Morgunblaðið - 03.05.2000, Qupperneq 6
6 B MIÐVIKUDAGUR 3. MAÍ 2000
S--------------------------
URSLIT
MORGUNBLAÐIÐ
HAND-
KNATTLEIKUR
Þýskaland
Eisenach - Essen................ 16:19
Dormagen - Willstatt.............26:20
Frankfurt - Gummersbaeh..........23:30
Nettelstedt- Lemgo....•..........21:21
Staðan:
Flensburg .... 29 22 2 5 785:687 46
Kiel ...29 21 2 6 777:665 44
Magdeburg ,...30 19 6 5 721:633 44
Lemgo .... 30 18 5 7 737:651 41
Nordhom ...30 19 3 8 774:694 41
Grosswallst .... 29 18 2 9 700:664 38
Essen .... 30 16 5 9 732:688 37
Minden .... 30 17 2 11 760:714 36
Gummersb ...30 17 0 13 767:745 34
B. Schwartau.... ....30 15 0 15 705:718 30
Wetzlar ...29 14 2 13 706:723 30
Frankfurt .... 30 12 1 17 685:696 25
Nettelstedt .... 30 9 4 17 735:780 22
Eisenach ...30 10 2 18 682:746 22
Dormagen .... 30 7 2 21 641:718 16
Wuppertal ...29 5 3 21 654:737 13
Willstatt ...30 5 1 24 679:805 11
Schutterwald.... .... 29 1 2 26 557:733 4
Evrópumót félagslíða
Meistaradeild Evrópu - úrslit:
Barcelona - Kiel................29:24
■ Barcelona Evrópumeistari, 54:52 saman-
lagt.
Evrópukeppni bikarhafa - úrslit:
Dunaferr - Portland San Antonio.26:20
■ Portland meistari, 48:45 samanlagt.
EHF-bikarinn - úrslit:
, Flensburg - Metkovie...........25:23
■ Metkovic meistari á mörkum á útivelli en
liðin voru jöfn, 47:47.
Borgakeppni Evrópu - úrslit:
Valladolid - Grosswallstadt.....32:27
■ GrosswaUstadt meistari, 57:55 saman-
lagt.
ÍSHOKKÍ
SA-SR.............................6:3
(4:1,0:2,2:01
Ingvar Þór Jónsson, Clark McCormiek,
Rúnar Rúnarsson, Eiríkur Eiriksson,
Stefán Hrafnsson, Sveinn Björnsson - Sig-
urður Sigurðsson, Vladimir Boronov, Heið-
ar Ingi Agústsson.
■ Staðan er 2:2 og liðin mætast í hreinum
úrslitaleik um Islandsmeistaratitilinn í
Skautahöliinni í Laugardal næsta sunnu-
dagskvöld kl. 19.
RÓÐUR
Keppni á Elliðaánum
Föstudaginn 28. apríl var í fyrsta skipti
keppt í „rodeo" á kajak hér á landi, sem
kalla mætti flúðafimi. Keppnin fór fram á
Elliðaánum. Keppni þessi felst í því að sýna
listir sínar á kajak í einni tiltekinni flúð, svo
sem að stinga bátnum upp á endann eða
snúa honum í hringi og fá keppendur tvisv-
ar 2 mín. og er betri umferðin látin gilda.
Úrslit voru:
Jón Ragnar Magnússon..............262 stig
Jón Heiðar Andrésson..............237 stig
Björn Traustason..................234 stig
Fífa Konráðsdóttir varð sigurvegari í
kvennaflokki.
Bessastaðabikarinn
Síðan á laugardeginum, 1. apríl, fór fram
hin árlega keppni um Bessastaðabikarinn.
Keppendur voru 25 á 19 bátum, róið voru
11 km. Bikarhafi sl. árs varð að láta bikar-
inn af hendi en ekki munaði nema 11 sek. að
T.ann næði að verja hann.
Sigurður Bjömsson............1.19.04
Gunnar Sæmundsson............1.19.15
Sævar Úlfarsson..............1.21.35
KÖRFU-
KNATTLEIKUR
NBA-deildin
Austurdeiid, 1. umferð:
Vhiladelphia- Charlotte............81:76
Philadelphia - Charlotte..........105:99
■ Philadelphia vann einvígið 8:1.
Milwaukee - Indiana...............96:109
Milwaukee - Indiana...............100:87
■ Staðan er jöfn, 2:2.
Toronto - New York.................80:87
■ New York vann einvígið 3:0.
Detroit- Miami.....................72:91
■ Miami vann einvígið 3:0.
Vesturdeild, 1. umferð:
Minnesota - Portland.............94:87
■ Portland er yfir, 2:1.
Sacramento - LA Lakers...........99:91
■ LA Lakers er yfir, 2:1.
Phoenix - San Antonio...........101:94
■ Phoenix er yfir, 2:1.
Seattle - Utah...................89:78
■ Utaheryfir,2:l.
Meistaradeild Evrópu
Undanúrsiit - fyrri leikur:
Valencia, Spdni:
Valencia - Barcelona.................4:1
Miguel Angel Angulo 10.43., Gaizka Mend-
ieta víti 45., Claudio Lopez 90. - Maurieio
Pellegrino 27. sjálfsm. - 46.000.
England
Úrvalsdeild:
Aston Villa - Sunderland..........1:1
Gareth Barry 60. - Niall Quinn 85. - 33.949.
Chelsea - Liverpool...............2:0
George Weah 2., Roberto Di Matteo 14. -
34.957.
Everton - Arsenal.................0:1
- Marc Overmars 34. - 35.919.
Newcastle - Coventry..............2:0
Alan Shearer 78. víti, Diego Gavilan 84. -
36.408.
Southampton - Leicester...........1:2
Hassan Kachloul 4. - Tony Cottee 22.,
Muzzy Izzet 60. Rautt spjald: Dean
Riehards (Southampton) 90. -15.178.
Tottenham - Derby.................1:1
Stephen Clemenee 90. - Horacio Carbonari
63. Rautt spjald: Stefan Schnoor (Derby)
41.-33.044.
Watford - Manch. Utd..............2:3
Heiðar Helguson 34., Tommy Smith 78. -
Dwight Yorke 68., Ryan Giggs 75., Jordi
Cruyff 87. Rauð spjöld: Micah Hyde (Wat-
ford) 65. Nicky Butt (Man.Utd) 65. -
20.250.
Wcst Ham - Middlesbrough..........0:1
- Brian Deane 60. víti. - 25.472
Bradford - Wimbledon..............3:0
Peter Beagrie 42. víti, 49., Dean Windass
82. Rautt spjald: John Hartson (Wim-
bledon) 49.-18.276.
Sheffield Wed. - Leeds............0:3
- David Hopkin 1., Michael Bridges 53.,
Hairy Kewell 69. - 23.416.
Arsenal - Wcst Ham................2:1
Marc Overmars 69., Emmanuel Petit 90. -
Paolo Di Canio 40. - 38.093.
Middlesbrough - Newcastle.........2:2
Juninho 5., Festa 78. - Gary Speed 10., Al-
essandro Pistone 18. - 34.744.
Manch.Utd 36 26 7 3 93:44 85
Arsenal 35 21 6 8 66:35 69
Liverpool 35 19 9 7 51:27 66
Leeds 35 20 4 11 54:41 64
Chelsea 36 17 11 8 48:32 62
Aston Villa 36 15 12 9 44:32 57
Sunderiand 36 15 10 11 55:53 55
West Ham 36 15 9 12 52:52 54
Tottenham 36 14 8 14 53:45 50
Everton 36 12 13 11 58:46 49
Leicester 35 14 7 14 50:51 49
Newcastle 36 13 9 14 59:52 48
Middlesbrough 36 13 9 14 43:51 48
Coventry 36 11 8 17 43:52 41
Southampton 36 11 7 18 43:62 40
Derby 36 9 10 17 44:53 37
Bradford 36 8 9 19 37:65 33
Wimbledon 36 7 11 18 44:70 32
Sheffield Wed. 35 7 6 22 30:63 27
Watford 35 5 5 25 32:73 20
Markaliæstir:
29 - Kevin Phillips (Sunderland)
22 - Alan Shearer (Newcastle)
20 - Dwight Yorke (Man.Utd)
19 - Andy Cole (Man.Utd)
17 - Michael Bridges (Leeds)
16 - Paolo Di Canio (West Ham)
14 - Steffen Iversen (Tottenham), Thierry
Henry (Arsenal), Niall Quinn (Sunderland)
13 - Chris Armstrong (Tottenham)
12 - Kevin Campbell (Everton), Robbie
Keane (Coventry), Chris Armstrong (Tott-
enham), Paulo Wanchope (West Ham),
Hamilton Ricard (Middlesbrough), Mari-
ans Pahars (Southampton)
11 - Michael Owen (Liverpool), Dion Dubl-
in (Aston Villa), Nwankwo Kanu (Arsenal),
Ole Gunnar Solskjær (Man.Utd), Tony
Cottee (Leicester)
10 - Emile Heskey (Liverpool, 7 fyrir
Leicester), Dean Windass (Bradford),
Hari-y Kewell (Leeds)
1. deild:
Charlton - Ipswich...............1:3
Crewe - Bolton...................1:3
Crystal Palace - Blackbum........2:1
Grimsby- Tranmere................1:2
Huddersfield - Stockport.........0:2
Norwich - Sheffield Únited.......2:1
Nottingham Forest - Port Vale....2:0
QPR-WBA..........................0:0
Swindon - Bamsley................1:2
Walsall-Portsmouth...............1:0
Wolves - Fulham..................3:0
Charlton
Manch. City
Ipswieh
Bamsley
Birmingham
Huddersfield
Wolves
Bolton
Fulham
QPR
45 27 10 8 79:43 91
45 25 11 9 74:39 86
45 24 12 9 69:42 84
45 24 10 11 88:65 82
45 22 10 13 65:44 76
45 21 11 13 62:46 74
44 20 11 13 62:46 71
44 19 13 12 66:49 70
45 16 16 13 46:41 64
45 15 18 12 59:52 63
Blackburn 45
Norwich 45
Tranmere 45
Stockport 45
Nottingham F. 45
Sheffield Utd 45
Portsmouth 45
Crystal Palace 45
Grimsby 45
Crewe 45
WBA 45
Walsall 45
Port Vale 45
Swindon 45
15 17 13 54:47 62
14 15 16 45:49 57
15 12 18 56:66 57
13 15 17 53:64 54
13 14 18 50:53 53
13 14 18 57:69 53
13 12 20 54:63 51
12 15 18 55:66 51
13 11 21 41:67 50
13 9 23 44:67 48
9 19 17 41:60 46
11 13 21 52:75 46
7 15 23 48:68 36
8 11 26 36:75 35
■Tvö efstu fara beint í úrvalsdeild, lið nr.
3-6 leika um þriðja sætið. Þijú neðstu falla
Í2. deild.
2. deild:
Bristol Rovers - Boumemouth.......2:2
Bumley - Cambridge................2:0
Bury-Reading......................1:1
Chesterfield - Notts County.......2:1
Colchester - Bristol City.........3:4
Gillingham - Brentford............2:0
Oldham - Blackpool................1:1
Oxford - Scunthorpe...............2:0
Preston - Millwall................3:2
Wigan - Wrexham...................0:1
Wycombe - Luton...................0:1
Stoke - Cardiff...................2:1
Gillingham - Cardiff..............4:1
Preston
Gillingham
Bumley
Wigan
Bristol Rovers
Millwáll
Stoke
Notts County
Bristol City
Luton
Oldham
Reading
Wrexham
Wycombe
Bury
Boumemouth
Brentford
Colchester
Cambridge
Oxford
Cardiff
Blackpool
Scunthorpe
Chesterfield
45 27 11 7 72:37 92
45 26 10 10 79:47 85
45 24 13 8 67:46 85
45 22 16 7 70:36 82
45 23 11 11 69:44 80
45 22 13 10 75:50 79
44 22 13 9 65:41 79
45 18 10 17 59:53 64
45 15 19 11 59:55 64
45 17 9 19 60:64 60
45 16 11 18 49:54 59
45 15 14 16 56:63 59
45 16 11 18 51:61 59
45 15 13 17 54:52 58
44 13 17 14 59:59 56
45 16 8 21 57:60 56
45 13 12 20 47:61 51
45 14 9 22 59:82 51
45 12 12 21 63:63 48
45 12 9 24 43:72 45
45 8 17 20 44:67 41
45 8 16 21 47:75 40
45 9 12 24 39:72 39
45 7 14 24 32:61 35
■Tvö efstu fara beint upp í 1. deild og lið
nr. 3-6 leika um þriðja sætið. Fjögur
neðstu falla í 3. deild.
3. deild:
Bamet - Leyton Orient..............2:2
Carlisle - Darlington.............1:1
Cheltenham - Chester...............1:0
Hartlepool - Rotherham.............1:2
Lineoln - Southend.................1:0
Macclesfield - Rochdale............1:2
Northampton - Mansfield............1:0
Peterborough - Torquay.............0:2
Plymouth - Hull...................0:1
Shrewsbury - Brighton..............1:2
Swansea - Exeter...................3:0
York - Halifax.....................2:0
Southend - Torquay.................0:2
Swansea 45 24 12 9 50:29 84
Rotherham 45 24 11 10 71:35 83
Northampton 45 24 7 14 61:44 79
Darlington 45 20 16 9 64:36 76
Peterborough 45 21 12 12 62:54 75
Bamet 45 21 11 13 58:52 74
Cheltenham 45 20 10 15 49:40 70
Hartlepool 45 20 9 16 57:49 69
Torquay 45 19 12 14 61:50 69
Rochdale 45 18 13 14 56:53 67
Plymouth 45 16 17 12 53:49 65
Brighton 45 16 16 13 63:46 64
Macclesfield 45 17 11 17 65:61 62
Hull 45 15 14 16 43:40 69
Lincoln 45 15 14 16 67:67 59
Mansfield 45 16 7 22 48:63 55
Halifax 45 15 9 21 44:57 54
Southend 44 14 11 19 51:60 53
Leyton Orient 45 13 12 20 47:52 51
York 45 12 15 18 39:53 51
Exeter 45 11 11 23 45:70 44
Carlisle 45 9 12 24 42:74 39
Chester 45 10 9 26 44:78 39
Shrewsbury 45 8 13 24 38:66 37
■Þijú efstu fara beint upp í 2. deild og lið
nr. 4-7 leika um fjórða sætið. Neðsta liðið
fellur úr deildakeppninni og sæti þess tek-
ur Kidderminster Harriers.
Skotland
Rangers - Dundee..................3:0
Billy Dodds 54., Neil McCann 57., Sebasti-
an Rozental 72. - 50.032.
Dundee United - St Johnstone......0:1
- Darren Dods 67. - 6.243.
Hiberaian - Aberdeen............ 1:0
Kenny Miller 53. - 9.659.
Kilmarnock - Hearts...............0:1
- Gary Wales 53. - 8.057.
Motherwell - Celtic...............1:1
Ged Brannan 45. - Mark Burchill 15. -
8.115.
Dundee United - Celtic............0:1
- Mark Burchill 19. - 7.449.
St. Johnstone - Aberdeen..........2:1
Dods 30., Kane 90. . - Winters 26. ■ ■ 4.217.
Rangers 32 25 6 1 88:22 81
Celtic 33 19 5 9 83:37 62
Hearts 33 14 8 11 45:38 50
Motherwell 33 11 10 12 43:62 43
St. Johnstone 33 10 10 13 34:51 42
Hlbemian 32 10 11 11 46:51 41
Dundee Utd. 33 11 6 16 33:42 37
Dundee 33 10 5 18 41:62 35
Kilmamock 33 7 13 13 34:43 34
Aberdeen 32 7 6 20 36:77 27
Markahæstir:
25 - Mark Viduka (Celtic)
17 - Billy Dodds (Rangers, 9 fyrir Dundee
United)
16 - Rod Wallace (Rangers)
14 - Jörg Albertz (Rangers)
12 - Gary MeSwegan (Hearts)
11 — Willie Falconer (Dundee)
10 - John Spencer (Motherwell), Nathan
Lowndes (St Johnstone), Kenny Miller
(Hibemian)
Deildabikar karla
16 Iiða úrslit:
Víkingur R, - ÍBV..................1:3
Bjami Hall - Hjalti Jónsson, Allan Mörk-
öre, Bjami Geir Viðarsson.
Rautt spjald: Ingi Sigurðsson, IBV.
ÍA-Fylkir..........................1:3
Baldur Aðalsteinsson - Gunnar Þór Péturs-
son, Sturla Guðlaugsson, Amaldur Schram.
Dalvík-FH..........................1:5
Elmar Eiríksson 34. - Jóhann Tómasson
20., Hörður Magnússon 21., Davíð Olafsson
60., Jón Gunnar Gunnarsson 76., 87.
■ Leikið áÁsvöllum í Hafnaríirði.
Kefiavík - Stjaraan................2:0
Guðmundur Steinarsson 49., Gestur Gylfa-
son 89.
Grindavík - Skallagrímur...........2:1
Sinisa Kekie 40., sjálfsmark 80. - Valdimar
K. Sigurðsson 8.
■ Leikið í Reykjaneshöll.
Leiftur - Breiðablik...............2:1
Alexandre Santos 50., Örlygur Helgason 71.
- Hreiðar Bjamason 33.
■ Leikið á Asvöllum.
KR-KA..............................0:1
Þorvaldur Makan Sigbjömsson 35.
■ Rautt spjald: Logi Jónsson, KR, 40.
Valur - Tindastóll.................2:1
Amar Hrafn Jóhannsson 43., Matthías Guð-
mundsson 88. - Sigurður Valur Amason 77.
Deildabikar kvenna
A-RIÐILL:
Breiðablik - ÍBV...................2:1
Eyrún Oddsdóttir, Hrefna Jóhannesdóttir -
Elena Einisdóttir.
Stjarnan - Þör/KA..................7:0
Elfa B. Erlingsdóttir 3, Rósa Dögg Jóns-
dóttir, Freydís Bjamadóttir, Heiða Sigur-
bergsdóttir, Guðrún Finnsdóttir.
ÍBV-Þór/KA.........................3:2
Fanný Yngvadóttir, Hjördís Halldórsdóttir,
Elena Einisdóttir - Guðrún Viðarsdóttir,
Þorbjörg Jóhannsdóttir.
Breiðablik - Grindavik............10:0
Hrefna Jóhannesdóttir 4, Rakel Ögmunds-
dóttir 2, Anna Þorsteinsdóttir, Margrét
Ólafsdóttir, Eva Sóley Guðbjömsdóttir,
Ema Sigurðardóttir.
Staðan:
Stjaman............3 3 0 0 21:2 9
Breiðablik.........3 2 0 1 14:5 6
ÍBV................3 2 0 1 11:4 6
Þór/KA.............3 1 0 2 5:10 3
Grindavík..........4 0 0 4 0:30 0
B-RIÐILL:
KR-Valur...........................1:4
Guðrún Jóna Kristjánsdóttir - Rakel Loga-
dóttir 2, Margrét Hrafnkelsdóttir, Asgerð-
ur H. Ingibergsdóttir.
ÍA-FH..............................4:1
Heiða Haraldsdóttir 2, Ema Gylfadóttir,
Aslaug Akadóttir - Olga Stefánsdóttir.
Staðan:
Valur..............4 4 0 0 33:1 12
KR.................3 2 0 1 20:8 6
FH.................3 1 0 2 5:17 3
ÍA.................3 1 0 2 5:20 3
RKV................3 0 0 3 5:22 0
■ Allir leikir í Reykjaneshöll.
Þýskaland
Unterhaching - Werder Bremen........1:0
Andreas Breitenreiter 75. Rautt spjald:
Yuri Maximov (Werder) 85. -10.000.
Hamburger SV - Leverkusen...........0:2
- Ze Roberto 19., Jens Nowotny 30.
Rautt spjald: Bemd Hollerbach (Ham-
burg) 54.-52.800.
Kaiserslautern - Ulm...............6:2
Igli Tare 40., 53., 60., 85., Jörgen Petters-
son 61., 82. - David Zdrilic 36., 70. - 41.500.
Bayern Miinchen - Hansa Rostock.....4:1
Paulo Sergio 58., 80. víti, Elber 62.,
Mehmet Scholl 82. - Victor Agali 18. -
60.000.
Stuttgart - Dortmund................1:2
Pablo Thiam 47. - Júrgen Kohler 28.,
Heiko Herrlich 90. - 45.000.
Schalke - 1860 Munchen.............2:2
Niels Oude Kamphuis 36., Niels Olaf Thon
43. - Martin Max 25., 65. Rautt spjald:
Stephan Passlack (1860) 42. - 37.780.
Leverkusen 32 20 10 2 70:33 70
Bayem M. 32 20 7 5 67:27 67
Hamburger 32 15 10 7 59:38 55
Hertha Berlin 32 13 11 8 38:41 50
1860Múnchen 32 13 10 9 52:46 49
Kaiserslautern 32 15 4 13 52:56 49
Wolfsburg 32 11 13 8 49:55 46
Werder Bremen 32 12 8 12 60:49 44
Stuttgart 32 13 5 14 37:43 44
Unterhaching 32 11 8 13 38:39 41
Schalke 32 8 14 10 41:41 38
Freiburg 32 9 10 13 42:47 37
Frankfurt 32 11 5 16 39:39 36
Dortmund 32 8 12 12 37:37 36
Rostock 32 7 14 11 41:56 35
Ulm 32 8 8 16 33:60 32
Bielefeld 32 7 8 17 37:55 29
Duisburg 32 4 9 19 36:66 21
■Frankfurt missti 2 stig vegna fjármála-
óreiðu.
Markahæstir:
18 - Martin Max (1860 Múnchen)
16 - Ulf Kirsten (Leverkusen)
13 - Ebbe Sand (Schalke)
12 - Ailton (Bremen), Jonathan Akpoborie
(Wolfsburg), Elber, Paulo Sergio (Bayem),
Michael Preetz (Hertha)
11 - Marco Bode (Bremen), Youri Djorka-
eff (Kaiserslautem)
10 - Stefan Beinlich (Leverkusen), Andrzej
Juskowiak (Wolfsburg), Bmno Labbadia
(Bielefeld), Adel Sellimi (Freiburg)
2. deild:
TB Berlin - Mannheim...............3:1
Köln - Chemnitz....................2:1
Stuttgarter Kickers - Fortuna Köln.2:1
Aachen - Karlsraher................4:1
Fúrth-Mainz........................2:0
Cottbus - Mönchengladbach..........2:2
■Helgi Kolviðsson lék allan leikinn með
Mainz gegn Fúrth og var samkvæmt
Kicker bestur útispilara liðsins.
Köln 29 16 8 5 54:28 56
Bochum 29 15 6 8 55:41 51
Cottbus 29 14 4 11 52:36 46
M’gladbach 29 11 12 6 49:37 45
Númberg 29 12 9 8 44:41 45
Hannover 29 12 7 10 47:42 43
Aachen 29 11 9 9 41:45 42
TB Berlin 29 10 10 9 38:40 40
Mannheim 29 9 12 8 43:44 39
Oberhausen 29 9 11 9 33:31 38
Fúrth 29 8 14 7 32:33 38
Chemnitz 29 9 8 12 37:42 35
Stuttgarter K 29 9 7 13 45:50 34
St.Pauli 29 7 13 9 29:34 34
Mainz 29 7 12 10 33:35 33
Offenbach 29 6 11 12 28:48 29
Fortuna Köln 29 5 11 13 26:42 26
Karisraher 29 4 10 15 32:49 22
Ítalía
Bari - Roma.........................0:0
20.000.
Cagliari - Bologna..................2:2
Patrick M’Boma 25. víti, Emiliano Melis 38.
- Michele Paramatti 15., Giuseppe Signori
66.-8.000.
Fiorentina - Lecce..................3:0
Andrea Tarozzi 41., Enrico Chiesa 43.,
Gabriel Batistuta 88. - 32.000.
Lazio - Venezia.....................3:2
Diego Simeone 38., Simone Inzaghi 45., Fil-
ippo Maniero 83. sjálfsm. - Francesco
Pedone 58., Maurizio Ganz 90. - 50.000.
AC Milan - Piacenza.................1:0
Massimo Ambrosini 15. Rautt spjald:
Francesco Zitolo (Piacenza) 89. - 50.000.
Parma - Udinese.....................0:0
20.000.
Perugia - Inter Milano..............1:2
Nicola Amoraso 77. - Clarence Seedorf 28.,
Alvaro Recoba 65. -15.500.
Torino - Reggina....................2:1
Fabio Galante 33., Marco Ferrante 82. -
Mohammed Kallon 75. viti. Rautt spjald:
Roberto Baronio (Reggina) 85.-21.000.
Verona - Juventus ,2:0
Fabrizio Cammarata 45., 58. -32.787.
Juventus 32 20 8 4 45:19 68
Lazio 32 19 9 4 58:31 66
AC Milan 32 15 12 5 60:39 57
Inter Milano 32 16 7 9 56:32 55
Parma 32 15 10 7 48:35 55
Roma 32 14 10 8 54:31 52
Udinese 32 12 11 9 53:40 47
Fiorentina 32 11 12 9 41:38 45
Verona 32 10 11 11 37:42 41
Bologna 32 9 12 11 29:35 39
Reggina 32 9 12 11 30:38 39
Perugia 32 11 6 15 34:50 39
Lecce 32 9 10 13 30:44 37
Bari 32 9 8 15 32:47 35
Torino 32 7 12 13 32:44 33
Venezia 32 6 8 18 30:56 26
Cagliari 32 3 12 17 28:51 21
Piacenza 32 4 8 20 17:42 20
Markahæstir:
22 - Andriy Shevchenko (AC Milan)
21 - Heman Crespo (Parma)
19 - Gabriel Batistuta (Fiorentina)
17 - Vincenzo Montella (Roma)
15 - Filippo Inzaghi (Juventus), Marco
Ferrante (Torino)
14 - Cristiano Lucarelli (Leece)
13 - Christian Vieri (Inter)
12 - Giuseppe Signori (Bologna), Roberto
Muzzi (Udinese)
11 - Mai'celo Salas (Lazio), Oliver Bierhoff
(AC Milan), Mohammed Kallon (Reggina),
Marco Delvecchio (Roma)
10 - Alvaro Recoba (Inter), Nicola Amoru-
so (Perugia)
Spánn
Alaves - Valladolid.................1:0
Julio Salinas 34. -15.000.
Celta Vigo - Deportivo Corana.......2:1
Benny McCarthy 4., Gustavo Lopez 75. -
Tum Flores 46. Rauð spjöld: Juanfran
Garcia (Celta) 13., Quique Romero
(Deportivo) 83., Jacques Songo’o (Deporti-
vo) 90.-31.000.
Raeing Santander - Numancia.........1:1
Salva Ballesta 26. - Ruben Navarro 54. -
19.000.
Real Mallorca - Real Betis..........4:0
Lauren Bisan 7., Diego Tristan 19., Samuel
Etoo 20., 75.-26.000.
Real Sociedad - Malaga..............2:2
Dmitri Khokhlov 19., Jose Antonio Pikabea
65. - Catanha 51., Kizito Musampa 80. -
28.000
Real Zaragoza - Athletic Bilbao.....0:0
32.000.
Sevilla - Oviedo....................2:3
Lorenzo del Pino 76., Andres Olivera 77. -
Paulo Bento 25., Roberto Pompei 62.,
Robert Losada 75. - 30.000.
Atletico Madrid - Barcelona 0:3
- Sergi Barjuan 39., Dani Garcia 61., Gabri
Garcia 90. - 50.000.
Espanyol - Rcal Madrid 0:2
- Elvir Balic 47., Raul Gonzalez 78. víti. -
16.900.