Dagur - 29.04.2000, Blaðsíða 14
14 - LAUGARDAGUR 29. APRÍL 2000
DAGSKRÁIN LAUGARDAGINN 29. APRÍL
09.00Morgunsjónvarp barnanna.
09.25 Töfrafjalliö (24:52).
09.35 Kötturinn Klípa (4:13).
09.40 Leikfangahillan (11:26).
09.50 Gleymdu leikföngin (5:13).
10.05 Siggi og Gunnar (17:24).
10.13 Úr dýraríkinu (72:90).
10.27 Einu sinni var... - Landkönn-
uöir (18:26). (Les explora-
teurs).
10.55 Þýski handboltinn. Sýnd
veröur upptaka frá leik I úr-
valsdeildinni.
13.10 Sjónvarpskringlan - auglýs-
ingatími.
13.25 Þýska knattspyrnan. Bein
útsending frá leik Bayern
Munchen og Hansa
Rostock.
15.30 Tónlistinn. (e).
16.00 HM í pílukasti. Sýndur verö-
ur úrslitaleikurinn á heims-
meistaramótinu í pílukasti
sem fram fór á Englandi fýrr
f ár.
17.50 Táknmálsfréttir.
18.00 Skippý (24:26) (Skippy).
18.30 Þrumusteinn (3:13)
19.00 Fréttir, íþróttir og veöur.
19.40 Stutt í spunann. Umsjón:
Hera Björk Þórhallsdóttir og
Hjálmar Hjálmarsson.
20.30 Yngismeyjar (Little Women).
Bandarísk bíómynd frá 1994
byggö á sögu eftir Louisu
May Alcott um unga konu á
sjöunda áratug síðustu aldar
sem býður viðteknum hug-
myndum um hlutverk kynj-
anna birginn og ákveöur að
verða rithöfundur. Leikstjóri:
Gillian Armstrong. Aðalhlut-
verk: Winona Ryder, Susan
Sarandon, Trini Alvarado,
Eric Stoltz, Gabriel Byrne,
Calire Ðanes og Kirsten
Dunst.
22.30 Þyrlusveitin (Helicops).
Þýsk sjónvarpsmynd frá
1998 um sérsveit lögreglu-
manna sem hefur yfir að
ráða fullkomnum þyrlum til
að eltast viö glæpamenn.
0.00 Útvarpsfréttir.
AKSJÓN
16.00 Íshokkí SR - SA, þriðji leikur
í úrslitum
21.00 Kvöldljós Kristilegur
umræöuþáttur frá sjón-
varpsstööinni Omega
07.25Madeleine.
07.50 Eyjarklíkan.
08.15 Simmi og Sammi.
08.35 Össi og Ylfa.
09.00 Meö Afa.
09.50 Tao Tao.
10.10 Hagamúsin og húsamúsin.
10.35 Villingarnir.
10.55 Grallararnir.
11.15 Ráöagóöir krakkar.
11.40 Nancy (7:13)
12.00 Alltaf í boltanum.
12.30 NBA-tilþrif.
13.00 Best í bítið.
13.45 Enski boltinn.
16.05 60 minútur II.
17.10 Glæstar vonir.
18.40 *Sjáöu.
18.55 19>20 - Fréttir
19.10 ísland í dag.
19.30 Fréttir.
19.45 Lottó.
19.50 Fréttir.
20.00 Fréttayfirlit.
20.05 Vinir (18:24) (Friends).
20.40 Ó, ráöhús (19:26)
21.10 Dalalíf. Aöalhlutverk: Egg-
ert Þorleifsson, Karl Ágúst
Úlfsson, Siguröur Sigur-
jónsson. 1984.
22.40 Nótt í Manhattan (Night
Falls on Manhattan). Dóp-
sali er ákærður fyrir morð
og saksóknari sýnir mikla
hörku í málflutningi sínum.
Aöalhlutverk: Andy Garcia,
lan Holm, Richard
Dreyfuss, Lena Olin.
Stranglega bönnuö börn-
um.
00.35 Kærleiksverk (Labor of Love).
Kona ákveður að eignast
barn með æskuvini sínum en
hann er hommi sem hefur
þurft að horfa á eftir mörgum
vinum sínum falla fyrir al-
næmi. 1998.
02.10 Solo (e)
06.00Morgunsjónvarp.
20.00 Vonarljós.
21.00 Náö til þjóöanna
21.30 Samverustund.
22.30 Boöskapur Central Baptist
kirkjunnar með Ron Phillips.
23.00 Lofiö Drottin
24.00 Nætursjónvarp.
16.00VValker.
17.00 íþróttir um allan heim.
17.55 Jerry Springer (30.40).
18.35 Á geimöld (17.23)
19.20 Út í óvissuna
19.45 Lottó.
19.50 Stööin (12.24) (Taxi 2).
20.15 Naöran (6.22) (Viper).
Spennumyndaflokkur sem
gerist I borg framtíöarinn-
ar. Glæpamenn nýta sér
nýjustu tækni við vafa-
sama iðju sína en löggan
svarar í sömu mynt.
21.00 Svipast um í South Park
(e) (Goin Down to South
Park). Nýr þáttur Stöðvar
4 I Bretlandi um mennina
aö baki teiknimyndaflokkn-
um South Park.
23.30 Hnefaleikar.
04.05 Dagskrárlok og skjáleikur.
06.00Jerry Maguire.
08.15 Leiðin heim (Fly Away
Home).
10.00 Berin eru súr (Sour Grapes).
12.00 í lausu lofti (Every Which
Way but Loose).
14.00 Jerry Maguire.
16.15 Berin eru súr (Sour Grapes).
18.00 Leiðin heim (Fly Away
Home).
20.00 Fjórir dagar í september
(Four Days in September).
22.00 Tannlæknirinn (The Dent-
ist).
24.00 í gíslingu (Deadly
10.302001 nótt. (e)
12.30 Yoga.
13.00 Jay Leno. (e)
14.00 Út aö boröa meö íslending-
um. (e
15.00 World*s most amazing vid-
eos. (e)
16.00 Tvöfaldur Jay Leno. (e)
18.00 Stark raving mad. (e)
18.30 Mótor. (e)
19.00 Practice. (e)
20.00 Heillanomimar (Charmed).
21.00 Pétur og Páll.
21.30 Teikni/Leikni.
22.00 Kómíski klukkutíminn.
23.00 B-mynd.
00.30 B-mynd. (e)
DAGSKRÁIN SUNNUDAGINN 30. APRÍL
ÝMSAR STÖÐVAR
CARTOON NETWORK 10.00 Johnny Bravo. 10.30 Courage the
Cowardly Dog. 11.00 Cartoon Theatre: 1001 Rabbit Tales. 13.00 Loo-
ney Tunes Weekend.
ANIMAL PLANET 10.00 Croc Files. 10.30 Going Wild with Jeff
Corwin. 11.00 Pet Rescue. 11.30 Pet Rescue. 12.00 Croc Files.
12.30 Croc Files. 13.00 New Wild Sanctuaries. 14.00 Fit for the Wild.
14.30 Going Wild with Jeff Corwin. 15.00 Wild Animals of Arabia.
16.00 The Aquanauts. 16.30 The Aquanauts. 17.00 Croc Rles. 17.30
Croc Files. 18.00 Crocodile Hunter. 19.00 Emergency Vets. 19.30 Em-
ergency Vets. 20.00 Survivors. 21.00 Untamed Amazonia. 22.00 The
Savage Season. 23.00 Close.
BBC PRIME 10,10 Can't Cook, Won't Cook. 10.40 Can't Cook,
Won't Cook. 11.10 Style Challenge. 11.35 Style Challenge. 12.00
Holiday Heaven. 12.30 Classic EastEnders Omnibus. 13.30 Gardeners’
World. 14.00 Dear Mr Barker. 14.15 Playdays. 14.35 Blue Peter.
15.00 Dr Who. 15.30 Top of the Pops. 16.00 Ozone. 16.15 Top of the
Pops 2. 17.00 The Trials of Life. 18.00 Keeping up Appearances.
18.30 Chefl. 19.00 Devil’s Advocate. 20.00 The Fast Show. 20.30 Top
of the Pops. 21.00 The Stand up Show. 21.30 The Full Wax. 22.00
Comedy Nation. 22.30 Later With Jools Hollqnd. 23.30 Learning From
the OU: Empowerment. 0.00 Learning From the OU: Whose Body?
MANCHESTER UNITED TV 16.00 Watch This if You Love Man
U! . 18.00 Supermatch - Vintage Reds. 19.00 Red Hot News. 19.30
Supermatch - Premier Classic. 21.00 Red Hot News. 21.30 Masterf-
an.
NATIONAL GEOGRAPHIC CHANNEL 10.00 Koalas in My
Backyard. 11.00 The Paths of Genius. 12.00 Explorer’s Journal. 13.00
Plant Hunters. 14.00 Tibet: Wheel of Life, Winds of Change. 15.00
Koalas ín My Backyard. 16.00 The Paths of Genius. 17.00 Comrades
of the Kalahari. 18.00 Hunts of the Dolphin King. 18.30 California
Condors. 19.00 Big Snake. 20.00 Deep Water, Deadly Game. 21.00
Realm of the Great White Bear. 22.00 Painted Dogs of the Okavango.
23.00 The Urban Gorilla. 0.00 Big Snake. 1.00 Close.
DISCOVERY CHANNEL 10.00 Jurassica. 10.30 Time Travell-
ers. 11.00 Hitler. 12.00 Seawings. 13.00 The Fall of Saigon. 14.00
Great Commanders. 15.00 Hitler. 16.00 The Great Commanders.
17.00 Secrets of the Great Wall. 18.00 Formula One Racing. 19.00
Storm Force. 20.00 Trauma - Life and Death in the ER. 20.30 Trauma
- Life and Death in the ER. 21.00 Forensic Detectives. 22.00 Lonely
Planet. 23.00 Battlefield. 0.00 Lost Treasures Of The Ancient World.
1.00 Close.
MTV 10.00 All Time Top Ten Whitney Houston Videos. 11.00 Whltn-
ey Houston Weekend. 11.30 Whitney TV. 12.00 Fanatic. 12.30 Whitn-
ey Houston Weekend. 13.00 Making the Video. 13.30 Whitney Hou-
ston Weekend. 14.00 Say What?. 15.00 MTV Data Videos. 16.00
News Weekend Edition. 16.30 MTV Movie Special. 17.00 Dance Roor
Chart. 19.00 Disco 2000. 20.00 Megamix MTV. 21.00 Amour. 22.00
The Late Lick. 23.00 Saturday Night Music Mix. 1.00 Chill Out Zone.
3.00 Night Videos.
SKY NEWS 10.00 News on the Hour. 10.30 Fashion TV. 11.00 SKY
News Today. 12.30 Answer The Question. 13.00 SKY News Today.
13.30 Week in Review. 14.00 News on the Hour. 14.30 Showbiz
Weekly. 15.00 News on the Hour. 15.30 Technofile. 16.00 Uve at Five.
17.00 News on the Hour. 18.30 Sportsline. 19.00 News on the Hour.
19.30 Answer The Question. 20.00 News on the Hour. 20.30 Media
Monthly. 21.00 SKY News at Ten. 22.00 News on the Hour. 23.30
Showbiz Weekly. 0.00 News on the Hour. 0.30 Fashion TV. 1.00 News
on the Hour.
CNN 10.00 World News. 10.30 CNNdotCOM. 11.00 World News.
11.30 Moneyweek. 12.00 News Update / World Report. 12.30 World
Report. 13.00 World News. 13.30 Your Health. 14.00 World News.
14.30 World Sport. 15.00 World News. 15.30 Pro Golf Weekly. 16.00
Inside Africa. 16.30 Showblz This Weekend. 17.00 World News. 17.30
CNN Hotspots. 18.00 World News. 18.30 World Beat. 19.00 World
News. 19.30 Style. 20.00 World News. 20.30 The Artclub. 21.00
World News. 21.30 World Sport. 22.00 CNN WorldView. 22.30 Inside
Europe. 23.00 World News. 23.30 Showbiz This Weekend. 0.00 CNN
WorldView. 0.30 Diplomatic License.
SJÓNVARPIÐ
09.00 Morgunsjónvarp barnanna.
09.00 Hundurinn Kobbi (2:13).
09.12 Syngjum saman.
09.14 Leirfólkið (39:39).
09.17 Sönglist. Krakkar syngja
ýmis lög.
09.19 Prúðukrílin (43:107).
09.45 Svarthöföi sjóræningi
09.52 Undraheimur dýranna
(3:13).
10.15 Sunnudagaskólinn. (e)
10.30 Nýjasta tækni og vísindi.
10.45 Hlé.
13.00 Andrésar andar-leikarnir
14.00 Tónlistinn. (e)
14.25 Plötuútgefandinn (Mr.
Music).
16.00 Markaregn.
17.00 Geimstööin (6:26)
17.50 Táknmálsfréttir.
18.00 Stundin okkar.
18.30 Fiskurinn, fótboltinn og lof-
oröiö hans pabba (2:3).
19.00 Fréttir, veður og Deiglan.
20.00 Safnari af hjartans ein-
lægni. Heimildarmynd um
Sverri Sigurösson sem átt
hefur eitt heildstæðasta
einkalistasafn á Islandi.
20.55 Frú Bradley leysir máliö
(1:4) (The Mrs Bradley
Mysteries). Breskur saka-
málaflokkur byggöur á
sögum eftir Gladys
Mitchell um hina úrræða-
góöu frú Bradley sem er
einkar lagið að upplýsa
sakamál.
21.50 Helgarsportiö.
22.15 Bjargvætturin (Savior).
Bresk/bandarisk biómynd
frá 1998 um mann sem
breytir um nafn eftir að háfa
framið voöaverk. Aðalhlut-
verk: Dennis Quaid,
Nastassia Kinski, Stellan
Skarsgárd og Natasa Nin-
kovic.
23.55 Markaregn.
00.55 Útvarpsfréttir í dagskrár-
16.00 Íshokkí (e) SR - SA, þriöjí
leikur í úrslitum
21.00 Kvöldljós Kristilegur
umræðuþáttur frá sjón-
varpsstööinni Omega
22.15 Íshokkí SA - SR, fjóröi leikur
í úrslitum
07.00 Heimurinn hennar Ollu.
07.25 Mörgæsir í blíöu og stríöu.
07.50 Madeleine.
08.15 Orri og Olafía.
08.40 Búálfarnir.
08.45 Kolli káti.
09.10 Maja býfluga.
09.35 Villti Villi.
10.00 Trillurnar þijár (3.13)
10.25 Batman.
10.50 Ævíntýri Jonna Quest.
11.10 llli skólastjórinn.
11.35 Dagbókin hans Dúa.
12.00 Sjónvarpskringlan.
12.15 NBA-leikur vikunnar.
13.40 Gáfnaljós (e) (Real Genius).
15.25 Aöeins ein jörö (e).
15.35 Kristall (29.35) (e).
16.00 Oprah Winfrey.
16.45 Nágrannar.
18.20 Fööurlandsmissir (1.2) (e).
18.55 19>20 - Fréttir.
19.10 ísland í dag.
19.30 Fréttir.
20.00 Fréttayfirlit.
20.05 60 mínútur.
21.00 Tvennir tímar (e).
22.05 Ástir og átök (14.24)
22.35 Síöustu dagar diskósins (The
Last Days of Disco). Mynd
um ungt fólk sem sækir í
næturdjammiö til að fylla upp
tómarúmiö í lífinu.
00.30 Svona vorum viö (The Way We
Were) .Aðalhlutverk: Barbra
Streisand, Robert Redford,
Bradford Dillman.
02.30 Svíöa sætar ástir. (Thin Line
Between Love and Hate).
04.15 Dagskrárlok.
06.00Morgunsjónvarp.
14.00 Þetta er þinn dagur
14.30 Uf í Oröinu
15.00 Boöskapur Central Baptist
kirkjunnar.
15.30 Náö til þjóöanna
16.00 Frelsiskalliö
16.30 700-klúbburinn.
17.00 Samverustund.
18.30 Elím.
19.00 Believers Christian Fellows-
hip.
19.30 Náö til þjóðanna
20.00 Vonarljós. Bein útsending.
21.00 Bænastund.
21.30 700-klúbburinn.
22.00 Boöskapur Central Baptlst
kirkjunnar.
22.30 Lofiö Drottin
23.30 Nætursjónvarp.
12.45 ítalski boltinn.
14.55 Enski boltinn.
17.00 Meistarakeppni Evrópu.
18.00 Golfmót í Evrópu.
19.00 Leikur aö eldi (Justine).
Mark Darley er breskur kenn-
ari sem býr í Alexandríu, heill-
andi hafnarborg viö Nílarósa.
Hann fellur kylliflatur fyrir
hinni töfrandi Justine sem
virðast hafa gagnkvæmar til-
finningar til hans. Maltin gef-
ur þijár stjörnur.
22.50 Panther. Áhrifarík og sterk
mynd um eitt átakamesta
tímabil í sögu Bandaríkj-
anna. I Oakland áriö 1966
eru blökkumenn búnir að fá
nóg af ofríki hvíta mannsins
og sérstaklega ógeöfelldum
aðferðum lögreglunnar
gegn blökkufólki. 1995.
Stranglega bönnuð börnum.
06.00Skógarlíf (The Jungle Book).
08.00 Rússarnir koma (Russians
Are Comingi).
10.05 Feðradagur (Fathers* Day).
12.00 Skógarlíf (The Jungle Book).
14.00 Rússarnir koma (Russians
Are Comingi).
16.05 Feöradagur (Fathers' Day).
18.00 Moröiö á Uncoln (The Day
Lincoln Was Shot).
20.00 Undraland (Next Stop, Wond-
erland).
21.45 ‘Sjáöu
22.00 Drekahjarta (Dragonheart).
00.00 Fuilkomiö morð (A Perfect
Murder).
02.00 Hetja úr neöra (Spawn).
04.00 Undraland
10.302001 nótt.
12.30 Silfur Egils.
14.00 Teikni/leikni.
14.30 Tvöfaldur Jay Leno. (e)
15.30 Innlit/Útlit. (e)
16.30 Tvípunktur. (e)
17.00 2001 nótt.
19.00 Providence. (e)
20.00 Dallas.
21.00 Skotsilfur. Úrvals viðskipta-
þáttur í umsjón Helga Ey-
steinssonar
22.00 Dateline. Stjórnendur þátt-
arins eru Tom Brokaw, Sto-
ne Phillips og Maria Shri-
ver.
ÝMSAR STÖÐVAR
CARTOON NETWORK 10.00 Johnny Bravo. 10.30 Courage the
Cowardly Dog. 11.00 Daffy Duck’s Quackbusters. 13.00 Looney Tunes
Weekend.
ANIMAL PLANET 10.00 Breed All About It. 10.30 Golng Wild
with Jeff Corwin. 11.00 Going Wild with Jeff Corwin. 11.30 Going Wild
with Jefff Corwin.. 12.00 Crocodile Hunter. 13.00 The Aquanauts.
13.30 The Aquanauts. 14.00 Wishbone. 14.30 Wishbone. 15.00 Breed
All About It. 15.30 Breed All About It. 16.00 Aspinall’s Anlmals. 16.30
Aspinall’s Animals. 17.00 Wild Rescues. 17.30 Wild Rescues. 18.00
Keepers. 18.30 Keepers. 19.00 Untamed Australia. 20.00 Cannibal
Mites. 21.00 Otters of Yellowstone. 22.00 Love in the Wild. 23.00
Close.
BBC PRIME 10.00 Can’t Cook, Won’t Cook . 10.30 Can’t Cook,
Won’t Cook. 11.00 Style Challenge. 11.25 Style Challenge. 11.55
Songs of Praise. 12.30 EastEnders Omnibus. 14.00 Dear Mr Barker.
14.15 Playdays. 14.35 Incredible Games. 15.00 Going for a Song.
15.25 The Great Antiques Hunt. 16.05 Antiques Roadshow. 17.00 The
Private Life of Plants. 17.50 Family Values. 18.40 Casualty. 19.30
Parkinson. 20.30 A Masculine Ending.
MANCHESTER UNITED TV 16.00 This Week On Reds @ Rve.
17.00 Red Hot News. 17.30 Watch This if You Love Man U! 18.30
Reserve Match Highlights. 19.00 Red Hot News. 19.30 Supermatch -
Premier Classic. 21.00 Red Hot News. 21.30 Red All over.
NATIONAL GEOGRAPHIC CHANNEL 10.00 Deep Water,
Deadly Game. 11.00 Realm of the Great White Bear. 12.00 Painted
Dogs of the Okavango. 13.00 The Urban Gorilla. 14.00 Big Snake.
15.00 Deep Water, Deadly Game. 16.00 Realm of the Great Whlte
Bear. 17.00 Kruger Park 100 - the Vision Llves on. 18.00 Uons In
Trouble. 18.30 South Africa’s Great White Shark. 19.00 Congo in the
Bronx. 20.00 Hunt for the Giant Bluefin. 21.00 Don’t Say Goodbye.
22.00 A Life for the Queen. 23.00 Bird Brains. 0.00 Congo in the
Bronx. 1.00 Close.
DISCOVERY CHANNEL 10.00 Driving Passions. 10.30 Car
Country. 11.00 The Dinosaurs! 12.00 Searching for Lost Worlds. 13.00
Rogue’s Gallery. 14.00 Weapons of War. 15.00 The Last Great
Adventure of the Century. 16.00 Crocodile Hunter. 16.30 Vets on the
Wildside. 17.00 Skullduggery. 18.00 Lost Treasures of the Ancient
World. 19.00 Tornado. 20.00 Tornado. 21.00 Tornado. 22.00
Trailblazers. 23.00 Best of British. 0.00 Lonely Planet. 1.00 Close.
MTV 10.00 Whitney Houston Weekend. 10.30 Making the Vldeo.
11.00 All Access. 11.30 Whitney Houston Weekend. 12.00 All Tlme
Top Ten Whitney Houston Videos. 13.00 Whitney TV. 13.30 Whitney
Houston Weekend. 14.00 Say What? 15.00 MTV Data Videos. 16.00
News Weekend Editio. 16.30 Stylissimo! 17.00 So ‘90s. 19.00 MTV
Uve. 20.00 Amour. 23.00 Sunday Night Music Mix.
SKY NEWS 10.00 News on the Hour. 10.30 The Book Show. 11.00
SKY News Today. 12.30 Media Monthly. 13.00 SKY News Today. 13.30
Showbiz Weekly. 14.00 News on the Hour. 14.30 Technofile. 15.00
News on the Hour. 15.30 Sunday with Adam Boulton. 16.00 Uve at
Rve. 17.00 News on the Hour. 18.30 Sportsline. 19.00 News on the
Hour. 19.30 The Book Show. 20.00 News on the Hour. 20.30 Showbiz
Weekly. 21.00 SKY News at Ten. 22.00 News on the Hour. 23.30 CBS
Evening News. 0.00 News on the Hour. 0.30 Sunday with Adam
Boulton. 1.00 News on the Hour. 1.30 Fashion TV. 2.00 News on the
Hour. 2.30 The Book Show. 3.00 News on the Hour. 3.30 Media
Monthly. 4.00 News on the Hour. 4.30 CBS Evening News.
CNN 10.00 World News. 10.30 CNN Hotspots. 11.00 World News.
11.30 Diplomatic License. 12.00 News Update / World Report. 12.30
World Report. 13.00 World News. 13.30 Inside Africa. 14.00 World
News. 14.30 World Sport. 15.00 World News. 15.30 This Week in the
NBA. 16.00 Late Edltlon. 16.30 Late Edition. 17.00 World News.
17.30 Business Unusual. 18.00 World News. 18.30 Inslde Europe.
19.00 World News. 19.30 The Artclub. 20.00 World News. 20.30
CNNdotCOM. 21.00 World News. 21.30 World Sport. 22.00 CNN
WorldView. 22.30 Style. 23.00 CNN WorldVlew. 23.30 Asian Editlon.
23.45 Asia Business This Morning. 0.00 CNN WorldView. 0.30 Science
& Technology Week. 1.00 CNN & Time. 2.00 World News. 2.30 The
Artclub. 3.00 World News. 3.30 This Week In the NBA.
ÚTVARP
Rás 1 fm 92,4/93,5
08.00 Fréttir.
08.07 Músík aö morgni dags.
08.45 Þingmái. Umsjón: Óðinn Jónsson.
09.00 Fréttir.
09.03 Út um græna grundu.
10.00 Fréttlr.
10.15 Saga Rússlands í tónlist og frásögn.
11.00 í vikulokin.
12.00 Útvarpsdagbókin og dagskrá laugardagslns.
12.20 Hádeglsfréttir.
13.00 Fréttaaukl á laugardegl.
14.00 Til allra átta.
14.30 Útvarpslelkhúsið.
15.15 Æskuástir.
16.00 Fréttir.
16.08 Villibirta.
17.00 Hinhliðln.
17.55 Auglýsingar.
18.00 Kvöldfréttlr.
18.25 Auglýsingar.
18.28 Vinkill.
18.52 Dánarfregnlr og auglýsingar.
19.00 Hljóöritasafniö.
19.30 Veðurfregnir.
19.40 Kvikmyndatónlist.
22.00 Fréttir.
22.15 Orö kvöldslns. Helgi Eliasson flytur.
22.20 I góöu tómi.
23.10 Dustaö af dansskónum.
24.00 Fréttir.
00.10 Hin hliöin.
01.10 Útvarpaö á samtengdum rásum til morguns.
Rás 2 fm 90,1/99,9
7.00 Fréttir. 7.05 Laugardagslíf. 12.20 Hádegis-
fréttir. 13.00 Á línunni. 15.00 Konsert. 16.00 Frétt-
ir. 16.08 Hitað upp fyrir leiki dagsins. 16.30 Hand-
boltarásin. 18.00 Kvöldfréttir. 18.28 Milli steins og
sleggju. 19.00 Sjónvarpsfréttir. 19.35 Kvöldpopp.
21.00 PZ-senan. 24.00 Fréttir.
Bylgjan fm 98,9
09.00 Laugardagsmorgunn. 12.00 Hádegisfréttir.
12:15 Halldór Backman. 16.00 íslenski listinn.
18.55 Útsending frá fréttastofu Stöðvar 2. 20.00
Boogie Nights Diskó stuö beint frá Hard Rock Café.
23:30 Næturhrafninn flýgur.
Stjaman fm 102,2
11.00 Kristófer Helgason. 14.00 Albert Ágústsson.
18.00 Ókynnt Stjörnuiög.
Ratfió fm 103,7
07.00 Tvíhöfði. 11.00 Bragöarefurinn. 15.00
Klassík fm 100,7
Klassísk tónlist allan sólarhringinn 22.30
Leikrit vikunnar frá BBC.
Gull fm 90,9
Ding Dong. 19.00 Ólafur. 22.00 Radio rokk.
7.00 Morgunógleðin. 11.00 Músík og minningar.
15.00 Hjalti Már.
FM fm 95,7
07.00 Hvati og félagar 11.00 Þór Bæring 15.00 Svali
19.00 Heiðar Austmann 22.00 Rólegt og rómantískt.
UTVARP
RáS 1 fm 92,4/93,5
08.00 Fréttlr.
08.07 Morgunandakt.
08.15 Tónlist á sunnudagsmorgnl.
09.00 Fréttlr.
09.03 Stundarkorn I dúr og moll.
10.00 Fréttlr.
10.15 Klrkja hlns krossfesta lýös.
11.00 Guösþjónusta í Nesklrkju. Séra Frank M.
Halldórsson prédikar.
12.00 Dagskrá sunnudagsins.
12.20 Hádegisfréttlr.
13.00 Hlustaöu... ef þú þorlrl.
14.00 Af hverju gerlr þú svona?
15.00 “í nótt hefur voriö verlö á ferli.“
16.00 Fréttlr.
16.08 Karlakórlnn Fóstbræður.
18.00 Kvöldfréttlr.
18.28 Erlend Ijóö frá llönum timum.
18.52 Dánarfregnir og auglýslngar.
19.00 Tímamótatónverk.
19.30 Veöurfregnir.
19.40 Völubeln.
20.00 Óskastundin.
21.00 Lesiö fyrlr þjóöina.
22.00 Fréttlr.
22.10 Veöurfregnir.
22.15 Orö kvöldslns. Helgi Elíasson flytur.
22.30 Til allra átta.
23.00 Fijálsar hendur.
24.00 Fréttir.
00.10 Stundarkom i dúr og moll.
01.10 Útvarpað á samtengdum rásum til morguns.
Rás 2 fm 90,1/99,9
7.00 Fréttir og morguntónar. 9.03 Spegill, spegill.
10.00 Fréttir. 10.03 Stjömuspegill. 11.00 Úrval dæg-
urmálaútvarps. 12.20 Hádegisfréttir. 13.00 Sunnu-
dagslærið. 15.00 Sunnudagskaffi. 16.00 Fréttir.
16.08 Rokkland. 18.00 Kvöidfréttir. 18.28 Milli steins
og sleggju. 19.00 Sjónvarpsfréttir. 19.35 Tónar.
22.00 Fréttir. 22.10 Tengja. 24.00 Fréttir.
Bylgjan fm 98,9
09.00 Milli mjalta og messu. 11.00 Vikuúrvaliö.
12.00 Hádegisfréttir. 12.15 Hafþór Freyr Sigmunds-
son. 13.00 Tónlistartoppar tuttugustu aldarinnar.
15.00 Hafþór Freyr Sigmundsson. 17.00 Bylgjutón-
list 18.55 Fréttir. 20.00 Bylgjutónlist 22.00 Þáttur-
inn þinn. 01.00 Næturhrafninn flýgur.
Stjarnan fm 102,2
07.00 Tvthöföl. 11.00 Bragöarefurinn. 15.00 Ding
Dong. 19.00 Ólafur. 22.00 Radio rokk.
Radíó fm 103,7
7.00 Morgunógleöin. 11.00 Músík og minningar.
15.00 Hjalti Már.
Klassík fm 100,7
10.00 Bachstundin (2:5). 22.00 Bachstundin (e).
Gull fm 90,9
07.00 Hvati og félagar 11.00 Þör Bæring 15.00
Svali 19.00 Heiðar Austmann 22.00
FM fm 95,7
Rólegt og rómantískt.
10.00 Spámaðurinn. 14.03 Hemmi felti. 18.03 X
strím. 22.00 Hugarástand 00.00