Fréttablaðið - 27.06.2005, Blaðsíða 77
MÁNUDAGUR 27 júní 2005 29
ERLENDAR STÖÐVAR
BYLGJAN FM 98,9
RÁS 1 FM 92,4/93,5 RÁS 2 FM 90,1/99,9
ÚTVARP SAGA FM 99,4 AÐRAR STÖÐVAR
12.50 Auðlind 13.00 Sakamálaleikrit 13.15
Sumarstef 14.03 Útvarpssagan: Bara stelpa
Kóransins 14.30 Miðdegistónar 15.03 Lagt
upp í ferð 16.13 Hlaupanótan
17.03 Víðsjá 18.25 Spegillinn 19.00 Íslensk
dægurtónlist í eina öld 20.00 Laufskálinn
20.35 Kvöldtónar 21.00 Tónlist Toru
Takemitsu 21.55 Orð kvöldsins 22.15
Kvöldsagan, Seiður og hélog
5.00 Reykjavík Síðdegis. 7.00 Ísland Í Bítið
9.00 Ívar Guðmundsson
12.00 Hádegisfréttir 12.20 Óskalagahádegi
Bylgjunnar 13.00 Bjarni Arason 16.00 Reykja-
vík Síðdegis
18.30 Kvöldfréttir og Ísland Í Dag. 19.30 Bragi
Guðmundsson - Með Ástarkveðju
12.20 Hádegisfréttir 12.45 Poppland 16.10
Dægurmálaútvarp Rásar 2
18.00 Kvöldfréttir 18.25 Spegillinn 20.00
Músík og sport 22.10 Popp og ról
1.10 Ljúfir næturtónar
FM 95,7 Effemm / Zúúber tónlistarstöðin
FM 102,2 Útvarp Latibær / Fjölskyldu útvarp
FM 102,9 Lindin / Kristilegt efni
FM 96,7 Létt / Tónlist og afþreying
FM 105,5 Útvarp Boðun / Kristilegt efni
FM 89,5 Kiss / Nýja bítið í bænum
FM 88,5 XA-Radíó / 12 spora efni
FM 91,9 XFM / Tónlist og afþreying
FM 104,5 Radíó Reykjavík / Tónlist og afþreying
7.05 Árla dags 7.30 Morgunvaktin 9.05
Laufskálinn 9.40 Saga ljóðsins: Sigurbjörg
Þrastardóttir 9.50 Morgunleikfimi 10.13
Stefnumót 11.03 Samfélagið í nærmynd
TALSTÖÐIN FM 90,9
12.15 Hádegisútvarpið – Umsjón: Sigmund-
ur Ernir Rúnarsson. 13.01 Hrafnaþing – Um-
sjón: Ingvi Hrafn Jónsson. 14.03 Messufall e.
15.03 Allt og sumt – Hallgrímur Thorsteins-
son, Helga Vala Helgadóttir og Helgi Seljan.
17.59 Á kassanum – Illugi Jökulsson.
7.03 Morgunútvarpið 9.03 Margrætt með
Ragnheiði Gyðu Jónsdóttur. 10.03 Morgun-
stund með Sigurði G. Tómassyni.
7.30 Morgunvaktin 8.30 Einn og hálfur með
Guðrúnu Gunnarsdóttur 10.03 Brot úr degi
9.03 ÓLAFUR HANNIBALSSON 10.03 RÓSA ING-
ÓLFSDÓTTIR 11.03 ARNÞRÚÐUR KARLSDÓTTIR
12.25 Meinhornið (endurfl. frá laug.) 12.40 MEIN-
HORNIÐ 13.05 JÖRUNDUR GUÐMUNDSSON
14.03 KOLBRÚN BERGÞÓRSDÓTTIR
15.03 ÓSKAR BERGSSON 16.03 VIÐSKIPTAÞÁTT-
URINN 17.05 GÚSTAF NÍELSSON 18.00 Meinhorn-
ið (endurfl) 19.40 Endurflutningur frá liðnum degi.
Í kvöld er Michael Palin í vesturhluta
konungsríkisins Nepal, undir 8.000
metra háum tindum Annapurna og
Daulagiri, og fer í liðssöfnunarleið-
angur með ofursta í gúrkha-sveit
breska hersins.
Í þorpinu Lekhani eru ungir menn að
búa sig undir inntökupróf í hina
frægu hersveit en aðeins 250 af 25
þúsund umsækjendum eru teknir
inn. Piltarnir eygja þar tækifæri til
þess að verða auðmenn á mæli-
kvarða heimamanna og stúlkurnar
reyna að velja úr góðum mannsefn-
um.
VIÐ MÆLUM MEÐ...
Sjónvarpið 20.15
Undir háum tindum
»
Michael Palin í Nepal.
SKY NEWS
Fréttir allan sólarhringinn.
CNN INTERNATIONAL
Fréttir allan sólarhringinn.
FOX NEWS
Fréttir allan sólarhringinn.
EUROSPORT
12.00 Beach Volley: World Championship Berlin Germany 13.00
Volleyball: World Grand Prix Tokyo Japan 14.00 Football: FIFA Con-
federations Cup Germany 15.00 Swimming: Mediterranean Games
Spain 16.30 All sports: WATTS 17.00 Athletics: IAAF Grand Prix II
Prague Czech Republic 19.00 Fight Sport: Fight Club 21.00 Football:
FIFA Confederations Cup Germany 21.15 All Sports: Vip Pass 21.30
Sumo: Haru Basho Japan 22.30 News: Eurosportnews Report 22.45
Motorsports: Motorsports Weekend 23.15 News: Eurosportnews
Report
BBC PRIME
12.45 Teletubbies 13.10 Tweenies 13.30 Fimbles 13.50 Balamory
14.10 Yoho Ahoy 14.15 The Story Makers 14.35 Cavegirl 15.00 Cash
in the Attic 15.30 Home Front in the Garden 16.00 No Going Back
17.00 Doctors 17.30 EastEnders 18.00 Holby City 19.00 Spooks
19.50 Jonathan Creek 20.40 Table 12 20.50 Black Cab 21.00 The
Blackadder 21.30 3 Non-Blondes 22.00 Monarch of the Glen 23.00
Killer Lakes 0.00 Accidents in Space 1.00 Rough Science
NATIONAL GEOGRAPHIC
12.00 Insects from Hell 12.30 Totally Wild 13.00 Gladiator Wars 14.00
The Sea Hunters 15.00 In Search of the Jaguar 16.00 Battlefront
17.00 The Real Alexander the Great 18.00 Insects from Hell 18.30
Totally Wild 19.00 In Search of the Jaguar 20.00 Battlefront 21.00 The
Sea Hunters 22.00 Egypt 23.00 Seconds from Disaster 0.00
Battlefront
ANIMAL PLANET
12.00 Austin Stevens – Most Dangerous 13.00 Crocodile Hunter
14.00 Animal Cops Houston 15.00 The Planet's Funniest Animals
15.30 Amazing Animal Videos 16.00 Growing Up... 17.00 Monkey
Business 17.30 The Keepers 18.00 Austin Stevens – Most Dangerous
19.00 Crocodile Hunter 20.00 Miami Animal Police 21.00 Natural
World 22.00 Pet Rescue 22.30 Breed All About It 23.00 Wildlife SOS
23.30 Aussie Animal Rescue 0.00 Austin Stevens – Most Dangerous
1.00 Mamba
DISCOVERY
12.00 First Alien Encounter 13.00 Spy Master 14.00 Scrapheap Chal-
lenge 15.00 Rex Hunt Fishing Adventures 15.30 Hooked on Fishing
16.00 Stormproof 17.00 Raw Nature 18.00 Science of Lance Arm-
strong 19.00 Amazing Medical Stories 20.00 Trauma 21.00 Sex Sen-
se 22.00 Forensic Detectives 23.00 Mythbusters 0.00 Battlefield
MTV
13.00 SpongeBob SquarePants 13.30 Wishlist 14.00 TRL 15.00 Dis-
missed 15.30 Just See MTV 16.30 MTV:new 17.00 European Top 20
18.00 Switched On 18.30 Hip Hop Candy 19.00 Meet the Barkers
19.30 Jackass 20.00 Top 10 at Ten 21.00 Battle for Ozzfest 22.00 The
Rock Chart 23.00 Just See MTV
VH1
16.00 VH1 Viewer's Jukebox 17.00 Smells Like the 90s 18.00 VH1
Classic 18.30 Then & Now 19.00 Britney's Trashiest TV Moments
20.00 Fabulous Life Of... 20.30 Rise & Rise Of 21.00 VH1 Rocks
21.30 Flipside 22.00 Top 5 22.30 VH1 Hits
CLUB
12.10 Design Challenge 12.35 The Stylists 13.00 Crimes of Fashion
13.30 Hollywood One on One 14.00 The Review 14.25 Cheaters
15.10 Arresting Design 15.35 Staying in Style 16.00 Yoga Zone 16.25
The Method 16.50 Single Girls 17.40 Famous Homes & Hideaways
18.05 Living Colour 18.30 Hollywood One on One 19.00 Girls Behav-
ing Badly 19.25 The Villa 20.15 My Messy Bedroom 20.45 Sex and
the Settee 21.10 Sextacy 22.00 Girls Behaving Badly 22.25 Crime
Stories 23.10 Innertainment 23.40 Backyard Pleasures 0.05 Living
Colour 0.30 Design Challenge 0.55 The Stylists 1.20 Crimes of Fas-
hion
CARTOON NETWORK
12.20 Samurai Jack 12.45 Foster's Home for Imaginary Friends 13.10
Ed, Edd n Eddy 13.35 Codename: Kids Next Door 14.00 Hi Hi Puffy
Amiyumi 14.25 The Cramp Twins 14.50 The Powerpuff Girls 15.15
Johnny Bravo 15.40 Megas XLR 16.05 Samurai Jack 16.30 Foster's
Home for Imaginary Friends 16.55 Ed, Edd n Eddy 17.20 Dexter's
Laboratory 17.45 Codename: Kids Next Door 18.10 The Powerpuff
Girls 18.35 The Grim Adventures of Billy & Mandy
JETIX
12.10 Lizzie Mcguire 12.35 Braceface 13.00 Hamtaro 13.25 Moville
Mysteries 13.50 Pokémon VI 14.15 Digimon I 14.40 New Spider-man
15.05 Sonic X 15.30 Totally Spies
MGM
12.05 Interiors 13.35 Fatal Memories 15.10 Brannigan 17.00 High
Tide 18.40 Semi-Tough 20.25 Welcome to Woop Woop 22.00 Texa-
sville 0.05 The Dark Half 2.05 Inside Out 3.30 A Rage to Live
TCM
19.00 The Time Machine 20.40 The Prize 22.55 The Glass Bottom
Boat 0.45 The Angry Hills 2.30 Cairo
HALLMARK
12.45 Johnny's Girl 14.15 Anastasia: The Mystery of Anna 16.00
Touched by an Angel III 16.45 Go Toward the Light 18.30 Love's End-
uring Promise 20.00 Just Cause 20.45 Henry VIII 22.30 Sudden Fury
0.00 Just Cause 0.45 Love's Enduring Promise 2.15 Henry VIII
BBC FOOD
12.00 Worrall Thompson 12.30 Ready Steady Cook 13.00 Forever
Summer With Nigella 13.30 Safari Chef 14.00 Can't Cook Won't
Cook 14.30 A Cook's Tour 15.30 Ready Steady Cook 16.00 Delia
Smith's Summer Collection 16.30 Tamasin's Weekends 17.00 Con-
rad's Kitchen: Access All Areas 17.30 The Cookworks 18.30 Ready
Steady Cook 19.00 Forever Summer With Nigella 19.30 James Mart-
in Sweet 20.00 Can't Cook Won't Cook 20.30 The Tanner Brothers
21.30 Ready Steady Cook
DR1
12.20 Et dyrehospital i Sverige 12.50 Boogie Listen 13.50 Nyheder på
tegnsprog 14.00 Shin Chan 14.10 Braceface 14.30 SommerSummar-
um 15.30 Trolderi 16.00 Rubbadubbers 16.10 Byggemand Bob 16.20
PS Bamse 16.30 TV Avisen med Sport og Vejret 17.00 Fint skal det
være 17.30 En dag i haven 18.00 Dyrenes verden 18.30 Sam-
menskudsgilde på S¢ller¢d Kro 19.00 TV Avisen 19.25 SportNyt
19.30 Mistrals datter 21.10 Hunter: Tilbage i tjeneste 22.30 Jagten på
de utro mænd
SV1
12.15 Maj på Malö 13.30 Sportspegeln 14.00 Rapport 14.05 Hårt
arbete och skitta kalsonger 14.35 Vilda hjärtan 15.00 Stenristarna
16.00 Djurpensionatet 16.30 Nalle har ett stort blått hus 16.55 Våra
djur 17.00 Lilla Smågodis 17.15 Om jag kunde flyga 17.30 Rapport
18.00 Sommartorpet 18.30 Packat & klart – sommarspecial 19.00
Mördare okänd 20.45 Rapport 20.55 Kommissarie Winter 21.55
Rally-VM: Grekland 22.40 Sändning från SVT24
Þetta er þriðji þáttur.
Himalaya with Michael Palin