Fréttablaðið - 31.10.2005, Side 85
37
ERLENDAR STÖÐVAR
BYLGJAN FM 98,9
RÁS 1 FM 92,4/93,5 RÁS 2 FM 90,1/99,9
ÚTVARP SAGA FM 99,4 AÐRAR STÖÐVAR
18.00 Kvöldfréttir 18.24 Auglýsingar 18.25 Spegill-
inn 18.50 Dánarfregnir og auglýsingar 19.00 Vitinn
19.30 Laufskálinn 20.05 Söngvamál 21.55 Orð
kvöldsins 22.15 Úr tónlistarlífinu
0.10 Útvarpað á samtengdum rásum til morguns
5.00 Reykjavík Síðdegis. 7.00 Ísland Í Bítið
9.00 Ívar Guðmundsson
12.00 Hádegisfréttir 12.20 Óskalagahádegi
Bylgjunnar 13.00 Bjarni Arason 16.00 Reykja-
vík Síðdegis
18.30 Kvöldfréttir og Ísland Í Dag. 19.30 Bragi
Guðmundsson - Með Ástarkveðju
12.03 Hádegisútvarp 12.20 Hádegisfréttir
12.45 Poppland 16.10 Dægurmálaútvarp
Rásar 2
18.00 Kvöldfréttir 18.24 Auglýsingar 18.25
Spegillinn 19.00 Sjónvarpsfréttir 19.30 Tónlist
að hætti hússins 20.00 Ungmennafélagið
21.00 Konsert 22.10 Popp og ról
FM 95,7 Effemm / Zúúber tónlistarstöðin
FM 102,2 Útvarp Latibær / Fjölskyldu útvarp
FM 102,9 Lindin / Kristilegt efni
FM 96,7 Létt / Tónlist og afþreying
FM 105,5 Útvarp Boðun / Kristilegt efni
FM 89,5 Kiss / Nýja bítið í bænum
FM 88,5 XA-Radíó / 12 spora efni
FM 91,9 XFM / Tónlist og afþreying
FM 104,5 Radíó Reykjavík / Tónlist og afþreying
7.30 Morgunvaktin 8.30 Árla dags 9.05 Laufskál-
inn 9.40 Í deiglunni 9.50 Morgunleikfimi 10.13
Stefnumót 11.03 Samfélagið í nærmynd
TALSTÖÐIN FM 90,9
12.25 Fréttaviðtalið 13.05 Messufall e. 14.10
Hrafnaþing 15.10 Síðdegisþáttur Fréttastöðv-
arinnar 17.59 Á kassanum. Illugi Jökulsson.
18.30 Fréttir Stöðvar 2 19.00 Ísland í dag
19.30 Allt og sumt 21.30 Á kassanum e 22.00
Fréttir Stöðvar 2 og Ísland í dag e. 23.00 Ís-
land í bítið e.
0.20 Hrafnaþing Ingva Hrafns e.
6.58 Ísland í bítið. Samsent með Stöð 2
9.10 Allt og sumt
7.30 Morgunvaktin 8.30 Einn og hálfur með
Gesti Einari Jónassyni 10.03 Brot úr degi
8.00 Arnþrúður Karlsdóttir 10.00 Rósa Ingólfs-
dóttir 11.00 Bláhornið 12.25 Meinhornið
14.00 Kjartan Gunnar Kjartansson 15.00 Hild-
ur Helga 17.00 Gústaf Nielsson 18.00 Mein-
hornið 19.00 Bláhornið 20.00 Arnþrúður Karls-
dóttir 22.00 Rósa Ingólfsdóttir 23.00 Kjartan G.
Kjartansson 0.00 Hildur Helga 2.00 Gústaf
Nielsson 3.00 Rósa Ingólfsdóttir 4.00 Kjart-
an G. Kjartansson 5.00 Arnþrúður Karlsdóttir
Nú er að hefjast fimmta
syrpan í þessum frábæra
myndaflokki sem fengið hef-
ur fjölda Emmy- og
Grammy-verðlauna. Bræð-
urnir David og Nate reka út-
fararþjónustu Fisher-fjöl-
skyldunnar. Þetta er harður
bransi og þeir verða að hafa
sig alla við til að lenda ekki
undir í samkeppninni. Vönd-
uð og einkar vel gerð þátta-
röð um ástir og örlög á út-
fararstofunni.
VIÐ MÆLUM MEÐ...
Ástir á útfararstofu
»
SKY NEWS
Fréttir allan sólarhringinn.
CNN INTERNATIONAL
Fréttir allan sólarhringinn.
FOX NEWS
Fréttir allan sólarhringinn.
EUROSPORT
12.00 Tennis: WTA Tournament Linz 13.15 Rally: World Championship Cata-
lunya Spain 13.45 Football: UEFA Champions League Vintage 15.15 Foot-
ball: Football World Cup Season Legends 16.15 Football: Football World
Cup Season Journeys 16.30 Football: Eurogoals 17.30 Snooker: Pot Black
Invitational United Kingdom 19.00 Sumo: Aki Basho Japan 20.00 Fight
Sport: Fight Club 22.00 Football: Eurogoals 23.00 All sports: WATTS 23.30
News: Eurosportnews Report 23.45 Motorsports: Motorsports Weekend
0.00 Olympic Games: Mission to Torino
BBC PRIME
12.00 My Hero 12.30 Next of Kin 13.00 Two Thousand Acres of Sky 14.00
Teletubbies Everywhere 14.10 Little Robots 14.20 Andy Pandy 14.25 Willi-
am's Wish Wellingtons 14.30 Boogie Beebies 14.45 Fimbles 15.05 Tikkabilla
15.35 Cavegirl 16.00 The Life Laundry 16.30 Ready Steady Cook 17.15 The
Weakest Link 18.00 Doctors 18.30 EastEnders 19.00 No Going Back 20.00
The Inspector Lynley Mysteries 21.30 Coupling 22.00 French and Saunders
22.30 Manchild 23.00 Down to Earth 0.00 Space 1.00 Building the Impossi-
ble
NATIONAL GEOGRAPHIC
12.00Seconds From Disaster 13.00Perfect Swarm 14.00When Expeditions
Go Wrong 15.00 Hurricane Floyd 16.00 Violent Planet 17.00 Seconds From
Disaster 18.00 Megacities 19.00 Spider Deadly Love 20.00 When Ex-
peditions Go Wrong 21.00 Witnesses to Victory 22.00 Hitler's Sunken Secret
23.00 Air Crash Investigation 0.00 Witnesses to Victory 1.00 Hitler's Sunken
Secret
ANIMAL PLANET
TVgervifeitt>17.30 Big Cat Diary 18.00 Meerkat Manor 18.30 Monkey
Business 19.00 Animals A-Z 19.30 Predator's Prey 20.00 Wild South Amer-
ica 21.00Miami Animal Police 22.00Meerkat Manor 22.30Monkey Business
23.00 Venom ER 0.00 Pet Rescue 0.30 Wildlife SOS 1.00 Big Cat Surgery
DISCOVERY
12.05Diamond Makers 13.00Rex Hunt Fishing Adventures 13.30Fishing on
the Edge 14.00 Extreme Engineering 15.00 Extreme Machines 16.00
Scrapheap Challenge 17.00 Rides 18.00 American Chopper 19.00 Myt-
hbusters 20.00 The Boy with a Tumour for a Face 21.00 Trauma 22.00 Body
Works 23.00 Mythbusters 0.00 Forensic Detectives 1.00 Battlefield
MTV
12.00 Boiling Points 12.30 Just See MTV 14.00 Pimp My Ride 14.30 Wishlist
15.00 TRL 16.00 Dismissed 16.30 Just See MTV 17.30 MTV:new 18.00
European Top 20 19.00 Switched On 20.00 Global Room Raiders 20.30
Andy Milonakis Show 21.00 Top 10 at Ten 22.00 Power Girls 22.30 The Real
World 23.00 The Rock Chart 0.00 Just See MTV
VH1
12.00 So 80s 12.30 VH1 Hits 16.00 So 80s 17.00 VH1's Viewers Jukebox
18.00 VH1 Weekly Album Chart 19.00 VH1 Classic 19.30 Then & Now 20.00
All Access 21.00 I Want a Famous Face 21.30 I Want a Famous Face 22.00
VH1 Rocks 22.30Flipside 23.00Top 5 23.30Fabulous Life Of... 0.00VH1 Hits
CLUB
11.50Awesome Interiors 12.20 Innertainment 13.10Crimes of Fashion 13.35
Lofty Ideas 14.00 Staying in Style 14.30 The Review 15.00 Girls Behaving
Badly 15.25The Villa 16.10The Roseanne Show 17.00Yoga Zone 17.25The
Method 17.50 Retail Therapy 18.15 The Review 18.40 Girls Behaving Badly
19.05 It's a Girl Thing 19.30 Arresting Design 20.00 Arresting Design 20.25
Race to the Altar 21.15 Sextacy 22.10 Ex-Rated 22.35 Sex and the Settee
23.00 Cheaters 0.00 Simply Indian 0.30 City Hospital 1.25 Girls Behaving
Badly 1.50 Completely Hammered
CARTOON NETWORK
12.00 Cow and Chicken 12.30 Sheep in the Big City 13.00 Dexter's
Laboratory 13.30 Ed, Edd n Eddy 14.00 Codename: Kids Next Door 14.30
The Powerpuff Girls 15.00 Sabrina, The Animated Series 15.30 Atomic Betty
16.00 Teenage Mutant Ninja Turtles 16.30 B-Daman 17.00 Codename: Kids
Next Door 17.30 Foster's Home for Imaginary Friends 18.00 Duck Dodgers
in the 24 1/2 Century 18.30Charlie Brown Specials 19.00What's New Scoo-
by-Doo? 19.30 Tom and Jerry 20.00 The Flintstones 20.30 Looney Tunes
21.00 Dastardly & Muttley in Their Flying Machines 21.30 Scooby-Doo 22.00
Tom and Jerry 23.00 Dexter's Laboratory 23.30 The Powerpuff Girls 0.00
Johnny Bravo 0.30 Ed, Edd n Eddy 1.00 Skipper & Skeeto
JETIX
11.50 Braceface 12.20 Jacob Two Two 12.50 So Little Time 13.20
Goosebumps 13.50 Black Hole High 14.15 Spiderman 14.40 Moville My-
steries 15.05 Digimon II 15.30 Totally Spies 16.00 W.i.t.c.h 16.30 Sonic X
MGM
11.55 Stella 13.45 Breakheart Pass 15.20 Hot Cars 16.30 Vigilante Force
18.00 Florida Straits 19.35 Crucible of Horror 21.05 Killer Klowns from Outer
Space 22.30 Cry for the Strangers 0.05 Vampires on Bikini Beach 1.30 Terr-
or at London Bridge
TCM
20.00 Poltergeist 21.55 The Fearless Vampire Killers 23.40 The Honeymoon
Machine 1.05 Action of the Tiger 2.35 The Two Mrs Carrolls
HALLMARK
12.00Fungus the Bogey Man 13.30A Promise Kept: The Oksana Baiul Story
15.15 Jane Doe: Til Death Do Us Part 17.00 The Colt 18.30 McLeod's
Daughters V 19.15 Lives of the Saints 21.00 While I Was Gone 22.30
Lonesome Dove: The Series 23.15 Back When We Were Grown Ups 1.00
While I Was Gone
BBC FOOD
12.00 Ainsley's Gourmet Express 12.30 Worrall Thompson 13.00 Sophie's
Weekends 13.30 Paradise Kitchen 14.00 United States of Reza 14.30 The
Tanner Brothers 15.00 Rachel's Favourite Food 15.30 Made to Order 16.00
The Hi Lo Club 16.30 Masterchef Goes Large 17.00 Food Source New Zea-
land 17.30 A Cook's Tour 18.00 Off the Menu 18.30 Deck Dates 19.00 A
Cook On the Wild Side 19.30 New Scandinavian Cooking 20.00 Antonio
Carluccio's Italian Feast 20.30 Worrall Thompson 21.00 The Naked Chef
21.30 Cupid's Dinner 22.00 Ching's Kitchen 22.30 Masterchef Goes Large
DR1
12.30 Dyrehospitalet 13.00 DR-Derude i „Den Kongelige Have“ 13.30 Udeliv
14.00 TV Avisen med vejret 14.10 De skrev historie 14.50 Nyheder på tegn-
sprog 15.00 Becoming 15.20 Boogie Listen – Boblerne 15.35 Last Exile
16.00 Yu-Gi-Oh! 16.20 Droopy 16.30 Troldspejlet 17.00 Lotte fra Spekta-
kelmagergade 17.30 TV Avisen med Sport og Vejret 17.55 Dagens Danmark
18.25 TV Avisen 18.30 Dyrenes verden 19.00 Rejseholdet 20.00 TV Avisen
20.25 Horisont 20.50 SportNyt 21.00 Måske skyldig – Edderdunsdynen
22.10 •rnen 23.10 Viden om 23.40 Same Old Song
SV1
13.15 Sportspegeln 14.00 Stopptid 14.05 Agenda 15.00 Rapport 15.10
Gomorron Sverige 16.00 Sve-à-long 16.30 Krokodill 17.00 BoliBompa 17.01
Björnes Magasin 17.30 Lilla sportspegeln 18.00 Trackslistan 18.30 Rapport
19.00 Häktet 20.00 Plus 20.30 Sverige! 21.00 Anslagstavlan 21.05 Deadline
Torp 22.05 Rapport 22.15 Kulturnyheterna 22.25 Popcorn 22.55 Kommiss-
arie Lynley 0.25 Sändning från SVT24
Six Feet Under
MÁNUDAGUR 31. október 2005
12.00 Fréttayfirlit 12.03 Hádegisútvarp 12.20 Há-
degisfréttir 13.00 Vítt og breitt 14.00 Fréttir 14.03
Útvarpssagan 14.30 Miðdegistónar 15.03 Töfrar
Bollywoodmynda 16.13 Hlaupanótan 17.03 Víðsjá
Fisher-fjölskyldan rekur útfararstofu
Stöð 2 kl. 21.40
84-85 (32-33) Dagskrá lesið 30.10.2005 15:17 Page 3