Tķmarit.is
Leita | Titlar | Greinar | Um vefinn | Algengar spurningar |
skrį inn | Íslenska | Føroyskt | Kalaallisut | Dansk | English |

Morgunblašiš

og  
S M Þ M F F L
. . 1 2 3 4 5
6 7 8 9 10 11 12
13 14 15 16 17 18 19
20 21 22 23 24 25 26
27 28 29 30 . . .
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |
Skoša ķ nżjum glugga:
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |



Ašlaga hęš


Vafrinn žinn styšur ekki PDF skjöl
Smelltu hér til aš skoša blašsķšuna sem JPG
Morgunblašiš

						10      B    ÞRIÐJUDAGUR 1. NÓVEMBER 1994
MORGUNBLAÐIÐ
URSLIT
KNATTSPYRNA
England - Island           2:1
Goldstone Ground í Brighton, Evrópukeppni
landsliða í knattspyrnu, 8-liða úrslit seinni
leikur, sunnudaginn 30. októbwer 1994.
Mörk Englands:  Gillian  Coultard  (13,),
Marieanne Spacey (65.) .
Mark  íslands: Ásta B.  Gunnlaugsdóttir
(36.)
Gult spjald: Louise Waller (71. fyrir brot),
Guðrún Sæmundsdóttir (85. fyrir brot).
England: Lesley Shipp - Kirsty Pealling,
Donna Smith, Clare Taylor, Sian Williams
(Louise Waller 71.) - Kerry Davis (Karen
Burke 76.), Gillian Coultard, Debbie Bamp-
ton, Jan Murray - Marieanne Spacey, Karen
Walker.
ísland:  Sigríður F.  Pálsdóttir - Guðlaug
Jónsdóttir, Vanda Sigurgeirsdóttir, Guðrún
Sæmundsdóttir, Auður Skúladóttir (Helga
Ósk Hannesdóttir 36.) - Ásta B. Gunnlaugs-
dóttir, Ásthildur Heígadóttir, Ragna Lóa
Stefánsdðttir, Margrét Ólafsdóttir, Guðrún
Jóna Kristjándóttir - Olga Færseth (Kristfn
Arnþórsdóttir 76.)
Dómari: R.0 Hanlon frá frlandi stðð sig vel.
Kúvelt - ísland             0:1
Al Ain I Sameinuðu arabísku furstadæmun-
um, laugardagur 29. október.
Aðstæður: 30 stiga hiti og vðllurinn góður.
Mark islands: Haraldur Ingólfsson (67.).
ísland: Kristján Finnbogason (Friðrik Frið-
riksson 50.) - Kristján Jónsson, Guðni
Bergsson, Daði Dervic (Pétur Marteinsson
87.) - Sigursteinn Gíslason (Ólafur Adolfs-
son 46.), Rúnar Kristinsson, Hlynur Stef-
ánsson, Arnar Grétarsson, Halldór Ingólfs-
son - Helgi Sigurðsson (Kristinn Hafliðason
83.), Guðmundur Benediktsson (Kristófer
Sigurgeirsson 70.).
England
Úrvalsdeild
Laugardagun
Coventry — Manchester City................1:0
(Dublin 85.). 15.804.
Everton — Arsenal................................1:1
(Unsworth 14.) - (Schwarz 24.). 32.003.
Ipswich — Liverpool.............................1:3
(Paz 65.) - (Barnes 39., Fowler 56. og
59.). 22.513.
Leicester — Crystal Palace...................0:1
-  (Preece 36.). 20.022.
Man. United — Newcastle.....................2:0
(Pallister 11., Gillespie 77.). 43.795.
Nott. Forest - Blackburn..................-...0:2
-  (Sutton 6. og 68.). 22.131.
Q.P.R. - Aston Villa...............................2:0
(Dichio 36., Penrice 90.). 16.073.
Sheffield Wed. - Chelsea.....................1:1
(Bright 67.) - (Wise 40.). 25.450.
Southampton — Leeds..........................1:3
(Maddison 44.) - (Maddison 54. - sjálfsm.,
Wallace 83. og 89.). 15.202.
Tottenham - West Ham.......................3:1
(Klinsmann 19., Sheringham 49., Barmby
63.) - (Rush 42.). 26.271.
Sunnudagur:
Wimbledon — Norwich.........................1:0
(Ekoku 63.). 8.242.
Mánudagun
QPR - Liverpool.....................................2:1
(Sinclair 28., Ferdinand 85.) - (John Barnes
65.) 18.295.
Staðan
Newcastle...................12 9 2 1  29:12 29
Nott.Forest.................12 8 3 1  25:13 27
Man.United................12 8 1 3 21:9    25
Blackburn...................12 7 3 2 25:12 24
Liverpool.....................12 7 2 3 28:13 23
LeedsUnited...............12 6 3 3 18:13 21
Chelsea.......................11 6 1  4 21:14 19
Norwich......................12 5 4 3  12:11  19
Man.City....................12 5 3 4 21:17 18
Arsenal.......................12 5 3 4 17:13 18
Tottenham..................12 5 2 5 21:24 17
Southampton..............12 4 3 5 18:22 15
Coventry.....................12 4 3 5 14:20 15
WestHam...................12 4 2 6    8:14 14
Q.P.R..........................13 3 4 6 19:23 13
Sheff.Wed..................12 3 4 5 15:21 13
Crystal Palace.............12 3 4 5    8:14 13
Wimbledon..................12 3 3 6    9:18 12
AstonVilla..................12 2 4 6 11:18 10
Leicester.....................12 2 3 7 14:24    9
Ipswich.......................12 2 1 9 11:24    7
Everton.......................12 0 4 8    8:24    4
¦Sex stig vefða dregin af Tottenham í Iok
keppnistímabilsins.
Markahæstir
15 - Ian Wright (Arsenal)
14 - Chris Sutton (Blackburn), Andy Cole
(Newcastle)
13 - Robbie Fowler (Liverpool)
12 - Jiirgen Klinsmann (Tottenham)
11 - Robert Lee (Newcastle), Matthew Le
Tissier (Southampton)
10 - Alan Shearer (Blackburn)
1. deild
Bolton - Watford....................................3:0
Bristol City — Portsmouth.......................1:1
Burnley — Notts County..........................2:1
Derby - Charlton....................................2:2
Luton — Barnsley....................................0:1
Middlesbrough — Swindon......................3:1
Millwall - Sheff. United..........................2:1
Southend — Grimsby...............................0:0
Sunderland - Oldham.............................0:0
Tranmere — Port Vale.............................1:1
W.B.A. - Reading...................................2:0
Stoke — Wolves.......................................1:1
Staðan
Wolves........................14 8 4 2 26:14 28
Middlesbrough............14 8 3 3 20:13 27
Tranmere....................14 7 8 4 21:18 24
Reading.......................14 7 3 4  17:10  24
Swindon......................14 6 3 5 21:20  21
Charlton......................14 5 5 4 25:23  20
Bolton.........................14 5 5 4 23:17  20
Sunderland..................14 4 8 2 14:9    20
Barnsley......................14 5 5 4 12:12  20
Luton..........................14 5 4 5 20:18  19
Stoke...........................14 5 4 5 18:21  19
Southend.....................14 5 4 5 14:22  19
Grimsby......................14 4 6 4 20:16  18
Oldham.......................14 5 3 6 20:20  18
Portsmouth.................14 4 6 4 17:18  18
Derby..........................14 4 5 5 15:15  17
Watford.......................14 4 5 5 15:20  17
Burnley.......................14 4 5 5 13:17  17
Sheff.United...............14 4 4 6 15:14  16
PortVale.....................14 4 4 6 15:20  16
BristolCity..................14 4 4 6 11:13  16
Millwall.......................14 3 6 5 19:21  15
W.B.A.........................14 3 4 7 12:22  13
NottsCounty...............14 15 8 15:25    8
Markahæstir
15 - John Aldridge (Tranmere)
13 - Jan Fjörtoft (Swindon)
12 - David Whyte (Charlton)
11 - John McGinlay (Bolton)
Skotland
Aberdeen — Dundee United....................3:0
Hibernian — Hearts.................................2:1
Motherwell — Kilmarnock.......................3:2
Partick - Falkirk....................................1:2
Celtic — Rangers.....................................1:3
Staðan
Rangers......................11 7 1 3 20:10 22
Hibemian....................11 5 5 1 16:7    20
Motherwell..................11 5 5 1 21:15 20
Celtic...........................11 4 4 3 12:11 16
Falkirk........................11 4 4 3 15:15 16
Hearts.........................11 5 1 5 13:13 16
Aberdeen.....................11 2 5 4 16:17 11
DundeeUnited............11 3 2 6    8:17 11
Kilmarnock.................11 2 3 6   8:16    9
Partick........................11 2 2 7    9:17    8
Markahæstir
11 - Tommy Coyne (Motherwell)
8 - Mark Hateley (Rangers), Scott Booth
(Aberdeen)
7 - Michael O'Neill (Hibernian)
Þýskaland
Dynamo Dresden — Dortmund............0:1
-  (Möller 34.). 29.100.
Bayern MUnchen — VfB Stuttgart.......2:2
(Zickler 64., Matthaeus 80.) - (Poschner
16., Kienle 55.). 63.000.
Gladbach -1860 MUnchen...................2:0
(Dahlin 66., Kastenmaier 84.). 29.500.
Freiburg - Koln....................................4:2
(Cardoso 44., Todt 76., Spanring 84., Spies
90.) - (Zdebel 66., Janssen 79.). 17.500.
Werder Bremen — Frankfurt..............2:0»
(Beschastnykh   25.,   Beschastnykh   76.).
30.732.
Leverkusen — Schalke..........................2:2
(Lehnhoff 59., Völler 79.) - (Latal 58., Linke
90.). 25.800.
Duisburg - Hambburger.......................0:5
- (Hartmann 18., Albertz 26., Schnoor 55.,
Spoerl 69., Spoerl 73.). 19.000.
Þöstudagur.
Karlsruhe - Bayer Uerdingen..............2:1
(HSsler 27., Schmitt 76.) - (Steffen 45.).
25.000.
Bochum - Kaiserslautern......................0:2
- (Sforza 23., Brehme 36.).
Staðan:
Dortmund...................11 8 2 1 27:10 18
WerderBremen...........11 7 3 1 21:12 17
Hamburg.....................11 5 2 3 21:12 14
Gladbach.....................11 5 4 2 21:13 14
Freiburg......................11 6 2 3 23:17 14
Kaiserslautern............11 5 4 2 19:13 14
Leverkusen.................11 4 5 2 23:15 13
Bayern Munchen.........11 4 5 2 22:17 13
VfBStuttgart..............11 5 3 3 23:19 13
Karlsruhe....................11 5 3 3 21:19 13
Schalke.......................11 2 6 3 14:15 10
Frankfurt....................11 3 4 4 12:18 10
DynamoDresden.........11 3 2 6 11:17   8
Köln............................11 2 4 5 18:26    8
Uerdingen...................11  1 5 5 10:16    7
1860Munchen............11 1 3 7 11:21    5
Bochum.......................11 2 1 8 11:28    5
Duisburg....,................11 0 2 9    7:27    2
ítalía
Bari — Genúa.............................
(Protti 7. og 56., Tovalieri 9.
(Van 'T Schip 61.). 23.000.
Brescia — Fiorentína................
(Gallo 70., Ambrosetti 77.) -
31., Di Mauro 41., Flachi 61.,
76.). 13.000.
Cagliari — Torínó.....................
(Dely Valdez 3.). 20.000.
Inter — Reggiana.....................
(Delvecchio 89.). 35.000.
Juventus — AC Milan...............
(Roberto Baggio 45.). 55.000.
Lazíó — Cremonese..................
(Casiraghi 73.). 50.000.
Padova — Foggia.....................
13.000.
Sampdorfa — Napolí................
24.000.
Parma - Roma...........................
Zola (88.). 27.000.
Staðan
Parma...........................8 6 1 1
............4:1
og 90.) -
............2:4
(Batistuta
Rui Costa
..1:0
..1:0
..1:0
..1:0
..0:0
..0:0
..1:0
Lazíó.......
Juventus..
.8 5 2
..8 5 2 1
4 3
Roma............................8
Fiorentlna.....................8 4 3
Foggia...........................8 3 4
Bari...............................8 4 1
Sampdorfa.....................8 3 3
Inter..............................8 3 3
Cagliari.........................8 3 3 2
ACMilan.......................8 3 2 3
Torínó...........................8 3 1 4
Napoli...........................8 2 3 3
Genúa...........................8 2 2 4
Cremonese....................8 2 0 6
15:7    19
16:7   17
9:4    17
13:6    15
17:11 15
10:6    13
9:8    13
11:4    12
7:4    12
8:6    12
5:6    11
8:10 10
11:15    9
11:16    8
6.12   6
Padova..........................8 1 2 5    6:19    5
Brescia..........................8 0 2 6    5:15    2
Reggiana.......................8 0 1 7    4:15    1
Markahæstu menn:
9 - Gabriel Batistuta (Fiorentína).
7 - Abel Balbo (Roma).
6 - Giuseppe Signori (Lazió).
Spánn
RealOviedo-RealValladolid.................1:0
Real Sociedad — Barcelona.....................1:1
Tenerife — Deportivo Coruna..................1:1
Valencia — Celta.....................................1:0
Real Zaragoza — Real Madrid.................3:2
Compostela — Logrones..........................2:0
Espanol — Albacete.................................5.1
Racing Santander — Athletic Bilbao........0:2
Sevilla —SportingGijon..........................5:1
Atletico Madrid — Real Betis........................
Staða efstu liða
Deportivo Coruna..........9 5 4 0 16:9    14
RealZaragoza...............9 6 2 1 19:12 14
RealMadrid...................9 5 2 2 19:9    12
Barcelona......................9 5 2 2 16:10 12
Athletic Bilbao..............9 5 2 2    9:8    12
RealBetis...'...................9 4 3 2 15:5    11
Espanol.........................9 3 4 2 17:10 10
Tenerife........................9 3 4 2 10:7    10
Valencia........................9 5 0 4 12:11 10
Sevilla...........................9 3 3 3    8:8     9
Portúgal
Farense — Uniao Leiria...........................1:1
Chaves — Porto.......................................0:4
Boavista — Braga....................................0:0
Maritimo — Gil Vicente...........................1:0
Guimaraes — Benfica..............................1:3
Sporting — Beira Mar..............................2:0
Salgueiros — Tirsense.............................0:2
Estrela — Uniao Madeira........................1:1
Belenenses — Setubal..............................1:0
Staða efstu liða
Sporting........................9 8 10 19:5    17
Porto.............................9 7 1  1  19:5    15
Tirsense........................9 6 0 3 12:6    12
Benfica..........................8 5 1 2 14:4    11
Boavista........................9 4 2 3 10:11 10
Maritimo.......................8 4 2 2    9:7    10
UniaoLeiria..................9 3 3 3 11:11    9
Chaves..........................9 4 14 11:16    9
Belenenses....................9 4 1 4 11:9     9
Guimaraes.....................9 3 3 3 11:12    9
Frakkland
Auxerre — Nice.....................................3:0
(Martins 5., Lamouehi 39., Moureaux 83.).
7.000.
Bastia — Lens........................................1:3
(Drobnjak 15.) - (Meyrieu 32., Foe 72.,
Debeve 73.). 7.000.
Caen — Rennes......................................5:1
(Simba 6., Andersson 34., 57., 85., Germa-
in 65.) - (Grassi 70.). 16.000.
Cannes — Le Havre...............................2:2
(Charvet 62., Kozniku 66.) - (Caveglia 23.,
54.). 6.000.
Lille — Martigues..................................1:0
(Assadourian 76.). 5.000.
Metz - St Etienne.................................1:0
(Pires 88.). 7.000.
Mónakó — Sochaux...............................3:1
(Di Meco 6., Djorkaeff 23., Anderson 78.)
- (Prat 30.). 1.000.
Nant.es — Strasbourg............................3:0
(Ouedec 24., 31., Makelele 74.). 25.000.
P.S.G. - Montpellier.............................3:1
(Le Guen 34., Rai 58., Weah 61.) - (Car-
rotti 64.). 35.000.
Lyon — Bordeaux..................................1:1
(Bardon 75.) - (Valdeir 74.). 25.516.
Staðan
Nantes........................15 9 6 0 30:13 33
P.S.G...........................15 8 3 4 23:13 27
Lyon............................15 7 6 2 22:17 27
Lens............................15 7 5 3 23:14 26
Auxerre.......................15 6 7 2 26:13 25
Cannes........................15 7 3 5 22:15 24
Strasbourg..................15 7 3 5 21:16 24
Bordeaux....................15 6 5 4 21:19 23
Martigues....................15 6 4 5 22:22 22
StEtienne...................15 5 5 5 20:15 20
Rennes........................15 5 5 5 17:24 20
Mónakó.......................15 5 4 6 13:12 19
Metz............................15 4 5 6 12:18 \1
Bastia..........................15 4 4 7  16:24  16
Lille.............................15 4 4 7 11:20 16
Sochaux......................15 4 3 8 16:25 15
LeHavre.....................15 2 8 5 14:20 14
Caen..........................15 4 1 10 14:22 13
Nice.............................15 3 4 8 12:22 13
Montpellier..................15 1 7 7 13:24 10
Markahæstir
10 - Patrice Loko (Nantes)
9 - Alain Caveglia (Le Havre), Nicolas
Ouedec (Nantes), Didier Tholot
(Martigues)
8 - Joel Tiehi (Lens), Roland Wohlfarth
(St Etienne)
7  -  Anten   Drobjnak  (Bastia),  Valdeir
(Bordeaux)
Belgía
Antwerp — Anderlecht............................2:4
Ostend - Ghent......................................2:4
Seraing — FCLiege.................................2:1
Club Brugge — Beveren..........................4:1
Sint-Truiden — Lierse.............................2:2
Charleroi — Lommel................................2:0
Standard Liege — Ekeren........................2:0
Molenbeek — CercleBrugge....................1:1
Mechelen - Aalst....................................2:2
Staða efstu Iiða
Standard Liege............10 7 2 1 18:6    16
Anderlecht..................10 7 2 1 25:14 16
ClubBrugge................10 5 2 3 23:12 12
Lierse..........................10 5 2 3 23:16 12
Seraing.......................10 5 2 3 18:12 12
Mechelen.....................10 5 2 3 14:11 12
Ghent..........................10 4 3 3 15:15 11
Molenbeek...................10 2 6 2 12:13 10
Beveren.......................10 5 0 5 16:18 10
Aalst...........................10 4 2 4 19:22 10
Ekeren........................10 3 3 4 19:15    9
Sint-Truiden................10 3 3 4 10:14   9
.10 3 3 4    9:13    9
Charleroi...........
Holland
Feyenoord — Volendam...........................5:2
PSV Eindhoven — Groningen..................5:0
Dordrecht '90 - Go Ahead Eagles...........1:1
¦Öðrum leikjum var frestað.
Staða efstu liða
Ajax..............................8 7 1 0 27:4    15
RodaJC.........................9 5 4 0 19:7    14
Feyenoord.....................9 5 3 1 21:9    13
Twente..........................8 4 4 0 19:13 12
PSVEindhoven.............9 5 2 2 25:13 12
Utrecht.........................8 4 2 2 14:11  10
MVV Maastricht...........9 4 2 3 17:13 10
Willemll.......................9 4 2 3 14:11  10
Tyrkland
Galatasaray — Denizlispor......................4:0
Trabzonspor — Vanspor..........................0:0
Petrolofisispor — Fenerbahce..................0:4
Antalyaspor — Besiktas..........................1:1
Altay — Gaziantepspor............................5:2
Zeytinburnuspor — Adanademirspor.......4:2
Bursaspor — Kocaelispor.........................1:0
Kayserispor — Samsunspor.....................2:2
Genclerbirligi — Ankaragucu..................1:0
Staða efstu liða
Besiktas......................11 8 1 2 25:8    25
Galatasaray................11 7 3 1 29:11 24
Genclerbirligi..............11 7 2 2 23:16 23
Trabzonspor................11 6 3 2 21:13 21
Bursaspor...................11 6 3 2 19:12 21
Fenerbahce.................11 6 2 3 25:12 21
Samsunspor................11 4 4 3 22:19 16
Vanspor......................11 5 1 5 11:9    16
Ankaragucu................11 5 15 11:13 16
KARATE
Norðurlandamót
Haldið í Laugardalshöll laugardaginn 29.
október.
Kata karla:
1.  Paul Kee, Svíþjóð
2.  Svein E. Sandlien, Noregi
3.  Ásmundur ísak Jónsson, íslandi
Kata kvennæ
1.  Anetta Nilson, Svíþjóð
2.  Kristjörg Larsen, Noregi
3.  Linn Langdalen, Noregi
Kumite karla
+80 kg flokkur:
1.  Sacha Petrovic, Svíþjóð
2.  Kim Waenerberg, Finnlandi
3.  Jussi Keskinen, Finnlandi
-65 kg flokkur:
1.  Stein Rönning, Noregi
2.  Halldór Svavarsson, Islandi
3.  Olli Ortiz, Finnlandi
-70 kg flokkur:
Resa Mohseni, Svíþjóð
2.  Stian Oldebráthen, Noregi
3.  Tero Jauhainen, Finnlandi
-75 kg flokkur:
1.  Mads Kopperud, Noregi
2.  Mika Nieminen, Finnlandi
3.  Karl Viggó Vigfússon, íslandi
-80 kg flokkun
1.  Sami Tiainen, Finnlandi
2.  Mikko Routsalainen, Finnlandi
3.  Gabriel Berg, Sviþjðð
Kumite kvenna
-1-60 kg flokkun
1.  Karin Olsson, Svíþjóð
2.  Janne Jacobsen, Noregi
3.  Sari Laine, Finnlandi
-60 kg flokkur:
1.  Tarva Marianne, Finnlandi
2.  Maija Ijás, Finnlandi
3.  Annaika Eriksson, Svíþjóð
Opinn fokkur karla    _
1.  Jarle Sorken, Noregi
2.  Mikko Routsalainen, Finnlandi
3.  Sacha Petrovic, Svíþjóð
Opimi flokkur kvenna:
1.  Karin Olsson, Svíþjóð
2.  Sari Laine, Finnlandi
3.  Maija Ljás, Finnlandi
Sveitakeppni karla:
1.  Finnland
2.  Sviþjóð
3.  Noregur
Sveitakeppni kvenna:
1.  Finnland
2.  Noregur
3.  Svíþjóð
KEILA
Islandsmótid
1. deild karla
Lærlingar - Stormsveitin..................
KR-a-PLS.......................................
Keilulandssveitin - Keiluvinir...........
Egilsliðíð - Þröstur...........................
Sveitin - KR-b...................................
Staðan:
Lærlingar.........................16 15 0
Stormsveitin.....................16 12 0
Keilulandss.......................16 11 1
Þröstur.............................16 11 0
KR-a.................................16 10 1
PLS..................................16    9 0
Keiluvinir..........................16   4 0
Sveitin..............................16    4 0
KR-b.................................16    2 0
Egilsliðið...........................16    1 0
Bestl árangur deildarlnnar
¦Hæsta skor:
Halldór R. Halldórsson, FLS.....
Hæsta sería:
.6:2
,8:0
..8:0
..0:8
,6:2
30
24
23
22
21
18
Daníel M. Guðlaugsson, KR-b........666
Hæsta meðalskor:
Halldór R. Halldórsson, PLS..........202
Flestar fellur að meðaltali:
ÁsgeirÞ. Þórðrason, Keilulandss....5,3
Hæsti leikur liðs:
Stormsveitin..................................857
Hæsta sería liðs:
Stormsveitin................................2416
Hæsta meðaltal liðs:
Stormsveitin..................................193
2. deild
Keiluböðlar - Keilugarpar..„....................6:2
Gammarnir - ET......................................0:8
KR-e - Lágvarðarnir................................2:6
KR-d - KR-c............................................0:8
Úlfarnir - Sveigur....................................8:0
JP-kast - Olís-liðið...................................6:2
Staðan:
ET....................................16 13 0    3 26
JP-kast.............................16 13 0    3 26
Úlfarnir............................16 12 0    4 24
Lágvarðarnir....................16 11 0    5 22
KR-c.................................16 10 0    6 20
Keilugarpar......................16    7 0    9 14
Gammarnir.......................16    6 0 10 12
Keiluböðlar.......................16    6 0 10 12
KR-d.................................16    6 0 10 12
Olís-liðið...........................16    5 0 11 10
Sveigur.............................16    4 0 12    8
KR-e.................................16    3 0 13    6
Besti árangur deildarinnar
¦Hæsta skor:
Sigurður Þorsteinssson, Úlfarnir ...255
Hæsta serfa:
Björn Birgisson, ET.......................628
Hæsta meðalskor:
Björn Birgisson, ET.......................186
Flestar fellur að meðaltali:
Jón Þ. Guðmundsson, Keilugarpar..4,5
Sigurður Dagbjartss., Gammarnir..4,5
Hæsti leikur liðs:
ET.................................................834
Hæsta sería liðs:
ET...............................................2294
Hæsta meðaltal liðs:
ET.................................................173
1. deild konur
Keilurnar - KR.........................................2:6
Bomburnar - Afturgöngurnar.................0:8
KFS-stelpur - Ernir.................................8:0
Léttsveigur - Kúlurnar............................0:8
Frakkarnir - Tryggðartröll......................8:0
Skutlurnar - Stjörnurnar.........................0:8
Staðan:
Afturgöngurnar......................16 15 0    1
Flakkarar...............................16 13 0    3
Tryggðartröll..........................16 10 0    6
Bomburnar.............................16    9 0    7
KFS-stelpur............................16    8 0    8
Stjörnumar.............................16    8 0    8
KR..........................................16    8 0    8
Skutlurnar..............................16    6 0 10
Ernir.......................................16    6 0 10
Kúlurnar.................................16    5 0 11
Keilurnar................................16    5 0 11
Léttsveitin..............................16   3 0 13
Besti árangur deildarinnar
¦Hæsta skor:
Ágústa Þorsteinsd., Afturg............266
Hæsta sería:
ÁgústaÞorsteinsd.,Afturg............668
Hæsta meðalskor:
Ágústa Þorsteinsd., Afturg............191
Hæsti leikur liðs:
Afturgöngurnar.............................797
Hæsta sería liðs:
Afturgöngurnar...........................2229
Hæsta meðaltal liðs:
Afturgöngurnar.............................180
^Lo
.254
BOCCIA
Isiandsmótið í Boccia
íþróttahöllin á Akureyri - íslandsmót í bocc-
ia, haldið 28.-30. október 1994.  Efstir í
hverjum flokki urðu:
1. deild:
1.  Elvar Thorarensen, Akri
2.  Kristbjörn Óskarsson, Völsungi
3.  Sigurrós Karlsdóttir, Akri
4.  Hjalti Eiðsson, ÍFR
5.  Einar Scheving Thorsteinsson, Ösp
2. deild:
1.  íris Gunnarsdðttir, Snerpu
2.  Tryggvi Gunnarsson, Akri
3.  Aðalsteinn Friðjónsson, Eik
4.  Sigurður Kristjánsson, Ósp
5.  Jón Þorgeir Guðbjörnsson, IFR
3. deild:
1.  Áskell Traustason, Eik
2.  Sævar Bergsson, Eik
3.  Gunnar Birgisson, Nesi
4.  Guðný Óskarsdóttir, Ösp
5.  Sigurrós Önundardóttir, ÍFR
4. deild:
1.  Arnfríður Stefánsdóttir, Akri
2.  Árni Jónsson, Þjðti
3.  Hrafnhildur Sverrisdðttir, Snerpu
4.  Þorsteinn Stefánsson, Akri
5.  Ölver Bjarnason, Kveldúlfi
Opinn flokkur:
1.  Sveinn Steinþórsson, Grósku
2.  Örn Sigurðsson, Grósku
3.  Kári Steinsson, Grósku
Rennuflokkur:
1.  Hildur Haraldsdóttir, ÍFR
2.  Kristinn Ásgeirsson, Ösp
3.  Aðalheiður Bára Steinsdóttir, Grðsku
4.  Þórey Jóhannsdóttir. ÍFR
5.  Þórhaliur Jónsson, Osp
					
Fela smįmyndir
B 1
B 1
B 2
B 2
B 3
B 3
B 4
B 4
B 5
B 5
B 6
B 6
B 7
B 7
B 8
B 8
B 9
B 9
B 10
B 10
B 11
B 11
B 12
B 12