Tíminn - 14.08.1996, Síða 11
Mi&vikudagur 14. ágúst 1996
11
6. Jóna Margrét Ragnarsdóttir Fáki
á Gusti.
Tölt Fullorbnir:
í töltinu gerist það að Hafliði og
Næla urðu að láta af fyrsta sætinu
eins og getið er um annars staðar.
Fríða Steinarsdóttir vann sig upp úr
B-úrslitum og náði fimmta sætinu.
1. Þórður Þorgeirsson Geysi á Laufa
frá Kollaleiru.
2. Hafliði Halldórsson Fáki á Nælu
frá Bakkakoti.
3. Sigurbjörn Bárðarson Fáki á
Oddi frá Blönduósi.
4. Höskuldur Jónsson Létti á Þyt frá
Krossum.
5. Fríða Steinarsdóttir Fáki á Hirti
frá Hjarðarhaga Skagaf.
6. Bjarni Sigurðsson Gusti á Eldi frá
Hóli v/Dalvík.
Ungmenni:
í töltinu hélt Ragnar E. Ágústss.
öruggri forystu en Kristín Þórðar-
dóttir gerði sér lítið fyrir og fór úr
níunda sæti upp í það fjórða.
1. Ragnar E. Ágústson Sörla á
Hrafni frá Hrafnagili.
2. Sölvi Sigurðarson Herði á Gandi
frá Fjalli.
3. Guðmar Þór Pétursson Herði á
Spuna frá Syðra-Skörðugili.
4. Kristín Þórðardóttir Geysi á
Glanna frá Vindási.
5. Marta Jónsdóttir Mána á Sóta frá
Vallarnesi.
6. Alma Olsen Fáki á Erró frá Lang-
holti.
Unglingar:
Þó Ásta Kristín dytti niður í fjór-
gangnum þá hélt hún örugg fyrsta
sæti í töltinu á Herði sem nú er
orðinn tvítugur. Þar urðu litlar
breytingar á röð.
1. Ásta Kristín Victorsdóttir Gusti á
Herði frá Bjarnastöðum.
2. Davíð Matthíason Fáki á Prata
frá Stóra-Hofi.
3. Magnea Rós Axelsdóttir Herði á
Vafa frá Mosfellsbæ.
4. Birgitta Dröfn Kristinsdótttir
Gusti á Ósk frá Refsstööum.
5. Sigurður Halldórsson Gusti á
Krapa frá Kirkjuskógi.
6. Hinrik Þór Sigurðsson Sörla á
Hug frá Skarði Landssv.
Barnaflokkur:
í barnaflokki þá varð sú breyting
helst frá forkeppninni að Unnur
fór úr níunda sæti upp í fjórða.
1. Viðar Ingólfsson Fáki á Fiðringi
frá Ögmundarstöðum.
2. Berglind R. Guðmundsdóttir
Gusti á Maístjörnu frá Svigna-
skarði.
3. Karen Líndal Marteinsdóttir
Dreyra á Manna frá V-Leirárgörð-
um.
4. Unnur Birna Vilhjálmsdóttir
Fáki á Svertu frá Stokkhólma.
5. Jóna Margrét Ragnarsdóttir Fáki
á Safír frá Ríp Skagaf.
6. Sylvía Sigurbjörnsdóttir Fáki á
Hauki frá Akureyri.
Fimikeppni
Frjálsar æfingar
Fullorðnir:
1. Atli Guðmundsson Sörla á Ljúf
frá Kýrholti.
2. Elsa Magnúsdóttir Sörla á Rómi
frá Bakka.
3. Sigurbjörn Bárðarson Fáki á
Hæringi frá Ármóti Rang.
4. Sævar Haraldsson Herði á Goða
frá Voðmúlastöðum.
Ungmenni:
1. Guðmar Þór Pétursson Herði á
Drottningu frá Vindási Hvolhr.
2. Sölvi Siguröarson Herði á Viljari
frá Þórunnarvöllum.
3. Sigríður Pjetursdóttir Sörla á
Þokka frá Ríp.
4. Gunnar Haraldsson Fáki á Tígli
frá Sigluvík.
Unglingar:
1. Magnea Rós Axelsdóttir Herði á
Kopar frá Norðurhlíð.
2. Kristín Ósk Þórðardóttir Sörla á
Síak frá Þúfu.
3. Hinrik Þór Sigurðsson Sörla á
Styrmi frá Bólstað.
4. Brynja Brynjarsdóttir Herði á
Blakk frá Mosfellsbæ.
5. Gunnhildur Líndal Arnbjörns-
dóttir Mána á Glæsi.
Bamaflokkur:
1. Viðar Ingólfsson Fáki á Mósa frá
Tumabrekku.
2. Sylvía Sigurbjörnsdóttir Fáki á
Tvisti frá Skarði.
3. Sigurður S. Pálsson Herði á Frey
frá Geirlandi.
4. Þórdís Erla Gunnarsdóttir Fáki á
Venna frá Kirkjubæ.
5. Sigríður Þorsteinsdóttir Gusti á
Kyndli frá Háholti.
Hindrunarstökk
Fullorðnir:
1. Sigurbjörn Bárðarson Fáki á
Hæringi frá Ármóti.
2. Jóhann Þór Jóhannesson Herði á
Nasa frá Dalsgarði.
3. Elvar Einarsson Skagafirði á
Tindi frá Ögmundarstöðum.
Þórbur Þorgeirsson hampar hér tölt-
bikarnum eftirsótta. T.v. Andreas
Trappe, t.h. Haflibi Halldórsson.
Opinn flokkur
íslensk tvíkeppni
Þórður Þorgeirsson: 155,87 stig
Skeiðtvíkeppni
Sigurbjörn Bárðarson: 175,90
stig
Olympísk tvíkeppni
Sigurbjörn Bárðarson: 85,27
stig
Samanlagöur sigurvegari
Sigurbjörn Bárðarson: 525,40
stig
U ngmennaflokkur
íslensk tvíkeppni
Ragnar Ágústsson: 134,75 stig
Skeiðtvíkeppni
Guðmar Þór Pétursson: 115,43
stig
Ólympísk tvíkeppni
Sigríður Pjetursdóttir: 38,03
stig
Samanlagbur sigurvegari
Sölvi Sigurðarson: 242,38 stig
Unglingaflokkur
íslensk tvíkeppni
Ásta Kristín Victorsdóttir:
132,68 stig
Ólympísk tvíkeppni
Davíð Matthíasson: 26,15 stig
Samanlagbur sigurvegari
Davíð Matthíasson: 205,19 stig
Barnaflokkur
íslensk tvíkeppni
Viðar Ingólfsson: 120,10 stig
Ólympísk tvíkeppni
Viðar Ingólfsson: 22,04 stig
Samanlagbur sigurvegari
Vibar Ingólfsson: 142,26 stig
Barnaflokkur:
1. Sylvía Sigurbjörnsdóttir Fáki á
Tvisti frá Skarði.
2. Viðar Ingólfsson Fáki á Máosa
frá Tumabrekku.
3. Skúli Steinn Vilbergsson Mána á
Nökkva frá Skarði.
4. Sigríður Þorsteinsdóttir Gusti á
Kyndli frá Háholti.
5. Perla Dögg Þórðardóttir Sörla á
Benna frá Keflavík.
Gæbingaskeið
Fullorbnir:
1. Sigurbjörn Báröarson Fáki á Dyn
frá Ytra-Skörðugili.
2. Sigurður Sæmundsson Geysi á
Grana frá Saurum.
3. Jens Einarsson Hornfirðingi á
Hávarði frá Hávarðarkoti.
4. Atli Guðmundsson Sörla á Jörfa
frá Höfðabrekku.
5. Erling Sigurðsson Fáki á Spá frá
Varmadal.
Kirkju-
bæjar-
klaustri II.
í síðustu HESAMÓTUM í umsögn
um hestamannamótið á Vind-
heimamelum var sagt að ísold
sem varð í þriðja sæti í A-flokki
væri frá Keldudal í Skagafirði.
Þetta er ekki rétt því þessi gæð-
ingshryssa er frá Kirkjubæjar-
klaustri II, fædd í eigu Sólrúnar
Ólafsdóttur þar en nú í eigu dótt-
ur hennar Guðrúnar Lárusdóttur
sem er húsfreyja í Keldudal. ísold
var í öbru til þriðja sæti eftir röb-
un en lenti svo í þriðja sæti eftir
hlutkesti. ■
ísold frá Kirkjubœjarklaustri II. Knapi Eysteinn Leifsson.
Forseti Islands, herra Ólafur Ragnar Qrímsson, afhendir Davíb Matthíassyni úr Fáki verblaun.
Ungmenni:
1. Sigríður Pjetursdóttir Sörla á
Þokka frá Ríp.
2. Gunnar Haraldsson Fáki á Tralla.
3. Guðmar Þór Pétursson Herði á
Mána frá Skarði.
UnglingaK
1. Davíð Matthíasson Fáki á Greiða
frá Reykjavík.
2. Hrafnhildur Jóhannesdóttir
Herði á Punkti frá Skarbi.
3. Magnea Rós Axelsdóttir Herði á
Kopar frá Norðurhlíð.
4. Hinrik Þór Sigurbsson Sörla á
Styrmi frá Bólstað.
5. Gunnhildur Líndal Arnbjörns-
dóttir Mána á Glæsi.
Ungmenni:
1. ísólfur Líndal Þórisson Þyt á
Svarta-Svaninum frá V-Leirárgörð-
um.
2. Guðmar Þór Pétursson Herði á
Draupni frá Sauöárkróki.
3. Helgi Gíslason Ljúf á Frey frá
Borgarnesi.
4. Sölvi Sigurðarson Herði á Röskvu
frá Keldudal.
5. Sigríður Pjetursdóttir Sörla á Rák
frá Mel.
250 metra skeib — úrslit.
1. Sigurbjörn Bárðarson Herði á
Ósk frá Litla-Dal, tími 21,59
2. Logi Laxdal Geysi á Sprengju-
hvelli frá Efsta-Dal, 21,71
3. Þórbur Þorgeirsson Geysi á Lútu
frá Ytra-Dalsgerði, 23,14
4. Páll Bragi Hólmarsson Gusti á
Viljari frá Möbmvöllum, 23.15
5. Erling Sigurðsson Fáki á Elvari
frá Búlandi Eyjaf., 23,22
ísold frá
SAMANLAGÐIR
SIGURVECARAR