pálsson, ÁlfaskeiÖi 94
Svavar Þorsteinsson, Reykjavikurvegi 36
Viöar Þorsteinsson, Reykjavikurvegi 36
Ferming i Garðakirkju
sunnudaginn 9. aprll. kl. 2 e.h. Prestur Séra
Bragi Friöriksson.
Stúlkur:
Angelika Jakobsdóttir, Hraungeröi
Aslaug Haröardóttir, Lindarflöt 18
Auöur Bjarnadóttir, Herjólfsgötu 18, Hafnarfirði
Edda Jóhanna Einarsdóttir, Aratúni 1
Guömundina Hermannsdóttir, GoÖatúni 5
Guörún Jóhannesdóttir, Sunnuflöt 39
Helga Bezla Njálsdóttir, Vallarbraut, 14,
Seltjarnarnesi
Hjördis Harðardóttir, Hegranesi 30
Jóna Karólina Karlsdóttir, Smáraflöt 15
Margrét Harðardóttir, Hegranesi 30
Maria Þorsteinsdóttir, Sunnuflöt 32
Þuriöur Halldórsdóttir, Bakkaflöt 11
Drengir:
Eggert Jónsson Isdal, Sunnuflöt 48
Emil örn Kristjánsson, Faxatúni 23
Garöar Thor Middleton, Smáraflöt 46
Högni Steinn Gunnarsson, Breiöholti
Marinó Flóvent Birgisson, Laufási 3
Siguröur Agúst Guömundsson, Sunnuflöt 22
Stefnir Svan Guönason, Ægisgrund 7
Þröstur óskarsson, Vlfilsstööum
Ferming i Garðarkirkju
sunnudaginn 9. apríl, kl. 10.30 f.h. Prestur Séra
Bragi Friöriksson
Stúlkur:
Auður Soffia Bragadóttir, Faxatúni 29
Dagný Guömundsdóttir, Löngufit 15
Ellen Mjöll Jónsdóttir, Mávanesi 16
Gréta Carlson, Faxatúni 9
Guöbjörg Kristin Arnardóttir, Hörgslundi 8
Guöbjörg Jóna Jóhanns, Vifilsstööum
Guðrún Asta Björgvinsdóttir, Viöilundi 3
Halldóra Viðarsdóttir, Móaflöt 43
Helga Gabriella Guömundsdóttir, Garöaflöt 21
Jónina Rós Guðmundsdóttir, Reynihliö
Maria Helga Kristjánsdóttir, Sveinatungu
Regina Rögnvaldsdóttir, Stekkjarflöt 9
Þórhildur Magnúsdóttir, Melási 12
Drengir:
Elias Valur Benediktsson, P'axatúni 36
Guðmundur Guðmundsson, Lindarflöt 41
Hörður Hafsteinsson, Aratúni 12
Indriði Einarsson, Smáraflöt 48
Jakob Viöar ófeigsson, Smáraflöt 20
Jóhannes Baldvin Arnason, Stekkjarflöt 22
Kristján Henry Guðnason, Aratúni 28
Kristján Trausti Unnsteinsson, Breiöási 5
Magnús Arnason, Sunnuflöt 25
Runólfur Birgir Leifsson, Aratúni 4
Steinþór Skúlason, Tjarnarflöt 1
Sveinn Haraldsson, Markarflöt 23
Ferming í Bústaðakirkju
suiinudaginii 9. aprll kl. 2. Prestur séra Ólafur
Skúlason.
Stúlkur:
Agústa óskarsdóttir, Akurgerði 62
Auöur Magnúsdóttir, Bústaðavegi 83
Björk Jóhannsdóttir, Grensásvegi 60
Brynja Þorbjörg Haraldsdóttir, Tunguvegi 90
Edda Maggý Rafnsdóttir, Asgarði 143
Erna Margrét Valbergsdóttir, Goöalandi 10
Fanney óskarsdóttir, Grundarlandi .il
Gunnhildur Sigriður Kjartansdóttir, Réttar-
holtsvegi 91
Helga Simonardóttir Melsteö, Dvergabakka 8
Lilja Jónina Héöinsdóttir, Hjallalandi 30
Sigriður Vala Haraldsdóttir, Silfurteig 1
Sigriöur Sigurðardóttir, Staöarbakka 14
Sigurveig Björg Björgvinsdóttir, Réttarholts-
vegi 81
Steinunn Þóra Skaptadóttir, Háaleitisbraut 22
Unnur Dis Skaptadóttir Háaleitisbraut 22
Unnur Þorsteinsdóttir, Giljalandi 33
Drengir:
Agúst Magnússon, Huldulandi 30
Bjarni Þór Sigurösson, Nýbýlaveg 27B,
Kópavogi
Gunnar Már Jóhannsson, Hæðargaröi 38
Gunnlaugur Sævar Gunnlaugsson, Haöalandi 17
Hilmar örn Hilmarsson, Snorrabraut 36
Hjörtur Arnason, Geitlandi 13
Jóhann Pétur Margeirsson, Brúnastekk 4
Kristján Sigurjónsson, Teigageröi 11
Lárus Elieser Bjarnason, Mosgeröi 25
ólafur Arnason, Geitlandi 13
Sverrir Guöjónsson, Asgarði 38
Sverrir Salberg Magnússon, Sogavegi 222
Viöar Birgisson, Búlandi 36
Viöar Astberg Pálsson, Efstalandi 8
Ferming i Bústaöakirkju
sunnudagiiin 9. apríl kl. 10.30 Prestur séra
ólafur Skúlason.
Stúlkur:
Bryndis Bender, Kóngsbakka 14
Elin Asta Friöriksdóttir, Asgaröi 9
Elisabet Erlendsdóttir, Hólmgaröi 12
Erla Svanhvit Arnadóttir, Brúnastekk 6
Guörún Björk Birgisdóttir, Keldulandi 19
Guörún Júlina Tómasdóttir, Hjaltabakka 8
Jóna Soffia Þorbjörnsdóttir, Hjaltabakka 16
Karen Nielsdóttir, úthliö 3
Margrét Magnúsdóttir, Asgaröi 75
Oddný Lina Sigurvinsdóttir, Hjaltabakka 4
Ragna Vilhelmsdóttir, Jörfabakka 14
Rannveig Raymóndsdóttir, Háageröi 89
Rósa Finnbogadóttir, Sogavegi 125
Sigrún Björg Asmundsdóttir, Asgaröi 153
Sigrún Sigvaldadóttir, Asgaröi 12
Sigurlin ólafsdóttir, Grýtubakka 4
Sigurveig Pétursdóttir, Ferjubakka 16
Þóra Birna Pétursdóttir, Keldulandi 13
Drengir:
Arni Þorgilsson, Asgarði 133
Einar Kristmundur Guömundsson Hæöargarði
24
Einar Vidalin Guönason, Nýbýlavegi 205,
Kópavogi
Georg Eggertsson, Tungubakka 12
Gunnar Borgarsson, Langagerði 68
Hafsteinn Þór Hilmarsson, Goöalandi 13
Hafþór Guömundsson, Langageröi 48
Jón Högni Isleifsson, Hliöargerði 14
Kristinn Marius Þorkelsson, Jörfabakka 6
Magnús Þór Haraldsson, Vogalandi 13
ólafur Alexander ólafsson, Kjalarlandi 9
Ormur Helgi Sverrisson, Huldulandi 46
Sigurður Tryggvi Thoroddssen, Kúrlandi 23
Sigurgeir Grimsson, Mariubakka 6
Valdemar Gisli Valdemarsson, Hólmgaröi 64
Þóröur Arni Hjaltested, Asgaröi 73
FERMINGARSKEYTI
RITSÍMANS
Simar 06 og 26066. Eftir kl. 13.00 einnig
26000. Til þess að tryggja útburð ferming-
arskeyta samdægurs vinsamlegast simið
skeytin snemma. Opnað verður kl. 9.00
lokað kl. 20.00.
RITSÍMINN
FERMINGAUR
í miklu úrvali
EINUNGIS
NÝJUSTU MODEL
Ur cg MiNNiji
LAUGAVEG 3 ■ SÍMI 13540
VALDIMAR INGIMARSSON
ÚRSMIÐUR