Fréttablaðið - 22.10.2005, Qupperneq 69
LAUGARDAGUR 22. október 2005 53
ERLENDAR STÖÐVAR
BYLGJAN FM 98,9
RÁS 1 FM 92,4/93,5 RÁS 2 FM 90,1/99,9
ÚTVARP SAGA FM 99,4 AÐRAR STÖÐVAR
12.00 Hádegisútvarp 13.00 Laugardagsþátt-
urinn 14.00 Púsl 14.40 Eitt – línan 15.30
Með laugardagskaffinu 16.10 Orð skulu
standa 17.05 Til allra átta
18.28 Í kvöld um kaffileytið 19.00 Íslensk
tónskáld 19.30 Stefnumót 21.55 Orð
kvöldsins 22.15 Uppá teningnum 23.10
Danslög
0.10 Útvarpað á samtengdum rásum
5.00 Reykjavík Síðdegis. 7.00 Ísland Í Bítið
9.00 Ívar Guðmundsson
12.00 Hádegisfréttir 12.20 Óskalagahádegi
Bylgjunnar 13.00 Bjarni Arason 16.00 Reykja-
vík Síðdegis
18.30 Kvöldfréttir og Ísland Í Dag. 19.30 Bragi
Guðmundsson - Með Ástarkveðju
12.20 Hádegisfréttir 12.45 Helgarútgáfan
16.00 Fréttir 16.08 Með grátt í vöngum
18.00 Kvöldfréttir 18.25 Auglýsingar 18.28
Tónlist að hætti hússins 19.00 Söngva-
keppni EBU 50 ára 22.00 Fréttir 22.10 Næt-
urvörðurinn
0.00 Fréttir
FM 95,7 Effemm / Zúúber tónlistarstöðin
FM 102,2 Útvarp Latibær / Fjölskyldu útvarp
FM 102,9 Lindin / Kristilegt efni
FM 96,7 Létt / Tónlist og afþreying
FM 105,5 Útvarp Boðun / Kristilegt efni
FM 89,5 Kiss / Nýja bítið í bænum
FM 88,5 XA-Radíó / 12 spora efni
FM 91,9 XFM / Tónlist og afþreying
FM 104,5 Radíó Reykjavík / Tónlist og afþreying
6.50 Bæn 7.05 Samfélagið í nærmynd 8.05
Músík að morgni dags 9.03 Út um græna
grundu 10.15 Töfrar Bollywoodmynda 11.00
Í vikulokin
TALSTÖÐIN FM 90,9
12.10 Hádegisútvarpið 13.00 Bókmennaþáttur-
inn 14.00 Úr skríni 15.03 Glópagull og gisnir
skógar e 16.00 Sannar kynjasögur eftir Cheiro.
17.03 Frjálsar hendur Illuga e. 18.00 Hitt og
þetta úr Allt&sumt e. 18.30 Fréttir Stöðvar 2
19.00 Bílaþáttur e. 20.00 Laugardagsmorg-
unn e. 22.00 Hádegisútvarpið e. 23.00 Bók-
menntaþátturinn e. 0.00 Úr skríni e. 1.00
Glópagull og gisnir skógar e.
9.00 Bílaþáttur 10.03 Laugardagsmorgunn 6.05 Morguntónar 8.00 Fréttir 8.05 Morgun-
tónar 9.00 Fréttir 9.03 Helgarútgáfan 10.00
Fréttir 10.03 Helgarútgáfan
8.00 Arnþrúður Karlsd. 10.00 Rósa Ingólfs-
dóttir 11.00 Bláhornið 12.25 Meinhornið
13.00 Ylfa Lind 14.00 Kjartan G. Kjartansson
15.00 Hildur Helga 17.00 Gústaf Nielsson
18.00 Meinhornið 19.00 Bláhornið 20.00
Arnþrúður Karlsd. 22.00 Rósa Ingólfsdóttir
23.00 Kjartan G. Kjartans. 0.00 Hildur Helga
2.00 Gústaf Nielss. 3.00 Rósa Ingólfs 4.00
Kjartan G. Kjartanss. 5.00 Arnþrúður Karlsd.
Þessi sannsögulega stórmynd er með
Tobey Maguire, sjálfum Köngulóarmann-
inum, í aðalhlutverki. Myndin var tilnefnd
til sjö óskarsverðlauna og hefur fengið
afburðadóma gagnrýnenda bæði hér-
lendis sem erlendis. Sagan gerist í
Bandaríkjunum á kreppuárunum og segir
frá þremur ólíkum samstarfsmönnum
með eitt sameiginlegt markmið. Félag-
arnir ætla að koma hestinum Seabiscuit í
fremstu röð en fáir hafa trú á tiltækinu.
Aðalhlutverk leika Jeff Bridges, Tobey
Maguire og Chris Cooper.
VIÐ MÆLUM MEÐ...
Stöð 2 kl. 21.35
»
SALA Á PÖSSUM HEFST
Í DAG KL. 10:00!
„Aldrei fæ ég svona passa“
- jökull ii
40 MYNDIR Á 3 VIKUM
HVERT FER JÖKULL II?
Síðast seldust þeir upp á nokkrum klukkutímum. Passarnir
veita forgang og afslátt og eru í mjög takmörkuðu magni.
Sala fer eingöngu fram í verslun Skífunnar á Laugavegi
og á www.icelandfi lmfestival.is
HEIMURINN
CRÓNICAS
ENFANT, L’ (THE CHILD)
GONG FU (KUNG FU HUSTLE)
GUY X
PAHA MA (FROZEN LAND)
HIP HIP HORA! (THE KETCHUP EFFECT)
IT’S ALL GONE PETE TONG
LIE WITH ME
LA MARCHE DE L’EMPEREUR
(THE MARCH OF THE PENGUINS)
MY SUMMER OF LOVE
ON A CLEAR DAY
SEPARATE LIES
VOCES INOCENTES (INNOCENT VOICES)
YES
AMERÍKA
TIM BURTON´S CORPSE BRIDE
LORDS OF THE DOGTOWN
ME AND YOU AND EVERYONE WE KNOW
THE ASSASINATION OF RICHARD NIXON
THE KING
THE MERCHANT OF VENICE
HEIMILDARMYNDIR
THE ARISTOCRATS
DIG!
GRIZZLY MAN
MATTHEW BARNEY: SITE SPECIFIC
MURDERBALL
RINGERS: LORD OF THE FANS
RIZE
ROCK SCHOOL
SEARCHING FOR ANGELA SHELTON
DANMÖRK
ADAMS ÆBLER
FAKIREN FRA BILBAO
INKASSO
PUSHER II
PUSHER III
SOLKONGEN
OH HAPPY DAY
GALA
OPNUNARMYND - DRABET
DRAWING RESTRAINT 9
LOKAMYND - HOSTEL
SKY NEWS
Fréttir allan sólarhringinn.
CNN INTERNATIONAL
Fréttir allan sólarhringinn.
FOX NEWS
Fréttir allan sólarhringinn.
EUROSPORT
12.00 Tennis: WTA Tournament Zurich 14.30 Table Tennis: World Cup Liege
Belgium16.00 Cross-country Skiing: World Cup Düsseldorf Germany 17.00
TNA Wrestling: USA 17.30TNA Wrestling: USA 18.00Fight Sport: Fight Club
21.00 Rally: World Championship Corsica France 21.30 Xtreme Sports: Yoz
Mag 22.00 Fight Sport: Fight Club
BBC PRIME
12.00 Doctors 12.30 Doctors 13.00 Doctors 13.30 Doctors 14.00 My Hero
14.30 Yes Minister 15.00 Top of the Pops 15.35 Top of the Pops 2 Specials
15.55 The Weakest Link Special 16.40 Strictly Come Dancing 17.40 Casu-
alty @ Holby City 18.40Strictly Come Dancing 19.00Grumpy Old Men 19.30
In Search of the Brontes 20.30Obsessions21.20Top of the Pops 21.55Top
of the Pops 2 Specials 22.30 Lenny Henry in Pieces 23.00 King Solomon's
Tablet of Stone 0.00 The Private Life of a Masterpiece 1.00 The Darwin
Debate
NATIONAL GEOGRAPHIC
12.00Megacities13.00Megastructures 14.00When Expeditions Go Wrong
15.00 Seconds From Disaster 16.00 Taboo 17.00 Paranormal? 18.00 A
Treasure Ship's Tragedy 19.00 The Hunt For Hitler's Scientists 20.00 Wheels
of Terror 22.00 Seconds from Disaster 23.00 Seconds From Disaster 0.00
Paranormal?
ANIMAL PLANET
12.00 Gorilla Encounters 13.00 Going Ape 14.00 Monkey Business 14.30
Meerkat Manor 15.00 Big Cat Diary 15.30 Predator's Prey 16.00 Crocodile
Hunter 17.00 Shark Chasers 18.00 The Natural World 19.00 Return of the
Prime Predators 20.00 Ferocious Crocs 21.00 Miami Animal Police 22.00
Shark Chasers 23.00 Gorilla Encounters 0.00 Going Ape 1.00 Monkey
Business 1.30 Meerkat Manor
DISCOVERY
12.00 Brain Story 13.00 Aircraft Carrier 14.00 Submarine 15.00 Spy 16.00
Ray Mears' Extreme Survival 16.30 Ray Mears' Extreme Survival 17.00
Super Structures 18.00 Seoul Searching 19.00 American Chopper 20.00
Rides 21.00 Ultimate Cars 21.30 Ultimate Cars 22.00 Trauma 23.00 Venom
0.00 FBI Files
MTV
14.00 TRL 15.00 Dismissed 15.30 Just See MTV 16.30 Advance Warning
17.00 European Top 20 18.00 The Fabulous Life Of 18.30 Cribs 19.00 Viva
La Bam 19.30 Pimp My Ride 20.00 Top 10 at Ten 21.00 Wonder Showzen
21.30 A Cut 22.00 So '90s 23.00 Just See MTV 1.00 Chill Out Zone
VH1
12.00Depeche Mode Day Music Mix 12.30MTV Live Depeche Mode 13.30
Depeche Mode Day Music Mix 14.00 Essential Depeche Mode 14.30 MTV
Live Depeche Mode 15.00Depeche Mode Day Music Mix 15.30Making the
Video 16.00 VH1's Viewers Jukebox 17.00 Super Secret Movie Rules 18.00
Super Secret Movie Rules 19.00 The World's Most Fantabulous Homes
20.00 50 Greatest Rock Feuds 21.00 Viva la Disco 23.30 Flipside 0.00 Chill
Out 0.30 VH1 Hits
CLUB
12.10 The Restaurant Biz 12.40 Matchmaker 13.10 In Your Dreams 13.35
Sizzle 14.00 Insights 14.25 Entertaining With James 14.50 Fantasy Open
House 15.15 City Hospital 16.00 Yoga Zone 16.25 The Method 16.50
Awesome Interiors 17.15 Girls Behaving Badly 17.45 Weddings 18.10
Weddings 18.40 The Roseanne Show 19.30 Come! See! Buy! 20.00
Cheaters21.00Spicy Sex Files 22.00Sextacy23.00Women Talk 23.30Sex
and the Settee 0.00 Vegging Out 0.25 Loyd on Location 0.55 Africa on a
Plate 1.20 The Restaurant Biz 1.50 Insights
CARTOON NETWORK
12.00 Dexter's Laboratory 12.30 Ed, Edd n Eddy 13.00 Codename: Kids
Next Door 13.30 The Powerpuff Girls 14.00 Hi Hi Puffy AmiYumi 14.30 At-
omic Betty 15.00 Transformers Energon 15.30 Beyblade 16.00 Codename:
Kids Next Door 16.30Foster's Home for Imaginary Friends 17.00Duck Dod-
gers in the 24 1/2 Century 17.30 Charlie Brown Specials 18.00 What's New
Scooby-Doo?18.30Tom and Jerry 19.00The Flintstones 19.30The Jetsons
19.45The Jetsons 20.00Droopy Master Detective 20.30Scooby-Doo21.00
Tom and Jerry 22.00 Dexter's Laboratory 22.30 The Powerpuff Girls 23.00
Johnny Bravo 23.30 Ed, Edd n Eddy 0.00 Skipper & Skeeto 1.00 Spaced
Out 1.30 Spaced Out
JETIX
12.05Totally Spies 12.30Totally Spies 13.00Totally Spies 13.30Totally Spies
14.00Totally Spies 14.30Totally Spies 15.00Totally Spies 15.30Totally Spies
4.00 Totally Spies 4.25 Totally Spies 4.50 Tiny Planets 5.00 Totally Spies 5.30
Totally Spies 6.00 Totally Spies
MGM
12.10 Hey, I'm Alive 13.25 Late for Dinner 15.00 The Killer Elite 17.00 Sonny
Boy 18.45 Fight For Life 20.25 The Million Dollar Rip-Off 21.40 The King of
Love 23.15 Wisdom 1.05 Jessica
TCM
19.00 Blow-Up 20.50 Mogambo 22.45 The Private Lives of Elizabeth and
Essex 0.30 The Roaring Twenties 2.15 Lovely to Look At
HALLMARK
12.30 The Long Way Home 14.15 Ivana Trump's For Love Alone 16.00
Dinotopia17.30 Inside the Osmonds 19.00Law & Order Vi 19.45The Devil's
Arithmetic 21.30 Sudden Fury 23.00 High Sierra Search And Rescue 23.45
Law & Order Vi 0.30 The Devil's Arithmetic
BBC FOOD
12.00 Gary Rhodes 12.30 Diet Trials 13.00 Neil Perry Rockpool Sessions
13.30 The Tanner Brothers 14.00 Secret Recipes 14.30 Giorgio Locatelli –
Pure Italian 15.00 The Best 15.30 Saturday Kitchen 16.00 Tony and Giorgio
16.30 Chefs at Sea 17.00 Ching's Kitchen 17.30 The Tanner Brothers 18.00
Full On Food 19.00Off the Menu 19.30My Favourite Chef 20.00My Favou-
rite Chef 20.30 Dinner in a Box 21.00 The Naked Chef 21.30 Saturday
Kitchen
DR1
12.00Showtime12.55Showtime: Kåringen 13.10Becoming13.30Ungefa-
ir 14.00 Boogie Listen 15.00 Det Vildeste Westen 15.10 Helle for Lykken
15.40 F¢r s¢ndagen 15.50 Held og Lotto 16.00 Til dans, til vands og i luften
16.20 Sallies historier 16.30 TV Avisen med vejret 16.55 SportNyt 17.05
Hunde på job 17.30 Far til fire og ulveungerne 19.00 Congratulations 21.30
Sidste nedtælling 23.25 Boogie Listen
SV1
12.15 Plus 12.45 Packat & klart 13.15 Skrotslaget 14.00 Mat/Tina 14.30 Alla
kan... inte ta körkort 15.00 Doobidoo 16.00 BoliBompa 16.01 Disneydags
17.00 Bert 17.30 Rapport 17.45 Sportnytt 18.00 Folktoppen 19.00
Congratulations 21.30 Rapport 21.35 Familjen 22.25 Lite som du 22.55
Soldier 0.30 Sändning från SVT24
Seabiscuit
Tobey Maguire er í aðalhlutverki í
Seabiscuit
Stórmynd bygg› á
sönnum atbur›um