Tíminn - 16.05.1970, Side 14
14
TÍMINN
LAUGARDAGUR 16. maí 1970.
FERMINGAR
Fermlngarbörn á Akrainesi, Hvíta-
snnnudag kl. 10.30 fji. Scra Jón
M. Guðjónsson.
DRENGIR:
Árni Sveinsson, Garðabraut 27
Árni Þór Sigmundsson,
Mánabraut 11
Ásgrímur Þór Kristófersson,
Höfðabraut 10
Bjarni Einar Gunnarsson,
Vesturgötu 111
Rjörn Ðergmann Þórhallsson,
Vallholti 15
; Egill Steinar Gíslason,
Suðurgötu 52
Eiríkur Jónsson, Jaðarsbraut 41
' Elís Þór Sigurðsson,
Hjarðarholti 16
Erlendur Ingvason,
Vesturgötu 103
í Flosi ðMagnússon, Vesturgötu 148
! Frfmann Smári Elíasson,
Laugarbraut 12
i Guðmundur Ámason,
Suðurgötu 16
| Évar Gunnarsson,
Presthúsabraut 27
STÚiLKUR:
Alma Harðardóttir, Hjarðarholti 3
Alma (María Jóhannsdóttir,
Háteigi 9
Anna Snæbjörnsdóttir,
Vitateigi 7
Árdís María Sigurðardóttir,
Háholti 12
Ásdís Gunnarsdóttir,
Garðabraut 7
Ásdís Þuríður Garðarsdóttir,
Háholti 28
Ásta Salbjörg Alfreðsdóttir,
Brekkubraut 19
j Björg Þorvaldsdóttir,
Jaðarsbraut 37
I Bryndís Símonardóttir,
Valiholti 19
' Brynja Jóhannsdóttir,
Jaðarsbraut 33
| Dagný Fjóia Guðmundsdóttir,
Heiðarbraut 57
! Dagrún Linda Garðardóttir,
Heiðarbraut 59
j Dröín Gunnarsdóttir,
Presthúsabraut 24
| Erla Lind Þorvaldsdóttir,
Stekkjarholti 14
| Guðbjörg Pálsdóttir,
Heiðarbraut 32
l Guðríður Birna Ragnarsdóttir,
Esjubraut 24
j Guðríður Sigurðardóttir,
Vogabraut 14
i Hallbera Fríður Jóhannesdóttir,
Stfflhojti 13
1 Sigríður Jóna Jónsdóttir,
, Vogabraut 28
i , '
i Hvítasunnudag kl. 2 e.h.
t
DRENGIR:
| Emil Þór Guðmundsson,
Suðurgötu 99
í Erling Steinar Huldarsson,
Vogabraut 18
Guðjón Kristjánsson,
I Skólabraut 26
' Guðjón Ómarsson, Háholti 29
Guðleifur Hlynur Eggertsson,
Skaga’braut 39
Gunnar Ágúst Arnórsson,
Vesturgötu 150
Gunnar Jónsson, Brekkubraut 5
Gunnar Jón Sigurjónsson,
Háholti 10
Gunnar Leifur Stefánsson,
Höfðabraut 2
Hörður Sverrisson,
Heiðarbraut 11
Sigurbjörn Hafsteinsson,
Brekkubraut 26
STÚLKUR:
Bjarney Þcrunn Jóhannesdóttir,
Hjarðarholti 1
Guðbjörg Vésteinsdóttir,
Laugarbraut 16
Guðný Bóel Guðbjartsdóttir,
Hjarðarholti 15
Guðrún Garðarsdóttir,
Stekkjarholti 22
Guðrún Jóhanna Sigurðardóttir,
Deildarftíni 7
Guðrúr. Katrín Jónsdóttir,
Háteigi 3
•Halldóra Halla Jónsdóttir,
Höfðabraut 2
Halldóra Lilja Gunnarsdóttir,
Suðurgötu 37
Halldóra Rannveig Þórðardóttir,
Vitateigi 2
Helga Hauksdóttir, StillholU 14
Helga Sigríður Magnúsdóttir,
Kjalardal
Hildur María Blumenstein,
Kirkjubraut 19
Hólmfríður Magnea Bragadóttir,
Kirkjubraut 33
Hrönn Friðriksdóttir,
Suðurgötu 25
Hrönn Þórisdóttir, Höfðabraut 16
Jóhanna Hugrún Hallsdóttir,
Vesturgötu 133
Sigríður Kristín Kristjánsdóttir,
Presthúsabraut 36
Valgerður Hilmarsdóttir,
Suðurgötu 38
Þuríður Ólafsdóttir,
Brekkubraut 21
Ferming í Innra-Hólmskirkju 18.
maí (annan hvítasunnudag) kl. 2
e.h. Séra Jón M. Guðjónsson.
DRENGIR:
Haukur Sigurbjörnsson,
Stórubýlu
Kjartan Björnsson, Akrakoti
STÚLKUR:
Valný Benediktsdóttir,
Vestri-Reyni
Þuríður Elin Geirsdóttir,
Kjaransstöðum
Altarisganga fermingarbarna og
aðstandenda þeirra vcrður þriðju-
daginn 19. maí (fyrir fermingar-
börnin 17. maí), og þriðjudaginn
26. maí (fyrir fermingarbörn-
in 24. maí), klukkan 8.30 síðdegis
báða dagana.
Fermingarbörn í Grundarfjarðar-
kirkju iivítasunnudag 17. maí.
DRENGIR:
Guðni Halldórsson, Híðarvegi 13
Hreiðar Þórðarson,
Grundargötu 9
Kristján Hjörtur Guðmundsson,
Nesvegi 9
Magnús Gísli Gíslason,
Hlíðarvegi 15
Magnús Richardson Lane,
Eyrarvegi 21
Sigurður Pótur Pétursson,
Eyrarvegi 18
Sveinn Sigmundsson,
Eyrarvegi 14
STÚLKUR:
Ásgerður Ágústa Kristjánsdóttir,
Grundargötu 28
Guðrún Lára Sigurðardóttir,
Grundargötu 31
Hjördís Hlíðkvist Bjarnadóttir,
Ytri-Gröf
Ingibjörg Áslaug Ólafsdóttir,
Grundargötu 16
Ingibjörg Ólafsdóttir,
Grundargötu 4
Laufey Jónsdóttir,
Hlíðarvegi 1
Margrét Elíasdóttir,
Grundargötu 12
Margrét Stefánsdóttir,
Eyrarvegi 20
Sveinfríður Ágústa Guömundsd.
Borgarbraut 5
Svandís Einarsdóttir,
grundargötu 15
Sædís Einarsdóttir,
Grundargötu 15
Fermingarbörn í Setbergskirkju
hvítasunnudag 17. maí.
DRENGIR:
Hilmar Þór Harðarson, Hömrum
Sigurður Hávarðsson,
Þórdísarstöðum
Sævsldur Fjalar Elísson,
Setbergi
Þorkell Gunnar Þorkelsson,
Akurtröðum
STÚLKUR:
Gróa IJerdh íngvarsdóttir,
Kolgröfum
Sunna Njálsdóttir, Suður-Bár.
Fermingarböm í Landakirkju
hvítaisunnudag kl. 10 f.h.
STÚLKUR:
Alda Ólöf Alfreðsdóttir, Vestur-
vegi 20
Andrea Bergh. Gunnarsdóttir,
Stuðlabergi
Auður Bárðardóttir, Austurvegi 4
Ásdís Lilja Emilsdóttir, Faxastíg
43
Ásdís Þorvaldsdóttir, Heiðarvegi
53
Benny Brynjarsd., Skólavegi 19
Brynja Friðþórsd., Brekastíg 3
Björk Elíasd., Boðaslóð 17
Emma Hinrikka Sigurgeirsdóttir,
Boðaslóð 26
Erna Hafdís Þórarinsd.. Hólagötu
13
Ester Ólafsd., Fjólugötu 11
Eygló Gúðmundsd., Kirkjuvegi 88
Guðbjörg Hrönn Sigursteinsd.,
Faxastíg 9
Rósanna Ingólfsd., Urðarvegi 39
Sigurbjorg Vilhjálmsd., Vest-
mannabraut 65
DRENGIR:
Ármann Hauksson, Boðaslóð 7
Ásbjörn Garðarsson, Illuga-
■ götu 10
Ásmundur Friðriksson, Grænu-
hlíð 18
Bogi Húnbogason Andersen,
Bárugötu 16B
FEP TINGAUR
Véljið yður í hag * Úrsmíði er okkar fag
Mvada
OMEGA
Jttpina.
PIERPOÍIT
Magnús E. Baldvlnsson
Laugaves' 12 ~ simi 22®°4
Eyjólfur Gíslason, Suðurvegi 19
Einar Bjarnason, Heiðarvegi 26
Friðrik Garðarsson, Þorlaugar-
gerði.
Gísli Sigurgeirsson, Heimagötu 30
Guðbjörn Guðjónsson, Landa-
götu 24
Guðbjörn Ólafsson, Landagötu 25
Guðlaugur Sigurgeirsson,
Grænuhlíð 10
Guðmundur Magnússon, Búa-
staðabraut 6
Guðmundur Jóhann Olgeirsson,
Heiðarvegi 60
Guðmundur Ásvaldur Tryggva-
son, Ásavegi 20
Sigurjón Ingi Ingólfsson, Fjólu-
götu 4
Viðar Elíasson, Boðaslóð 17
Sigurður Ingi Ólafsson, Túngötu
20
Jónas Kristinn Eggertsson,
Búastaðabraut 3
Hvítasunnudaigur kl. 2 e.h.
STÚLKUR:
Díana Sigurðardóttir, Brimhóla- -
braut 16
Friðbjörg Einarsd., Ileiðarvegi 3
Guðný Kristín Heiðarsd., Heiðar-
vegi 11
Guðlaug Katrín Þórðard., Sólhlíð
7
Guðfinna Guðfinnsdóttir, Bröttu-
götu 13
Sigurleif Guðfinnsdóttir, Vallar-
götu 14
Guðrún Gíslad., Vallargötu 10
Guðrún Ólafsd., Kirkjubæjar-
braut 14
Guðrún Pétursd., Heimagötu 20
Hallbjörg Jónsd., Urðavegi 15
Hafdís Sveinsd., Faxastig 37
Helga Guðlaugsd., Kirkjubæjar-
braut 22
Helga Laufdal Þorsteinsdóttir,
Heimagötu 37
Jóhanna Sigríður Sveinsdóttir,
Höfðavegi 17 _
Ragnhildur Jóna Ásgeirsdóttir,
Hásteinsvegi 62
DRENGIR:
Gústaf Garðarsson, Fjólugötu 8
Halldór Árni Guðfinnsson, Vest-
manriabraut 63B
Halldór Sveinsson, Brimhóla-
braut 14
Haraldur Geir Johnsen, Salta-
bergi
Helgi Ólafsson, Kirkjuvegi 23
Herbert Þorleifsson, Kirkju-
bæjarbraut 17
Jónas Pétur Þorleifsson,
Kirkjubæjarbraut 17
Hermann Gunnar Jónsson,
Hásteinsvegi 52
Hlynur Ólafsson, Heiðarvegi 68
Jóhann Bjarnason, Nýjabæjar-
braut 8
Jóhann Óskar Heiðmundsson,
Höfðavegi 3
Jónas Bjarnason, Brekkugötu 1
Kristján Egilsson, Ásavegi 24
Kristján Hallgrimur Kristjánsson,
Vestmannabraut 24
Sigurður Ingibergur Magnússon,
Hásteinsvegi 58
2. hvítaisunnudagur kl. 10 f.h.
STÚLKUR:
Elísaþet Ingvarsd., Bakkastfg 21
Guðmunda Áslaug Bjarnadóttir,
Brimihólabraut 9
Hrefna Guðjónsd., Urðavegi 17
Jóhanna Magnúsd., Hvítinga-
vegi 6
Kristín Sigríður Waagfjörð,
Búastaðabraut 5
Laufey Sigríður Sigmundsdóttir,
Hásteinsvegi 38
Lilja Richardsdóttir, Brekku-
götu 11
Margrét Sveinsdóttir, Nýjabæj-
arbraut 9
Marta Bergþórsd., Fífilgötu 2
Matthildur Sveinsd., Illugagötu 45
Sigríður Högnad., Grænuhlíð 11
Snjólaug Kristjánsd., Hásteins-
vegi 60
Sigríður Halla Jónsd., Höfða-
vegi 19
Svava Svavarsd., Hólagötu 4
Una Viktoría Georgsd., Báru-
götu 15
DRENGIR:
Friðsteinn Vigfússon, Herjólfs- '
götu 10 i
Gísli Þór Garðarsson, Illuga-
götu 50 |
Grímur Rúnar Waagf jörð,
Kirkjuvegi 14
Haraldur Þorsteinn Gunnarsson, 1
Dlugagötu 9
Magnús Rúnar Magnússon,
Kirkjubæjarbraut 5 i
Óskar Svavarsson, Sóleyjar-
götu 10 ;
Páll Sturluson, Suðurvegi 12 .
Pétur Magnússon, Kirkjubæ
Richard Guðmundur Jónasson,
Hlugagötu 11 ;
Sigmar Jóhannesson, Hilmis- ;
götu 1
Sigurður Eiríksson, Grænuhlíð 23
Sigurður Gunnar Þorsteinsson,
Ásavegi 26
Tómas Sveinsson, Brekkugötu 15
2. hvítasunnudagur kl. 2 e.h.
DRENGIR:
Jóthann Jónsson, Austurvegi 3
Sigurður Frímann Agnarsson,
Vesturvegi 8
Sigurður Sveinsson, Brekastíg 31
Si-gurður Hjálmar Tryggvason,
Grænuhlíð 3
Skúli Úraníusson, Boðaslóð 6
Stefán Sigfús Stefánsson,
Gerðisbraut 3
Sveinn Pálsson, Vesturvegi 25
Sveinn Valþór Sigþórsson,
Fjólugötu 3
Sveinn Bernódus Sveinsson,
Túngöfu 16
Sveinn Stefánsson, Hásteinsvegi 13
Tómas Jóhannesson, Fífilgötu 8
Trausti Kristjánsson, Kirkjuvegi
26
Valtýr Georgsson, Strembu-
-götu 12
Þór Jakob Sveinsson, Höfða-
ve gi 27
Þórður Svansson, Sóleyjargötu 7
Þorvarður Vigfús Þorvaldsson,
Hólagötu 43
Ferming í Blönduóskirkju hvíta
sunnudag, 17. maí kl. 2 e.h. Prest
ur: Síra Árni Sigurðsson,
STÚLKUR:
Anna Hjálmar'sdóttir,
Húnabr. 38, Blönduósi.
Guðrún Aradóttir,
Hafnarbr. 7, Blönduósi.
Guðrún Pétursdóttir, '
Húnabr. 7, Blönduósi. •
Hildur Árnadóttir,
Melabr. 1, Blönduósi.
Kolbrún Sigurbjörnsdóttir, |
Mýrabr. 9, Blönduósi. !
Ólöf Pálmadóttir, Holti. !
í
DRENGIR: 1
Davíð Sverrisson, *
Dýralæknisbúst. Bl.
Eiríkur Ingi Björnsson,
Bjargi, Blönduósi.
Ingimar Sigurðsson,
Húnabr. 32, Blönduósi. I
Jóhannes Sigurbjörnsson, !•
Árbraut 12, Blönduósi.
Júlíus Helgi Jónsson, (
Köldukinn^ |
Páll Valdemar Ólafsson, !
Tungu, Blönduósi.
Pétur Már Pétursson,
Árbraut 15, Blönduósi. ;
Stefán Þröstur Berndsen,
Árbraut 13, Blönduósi.
Þrándur Óðinn Baldursson,
Sæbóli, Blönduósi.
Ferming að Undirfellskirkju sunnu
daginn, 7. júní kl. 11 f Jh.
Fermingarbörn:
Kristín Indiana Marteinsdóttir,
Gilá, Vatnsdal.
Jakob Jóhann Jónsson,
Bakka, VatnsdaL
Fenning að Þingeyrarkirkju
sunnudaginn, 7. júní id. 2 e. h.
Fermingarbörn:
Anna Hulda Sigurðardóttir,
Brekkukoti, Þingi.
Jón Jóhannsson,
Beinakeldu.
Lárus Bjarnason,
Haga, Þingi.