Tķmarit.is
Leita | Titlar | Greinar | Um vefinn | Algengar spurningar |
skrį inn | Íslenska | Føroyskt | Kalaallisut | Dansk | English |

Alžżšublašiš

og  
S M Þ M F F L
. . . 1 2 3 4
5 6 7 8 9 10 11
12 13 14 15 16 17 18
19 20 21 22 23 24 25
26 27 28 29 30 . .
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |
Skoša ķ nżjum glugga:
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |



Ašlaga hęš


Vafrinn žinn styšur ekki PDF skjöl
Smelltu hér til aš skoša blašsķšuna sem JPG
Alžżšublašiš

						Föstudagur 3. apríl 1987
13
Auglýsing
frá landskjörstjórn
um framboð við alþingiskosningar 25. apríl 1987
IVESTFJARDA-
KJÖRDÆMI:
A-lisli Alþýðuflokksins:
1.   Karvel Pálmason,
alþingismaður, Traðarstfg 12, Bolungarvfk.
2.   Sighvatur Björgvinsson,
framkvæmdastj., Ljárskógum 19, Reykiavík.
3.  Björn Gíslason,
byggingameistari, Brunnum 18, Patreksfirði.
4.   Unnur Hauksdóttir,
húsmóðir, Aðalgötu 2, Súðavík.
5.   Kolbrún Sverrisdóttir,
verkakona, Árvöllum 4, (safirði.
6.   Kristín Ólafsdóttir,
skrifstofumaður, Sætúni 11, Suðureyrí.
7.   Ægir E. Hafberg,
sparísjóðsstjóri, Goðatúni 6, Flateyrí.
8.   Björn Árnason,
verkamaður, Vitabraut 9, Hólmavfk.
9.   Jón Guðmundsson,
sjomaður, Gilsbakka 7, Bfldudal.
10. Pétur Sigurðsson,
form. Alþýðusamb. Vestfj., Hjallav. 15, ísaf.
B-listi Framsoknarflokksins:
1.   ÓlafurÞ. Þórðarson,
alþingismaður, Reykholti, Borgarfirði.
2.   Pétur Bjarnason,
fræðslustjóri, Árholti 5, ísafirði.
3.   Jósep Rósinkarsson,
bóndi, Fjarðarhorni, Hrútafirði.
4.  J?órunn Guðmundsdóttir,
skrífstofumaður, Löngubrekku 16, Kópavogi.
5.   Magdalena Sigurðardóttir,
fulliiúi, Seljalandsvegi 38, Isatiiöi.
6.   Sigurður Viggósson,
framkvirindastjóii, Sigtúni 5, Patreksfirði.
7.   Guðmundur Hagalínsson,
bóndi, Hrauni, Ingjaldssandi.
8.   Þorgerður Erla Jónsdóttir,
bðndi, Heiðarbæ, Steingrímsfirði.
9.   Sveinn Bernódusson,
járnsmfðamcistarí, Vðlusteinsstræti 10,
Botungarvfk.
10. Jóna Ingólfsdóttir,
húsmöðir, Rauðumýrí, N-ísafjarðarsýslu.
D-listi Sjálfstæðisflokksins:
1.   Matthías Bjarnason,
ráðherra, fsafirði.
2.   Þorvaldur Garðar Krístjánsson,
alþm., Reykjavfk.
3.   Einar Kr. Guðfinnsson,
útgerðarstjórí, Bolungarvfk.
4.   Ólafur Krístjánsson,
skólastjórí, Bolungarvfk.
5.   Kolbrún HalJdórsdóttir,
verslunarstjórí, ísafirði.
6.   Ríkarður Másson,
sýsliiniaöiii. Hólmavfk.
7.  Hilmar Jónsson,
sparísiódsstjórí, Patreksfirði.
8.   Guðjón A. Kristjánsson,
skipstjori, ísafirði.
9.  Jóna B. Kristjánsdóttir,
húsfrú, Alviðru, Dýrafirði.
10. Ingi Garðar Sigurðsson,
tilraunastjórí, Reykhólum.
G-Iisti Alþýðubandalagsins:
1.   Kristinn H. Gunnarsson,
skrífstofumaður, Hjallastræti 24, Bolungarvfk.
2.   Magnús Ingólfsson,
bóndi, Vffilsmýrum, Önundarfirði.
3.   Þóra Þórðardóttir,
húsmóðir, Aðalgötu 51, Suðureyri.
4.  Torfi Steinsson,
skólastjórí, Krossholti, Barðastrandarhreppi.
5.   Reynir Sigurðsson,
sjómaður, Seljalandsvcgi 102, ísafirðt.
6.   Arnlín Óladóttir,
kennari, Bakka, Bjarnarfirði.
7.   Svanhildur Þórðardóttir,
skrífstofumaður, Hlfðarvegi 29, (safirði.
8. .Birna Benediktsdóttir,
verkamaður, Mðatúni 3, Tálknafirði.
9.   Indriði Aðalsteinsson,
bóndi, Skjaldfönn, Nauteyrarhreppi.
10. Jens Guðmundsson,
kcnnari, Hellisbraul 20, Rcykhólahr.
M-listi Flokks mannsins:
1.   Þór Örn Víkingsson,
Miðtúni 54, Reykjavfk.
2.   Þórdís Una Gunnarsdóttir,
Aðalstræti 14, Patreksfirði.
3.   Hrefna Ruth Baldursdóttir,
Stórholli 15, ísafirði.
4.   Pétur Hlíðar Magnússon,
Þjóðólfsvcgi 14, Bolungarvík.
5.   Birgir Ingólfsson,
Aðalstræti 51, Patreksfiröi.
6.  Jón Atli Játvarðarson,
Miðjanesi 1, Reykhólahrcppi.
7.   Steinar Kjartansson,
Bjarkargötu 8, Patrcksfirði.
8.  Jón Erlingsson,
Háaleitisbraut 15, Reykjavfk.
9.   Egill Össurarson,
Aðalstræti 78, Patreksfirði.
10. Sigurbjörg Ásta Óskarsdóttir,
Eyjabakka 18, Reykjavfk.
S-listi Borgaraflokksins:
1.   Guðmundur Yngvason,
framkvæmdastjórí, Reynigmnd 39, Kópavogi.
2.   Bella Vestfjörð,
Aðalgötu 2, Súðavfk.
3.   Atli Stefán Einarsson,
námsmaður, Hjallavegi 1, fsafirði.
4.   Haukur Claessen,
hótelstjóri, Höfðagölu 1, Hólmavík.
5.   Halldór Ben Halldórsson,
bankastarfsmaður, Skipasundi 21, Reykjavík.
V-listi Samtaka um kvennalista:
1.   Sigríður Björnsdóttir,
kennari, Sundstræti 28, fsafirði.
2.   Arna Skúladóttir,
hjúkrunarkona, Túngötu 2, Suðureyrí.
3.   Guðbjörg Anna Þorvarðardóttir,
héraðsdýralæknir, Borgabraut 11, Hólmavfk.
4.   Sigríður Steinunn Axelsdóttir,
kennarí, Nedstakaupstað, fsafirði.
5.   Þórunn Játvarðardóttir,
starfsstúlka, Reykjabraut 3, Rcykhólum,
A-Barðastr.s.
6.   Margrét Sverrisdóttir,
matráðsk., Fagrahvammi, Rauoas.hr.,
V-Barðastr.s.
7.  Ása Ketilsdóttir,
húsfreyja, Laugalandi, Nauteyrarhr.,
jN-fsafj'.sýslu.
8.   Guðrún Ágústa Janusdóttir,
hótelstjóri, Silfurtorgi 2, fsafirði.
9.   Sigríður Ragnarsdóttir,
skólastjóii, Túngötu 1, fsafirði.
10. Gunnvör Rósa Hallgrímsdóttir,
ljósmóðir, Hlfðarvegi 3, fsafirði.
Þ-listi Þjóðarflokksins:
1.  Jóna Valgerður Kristjánsdóttir,
skrífstofumaður, Holti, Hnffsdal, fsafirði.
2.   Sveinbjörn Jónsson,
sjómadur, Hjallavegi 21, Suðureyri.
3.   Halldóra Játvarðardóttir,
bóndi, Miðjancsi, Reykhólasveit.
4.   Þormar Jónsson,
sjomaðiir, Sigtúni 51B, Patreksfirði.
5.  Jón Magnússon,
skipstjóri, Holtsgötu 3, Drangsncsi.
6.   Guðrún Guðmannsdóttir,
framkvæmdastjóri, Hlfðarvcgi 5, ísafirði.
7.   Skarphéðinn Ólafsson,
skólastjóri, Reykjanesi, Reykjarfjarðarhreppi.
8.   Katrín Þóroddsdóttir Vestmann,
húsfreyja, Hólum, Reykhólasveit.
9.   Karl Guðmundsson,
bóndi, Bæ, Súgandafirði.
10. Sveinn Guðmundsson,
böndi og kennarí, Miðhúsum, Reykhólasveit.
ÍNORÐURLANDS-
KJÖRDÆMI
VESTRA:
A-listi Alþýðuflokksins:
1.  Jón Sæmundur Sigurjónsson,
hagfræðingur, Suðurgölu 16, Siglufirði.
2.   Birgir Dýrfjörð,
rafvirki, Skeifu við Nýbýlavcg, Kópavogi.
3.   Heiga Hannesdóttir,
verslunarmaður, Hólmagrund 15,
Sauðárkróki.
4.   Þorvaldur Skaftason,
sjómaður, Hólabraut 12, Skagaströnd.
5.   Agnes Gamalíelsdóttir,
form. verkalýðsfél. Ársæls, Kárastfg 10,
Hofsósi.
6.   Friðrik Friðriksson,
skipstjórí, Garðavegi 25, Hvammstanga.
7.   Sigurlaug Ragnarsdóttir,
fulltrúi, Melabraut 19, Blönduósi.
8.   Pétur Emilsson,
skólastjóri, Þorfinnsstöðum, Vestur-Hópi.
9.   Guðmundur Guðmundsson,
byggingameistari, Grundarstíg 14,
Sauðárkroki.
10. Jakob Bjarnason,
skrífstofumaður, Miðtúni, Hvammstanga.
B-Iisti Framsoknarflokksins:
1.   Páll Pétursson,
HöUustöðum, A-Hún.
2.   Stefán Guðmundsson,
Suðurgötu 8, Sauðárkróki.
3.   Elín R. Líndal,
Lækiarmóti, V-Hún.
4.   Sverrir Sveinsson,
Hlfðarvegi 17, Sigtufirði.
5.   Guðrún Hjörleifsdóttir,
Grundargötu 5, Siglufirði.
6.   Halldór Steingrímsson,
Brimnesi, Skagafirði.
7.   Magnús Jónsson,
Sunnuvcgi 1, Skagaströnd.
8.   Dóra Eðvaldsdóttir,
Brekkugötu 10, Hvammstanga.
9.   Elín Sigurðardóttir,
Sölvanesi, Skagafirði.
10.   Grímur Gíslason,
Garðabyggð 8, Blönduósi.
D-listi Sjálfstæðisflokksins:
1. Pálmi Jónsson,
alþingismaður, Akri.Torfalækjarhreppi,
A-Hún.
2.   Vilhjálmur Egilsson,
Solvallagötu 51, Reykjavík.
3.   Karl Sigurgeirsson,
verslunarstjórí, Hvammstanga, V-Hún.
4.   Ómar Hauksson,
útgerðarmaður, Siglufirði.
5.   Adolf Berndsen,
oddviti, Höfðaborg, Skagaströnd, A-Hún.
6.   Ingibjörg Halldórsdóttir,
læknaritarí, Kirkjustfg 9, Siglufirði.
7.   Elísabet Kemp,
hjúkrunarfræðingur, Víðihlfð 9, Sauðárkróki.
8.  Júlíus Guðni Antonsson,
bóndi, Þorkelshóli, Þorkelshólshr., V-Hún.
9.   Krfutur Jónsson,
framkvæmdastjóri, Hávegi 62, Siglufirði.
10. Sr. Gunnar Gíslason,
fyrv. alþingismaður, Glaumbæ, Skagafirði.
G-listi Alþýðubandalagsins:
1.   Ragnar Arnalds,
alþm., Varmahlíd, Skagafirði.
2.   Þórður Skúlason,
sveitarstjóri, Hvammstanga.
3.   Unnur Kristjánsdóttir,
iðnráðgjafi, Húnavöllum, A-Hún.
4.   Hannes Baldvinsson,
framkv.stjóri, Siglufirði.
5.   Anna Kristín Gunnarsdóttir,
bæjarfulltrúi, Sauðárkróki.
6.   Þórarinn Magnússon,
böndi, Frostaslöðum, Skagafirdi.
7.   Kristbjörg Gísladóttir,
skrifstofustúlka, Hofsósi, Skagafirði.
8.   Þorleifur Ingvarsson,
bóndi, Sólhcimum, A-Hún.
9.   Ingibjörg Hafstað,
kennari, Vfk, Skagafirði.
10. Hafþór Rósmundsson,
form. Verkalýðsfcl. Vöku, Siglufiiði.
M-listi Flokks mannsins:
1.   Skúli Pálsson,
mælingamaður, Þórsgötu 17a, Reykjavík.
2.   Áshildur M. Öfjörð,
húsmóðir, Sólgörðum, Fljótum.
3.   Friðrik Már Jónsson,
framkvæmdstióri, Hofsósi.
4.   Einar Karlsson,
sjómaður, Siglufirði.
5.   Laufey M. Jóhannesdóttir,
siúkraliði, Hvammstanga.
6.   Inga Matthíasdóttir,
kcnnari, Skagaströnd.
7.   Drífa Kristjánsdóttir,
húsmóðir, Skagaströnd.
8.   Guðrún Matthíasdóttir,
húsmóðir, Hvammstanga.
9.   Vilhjálmur Skaftason,
sjómaður, Skagaströnd.
10. Anna Bragadóttir,
húsmóðir, Hvammstanga.
S-Iisti Borgaraflokksins:
1.   Andrés Magnússon,
yfirlæknir, Ártúni 3, Siglufirði.
2.   Hrafnhildur Valgeirsdóttir,
hárgreiðslumeistari, Brímslóð 4, Blönduósi.
3.   Runólfur Birgisson,
Lindargötu 14, Siglufirði.
4.   Róbert Jack, prófastur,
Tjöm, Vatnsnesi, V.-Hún.
5.   Guðmundur Pálsson,
framkvstj., Norðurbrún 9,Varmahlíð.
6.   Matta Rósa Rögnvaldsdóttir,
Laugarvegi 26, Siglufirði.
7.   Sigurður Hallur Sigurðsson,
Garðavegi 10, Hvammstaoga.
8.   Kristín B. Einarsdóttir,
húsfrú, Efra-Vatnshorni, V-Hún.
9.   Þórður Erlingsson,
Kringlumýrí, Skagafirði.
10. Þórður S. Jónsson,
Árbakka 4, Laugarbakka, V.-Hún.
V-listi Samtaka um kvennalista:
1.   Anna Hlín Bjarnadóttir,
þroskaþiálfi, Egilsá, Akrahrcppi, Skag.
2.   Steinunn Erla Friðþjófsdóttir,
húsmóðir, Barmanlfð 7, Sauðárkróki.
3.   Nanna Ólafsdóttir,
verkakona, Brún, Víðidal, V-Hún.
4.   Anna Dóra Antonsdóttir,
kennari, Frostastöðum, Akrahreppi, Skag.
5.   Ágústa Eiríksdóttir,
hjúkrunarfræðingur, Skagfirðingabraut 25,
I Sauðárkróki.
6.   Inga Jóna Stefánsdóttir,
bóndi, Molastöðum, Hohshreppi, Skag.
7.   Margrét Jenny Gunnarsdóttir,
verslunarm., Smáragrund 11, Sauðárkróki.
8.   Málfríður Lorange,
sálfræðingur, Árbraut 33, Blönduósi.
9.   Ingibjörg Jóhannesdóttir,
ráðskona, Mið-Grund, Akrahreppi, Skag.
10.  Jóhanna Eggertsdóttir,
verkakona, Þorkelshóli, Þorkelshólshr.,
I V-Hún.
Þ-iisti Þjóðarflokksins:
1.   Árni Steinar Jóhannsson,
garðyrkjustjóri, Rcin, Öngulstaðahr.
2.   Þórey Helgadóttir,
húsfréyja, Tunguhálsi II, Skagafirði.
3.   Björn S. Sigurvaldason,
bóndi, Litlu-Ásgeirsá II, V-Hún.
4.   Guðríður B. Helgadóttir,
húsfreyja, Auslurhlíð, A-Hún.
5.   Hólmfríður Bjarnadóttir,
verkamaður, Brekkug. 9, Hvammstanga,
V-Hún.
6.   Jónína Hjaltadóttir,
rannsóknarmaður, Hólum, Hjaltadal, Skag.
7.   Örn Björnsson,
útibústióri, Gauksmýrí, V-Hún.
8.  Bjarni Maronsson,
bóndi, Ásgeirsbrekku, Skag.
9.  Þorgeir H. Jónsson,
vcrkani. Bankastræti 10, Skagaströnd.
10. Árni Sigurðsson,
sóknarprestur, Húnabr. 3, Blönduósi.
ÍNORÐURLANDS-
KJÖRDÆMI
EYSTRA:
A-listí Alþýðuflokksins:
1.  Árni Gunnarsson,
rítstjðrí, Asenda 13, Reykjavfk.
2.   Sigurbjöm Gunnarsson,
verslunarmaður, Dalsgerði 2C, Akureyrí.
3.  Hreinn Pálsson,
bcjarlðgniaður, Heiðarlundi 5D, Akureyri.
4.   Arnór Benónýsson,
leikari frá Hðmrum, Vfðimel 44, Reykjavfk.
5.   Anna Lína Vilhjálmsdóttir,
kennari, Höfðabrekku 14, Húsavfk.
6.   Helga Kr. Árnadóttir,
skrifstofum., Ásgarði, Dalvfk.
7.   Jóm'na Óskarsdóttir,
matreiðslukona, Ægisgðiu 10, Ólafsfirði.
8.   Hannes Örn Blandon,
sóknarprestur, Laugalandi, Eyjafiiðí.
9.   Drífa Pétursdóttir,
vcrkakona, Steinahlfð 3F,Akurcyri.
10.  Jónas Friðrik Guðnason,
skrifstofustj., Aðalbraut 53, Rauíarhötii.
11.   Nói Björnsson,
póstfulltrui, SmárahUð 8F, Akurcyri.
12.   Unnur Bjömsdóttir,
húsmóðir, Skólastíg 5, Akureyri.
13.   PálmiOlason,
skólastjóri, Ytrí-Brekkum, Sauðaneshr.
14.   Baldur Jónsson,
yfirlæknir, Goðabyggð 9, Akureyri.
H-ILsti Framsóknarflokksins:
1.   Guðmundur Bjamason,
alþingismaður, Húsavfk.
2.   Valgerður Sverrisdóttir,
húsmóðir, Lómatjörn.
3.  Jóhannes Geir Sigurgeirsson,
bóndi, Öngulsstöðum.
4.   Þóra Hjaltadóttir,
form. Alþýöus. Norðurl., Akureyri.
5.  Valdimar Bragason,
útgerðarstióri, Dalvfk.
6.   Bragi V. Bergmann,
ritstiórnarfuUtr., Akureyri.
7.   Egill Olgeirsson,
tæknifræðingur, Húsavfk.
8.   Ragnhildur Karlsdóttir,
skrifstofumaður, Þórshöfn.
9.   Sigurður Konráðsson,
siómaður, Árskógssandj.
10.   Gunnlaugur Aðalbjömsson,
nemi, Lundi.
11.   Unnur Pétursdóttir,
iðnverkakona, Akureyri.
» 12. Stefán Eggertsson,
bóndi, Laxárdal.
13.   Valur Arnþórsson,
kaupfélagsstjóri, Akureyri.
14.   Ingvar Gíslason,
alþingismaður, Akureyri.
D-Iisti Sjálfstæðisflokksins:
1.  Halldór Blöndal,
alþingismaður, Tjamarlundi 13 k,
Akurcyrí.
2.   Bjöm Dagbjartsson,
alþingismaður, Álftagerði, ReykjahUð.
3.  Tómas Ingi Olrich,
mcnntask.kennarí, Álfabyggð 20, Akureyri.
4.  Vigfús B. Jónsson,
bondi, Laxamýri, Suður-Þing., Húsavfk.
5.   Margrét Kristinsdóttir,
kennslustj., Aðalstræti 82, Akureyrí.
6.   Svavar B. Magnússon,
útgerðarm., Hlfðarvegi 67, Ólafsfirði.
7.   Helgi Þorsteinsson,
framkv.stjóri, Ásvcgi 2, Dalvfk.
8.   Davíð Stefánsson,
háskólanemi, Barðstúni 1, Akureyrí.
9.   Bima Sigurbjörnsdóttir,
hj4krfr., Stóragerði 10, Akureyri.
10.   Magnús Stefánsson,
bóndi, Fagraskógi, Eyjafirði.
11.   Kristín Kjartansdóttir,
ruismódir, Fjafdarbraut 23, Þórshöfn.
12.   Valdimar Kjartansson,
útgerðarm., Klapparstfg 1, Akureyrí.
13.   Helgi Ólafsson,
rafvirkjam., Nðnási 4, Rautarhöfn.
14.   Gísli Jónsson,
menntask.kennari, Smárahlfð 7 i, Akureyri.
G-listí Alþýðubandalagsins:
1.   Steingrímur J. Sigfússon,
alþingismaður, I'istiltirði.
2.   Svanfríður Jónasdóttir,
kennari, Sognstúni 4, Dalvfk.
3.   Sigríður Stefánsdóttir,
bæjarfuUtrúi, Vanabyggð 10 C, Akureyri.
4.   Björn Valur Gíslason,
stýrimaðut, Bylgiubyggð 1, Ólafsfirði.
5.   Örlygur Hneiill Jónsson,
lögfræðingur, HjarðarhóU 12, Húsavfk.
6.   Hlynur Hallsson,
nemi, Asabyggð 2, Akurcyri.
7.   Kristín Hjálmarsdóttir,
formaður Iðiu, Lyngholti 1, Akureyri.
8.   Kristján E. Hjartarson,
bóndi, Tiörn, Svarfaðardal.
9.   Sverrir Haraldsson,
kennari, Hólum, Laugum, Reykjadal.
10.   Rósa Eggertsdóttir,
kennari, Solgarði, Saurbæjarhreppi.
11.   Helgi Kristjánsson,
viðskipufræðingur, Heiðargarði 13, Húsavfk
12.   Auður Ásgrímsdóttir,
form. Vfl. Raufarhafnar, Vogsholti 12,
Raufarhöfn.
					
Fela smįmyndir
Blašsķša 1
Blašsķša 1
Blašsķša 2
Blašsķša 2
Blašsķša 3
Blašsķša 3
Blašsķša 4
Blašsķša 4
Blašsķša 5
Blašsķša 5
Blašsķša 6
Blašsķša 6
Blašsķša 7
Blašsķša 7
Blašsķša 8
Blašsķša 8
Blašsķša 9
Blašsķša 9
Blašsķša 10
Blašsķša 10
Blašsķša 11
Blašsķša 11
Blašsķša 12
Blašsķša 12
Blašsķša 13
Blašsķša 13
Blašsķša 14
Blašsķša 14
Blašsķša 15
Blašsķša 15
Blašsķša 16
Blašsķša 16