Morgunblaðið - 24.01.1989, Síða 23
MORGUNBLAÐIÐ ÞRIÐJUDAGUR 24. JANÚAR 1989
23
Ibmstundaskólinn:
SYNGJUM SAMAN 20 St.
Esther Helga Guðmundsdóttirog Margrét
Pálmadóttir.
Lau.kl. 14-15:30 (10 vikur).
LEIKLIST OG FRAMSÖGN FYRIR ÁHUGA-
FÓLK 40 St.
Soff ía Jakobsdóttir.
Þri.kl. 19-22 (10 vikur).
UNDIRBÚNINGUR FYRIR
MYNDLISTARNÁM 40 st.
Jón Kristjánsson.
Lau. kl. 10-13 (10 vikur).
MÓDELTEIKNING 20 st.
Ingiberg Magnússon.
Má.kl. 20-21:30 (10 vikur).
TEIKNING 40 st.
Guðrún Hrönn Ragnarsdóttir.
Þri. kl. 19-22 (10 vikur).
MÁLUN 40 st.
Elin Magnúsdóttir.
Fi.kl. 19-22(10vikur).
MYNDLISTII40 st.
Guðrún Hrönn Ragnarsdóttir.
Mi.kl. 19-22(10vikur).
MÓTUN40 st.
Hannes Lárusson.
Fi.kl. 19-22 (10 vikur).
MYNDLIST FYRIR BÖRN, 9-12 ára, 40 st.
Iðunn Thors.
Lau. kl. 13-16 (10 vikur).
MYNDLIST FYRIR BÖRN, 6-8 ára, 25 st.
Guðbjörg Lind Jónsdóttir.
Lau.kl. 10-12 (10 vikur).
PAPPÍRSGERÐ (10 st.)
Helga Pálína Brynjólfsdóttir.
Helgin 4.-5.'mars kl. 13-17.
AÐ MÁLA Á SILKI24 st.
Elín Magnúsdóttir.
Má.kl. 19-22 (6vikurfrá13.feb.).
SPÓNSKURÐUR12 st.
Aðalsteinn Thorarensen.
Lau.kl. 10-13(3 vikurfrá18.feb.).
TÍSKUSKARTGRIPIR10 st.
Dröfn Guðmundsdóttir.
Lau. 11. og 18. marskl. 13-17 (2vikur).
FATASAUMUR FYRIR
BYRJENDUR 20 st.
Ásta Kristín Siggadóttir.
Fi.kl. 19-22 (5 vikurfrá 16. feb.).
FATASAUMURII20 st.
Ásta Kristín Siggadóttir.
Þri. kl. 19-20 (5 vikur frá 14. feb.).
GLUGGAUTSTILLINGAR 18 st.
Drífa Hilmarsdóttir.
BUTASAUMUR 20 st.
Sigrún Guðmundsdóttir.
Mi. kl. 19-22 (5 vikurfrá 15. feb.).
SNIÐAGERÐ OG FATASAUMUR 20 st.
Sigrún Guðmundsdóttir.
Mi. kl. 19-22(5vikurfrá29. mars).
SJÁLFSNUDD (DO-IN) OG SLÖKUN 8 st.
Sigrún Olsen.
Þri. og fi. kl. 18-19:30 (2 vikurfrá 14. eða28.
feb.).
SKRAUTRITUN 20 st.
Þorvaldur Jónasson.
Mi. kl. 17:30-19 eða 19-20:30 (10 vikur).
SKRIFT 20 st.
Björgvin Jósteinsson.
Má. kl. 17:30-19 (10 vikurfrá 13.feb.).
STAFSETNING 20 st.
Helga Kristín Gunnarsdóttir.
Fi. kl. 20-21:30 (10 vikur).
AÐ SKIPULEGGJA TÍMA SINN 10 st.
Þórður M. Þórðarson.
Lau. 18. og 25. feb. kl. 13-17 (2 vikur).
TÖLVUR TIL HEIMILISNOTA16 st.
I samvinnu viðTölvuskóla íslands.
Óskar Hauksson.
Má. og mi. kl. 19-22 (2 vikur).
BÓKFÆRSLA 20 st.
Friðrik Halldórsson.
Þri. og fi. kl. 18-19:30 (5 vikur frá 14. feb.).
SALA OG MARKAÐSSÓKN
SMÆRRI FYRIRTÆKJA 15 st.
Hulda Khstinsdóttir.
Mi. kl. 19:45-22 (5 vikurfrá29. mars).
ÞÝSKA 20 st.
Jurgen Heymann.
- Byrjendur mi. kl.18-19.30 (10 vikur).
-Þjálfun í talmáli mi. kl. 20-21:30 (10 vikur).
ENSKA 20 St.
James Wesneski.
Byrjendur þri. kl. 18-19.30 (10 vikur).
Má. og mi. kl. 19:30-21:45(3vikurfrá29. mars)._ þjálfun í amerísku talmáli þri.kl. 19:30-21
VIDEOTAKA Á EIGIN VÉLAR 20 st
Anna G. Magnúsdóttir.
Helgin4.-5. mars kl. 10-18.
LJÓSMYNDATAKA 20 st.
Skúli Þór Magnússon
Má. kl. 18-19:30 eða 20-21:30 (10 vikur).
LJÓSMYNDUN FYRIR UNGLINGA 20 St.
Halldór Valdimarsson
Lau. kl. 10-13 (5 vikur frá 18. feb.).
BÓKBAND 30 st.
Einar Helgason.
Þri.kl. 17:30-19:45 (10 vikur).
(10 vikur).
DANSKA 20 st.
Magdalena Ólafsdóttir
-Þjálfun í talmáli fi. kl. 18-19:30 (10vikur).
SÆNSKA 20 st.
Kicki Borhammar.
- Byrjendur þri. kl. 18-19:30 (10vikur).
- Þjálfun í talmáli fi. kl. 20-21:30.
ÍTALSKA20st.
PaoloTurchi.
- Byrjendur þri. kl. 20-21:30 (10 vikur).
- Lengra komnir fi. kl. 18-19:30 (10 vikur).
FRANSKA16 st.
Jacques Melot.
- Byrjendur mi. kl. 18-19:30 (10 vikur frá 15.
feb.).
- Þjálfun í talmáli mi. kl. 20-21:30(10vikurfrá
15. feb.).
SPÆNSKA 20 st.
Jordi Farra Capellas.
- Byrjendur má. kl. 18-19:30 (10vikur).
- Þjálfun í talmáli má. kl. 20-21:30 (10 vikur).
STJÓRNUN OG GERÐ
ÚTVARPSÞÁTTA 28 st.
Stefán Jökulsson.
Mi. og fi. kl. 19-22 (4 vikurfrá 22. feb.)
VIÐTÖL OG GREINASKRIF 15 st.
Vilborg Harðardóttir.
Fi. kl. 19:45-22 (5 vikurfrá 30. mars).
UPPSETNING OG VINNSLA
FRÉTTABRÉFA 12 st.
Björn Br. Björnsson og Vilborg Harðardóttir. .
Fi. kl. 19:45-22 (4 vikur frá 23. feb.).
ÍMYNDIR OG TÁKNMÁL15 st.
Örn D. Jónsson.
Fi. kl. 19:45-22 (5 vikurfrá 16. feb.)
FJÖLMIÐLUN OG SJÓNVARPSFRAM-
KOMA FYRIR KONUR12 st.
Sigrún Stefánsdóttir.
Má. kl. 19:45 -22 (4 vikur frá 13. feb.).
ÁKVEÐNIÞJÁLFUN FYRIR KONUR 12st.
Ingibjörg Guðmundsdóttir.
Má. og mi. kl. 19:45-22 (2 vikur frá 20. feb.).
ALMENN SKRIFSTOFUSTÖRF 15 st.
Jóna Kristinsdóttir.
Má. kl. 19:45-22 (5 vikur frá 13. feb.).
SÖLUTÆKNIOG MARKAÐSÞEKKING
FYRIR AFGREIÐSLUFÓLK 15 st.
Hulda Kristinsdóttir.
Mi. kl. 19:45-22 (5 vikur frá 15. feb.).
AÐ GERA VIÐ BÍLINN SINN 18 st.
Elías Amlaugsson.
Þri. 14. ogfi. 16. feb. kl. 19-22.
lau. 18.feb. kl. 9-17.
HLÍFÐARGASSUÐA 24 st.
Alfreð Harðarson.
Lau. kl. 9-15 (3 vikurfrá 18. feb.).
INNANHÚSSSKIPULAGNING 20 st.
Pálmar Kristmundsson.
Þri. og fi. kl. 17:30-19 (20:30) (4 vikur frá 21.
feb.).
G ARÐRÆKT 15 St.
Hafsteinn Hafliðason.
Þri. kl. 19:45-22 (5 vikurfrá 14. feb.).
KRYDDJURTIR 8 st.
Hafsteinn Hafliðason.
Fi. og má kl. 18-19:30 (2 vikur frá 9. mars).
GRÓÐURSKÁLAR - GRÓÐURHÚS 12 st.
Hafsteinn Hafliðason.
Mán. 19:45-22 (4 vikur frá 3. apríl).
SVEPPANÁMSKEIÐ10 st.
-ferð í ágúst/sept.
Jacques Melot.
Má. kl. 20-21:30 (5 vikur frá 13. feb.).
LAXDÆLA 10 st.
Lestur, umræða og ferð á söguslóðir.
Ámi Bjömsson.
Lau. kl. 13:30-15 (5 vikurfrá 11.. mars).
Ferð 29.-30. apríl.
ORKNEYINGASAGA 20 st.
- Lestur, umræða og ferð á söguslóðir.
Jón Böðvarsson.
Þri.kl. 19.30-21:30 (6 vikur).
Ferð um páska.
FLUGUHNÝTINGAR 16 st.
Sigurður Pálsson.
Helgin 18.-19. feb. kl. 10-16:30.
AÐ LESA ÚR TAROT SPILUM 16 st.
Hilmar öm Hilmarsson.
Mi. kl. 19-22 (4 vikur frá 15. feb.).
TAROT, FRAMHALDSNÁMSKEIÐ 16 st.
Hilmar Órn Hilmarsson.
Mi.kl. 19-22. (4 vikurfrá29. mars).
REYKJAVÍKURRÖLT 8 st.
Páll Líndal.
Lau. kl. 13-14:30(4 vikurfrá 25. feb.).
HOLLUSTA, HREYFING
OG HEILBRIGÐ112 st.
G ígja Hermannsdóttir, Olga Lísa Garðarsdóttir,
Brynhildur Briem og Ingólfur Sveinsson.
Þri. kl. 19-21:15 (4 vikur frá 21. feb.).
Vorönn hefst 4. febrúar og stendur í 10 vikur.
Kennslaferfram í Iðnskólanum á Skóla-
vörðuholti og að Skólavörðustíg 28,1. hæð.
Innritun ferfram á skrifstofu skólans að •
Skólavörðustíg 28 frá kl. 10-18 virka daga til
4. feb. Eftir þann tíma verður skrifstofan
opinfrákl. 10-16. Innritunarsímier621488.
Símsvari tekur við skráningu utan daglegs
afgreiðslutíma.
Þátttökugjald greiðist áður en námskeið hefst.
Verslunarmannafélag Reykjavíkurog Iðja,
félag verksmiðjufólks, veita félagsmönnum
sínum, Trésmiðafélag Reykjavíkurog Félag
jámiðnaðarmanna veita félagsmönnum og fjöl-
skyldu, styrki til náms í Tómstundaskólanum.
Félagsmenn eftirtalinna félaga fá
10% afslátt:
Félag bifvélavirkja
Félag blikksmiða
Félag bókagerðarmanna
Félag starfsfólks í húsgagnaiðnaði
Iðja, félag verksmiðjufólks.
Starfsmannafélagið Sókn
Trésmiðafélag Reykjavíkur
Verkakvennafélagið Framsókn
Verkakvennafélagið Framtíðin
Verkamannafélagið Dagsbrún
Verslunarmannafélag Reykjavíkur
TÓM5TUNDA
SKOLINN
Skólavörðustig 28
Sími 621488