Morgunblaðið - 29.04.1997, Blaðsíða 10
10 B ÞRIÐJUDAGUR 29. APRÍL 1997
MORGUNBLAÐIÐ
HAND-
KNATTLEIKUR
Króatía - Island
34:8
Virovitica, undankeppni HM kvenna, sióari
leikur, sunnudaginn 27. apríl 1997.
Gangur leiksins: 3:0, 4:2, 13:2, 20:4, 26:6,
28:8, 34:8.
Mörk íslands: Svava Sigurðardóttir 3,
Ragnheiður Stephensen 2, Halla Mana
Helgadóttir 2/2 og Auður Hermannsdóttir
1.
Mörk Króatíu: Renata Damjanie 7, Helena
Lulic 6, Snejzana Petika 6, Renata Pavlacie
5, Vlatka Mihoci 5, Borzica Greguric 4,
Natasa Kolega 3, Ljubica Persinovic 1,
Samira Hasagic 1.
Lokastaðan í riðlinum:
Króatía.........................8 stig
Sviss...........................2 stig
Island..........................2 stig
Þýskaland
Niedei'wurzbach - Nettelstedt...34:37
Dormagen - Magdeburg............16:19
Massenheim - Flensburg..........25:19
Grosswallstadt - Rheinhausen....24:26
Gummersbaeh - Hameln............24:23
Kiel - Schutterwald.............40:33
Minden - Fredenbeck.............28:27
Essen - Lemgo...................27:28
Lokastaðan
Ijemgo...................30 837:707 53
Flensburg................30 735:680 41
Kiel.....................30 797:716 38
Massenheim...............30 744:718 38
Niederwiirzbach..........30 772:688 37
Nettelstedt..............30 809:789 33
Kssen....................30 736:729 32
Grosswallstadt...........30 771:769 28
Magdeburg................30 697:723 27
Gummersbach................673:708 27
Minden...................30 776:810 25
Rheinhausen..............30 690:748 25
Hameln...................30 722:756 20
Dormagen.................30 603:679 20
Schutterwald.............30 749:804 18
Fredenbeck...............30 689:776 18
■ Tvö neðstu falla en Dormagen fer í auka-
keppni um sæti í deildinni.
KNATTSPYRNA
Deildabikarkeppni KSÍ
Karlar
ÍBV - Víkingur...............4:0
Konur
ÍBV - Haukar.................3:3
Breiðablik - ÍBV.............5:1
Suðurnesjamót
l'MFG - Reynir...............3:2
l'MFN - Viðir................1:2
England
I. deild
Port Vale - Wolverhampton........1:2
Barnsley - Bradford..............2:0
Bii-mingham - Oxford United......2:0
Queens Park Rangers - Tranmere...2:0
Reading - Oldham.................2:0
Southend - Huddersfield..........1:2
Swindon - Crystal Palace.........0:2
West Bromwich - Grimsby..........2:0
Staðan
Bolton 45 28 13 4 98:51 97
Barnsley 45 22 14 9 75:50 80
Wolves 45 22 10 13 68:50 76
Ipswich 45 20 13 12 67:49 73
Sheff. Utd 20 12 13 75:52 72
C. Palace 45 19 13 13 77:47 70
QPR 45 18 12 15 64:57 66
Port Vale 45 17 15 13 57:54 66
Portsmouth 45 19 8 18 58:53 65
Birmingham 45 17 14 14 51:47 65
Tranmere 45 17 18 15 61:54 64
Norwich 45 17 12 16 63:65 63
Stoke 45 17 10 18 49:56 61
Man. City 45 16 10 19 56:58 58
Charlton 44 16 10 18 52:65 58
WBA 45 14 15 16 67:70 57
Reading 45 15 12 18 56:64 57
Oxford 45 15 9 21 59:67 54
Swindon 45 15 8 22 52:71 53
Huddersfield .... 45 13 14 18 48:61 53
Grimsby 45 10 13 22 56:81 43
Bradford 44 10 12 22 43:72 42
Oldham 45 9 13 23 48:66 40
Southend 8 15 22 42:82 39
2. deild
Bournemouth - Wrexham...............2:1
Blackpool - Bristol Rovers...........3:2
Bristol City - Plymouth.............3:1
('rewe - Chesterfield.............. 1:2
Millwall - Gillingham................0:2
Notts County - Burnley..............1:1
Peterborough - Luton................0:1
Rotherham - York.....................0:2
-Otrewsbury - Preston................0:2
■Oockport - Wycombe.................2:1
Walsall - Brentford.................1:0
Wutford - Bury......................0:0
Staðan
l’.ury.............45 23 12 10 60:38 81
Stock|X)rt.........44 22 12 10 57:40 78
l.uton.............45 21 14 10 70:44 77
Brentford..........45 20 14 11 56:42 74
(fewe..............45 22 6 17 55:46 72
Bristol City.......44 20 10 14 67:49 70
Blackpool..........45 18 15 12 59:45 69
Walsall............44 19 10 15 54:49 67
Watford............45 16 19 10 44:34 67
Wrexham............45 16 18 11 52:49 66
ÚRSLIT
Burnley ..45 18 11 16 67:54 65
Chesterfield ..43 17 14 12 41:36 65
Gillingham ..44 17 10 17 56:59 61
Millwall ..45 16 13 16 50:53 61
Bournemouth ..45 15 14 16 43:45 59
Preston ..45 17 7 21 47:55 58
Bristol Rovers ..45 15 11 19 46:48 56
Plymouth ..45 12 17 16 47:58 53
Wycombe ..45 14 10 21 49:56 52
York ..45 13 12 20 46:67 51
Shrewsbury ..45 11 13 21 49:72 46
Peterborough ..45 10 14 21 54:73 44
NottsCounty ..45 7 14 24 33:58 35
Rotherham ..45 6 14 25 37:69 32
3. deild
1:0
2:0
0:0
Exeter- Chester.. 1:5
Fulham - Hull 2:0
4:0
2:1
2:1
Rochdale - Cambridge United. 3:0
Scarborough - Lincoln 0:2
1:0
Torquay - Wigan. 0:3
Staðan
Wigan ...45 25 9 11 82:51 84
Fulham ...45 24 12 9 71:38 84
Carlisle ...44 22 12 10 62:42 78
Swansea ...45 21 7 17 60:56 70
Chester ...45 18 16 11 55:42 70
Northampton ...45 19 12 14 66:44 69
Cardiff ...45 20 9 16 55:52 69
Lincoln ...45 18 12 15 70:67 66
Colchester ...45 16 17 12 58:49 65
Cambridge ...45 18 11 16 53:58 65
Mansfield ...45 16 16 13 47:43 64
Scunthorpe ...45 18 9 18 59:61 63
Scarborough ...45 15 15 15 63:68 60
Barnet ...45 14 16 15 44:47 58
Hull ...45 13 18 14 44:48 57
Roehdale ...44 13 16 15 54:55 55
Leyton Orient ...45 14 12 19 49:58 54
Hartlepool ...45 14 8 23 51:64 50
Torquay ...45 13 11 21 45:60 50
Darlington ...45 13 10 22 62:77 49
Doncaster ...45 13 10 22 50:65 49
Exeter ...45 12 12 21 48:71 48
Brighton ...45 13 9 23 52:69 46
Hereford ...45 11 13 21 49:64 46
■ 2 stig voru dæmd af Brighton.
Þýskaland
Arminia Bielefeld Dortmund....2:0
Reina 4., Breitkreutz 40. 22.512.
Karlsruhe - Hamburg...........3:1
Schroth 10., 13., Keller 89. - Schopp 4.
23.500.
Mönchengladbach - VfB Stuttgart...0:1
- Ristic 90. 34.000.
Bochum - Freiburg.................3:2
Wosz 6., 77., Gulunoglu 60. - Sundermann
21., Spies 53. 23.209.
Bayern Mtinchen - DUsseldorf......5:0
Nerlinger 6., Basler 35., Rizzitelli 38., Zickl-
er 45., Matthaeus 52. 61.000.
Schalke-Köln......................1:1
Bueskens 20. - Kohn 69. 40.000.
Staðan
Bayem Munchen.. .29 18 8 3 56:27 62
Leverkusen .29 18 5 6 57:35 59
VfB Stuttgart .29 16 7 6 68:30 55
Dortmund .29 16 5 8 56:36 53
Bochum .29 12 10 7 44:42 46
1860 Miinchen .29 11 9 9 48:44 42
Karlsruhe .29 11 8 10 46:38 41
Schalke .29 10 10 9 33:34 40
WerderBremen.... .29 11 6 12 43:45 39
Bielefeld .29 10 7 12 38:41 37
Duisburg .29 9 9 11 36:44 36
Gladbach .29 10 5 14 31:37 35
Köln .29 10 5 14 47:56 35
Hamburg .29 8 10 11 40:47 34
Hansa Rostoek .29 9 6 14 31:41 33
Dusseldorf .29 8 5 16 23:50 29
St Pauli .29 7 6 16 31:52 27
Freiburg .29 5 3 21 36:65 18
Holland
Roda JC Kerkrade - RKC Waalwijk 4:0
NEC Nijmegen - Wiilem II Tilburg 0:0
Vitesse Arnhem - Twente Enschede 4:2
Staðan
PSV Eindhoven..., „29 20 5 4 76:20 65
Feyenoord .29 19 6 4 53:28 63
Twente Enschede. .29 17 4 8 49:27 55
Ajax Amsterdam.. .28 14 9 5 43:23 51
Heerenveen „29 13 11 5 52:34 50
RodaJC „30 14 7 9 48:38 49
Vitesse Arnhem..., „29 13 9 7 48:34 48
NAC Breda „29 10 9 10 39:43 39
Doetinchem „29 10 6 13 46:43 36
Utrecht „29 6 14 9 36:39 32
Groningen „29 7 11 11 34:50 32
Fortuna Sittard... „29 7 11 11 28:45 32
Willem II Tiiburg...29 8 7 14 31:45 31
Volendam „29 7 9 13 27:48 30
Sparta Rotterdam28 8 5 15 31:42 29
NECNijmegen.... „30 5 9 16 29:55 25
RKC Waalwijk „29 5 7 17 28:57 22
AZ Alkmaar „29 5 6 18 22:39 21
Frakkland
PSG - Nice .5:0
Metz-Auxerre.... .1:0
4’?
Le Havre - Rennes .1:1
Lens- Lille .1:0
Cannes - Bordeaux .1:1
11
1-4
Nantes - Caen .1:1
Guingamp - Nancy .0:1
Staðan
Mónakó „34 20 9 5 58:26 69
Nantes „34 14 15 5 54:29 57
P.S.G „34 16 12 6 52:27 60
Strasbourg „34 18 2 14 48:43 56
Bastia „34 15 10 9 48:42 55
Bordeaux „34 14 13 7 51:36 55
Metz „34 14 11 9 35:26 53
Auxerre „34 14 10 10 40:28 52
Lyon..............34 14 10 10 48:48 52
Montpellier.......34 10 14 10 35:36 44
Guingamp..........34 11 11 12 31:33 44
Marseille.........34 10 13 11 39:37 43
Lens..............34 11 8 15 37:49 41
Cannes............34 9 13 12 22:32 40
Rennes............34 10 9 15 36:47 39
LeHavre...........34 8 12 14 28:38 36
Nancy.............34 8 9 17 29:44 33
Lille.............34 8 9 17 30:54 33
Caen..............34 6 14 14 30:43 32
Nice..............34 4 8 22 26:63 20
Austurríki
Linzer ASK - Casino Graz........1:0
Sturm Graz - FC Linz..............1:0
SV Ried - Austria Vienna........2:1
Rapid Vienna - FC Tirol Innsbruck.3:0
SCN Admira/Wacker- SV Salzburg....1:1
Staðan
RapidVín.........29 16 9 4 57:27 57
SV Salzburg......29 15 10 4 37:15 55
Sturm Graz.......29 11 11 7 39:23 44
FCTirol..........29 12 7 10 38:33 43
LinzerASK........29 9 14 6 31:27 41
CasinoGraz.......29 8 11 10 29:36 35
SVRied...........29 10 4 15 36:48 34
Austria Vín......29 9 7 13 32:45 34
FCLinz...........29 5 9 15 20:37 24
Admira/Wacker....29 5 8 16 26:54 23
Noregur
Bodö/Glimt - Lilleström
Haugesund - Sogndal....
Rosenborg - Tromsö..
Skeid - Molde.......
Stabæk - Kongsvinger...
Viking - Lyn........
Strömsgodset - Brann...
Staðan
Brann...................3 2 10
Kongsvinger.............3 2 10
Strömsgodset............3 2 0 1
Lilleström..............3 2 0 1
Viking..................3 1 2 0
Stabæk..................2 1 1 0
Haugesund...............3 111
Sogndal.................3 1 1 1
Molde...................2 1 0 1
Tromsö..................2 0 2 0
Rosenborg...............3 0 2 1
Lyn.....................3 0 1 2
Bodö/Glimt..............2 0 0 2
Skeid..........:........3 0 0 3
Danmörk
....0:1
....3:0
...0:0
...0:3
...0:0
...0:0
...0:4
8:2 7
4:2 7
6:4 6
4:5 6
4:3 5
4:1 4
5:3 4
4:6 4
3:2 3
1:1 2
2:3 2
2:4 1
1:4 0
1:9 0
Vejle - Silkeborg..................2:1
Lyngby - Bröndby...................2:0
Staðan
Vejle - Silkeborg..................2:1
Lyngby - Bröndby...................2:0
Staðan
Bröndby 24 13 6 5 41:30 45
Álaborg 24 12 7 5 41:28 43
Árhus 24 10 7 7 53:35 37
Óðinsvé 24 10 7 7 46:38 37
Vejle 24 9 8 7 39:30 35
Herfölge 24 10 5 9 28:28 35
Lyngby 24 10 4 10 36:41 34
Silkeborg 24 5 13 6 32:40 28
FC Kaupmannah„24 5 9 10 25:34 24
AB 24 4 11 9 33:45 23
Viborg 24 5 8 11 27:43 23
Hvidovre 24 4 9 11 26:35 21
Portúgal
Salgueiros - Chaves..............1:0
Estrela Amadora - Uniao Leiria...0:1
Sporting - Setubal...............2:1
Boavista - Gil Vicente...........7:0
Espinho - Braga..................0:1
Rio Ave - Guimaraes..............1:1
Leca - Belenenses..................3:2
Farense - Benfica..................1:2
Maritimo - Porto...................0:2
Staðan
Porto ...28 22 4 2 65:19 70
Sporting ...28 19 5 4 46:15 62
Benfica ...28 16 6 6 47:22 54
Salgueiros ...28 13 8 7 42:37 47
Braga ...28 13 7 8 35:37 46
Guimaraes ...28 13 6 9 47:40 45
Estrela Amadora ...28 11 9 8 34:29 42
Chaves .28 : 10 7 11 34:40 37
Boavista ...28 8 12 8 44:32 36
Belenenses .28 9 8 11 34:44 35
Leca .28 9 7 12 31:35 34
Maritimo .28 9 6 13 28:38 33
Setubal .28 8 8 12 31:38 32
Farense .28 7 10 11 24:29 31
Espinho .28 8 4 10 22:43 28
Rio Ave .28 6 8 14 31:39 26
Uniao Leiria .28 6 5 17 21:42 23
Gil Vicente .28 2 6 20 24:61 12
Undankeppni HM
Freetown:
Afríka
Nairobi:
Kenýa - Guinea...................1:0
Musa Otieno (3., vsp.). 55.000.
Staðan í 1. riðli
Nígería................4 3 1 0 7:3 10
Kenýa..................4 2 1 1 7:7 7
Guinea.................4 2 0 2 6:4 6
BurkinaFaso............4 0 0 4 4:10 0
Windhoek:
Namibia - Egyptaland.............2:3
China Utoni 61., Mohamed Ouseb 87. vsp.
- Hadi Kassaba 76. vsp., Hussein Hassan
80., Ai Hadi 89.
Túnis:
Túnis - Líberia..................2:0
Adel Sellimi 60. vsp., Khaled Badra 78.
38.000.
Staðan í 2. riðli
Túnis.................4 4 0 0 6:1 12
Egyptaland...........4 2 0 2 10:5 6
Líbería..............4 112 1:3 4
Namibía..............4 0 1 3 4:12 1
Lusaka:
Zambia - Congo...................3:0
Dennis Lota (40.), Johnston Bwalya (88.),
Mwape Miti (89.)
Lome:
Zaire - S-Afrika....................1:2
Zico Tumba 25. - Khumalo 21., Masinga
71. 6.000.
Staðan í 3. riðli
Congo...................4 2 1 1 4:4 7
S-Afríka................4 2 1 1 3:3 7
Zambía..................4 1 2 1 5:3 5
Zaire...................4 0 2 2 4:6 2
Harrare:
Zimbabwe - Angola.................0:0
40.000.
Douala:
Cameroon - Togo...................2:0
Bernard Tchoutang (85.), Patrick Mboma
(88.). 30.000.
Staðan í 4. riðli
Cameroon...............4 3 1 0 7:2 10
Angola.................4 2 2 0 5:2 8
Zimbabwe...............4 1 1 2 4:3 4
Togo...................4 0 0 4 3:12 0
Accra:
Ghana - Gabon.....................3:0
Felix Aboagye 42., Mohamed Gargo 60.,
63. vsp. 15.000.
Freetown:
Sierra Leona - Morocco............0:1
- Bassir Salaheddine 40.
Staðan í 5. riðli
Morocco.................3 2 1 0 7:2 7
Ghana...................4 1 3 0 7:4 6
SierraLeone.............4 112 2:6 4
Gabon...................3 0 1 2 1:5 1
Asía
Phnom Penh:
Cambodia -Indónesia..............1:1
Hok Sochettra 65. - Widodo Putro 80.
KÖRFU-
KNATTLEIKUR
IMBA-deildin
Úrslitakeppnin
Austurdeild
Atlanta - Detroit.................89:75
Atlanta - Detroit.................80:93
■ Staðan er 1:1.
Chicago - Washington..............98:86
Chicago - Washington............109:104
■ Chicago er 2:0 yfir.
Miami - Orlando..................104:87
■ Miami er 2:0 yfir.
New York - Charlotte.............100:93
■ New York er 2:0 yfir.
Vesturdeild
Seattle - Phoenix...............101:106
Seattle - Phoenix................122:78
■ Staðan er 1:1.
LA Lakers - Portland..............95:77
LA Lakers - Portland.............107:93
■ Staðan er 2:0 fyrir Lakers.
Houston - Minnesota...............96:84
■ Houston er 2:0 yfir.
Utah - LA Clippers...............105:99
■ Utah er 2:0 yfir.
SKOTFIMI
Bikarmót
Skotsambands íslands
BIKARMÓT Skotsambands Islands fór
fram í Digranesi, Kópavogi, helgina 19. og
20. aprfl. Keppt var í fjórum greinum, í
loftskammbyssu, staðlaðri skammbyssu,
fijálsri skammbyssu og riffilskotfimi.
Nú líður óðum að Smáþjóðaleikunum,
sem að þessu sinni verða haldnir hér á landi
undir stjórn Ólympíunefndar íslands. Skot-
íþróttamenn hyggja gott til leikanna og
hafa æft dyggilega undanfarin misseri.
Á nýafstöðnu bikarmóti kepptu skotmenn
frá Skotfélagi Akureyrar (SA), Skotfélagi
Kópavogs (SFK), Skotfélagi Reykjavíkur
(SR), Skotfélagi Ólafsfjarðar (SKÓ) og
Iþróttafélaginu Leiftra (IFL). Mótshaldari
var íþróttafélagið Leiftri. Mótstjórar voru
Ingibjörg Ásgeirsdóttir, Jón S. Ólason og
Kristina Sigurðardóttir. Dómari Steinar
Einarsson.
Árangur keppenda i bikarmóti STÍ varð
sem hér segir:
Bikarmót, loftskammbyssa:
1. Hannes Tómasson, SFK...............659
2. Sigurbjörn Ásgeirsson, IFL.......641,7
3. Jónas Hafsteinsson, SFK..........639,8
4. Hannes Haraldsson, SFK...........618,7
5. GunnarÞ. Hallbcrgsson, SR........634,8
I sveitakeppni i loftskammbyssu sigraði
sveit SR með 1.601 stig, sveit IFL 1.590
stig, B-sveit SFK 1.588 stig. A-sveit SFK
1.110 stig.
Bikarmót, stöðluð skammbyssa:
1. Hannes Tómasson, SFK..............543
2. Hannes Haraldsson, SFK............542
3. Sigurgeir Arnþórsson, IFL.........526
4. Kjartan Friðriksson, SR...........518
5. Jónas Hafsteinsson, SFK...........517
í kvennaflokki i staðlaðri skammbyssu
urðu úrslit:
1. IngibjÖrg Ásgeirsdóttir, IFL.....495
2. Þórhildur Jónasdóttir, SFK........489
3. Kristína Sigurðardóttir, IFL......471
Sveitakeppni í staðlaðri skammbyssu:
1. SveitSFK........................1.902
2. SveitlFL........................1.505
3. SveitSR.........................1.487
4. SveitSA.........................1.249
Bikarmót, frjáls skammbyssa:
1. HannesTómasson, SFK...............516
2. Hannes Haraldsson, SFK............513
3. Björn E. Sigurðsson, SFK..........479
4. Jónas Hafsteinsson, SFK...........474
5. Steinar Einarsson, SFK............473
Sveitakeppni í frjálsri skammbyssu:
1. B-sveitSFK......................1.465
2. A-sveit SFK.....................1.454
Bikarmót í riffilskotfimi,
60 skot liggjandi:
1. Einar Steinarsson, SFK...........582
2. Gylfi Ægisson, SFK...............578
3. Arnfinnur Jónsson, SR............577
4. Jónas V. Bjargmundsson, SFK......575
5. Einar Guðmann, SA................537
í sveitakeppni urðu úrslit:
1. SveitSFK.......................1.735
2. SveitSA........................1.601
GOLF
Opið mót
Fiskimjöls - og Lýsismótið fór fram í Grinda-
vík um helgina. Heistu úrslit:
Án forgjafar
Björgvin Sigurbergsson, GK............72
Davíð Jónsson, GS,.................. 77
Skúli Ágústsson, GA...................78
Með forgjöf
Gústaf Alfreðsson, GK.................66
Albert Sævarsson, GG,.................68
Jakop Böðvarsson, GK...................70
Spænska meistaramótið
Madrid:
277 Mark James (Bretl.) 67 68 73 69, Greg
Norman (Ástralíu) 69 70 68 70
■James vann á þriðju holu í bráðabana.
278 Jarmo Sandelin (Svíþjóð) 72 71 69 66,
Eduardo Romero (Arg.) 68 70 71 69
279 Jose Coceres (Argentínu) 72 69 70 68,
Jean-Louis Guepy (Frakkl.) 71 68 70
70, David Howell (Bretl.) 70 71 67 71
280 Howard Clark (Bretl.) 74 70 69 67,
Fredrik Jacobson (Svíþ.) 73 71 69 67,
Roger Chapman (Bretl.) 70 67 74 69
281 Jose-Maria Olazabal (Spáni) 69 71 74
67, Stephen Ames (Trinidad) 68 75
70 68, Thomas Bjom (Danm.) 68 69
72 72, Peter Mitchell (Bretl.) 70 69
69 73
282 Constantino Rocca (ítal.) 70 70 71 71
283 Adam Hunter (Bretl.) 70 71 73 69,
Gary Clark (Bretl.) 72 69 72 70, Migu-
el Angel Jimenez (Spáni) 68 74 71 70,
Jamie Spence (Bretl.) 73 70 70 70,
Lee Westwood (Bretl.) 69 68 73 73,
Gary Emerson (Bretl.) 67 72 70 74,
Ian Garbutt (Bretl.) 69 70 70 74
284 Andrew Sherborne (Bretl.) 72 71 71
70, Clinton Whitelaw (S-Afriku) 69 70
71 74, David Carter (Bretl.) 70 72 67 75
285 Dennis Edlund (Svíþ.) 73 68 75 69,
Seve Ballesteros (Spáni) 70 73 73 69,
Andrew Coltart (Bretl.) 72 71 73 69,
Mark Roe (Bretl.) 70 71 73 71, Greg
Turner (N-Sjál.) 72 71 71 71,. Stuart
Cage (Bretl.) 71 73 70 71, Ignacio
Garrido (Spáni) 68 74 71 72, Silvio
Grappasonni (Ital.) 71 72 70 72, Ross
Drummond (Bretl.) 73 69 70 73, Rolf
Muntz (Holl. ) 70 68 70 77
ÍSHOKKÍ
IMHL-deildin
Úrslitakeppnin
Austurdeild
Florida - NY Rangers...............2:3
! Eftir framlengingu. Rangers sigraði 4:1.
Buffalo - Ottawa...................1:4
Ottawa - Buffalo...................0:3
! Staðan er 3:3.
New Jersey - Montreal..............4:0
! New Jersey sigraði 4:1.
Philadelphia - Pittsburgh..........6:3
! Philadelphia sigraði 4:1.
Vesturdeild
St. Louis - Detroit................1:3
■Detroit sigraði 4:2.
Dalias - Edmonton..................0:1
■ Eftir tvíframlengdan leik.
Edmonton - Dallas..................2:3
■ Staðan er 3:3.
Chicago - Colorado.................3:6
■ Colorado sigraði 4:2.
Phoenix - Anaheim..................2:3
■ Eftir framlengingu. Staðan er 3:3.
Heimsmeistarakeppnin
Helsingi, Finnlandi:
A-riðill
Tékkland - Þýskaland............2:1
Martin Prochazka (45.33), Roman Simicek
(56.07) - Mirko Ludemann (31.02). 12.862.
Rússland - Slóvakía.............2:2
Sergei Petrenko (0.16), Andrei Skopintsev
(51.49) - Jozef Dano (30.37), Zdenko Ciger
(37.42). 12.919.
Finnland - Tékkland.............1:2
Mika Nieminen (8.49) - Martin Prochazka
(19.09, 41.24). 13.279.
B-riðill
Bandarikin - Lettland...........5:4
Donald Brashear (8.39), Brian Berard
(15.25), Paul Ranheim (21.35), Chris Tanc-
ill (32.41), Todd Krygier (53.37) - Sergei
Cudinovs (9.34), Leonids Tambijevs (42.52),
Aleksandrs Belavskis (47.07), Andrei Ign-
atovics (52.20). 5.914.
Svíþjóð - Kanada................7:2
Tommy Albelin (4.28), Michael Nylander
(6.55, 50.03), Stefan Nilsson (30.37),
Magnus Arvedson (33.08), Jonas Hoglund
(42.16), Nichlas Falk (44.11) - Jarome Ig-
inla (49.47), Dean Evason (50.36). 8.396.