Morgunblaðið - 13.09.1988, Blaðsíða 5
MORGUNBLAÐIÐ, ÞRIÐJUDAGUR 13. SEPTEMBER 1988
5
Tbmstundaskólinn:
VIDEOTAKA Á EIGIN VÉLAR 20 St.
Anna G. Magnúsdóttir.
Helgin8.-9. okt. kl. 10-18.
LJÓSMYNDATAKA 20 St.
Skúli Magnússon
Má. kl. 18-19:30 eöa 20-21:30 (10 vikur).
SMÁSAGNAGERÐ 20 st.
Ólafur Haukur Símonarson.
Lau.kl. 10-11:30(10vikur).
FRAMSÖGN OG UPPLESTUR 15 st.
SoffíaJakobsdóttir.
Má. kl. 19:45-22 (5 vikurfrá 17. okt.).
UNDIRBÚNINGUR FYRIR
MYNDLISTARNÁM 40 st.
Jón Kristjánsson.
Lau. kl. 10-13 (10 vikur).
MÓDELTEIKNING 20 st.
Ásrún Tryggvadóttir.
Má.kl. 20-21:30(10vikur).
TEIKNING 40 st.
Guðrún Hrönn Ragnarsdóttir.
Þri.kl. 19-22 (10 vikur).
MÁLUN 40 st.
Elín Magnúsdóttir.
Fi.kl. 19-22 (10 vikur).
MYNDLIST FYRIR UNGLINGA 40 st.
Erla Þórarinsdóttir.
Fi. kl. 19-22(10vikur).
MYNDLIST FYRIR BÖRN 9-12 ÁRA 40 st.
Sigríöur Guöjónsdóttir.
Lau.kl. 13-16(10 vikur).
MYNDLIST FYRIR BÖRN 6-8 ÁRA 25 st.
Guðbjörg Lind Jónsdóttir.
Mi. kl. 17-19 (10vikur).
PAPPÍRSGERÐ (10 st.)
Heiga Pálína Brynjólfsdóttir.
Helgin 19.-20. nóv. kl. 13-17.
AÐ MÁLA Á SILKI24 st.
Elín Magnúsdóttir.
Má. kl. 19-22 (6 vikur).
RAMMAÞRYKK (20 st.)
Helga Pálína Brynjólfsdóttir.
Þri. kl. 19-22 (5 vikur frá 17. nóv.).
LEÐURVINNA 20 St.
Arndís Jóhannsdóttir.
Lau. kl. 10-13(5vikurfrá8.okt.).
WALDORFBRÚÐUGERÐ 20 st.
Hildur Guðmundsdóttir.
Helgin 22.-23. okt kl. 10-18.
GLUGGAÚTSTILLINGAR 18st.
Drífa Hilmarsdóttir.
Mi. kl. 19:30-21:45 (6 vikurfráS. okt.).
BÓKBAND 30 st.
Einar Helgason.
Fi.kl. 17:30-19:45 (10 vikur).
SKRAUTRITUN 20 st.
Þorvaldur Jónasson.
Mi. kl. 17:30-19 eða 19-20:30(10 vikur).
ÍTALSKA 20 st.
- Lengra komnir.
PaoloTurchi.
Mi.kl. 18-19:30 (10vikur).
SKRIFT 20 st.
Björgvin Jósteinsson.
Má. kl. 17:30-19 (10 vikur).
STAFSETNING 20 st.
Ingibjörg Axelsdóttir.
Fi.kl. 20-21:30(10vikur).
AÐ SKIPULEGGJA TÍMA SINN 10 st.
Þórður M. Þórðarson.
Lau. 1.og8. okt. kl. 13-17.
BÓKHALD SMÆRRI
FYRIRTÆKJA 15 st.
Helga Harðardóttir.
Lau. kl. 10-12:15 og mán. kl. 19:45-22
(frá 19. nóv.).
SALA OG MARKAÐSSTJÓRN
SMÆRRIFYRIRTÆKJA15 st.
Hulda Kristinsdóttir.
Þri.kl. 19:45-22 (5 vikur).
ALMENN SKRIFSTOFUSTÖRF 12 st.
Jóna Kristinsdóttir.
Má.kl. 19:45-22 (4 vikur).
AÐ GERA VIÐ BÍLINN SINN 18 st.
Elías Amlaugsson - Ingibergur Elíasson.
11. og 13. okt. kl. 19-22
og lau. 15. okt. kl. 9-17.
TRÉSMlÐI FYRIR KONUR 24 st.
Þröstur Helgason.
Lau. kl. 9-15(3vikurfrá8. okt.).
NÝTTAF NÁLINNI:
FATASAUMUR 24 st.
Ásta Kristín Siggadóttir.
Lau. kl. 10-13 (6 vikur).
NÝTT AF NÁLINNI:
PRJÓNANÁMSKEIÐ 24 st.
Ásta Kristín Siggadóttir.
Mán. kl. 19-22 (6 vikur).
AÐ SAUMA BARNAFÖT 20 st.
íris Sigurjónsdóttir.
Þri.kl. 19-22 (5 vikur).
FATAHÖNNUN 20 St.
María Lovísa Ragnarsdóttir.
Mi.kl. 19-22 (5 vikur).
FATASAUMUR FYRIR
BYRJENDUR 20 st.
Guðrún Einarsdóttir.
Mi.kl. 19-22.
SÆNSKA 20 st.
- Byrjendahópur.
Kicki Borhammar.
Fi.kl. 18-19:30 (10 vikur).
SÆNSKA 20 st.
- Þjálfun í talmáli.
Kicki Borhammar.
Fi. kl. 20-21:30 (10vikur).
ÍTALSKA20st.
- Byrjendahópur.
PaoloTurchi.
Þri.kl. 18-19:30 (10 vikur).
FRANSKA 16 st.
- Byrjendahópur.
Jacques Melot.
Þri. kl. 18-19:30(8 vikurfrá 18. okt.).
FRANSKA 16 st.
- Þjálfun í talmáli.
Jacques Melot.
Þri. kl. 20-21:30 (8 vikurfrá 18. okt.).
ENSKA 20 st.
- Byrjendahópur.
James Wesneski.
Lau.kl. 13-14:30 (10 vikur).
ENSKA 20 st.
- Þjálfun í amerisku talmáli.
James Wesneski.
Þri.kl. 20-21:30 (10 vikur).
ÞÝSKA 20 st.
- Byrjendahópur.
Jurgen Heymann.
Mán.kl. 18-19:30 (10 vikur).
ÞÝSKA 20 st.
- Þjálfun í talmáli.
Jurgen Heymann.
Mán. kl. 20-21:30 (10 vikur).
DANSKA 20 St.
- Þjálfun í talmáli.
Magdalena Ólafsdóttir
Fi.kl. 18-19:30 (10 vikur).
SYNGJUM SAMAN 20 st.
Margrét Pálmadóttir.
Lau.kl. 14-15:30 (10 vikur).
STJÓRNUN OG GERÐ
ÚTVARPSÞÁTTA 32 st. \
Stefán Jökulsson.
Má. og mi. kl. 19-22 (4 vikur).
VIÐTÖL OG GREINASKRIF 15 st.
Vilborg Harðardóttir.
Fi. kl. 19:45-22 (5 vikur frá 3. nóv.).
AÐ GEFA ÚT FRÉTTABRÉF OG
FÉLAGSBLÖÐ 9 st.
Vilborg Harðardóttir.
Mi. kl. 19:45-22 (3 vikurfrá2. nóv.).
HÖNNUN OG ÚTLITSTEIKNUN
BÆKLINGA OG BLAÐA 20 st.
Björn Br. Björnsson.
Mi.kl. 19-22(5vikur).
KONUR OG FJÖLMIÐLAR 12 st.
Sigrún Stefánsdóttir.
Fi. kl. 20 -21:30(4 vikur).
ÍMYNDIR - AÐ LESA OG SEGJA FRÁ
ÁN ORÐA 15 st.
Örn D. Jónsson.
Þri.kl. 19:30-21:45 (5 vikur).
AÐ VERA FORELDRI UNGLINGS 15 St.
Ingibjörg Guðmundsdóttir.
Fi. kl. 20-22:15 (5 vikurfrá 10. nóv.).
AÐ SÆKJA UM VINNU 4 st.
Guðrún Friðgeirsdóttir.
Fi. kl. 17:30-19 (2 vikur frá 3. nóv.).
LOGSUÐA24st.
Alfreð Harðarson
Lau. kl. 9-15(3vikurfrá22. okt.).
HLÍFÐARGASSUÐA 24 st.
Alfreð Harðarson.
Lau.kl. 9-15(3 vikur).
RÆÐUMENNSKA OG FRAMSÖGN
FYRIR KONUR 18 st.
Tryggvi Þór Aðalsteinsson.
Þri. og fi. kl. 19:45-22 (3 vikur frá 4. okt.).
INNANHÚSSKIPULAGNING 20 st.
Pálmar Kristmundsson.
Má. og mi. kl. 17:30-19 (5 vikur).
FLUGUHNÝTINGAR 16 st.
Sigurður Pálsson.
Helgin5.-6. nóv. kl. 10-16:30.
AÐ LESA ÚR TAROT SPILUM 16 st.
HilmárÖm Hilmarsson.
Mi. kl. 19-22(4vikurfrá5.okt.).
HEILBRIGÐI8 st.
Gígja Hermannsdóttir, Olga Lísa Garðarsdóttir
og Ingólfur Sveinsson.
Þri. kl. 18-19:30 (4vikurfrá4. okt.).
REYKJAVÍKURRÖLT 8 st.
Páll Líndal.
Lau. kl. 13-14:30 (4 vikur).
GARÐRÆKT15 St.
Hafsteinn Hafliðason.
Þri.kl. 19:45-22 (5 vikurfrá 4. okt.).
GARÐASKIPULAGNING 20 st.
Auður Sveinsdóttir.
Má.kl. 20-21:30 (8-10vikur).
ÞURRBLÓMASKREYTINGAR 6 St.
Fjóla Guðmundsdóttir.
Þri. 4. okt. og fi. 6. okt. kl. 20-22:15.
AÐVENTUKRANSAR 5 st.
Hafsteinn Hafliðason.
Lau.26. nóv.kl. 13-17.
Haustönn hefst 26. sept. og stendur í
10 vikur.
Kennslaferfram í Iðnskólanum á Skóla-
vörðuholti og að Skólavörðustíg 28,1. hæð.
Innritun fer fram á skrifstofu skólans að
Skólavörðustíg 28 frá kl. 10-19 virka daga til
26. sept. Eftir þann tíma verður skrifstofan
opin frákl. 10-16. Innritunarsimi er 621488.
Símsvari tekur við skráningu utan daglegs
opnunartíma.
Þátttökugjald greiðist áður en námskeið hefst.
Verslunarmannafélag Reykjavíkur, Félag
járniðnaðarmanna og Iðja, félag verksmiðju-
fólks, veita félagsmönnum sínum, og Tré-
smiðafélag Reykjavíkur félagsmönnum og
fjölskyldu, styrki til náms í Tómstundaskólan-
um.
Félagsmenn eftirtalinna felaga fá
10% afslátt:
Verslunarmannafélag Reykjavíkur
Iðja, félag verksmiðjufólks.
Starfsmannafélagið Sókn
Félag starfsfólks í húsgagnaiðnaði
Félag bókagerðarmanna
Félag blikksmiða
Félag bifvélavirkja
Verkakvennafélagið Framsókn
Trésmiðafélag Reykjavíkur
Verkakvennafélagið Framtíðin
1ÚMSTUNM
SKOUNN
Skólavördustíg 28
Sími 621488