Tķmarit.is
Leita | Titlar | Greinar | Um vefinn | Algengar spurningar |
skrį inn | Íslenska | Føroyskt | Kalaallisut | Dansk | English |

Morgunblašiš

og  
S M Þ M F F L
. 1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 18 19 20
21 22 23 24 25 26 27
28 29 30 31 . . .
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |
Skoša ķ nżjum glugga:
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |



Ašlaga hęš


Vafrinn žinn styšur ekki PDF skjöl
Smelltu hér til aš skoša blašsķšuna sem JPG
Morgunblašiš

						MORGUNBLAÐIÐ IÞRÓI I #I?ÞRIÐJUDAGUR 2.
JULI 1991
B    11
2.  Brynjar Þ. Hreinsson, Þór Akureyri.
3.  Hjálmur D. Hjálmsson, ÍA.
Knattrak, eldri:
1.  Gylfi Hans Gylfason, KA.
2.  Daði Guðmundsson, Fram.
3.  Reynir Örn Jóhannsson, ÍR.
Knattrak, yngri:
1.  Atli Jóhannsson, Tý.
2.  Eyþór Atli Einarsson, Grindavík.
3. Gunnar Valur Gunnarsson, Þór Akureyri.
Skalla á milli, eldri:
1.  Friðrik Örn Arnórsson og
Bjarni Rúnar Einarsson, Grindavfk.
2.  Unnar Hólm Ólafsson og
Jón Kristinn Sverrisson, Tý.
3.  Daði Guðmundsson og
Trausti Jósteinsson, Fram.
Skalla á milli, yngri:
1.  Guðmundur E. Stephensen og
Kristján P. Pálsson, Fram.
2.  Gunnar V. Gunnarsson og
Albert Ástvaldsson, Þór Akureyri.
3.  Ingi Hrafn Guðmundsson og
Agnar Þ. Guðmundsson, Gróttu.
Vítahittni, eldri:
1.  Björn Viðar Ásbjörnsson, Fylki.
2. Guðmundur Andri Bjarnason, Grindavík.
3.  Eyþór Theódórsson, Fram.
Vítahittni, yngri:
1.  Guðjón Már Sveinsson, Breiðabliki.
2.  Brynjar^Örn Guðmundsson, ÍBK.
3.  Ólafur Snorri Rafnsson, Aftureldingu.
Halda bolta á lofti, eldri:
1.  Hörður Aðalsteinsson, Val (370).
2.  Ómar Ingi Ákason, KR (76).
3.  Trausti Jósteinsson, Fram (37).
Halda bolta á lofti, yngri:
1.  Agnar Þór Guðmundsson, Gróttu (23)
Vann eftir aukakeppni.
2. Magnús Sverrir Þorsteinsson, ÍBK (23).
3.  Guðmundur E. Stephensen, Fram (22).
Limbókóngur:
Júlíus Þór Sigurjónsson, ÍK.
Sterkasta liðið:
ÍA.
Boðhlaup:
Fylkir.
Þrautabraut:
Örn Katð Hauksson, KA.
Pílukast:
Andri Birgisson, Völsungi.
Hringjakast:
Ingólfur Hilmarsson, Þór Akureyri.
Húla hopp:
Stefán A. Björgólfsson, ÍA.
Körfuhittni:
Marvin Valdimarsson, Selfossi.
Kappát:
Eyjólfur Árnason, Fram.
Lítla Shell-mótið
A-riðiIl:
FH - Týr................................................2:0
ÍK - Haukar...........................................1:0
Týr —Haukar..........................................1:2
FH-ÍK..................................................1:0
ÍK - Týr..............................................:„.1":0
Haukar - FH..........................................0:3
B-riðill:
UBK - Selfoss........................................1:2
Vikingur — Stjarnan...............................1:1
Selfoss-Stjarnan..................................0:1
UBK-Víkingur.....................................2:2
Víkingur - Selfoss..................................1:0
Stjarnan - UBK......................................3:1
Sæti:
7.-8. Týr — Breiðablik...........................0:1
5.-6. Haukar - Selfoss..........................0:3
3.-4.ÍK-Víkingur...............................0:0
2:0 eftir vitaspyrnu.
l.-2.FH-Stjarnan...............................3:0
Verðlaun:
1.  sæti FH
2.  sæti Stjarnan
3.  sæti ÍK
Markahæsti maðurinn:
Atli.Rafnsson, FH.
Leikmaður mótsins:
Heimir Karlsson, Tý.
Spánn
Madríd, Spáni:
Úrlitaleikur um spænska bikarinn 1 knatt-
spyrnu.
AÚetico Madrid - Real Mallorca...........1:0
Mark Atletico: Alfredo Santa Elena (110.).
Eftir venjulegan leiktíma var staðan jöfn,
0:0. Áhorfendur: 79.600.
Þýskaland
Gelsenkirchen, Þýskalandi:
Úrslitaleikur um sæti í Bundeslingunni:
St. Pauli - Stuttgart Kickers.................1:3
¦ Stuttgart Kickers leikur í Bundesligunni
næsta tímabil, en St. Pauli féll í 2. deild.
Stig Tékka: Jiri Okac 15, Stanislav Kamen-
ik 13, Pavel Becka 10, Vaclav Hruby 10,
Michal Jezdik 7, Leos Krejci 6, Julius Micha-
lik 5, Jan Svoboda 5, Josef Michalko 4,
Vladimir Vyoral 4.
Leikur um 3. sætið:
Spánn - Frakkland..........................101:83
Stig Spánverja: Antonio Martin 26, Jordi
Villacampa 25, Juan Antonio Orenga 16,
Jose Miguel Antunez 9, Juan Antonio San
Epifanio 8, Mike Hansen 6, Enrique Andreu
4, Jose Cargol 3, Silvano Bustos 2, Rafael
Jofresa 2.
Stig Frakka: Stephane Ostrowski 19,
Antoine Rigaudeau 17, Richard Dacoury
14, Philip Szanyiel 11, Jim Deines 8, Val-
ery Demory 6, Hugues Occansey 5, Felix
Courtinard 2, Jim Bilba 1.
Úrslitaleikur:_
Júgóslavía - ítalía..............................88:73
Stig Júgóslava: Dino Radja 23, Toni Kukoc
20, Velimir-Perasovic 12, Vlade Divac 10,
Predrag Danilovic 9, Zoran Sretenovic 5,
Aleksandr Djordjevic 4, Arijan Komazec 3,
Zoran Savic 2.
Stig ítala: Davide Pessina 14, Alessandro
Fantozzi 12, Riccardo Pittis 12, Walter
Magnifico 9, Ferdinando Gentile 8, Roberto
Brunamonti 4, Ario Costa 4, Antonello Riva
4, Alessandro DellAgnello 2, Roberto
Premier 2, Stefano Rusconi 2.
Lokastaða:
1.  Júgóslavía
2.  ítalía
3.  Spánn
4.  Frakkland
5.  Grikkland
6.  Tékkóslóvakía
7.  Pólland
8.  Búlgaría
KÖRFUBOLTI
Evrópukeppnin
Evrópukeppnin í körfuknattleik fór fram á
ítalí og lauk á sunnudag.
Leikur um 5. sætið:
Grikkland - Tékkóslóvakía...............95:79
Stig Grikkja: Nikos Gallis 37, Panayotis
Yannakis 18, Nikos Fassoulas 15, Kostas
Patavoukas 11, Yorgos Papadakos 10,
Kostantino Agelidis 4.
GOLF
Landsmót lögreglu-
manna
12. Landsmót lögreglunnar í golfi var
haldið á Strandarvelli sunnudagainn 23.
júní sl. Það voru Golffélagar RLR sem sáu
um framkvæmd mótsins. Keppendur voru
32.
Úrslit urðu þessi:
A flokkur:                                      Högg
1.   HilmarBjörgvinsson.GLK               73
2.  Arnar Guðmundsson, RLR               81
3.   Hörður Sigurðsson,'LR                    81
Með forgjöf:
1.   Sigurður Benjamínsson, RLR           65
2.   Karl Hermannsson, LK                    72
3.  ÓskarÞórmundsson, GLK                75
B.flokkur:
1.   Rúnar Sigurðsson, LR                    100
2.   BjarnþórAðalsteinsson,RLR         102
3.  ÁsgeirKarlsson.LR                       102
Með forgjöf:
1. Magnús Kristinsson, GLK                75
Öldungaflokkur:
1.   Þorsteinn Steingrímsson, RLR         80
2.   Gunnlaugur Sigurðsson, RLR          95
3.   Helgi Daníelsson, RLR                     95
Með forgjöf:
1. GarðarKristjánsson.LH                  69
Kvennaflokkur:
1. Guðbjörg Sigurðardóttir, LH          102
Sveitakeppni:
1.   RLR                                               244
2.  GLK                                               246
3.   LR                                                  277
Opna Hauks- og Her-
mannsmótið
Mótið fór fram á Strandarvelli á vegum
Golfklúbbs Hellu á sunnudaginn. Keppt var
í karlaflokki 65 ára og eldri og kvenna-
flokki 55 ára og eldri. Úrslit urðu þessu:
Karlaflokkur65áraogeldri: Högg
l.VilhjálmurÁrnason, GR.......................59
2. Albert Þorkelsson, GB..........................64
3. Einar Jónsson, GB................................66
4. Árni Guðmundsson, GOS......................67
5. Guðjón Einarsson, GR..........................67
6.01afurA.Ólafsson,GR.........................68
7. Kolbeinn Kristinsson, GOS...................68
8. Ingólfur Helgason, GR.........................68
9. Haukur Baldvinsson, GHR...................69
Kvennaflokkur 55 ára og eldri:
1. Kristine Eide, NK...............................78
2. Steindóra Steinsdóttir, NK................81
3. Elísabet Möller, NK............................90
J.Ó.D. mótiftáísafirði
Mótið fór fram um helgina. Leiknar voru
36 holur með og án forgjafar. Helstu úrslit:
Unglingaflokkúr:
Auðunn Einarsson..................................172
Tryggvi Ingason.....................................173
Atli G. Atlason........................................176
Kvennaflokkur:
Kristín Karlsdóttir..................................247
Margrét Guðnadóttir..............................249
Karlar (m/forgjof):
Bjarni Pétursson....................................140
EinarV. Kristjánsson.............................142
Gylfi Sigurðsson.....................................145
Karlar (án/forgj.):
Rósant Birgisson....................................158
Arnar Baldursson...................................162
Ragnar Þ. Ragnarsson...........................165
FRJALSAR
ÍÞRÓTTIR
NM öldunga
Árangur íslendinganna á mótinu sem fram
fór um helgina:
35-39 ára:
Árný Heiðarsdóttir:
NM-meistari í þrístökki, 9,26 m.
2.  sætið í langstökki 18,6 m.
3.  sætið í_100 m grind, 18,6 sek.
Friðþór Óskarsson:
NM-meistari í þrístökki, 13,77 m.
2.  sætið í langstökki, 6,27 m.
Kristján Gissurarson:
NM-meistari í stangastökki, 4,40 m.
Elías Sveinsson:
3.  sætið í spjótkasti, 46,58 m.
7. sætið í kúluvarpi, 11,98 m.
7.  sætið í kringlukasti, 35,48 m.
8.  sætið í sleggjukasti, 33,60 m.
Jóhannes Ottósson:
6. sætið í 200 m hlaupi, 25,28 sek.
9.  sætið í 100 m hlaupi, 12,10 sek.
45-49 ára:
Trausti Sveinbjörnsson:
NM-meistari í 400 m grind, 62,0 sek.
3. sætið í 110 m grind, 18,0 sek.
3. sætið í 200 m hlaupi, 26,03 sek.
3.  sætið í 400 m hlaupi, 56,03 sek.
50-54 ára:
Ólafur Unnsteinsson:
4.  sætið í kringlukasti, 39,58 m.
55-59 ára:
Guðmundur Hallgrímsson:
3. sætið í 100 m hlaupi, 12,85 sek.
3. sætið í 200 m hlaupi, 26,80 sek.
3. sætið í 400 m hlaupi, 60,80 sek.
Jón H. Magnússon:
3.  sætið í sleggjukasti, 46,46 m.
Björn Jóhannsson:
5.  sætið í sleggjukasti, 42,46 m.
60-64 ára:
Þórður B. Sigurðsson:
4.  sætið ! sleggjukasti, 40,40 m.
Ólafur J. Þórðarson:
6.  sætið í kúluvarpi, 12,85 m.
70-74 ára:
Jóhann Jónsson:
NM-meistari í langstökki, 4,23 m.
NM-meistari í spjótkasti, 32,30 m.
3. sætið í þrístökki, 8,78 m.
Evrópubikarkeppnin
ífrjálsíþróttum
Frankfurt, Þýskalandi:
10.000 mhlaupkarla:                           mín
1. Eamonn Martin (Bretlandi).......28:00.53
2. Franceisco Panetta (ítalíu)........28:03:10
3. Stephane Franke (Þýskal.)........28:04:41
4. J.L. Prianon (Frakklandi)..........28:23:27
5. Zoltan Kaldy (Ungverjalandi).... 28:24:89
6. OlegStrishakov (Sovétrík.)........28:47:95
7. Christo Stefanov (Búlgaríu).......28:52:85
8. PetrPipa (Tékkóslóvakía)..........29:28:88
400 m grindahlaup kvenna:                  sek
l.MargaritaPonomareva(Sovétrík.)..54:42
2. Sally Gunnell (Bretlandi)................54:61
3. Heike Meissner (Þýskalandi)..........55:64
4. Nicoleta Carutasu (Rúmeníu).........56:93
5. M.-Christine Cazier-Ballo (Frakkl.) 57:56
6.MonikaWarnieka(Póllandi)...........58:55
7. Judit Szekeres (Ungverjalandi).......59:24
8. Yordanka Stoyanova (Búlgaríu.....) 62:07
400 m grindahlaup karla:
1. Kriss Akabusi (Bretlandi)...............48.39
2. Stephane Caristan (Frakklandi)......49.43
3. Fabrizio Mori (ítalíu)......................49.76
4.VladimirBudko(Sovétrík.).............49.96
5. Jozef Kucej (Tékkóslóvakía)...........50.27
6. Udo Schiller (Þýskalandi)...............50.67
7. Krassimir Demirev (Búlgariu)........51.03
8. Robert Bagyi (Ungverjalandi).........52.29.
100 m hlaup kvenna:
l.IrinaSergeyva(Sovétrík.)..............11:29
2. Katrin Krabbe (Þýskalandi)............ 11:45
3. Anelia Nuneva (Búlgaríu)...............11:74
4. Stephanie Douglas (Bretlandi)........11:76
5. Maguy Nestoret (Frakklandi).........11:78
6. Mirela Dulgheru (Rúmeniu)............11:94
7. Joanna Smolarek (Póllandi)............12:04
8. EditMolnar(Ungverjalandi)...........12:25
100 m hlaup karla:
1. Linford Christie (Bretlandi)............10:18
2. Daniel Sangouma (Frakklandi).......10:20
3. Steffen Bringmann (Þýskalandi).... 10:42
4. Ezio Madonia (ítalíu)......................10:42
5. AttilaKovacs (Ungverjalandi)........10:51
6. Vitali Savin (Sovétrík.)...................10:51
7. Nikolay Antonov (Búlgaríu)............10:66
8. Jiri Mezihorak (TékkóslóvaMa).......10:72
800 m hlaup kvenna:                            mín.
1. Ella Kovacs (Rúmeníu).................1:59:01
2. Christine Wachtel (Þýskalandi).... 1:59:61
3.  Svetlana Masterkova (Sovétrík.)'.. 1:59.69
4. Ann WHliams (Bretlandi).............1:59:88
5. Malgorzata Rydz (Póllandi).........2:01:98
6. Frederique Quentin (Frakklandi). 2:02:28
7. Erzsebet Szabo (Ungverjalandi).. 2:04:98
8. Petya Strashilova (Búlgaríu).......2:05:24
Kúluvarp karla:                               metrar
1. Ulf Timmermann (Þýskalandi).......20.26
2. Sergei Smirnov (Sovétrík.).............19.91
3. Alessandro Andrei (ítalíu)..............19.16
4.GeorgiTodorov(Búlgariu)..............18.91
5. Karel Sula (Tékkóslóvakia).............18.72
6. Paul Edwards (Bretlandi)...............18.68
7. Luc Viudes (Frakklandi).................18.05
8. Jozsef Ficsor (Ungverjalandi).........15.46
.lástökk karla:
1. Dalton Grant (Bretlandi)...................2.30
2. Igor Paklin (Sovétrík.)......................2.28
3. Joel Vincent (Frakklandi).................2.22
4. Georgi Dakov (Búlgaríu)..................2.22
5.LueaToso'(ítalíu).............................2.18
6. Milan Machotka (Tékkósl.)...............2.14
6. Ralf Sonn (Þýskalandi).....................2.14
8. Peter Deutsch (Ungverjalandi).........2.00
Spjótkast kvenna:
l.TessaSanderson (Bretlandi)...........65.18
2. Irina Kostyuchenkova (Sovétrík.)... 64.56
3. Petra Meier-Felke (Þýskalandi)......63.18
4. Genowefa Patla (Póllandi)..............58.72
5. Carta Dumitru (Rúmeníu)...............58.58
6. Katalin Hartai (Ungverjalandi).......57.68
7. Antoaneta Selenska (Búlgaríu).......56.20
8. Nadine Auzeil (Frakklandi).............54.58
400 m hlaup kvenna:                             sek
1. Marie-Josee Perec (Frakklandi)......49.32
2. Grit Breuer (Þýskalandi).................49.87
3. Olga Nasarova (Sovétrík.)..............51.17
4. Linda Keough (Bretlandi)...............51.54
5. Elzbieta Kilinska (Póllandi)............52.30
6. Judit Forgacs (Ungveijalandi)........52.63
7. Elena Solcan (Rúmeníu).................53.07
8. Milena Saratcheva (Búlgaríu).........53.92
3.000 m hlaup kvenna:                          mín
1. Margareta Keszeg (Rúmeníu)......8:44.47
2. UtaPippig(Þýskalandi)...............8:45.40
3. Ljubow Krcmleva (Sovétrík.).......8:49.72
4. Annette Sergent (Frakklandi)......8:52.06
5. Yvonne Murray (Bretlandi)..........8:54.84
6. MariannaPanfil(Póllandi)...........8:55.74
7. Katalin Veninger (Ungverjal.).....9:03.06
8. Radka Naplatonova (Búlgaríu).... 9:57.52
Spjótkast karla:                               metrar
1. Jan Zelezny (Tékkóslóvakia)...........82.84
2.ViktorSaitzev(Sovétrík.)...............82.68
3.PeterBlank(Þýskalandi)................82.42
4. Pascal Lefevre (Frakklandi)............80.44
5. Emil Tzvetanov (Búlgaríu)..............78.22
6. Mick Hill (Bretlandi).......................75.78
7. Fabio de Gaspari (ítalíu).................75.54
8. Laszlo Palotay (Ungverjalandi)......70.14
Langstökk karla:
1. DietmarHaaf (Þýskalandi)...............8.30
2. Robert Emmiyan (Sovétrík.).............8.01
3. Giovanni Evangelisti (ítalíu).............7.76
4. Milan Gombala (Tékkóslóvakía).......7.73
5. Mark Forythe (Bretlandi).................7.64
6. Krassimir Mintchev (Búlgaríu).........7.58
7.  Zsolt Szabo (Ungverjalandi).............7.48
8. Rudy Verbecke (Frakklandi).............7.20
400 m hlaup karla:                                 sek
l.RogerBlack(Bretlandi)..................44.91
2. Oliver Noirot (Frakklandi)..............45.18
3. Tamas Molnar (Ungverjalandi).......45.78
4. V. Kotscherjagin (Sovétrík.)...........45.88
5.AndreaNuti(Italíu)........................46.04
6. Jindrich Roun (Tékkóslóvakía).......46.17
7. Guy Karsten (Þýskalandi)...............46.40
8. Zvetslov Stankoulov (Búlgaríu)...... 46.61
Kúluvarp kvenna:                           metrar
l.NataliaLissovskaya(Sovétrík.)......21.12
2. Astrid Kumbernuss (Þýskalandi).... 19.11
3. Judy Oakes (Bretlandi)...................18.74
4. SvetlaMitkova(Búlgaríu)...............18.64
5.KrystynaDanilczyk(Póllandi)........18.02
6. Mihaela Oana (Rúmeníu)................17.63
7. Viktoria Horvath (Ungverjal.)........16.84
8. Leone Bertimon (Frakklandi)..........15.31
1.500 m hlaup karla:                             mín
l.PeterElliott(Bretlandi)................3:43.39
2. Jens-Peter Herold (Þýskalandi)... 3:43.47
3. Gennaro di Napoli (ítalíu)............3:44.75
4. Sergei Melnikov (Sovétrík.).........3:45.63
5. Herve Philippeau (Frakklandi).....3:46.70
6. Robert Banai (Ungverjalandi)......3:47.92
7. M. Drahonovsky (Tékkósl.).......... 3:48.00
8. Miroslav Tchotchkov (Búlgaríu).. 3:55.22
1.500 m hlaup kvenna:
1. Doina Melinte (Rúmeníu)..............4:00.83
2. Natalia Artemova (Sovétrík.).......4:01.01
3. Ellen Kiessling (Þýskalandi)........4:05.13
4. ChristinaCahill (Bretlandi)..........4:05.64
5. Malgorzata Rydz (Póllandi).........4:07.92
6. Katalin Racz (Ungverjalandi)......4:09.48
7. Marie-Pierre Duros (Frakklandi). 4:19.19
8. OlgaJeleva(Búlgaríu).................4:25.14
100 m grindahlaup kvenna:                  sek
1. L. Narozhilenko(Sovétrík.).............12.55
2. M. Ewanje-Epee (Frakklandi).........12.79
3. Kristin Patzwahl (Þýskalandi)........13.10
4. Mihaela Pogacean (Rúmenfu).........13.18
5. Lesley-Ann Skeete (Bretlandi)........13.26
6.UrszulaWlodarczyk(Póllandi).......13.66
7. ZitaBalint(Ungverjalandi).............14.12
8. Yordanka Stoyanova (Búlgaríu).....17.79
200 m hlaup kvenna:
1. Irina Sergeyva (Sovétrík.)..............22.48
2. AndreaThomas (Þýskalandi)..........23.08
3.MaguyNestoret(Frakklandi).........23.22
4. Simmone Jacobs (Bretlandi)...........23.78
5. Zvetanka Ilieva (Búlgaríu)..............24.04
6. Joanna Smolarek (Póllandi)............24.05
7. Agnes Kozary (Ungverjalandi).......24.21
8. ElenaSolcan (Rúmem'u).................24.30
Kringlukast:
1. Attila Horvath (Ungverjalandi)......65.24
2. Jiirgen Sohult>(Þýskalandi).............63.24
3. Gejza Valent (TéMcóslóvakía).........62.14
4.NikolayKolev(Búlgaría)................61.86
5. Sergei Liakhov (Sovétríkjunum).....61.70
6. Marco Martino (ítalíu)....................60.74
7. Kevin Brown (Bretlandi).................55.26
8. Jean Pons (Frakklandi)...................54.92
Þrístökk karla:
1. Ralf Jaros (Þýskalandi)...................17.66
2. Jan Cado (Tékkóslóvakía)...............16.94
3. Georges Sante Rose (Frakklandi)... 16.93
4.JohnHerbert(Bretlandi)................16.63
5.GalinGeorgiev(Búlgaría)...............16.59
6. Dario Badinelli (ítalíu)*..................16.51
7. OlegSakirkin (Sovétrikjunum).......16.51
8. Gyula Paloczi (Ungverjalandi)........15.58
5.000 m hlaup karla:
1. Salvatore Antibo (Italíu)...........13: 21.68
2. Gary Staines (Bretlandi)............13:35.08
3. Pascal Thiebaut (Frakklandi).... 13:45.61
4. Farid Khairulin (Sovétr.)...........13:45.99
5. Jens Karrass (Þýskalandi).........13:46.32
6. Robert Stefko (Tékkóslóvakía).. 13:46.81
7. Evgueni Ignatov (Búlgaría).......13:47.68
8.  Zoltan Kaldy (Ungverjalandi).... 13:48.83
4 x 400 m hlaup kvenna:
1.    Sovétríkin (Elena Ruzina, Lyudmilla
Dzhigalova, Margarita Ponomareva,
Olga Nasarova)..........................3:21.77
2.   Þýskaland (Kathrin Schreiter, Sabine
Busch, Uta Rohlaender, Grit Breuer)
........................................................3:24.20
3.  Bretland (Sally Gunnell, Lorraine Han-
son, Jennifer Stoute, Linda Keough)
........................................................3:24.25
4 x 400 m hlaup karla:
1.  Bretland (Paul Sanders, Kriss Akabusi,
Brian Whittle, RogerBlack)......3:00.58
2.   Sovétríkin (Dmitri Golovastov, Dmitri
Kliger, Vladimir Popov, W. Kotscherjag-
in);...................................................3:01.80
3.  Italía (Marco Vaccari, Fabio Grossi, Ales-
sandro Aimar, Andrea Nuti)......3:02.32
4. Þýskaland....................................3:02.58
5. Frakkland....................................3:03.76
6. Tékkóslóvakía.............................3:06.22
7. Búlgaría......................................3:06.81
Lokastaðan
Karlar:                                                   stig
1. Sovélríkin..........................................114
2. Bretland.........................................110.5
3. Þýskaland..........................................108
4. ítalía..................................................106
5. Frakkland.........................................98.5 '
6. Tékkóslóvakía..................................66.5
7. Ungverjaland.......................................62
8. Búlgaría...........................................52.5
Konur:
l.Sovétríkin...........................................113
2.Þýskalandi.........................................109
3. Bretland..............................................81
4. Rúmenía..............................................70
5. Frakkland............................................61
6. Pólland................................................54
7. Búlgaría..............................................45
8. Ungverjaland.......................................43
SIGLINGAR
Doddamótið
Doddamótið á kænum fór fram á Fossvogin-
um um helgina. Helstu úrslit:
Opinn flokkur:
Gunnlaugur Jónasson, Ými,....................0,0
Guðjón I. Guðjónsson, Ými....................24,4
Páll Hreinsson, Ými,..............................27,0
Optimist:
Rakel Jóhannsdóttir, Siglunesi,...............8,7
Ragnar Þórisson, Ými,..........................13,0
Gisli Kristjánsson, Vogi.........................16,0
Sólstöðumótið
Sólstöðumótið fór fram á Sundunum um
helgina. Helstu úrslit:
Kjölbátar:
Steinar Gunnarsson..........................Brokey
Jón Hjaltalín Ólafsson.......................Brokey
JónSkaftason....................y„;..........Brokey
KEILA
Laugardagsmót Öskjuhl-
íðar og KFR
Mótið fór fram laugardaginn 29. júní.
A-flokkur:
1. Gunnar Gunnarsson...........................578
2. Bogi Guðbrandsson............................534
3. Sveinn Sigurjónsson...........................506
B-flokkur:
l.GuðniSigurjónsson............................511
2. Bragi MárBragason...........................479
C-flokkur:
1. Björn Birgisson...................................572
2. Jóhann R. Kristjánsson.......................472
3. Paul Beckley..................................„...420
D-flokkur:
l.EggertÞorgrímsson,..........................475
2. Sigurður Helgason..................„.........385
2.EslherGuðbrandsdóttir......................242
Ikvöld
KNATTSPYRNA
2. deild karla kl. 20:
Grindavíkurv..............Grindavík - ÍA
Sauðárkróksv.....Tindastóll - Haukar
ÍR-völlur...............................ÍR - Þór
Selfossv........................Selfoss - tBK
Fylkisv......................Fylkir - Þróttur
					
Fela smįmyndir
B 1
B 1
B 2
B 2
B 3
B 3
B 4
B 4
B 5
B 5
B 6
B 6
B 7
B 7
B 8
B 8
B 9
B 9
B 10
B 10
B 11
B 11
B 12
B 12