Morgunblaðið - 11.01.2000, Síða 15
MORGUNBLAÐIÐ
ÞRIÐJUDAGUR 11. JANÚAR 2000 1 5
Mímir
TOMSTUNDAS K O11 N N
Ljósmyndataka 27 st.
Skúli Þór Magnússon
Þri. kl. 20-22 (10 vikur Irá l.fcb.)
Framköllun og stækkanir 20 st.
Vigfús Birgisson
Þriilli. kl. 19-22 (5 vikur frá 1./2. fcb.)
Framköllun og stækkanir, frh. 16 st.
Vigfús Birgisson - Þri. kl. 19-22 (4 vikur frá 7. mars)
Skrautritun 20 st
Þonraldur Jónasson
Fi. kl. 17:30-19 eða 19-20:30 (10 vikur frá 27. jan.)
Útskurður í tré 24 st.
Örn Sigurðsson
Má og mi./þri. og fi. kl. 19-22 (3 v. frá 6.mars./7.mars.)
Körfugerð 16 st.
Jóbanna Bogadóttir - Má. kl. 19-22 (4 vikur frá 7. feb.)
Gjafapakkningar 4 st
Hafdis Sigurðardóttir - Mi. 15. mars kl. 19-22
Postulínsmálun 24 st.
Ragnheiður Gústafsdóttir - Dagsetning ákveðin siðar.
Glerskurður (Tiffany's) 25 st.
Björg Hauksdóttir
Mikl. 18:30-22:15 (5 vikur frá 31. jan.)
Þri. kl. 10-13 (6 vikur frá I. feb.)
Helgin 5.-6. feb. kl. 10 -18
Tómstundagítar 10 st.
Ólafur Gaukur - Mi. kl. 19-20 (8 vikur frá 26. jan.)
Reiðskólinn
Bjarni E. Sigurðsson - 3svar i viku i 3 vikur ftá I. feb.
Páskaföndur 5 st.
linda Heiðrún Þórðardóttir
Mi. 29. mars kl. 18:30-22:30
Sápugerð í eldhúsinu heima 8 st.
Hrafnhildur Njálsdóttir
Dagsetning ákveðin siðar (2 skipti i jan/feb.)
Blómaskreytingar á veisluborð 4 st
Júliana R. Einarsdóttir - Mi 20. mars kl. 19-22
Fornbílar
Haukur ísfeld - Þri. kl. 20:30-22 (7 vikur frá 15. feb.)
Sveitaföndur og málun 4 st
Katrin Hrafnsdóttir - Mi 14. feb. kl. 19:30-22:30
Stjörnuspekinámskeið fyrir byrjendur 12 st.
Reiner Santuar - Fi. kl. 20:30-22 (6 vikur frá 17. feb.)
Býflugur og býflugnabú 10 st.
Egill Sigurgeirsson - Dagsetning ákveðin síðar
Að hanna eigin arin 12 st.
Vatnar Viðarsson
Þri. og fi. kl. J0-22:15 (2 vikur frá 15. feb.)
Gluggaútstillingar 18 st.
Inga Valborg Ólafsdóttir
Mi. kl. 19:45-22 (6 vikur frá 2. feb.)
Garðaskipulagning 16 st.
Friða Björg Eðvarðsdóttir
Mi kl. 19-22 (4 vikur frá 14. man)
Innanhússskipulag 20 st.
Elisabet Ingvarsdóttir
Mi. kl. 18:15-22 og lau. Id. 10-13:45 (2 v. frá 22. mars)
Batík 21 st.
Maria Falabella - Mi kl. 19-21 ( 8 vikur frá I4.feb.)
Ilmþerapí 12 st.
Maria Falabella
Þri. kl. 18:45-20:15 (6 vikur frá 8.feb.)
Snyrtinámskeiö:
Kennari: Anna F. Gunnarsdóttir
Förðunarnámskeið 3 st.
Mi. 9. feb. kl. 19:30-22
Litgreining 4 st.
Mi. 16. feb. kl. 19-22
Húðgreining I —Meðferð gegn öldrun 2 st.
Mi. 23. feb. kl. 20-22
Húðgreining II -Efnisfræði 2 st.
Mi. I. mars kl. 20-22
Saumar og prión:
Fatasaumur fyrir byrjendur 20 st
Ásta Kristin Siggadóttir
Þri. kl. 19-22 (5 vikur frá I. feb og 7.mars.)
Fatasaumur fyrir lengra komna 24 st
—fóðraðar flikur o.fl. - Ásdis Osk Jóelsdóttir
Fi. kl. 19-22 (6 vikur frá 3. feb.)
Fatahönnun, snið og saumur 24 st.
Ásdis Ósk Jóelsdóttir - Mi kl. 19-22 (6 vikur frá 7. feb.)
Gluggatjöld 3 st. —Kynning og hugmyndir
Ásdis Osk Jóelsdóttir - Mi. I. mars kl. 19-21:15
Bútasaumur 16 st.
Ásta Kristin Siggadóttir - Fi. kl. 19-22 (4 vikur frá 17. feb.)
Útsaumur - Harðangur og klaustur 10 st
Ásta Kristin Siggadóttir - Mi. kl. 20-22 (4 v. frá I. mars)
Landafundir og kristnitaka 29 st.
í samvinnu við Endurmenntunarstofnun Hi
Jón Böðvarsson
Mi kl. 20-22 (II vikur frá 3l.jan.)
Egils saga 27 st
í samvinnu við Endurmenntunarstofnun HÍ
Jón Böðvarsson
Fi. kl.20-22 (10 vikur frá 27.jan.)
Ferð á slóðir Egils sögu —Dagsferð
Jón Böðvarsson - Dagsetning ákveðin siðar.
Róm - borgin eilífa 16 st.
Paolo M. Turchi - Þri. kl. 20-22 (6 vikur frá 8. feb.)
Nuddnámskeið 16 st.
Ragnar Sigurðsson - Helgina 4.-6. feb.
Svæðanudd 16 st
Ragnar Sigurðsson - Helgina II.-I3. feb.
ítölsk matargerð og menning 4 st.
Paolo Turchi - Þri. 18. /25. jan. kl. 18:30-21:30
Indversk matargerð og menning 4 st.
Shabana - Þri. 8. feb. kl. 18:30-21:30
Mexíkönsk matargerð og menning 4 st
Hilda Torres - Fi. 2,mars. kl. 18:30-21:30
Matargerð og menning frá Mið-Afríku
4 st. -Harry Buchisa Mashinkila
Fi. 24. feb. kl. 18:30-21:30
Víetnömsk matargerð og menning 4 st
Katrin Thuy Ngo - Fi. 9. mars kl. 18:30-21:30
Tælensk matargerð og menning 4 st
Andrea Sompit Siengboon - Mi. I.mars kl. I:h..%
Borðskreytingar úr ávöxtum oj
grænmeti 4 st - Andrea Sompit Siengb
Mi. 8. mars kl. 18:30-21:30
Kökuskreytingar 4 st
Brynjólfur S. Þorkelsson - Mi. 23. feb. kl. If
Matur og vín - Vínsmökkun 3 i
Sigmar B. Hauksson - Dagsetning ákveðin
Víngerð í heimahúsum 4 st.
Hákon Már Oddsson
Má. 28. feb. kl. 19-22
Starfsmenntaskólinnd
Bókfærsla 21 st.
Sigþór Karlsson
Mi kl. 18-20:15 (7 vikur frá 7. feb.)
Réttritun og málfræði 16 st.
Guðrún Karlsdóttir
Mi. kl. 18-19:30 (8 vikur frá 2. feb.)
Ákveðniþjálfun fyrir konur 12 stj
Steinunn Harðardóttir
Þri. og fi. kl. 19:45-22. (2 vikur frá 27. jan.)
Skattframtalið 8 st
Haraldur Hansson
Fi. 17. feb. og mi 21. feb. kl. 19-22
Sjálfstraust og sigurvissa 10 st.
-Að tjá sig af öryggi
Sigriður Arnardóttir
Þri. og fi. (3 skipti frá 14. mars)
Fjölmiðlar -M.a. tjáning i sjónvarpi og ritun
14 st - Sigríður Arnardóttir
Þri. og fi. ( 2 vikur frá 28. mars)
Framkoma, framsetning og
ræðumennska 8 st.
Rannveig Einarsdóttir
Þri. og fi. kl. 20-22 (3 kvöld frá 23. mars)
Námskeið í samvinnu við
Matreiðsluskólann okklfai
Smurbrauðsnámskeið 27 st.
Marentta Poulsen - 28. feb.-3. mars kl. !8-2fci:<«
Grunnnámskeið í matreiðslu 16 st
lugvar Guðmundsson - 6.-8. mars kl. 18-22
Villibráðarnámskeið 16 st.
Úlfar Finnbjörnsson - 8.-10. feb. kl. 18-22
ftölsk brauðgerð 5 st.
Karl Viggó - Mi 7. feb. kl. 18-22
Súpur og sósur 10 st.
Ingvar Guðmundsson - 14.-15. mars kl. 18-22
Kransakökuhorn 5 st
Karl Viggó - Má. 13. mars kl. 18-22
Sjávarréttanámskeið
Dagsetning ákv. síðar
Grænmetisréttir
Dagsetning ákv. siðar
Vinnámskeið 28 st.
Einar Thoroddsen og Friðjón Árnason
7 kvöld kl. 19-22:30 -Dagsetning ákv. siðar
samvinnu við Tölvu- og verkfræðiþjónustuna
Tölvan í leik og starfi I 20 st
Mi og mi. / þri. og fi. kl. 19:30-22:30
(frá 17. jan./3. feb./l3. mars/4. apríl)
Tölvan í leik og starfi II 20 st
Mi og mi. /þri. og fi. kl. 19:30-22:30
(frá 21. feb./25. apríl)
Windows, Word, Excel 20 st
Þri. og 0. kl. 19:30-22:30
(frá I. feb/7. mars/l I. april/9. mai)
Excel 20 st
Þri. og fi./mi og mi. kl. 19:30-22:30
(frá 18. jan./l4. feb./20. mars/3. mai)
Word 16 st.
Mi og mi. kl. 19:30-22:30 (frá 31. jan./6. mais/10. april)
PowerPoint 12 st
Þri. og fi. kl. 19:30-22:30 (frá 22. feb. / 30. mars)
Internetið 8 st.
Þri. og fi. kl. 19:30-22:30 (frá 17. feb./23.mars/2. mai)
Outlook 8 st
Mi og mi. kl. 19:30-22:30 (frá 28. feb. /3. april)
Leirlist 21 st
Árdis Olgeirsdóttir og Olga Sigrún Olgeirsdóttir
Mi/þri. kl. 20-22 (8 vikur frá 31. jan./l. feb.)
Teikning I 40 st.
ína S. Hallgrímsdóttir - Þri. kl. 19-22 (10 vikur frá I. feb.)
Teikning II 32 st.
ina 5. Hallgrimsdóttir - Hi. kl. 19-22 (8 vikur frá 2. feb.)
Módelteikning 24 st.
Ingiberg Magnúss. Lau. kl. 13:30-15:45 (8 v. frá 5. feb.)
Undirbúningur fyrir myndlistarnám 42 st.
Ingiberg Magnúss. Lau. kl. 10-13:10 (10 v. frá 29. jan.)
Vatnslitamálun I 32 st.
Kristín Reynisdóttir - Mi kl. 19-22 (8 vikur frá 7. feb.)
Vatnslitamálun, frh. 32 st.
Kristín Reynisdóttir - Fi. kl. 19-22 (8 vikur frá 10. feb.)
Myndlist
Kennarar: Kristbjörg Olsen, Svanhildur Vilbergsdóttir og
Erla Þórarinsdóttir
6-8 ára 25 st. Lau. kl. 10-12 (10 vikur frá 29. jan.)
9-12 ára 25 st. Lau. kl. 10-12 (10 vikur frá 29. jan.)
13-15 ára 21 st. Mi. kl. 16-18 (8 vikur frá 2. feb.)
Leiklist
Kennarar: Margrét Pétursdóttir og Ólöf Sverrisdóttir
6-8 ára 13 st Lau. kl. 10-11:15 (8 vikur frá 5. feb.)
6-8 ára, frh. 13 st Lau. kl. 11:30-12:45 (8 v. f. 5. feb.)
9-12 ára 16 st. Má. kl. 16:30-18(8 vikur frá 7. feb.)
Leiklist fyrir unglinga 21 st.
Mi. kl. 16-18 (8 vikur frá 9.feb.)
Skautaæfingar 10 st. (10 ára og yngri)
Erlendina Kristjánsson og Helga Kristfn Olsen
Mi kl. 17:15-18 (10 vikur frá 24.jan.)
Íshokkí 10 st. (12 ára og yngri)
Kennari; Jan Stolpe
Mi kl. 17:15-18 (10 vikur frá 24.jan.)
Enska
Kennarar: Caroline Nicholson, Erlendina Kristjánsson, Jason
Kirsch, Jonathan Young og Robert 5. Roberuon
5-8 ára, byrjendur A 13 st.
Þri. kl. 17:15-18:15 (10 vikur frá 8.feb.)
5-8 ára, byrjendur B 13 st.
Lau. kl. 11-12 (10 vikur frá I2.feb.)
5-8 ára, framhald 13 st.
Má. kl 17:15-18:15 (10 vikur frá 7.feb.)
5- 8 ára, lengra komnir 13 st.
Fi. kl. 17:15-18:15 (10 vikur frá 8.feb.)
9-12 ára, byrjendur 13 st
Mi. kl. 16-17 (10 vikur frá 9.feb.)
9-12 ára, framhald 13 st.
Má. kl. 16-17 (10 vikur frá 7,feb.)
9-12 ára, lengra komnir 13 st
Þri. kl. 16-17 (10 vikur frá 8.feb.)
Enska fyrir unglinga 13-15 ára 16 st.
Fi. kl. 17-18:30 (8 vikur frá lO.feb.)
Enska/leiklist fyrir 8-9 ára 10 st.
Lau. kl. 11-12 (8 vikur frá I2.feb.)
Enska/leiklist fyrir 10-12 ára 10 st.
Þri. kl. 17:15-18:15 (8 vikur frá B.feb.)
Danskr fyrir unglinga 13 st.
Magdalena Ólafsdóttir
Mi. kl. 16:45-17:45 (10 vikur frá 9. feb.)
Spænska .
Spænska fyrir börn 6-12 ára 13 st
Kennari: Elisabeth Saguar
Mi. kl. 16-17 (10 vikur frá 9.feb.)
Spænska fyrir börn og unglinga
Kennslustaður: Öldugata 23
Kennari; Carmen Ortuno
Börn 8-12 ára 13 st.
Mi. kl. 17:30-18:30 (10 vikur frá 9. feb.)
Böm 8-12 ára, frh. 13 st.
Má. kl. 17:30-18:30 (10 vikur frá 7. feb.)
Spænska fyrir unglinga 13 st.
Fi. kl. 17:30-18:30 (10 vikur frá 10. feb.)
býsii<~ fyrir tvítyngd börn 13 st.
Kennari: Bernd Hammerschmidt
6- 8 ára, lau. kl. 10-11
9-12 ára, lau. kl. 11-12 (10 vikur frá I2.feb.)
É i ff ■. . . 1
x, tvF , ¥ f
Olíumálun 32 st
Einar Garibaldi — Mi kl. 19-22 (8 vikur frá 7. feb.)
Akrýimálun 32 st.
Iðunn Thors - Mi kl. 19-22 (8 vikur frá 7.feb.)
Málun frh. Olíu- og akrýlmálun 32 st
Iðunn Thors — Mi. kl. 19-22 (8 vikur frá 9.feb.)
Myndlistarverkstæði 32 st.
Kristin Reynisdóttir - Þri. kl. 19-22 (8 vikur frá 8. feb.)
Dúkrista og þurrnál:
Birna Matthiasdóttir og Jóhanna Sveinsdóttir
Dúkrista I 21 st. Mi kl. 18-22 (4 v. frá 14. feb.)
Dúkrista II 21 st Mi kl. 18-22 (4 v. frá 13. mars)
Dúkrista III 21 st. Má. kl. 18-22 ( 4 v. frá 8. mai)
Þurrnál I II st. - Helgin II.-I2. mars kl. 10-14
Þurrnál II II st. - Helgin 25.-26. mars kl. 10-14
%. 1 ‘
7222
10 vikur - 20 kennslustundir
Fyrstu námskeið hefjast 26. janúar
Enska
Kennarar: Jason Kirsch, Jonathan Young, Priscilla
Bjarnason, Robert Stephen Robertson og fleiri
-Enska I mi kl. 18:45-20:15
-Enska II þri. kl. 18:45-20:15
-Enska III mi. kl. 18:45-20:15
-Enska IV mi kl. 18:45-20:15
-EnskaV þri. kl. 18:45-20:15
-Enska VI mi kl. 18:45-20:15
-EnskaVII mi. kl.l8:45-20:l5
-Enska VIII fi. kl. 18:45-20:15
-Enska IX þri. kl. 20:30-22
-Enska X þri. kl.20:30-22
-Enska talmál IA mi kl. 20:30-22
-Enska talmál IB mi. kl. 17:10-18:40
-Enska talmál IIA þri. kl. 18:45-20:15
-Enska talmál IIB miSmi.kl. 18:45-20:15 (5 vikur)
-Enska talmál IIC miSmi. kl. 18:45-20:15 (5 vikur)
-Enska talmál III mi. kl. 20:30-22
Enska, málfræði og ritmál 20 st
Mi. kl. 20:30-22
Enska fyrir ferðafólk 16 st.
Fi. kl. 17:10-18:40 (8 vikur)
Viðskiptaenska 12 st.
Mi kl. 17:10-18:40 (6 vikur)
Enskar smásögur 20 st.
Þri. kl. 18:45-20:15
Stmsvörun á ensku 2 st.
Hi3l.jan.ld. 17:10-18:40
Framburður og réttritun 20 st.
Fi. kl.20:30—22
Tæknienska 20 st.
Mi kl. 20:30-22
Enska hraðskrift 24 st
Kamilla Kaldalóns
Mi og fi. kl. 17:15-18:45 (6 vikur frá 7.feb.)
Þýska
Kennarar: Bemd Hammerschmidt og Reiner Santuar
-Þýska I þri. kl. 18:45-20:15
-Þýska II mi. kl. 18:45-20:15
-Þýska III mi kl. 18:45-20:15
-Þýska IV mi kl. 20:30-22
-Þýska XIII mi. kl. 20:30-22
-Þjálfun í talmáli þri. kl. 20:30-22
Þýska á Öldugötu 23 -mi. kl.l8:45—20:15
Spænska
Kennari: Elisabeth Saguar
-Spænska IA mi. kl. 17-18:30
-Spænska IB mi. kl. 20-21:30
-Spænska IC fi. kl. 18:30-20
-Spænska I þri. og fi. kl. 17-18:30 (5 vikur)
-Spænska IIA má. kl. 20-21:30
Spænska IIB þri. kl.!8:30—20
-Spænska II þri. og (i. kl. 17-18:30 (5 v. frá 7. mars)
-Spænska III mi.kl. 18:30-20
-Spænska IV fi. kl. 20-21:30
-Spænska V þri. kl. 20-21:30
-Þjálfun í talmáli I þri. kl. 20-21:30
-Þjálfun í talmáli II má. kl. 18:30-20
-Spænska I (vornámskeið) þri. og fi. kl.
18:30—20 (5 vikur frá 2. mai)
Spænska á Öldugötu 23:
Kennarar: Carmen Ortuno og Hilda Torres
-Spænska IA Mi kl.20:30-22
(10 vikur frá 7. feb.) Carmen
-Spænska IB Þri. kl. 20:30-22
(10 vikur frá 8. feb.) Carmen
-Spænska I (2x í viku) Má og fi. kl. 18:45-20:15
(5 vikur frá 7. feb.) Carmen
-Spænska II (2x í viku) Mi og fl. kl. 18:45-20:15
(5 vikur frá 13. man) Carmen
Spænska II Þri. kl. 18:45-20:15
(10 vikur frá 8. feb.) Carmen
-Spænska III Mi. kl. 18:45-20:15
(10 vikur frá 9. feb.) Carmen
-Spænska I fl. kl. 19-20:30
(10 vikur frá 10. feb.) Hilda
-Spænska I (2x í viku) Mi og mi. kl. 19-20:30
(5 vikur frá 7. feb.) Hilda
-Spænska II (2x i viku) Mi og mi. kl. 19-20:30
(5 vikur frá 13. mars) Hilda
-Spænska III (2x I viku) Mi og mi. kl 17:30-19
(5 vikur frá 7. feb.) Hilda
-Spænska IV (2x i viku) Mi og mi. kl. 17:30-19
(5 vikur frá 13. mars) Hilda
Spænska fyrir ferðafólk 16 st
Hilda Torres Fi.kl. 17:30-19 (8 vikur frá 10. feb.)
Portúgalska
Maria de Castro Fi. kl. 20-21:30
ítalska
Kennarar: Paolo Turchi, Elena Musitelli og Maria Falabella
-ítalska IA mi. kl. 20:30-22
-ftalska IB þri kl. 18:19:30
-ítalska IC mi kl. 17:10-18:40
-ftalska I vornámskeið 16 st. þri. og fl. kl.
18:45-20:15 (4 vikur frá 2. mai)
-ftalska IIA mi.kl. 20:30-22
-ítalska IIB mikl 18:45-20:15
-ítalska III fi.kl. 18:45-20:15
-ftalska IV mi.kl. 18:45-20:15
-ftalska V og talmál þri. kl. 18:45-20:15
-ítalska VI og talmál þri.kl. 20:30-22
-ítalska VIII og talmál fi. kl. 18:45-20:15
i samvinnu við Dante Aiighieri á islandi:
Kennslustaður: Öldugata 23
-ftalska I miog ftkl. 18:30-20 (5 vikur frá 3l.jan)
-ítalska II miog fi.kl. 18:30-20 (5 vikur frá 6. mars)
Franska
Kennari: jacques Melot
-Franska I þri.kl. 18:45-20:15
-Franska II fl. kl. 18:45-20:15
-Franska III fi.kl.20:30-22
-Franska uppr. og talmál þri. kl. 20:30-22
Kinverska
Guan Dong Qing
Mi kl. 18:45-20:15
iapanska ,
Í samvinnu við Endurmenntunarstofnun HÍ.
Xennari: T omoko Gamo
Japanska I (26 st) þri. kl. 18:45-20:45
(10 vikur fri B.feb.)
-japanska III mi. kl. 18:45-20:15 _
(10 vikur frá 9.feb.)
Sænska
Kennari: Adolf H. Petersen A
-Sænska I mi. kl. 18:45-20:15
-Þjálfun í sænsku talmáli
mi. kl. 20:30-22 (8 vikur)
Danska
Kennari: Magdalena Ólafsdóttir »
-Danska I þri. kl. 19:45-21:15
-Þjálfun í dönsku talmáli þri. kl. 18-19:)
-Samræðuhópur mi. kl. 18—19:30
Norska
Kennari: Brynhild Mathisen
-Norska I fi. kl. 18:45-20:15
-Norska II, þjálfun i talmáli fi. kl.20:30—22 Ég
-Norska III, samraðuhópur fi. kl. 17—18:30 v
-Norska, -fjarkennsla
Finnska 20 st
Tuomas járvelá - Mi. kl. 18:45-20:15
Rússneska
Kennari: Nadejda Assanova
-Rússneska I, mi. kl. 20:10-21:40
-Rússneska II, þri. kl. 20:10-21:40
Íslenska fyrir útlendinga
Kennari: Inga Karlsdóttir
-Byrjendur þri. kl. 19-20:30
-Lengra komnir þri. kl. 20:30-22
5 vikna hraðnámskeið:
-Byrjendur þri. og fi. kl. 17:30-19
-Lengra komnir þri. og fi. kl, 17:30—19 \
(frá 7, mars)
-Byrjendur (sumarnámskeið) 14 st. (I
-29. maí-7. júni kl. 17:30-19
Gríská 20 st.
Kennarar: Paolo Turchi og Konstantinos Velegrinos
-Gríska I, mi. kl. 20:30-22
-Gríska II, mi. kl. 17:10-18:40
Afrikaans 20 st
Erlendina Kristjánsson -
Da| 1 "' *
Lengd: 10 vikur, 20 kennslust. Hefjast fyrst 7, febrúar
Dagnámskeið í Ensku
Kennari: Priscilla Bjarnason
-Enska I fi. kl. 13-14:30
-Enska II má. kl. 14:45-16:15
-Enska III mi kl. 13-14:30
-Enska IV mi. kl. 14:45-16:15
-EnskaV mi. kl. 14:45-16:15
-EnskaVI og talmál, þri. kl. 14:45-16:15
-Enska VII og talmál, þri. kl. 14:45-16:15
-Enska VIII og talmál, má kl. 13—14:30
-Enska IX og talmál, fi. kl. 14:45-16:15
-Enska X og talmál, þri. kl. 13-14:30
Enska 40 st. (hraðnámskeið)
Robert 5. Robertson
Má.og mi. kl.10-11:30
Dagnámskeið í Þýsku
Reiner Santuar
Þri. kl. 13-14:30
Dagnámskeið i Spænsku
Kennari: Elisabeth Saguar
-Spænska I. mi. kl. 11-12:30
-Spænska II þri. kl. 10-11:30
-Spænska V má. og mi. kl. 12:30-14 (5 vikur)
-Spænska, talmál I mi. kl. 9:30-11
-Spænska VI má. og mi. kl. 12:30-14
(5 vikur frá I3.mars)
Dagnámskeið á Öldugötu 23:
Kennari: Hilda Torres
-Spænska I fi.kl.l 1:30-13 (10 vikur frá lO.feb.)
-Spænska II fi. kl. 10-11:30 (10 vikur frá lO.feb.)
Dagnámskeið í glerskurði (Tiffany’s)
25 st. Björg Hauksdóttir
Þri. kl. 10-13 (6 vikur ftá l.feb.)
■ fi. kl. 18:30-20