Norðurslóð - 22.05.2002, Blaðsíða 5
Norðurslóð - 5
2. Guðbjörg Inga
Ragnarsdóttir
4. Katrín Sigurjónsdóttir
6. Þorsteinn Hólm
Stefánsson
8. Dagur Óskarsson
3. Kristján Ólafsson
9. Helga B. Hreinsdóttir
5. Gunnhildur
Gylfadóttir
7. Jóhanna
Gunnlaugsdóttir
2. Jónas M. Pétursson
4. Arngrímur
Baldursson
f
WiMÉ
6. Dagmann Ingvason
8. Friðrik Vilhelmsson
3. Dórothea
Jóhannsdóttir
5. Ásdís Jónasdóttir
7. Yrsa Hörn
Helgadóttir
9. Hólmfríður A.
Gísladóttir
I-
listi
4. Valgerður M.
Jóhannsdóttir
2. Óskar Gunnarsson
3. Marinó Steinn
Þorsteinsson
1. Ingileif Ástvaldsdóttir
6. Trausti Þórisson
8. Ólafur Ingi
Steinarsson
5. Nína H.
Gunnarsdóttir
7. Rannveig E.
Hjaltadóttir
9. Elín Björk
Unnarsdóttir
Framboðslistar
Tilkynning frá yfirkjörstjórn um framboðslista sem í kjöri verða íDalvíkurbyggð 25. maí 2002
B - LISTI
Listi Framsóknarmanna
1. Valdimar Bragason, Dalbraut 6
2. Guðbjörg Inga Ragnarsdóttir, Lyngholti 3
3. Kristján Ólafsson, Bjarkarbraut 11
4. Katrín Sigurjónsdóttir, Sunnubraut 2
5. Gunnhildur Gylfadóttir, Steindyrum
6. Þorsteinn Hólm Stefánsson, Jarðbrú
7. Jóhanna Gunnlaugsdóttir, Völlum
8. Dagur Óskarsson, Skíðabraut 6
9. Helga B. Hreinsdóttir, Svarfaðarbraut 14
10. Guðmundur Ingvason, Aðalgötu 4
11. Daníel Þór Hilmarsson, Brimnesbraut 31
12. Bjarnveig Ingvadóttir, Hjarðarslóð 4e
13. Gunnlaugur Sigurðsson, Klaufabrekkum
14. Halla Steingrímsdóttir, Böggvisbraut 21
15. Pétur Sigurðsson, Aðalbraut 11
16. Hulda Þórsdóttir, Dalbraut 5
17. Kristín Gestsdóttir, Goðabraut 22
18. Sveinn Elías Jónsson, Ytri-Vík
D - LISTI
Listi Sjálfstæðismanna og óháðra
1. Svanhildur Arnadóttir, Öldugötu 1
2. Jónas M. Pétursson, Drafnarbraut 2
3. Dórothea Jóhannsdóttir, Brimnesbraut 23
4. Arngrímur Baldursson, Melum
5. Ásdís Jónasdóttir, Sunnubraut 11
6. Dagmann Ingvason, Steintúni 1
7. Yrsa Hörn Helgadóttir, Öldugötu 14
8. Friðrik Vilhelmsson, Dalbraut 14
9. Hólmfríður A. Gísladóttir, Hólavegi 17
10. Elvar Reykjalín, Ásholti 3
11. Álfheiður Pálsdóttir, Smáravegi 4
12. Stefán Hilmarsson, Mímisvegi 3
13. Elísabet Eyjólfsdóttir, Hjarðarslóð 3b
14. Finnbogi Valur Reynisson, Öldugötu 4b
15. Eva B. Guðmundsdóttir, Skógarhólum 29a
16. Stefán F. Stefánsson, Böggvisbraut 25
17. Sigfríð Ó. Valdimarsdóttir, Klapparstíg 19
18. Óskar Jónsson, Goðabraut 24
I - LISTI
Listi Sameiningar
1. Ingileif Ástvaldsdóttir, Bjarkarbraut 13
2. Óskar Gunnarsson, Dæli
3. Marinó Steinn Þorsteinsson, Öldugötu 3
4. Valgerður M. Jóhannsdóttir, Bjarkarb.6
5. Nína H. Gunnarsdóttir, Skógarhólum 23c
6. Trausti Þórisson, Hofsá
7. Rannveig E. Hjaltadóttir, Hjarðarslóð lf
8. Ólafur Ingi Steinarsson, Lokastíg 1
9. Elín Björk Unnarsdóttir, Skógarhólum 5
10. Albert Gunnlaugsson, Dalbraut 1
11. Ingibjörg Hjartardóttir, Laugasteini
12. Sigurjón Kristjánsson, Karlsbraut 7
13. Helga Kr. Árnadóttir, Svarfaðarbraut 22
14. Gunnsteinn Þorgilsson, Sökku
15. Anna Lísa Stefánsdóttir, Goðabraut 15
16. Kristján R. Kristjánsson, Öldugötu 5
17. Kristján Sigurðsson, Klapparstíg 3
18. Svanfríður I. Jónasdóttir, Sognstúni 4
Yfirkjörstjórn: Sigmar Sævaldsson
Bragi Jónsson
Björn Daníelsson