Morgunblaðið - 22.12.2003, Blaðsíða 6
Breiðablik – Grindavík 72:83
Smárinn, Kópavogi, úrvalsdeild karla, Int-
ersport-deildin, laugardaginn 20. desember
2003.
Gangur leiksins: 0:2, 4:10, 14:20, 21:22,
24:22, 24:30, 30:32, 34:40, 37:48, 42:52, 48:58,
54:65, 57:69, 57:74, 59:77, 66:80, 70:83, 72:83.
Stig Breiðabliks: Mirko Virijevic 31, Loftur
Þ. Einarsson 21, Pálmi F. Sigurgeirsson 12,
Uros Pilipovic 4, Þórarinn Ö. Andrésson 2,
Ágúst Angantýsson 2.
Fráköst: 28 í vörn - 10 í sókn.
Stig Grindavíkur: Páll Axel Vilbergsson 28,
Darrel Lewis 24, Daníel Trammel 11, Jó-
hann Þ. Ólafsson 8, Þorleifur Ólafsson 6,
Pétur Guðmundsson 2, Guðmundur Braga-
son 2, Þórarinn Andrésson 2.
Fráköst: 30 í vörn - 17 í sókn.
Villur: Breiðablik 12 - Grindavík 10.
Dómarar: Leifur Garðarsson og Aðalsteinn
Hjartarson. Mjög góðir.
Áhorfendur: Tæplega 100.
Keflavík – Haukar 93:78
Keflavík, sunnudag:
Gangur leiksins: 9:4, 26:17, 28:25, 35:34,
44:41, 54:48, 68:52, 70:57, 79:65, 91:70, 93:78.
Stig Keflavíkur: Nick Bradford 26, Gunnar
Einarsson 19, Derrick Allen 17, Jón N Haf-
steinsson 10, Magnús Gunnarsson 9, Sverrir
Sverrisson 4, Arnar Freyr Jónsson 2, Davíð
Þór Jónsson 2, Halldór Halldórsson 2.
Fráköst: 16 í vörn - 9 í sókn.
Stig Hauka: Mike Manciel 44, Sævar I Har-
aldsson 10, Þórður Gunnþórsson 8, Marel
Guðlaugsson 7, Kristinn Jónsson 4, Ottó
Þórsson 4, Predrag Bojovic 2, Vilhjálmur
Steinarsson 1.
Fráköst: 25 í vörn - 9 í sókn.
Villur: Keflavík 15 - Haukar 19.
Dómarar: Erlingur S Erlingsson og Rögn-
valdur Hreiðarsson.
Áhorfendur: Um 70.
Staðan:
Grindavík 11 11 0 980:899 22
Njarðvík 11 8 3 1031:932 16
Keflavík 11 8 3 1079:927 16
Snæfell 11 8 3 922:880 16
KR 11 7 4 1010:964 14
Hamar 11 6 5 923:926 12
Tindastóll 11 6 5 1048:995 12
Haukar 11 5 6 859:892 10
KFÍ 11 2 9 1026:1117 4
Breiðablik 11 2 9 902:987 4
Þór Þorl. 11 2 9 920:1074 4
ÍR 11 1 10 922:1029 2
Keflavík – KR 73:52
Smárinn, Kópavogi, Hópbílabikar kvenna,
úrslitaleikur, laugardaginn 20. desember
2003.
Gangur leiksins: 2:0, 4:3, 4:7, 8:11, 16:13,
19:15, 21:21, 27:21, 33:26, 36:30, 42:33, 44:42,
50:52, 50:45, 60:46, 71:46, 73:52.
Stig Keflavíkur: Erla Þorsteinsdóttir 23,
Anna María Sigurðardóttir 15, Birna Val-
garðsdóttir 7, Bryndís Guðmundsdóttir 6,
Rannveig Randversdóttir 5, Svava Ó. Stef-
ánsdóttir 5, Erla Reynisdóttir 4, María Ben
Erlingsdóttir 4, Marín R. Karlsdóttir 4.
Fráköst: 41 í vörn - 9 í sókn.
Stig KR: Katie Wolfe 23, Tinna Björk Sig-
mundsdóttir 10, Hildur Sigurðardóttir 8,
Lilja Oddsdóttir 5, Guðrún Arna Sigurðar-
dóttir 4, Hafdís Gunnarsdóttir 2.
Fráköst: 28 í vörn - 11 í sókn.
Villur: Keflavík 17 - KR 17.
Dómarar: Rögnvaldur Hreiðarsson og Er-
lingur Snær Erlingsson.
Áhorfendur: 74.
NBA-deildin
Úrslit aðfaranótt laugardags:
Philadelphia – Cleveland........................ 81:88
Orlando – Golden State ........................ 119:93
Toronto – New York ............................. 105:99
Boston – Utah.......................................... 96:99
New Jersey – Washington..................... 97:87
Atlanta – Sacramento............................. 86:98
Indiana – Detroit..................................... 80:75
Memphis – Miami.................................... 97:83
Houston – LA Clippers .......................... 99:85
LA Lakers – Denver............................. 101:99
Seattle – San Antonio ............................. 73:87
Úrslit í fyrrinótt:
New York – Atlanta .............................. 103:92
New Orleans – Memphis........................ 94:89
Chicago – Cleveland ............................... 87:95
Milwaukee – New Jersey....................... 92:87
Dallas – LA Clippers .......................... 105:115
Minnesota – Indiana ............................. 102:80
Denver – Seattle.................................. 106:115
Phoenix – Houston................................ 102:87
Portland – San Antonio ........................ 91:101
Staðan (sigrar/töp):
Atlantshafsriðill: Philadelphia 13/13, New
Jersey 13/13, Boston 13/14, New York 10/18,
Miami 9/17, Washington 8/17, Orlando 6/21.
Miðriðill: Indiana 20/8, New Orleans 18/10,
Detroit 15/11, Toronto 14/12, Milwaukee 13/
14, Cleveland 8/19, Chicago 7/18, Atlanta 7/
22.
Miðvesturriðill: San Antonio 19/10, Minne-
sota 17/9, Denver 16/11, Memphis 15/11,
Dallas 15/11, Houston 15/11, Utah 14/12.
Kyrrahafsriðill: LA Lakers 19/5, Sacra-
mento 18/6, Golden State 12/12, Portland 12/
12, Seattle 12/13, LA Clippers 11/12,
Phoenix 10/17.
ÚRSLIT
6 B MÁNUDAGUR 22. DESEMBER 2003 MORGUNBLAÐIÐ
Haukar - Créteil 25:24
Ásvellir, Hafnarfirði, Evrópukeppni bik-
arhafa, 16-liða úrslit, síðari leikur, 21.
desember 2003.
Gangur leiksins: 0:2, 1:3, 7:5, 8:6, 13:6,
14:10, 15:10, 17:11, 19:13, 19:16, 21:17,
21:19, 22:20, 24:20, 24:22, 25:22, 25:24.
Mörk Hauka: Robertas Pauzuolis 6, Ás-
geir Örn Hallgrímsson 4, Halldór Ing-
ólfsson 4/2, Vignir Svavarsson 3, Andri
Stefan Guðrúnarson 3, Þorkell Magnús-
son 2, Dalius Rasikevicius 2, Jón Karl
Björnsson 1/1.
Varin skot: Birkir Ívar Guðmundsson
19/1 (þar af 7 aftur til mótherja).
Utan vallar: 8 mínútur.
Mörk Créteil: Pierre-Yves Rigault 4, Be-
niot Henry 4, Benoit Peyrabout 4/1, Gu-
eric Kervadéc 3, Fabrice Guilbert 3/1,
Frederic Louis 3, Sebastien Quintallet 2,
Yannick Limer 1.
Varin skot: Nicolas Lemonne 6 (þar af 1
aftur til mótherja), Dragan Pocuca 6 (þar
af 4 aftur til mótherja).
Utan vallar: 6 mínútur.
Dómarar: Van der Helm og Wiebrands
frá Hollandi.
Áhorfendur: Um 1.200.
Créteil áfram, 54:53 samanlagt.
Önnur úrslit í keppninni:
Redbergslid - Sporting Lissabon .... 35:29
Sporting Lissabon áfram, 58:54 sam-
anlagt.
Chehovski Moskva - Valladolid ....... 28:22
Valladolid áfram, 61:60 samanlagt.
Banik Karvina - Drott ...................... 22:23
Drott áfram, 48:44 samanlagt.
Portland - Partizan Belgrad ............ 31:23
Portland áfram, 57:47 samanlagt.
Sandefjord - Cankaya Ankara ......... 32:29
Sandefjord áfram, 62:55 samanlagt.
Zaporozhye - Essen.......................... 22:24
Essen áfram, 48:41 samanlagt.
Gorenje Velenje var þegar komið
áfram.
Meistaradeild Evrópu
16-liða úrslit, síðari leikir:
Chambéry - Ciudad Real ................. 32:33
Ciudad Real áfram, 71:60 samanlagt.
Magdeburg - Skjern ......................... 34:24
Magdeburg áfram, 59:54 samanlagt.
Lemgo - Prule Ljubljana ................. 32:27
Lemgo áfram, 60:55 samanlagt.
Fotex Veszprém - Barcelona ........... 31:26
Veszprém áfram, 60:59 samanlagt.
Celje Lasko - Ademar Leon ............ 34:21
Celje Lasko áfram, 59:59 samanlagt.
Kolding - Flensburg ......................... 20:33
Flensburg áfram, 67:49 samanlagt.
Montpellier - Pick Szeged................ 27:26
Pick Szeged áfram, 55:49 samanlagt.
RK Zagreb - Winterthur.................. 32:24
RK Zagreb áfram, 61:56 samanlagt.
EHF-bikarinn
16-liða úrslit, síðari leikir:
AaB - Brestskiy ................................ 27:31
Brestskiy áfram, 61:57 samanlagt.
Dinamo Búkarest - BK 46................ 41:26
Dinamo áfram, 76:54 samanlagt.
Nordhorn - Zeleznicar Nis............... 31:30
Nordhorn áfram, 63:57 samanlagt.
Altea - Prevent Slovenj .................... 33:27
Altea áfram, 56:55 samanlagt.
Cantabria - Warzawianka ................ 32:32
Cantabria áfram, 63:48 samanlagt.
Paris SG - Kiel .................................. 30:32
Kiel áfram, 66:57 samanlagt.
Dunaferr - Valencia .......................... 32:22
Dunaferr - Valencia .......................... 29:25
Dunaferr áfram, 61:47 samanlagt.
Dynamo Astrakhan var þegar komið
áfram.
Áskorendabikarinn
16-liða úrslit, síðari leikir:
Fet - FC Köbenhavn ........................ 25:24
FC Köbenhavn áfram, 58:45 saman-
lagt.
Kilkis - Gammadue Secchia ............. 32:22
Kilkis áfram, 52:51 samanlagt.
Energia - Trabzon ............................ 44:36
Energia áfram, 86:64 samanlagt.
Dunkerque - Slask............................ 28:24
Dunkerque áfram, 53:42 samanlagt.
Ystad - Skövde .................................. 22:25
Skövde áfram, 62:51 samanlagt.
Constanta - Krasnodar..................... 23:17
Constanta áfram, 50:47 samanlagt.
Trieste og Baia Mare voru þegar kom-
in áfram.
Þýskaland
Wallau-Massenh. - Göppingen..........40:28
Wetzlar - Stralsunder........................25:20
Pfullingen - Wilhelmshavener ..........28:30
Hamburg - Grosswallstadt................29:19
Staðan:
Flensburg 17 14 2 1 546:447 30
Lemgo 17 12 2 3 557:476 26
Kiel 17 12 2 3 525:450 26
Hamburg 17 13 0 4 480:427 26
Magdeburg 16 12 1 3 482:405 25
Gummersb. 17 10 1 6 471:440 21
Essen 17 9 2 6 460:421 20
Wallau 17 8 2 7 526:514 18
Nordhorn 16 7 2 7 464:456 16
Wetzlar 17 7 1 9 421:466 15
Grosswallst. 17 5 4 8 405:450 14
Stralsunder 17 6 0 11 373:461 12
Wilhelmshav. 17 4 2 11 440:465 10
Göppingen 17 5 0 12 442:478 10
Minden 17 5 0 12 442:506 10
Kr-Östringen 17 4 1 12 444:496 9
Eisenach 17 4 1 12 439:507 9
Pfullingen 17 3 1 13 450:502 7
England
Úrvalsdeild:
Birmingham – Middlesbrough ...... frestað
Blackburn – Aston Villa ........................ 0:2
Stefan Moore 62., Juan Pablo Angel 75. –
20.772.
Bolton – Arsenal ..................................... 1:1
Henrik Pedersen 83. – Robert Pires 57. –
28.003.
Charlton – Newcastle............................. 0:0
26.508.
Everton – Leicester................................ 3:2
Steve Howey 33. (sjálfsmark), Wayne
Rooney 71., Tomasz Radzinski 79. – Les
Ferdinand 45., James Scowcroft 54. –
37.007.
Fulham – Chelsea ................................... 0:1
Hernan Crespo 62. – 18.244.
Wolves – Liverpool.......................... frestað
Southampton – Portsmouth .................. 3:0
Jason Dodd 34., Marian Pahars 67., James
Beattie 90. – 31.697.
Tottenham – Manch.Utd........................ 1:2
Gustavo Poyet 63. – John O’Shea 15., Ru-
ud van Nistelrooy 25. – 35.910.
Staðan:
Man. Utd 17 13 1 3 34:11 40
Arsenal 17 11 6 0 31:12 39
Chelsea 17 12 3 2 31:12 39
Southampton 17 7 5 5 18:12 26
Fulham 17 7 4 6 28:23 25
Newcastle 17 6 7 4 25:20 25
Charlton 17 6 6 5 22:20 24
Birmingham 16 6 5 5 14:18 23
Liverpool 16 6 4 6 23:18 22
Bolton 17 5 7 5 17:23 22
Everton 17 5 5 7 20:22 20
Middlesbro 16 5 5 6 12:15 20
Aston Villa 17 5 5 7 16:23 20
Man. City 16 5 4 7 23:22 19
Tottenham 17 5 3 9 19:26 18
Blackburn 17 5 2 10 23:27 17
Leicester 17 4 4 9 25:28 16
Portsmouth 17 4 4 9 18:25 16
Leeds 16 4 3 9 16:36 15
Wolves 16 2 5 9 13:35 11
1. deild:
Bradford – Rotherham ............................0:2
Coventry – WBA ......................................1:0
Crewe – Wigan..........................................2:3
Derby – Sheff. Utd............................frestað
Nottingham F. – Gillingham ............frestað
Sunderland – Wimbledon ........................2:1
Walsall – West Ham.................................1:1
Watford – Stoke City ...............................1:3
Cardiff – Millwall ......................................1:3
Preston – Burnley ....................................5:3
Ipswich – Norwich....................................0:2
Staðan:
Norwich 24 13 7 4 36:21 46
WBA 24 13 6 5 35:21 45
Sheff. Utd 23 12 5 6 37:26 41
Wigan 24 11 8 5 33:25 41
Ipswich 24 11 6 7 43:34 39
West Ham 24 9 11 4 33:21 38
Preston 24 11 5 8 38:29 38
Sunderland 24 10 8 6 29:22 38
Reading 24 11 4 9 29:29 37
Cardiff 24 9 8 7 41:32 35
Millwall 24 8 9 7 27:24 33
Coventry 24 7 11 6 30:30 32
Crewe 24 9 5 10 29:31 32
Walsall 24 8 7 9 26:26 31
Rotherham 24 7 9 8 22:29 30
Stoke City 24 8 5 11 31:33 29
Nottingham F. 23 7 7 9 34:32 28
Burnley 24 7 7 10 36:43 28
Cr. Palace 24 7 7 10 29:38 28
Gillingham 23 7 6 10 28:37 27
Watford 24 6 8 10 26:32 26
Derby 23 5 8 10 24:36 23
Bradford 24 4 5 15 19:36 17
Wimbledon 24 4 2 18 24:52 14
2. deild:
Brentford – Swindon ...............................0:2
Bristol City – Stockport...........................1:0
Grimsby – Wrexham .........................frestað
Hartlepool – Colchester...........................0:0
Luton – Barnsley ......................................0:1
Oldham – QPR ..........................................2:1
Peterborough – Rushden & D. ...............3:1
Plymouth – Notts County........................3:0
Port Vale – Blackpool .......................frestað
Sheff. Wed. – Chesterfield ......................0:0
Tranmere – Brighton ...............................1:0
Wycombe – Bournemouth .......................2:0
Staðan:
Plymouth 22 12 7 3 48:25 43
QPR 22 11 8 3 40:17 41
Barnsley 22 10 7 5 30:26 37
Brighton 22 10 5 7 32:25 35
Colchester 22 10 5 7 26:28 35
Bristol City 22 8 10 4 27:18 34
Luton 22 9 6 7 35:34 33
Hartlepool 22 8 8 6 33:28 32
Bournem. 22 8 8 6 28:25 32
Port Vale 21 9 5 7 27:26 32
Swindon 22 8 7 7 31:27 31
Wrexham 21 9 4 8 24:22 31
Blackpool 21 9 3 9 25:28 30
Rushden & D. 22 8 5 9 37:36 29
Tranmere 22 7 8 7 23:31 29
Grimsby 21 7 6 8 25:28 27
Sheff. Wed. 22 6 9 7 24:27 27
Brentford 22 8 3 11 24:33 27
Oldham 22 6 8 8 33:34 26
Peterborough 22 5 8 9 27:32 23
Stockport 22 4 9 9 28:37 21
Notts County 22 5 5 12 19:34 20
Wycombe 22 3 7 12 24:36 16
Chesterfield 22 2 9 11 16:29 15
Skotland
Aberdeen – Dundee................................. 2:2
Kilmarnock – Livingston ........................ 0:3
Rangers – Hearts .................................... 2:1
Hibernian – Dunfermline ....................... 1:2
Motherwell – Celtic ................................. 0:2
Celtic 49 stig, Rangers 41, Hearts 29,
Dunfermline 29, Livingston 21, Mother-
well 20, Kilmarnock 20, Hibernian 19,
Dundee 18, Dundee United 16, Aberdeen
15, Partick Thistle 5.
Spánn
Real Sociedad – Valladolid ................... 1:3
Kahveci Nihat 6. – Ariza Makukula 29.,
Gonzalez Oscar 71., Roberto Sosada 85.
Rautt spjald: Agustin Aranzabal (Socie-
dad) 92. – 24.297.
Atletico Madrid – Santander ................ 2:2
Veljko Paunovic 62., Kiki Musampa 69. –
Sergio Matabuena 52., Valle Jonathan 79.
(víti) Rautt spjald: Diego Mateo (Sant-
ander) 71. – 45.000.
Valencia – Sevilla ................................... 1:0
Miguel Mista 61. – 47.700.
Albacete – Athletic Bilbao .................... 1:1
Carlos Aranda 14. – Santiago Ezquerro
41. – 17.000.
Real Betis – Villarreal ........................... 1:3
Juanito 81. – Antonio Guayre 88., 90.,
Sonny Anderson 74. Rautt spjald: Alej-
andro Lembo 76. – 30.000.
Deportivo La Coruna – Espanyol ........ 2:1
Alberto Luque 45., Moreno Torricelli 64.
(sjálfsm.) – Jordi Cruyff 16. – 22.000.
Murcia – Málaga ..................................... 2:1
David Karanka 21., 90. – Federico Insua
15. – 9.719.
Osasuna – Real Zaragoza...................... 0:1
David Villa (víti) 34. Rautt spjald: Cesar
Cruchaga (Osasuna) 90. – 14.000.
Mallorca – Real Madrid ......................... 1:3
Correa 11. – Raul 45., Ronaldo 55., Luis
Figo 69. (víti). – 23.000
Barcelona – Celta Vigo.......................... 1:1
Philippe Cocu 70. – Jesus Jesuli 17. –
47.863.
Staðan:
Real Madrid 17 12 3 2 36:18 39
Valencia 17 11 4 2 31:12 37
Deportivo 17 10 3 4 26:14 33
Osasuna 17 7 6 4 18:13 27
Villarreal 17 7 6 4 20:17 27
Atl. Madrid 17 8 3 6 23:22 27
Málaga 17 8 2 7 23:20 26
Bilbao 17 7 4 6 22:20 25
Barcelona 17 6 6 5 23:22 24
Valladolid 17 6 6 5 22:23 24
Real Mallorca 17 7 2 8 21:28 23
Sevilla 17 5 6 6 24:21 21
Celta Vigo 17 4 8 5 23:24 20
Albacete 17 6 2 9 21:22 20
Zaragoza 17 5 4 8 18:21 19
Santander 17 5 4 8 19:26 19
Real Betis 17 4 6 7 21:22 18
Real Sociedad 17 3 6 8 16:28 15
Murcia 17 1 9 7 15:28 12
Espanyol 17 2 2 13 12:33 8
Ítalía
Parma – Reggina.................................... 1:2
Alberto Gilardino 85. (víti) – David Di Mic-
hele 26., Francesco Cozza 90. Rautt
spjald: Giuseppe Cardone (Parma) 89. –
17.000.
Empoli – Roma........................................ 0:2
Francesco Totti 23. (víti), 45. – 15.000.
AC Milan – Udinese................................ 1:2
Cafu 70. – Dino Fava Passaro 2., Roberto
Sensini 52. Rautt spjald: Kakha Kaladze
(Milan) 80. – 60.000.
Chievo – Ancona ..................................... 1:0
Federico Cossato 41. – 11.000.
Lecce – Juventus..................................... 1:1
Haouiliais Axel Cedric Konan 24. – David
Trezeguet 86. Rautt spjald: Mark Iuliano
(Juventus) 58. – 30.325.
Perugia – Brescia ................................... 2:2
Massimo Margiotta 5., Jay Bothroyd 71. –
Luigi Di Biagio 9., Antonio Filippini 76. –
12.000.
Sampdoria – Modena.............................. 1:1
Fabio Bazzani 50. – Diomansy Kamara 22.
– 26.000.
Siena – Bologna ...................................... 0:0
9.000.
Lazio – Inter Mílanó............................... 2:1
Bernardo Corradi 43., Luciano Zauri 73. –
Christian Vieri 30. Rautt spjald: Matias
Almeyda, 68. (Inter). – 55.000.
Staðan:
Roma 14 11 3 0 31:4 36
Juventus 14 9 3 2 31:15 30
AC Milan 13 9 3 1 22:6 30
Inter 14 8 4 2 25:9 28
Lazio 14 9 1 4 23:17 28
Parma 14 7 3 4 22:18 24
Udinese 14 7 3 4 19:16 24
Sampdoria 14 5 5 4 17:16 20
Chievo 14 5 3 6 14:18 18
Modena 14 4 4 6 12:15 16
Reggina 14 3 7 4 13:21 16
Siena 13 3 6 4 16:12 15
Brescia 14 2 7 5 21:26 13
Bologna 14 2 5 7 12:21 11
Perugia 14 0 9 5 19:29 9
Lecce 14 2 3 9 14:28 9
Empoli 14 1 3 10 7:28 6
Ancona 14 0 4 10 7:26 4
Belgía
Cercle Brugge – Westerlo .......................0:0
La Louviere – Anderlecht ......................1:4
Standard Liège – Germinal B.................2:1
Antwerpen – Beveren ..............................0:3
Genk – Heusden-Zolder...........................4:1
Gent – St–Truiden ....................................0:1
Lierse – Club Brugge ..............................1:1
Moeskroen – Lokeren ..............................3:0
Mons – Charleroi ......................................2:2
Staðan:
Anderlecht 17 14 2 1 45:15 44
Standard Liège 17 12 2 3 34:13 38
Genk 17 9 4 4 35:21 31
Moeskroen 17 8 7 2 33:19 31
Club Brugge 17 8 4 5 32:22 28
St–Truiden 17 7 6 4 21:21 27
Beveren 17 8 0 9 24:27 24
Westerlo 17 6 6 5 19:23 24
Germinal B. 17 6 5 6 16:18 23
La Louviere 17 4 9 4 24:22 21
Gent 17 4 9 4 19:18 21
Cercle Brugge 17 4 8 5 13:21 20
Lierse 17 4 7 6 17:20 19
Lokeren 17 3 4 10 18:30 13
Mons 17 2 7 8 14:27 13
Heusden-Zolder 17 3 4 10 14:28 13
Antwerpen 17 3 3 11 12:35 12
Charleroi 17 2 5 10 9:19 11
Holland
Groningen – Willem II.............................1:2
Twente – Ajax ...........................................2:0
Utrecht – Volendam .................................3:0
Waalwijk – Feyenoord .............................0:0
Breda – Roosendaal .................................3:2
Nijmegen – Zwolle ...................................1:0
Vitesse – PSV Eindhoven........................0:0
Heerenveen – Roda ..................................2:1
Staðan:
PSV Eindhoven 16 11 4 1 44:13 37
Ajax 15 12 1 2 39:16 37
Alkmaar 16 10 2 4 34:17 32
Feyenoord 16 8 4 4 29:20 28
Willem II 16 8 3 5 27:25 27
Heerenveen 16 8 2 6 20:19 26
Twente 16 8 1 7 31:28 25
Utrecht 16 7 4 5 21:18 25
Heimsbikar í alpagreinum
Brun kvenna:
St. Moritz, Sviss, laugardag:
Renate Götschl, Austurríki ................ 1.9,78
Hilde Gerg, Þýskalandi....................... 1.9,95
Maria Riesch, Þýskalandi................... 1.9,97
Nadia Styger, Sviss........................... 1.40,00
Jonna Mendes, Bandaríkjunum....... 1.40,24
Martina Schild, Sviss ........................ 1.40,38
Dagný Linda Kristjánsdóttir varð í 52.
sæti af 54 keppendum á 1.43,55 mín.
Brun karla:
Val Gardena, Ítalíu, laugardag:
Antoine Deneriaz, Frakklandi ......... 1.52,99
Michael Walchhofer, Austurríki ...... 1.53,88
Hans Knauss, Austurríki.................. 1.53,91
Fritz Strobl, Austurríki .................... 1.54,07
Hermann Maier, Austurríki ............. 1.54,18
Stephan Eberharter, Austurríki...... 1.54,25
Stórsvig karla:
Alta Badia, Ítalíu, sunnudag:
Davide Simoncelli, Ítalíu................... 1.15,62
Kalle Palander, Finnlandi ................ 1.15,85
Bode Miller, Bandaríkjunum ........... 1.16,24
Arnold Rieder, Ítalíu......................... 1.16,48
Lasse Kjus, Noregi ........................... 1.16,89
Benjamin Raich, Austurríki ............. 1.16,89
Stigamót BTÍ
Nings-stigamótið, haldið í íþróttahúsi TBR
sunnudaginn 21. desember:
Meistaraflokkur karla:
1. Matthías Stephensen, Víkingi
2. Sigurður Jónsson, Víkingi
3.–4. Magnús F. Magnússon, Víkingi
3.–4. Óli Páll Geirsson, Víkingi
Meistaraflokkur kvenna:
1. Halldóra Ólafs, Víkingi
2. Kristín Hjálmarsdóttir, KR
3.–4. Sunna Jónsdóttir, Ösp
3.–4. Jóhanna Elíasdóttir, Víkingi
1. flokkur karla:
1. Lárus Jónasson, Víkingi
2. Helgi Þór Gunnarsson, Víkingi
3.–4. Árni Siemsen, Erninum
3.–4.Emil Pálsson, Víkingi
1. flokkur kvenna:
1. Sunna Jónsdóttir, Ösp
2. Jóhanna Elíasdóttir, Víkingi
3. Magnea Ólafs, Víkingi
Eldri flokkur karla:
1. Ragnar Ragnarsson, Erninum
2. Pétur Ó. Stephensen, Víkingi
3.–4. Árni Siemsen,Erninum
3.–4. Sigurður Herlufsen Víkingi