Fréttablaðið - 06.08.2005, Page 62
LAUGARDAGUR 6. ágúst 2005 45
ERLENDAR STÖÐVAR
BYLGJAN FM 98,9
RÁS 1 FM 92,4/93,5 RÁS 2 FM 90,1/99,9
ÚTVARP SAGA FM 99,4 AÐRAR STÖÐVAR
12.20 Hádegisfréttir 13.00 Laugardagsþáttur-
inn 14.00 Teygjan 14.30 Draumastaðir
15.20 Með laugardagskaffinu 16.10 Hug-
sjónir og pólitík
17.05 Fnykur 18.00 Kvöldfréttir 18.28 Ekki
hlusta á þetta 19.00 Íslenskir einsöngvarar
19.30 Stefnumót 20.15 Þar búa ekki framar
neinar sorgir 21.05 Úr alfaraleið 21.55 Orð
kvöldsins 22.15 Landið í þér 23.10 Danslög
5.00 Reykjavík Síðdegis. 7.00 Ísland Í Bítið
9.00 Ívar Guðmundsson
12.00 Hádegisfréttir 12.20 Óskalagahádegi
Bylgjunnar 13.00 Bjarni Arason 16.00 Reykja-
vík Síðdegis
18.30 Kvöldfréttir og Ísland Í Dag. 19.30 Bragi
Guðmundsson - Með Ástarkveðju
12.20 Hádegisfréttir 12.45 Helgarútgáfan
16.08 Með grátt í vöngum
18.00 Kvöldfréttir 18.28 Tónlist að hætti
hússins 19.00 Sjónvarpsfréttir 19.30 PZ-
senan 22.10 Næturgalinn
2.03 Næturtónar 6.05 Morguntónar
FM 95,7 Effemm / Zúúber tónlistarstöðin
FM 102,2 Útvarp Latibær / Fjölskyldu útvarp
FM 102,9 Lindin / Kristilegt efni
FM 96,7 Létt / Tónlist og afþreying
FM 105,5 Útvarp Boðun / Kristilegt efni
FM 89,5 Kiss / Nýja bítið í bænum
FM 88,5 XA-Radíó / 12 spora efni
FM 91,9 XFM / Tónlist og afþreying
FM 104,5 Radíó Reykjavík / Tónlist og afþreying
7.05 Samfélagið í nærmynd 8.05 Músík að
morgni dags 9.03 Út um víðan völl 10.15
Fastir punktar 11.00 Í vikulokin
TALSTÖÐIN FM 90,9
12.10 Hádegisútvarp – Fréttatengt efni.
13.00 Bókmennaþáttur – U: Gunnar Þorri.
14.00 Úr skríni 15.03 Glópagull og gisnir
skógar e.
16.00 Margrætt e 17.03 Frjálsar hendur Ill-
uga e. 18.00 Hitt og þetta úr Allt&sumt e.
19.00 Bílaþáttur e. 20.00 Laugardagsmorg-
unn e.
22.00 Hádegisútvarpið e.
9.00 Bílaþáttur – U: Leó M. Jónsson 10.03
Laugardagsmorgunn – Umsjón: Eiríkur Jóns-
son
7.05 Morguntónar 9.03 Helgarútgáfan
12.25 Meinhornið
Hver man ekki eftir stöllunum Edinu
Monsoon og Patriciu Stone sem
mynda tvíeykið Absolutely Fabulous?
Þær mæta á skjáinn í kvöld eftir langt
hlé og eflaust hafa margir saknað
skvísanna, sem kunna svo sannarlega
að kitla hláturtaugarnar.
Eddy og Patsy eins og þær eru kallað-
ar sjá hlutina með öðrum augum.
Patsy er partídrottning sem vílar ekki
fyrir sér að fá sér sjúss á morgnana
og Eddy er hálfgert barn sem lætur
fullorðna dóttur sína hafa vit fyrir sér.
Fjöldi þekktra gestaleikara kemur við
sögu í þessari syrpu.
VIÐ MÆLUM MEÐ...
Stöð 2 kl. 19.40
Æ›islega frábærar
»
Patsy og Eddy.
EUROSPORT
12.30 Cycling: UCI Protour Eneco Tour 13.45 Athletics:
World Championship Helsinki Finland 19.30 All sports:
WATTS 20.00 Tennis: WTA Tournament San Diego 21.30
Rally: World Championship Finland 22.00 Xtreme Sports:
Yoz Mag 22.30 Fight Sport: Fight Club
BBC PRIME
12.00 Pride and Prejudice 13.40 Holiday Snaps 14.00 The
Good Life 14.30 Dad's Army 15.00 Top of the Pops 15.40
Top of the Pops 2 Specials 16.00 The Weakest Link Speci-
al 16.45 Friends Like These 17.40 Casualty 18.30 Extreme
Lives 19.30 Placido Domingo - The King of Opera 20.30
Two Pints of Lager and a Packet of Crisps 21.00 Lenny
Henry in Pieces 21.30 Top of the Pops 22.10 Top of the
Pops 2 Specials 22.30 The Fast Show 23.00 Supernatural
Science 0.00 Meet the Ancestors 1.00 The Mark Steel Lect-
ures
NATIONAL GEOGRAPHIC
12.00 Marine Machines 13.00 Autobahn 14.00 Air Crash
Investigation 15.00 Seconds From Disaster 16.00 Beyond
Fear 17.00 Battlefront 18.00 Amazing Moments 19.00 Nazi
Expedition 20.00 Wheels of Terror 22.00 Air Crash In-
vestigation 23.00 The Swenkas 0.30 Love Market in the
Clouds
ANIMAL PLANET
12.00 Awesome Pawsome 13.00 The Bear Whisperer 14.00
Growing Up... 15.00 Crocodile Hunter 16.00 Austin Stevens
- Most Dangerous 17.00 Science of Shark Attacks 18.00
The Natural World 19.00 A Joey Called Jack 20.00 Tall
Blondes 21.00 Ferocious Crocs 22.00 Science of Shark
Attacks 23.00 Awesome Pawsome 0.00 The Bear Whisper-
er 1.00 Growing Up...
DISCOVERY
12.00 Killer Algae 13.00 Mythbusters - Shark Special 15.00
The Caravan Show 15.30 Lake Escapes 16.00 Stress Test
17.00 Dangerman 18.00 Extreme Engineering 19.00 Amer-
ican Chopper 20.00 Rides 21.00 Scrapheap Challenge
22.00 Trauma 23.00 Animal Imitators 0.00 FBI Files
MTV
12.00 MTV Live 14.00 TRL 15.00 Dismissed 15.30 Just See
MTV 16.30 My Super Sweet 16 17.00 European Top 20
18.00 The Fabulous Life Of 18.30 Cribs 19.00 Viva La Bam
19.30 Pimp My Ride 20.00 Top 10 at Ten 21.00 Trippin'
21.30 Jackass 22.00 So '90s 23.00 Just See MTV 1.00 Chill
Out Zone
VH1
12.00 All Access 13.00 Music Chamelons Top 10 14.00 All
Access 15.00 Making the Video 15.30 Cribs 16.00 VH1's
video jukebox 17.00 100 Most Outrageous Celebrity
Moments 21.00 Viva la Disco 23.30 Flipside 0.00 Chill Out
1.00 VH1 Hits
CLUB
12.10 Power Food 12.40 City Hospital 13.35 Sizzle 14.00
Entertaining With James 14.25 The Race 15.15 Other
People's Houses 16.00 Yoga Zone 16.25 The Method 16.50
City Hospital 17.40 Race to the Altar 18.40 The Roseanne
Show 19.30 Matchmaker 20.00 The Villa 21.00 Hotter Sex
22.00 Sextacy 23.00 Single Girls 0.00 In Your Dreams 0.25
Insights 0.55 The Race 1.50 Fantasy Open House
CARTOON NETWORK
12.20 The Cramp Twins 12.45 Johnny Bravo 13.10 Ed, Edd
n Eddy 13.35 The Powerpuff Girls 14.00 Viva Las Bravo
16.05 Courage the Cowardly Dog 16.30 Foster's Home for
Imaginary Friends 16.55 Ed, Edd n Eddy 17.20 Dexter's
Laboratory 17.45 Codename: Kids Next Door 18.10 The
Powerpuff Girls 18.35 The Grim Adventures of Billy & Mandy
JETIX
12.20 Digimon II 12.45 Super Robot Monkey Team Hyper-
force Go! 13.10 Iznogoud 13.35 Life With Louie 14.00 Three
Friends and Jerry II 14.15 Jacob two-two 14.40 Ubos 15.05
Goosebumps
MGM
13.25 Stella 15.15 Nobody's Fool 17.00 Hillside Stranglers,
the 18.40 Woman of Straw 20.35 Program, the 22.30 Lisa
0.05 Board Heads 1.35 Midnight Witness 3.05 Devil's
Brigade
TCM
19.00 How the West Was Won 21.30 The Naked Spur 23.00
Shaft in Africa 0.45 The Haunting 2.35 Murder, She Said
HALLMARK
12.45 Dynasty: Behind The Scenes 14.15 Anastasia: The
Mystery of Anna 16.00 The Legend of Sleepy Hollow 17.30
The Sandy Bottom Orchestra 19.15 H2o 21.00 Lonesome
Dove: The Series 21.45 The Passion of Ayn Rand 23.30
Lonesome Dove: The Series 0.30 The Passion of Ayn Rand
2.15 H2o
BBC FOOD
12.00 The Tanner Brothers 12.30 Diet Trials 13.00 Kitchen
Takeover 13.30 Far Flung Floyd 14.00 Tyler's Ultimate 14.30
Rick Stein's Food Heroes 15.30 Saturday Kitchen 16.00
Soul Food 16.30 Capital Floyd 17.00 Delia Smith's Summer
Collection 17.30 Nigel Slater's Real Food 18.00 Rocco's
Dolce Vita 18.30 The Italian Kitchen 19.00 Chalet Slaves
20.00 Food Source 20.30 Gondola On the Murray 21.00
The Naked Chef 21.30 Saturday Kitchen
DR1
12.00 Shin Chan 12.10 Ozzy & Drix 12.30 SommerSum-
marum 13.30 Scooby Doo 14.00 Boogie Listen 14.55 Daw-
son's Creek 15.40 F¢r s¢ndagen 15.50 Held og Lotto 16.00
Amuletten 16.30 TV Avisen med vejret 16.55 SportNyt
17.05 Mr. Bean 17.30 Når pandaen får t¢mmermænd 18.00
Diamanter varer evigt 20.00 Post Danmark Rundt 20.25
Kriminalkommissær Barnaby 22.00 Speedway: Hold VM,
Finale 23.30 Boogie Listen
SV1
12.00 Golf: Scandinavian TPC 15.15 Friidrott: VM Helsing-
fors 16.15 Radiohjälpen hjälper - Västbanken 16.20 Flyt-
ande frukt 16.30 Disneydags 17.30 Rapport 17.45
Sportnytt 18.00 Friidrott: VM Helsingfors 19.00 Minnenas
television 19.30 Friidrott: Studio Sauna 20.00 Forsytesagan
20.55 Rapport 21.00 Veckans sommarkonsert: Europa-
konsert från Budapest 22.45 Vinden bär oss 0.40 Sändning
från SVT24
Þetta er fyrsti þáttur af átta.
Absolutely Fabulous
550 5000
AUGLÝSINGASÍMI