Fréttablaðið - 20.10.2005, Side 93
FIMMTUDAGUR 20. október 2005 53
ERLENDAR STÖÐVAR
BYLGJAN FM 98,9
RÁS 1 FM 92,4/93,5 RÁS 2 FM 90,1/99,9
ÚTVARP SAGA FM 99,4 AÐRAR STÖÐVAR
12.00 Fréttayfirlit 12.20 Fréttir 12.45 Veður 12.57
Dánarfregnir og augl. 13.00 Vítt og breitt 14.03
Útvarpssagan 14.30 Hálftíminn 15.03 Fallegast á
fóninn 16.13 Hlaupanótan 17.03 Víðsjá
18.00 Fréttir 18.24 Augl. 18.25 Spegillinn 18.50
Dánarfr. og augl. 19.00 Vitinn 19.27 Sinfóníu-
tónleikar 21.55 Orð kvöldsins 22.15 Undarleg
ósköp að vera kona: Þögn á fimm vegu
0.10 Útvarpað á samtengdum rásum til morguns.
5.00 Reykjavík Síðdegis. 7.00 Ísland Í Bítið
9.00 Ívar Guðmundsson
12.00 Hádegisfréttir 12.20 Óskalagahádegi
Bylgjunnar 13.00 Bjarni Arason 16.00 Reykja-
vík Síðdegis
18.30 Kvöldfréttir og Ísland Í Dag. 19.30 Bragi
Guðmundsson - Með Ástarkveðju
12.03 Hádegisútvarp 12.20 Hádegisfréttir
12.45 Poppland 16.10 Dægurmálaútvarp
Rásar 2 18.00 Kvöldfréttir 18.24 Auglýsingar
18.25 Spegillinn
19.00 Sjónvarpsfréttir 19.30 Tónlist að hætti
hússins 20.00 Ungmennafélagið 21.00
Konsert: Iceland-Airwaves-hátíðin í Reykjavík
og á Rás 2
22.10 Popp og ról
FM 95,7 Effemm / Zúúber tónlistarstöðin
FM 102,2 Útvarp Latibær / Fjölskyldu útvarp
FM 102,9 Lindin / Kristilegt efni
FM 96,7 Létt / Tónlist og afþreying
FM 105,5 Útvarp Boðun / Kristilegt efni
FM 89,5 Kiss / Nýja bítið í bænum
FM 88,5 XA-Radíó / 12 spora efni
FM 91,9 XFM / Tónlist og afþreying
FM 104,5 Radíó Reykjavík / Tónlist og afþreying
6.05 Árla dags 6.50 Bæn 7.30 Morgunvaktin 8.30
Árla dags 9.05 Laufskálinn 9.40 Vor í dal: Úr ör-
sögum Friðriks Þórs Friðrikssonar 9.50 Leikfimi
10.13 Litla flugan 11.03 Samfélagið í nærmynd
TALSTÖÐIN FM 90,9
12.25 Fréttaviðtalið. 13.10 Hrafnaþing 14.03
Glópagull og gisnir skógar 15.10 Síðdegis-
þáttur Fréttastöðvarinnar 17.59 Á kassanum.
Illugi Jökulsson.
18.30 Fréttir Stöðvar 2 19.00 Ísland í dag 19.30
Morgunútvarpið e. 20.50 Allt og sumt 22.50 Á
kassanum e. 23.20 Fréttir Stöðvar 2 og Ísland í
dag e.
0.20 Hrafnaþing Ingva Hrafns e.
7.10 Morgunútvarpið 9.10 Allt og sumt 6.05 Einn og hálfur með Magnúsi R. Einars-
syni 7.30 Morgunvaktin 8.30 Einn og hálfur
með Gesti Einari Jónassyni 10.03 Brot úr
degi
8.00 Arnþrúður Karlsdóttir 10.00 Rósa Ingólfs-
dóttir 11.00 Bláhornið 12.25 Meinhornið
14.00 Kjartan Gunnar Kjartansson
15.00 Hildur Helga 17.00 Gústaf Nielsson
18.00 Meinhornið 19.00 Bláhornið 20.00 Arn-
þrúður Karlsdóttir 22.00 Rósa Ingólfsdóttir
23.00 Kjartan G. Kjartansson 0.00 Hildur
Helga 2.00 Gústaf Nielsson 3.00 Rósa Ingólfs-
dóttir 4.00 Kjartan G. Kjartansson 5.00 Arn-
þrúður Karlsdóttir
Sirkus er farinn af stað með stærsta
verkefnið sitt í haust. Veruleikaþátt-
urinn Ástarfleyið er gerður eftir fyrir-
mynd erlendu þáttanna Loveboat.
500 íslensk ungmenni sóttu um að
komast um borð í bátinn en mikil
sálfræði er á bak við þátttakenda-
valið. 14 heppnir umsækjendur fá
tækifæri til að kynnast nýju fólki,
nýju landi og sjálfum sér upp á nýtt
um borð í ævintýraskútunni Ástar-
fleyinu. Flogið verður til Tyrklands
þar sem Ástarfleyið siglir úr höfn frá
gullnum og seiðandi ströndum
hinnar dularfullu Marmaris.
VIÐ MÆLUM MEÐ...
Sirkus kl. 22.00
»
Ástarfleyið
SKY NEWS
Fréttir allan sólarhringinn.
CNN INTERNATIONAL
Fréttir allan sólarhringinn.
FOX NEWS
Fréttir allan sólarhringinn.
EUROSPORT
12.30 Tennis: WTA Tournament Zurich 13.30 Tennis: WTA Tournament
Zurich 16.30 Rally: World Championship Corsica France 17.00 Tennis:
WTA Tournament Zurich 18.30 Boxing 20.30 Football: Gooooal ! 20.45
Football: UEFA Cup 22.15 Football: UEFA Champions League
BBC PRIME
12.00 Two Thousand Acres of Sky 13.00 Teletubbies Everywhere 13.10
Little Robots 13.20 Andy Pandy 13.25 William's Wish Wellingtons 13.30
Boogie Beebies 13.45 Fimbles 14.05 Tikkabilla 14.35 Bring It On 15.00
The Life Laundry 15.30 Ready Steady Cook 16.15 The Weakest Link
17.00 Doctors 17.30 EastEnders 18.00 Last of the Summer Wine 18.30 2
point 4 Children 19.00 Sparkhouse 20.00 The Dobsons of Duncraig 20.30
Strictly Come Dancing 21.30 Grumpy Old Men 22.00 Popcorn 23.00 Ant-
arctica 0.00 Ray Mears' Extreme Survival 0.30 Ray Mears' Extreme Sur-
vival 1.00 The Darwin Debate
NATIONAL GEOGRAPHIC
12.00 Ultimate Snake 13.00 When Expeditions Go Wrong: Iditarod 14.00
Hogzilla15.00Alien Big Cats 16.00Seconds from Disaster: Space Shuttle
Columbia 17.00 Paranormal?: Police Psychics 18.00 Ultimate Snake *liv-
ing Wild* 19.00 When Expeditions Go Wrong: Iditarod 20.00 Perfect
Swarm *premiere* 21.00Killer Hornets 22.00Air Crash Investigation: Cutt-
ing Corners 23.00 Perfect Swarm 0.00 Killer Hornets
ANIMAL PLANET
12.00 Big Cat Diary 12.30 Predator's Prey 13.00 Animal Icons 14.00
Animal Cops Houston 15.00 Pet Rescue 15.30 Wildlife SOS 16.00
Amazing Animal Videos 16.30 Big Cat Diary 17.00 Meerkat Manor 17.30
Monkey Business 18.00 Animals A-Z 18.30 Predator's Prey 19.00 Killing
for a Living 20.00 Miami Animal Police 21.00 Meerkat Manor 21.30 Mon-
key Business 22.00 K9 Boot Camp 23.00 Pet Rescue 23.30 Wildlife SOS
0.00 Killing for a Living 1.00 Meerkat Manor 1.30 Monkey Business
DISCOVERY
12.00 Rex Hunt Fishing Adventures 12.30 Fishing on the Edge 13.00
Super Structures 14.00 Extreme Machines 15.00 Scrapheap Challenge
16.00 Wheeler Dealers 16.30 Wheeler Dealers 17.00 American Chopper
18.00 Mythbusters 19.00 Guilty Or Innocent? 20.00 FBI Files 21.00 Code
of Silence 22.00 Mythbusters 23.00 Forensic Detectives 0.00 Killer Tanks
MTV
11.30 Just See MTV 13.00 Pimp My Ride 13.30 Wishlist 14.00 TRL 15.00
Dismissed 15.30 Just See MTV 16.30 MTV:new 17.00 The Base Chart
18.00 Pimp My Ride 18.30 Punk'd 19.00 Wonder Showzen 19.30 The
Osbournes 20.00 Top 10 at Ten 21.00 Switched On 22.00 Superock
23.00 Just See MTV
VH1
11.30 VH1 Hits 15.00 So 80s 16.00 VH1's Viewers Jukebox 17.00 Smells
Like the 90's 18.00 VH1 Classic 18.30 Then & Now 19.00 Fortune Files 2
19.30 MTV Live Bon Jovi 20.00 Pop Up Videos 20.30 Beavis & Butthead
21.00 VH1 Rocks 21.30 Flipside 22.00 Top 5 22.30 The Fabulous Life
Presents 0.00 Chill Out 0.30 VH1 Hits
CLUB
12.10 Crimes of Fashion 12.35 Lofty Ideas 13.00 Staying in Style 13.30
The Review 14.00 Girls Behaving Badly 14.25 The Villa 15.10 The Ros-
eanne Show 16.00 Yoga Zone 16.25 The Method 16.50 Retail Therapy
17.15The Review 17.40Girls Behaving Badly 18.05Staying in Style 18.30
Paradise Seekers 19.00 Design Challenge 19.25 Race to the Altar 20.15
Sextacy 21.10 Women Talk 21.35 My Messy Bedroom 22.00 Cheaters
23.00 Entertaining With James 23.30 City Hospital 0.25 Girls Behaving
Badly 0.50 Completely Hammered 1.15 Innertainment 1.45 The Review
CARTOON NETWORK
12.00 Dexter's Laboratory 12.30 Ed, Edd n Eddy 13.00 Codename: Kids
Next Door 13.30 The Powerpuff Girls 14.00 Sabrina, The Animated Series
14.30 Atomic Betty 15.00 Teenage Mutant Ninja Turtles 15.30 B-Daman
16.00 Codename: Kids Next Door 16.30 Foster's Home for Imaginary Fri-
ends 17.00 Duck Dodgers in the 24 1/2 Century 17.30 Charlie Brown
Specials 18.00 What's New Scooby-Doo? 18.30 Tom and Jerry 19.00
The Flintstones 19.30 Looney Tunes 20.00 Dastardly & Muttley in Their
Flying Machines 20.30 Scooby-Doo 21.00 Tom and Jerry 22.00 Dexter's
Laboratory 22.30 The Powerpuff Girls 23.00 Johnny Bravo 23.30 Ed, Edd
n Eddy 0.00 Skipper & Skeeto 1.00 Spaced Out 1.30 Spaced Out
JETIX
12.20 Goosebumps 12.50 Black Hole High 13.15 Spiderman 13.40
Moville Mysteries 14.05 Digimon II 14.30 Totally Spies 15.00 W.i.t.c.h
15.30 Sonic X
MGM
18.35 Samaritan: The Mitch Snyder Story 20.30 Medgar Evers Story, The
22.00 Right OF The People 23.35 Prey For The Hunter 1.00 Ground Zero
TCM
19.00 The Night of the Iguana 21.00 The Last Run 22.35 Gaby 0.15 The
Merry Widow 2.00 Three Daring Daughters
HALLMARK
12.45 Seasons of the Heart 14.15 Barbara Taylor Bradford's Voice of the
Heart 16.00 Dynasty: Behind The Scenes 17.30 McLeod's Daughters V
18.15 Jessica 20.00 Word Of Honour 21.30 Lonesome Dove: The Series
22.15 Henry VIII 0.00 Word Of Honour 1.30 Lonesome Dove: The Series
BBC FOOD
6.00 The Naked Chef 6.30 Street Cafe 7.00 Forever Summer With Nigella
7.30 Paradise Kitchen 8.00 Can't Cook Won't Cook 8.30 Galley Slaves
9.00 Delia's How to Cook 9.30 Masterchef Goes Large 10.00 Chef at
Large 10.30 Danny By the Sea 11.00 Chef at Home 11.30 The Best 12.00
The Naked Chef 12.30 Street Cafe 13.00 Forever Summer With Nigella
13.30 Paradise Kitchen 14.00 Can't Cook Won't Cook 14.30 Galley Sla-
ves 15.00 Delia's How to Cook 15.30 Masterchef Goes Large 16.00 The
Rankin Challenge 16.30 The Hi Lo Club 17.00 Wild and Fresh 17.30
Ching's Kitchen 18.00 Secret Recipes 18.30 A Cook's Tour 19.00 Made
to Order 19.30 United States of Reza 20.00 Off the Menu 20.30 Deck
Dates 21.00 Douglas Chew Cooks Asia 21.30 Masterchef Goes Large
4.00 The Rankin Challenge 4.30 The Hi Lo Club 5.00 Wild and Fresh 5.30
Ching's Kitchen 6.00 Secret Recipes
DR1
12.00 Hjælp – vi har fået b¢rn 12.30 Hvad er det værd? 13.00 TV Avisen
med vejret 13.20 Hammerslag 13.50 Nyheder på tegnsprog 14.00 Liga
DK 14.30 Ungefair 15.00 Tintin 15.20 H.C. Andersen 15.35 Kærlighedshi-
storier 16.00 Mini-GO! 16.30 TV Avisen med Sport og Vejret 16.55 Dag-
ens Danmark 17.25 TV Avisen 17.30 Lægens bord 18.00 Dr¢mmehuse
18.30 The Sketch Show 19.00 TV Avisen 19.25 Penge 19.50 SportNyt
20.00 Blind Justice 20.40 Negermagasinet i USA 21.10 Planet X 21.40 In-
vasion fra rummet 23.05 Liga DK
SV1
12.30 Packat & klart 13.00 Kunskapsgalan 14.00 Rapport 14.10 Gomor-
ron Sverige 15.00 Plus 15.30 Karamelli 16.00 BoliBompa 16.01 Piggley
Winks äventyr 16.25 Budfirman Bums – musikvideo 16.30 Mobilen 16.45
Lilla Aktuellt 17.00 Vice versa 17.30 Rapport 18.00 Mat/Tina 18.30
Utgrävarna 19.00 Naturfilm – Pale male 20.00 Antonio Negri 20.55
Rapport 21.05 Kulturnyheterna 21.15 Uppdrag Granskning 22.15
Kommissionen 23.00 Sändning från SVT24
Fleyi ástar
og skemmtunar
Ástarfleyið siglir úr höfn við
strendur Tyrklands