Morgunblaðið - 20.11.2003, Blaðsíða 63
VEÐUR
MORGUNBLAÐIÐ FIMMTUDAGUR 20. NÓVEMBER 2003 63
ÚTVARP/SJÓNVARP
Bæjarlind 14-16 | 201 Kópavogi | Sími 564 4400 | www.tekk.is
SÓFADAGAR
ANDORRA
3-sæta: 98.000
21/2-sæta: 88.000
stóll: 65.000
!"
!
#$% "$
&'($
$)*#+
)#
) &$
!, %-
.# %-
%-
/ %-
0""
*
-1
2
*,
$$
3($4
5
$
6
7
-.8$9 8 ) 1$ $ #-($ -1"$: 6;
$"'
<
&"$=.
"
)$.
8($ 9)
.
"9.')$)$.5
$ $+
"5
$ $
.)$&>$) +
"0".$8 %
-.3)"")$ )$9" #.??% "$
#$
". 8)"&#-("$$ #)$ ) &8,
!
"
!#
$
"8 $
" %- )
(#4)8@ .
"
8$8) ) 8(
&$"#$
$
/ + 6
"
$""4) %- ) (#
"
$$ )
$
%$9)$&8) $
5
$ +6 4)
+ 8 $ $(
.,)
$$
$ +
" 4$
, %-
&$"#$
$4)
" )"
A*"".??% "#$.3) $
#:
!"#
$
%&
$
' "
(
) ##
*
+
"
,
,
-
./ 0
%
1 )
B
B
C
B
%-
*,
, %-
, %-
%-
%-
C
, %-
$. &
%-
$""
&/
2 3
4
&5
& &
6
'
0
2
&
%
'
$
$$
%-
%-
%-
%-
%-
%-
%-
%-
9) &$
+
6
%
7&
+
& 7
!/
"#
8
+&
2
0
9
,5:&
7
&
;
&
B
, %-
, %-
%-
%-
1
1
%-
$""
%-
%-
9) &$
$""
!(:)*'<)
<' *=!>?!
@4? *=!>?!
3*A6@;4?!
/$ #
4
/
#
/
/
B /
C
#
4
4
4
4
4
4
4
4
4
4
4
4
4
4
4
:0 % &
$! ' (
)'
*#
+,,
ANIMAL PLANET
10.00 The Natural World 11.00 Animal X
11.30 Animal X 12.00 Twisted Tales 12.30
Supernatural 13.00 Young and Wild 13.30
Young and Wild 14.00 Emergency Vets
14.30 Animal Doctor 15.00 Pet Rescue
15.30 Pet Rescue 16.00 Breed All About It
16.30 Breed All About It 17.00 Keepers
17.30 Wild on the Set 18.00 The Planet’s
Funniest Animals 18.30 The Planet’s Funn-
iest Animals 19.00 Animal X
EUROSPORT
9.30 Weightlifting 12.00 Football 16.00
Weightlifting 18.30 Football 20.30 Boxing
22.30 News 22.45 Sumo 23.45 Boxing
0.15 News
BBC PRIME
10.15 Vets in Practice 10.45 The Weakest
Link 11.30 Doctors 12.00 Eastenders
12.30 Bargain Hunt 13.00 Changing Ro-
oms 13.30 Trading Up 14.00 Teletubbies
14.25 Andy Pandy 14.30 The Story Makers
14.45 Playdays 15.05 Stitch Up 15.30 The
Weakest Link 16.15 Big Strong Boys 16.45
Bargain Hunt 17.15 Ready Steady Cook
18.00 What Not to Wear 18.30 Doctors
19.00 Eastenders 19.30 Keeping Up
Appearances 20.00 The Trench 21.00 Lost
On Everest - the Search for Mallory 21.50
Speed 22.30 Keeping Up Appearances
23.00 Alistair Mcgowan’s Big Impression
23.30 Top of the Pops 2 0.00 Love Is Not
Enough: Life After Adoption 0.45 Personal
Passions 1.00 Love Is Not Enough: Life Af-
ter Adoption 1.45 Personal Passions 2.00
Rush 3.00 Disaster 3.30 Eurografters 4.00
Rough Science 4.30 The Big Picture 4.55
Choices, Choices
DISCOVERY CHANNEL
10.00 My Titanic 11.00 Warrior Women
with Lucy Lawless 12.00 Alternative Rock
’N’ Roll Years 13.00 First World War 14.00
Planet Ocean 15.00 Extreme Machines
16.00 Buena Vista Fishing Club 16.30 Rex
Hunt’s Fishing Adventures 17.00 Scrap-
heap Challenge 18.00 Boston Law 18.30
Beyond Tough 19.30 A Car is Reborn
20.00 Forensic Detectives 21.00 FBI Files
22.00 The Prosecutors 23.00 Extreme
Machines 0.00 Survivors of Stalingrad
1.00 People’s Century 2.00 Buena Vista
Fishing Club 2.30 Rex Hunt’s Fishing Ad-
ventures 3.00 Globe Trekker 4.00 My Tit-
anic 5.00 Cuba - The Other Side of Arma-
geddon 6.00 Ancient Clues 6.30
Conspiracies 7.00 When Dinosaurs Roa-
med
HALLMARK
10.15 A Step toward Tomorrow 11.45 The
Maldonado Miracle 13.30 Nairobi Affair
15.15 Barbara Taylor Bradford’s A Woman
of Substance 17.00 A Step toward Tomor-
row 18.30 Mama Flora’s Family 20.00 Law
& Order IV 20.45 Lifepod 22.15 Color of
Justice 0.00 Out of Annie’s Past 1.45 Lif-
epod 3.15 Color of Justice 5.00 The Shell
Seekers
NATIONAL GEOGRAPHIC
10.00 Warship: Aircraft Carriers 11.00
Ancient Graves 12.00 Floods 13.00 Dogs
with Jobs 13.30 Wildlife Detectives: Tigers
for Sale 14.00 Hitler’s Lost Sub 15.00
Warship: Aircraft Carriers 16.00 Ancient
Graves 17.00 Floods 18.00 Warship: Airc-
raft Carriers 19.00 Dogs with Jobs 19.30
Wildlife Detectives: Bear Market 20.00 The
Search for Kennedy’s Pt-109 21.00 Poi-
son! *nature’s Nightmares* 22.00 Chee-
tahs: Tale of 2 Kitties *africa Wild* 23.00
Violent Volcano *extreme Earth* 0.00 Poi-
son! 1.00 Cheetahs: Tale of 2 Kitties 2.00
TCM
20.00 Fame 22.10 The Subterraneans
23.40 Hysteria 1.05 The Light in the Piazza
2.45 Till the Clouds Roll By
ÝMSAR STÖÐVAR
07.15 Korter Morgunútsending
fréttaþáttarins í gær (endursýningar
kl. 8.15 og 9.15)
18.15 Kortér Fréttir, Toppsport og
Sjónarhorn. (Endursýnt kl.19.15 og
20,15)
20.30 Mr. Holland’s Opus
Bandarísk stórmynd með Richard
Dreyfuss í aðalhlutverki.
22.15 Korter (Endursýnt á
klukkutíma fresti til morguns)
DR1
10:00 Nyheder fra Grønland 10:30 Godt
håndværk og gamle huse 11:00 TV-avisen
11:10 Profilen 11:35 19direkte 12:05
Udefra 13:10 Profit 13:40 Vagn på floden
14:20 Hvad er det værd 14:50 Nyheder på
tegnsprog 15:00 Boogie 16:00 Timon &
Pumba 16:20 Lovens vogtere 16:45 Crazy
Toonz 17:00 Hvaffor en hånd 17:30 TV-
avisen med sport og vejret 18:00 19direkte
18:30 Lægens bord 19:00 Taxa 19:40 Kri-
mizonen 20:00 TV-avisen 20:25 Pengema-
gasinet 20:50 SportNyt 21:00 Beck - Ene-
boeren 22:30 Edderkoppen
DR2
14.50 Krimizonen 15.10 DR Explorer -
tværs over Canada (2:3) 15.40 Danskere
2003 16.00 Deadline 16.10 Indefra 16.40
Gyldne Timer 18.00 Rick Stein: Smagen af
hav (5:6) 18.30 Magiske øjeblikke (16:9)
19.00 Debatten 19.40 Skæve dage - Hi-
deous Kinky (kv - 1999) 21.30 Deadline
22.00 Hævnens time - The Hit (kv - 1984)
23.35 Deadline 2.sektion 00.05 Godnat
NRK1
10:00 Siste nytt 10:05 Baby Blues 10:25
Oddasat 10:40 Distriktsnyheter fra Buske-
rud, Telemark og Vestfold 11:00 Siste nytt
11:05 Distriktsnyheter 12:00 Siste nytt
12:05 Distriktsnyheter 13:00 Siste nytt
13:05 Distriktsnyheter 14:00 Siste nytt
14:05 Etter skoletid 14:10 Rundt i verden
14:30 Tilbake til Melkeveien 15:00 Siste
nytt 15:03 Etter skoletid forts. 15:30 The
Tribe - Håp for verden 16:00 Oddasat
16:15 Høydepunkter fra Frokost-tv 16:55
Nyheter på tegnspråk 17:00 Barne-TV
17:01 Yoko! Jakamoko! Toto! 17:05 Sesam
stasjon 17:40 Distriktsnyheter 18:00
Dagsrevyen 18:30 Schrödingers katt: Da
mennesket lærte å tenke 18:55 Kompis
19:25 Redaksjon EN 19:55 Distriktsnyheter
20:00 Dagsrevyen 21 20:30 De besatte
21:30 Slå på ring 21:55 Fulle fem 22:00
Kveldsnytt 22:10 Urix 22:40 Den tredje vak-
ten - Third Watch
NRK2
13:05 Svisj: Musikkvideoer og chat 14:30
Svisj-show med Tone-Lise 16:30 Blender
17:00 Siste nytt 17:10 Blender forts. 18:30
Pokerfjes 19:00 Siste nytt 19:05 Urix 19:35
Filmplaneten 20:05 Niern: Utru tenar 21:40
Siste nytt 21:45 Blender 22:05 Dagens
Dobbel 22:10 David Letterman-show 22:55
God morgen, Miami
SVT1
10:00 Uutisjuttu 10:15 Avoin tarina: Hatt-
araunelma - slutlösningar 10:25 Världens
fest i Sverige - på arabiska: Norouz 10:40
Rena rama forntiden: Den sanna historien
11:00 Rapport 11:10 Debatt 12:10 Fråga
doktorn 12:55 Anslagstavlan 13:00
Riksdagens frågestund 14:15 Landet runt
15:00 Rapport 15:05 24 minuter 15:30
Plus 16:00 Spinn 17:00 Bolibompa 17:01
Berenstain-björnarna 17:25 Herr Mask är
bäst: Problem 17:30 Seriestart: Karl Sund-
löv ...och livets hörnpelare 17:40 Minifixat
17:45 Lilla Aktuellt 18:00 P.S. 18:30 Rap-
port 19:00 Skeppsholmen 19:45 Kobra
20:30 Pocket 21:00 Dokument utifrån: Bob
Kennedy - mannen som ville förändra USA
22:00 Rapport 22:10 Kulturnyheterna
22:20 Seriestart: 10 play 22:45 Uppdrag
granskning
SVT2
14:55 Vildmark - upptäckaren 15:25 Doku-
mentären: Stockholm -75 16:25 Oddasat
16:40 Nyhetstecken 16:45 Uutiset 16:55
Regionala nyheter 17:00 Aktuellt 17:15 Go’
kväll 18:00 Kulturnyheterna 18:10 Regio-
nala nyheter 18:30 Anders och Måns
19:00 Mediemagasinet 19:30 Det nya
Sverige: Dom kallar det Ullared 20:00 Aktu-
ellt 20:30 Hemligstämplat 21:00 Sportnytt
21:15 Regionala nyheter 21:25 A-ekonomi
21:30 Filmkrönikan 22:00 Studio pop
22:40 K Special: Carl Fredrik Reuterswärd
AKSJÓN
KEPPNIN um titilinn Herra Ís-
land 2003 fer fram á skemmtistað-
unum Broadway í kvöld. Átján
keppendur víðsvegar af landinu
mæta til leiks að þessu sinni. Bein
sjónvarpsútsending hefst kl. 22 en
þá munu strákarnir koma fram í
opnunaratriði kvöldsins. Þeir
munu sýna fatnað frá ýmsum
verslunum auk þess sem tónlist-
arfólk kemur fram milli atriða
strákanna, m.a. söngkonan Hera.
Auk þess sem sigurvegarinn
mun verða fulltrúi Íslands í keppn-
um erlendis á næsta ári, eru veg-
leg verðlaun í boði. Valið verður í 5
sæti auk þess sem Oroblu herrann
verður útnefndur, ljósmyndafyrir-
sæta ársins, Zirh herrann auk þess
sem strákarnir velja sjálfir þann
vinsælasta í hópnum. Þá geta sjón-
varpsáhorfendur heima í stofu val-
ið sinn mann í símakosningu með-
an á útsendingu stendur en hægt
er að skoða myndir af keppendum
á síðunni www.broadway.is.
Húsið opnar klukkan 19:30 fyrir
matargesti og taka strákarnir á
móti gestum í anddyri Broadway
með fordrykk en fyrir aðra opnar
húsið klukkan 22.00. Veislustjóri er
Bjarni Ólafur Guðmundsson, stíl-
isti keppninnar er Yesmine Olsson
og framkvæmdastjóri Elín Gests-
dóttir.
Morgunblaðið/Jim Smart
Átján strákar keppa um titilinn Herra Ísland 2003 í kvöld.
Fegurstu
karlar
landsins
keppa
Herra Ísland 2003 á Stöð 2
Keppnin er á dagskrá kl. 22.00 í
kvöld á Stöð 2.