Morgunblaðið - 23.04.1991, Síða 10
MORGUNBLAÐI£) JÞRQ i É jRpRIÐJUDAGUR 23. APRÍL 1991
10 ,B__
ÚRSLIT
FH - Víkingur 27:25
íþróttahúsið að Kaplakrika, 1. deild karla
í handknattleik, - úrslitakeppni efstu liða,
laugardaginn 20. aprfl 1991.
Gangur leiksins: 1:0, 1:5,1:8, 7:13, 12:18,
18:18, 19:21, 23:21, 27:25.
Mörk FH: Stefán Kristjánsson 10/1, Gunn-
ar Beinteinsson 5, Guðjón Árnason 4, Óskar
Ármannsson 3, Hálfdán Þórðarson 3, Óskar
Helgason 2.
Varin skot: Bergsveinn Bergsveinsson 15,
Guðmundur Hrafnkelsson 1/1. Utan vall-
ar: 6 mínútur.
Mörk Víkings: Birgir Sigurðsson 8, Alexei
Trufan 7/4, Björgvin Rúnarsson 4, Bjarki
Sigurðsson 2, Guðmundur Guðmundsson
2, Árni Friðleifsson 1, Karl Þráinsson 1.
Varin skot: Hrafn Margeirsson 12/1, Reyn-
ir Reynisson 5. Utan vallar: 10 minútur.
Dómarar: Hákon Sigurjónsson og Guðjón
L. Sigurðsson hafa oftast dæmt betur.
Áhorfendur: 49.
ÚRSLITAKEPPNI
1. DEILD — EFRI HLUTI
Fj. leikja u j T Mörk Stig
VALUR 8 8 0 0 203: 156 18
VÍKINGUR 8 4 1 3 213: 202 13
ÍBV 8 4 1 3 194: 194 9
STJARNAN 8 2 2 4 180: 199 7
FH 8 2 2 4 194: 214 6
HAUKAR 8 1 0 7 183: 202 2
Fram - Grótta 23:26
Laugardalshöll:
Mörk Fram: Karl Karlsson 10, Egill Jó-
hannsson 5, Jason Ólafsson 3, Andri V.
Sigurðsson 2, Gunnar Andresson 2, Brynjar
Stefánsson 1.
Mörk Selfoss: Gústaf Bjarnason 9, Einar
Guðmundsson 7, Sigurður Þórðarson 5, Sig-
uijón Bjamason 3, Stefán Halldórsson 1,
Einar G. Sigurðsson.
Gústaf Bjarnason og Einar Guð-
mundsson áttu mjög góðan
leik með Selfyssingum, sem lögðu
Framara að velli. Leikmenn Fram
voru með undirtökin í fyrri hálfleik
og voru yfir í leikhléi, 11:10. Sel-
fyssingar byijuðu seinni hálfleikinn
með miklum látum og komust yfir,
11:14. Framarar skoruðu sitt fyrsta
mark eftir átta mín. og þeir skor-
uðu ekki nema þrjú mörk fyrstu
fímmtán mín. Þegar staðan var
19:19 tóku Selfyssingar góðan ljör-
kipp og voru þeir sterkari á loka-
sprettinum. Karl Karlsson var besti
leikmaður Framliðsins.
ÍR - KR 24:25
Seljaskóli:
Gangur leiksins: 1:3, 3:3, 4:8, 6:12, 12:14.
17:17, 19:18, 23:19, 24:24, 24:25.
Mörk ÍR: Magnús Ólafsson 6, Jóhann Ás-
geirsson 6/2, Ólafur Gylfason 4, Róbert
Rafnsson 4, Guðmundur Þórðai-son 1,
Njörður Ámason 1, Matthías Matthíasson
1, Frosti Guðlaugsson 1.
Varin skot: Hallgrímur Jónasson 7, Hall-
grímur Kristinsson 1.
Utan vallar: 2 mín.
Mörk KR: Páll Ólafsson 8/5, Sigurður
Sveinsson 6, Konráð Olavsson 5, Björgvin
Barðdal 4, Guðmundur Pálmason 2.
Varin skot: Björgvin H. Bjarnason 18 (Þar
af fimm skot sem knötturinn fór aftur til
mótheija).
Utan vallar: 2 mín.
Dómarar: Rögnvald Erlingsson og Stefán
Arnarsson.
Áhorfendur: 80.
Björgvin hetja KR-inga
Björgvin H. Bjarnason, hinn
ungi og efnilegi markvörður
KR-inga, var hetja þeirra þegar KR
vann þýðingamikinn sigur á IR-ing-
um. KR-ingar urðu
Sigurður að vinna til að eiga
Hralnsson möguleika að halda
skriiar steti sínu í 1. deild.
ÍR-ingar voru með
fjögurra marka forskot, 23:19, þeg-
ar stutt var til leiksloka. KR-ingar
gáfust ekki upp og með mikilli bar-
áttu náðu þeir að tryggja sér sigur
á síðustu stundu. Pall Ólafsson og
Konráð Olavsson léku þá stórt hlut-
verk í sóknarleik KR og Björgvin
H. Bjarnason, besti maður leiksins,
varði mjög vel..........
KA-Selfoss 25:18
íþróttahöllin á Akureyri:
Gangur leiksins: 3:3, 7:7, 9:11, 10:12.
13:12, 16:14, 20:15, 24:16, 25:18.
Mörk KA: Guðmundur Guðmundsson 5,
Sigurpáll Árni Aðalsteinsson 5/1, Pétur
Bjamason 4, Erlingur Kristjánsson 4, Hans
Guðmundsson 4/1, Andres Magnússon 3.
Varin skot: Axel Stefánsson 15/1.
Utan vallar: 10 mín.
Mörk Selfoss: Gústaf Bjarnason 6/2, Sig-
uijón Bjarnason 4, Stefán Halldórsson 4,
Einar Guðmundsson 4.
Varin skot: Ólafur Einarsson 12.
Utan vallar: 2. mín.
Dómarar: Gunnar Kjartansson og Ámi
Sverrisson.
Áhorfendur: 150.
Stórleikur Axels
Frábær markvarsla Axels Sef-
ánsson og sterkur vamarleikur
tryggði KA áframhaldandi sæti í
1. deildinni, en Selfyssingar eru enn
^■■■■■1 baráttunni um
Anton sæti. Selfyssingar
Benjamínsson börðust vel í fyrri
skrifar hálfleik, en það var
eins og allur vindur
væri úr þeim eftir að vöm KA tók
á þeim í seinni háifleik og eftirleik-
urinn auðveldur fyrir heimamenn.
DEILD — NEÐRI HLUTI
Fj. leikja U J T Mörk Stig
KA 9 5 1 3 222: 190 13
SELFOSS 9 5 0 4 202: 202 10
FRAM 8 4 2 2 173: 173 10
GRÓTTA 8 4 1 3 190: 195 10
ÍR 8 3 1 4 178: 185 7
KR 8 1 1 6 172: 192 7
1. DEILD KVENNA
Víkingur - Fram 13:13
Seljaskóli, laugardaginn 20. apríl 1991,,
Islandsmótið í handknattleik - 1. deild
kvenna.
Mörk Víkings: Inga Lára Þórisdóttir 4/4,
Svava Sigurðardóttir 3, Andrea Atladóttir
2, Halla Helgadóttir 2/1, Matthildur Hann-
esdóttir 2.
Mörk Fram: Guðríður Guðjónsdóttir 5/1,
Sigrún Blomsterberg 4, Ingunn Bernótus-
dóttir 3/1, Hafdís Guðjónsdóttir 1.
Fram og Stjarnan
efstog jöfn
Fram tapaði eins stigs forskoti sínu
á Stjörnuna á toppi 1. deildar á laug-
ardag þegar liðið gérði jafntefli við
Víkings. Leikurinn einkenndist af
sterkum varnarleik
beggja liða og eins
var markvarslan
ágæt. Fram var einu
marki yfir í leikhléi
5:6. Með jafnteflinu tryggði Víkingur
sér þriðja sæti deildarinnar, en Fram
er nú með jafn mörg stig og Stjarn-
an. Þessi tvö lið mætast á nk. sunnu-
dag og verður því um að ræða hrein-
an úrslitaleik um það hvort liðið hlýt-
ur íslandsmeistaratitilinn.
Grótta-Valur 23:29
íþróttahús Seltjarnarness, laugardaginn 20.
apríl, íslandsmótið í handknattleik -1. dcild
' kvenna.
Mörk Gróttu: Laufey Sigvaldadóttir 12/9,
Sigríður Snorradóttir 4, Björk Brynjólfs-
dóttir 3, Elísabet Þorgeirsdóttir 2, Biynhild-
ur Þorgeirsdóttir 1, Helga Sigmundsdóttir
1.
Mörk Vals: Una Steinsdóttir 8/5, Berglind
Ómarsdóttir 6, Hanria Katrín Friðriksen 5,
Sigurbjörg Kristjánsdóttir 4, Ragnheiður
Júlíusdóttir 3, Guðrún Kristjánsdóttir 3.
Valssigur á endaspretti
Það var greinilegt að leikur Gróttu
og Vals á laugardag skipti hvorugt lið
máli. Sóknarleikur liðanna var á köfl-
um ágætur, en lítið var um varnartil-
þrif og markvarslan var slök. Staðan
í leikhléi bar þess merki, en þá höfðu
bæði Iið gert 15 mörk. Þegar leið á
leikinn gerðu bæði lið tilraun til þess
að ná upp baráttu í leikinn. Valsstúlk-
ur höfðu þar betur og sigruðu örugg-
lega með ágætum endaspretti.
2. DEILD — EFRI HLUTI
Þór-ÍBK.......................33:21
Rúnar Sigtryggsson 9, Ólafur Hilmarsson
6, Jóhann Samúelsson 6 - Guðjón Rúnars-
son 8, Kristinn Óskarsson 6.
yölsungur - ÍBK................20:22
Ásmundur Arnarsson 8 - Kristinn Óskars-
son 10.
BREIÐABUK- HK ................,18:21
Fj. leikja U J T 'Mörk Stig
HK 8 7 1 0 211: 148 19
BREIÐABLIK 8 6 1 1 185: 147 14
ÞÓR 8 5 1 2 216: 181 13
NJARÐVÍK 8 3 1 4 160: 173 7
VÖLSUNGUR 9 1 1 7 188: 250 3
ÍBK 9 0 1 8 164: 225 1
ÚRSLITAKEPPNI
2. DEILD —NEÐRI HLUTI
Fj. leikja U J T Mörk Stig
ÍH 23 10 2 11 143: 108 22
ÁRMANN 24 9 2 13 146: 118 20
UMFA 23 9 0 14 118: 101 18
is 24 1 1 22 99: 179 3
*
Skíðamót Austurlands
Skíðamót Austurlands fór fram í Odds-
skarði dagana 6., 7. og 14. aprfl. 184 kepp-
endur voru skráðir til leiks.
Svig stúlkna 8 ára og yngri:
1. Eva Dögg Kristinsdóttir, Þrótti 53,24
2. Guðbjörg Vilhjálmsd., Þrótti 56,33
3. Unnur Axelsdóttir, Þrótti 57,28
Svig pilta 8 ára og yngri:
Baldur Jónsson, Austra 56,87
2. Helgi Ólason, Þrótti 57,36
3. Sigurður Á. Magnússon, Þrótti 57,77
Svig stúlkna 9-10 ára :
1. HelgaJónaJónasd., Hugin 1:07,14
2. Hildur J. Gunnlaugsd., Hugin 1:08,17
3. Ragnheiður Elmarsd., Val 1:11,63
Svig pilta 9-10 ára:
1. Sævar Sólheim, Þrótti 1:06,72
2. Stefán Gíslason, Austra 1:07,49
3. Ari Bjömsson, Austra 1:07,84
Svig stúlkna 11-12 ára:
1. Hrönn Sigurðard., Þrótti 1:06,72
2. Erla Rut. Magnúsd., Hugin 1:18,55
3. Guðný M. Bjamad., Austra 1:18,92
Svig pilta 11-12 ára:
1. Páll S. Jónasson, Hugin 1:12,38
Davíð Ólafsson, Hugin 1:14,91
3. Heimir S. Haraldsson, Austra 1:15,01
Svig stúlkna 13-14 ára:
1. Hjálmdís Tómasdóttir, Þrótti 1:34,12
2. Rut Finnsdóttir, Hugin 1:33,77
3. Guðlaug Þórðardóttir, Þrótti 1:44,27
Svig pilta 13-14 ára:
1. Júlíus Brynjarsson, Hugin 1:26,28
2. Karl Már Einarsson, Þrótti 1:28,23
3. Daði Benediktsson, Þrótti 1:30,00
Svig stúlkna 15-16 ára:
1. Jóhanna Malmquist, Þrótti 1:25,30
2. Sandra B. Axelsdóttir, Hugin 1:47,12
Svig pilta 15-16 ára:
1. Daníel Borgþórsson, Val 1:14,66
2. Karl Ragnarsson, Þrótti 1:16,40
3. Guðmundur Magnúss., Hugin 1:21,15
Svig karla:
1. Ingþór Sveinsson, Þrótti 1:16,90
2. Jón Steinarsson, Austra 1:18,71
3. Ari Benediktsson, Þrótti 1:21,11
Svig kvenna:
1. Adda Bima Hjálmarsd., Hetti 1:26,09
Stórsvig pilta 8 ára og yngri:
1. EinarÞór Halldórss., Hugin, 54,89
2. Helgi Ólason, Þrótti 54,97
3. SigurðurÁ. Magnússon, Þrótti 55,10
Stórsvig stúlkna 9-10 ára:
1. Helga Jóna Jónsd., Hugin, 59,06
2. Hildur J. Gunnlaugsd., Hugin 59,66
3. Sandra Birgisdóttir, Þrótti 1:01,72
Stórsvig pilta 9-10 ára:
1. Sævar Sólheim, Þrótti 59,07
2. Ari Björnsson, Austra, 1:00,95
3. Stefán Jóhannsson, Þrótti 1:01,01
Stórsvig stúlkna 11-12 ára:
1. Perla Hreggviðsdóttir, Austra 1:10,87
2. Tinna Viðarsdóttir, Þrótti 1:11,70
3. Kolbrún Lára Daðadóttir, Hugin 1:11,89
Stórsvig pilta 11-12 ára:
1. Páll S. Jónasson, Hugin 1:03,55
2. Gunnar A. Davíðsson, Hugin 1:05,94
3. Heimir S. Haraldsson, Austra 1:06,29
Stórsvig stúikna 13-14 ára:
1. Hjálmdís Tómasdóttir, Þrótti 1:25,80
2. Guðlaug Þórðardóttir, Þrótti 1:27,06
3. Jónína Guðjónsdóttir, Austra 1:28,24
Stórsvig pilta 13-14 ára:
Valur F. Gíslason, Austra 1:23,64
2. Karl Már Einarsson, Þrótti 1:26,76
3. Daði Benediktsson, Þrótti 1:27,70
Stórsvig stúlkna 15-16 ára:
1. Sandra B. Axelsdóttir, Hugin 1:20,09
2. Sigrún Haraldsdóttir, Þrótti 1:24,29
3. Vilhelmína S. Smárad., Þrótti 1:29,34
Stórsvig pilta 15-16 ára:
1. Daníel Borgþói’sson, Val 1:17,40
2. Karl Ragnarsson, Þrótti 1:18,55
3. Guðmundur Magnússon, Hugin 1:2ö,91
Stórsvig kvenna:
1. Adda Birna Hjálmarsd. Hetti 1:33,59
Stórsvig karla:
1. Ingþór Sveinsson, Þrótti 1:16.76
2. DagfinnurÓmarsson, Austra 1:17,54
3. Birkir Sveinsson, Þrótti 1:17,73
Reykjavíkurmótið
í boðgöngu
Reykjavíkurmeistaramót í 3x10 Jtm boð-
göngu karla var haldið á sunnudag í Blá-
fjöllum:
Hanna Katrin
Friðriksen
skrifar
1. A sveit SRA...............1:38,04 klst.
(Matthías Sveinsson, Marinó Siguijónsson,
Einar Jóhannsson)
2. A-sveit Hrannar...........1:48,32 klst.
(Bjami Traustason, Björn Traustason, Val-
ur Valdimarsson) 3. B-sveitSR.1:58,25 klst.
Guðni Stefánsson, Gunnar Gunnlaugsson,
Siguijón Marinósson)
Kvennaflokkur - 5 km.:
SveitHrannar.................1:15,14 klst.
(Helen Óladóttir, Sólrún Sigurðardóttir,
Margrét Jónsdóttir)
FRJÁLSAR
ÍÞRÓTTIR
Álafosshlaup UMFA
Stúlkur 10 ára og yngri:
Rakel Jensdóttir, UBK...........4:37,0
Snæfriður Magnúsdóttir, UMFA....4:39,0
Eygerðurl. Hafþórsdóttir, UMFA..4:45,0
Kamilla Guðmundsdóttir, UBK.....4:51,0
Gígja Hrönn Árnadóttir, UMFA....5:06,0
Anna Rúnarsdóttir, UMFA.........5:12,0
Katrín Dögg Hilmarsdóttir, UMFA ....5:25,0
Þórhiidurulafsdóttir, UMFA......5:25,0
Strákar 10 ára og yngri:
ÁsgeirÞór Erlendsson, UMFA......4:36,0
Marteinn Vöggsson, ÍR...............4:37,0
Eyþór Árnason, UMFA.................4:38,0
Sturla Sighvatsson, UMFA............4:50,0
Jón Ingi Erlendsson, UMFA...........4:55,0
Hannes Þór Sigurðsson, UMFA.........5:27,0
Vignir I. Bjamason, UMFA............5:28,0
Stelpur 11-14 ára:
Edda M. Óskarsdóttir, KR...........12:22,0
Anna Lovísa Þórsdóttir, KR.........12:27,1
Anna Eiríksdóttir, UMFA............12:46,0
Guðbjörg Þórðardóttir, UMFA........14:58,0
Strákar 11-14 ára:
Orri Freyr Gíslason, FH............12:27,0
Ivar Guðjónsson, UMFA..............12:27,2
Bjöm Örvar Bjömsson, UMFA..........12:47,0
Magnús Þór Stefánsson, Fjölni......14:32,0
Lundúnamaraþon
Hlaupið á sunnudag, 21. april.
Karlar:
klst.
1. Yakov Tolstíkov, Sovétríkj....2:09,17
2. Manuel Matias, Portúgal.......2:10.21
3. Jan Huruk, Póllandi...........2:10.21
Konur:
1. Rosa Mota, Portúgal............2:26.14
2. Francie L. Smith, Bandaríkj....2:27.35
3. Valentína Yegorova, Sovétríkj.2:28.18
Tkvöid
Körfuknattleikur
íslenska landsliðið i körfuknattleik
karla mætir Austurríki í þriðja sinn
í Grindavík í kvöld kl. 20.
Knattspyrna
Víkingur og KR leika í Reykjavíkur-
mótinu á gervigrasvellinum í Laug-
ardal I kvöld kl. 20.
Norðurlandamót ungl-
inga í fimleikum
Sveitakeppni kvenna í fjölþraut stökk tvW4 M g61f gamtals
Noregur........................................26.875 26.900 25.900 26.850 106.525
Finnland.......................................26.650 25.825 25.550 26.200 104.225
Danmörk........................................26.950 24.800 26.000 24.775 102.525
Svíþjóð....................................... 26.350 24.000 25.875 25.175 101.400
ísland........................................ 24.400 22.350 22.600 23.900 93.250
Fjölþraut kvenna stökk tvíslá slá gólf samtals
Anita Tomulevska, Nor............................ 9.400 9.300 8.550 9.150 36.400
Charlotte Andersen, Dan.......................... 9.150 9.000 9.250 7.900 35.300
Hanne Överby, Nor................................ 8.775 8.500 8.850 8.700 34.825
Marian Halvorsen, Nor............................. 8.600 8.700 8.500 9.000 34.800
Annika D. Hanse, Dan................................8,900 8.400 8.350 8.975 34.625
Satu Pirhonen, Fin.................................8.850 8.975 8.350 8,450 34.625
Outa Hermalahti, Fin.............................. 8.750 8.700 8.250 8.850 34.550
Elina Ahola, Fin.................................. 8.725 8.150 8.600 8.800 34.275
Sofía Bengtson, Sv!................................8.800 8.150 8.650 8.600 34.200
Mary Östreng, Nor..................................8.700 8.900 7.800 8.675 34.075
Inka Hase, Fin.................................... 9.050 7.400 8.650 8.550 33.650
Eva Svahn, Svf.................................... 8.650 7.850 8.425 8.075 33.000
Petronella Nilson, Sví.............................8.900 8.000 7.800 7.850 32.550
EvaSvenson, Sví................................... 8.600 7.750 7.500 8.500 32.350
Nína B. Magnúsd., Isl............................. 8.150 7.900 7.900 8.350 32.300
Camilla L. Hansen, Dan............................ 8.500 6.900 8.400 7.900 31.700
Heidi Hansen, Dan..................................8.900 7.400 6.800 7.650 30.750
Steinunn Ketilsdóttir, ísl........................ 7.950 7.000 7.900 7.550 30.400
Anna K. Gunnarsdóttir, ísl..........................8.150 5.700 6.800 7.950 28.600
Þórey Elísdóttir, ísl............................. 8.100 7.450 0.000 7.600 23.150
Sveitakeppni karla i fjölþraut
gólf bogahe. hringir stökk tvíslá svifrá samtals
Finnland...................... 26.600 26.250 25.400 25.750 26.400 26.650 157.050
Svíþjóð........................26.250 24.500 26.700 26.550 26.500 26.500 157.000
Noregur........................26.000 26.350 25.350 27.000 25.050 24.250 154.000
Danmörk........................26.400 24.100 25.650 26.300 26.200 24.900 153.550
ísland........................ 25.300 15.150 19.500 25.100 17.950 16.700 119.700
Fjölþraut karla
gólf bogahe. hringir stökk tvíslá svifrá samtals
Flemming Solberg, Nor.................. 8.950 9.200 8.650 9.250 8.250 8.800 53.100
Andreas Jonsson, Sví................... 8.700 8.250 9.050 8.800 9.100 9.100 53.000
Magnus Rosengren, Sví.................. 9.100 8.150 8.250 8.850 8.600 9.050 53.000
Joni Koivunen, Fin..................... 9.000 8.650 8.700 8.850 8.950 8.650 52.800
Jani Tanskanén, Fin.................... 8.800 8.950 8.450 8.400 8.950 8.950 52.500
Rasmus Brandtoft, Dan..................8.500 9.050 8.500 8.800 8.850 8.650 52.350
Jani Winterhalter, Fin.............. 8.650 8.350 8.000 8.500 8.900 9.050 51.450
Jesper Bergström, Sví....■............. 8.450 8.100 8.400 8.900 8.700 8.350 50.900
Morten Rasmussen, Dan...................8.700 7.800 8.650 8.850 8.800 7.700 50.500
Samuel Sipinen, Fin.....................8.800 8.650 8.250 8.400 8.500 7.800 50.400
Kasper Fardan, Dan......................9.200 6.700 8.500 8.650 8.550 8.550 50.150
Lars A. Andersen, Nor...................8.150 8.150 8.750 8.850 8.500 7.300 49.700
Tor Einar Refsnes, Nor................. 8.700 9.000 7.000 8.250 8.250 8.300 49.500
Sindre Molnes, Nor..................... 8.350 7.200 7.950 8.900 8.300 7.350 48.050
Johan Mellbring, Sví................... 7.950 8.100 8.400 8.350 7.300 7.450 47.550
JonathanJorgensen, Dan..................7.750 7.250 7.750 7.900 7.050 7.200 44.900
Jón Finnbogason, ísl.................. 8.400 5.000 6.550 8.450 5.000 6.300 39.700
Guðm. Þ. Brynjólfss., ísl.............. 8.650 4.550 6.350 8.300 6.550 4.900 39.300
ÞrösturHrafnsson, tsl.................. 8.250 4.250 6.600 7.850 5.500 5.350 37.800
Gísli Örn Garðarss., ísl............... 7.300 5.600 5.550 8.350 5.900 5.050 37.750
Drengir
Gólf
Kasper Fardan, Dan. 9.350
Magnus Rosengren, Sví. 9.150
Andreas Jonsson, Sví. 8.950
Bogahestur
Flemming Solberg, Nor. 9.200
Rasmus Brandtoft, Dan. 9.150
Tor Einar Refsnes. Nor. 9.100
Hringir
Magnus Rosengren, Sví. 9.400
Andreas Jonsson, Sví. 9.100
Joni Koivunen, Fin. 8.950
Stökk
Magnus Rosengren, Svi. 9.150
Flemming Solberg, Nor. 9.075
Morten Rasmussen, Dan. 8.850
Tvíslá
Jani Winterhalter, Fin. 9.050
Joni Koivunen, Fin. 9.000
Rasmus Brandtoft, Dan. 8.900
Svifrá
Magnus Rosengren, Sví. 9.250
Rasmus Brandtoft, Dan. 9.200
Andreas Jonsson, Sví. 9.200
Stökk
Charlotte Andersen, Dan. 9.350
Annika D. Hansen, Dan. 9.325
Anita Tomulevska, Nor. 8.875
Tvíslá
Anita Tomulevska, Nor. 9.325
Charlotte Andersen, Dan. 9.150
Satu Pirhonen, Fin. 9.000
Slá
Hanne Överby, Nor. 9.150
Charlotte Andersen, Dan. 8.950
Elina Ahola, Fin. 8.900
Gólf
Outa Hermalahti, Fin. 9.225
AnitaTomulevska, Nor. 9.225
Marian Halvorsen, Nor. 9.200