Morgunblaðið - 17.06.1997, Side 6
6 B ÞRIÐJUDAGUR 17. JÚNÍ 1997
MORGUNBLAÐIÐ
ÚRSLIT
Real Madrid - Atletico Madrid.........3:1
Athletic Bilbao - Deportivo Coruna........
Staðan:
Fj. leikja u J T Mörk Stig
BREIÐABLIK 4 4 0 0 23: 4 12
KR 4 4 0 0 7: 0 12
STJARNAN 4 3 0 1 12: 7 9
VALUR 4 3 0 1 10: 7 9
ÍBA 4 1 0 3 6: 14 3
ÍBV 4 0 1 3 3: 8 1
ÍA 4 0 1 3 2: 7 1
HAUKAR 4 0 0 4 2: 18 0
KNATTSPYRNA
Bikarkeppni KSÍ
32 liða úrslit Coca-Cola bikarsins:
Víðir - Grindavík..................0:1
- Ólafur Ingólfsson.
ÍA23-ÍA............................2:3
Kári Steinn Reynisson, Pálmi Haraldsson -
Steinar Adolfsson, Ólafur Þórðarson, Har-
aldur Hinriksson.
Sindri - Breiðablik................1:7
Stefán Amaldsson - Kjartan Einarsson 3,
Kjartan Antonsson, Þórhailur Hinriksson,
Bjarki Pétursson, ívar Siguijónsson.
KR 23 - Fram.......................0:4
Þorbjöm Atti Sveinsson 2, Anton Björn
Markússon, Steinar Guðgeirsson.
Dalvík-FH..........................0:2
- Ásmundur Haraldsson, Jón G. Gunnars-
son.
Leiknir - ÍBV......................0:4
Sigurvin Ólafsson 2, Hermann Hreiðarsson,
Steingrimur Jóhannesson.
Reynir S - Stjarnan.............. 0:2
- Ingólfur Ingólfsson 2.
ÍR - Keflavík......................1:2
Kristján Brooks - Eysteinn Hauksson (víti),
Jóhann B. Guðmundsson.
Þróttur N. - Þróttur R.............3:4
Þráinn Halldórsson 2, Marteinn Hilmarsson
- Einar Ö. Magnússon 2, Sigurður Ragnars-
son, Ingvar Olafsson.
UMFA-ÞórA..........................1:3
Ágúst B. Guðinundsson - Hreinn Hrings-
son, Ámi Þór Ámason, Páll Gíslason.
HK - Leiftur.......................1:4
Jón Stefánsson - Gunnar Már Másson 4.
Völsungur - Fylkir.................0:3
- Enes Cogic, Aðalsteinn Víglundsson, Er-
lendur Gunnarsson.
Fjölnir - KA.......................0:7
- Höskuldur Þórhallsson 2, Steingrimur
Eiðsson 2, Dean Martin, Nebosjsa Lovic,
Slóbodan Stefanovic.
Keflavik 23 - Valur................0:2
- Hörður Magnússon, Sigurbjöm Hreiðars-
son.
KS-KR..............................0:4
- Ríkharður Daðason 2, Brynjar Gunnarsson
2.
Víkingur - Skallagr................1:2
Sváfnir Gíslason - Hjörtur Hjartarson,
Valdimar K. Sigurðsson.
Stofndeildin
(Efsta deild kvenna)
Valur-ÍBA........................ 4:3
Bergþóra Laxdal (75., 80.), írís Andrésdótt-
ir (49.), Ásgerður H. Ingibergsdóttir (51.)
- Katrín M. Hjartardóttir (65., 88.), Þor-
björg Jóhannsdóttir (85.).
ÍA-KR..............................0:3
- Edda Garðarsdóttir (46.), Olga Færseth
(82.), Sigurlín Jónsdóttir (86.).
ÍBV - Stjarnan.....................1:2
Fanný Yngvadóttir (15.) - Auður Skúladótt-
ir (3.), Guðný Guðnadóttir (22.).
Breiðablik - Haukar................8:1
Erla Hendriksdóttir (58., 61.), Sigrún Ótt-
arsdóttir (19.), Kristrún L. Daðadóttir (40.),
Hiidur Ólafsdóttir (64.), Katrín Jónsdóttir
(86.), sjálfsmörk (54., 89.) - Halldóra Hálf-
dánardóttir (33.).
Real Madrid ..41 27 11 3 85:32 92
Barcelona ..41 27 6 8 100:47 87
Dep. Coruna ..40 20 14 6 56:29 74
Real Betis ..41 20 14 7 79:46 74
Atletico Madrid. ..41 20 11 10 76:63 71
Valladolid ..41 18 10 13 57:44 64
Athletic Bilbao.. ..40 15 16 9 69:54 61
Real Sociedad.... ..41 17 9 15 47:45 60
Valencia ..41 15 11 15 61:56 56
Tenerife ..41 14 11 16 64:55 53
Santander ..41 11 17 13 51:50 50
Zaragoza ..41 12 14 15 55:61 50
Compostela ..41 12 14 15 49:64 50
SportingGijon... ..41 13 10 18 45:63 49
Espanyol ..41 13 9 19 48:55 48
Oviedo ..41 12 11 18 48:64 47
Celta Vigo ..41 11 13 17 47:54 46
Rayo Vallecano. ..41 13 6 22 42:60 45
Extremadura.... ..41 11 11 19 35:63 44
Hercules ..41 11 5 25 37:75 38
Sevilla ..41 11 7 23 46:68 40
Logrones ..41 9 6 26 32:83 33
Þýskaland
Bikarúrslitaleikurinn:
Stuttgart - Cottbus Energie...2:0
Elber (18., 52.) 75.800.
Danmörk
Álborg - Kaupmannahöfn........0:1
Árhus-AB.................... 2:1
Herfölge - Bröndby............1:2
Hvidovre - Odense.............4:3
Lyngby-Vejle..................1:1
Viborg - Silkeborg............0:2
Lokastaðan:
Bröndby ..33 20 8 5 64:39 68
Vejle ..33 14 12 7 57:38 54
Árhus ..33 14 10 9 75:51 52
Herfölge ..33 15 7 11 46:42 52
Álborg ..33 12 11 10 46:40 47
Silkeborg ..33 10 15 8 51:55 45
Odense ..33 11 8 14 59:61 41
Kaupmannahöfn. ..33 10 11 12 35:43 41
Lyngby ..33 10 10 13 50:61 40
AB ..33 8 12 13 56:62 36
Viborg ..33 6 11 16 31:58 29
Hvidovre ..33 5 11 17 39:59 26
Italía
Aukaieikur um sæti í deildinni:
Piacenza - Cagliari...............3:1
Pasquale Luiso (7., 90.), Daniele Berretta
(41. sjálfsmark.) - Sandro Tovalieri (65.).
■Juventus varð meistari og Parma í öðm
sæti, Vicenza varð bikarmeistari og í
UEFA-keppnina fara Inter, Lazio, Udinese
og Smpdoria. Reggiana, Verona, Peragia
og Cagliari falla í 2. deiid en upp koma
Brescia, Empoli, Lecce og Bari.
Portúgal
Porto - Gil Vicente...............3:0
Boavista - Sporting...............2:1
Guimaraes - Braga.................0:0
Farense - Salgueiros..............1:1
Belenenses - Benfica..............1:0
Leca - Setubal....................0:2
Maritimo - Uniao Leiria...........2:0
Espinho - Estrela Amadora.........2:1
Rio Ave - Chaves.............
Lokastaðan:
..0:0
Porto ..34 27 4 3 80:24 85
Sporting ..34 22 6 6 55:19 72
Benfica ..34 17 7 10 49:30 58
Braga ..34 15 10 9 39:40 55
Guimaraes ..34 15 8 11 51:46 53
Salgueiros ..34 14 10 10 49:48 52
Boavista ..34 12 13 9 62:39 49
Maritimo ..34 13 8 13 39:38 47
Estrela Amadora. ..34 12 11 11 39:38 47
Chaves ..34 12 10 12 39:45 46
Farense ..34 10 12 12 34:34 42
Setubal ..34 10 10 14 38:42 40
Belenenses ..34 10 10 14 37:50 40
Leca ..34 9 9 16 33:42 36
Rio Ave ..34 8 11 15 35:42 35
Espinho ..34 9 6 19 27:56 33
UniaoLeiria ..34 8 6 20 25:53 30
Gil Vicente ..34 4 7 23 29:74 19
3. deild
HVÍ - Bolungarvík.......2:6
Ernir ísaf. - Reynir Hn.4:1
Jón Páll Hreinsson 3, Jóhann B. Gunnars-
son - Jóhann B. Helgason.
Höttur - Neisti D.......3:1
SJÓVÁ—ALMENNRA
DEILDIN
■Porto varð meistari, Sporting varð í öðra
sæti, Boavista bikarmeistari og Benfica,
Braga og Guimaraes verða í UEFA-keppn-
inni. Espinho, Uniao Leiria og Gil Vicente
féllu en upp koma Campomaiorense, Variz-
im og Academica.
IMoregur
Sogndal - Tromsö................2:2
Haugesund - Brann...............0:1
Stabæk-Molde....................0:1
Rosenborg - Skeid...............5:1
Bodö/Glimt - Strömsgodset.......2:1
Viking - Kongsvinger............1:0
Fi. leikia U J T Staðan:
Strömsgodset 12 8 0 4 22:19 24
KEFLAVÍK 5 5 0 0 9: 1 15 Rosenborg 11 6 4 1 33:8 22
ÍBV 4 3 1 0 11: 2 10 Viking 12 5 5 2 20:13 20
11 6 2 3 20:14 20
ÍA 5 3 1 1 10: 6 10 Molde 11 6 2 3 13:11 20
FRAM 5 2 1 2 5: 5 7 Stabæk 12 5 3 4 15:14 18
VALUR 5 2 1 2 5: 8 7 Bodö/Giimt 11 5 2 4 19:14 17
KR 5 1 3 1 6: 4 6 Tromsö 12 3 6 3 17:15 15
LEIFTUR 5 1 2 2 5: 4 5 Kongsvinger 12 4 3 5 16:20 15
Lilleström 10 4 2 4 12:17 14
SKALLAGR. 4 1 0 3 3: 7 3 Haugesund 12 3 2 7 10:17 11
GRINDAVÍK 5 0 2 3 2: 8 2 Skeid 12 3 1 8 18:29 10
STJARNAN 5 0 1 4 1: 12 1 Sogndal 11 2 2 7 12:26 8
Lyn 11 1 4 6 8:18 7
Spánn
Extremadura - Celta Vigo..........2:0
Valladolid - Hercules.............1:0
SportingGijon - Rayo Vallecano....3:0
Valencia- Öviedo..................2:1
Sevilla - Espanyol................3:1
Logrones - Racing Santander.......1:1
Compostela - Real Sociedad........1:2
Tenerife - Zaragoza...............3:3
Bareelona - Real Betis............3:0
2. riðill:
Katowice, Póllandi:
Pólland - Geórgia..................4:1
Adam Ledwon (33.), Miroslaw Trzeciak
(35.), Krzysztof Bukalski (70. vsp.),
Krzysztof Nowak (89.) - Shota Arveladje
(24.). 1.000.
Suður—Ameríkubikarinn
Santa Cruz, Bólivíu:
A-riðill:
Ekvador - Paraguay.................2:0
Wellington Sanchez (72.), Ariel Graziani
(86.) 8.000
Argentína - Chile....................2:0
Sergio Berti (85.), Marcelo Galiardo (87.)
Staðan:
Argentína................2 110 2:0 4
Ekvador..................2 1 1 0 2:0 4
Paraguay.................2 10 1 1:2 3
Chile....................2 0 0 2 0:3 0
B-riðiII:
Bólivía - Perú.......................2:0
Marco Etcheverry (45.), Julio Cesar Baldivi-
eso (50.).
Uruguay - Venezuela..................2:0
Alvaro Recoba (18.), Marcelo Saralegui
(47.) 2.000.
Staðan:
Bólivía..................2 2 0 0 2:0 6
Úraguay..................2 1 0 1 2:1 3
Perú.....................2 1 0 1 1:2 3
Venezúela................2 0 0 2 0:3 0
C-riðill:
Brasilia - Kosta Ríka................5:0
Djalminha (23.), Ronald Gonzalez (35.
sjálfsmark), Ronaldo (48., 49.), Romario
(60.)
Maxíkó - Kolombia...................2:1
Luis Hemandez (10., 15.) - Hamilton Ric-
ard (60.) 30.000
Staðan:
Brasilía.................1 1 0 0 5:0 3
Mexíkó...................1 1 0 0 2:1 3
Kólombía.................1 0 0 1 1:2 0
KostaRíka................1 0 0 1 0:5 0
■Tvö efstu liðin í hveijum riðli komast
áfram í átta liða úrslit og þau tvö lið i þriðja
sæti sem náð hafa bestum árangri.
Svíþjóð
AIK - IFK Norrköping.................1:0
Degerfors - Helsingborg..............1:1
Elfsborg - Ljungskile................3:0
Halmstad - Trelleborg................1:2
Malmö FF - Örebro....................1:1
Vásterás - IFK Gautaborg.............1:2
Örgryte - Öster.....................1:1
Staðan:
Elfsborg.............10 7 2 1 24:10 23
IFK Gautaborg........10 7 1 2 23:13 22
Örgryte..............10 6 1 3 14:12 19
Helsingborg..........10 5 3 2 11:7 18
Halmstad.............10 6 0 4 20:17 18
Malmö................10 4 5 1 16:10 17
Örebro...............10 4 3 3 22:16 15
AIK..................10 4 3 3 13:11 15
IFK Norrköping.......10 3 2 5 12:14 11
Öster................10 2 4 4 14:19 10
Trelleborg...........10 3 1 6 15:24 10
Vasterás.............10 2 1 7 11:22 7
Ljungskile...........10 2 0 8 15:24 6
Degerfors............10 1 2 7 10:21 5
GOLF
Opna bandaríska
Congressional-völlurinn við Washington í
Bandaríkjunum; par 70. KylBngar frá
Bandaríkjunum nema annað sé tekið fram:
276 - Emie Els (S-Afríku) 71 67 69 69
277 -Colin Montgomerie (Bretlandi) 65 76
67 69
278 - Tom Lehman 67 70 68 73
281 - Jeff Maggert 73 66 68 74
282 - Bob Tway 71 71 70 70, Olin Browne
71 71 69 71, Jim Furyk 74 68 69 71,
Tommy Tolles 74 67 69 72, Jay Haas
73 69 68 72
283 - Scott McCarron 73 71 69 70, Scott
Hoch 71 68 72 72, David Ogrin 70
69 71 73
284 - Loren Roberts 72 69 72 71, Stewart
Cink 71 67 74 72, Billy Andrade 75
67 69 73
285 - Bradley Hughes (Ástralíu) 75 70 71
69, Jose Maria Olazabal (Spáni) 71
71 72 71, Davis Love 75 70 69 71
286 - Nick Price (Zimbabwe) 71 74 71 70,
Lee Westwood (Bretlandi) 71 71 73
71, Tiger Woods 74 67 73 72, Paul
Stankowski 75 70 68 73, Hal Sutton
66 73 73 74
287 - Len Mattiace 71 75 73 68, Edward
Fryatt 72 73 73 69, Scott Dunlap 75
66 75 71, Steve Elkington (Ástralíu)
75 68 72 72
288 - Paul Goydos 73 72 74 69, Payne
Stewart 71 73 73 71, Paul Azinger
72 72 74 70, Mark McNulty
(Zimbabwe) 67 73 75 73, Hideki Kase
(Japan) 68 73 73 74, Fuzzy Zöller 72
73 69 74, Kelly Gibson 72 69 72 75,
Jeff Sluman 69 72 72 75
289 - Justin Leonard 69 72 78 70, Grant
Waite (Nýja—Sjálandi) 72 74 72 71,
Steve Stricker 66 76 75 72, Mark
O’Meara 73 73 71 72, Stuart Áppleby
(Ástralíu) 71 75 70 73, Frank Nobilo
(Nýja—Sjálandi) 71 74 70 74, John
Cook 72 71 71 75
Blá lóns mótið
Haldið í Sangerði, vallavægi 68,6:
Án forgjafar:
Kristinn G. Bjamason, GR...............71
Helgj S. Þórssin, GS...................71
■Kristinn vann í bráðabana.
Bjöm V. Skúlason, GS...................73
Guðmundur R. Hallgrímsson, GS..........73
■Bjöm vann í bráðabana.
Með forgjöf:
Alma Jónsdóttir, GSG...................64
Bertel Amfínnsson, NK..................66
Kjartan Guðjónsson, GKG................66
■Blá lóns mótaröðinni er nú lokið og varð
Davíð Jónsson úr GS meistari án forgjafar
með 54,5 stig en Gylfi Héðinsson úr GR
með forgjöf, fékk 41,25 stig.
Schweppers-mótið
Punktukeppni hjá GR:
Tómas Þráinsson, GR..............39
Friðrik K. Jónsson, GS...........39
Guðjón G. Daníelsson, GE.........37
Opna Sparisjóðsmótið
Haldið hjá GKG, par 70:
Án forgjafar:
Bjartur Logi Finnsson, GKG.......77
Óli Laxdal, GKG..................80
Jón Björnsson, GKG...............82
Með forgjöf:
Bjartur L. Finnsson, GKG.........67
Snorri Bilhjálmsson, GKG.........69
Kjartan S. Kristjánsson, GKG.....69
Texas Scramble
Opna íslenska vátryggingamiðlunarmótið
var haldið á Bakkakotsvelli á sunnudag.
Punktakeppni með Texas scramble fyrir-
komulagi. 86 mans tóku þátt og er það
metþátttaka hjá klúbbnum.
Hans Henttinen/Hreinn Halldórsson, GOB
.....................................48
Ingi R. Gíslason/Elvar Aðalsteinsson,
GL/GO.................................48
Guðlaugur Kristjánsson/Allan Yeo,
GJÓ/GK................................47
Sólsetursmótið
Punktakeppni á velli Oddfellowa:
Sigurbjöm Jakobsson/Grímur Þórisson,
GO/GKj................................43
Helgi Gunnlaugsson/Gunnlaugur Ragnars-
son, GR...............................42
Guðjón Steinarsson/Lárus Pedersen,
GO/GR.................................40
Opið kvennamót
Opna Guinot í Leirunni, par 72:
Án forgjafar:
Ásgerður Sverrisdóttir, GR............75
Þórdís Geirsdóttir, GK................75
Magdalena Sirrý Þórisdóttir, GS.......83
Með forgjöf:
Hafdís Gunnlaugsdóttir, GS............64
Ásgerður Sverrisdóttir, GR............67
Magdalena S. Þórisdóttir, GS..........67
Valkyrjumótið
Haldið á Selfossi, par 70:
1. flokkur:
Þórdís Geirsdóttir, GK................74
Helga Gunnarsdóttir, GK...............84
Auður Jóhannsdóttir, GK...............85
2. flokkur:
Stefanía Jónsdóttir, GR...............88
Elín Gunnarsdóttir, GS................90
Jóna Gunnarsdóttir, GS................94
3. flokkur:
Sigurbjörg Gunnarsdóttir, GS..........96
Erna Arnadóttir, GS..................104
Sigríður Siguijónsdóttir, GSG........105
Elsa Eyjólfsdóttir, GS...............105
3. Shawn Wilboum.................8.268
Kúluvarp karla:
1. Randy Bames..................22,03
2. Kevin Toth...................21,78
3. C.J. Hunter..................21,34
Sleggjukast:
1. Kevin McMahon................77,42
2. JudLogan.....................75,40
3. David Popejoy................73,34
5.000 m hlaup:
1. Bob Kennedy...............13.30,86
2. Alan Culpepper............13.48,90
3. BrianBaker................13.59,36
400 m hlaup:
1. Antonio Pettigrew............44,65
2. Tyree Washington.............44,79
3. Jerome Young.................44,83
800 m hlaup:
1. MarkEverett................1.44,37
2. Brandon Rock...............1.44,79
3. Rich Kenah.................1.44,87
Spjótkast:
1. Tom Pukstys..................83,98
2. Ed Kaminski..................79,92
3. Breaux Greer.................78,12
3.000 m hindrunarhlaup:
1. Mark Croghan...............8.20,86
2. Tom Nohilly................8.23,66
3. Pascal Dobert............ 8.24,23
20 km ganga:
1. CurtClausen................1.27,12
2. Andrew Hermann.............1.28,23
3. Tim Seaman.................1.30,00
Hástökk:
1. Charles Austin................2,31
2. Randy Jenkins.................2,28
3. Brian Brown...................2,28
400 m grindahlaup:
1. Bryan Bronson................47,79
2. Derrick Adkins...............48,00
3. Joey Woody...................48,18
Kringlukast
1. John Godina..................67,40
2. Andy Bloom...................65,30
3. Adam Setliff.................63,36
200 m hlaup:
1. Jon Drummond.................20,23
2. Kevin Little.................20,37
3. Gentry Bradley...............20,40
Stangarstökk:
1. Lawrence Johnson..............5,90
2. Dean Starkey..................5,85
3. Pat Manson....................5,80
Langstökk:
1. JoeGreene.....................8,42
2. Erick Walder..................8,38
3. Kevin Dilworth................8,29
1.500 m hlaup:
1. Seneca Lassiter............3.45,85
2. Karl Paranya...............3.46,78
3. Jason Pyrah................3.46,94
FRJÁLSAR
ÍÞRÓTTIR
Bandaríska
meistaramótið
KONUR
Sjöþraut:
1. KellyBlair...................6.465
2. DeDee Nathan.................6.317
3. Kym Carter...................6.289
Kúluvarp kvenna:
1. Connie Price-Smith.........19,06
2. Valeyta Althouse...........18,60
3. Tressa Thompson............17,73
10 km ganga:
1. Debbi Lawrence..........46.45,36
2. SaraStandley............46.53,07
3. Victoria Herazo.........47.18,05
800 m hlaup:
1. Kathleen Rounds..........2.00,45
2. Joetta Clark.............2.00,64
3. Jill McMullen............2.00,81
Hástökk:
1. AmyAcuff....................1,96
2. Angela B.-Spangler......-....1,93
3. Erin Aldrich.............. 1,93
400 m grindahlaup:
1. Kim Batten.................52,97
2. Tonja Buford-Bailey........54,05
3. Ryan Tolbert...............54,21
400 m hlaup:
1. Jearl Miles-Clark..........49,40
2. Kim Graham.................50,65
3. Maicel Malone-Wallace......50,74
5.000 m halup:
1. Libbie Hickman..........15.37,73
2. Amy Rudolph.............15.45,21
3. Melody Fairchild........15.45,54
Kringlukast:
1. Lacy Mileham-Bames.........61,16
2. Suzy Poweli.............. 60,46
3. Edie Boyer.................60,08
1.500 m hlaup:
Regina Jacobs................4.03,42
Suzy Hamilton................4.04,36
Sarah Thorsett...............4.07,34
Langstökk:
MarionJones.....................6,93
Jackie Joyner-Kersee............6,91
Sharon Couch....................6,77
100 m grindahlaup:
Melissa Morrison...............12,61
Aqjanette Kirkland.............12,74
Dawn Bowles....................12,74
200 m hlaup:
IngerMiIler................ 22,62
Cheryl Taplin..................22,90
Zundra Feagin..................23,06
KARLAR
Tugþraut:
1. SteveFritz.................8.604
2. Chris Huffins..............8.458
KÖRFU-
KNATTLEIKUR
EM kvenna
Búdapest:
Undanúrslit:
Slóvakia - Ungveijaland.......81:55
Anna Kotocova 18, Renata Hirakova 15,
Iveta Bielikova 11 - Andrea Karolyi 18,
Dora Kalmar-Nagy 8, Judit Balogh 7, Ag-
nes Nemeth 7.
Litháen - Þýskaland.............78:77
Staðan var 34:33 í leikhléi og 70:70 eftir
venjulegan leiktíma og því þurfti að fram-
lengja. Jurgita Streimikyte 18, Dalia Kurt-
inaitiene 17, Lina Dambrauskaite 14 - Petra
Kremer 18, Marlies Askamp 16, Heike
Ruth 14.
Leikur um 3. sæti:
Þýskaland - Ungveijaland......86:61
Marlise Askamp 18, Heike Roth 11, Andrea
Hohl 10 - Judit Balogh 12, Andrea Karolyi
10.
ÚRSUTALEIKUR:
Litháen - Slóvakía............72:62
Lina Dambrauskaite 23, Jolanta Vilutyte
14, Jurgita Streimikyte 9, Reda Aleliunaite
9 - Renata Hirakova 17, Milena Razgova
11, Anna Kotocova 10.
Polar Cup í Osló
Keppni U-22 ára landsliða
Finnland - ísland...........82:62
Helgi Jónas Guðfmnsson gerði 22 stig og
var stigahæstur f íslenska liðinu. Páll Axel
Vilbergsson kom næstur með 12 stig.
ísland - Svíþjóð............61:78
Helgi Jónas Guðfinnsson var stigahæstur
íslendinga með 17 stig, Elentínus Margeirs-
son gerði 11 og Þorsteinn Húnfjörð 9.
ísland - Skotland...........98:60
Helgi Jónas var með 18 stig, Amar Kára-
son 18, Pá!l Kristinsson 15, Elentfnus 10
og Fannar Ólafsson 7 stig.
■Islendingar mæta Normönnum í dag.
Annað kvöld
Annað kvöld, miðvikudags-
kvöld, verður heil umferð í
efstu deild karla.
Sjóvá-AImennra deildin:
KR-völIur: KR - Keflavík .......18
Borgames: Skallagrímur - ÍA.....20
Grindavfk: Grindavík - Fram.....20
Ólafsfjörður: Leiftur - Stjaman.20
Hlíðarendi: Valur-ÍBV...........20
3. deild karla:
Hvolsvöllur: KFR-Framheijar.....20
Coca-Cola bikar kvenna:
Fáskrúðsfj.: LeiknirF.-KVA......20