Póst- og símatíðindi - 01.12.1978, Blaðsíða 6
6
Bogga Sigfúsdóttir, póstafgreiðslumaður III, Keflavik.
Bryndís Karlsdóttir, bréfberi, Hafnarfirði.
Börkur Gislason, sendimaður, Hafnarfirði-
Edda M. Hjaltested, bréfberi, Hafnarfirði.
Edda Friðgeirsdóttir Kinchin, talsímavörður, talsamb. v/útlönd.
Edda Laufey Pálsdóttir, talsimavörður, Þorlákshöfn.
Elísabet G. Ólafsdóttir, póstafgreiðslumaður III, Hvolsvelli.
Eygló Guðmundsdóttir, bréfberi, póststofu R-l.
Fjóla Steingrimsdóttir, talsimavörður, langlinumiðst- í R.
Gísli Þórðarson, loftskeytamaður, Gufunesi.
Gisli Þórðarson, póstbifreiðarstjóri, póstst. R-l-
Guðbjörg Sigríður Guðmundsdóttir, póstafgreiðslumaður II, póstst. R-l.
Guðbjörg Sigurjónsdóttir, bréfberi, Kópavogi.
Guðfinna Hafsteinsdóttir, póstafgreiðslumaður II, tollpóststofu.
Guðlaug Ólafsdóttir, bréfberi, Vestmannaeyjum.
Guðmunda Níelsen, bréfberi, póststofu R-l.
Guðmundur Ingason, símsmiður, hússtöðvadeild.
Guðrún Björnsdóttir, skrifstofumaður, tölvuskráningu, símst. í R.
Guðrún Eggertsdóttir, skrifstofumaður, tölúvuskráningu, simst. í R.
Guðrún Gunnarsdóttir, bréfberi, Grindavik-
Guðrún Sveinsdóttir, talsimavörður, Aratungu.
Gunnar Kristjánsson, póstafgreiðslumaður III, bögglapóststofu i R.
Gyða Kristinsdóttir, póstafgreiðslumaður III, póstútibúi R-5.
Halla Eyjólfsdóttir, póstafgreiðslumaður III, Ólafsvík.
Heiðrún Þorgeirsdóttir, talsimavörður, Seifossi.
Helga Baldursdóttir, talsfmavörður, Hveragerði.
Helga S. Helgadóttir, bréfberi, póststofu R-l.
Helga Jakobsdóttir, póstafgreiðslumaður III, Borgarnesi.
Helga Sveinsdóttir, bréfberi, Hafnarfirði.
Herdis Tegeder, bréfberi, Vestmannaeyjum.
Hildur Blumenstein, póstafgreiðslumaður II, bögglapóststofu i R.
Hildur Jónsdóltir, bréfberi, póststofu R-l-
Hildur Ragnars, talsimavörður, talsamb. v/útlönd.
Hjálmfriður Hafliðadóttir, talsimavörður, Búðardal.
Hrefna Halldórsdóttir, póstafgreiðslumaður III, Selfossi.
Hrefna Kristinsdóttir, skrifstofumaður II, Selfossi.
Hugrún Þorsteinsdóttir, bréfberi, póststofu R-l.
Hulda Guðmundsdóttir, bréfberi, póstútibúi R-5.
Hörður Ólafsson, næturvörður, Borgarnesi.
Ingi Sverrir Gunnarsson, linumaður, innlagn./Ioftlinudeild, R.
Ingi Jóhann Valgeirsson, símsmiður, hússt.deild, símst. í R-
Ingibjörg Hafberg, talsimavörður, Reykholti.
Ingibjörg Helgadóttir, talsímavörður, Reykholti.
Ingunn G. Jónsdóttir, póstafgreiðslumaður II, póstútibúi R-5.
Jóhannes Guðnason, póstbifreiðarstjóri, póststofu R-l.
Jón Ivar Guðjónsson, linumaður, hússt.deild, simst. í R.
Jón Guðmundsson, línumaður, innlagn.-/loftlinudeild, R-
Jón Svavarsson, línumaður, ritsimaverkstæði, R.
Jória Finnbogadótlir, póstafgreiðslumaður III, Garðabæ.
Kjartan Blöndal Magnússon, simvirki, skipatækjadeild, R.
Kristin Guðfinnsdóttir, talsfmavörður, talsamb. v/útlönd.
Kristín Haraldsdóttir, talsímavörður, Borgarnesi.